ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 1 - 1 | โบฮีเมี่ยนส์ | 0-0 |
01:45 | ดันดาล์ค | 1 - 3 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-1 |
02:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 1 - 1 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:30 | เอซี โอลู | 0 - 2 | ฮอนก้าเอสพู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
12:30 | อาซาม เอฟซี | 0 - 1 | เคเอ็มซี เอฟซี | 0-1 |
19:00 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 2 - 2 | โรเซนบอร์ก บี | 0-1 |
21:00 | โรเซนบอร์ก บี | 2 - 2 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 0-1 |
22:00 | เอสโตเนีย (ญ) | รอ | หมู่เกาะแฟโร(ญ) | |
22:59 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 3 - 1 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 2-1 |
00:00 | เซนต์. อันนา แอม ไอเก้น | 5 - 1 | ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ | 1-1 |
00:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 1 - 1 | ยูเอฟซี อัลเทนมาร์คท์ | 0-0 |
00:00 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | 0 - 5 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป |
||||
02:00 | อิตาลี | 3 - 0 | ตุรกี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 1 - 4 | เชลบอร์น | 1-2 |
01:45 | คอร์ก ซิตี้ | 0 - 2 | คาร์บินทารี เอฟซี | 0-1 |
01:45 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 2 - 1 | แอธโลน ทาวน์ | 0-1 |
01:45 | ยูซี ดับลิน | 1 - 2 | โคห์บ รัมเบลอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 1 - 2 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ซูดูว่า | 0 - 2 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-2 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ลุงสกิล | 0 - 0 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | สลาเวีย โมซีร์ | 1 - 2 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 1-1 |
00:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 3 - 2 | เอฟซี โกเมล | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 5 - 0 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 2-0 |
03:15 | ทอร์ค(N) | 2 - 1 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
21:30 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 1 - 0 | อัลอันวาร์ | 0-0 |
21:30 | คาห์ลีจ ซาร์ต | 0 - 2 | อัลฮิลาล | 0-1 |
22:00 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 1 - 0 | อัล-มาดิน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 1 - 0 | ปอนเต เปรตา | 0-0 |
07:30 | กัวรานี่ เอสพี | 1 - 3 | เนาติโก (พีอี) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา | 1 - 0 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 0-0 |
05:15 | ซาโมร่า บารินาส | 6 - 0 | ทรูจิลลานอส | 3-0 |
07:30 | แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี | 2 - 2 | อารากัว เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:00 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 1 - 0 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 0-0 |
01:30 | เอลมาโกล(N) | 1 - 0 | ซาน เทลโม่ | 1-0 |
02:00 | ออล บอยส์ | 0 - 0 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0-0 |
04:00 | เทมเปอร์ลีย์ | 1 - 0 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:15 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 4 - 1 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:05 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
14:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | รอ | อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) | |
14:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | รอ | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | |
14:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | รอ | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย |
||||
14:00 | เมียนมาร์(N) | 1 - 8 | คีร์กีซสถาน | 0-5 |
21:00 | ฟิลิปปินส์(N) | 3 - 0 | กวม | 1-0 |
21:30 | กัมพูชา(N) | 0 - 10 | อิหร่าน | 0-4 |
22:59 | เนปาล(N) | 0 - 3 | ออสเตรเลีย | 0-2 |
