ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:30 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 1 - 3 | ซานตาคลารา | 0-0 |
16:30 | ดินาโม มอสโก(N) | 0 - 2 | เบามิต ยาโบลเนค | 0-1 |
16:40 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 1 - 0 | อคาเดมีโค วิสุ | 1-0 |
18:00 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 2 - 1 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 0-0 |
20:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า(N) | 0 - 1 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 0-1 |
20:10 | อันตัลยาสปอร์ | 0 - 1 | โคแคลิสปอร์ | 0-0 |
20:50 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 1 - 2 | รุกห์ วินนีกี้ | 1-1 |
21:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | 2 - 0 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 1-0 |
21:00 | วอร์ต้า พอซแนน | 1 - 0 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 1-0 |
21:30 | เออีเอล ลิมาสซอล | 2 - 2 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 1-0 |
22:00 | สโลวัคโก้(N) | 2 - 1 | ปาคซิ เซ | 0-1 |
22:05 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 2 - 1 | อูจเปสต์ | 0-0 |
22:45 | ดินาโม มอสโก(N) | 0 - 2 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 0-1 |
22:59 | เออีเค ลาร์นาคา | 1 - 0 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0-0 |
22:59 | แอลเบเนีย(ญ) | 1 - 4 | ตุรกี (ญ) | 0-0 |
22:59 | คาราบัค(N) | 2 - 2 | เอาก์สบวร์ก | 2-2 |
22:59 | คาซิมปาซ่า | 3 - 1 | อิสตันบูลสปอร์ | 3-0 |
23:00 | วาร์ดา เซ | 3 - 2 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0-1 |
23:30 | อาร์ดา | 2 - 0 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 2-0 |
00:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 2 - 2 | วีวีวี เวนโล | 1-2 |
01:30 | เออีเค เอเธนส์ | 3 - 0 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 2-0 |
01:30 | เอฟซี อูฟา | 4 - 0 | อัล ฟาร์ท | 1-0 |
01:30 | ดัลลิช แฮมเลต | 0 - 2 | มิลล์วอลล์(ยู 23) | 0-1 |
02:00 | บราซิล (ยู 23)(N) | 5 - 2 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) | 1-1 |
02:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 2 - 1 | เบเลเนนส์ | 2-1 |
02:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย(N) | 3 - 1 | เซอร์เวตต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:30 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง(N) | 1 - 1 | กว่างโจว เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
07:30 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 0 - 0 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
00:30 | โบโตซานี่ | 0 - 0 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | มูซ่า | 1 - 1 | พีเค-35 วานตา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ คอนแคแคฟโกลด์คัพ |
||||
09:30 | กัวเตมาลา(N) | 0 - 3 | เม็กซิโก | 0-1 |
06:30 | เฮติ(N) | 1 - 4 | แคนาดา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | ซานโตส | 1 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ | 0-0 |
07:30 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 2 - 2 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 0-1 |
07:30 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 1 - 2 | ซีเอ เพนาโรล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:05 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 3 - 2 | อัล บากา | 0-1 |
00:30 | อัล ไฟซาลี | 0 - 1 | อัลซอลส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | อัลฮิลาล | 1 - 0 | อัล อัคห์ดาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | เฟรม เรย์จาวิค | 1 - 1 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 0-0 |
02:15 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 2 - 1 | ฟจอลเนอร์ | 0-0 |
02:15 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 0 - 1 | กอเดรนเกอร์ | 0-0 |
02:15 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 6 - 1 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 1 - 0 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 0-0 |
05:15 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0 - 1 | ซูเลีย เอฟซี | 0-1 |
07:30 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 6 - 0 | ทรูจิลลานอส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
23:30 | ปาเลสติโน่ | 2 - 0 | ฮัวชิปาโต้ | 1-0 |
07:00 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 1 - 1 | โคเบรซอล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:30 | ลาส เวกัส ไลท์ | 1 - 2 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
22:59 | อโวลเนส (ญ) | 1 - 1 | สตาเบ็ค (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 2 - 0 | บัลแคทต้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:00 | เปอร์โต มอนต์ | 2 - 2 | ซาน มาร์คอส | 1-0 |
22:59 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 2 - 1 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1-0 |
02:00 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 1 - 1 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 0-0 |
02:00 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 1 - 3 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 1-1 |
02:00 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 0 - 0 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0-0 |
04:30 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 3 - 1 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน คัพ |
||||
22:15 | เพอร์เซโปลิส | 0 - 0 | เอสเตกฮลัล | 0-0 |
22:59 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 3 - 1 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 0-1 |
00:00 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0 - 0 | เซปาฮัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ |
||||
00:30 | แอชดอด เอ็มเอส | 1 - 2 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
21:00 | อัล โชลต้า | 1 - 0 | นาฟิต อัล ยันนูป | 1-0 |
21:20 | อัล-นาฟ | 1 - 1 | อัล ฮานลาบา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
05:00 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 1 - 1 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:15 | เควี เวสตูร์แบร์ | 2 - 0 | คาริ อัคราเนส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
02:15 | ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) | 3 - 3 | ไอเอ คาริ (ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
23:40 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 0 - 0 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 2 - 5 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 1-1 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
10:00 | เอฟซี โกลเด้น สเตท | 2 - 0 | เอฟซี อาริโซน่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
00:15 | วิลล่า เทเรซ่า | 0 - 2 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 0-0 |
02:45 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ(N) | 1 - 0 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | 0-0 |
05:15 | แรมปรา จูเนียร์(N) | 0 - 0 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
09:00 | มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) | 1 - 2 | ซานฟรานซิสโกไนท์ฮอว์กส์ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
01:00 | ปิราต้า เอฟซี | 1 - 1 | ยูเนียน ฮัวอเรล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | เอซีอี | 1 - 2 | เจนปา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 2 - 1 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | พนมเปญ เอฟซี | 3 - 3 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
05:10 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 1 - 1 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
03:00 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 3 - 0 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:00 | เคเอ็มซี เอฟซี | 5 - 2 | เจเคที แทนซาเนีย | 3-1 |
18:00 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 1 - 1 | เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
22:59 | อาซาม เอฟซี | 1 - 1 | ซิมบ้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
21:00 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 1 - 3 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 1-0 |
22:00 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 3 - 0 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ India Bangalore A Division |
||||
17:05 | จาวาฮาร์ ยูเนี่ยน | 1 - 1 | บียู เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ซิเอร่า (ยู 23) | 2 - 1 | ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23 | 1-0 |
01:00 | อีซี บาเฮีย(ยู 23) | 1 - 0 | คอรินเทียนส์ (ยู 23) | 1-0 |
01:00 | ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) | 3 - 2 | กอริติบ้า(ยู 23) | 2-1 |
01:00 | ซานโตส(ยู 23) | 0 - 0 | เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:10 | อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี | 2 - 1 | แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
20:00 | อรารัต เยเรวาน(N) | 2 - 0 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 1-0 |
22:59 | เอฟซี กากรา(N) | 1 - 1 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 0-0 |
22:59 | คูพีเอส | 5 - 0 | เอฟซี โนอาห์ | 4-0 |
22:59 | เอฟเค วัลเมียรา(N) | 0 - 0 | ซูดูว่า | 0-0 |
22:59 | สปายริส เคานาส(N) | 2 - 0 | ยูโรปาเอฟซี | 1-0 |
22:59 | บานานต์ส | 0 - 1 | มาริบอร์ | 0-0 |
23:30 | ดินาโม บาตูมี | 3 - 0 | เตร เพนน์ | 1-0 |
23:30 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า(N) | 4 - 0 | มอนส์คัลปีเอสซี | 3-0 |
23:30 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี | 1 - 1 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 1-0 |
00:00 | ซีเอส เปโตรคุบ(N) | 1 - 0 | ซิเล็กส์ | 0-0 |
00:00 | นซี ลูนาวิค(N) | 1 - 3 | ฮอนก้าเอสพู | 0-1 |
00:00 | ดีลา กอริ | 2 - 1 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 0-1 |
00:00 | สลิโก โรเวอร์ส | 1 - 2 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 0-1 |
00:15 | เดอะ นิว เซนต์ส | 2 - 0 | เกล็นโตรัน | 2-0 |
01:00 | เคเอฟ ลาซี(N) | 1 - 0 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 0-0 |
01:00 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 2 - 0 | อินเตอร์ ตูร์คู | 1-0 |
01:00 | จีซีร่า ยูไนเต็ด(N) | 1 - 1 | เซนต์ จูเลีย | 0-1 |
01:30 | ลาร์นเอฟซี | 1 - 0 | บาลา ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า(N) | 1 - 1 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 0-0 |
01:45 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 2 - 0 | มอลตาเอฟซี | 2-0 |
01:45 | โบฮีเมี่ยนส์(N) | 3 - 0 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 1-0 |
02:00 | เคไอ แคร๊กสวิก | 2 - 3 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 2-3 |
02:00 | เอฟเค ซาราเยโว | 0 - 1 | เอฟซี มิลซามี่ | 0-1 |
02:00 | เบรย์ดาบลิค | 2 - 0 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 0-0 |
02:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 2 - 0 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 1-0 |
02:00 | วัลลัซเนีย | 3 - 0 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0-0 |
02:00 | โคเลอไรน์(N) | 1 - 2 | เอฟเค เวเลซ | 1-0 |