23:30 | จีน-ฮ่องกง(N) | 0 - 1 | อิรัก | 0-1 |
23:45 | อินโดนีเซีย | 0 - 5 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ | 0-2 |
23:45 | มาเลเซีย(N) | 1 - 2 | เวียดนาม | 0-1 |
00:00 | จีน(N) | 5 - 0 | มัลดีฟส์ | 2-0 |
00:10 | อัฟกานิสถาน(N) | 1 - 2 | โอมาน | 1-1 |
01:00 | เยเมน(N) | 0 - 1 | อุซเบกิสถาน | 0-1 |
01:00 | สิงคโปร์ | 0 - 3 | ซาอุดีอาระเบีย | 0-0 |
02:00 | คูเวต(N) | 0 - 0 | จอร์แดน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | เคเอซีเดอ เคนิตร้า | 0 - 2 | คัวริบก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 1 - 2 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:45 | เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า | 1 - 0 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
06:00 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 2 - 2 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
21:00 | เอล ดัคเลยาห์ | 1 - 0 | แทนต้า | 1-0 |
21:00 | อัลเนสร์ไคโร | 1 - 0 | เปโตรเจ็ท | 0-0 |
21:05 | โอลิมปิกเอล เควนาร์ | 2 - 1 | เทอร์ซาน่า เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
17:25 | ญี่ปุ่น | 1 - 0 | เซอร์เบีย | 0-0 |
18:00 | สโลวะเกีย (ญ) ยู19 | 0 - 2 | โปแลนด์ (ญ) ยู19 | 0-0 |
19:00 | คองโก-กินชาซา(N) | 1 - 1 | มาลี | 0-1 |
21:00 | จอร์เจีย (ญ) | 3 - 2 | อาเซอร์ไบจาน (ญ) | 2-0 |
21:00 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)(N) | 0 - 2 | อาร์เจนติน่า(ยู23) | 0-0 |
21:00 | กินี(N) | 2 - 1 | ไนเจอร์ | 0-1 |
22:00 | บัลแกเรีย (ญ) ยู19(N) | 4 - 2 | แอลเบเนีย (ญ) ยู 19 | 3-1 |
22:00 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ)(N) | 0 - 0 | แคนาดา(ญ) | 0-0 |
22:00 | บัลแกเรีย (ญ)(N) | 0 - 1 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) | 0-1 |
22:00 | อุสเบกิสทาน(ญ)(N) | 5 - 0 | อิหร่าน (ญ) | 2-0 |
22:00 | ลัตเวีย (ญ) | รอ | ลิธัวเนีย (ญ) | |
22:30 | มอริเตเนีย(N) | 1 - 0 | ไลบีเรีย | 0-0 |
23:00 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21)(N) | 1 - 0 | กาตาร์ (ยู23) | 0-0 |
00:00 | ฟินแลนด์(ญ)(N) | 2 - 2 | โปแลนด์(ญ) | 2-0 |
00:00 | โคโซโว(N) | 1 - 0 | แกมเบีย | 0-0 |
00:00 | ไอซ์แลนด์(ญ) | 3 - 2 | ไอร์แลนด์(ญ) | 3-0 |
00:05 | ซูดาน | 3 - 2 | แซมเบีย | 3-1 |
02:00 | บราซิล (ญ)(N) | 3 - 0 | รัสเซีย(ญ) | 1-0 |
02:30 | ตูนิเซีย | 0 - 2 | แอลจีเรีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
18:00 | นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | 5 - 1 | เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
23:30 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 3 - 3 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 2-0 |
00:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 1 - 0 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:00 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 4 - 2 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 2-2 |
23:15 | วันตา | 0 - 0 | อีพีเอส เอสโป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
22:59 | เอสซี ชวาส | 3 - 0 | เอสวี ฮอลล์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
20:00 | ซแวซด้า เออคุตสค์ | 0 - 3 | โดลโกพรูดนี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:20 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 0 - 4 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
05:45 | คาลามาซู | 3 - 1 | เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ | 1-0 |
06:00 | โทแบคโค โร้ด | 1 - 2 | ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี | 0-1 |
06:30 | เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ | 3 - 0 | เอซี คอนเนคติคัท | 2-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
15:45 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 2 - 3 | เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
07:00 | โคโลราโด ราปิดส์ (ญ) | 8 - 1 | ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) | 3-1 |
07:10 | โคโลราโด ไพรด์ (ญ) | 3 - 2 | ยูท่าห์ แอโร่ เอสซี (ญ) | 0-1 |
08:00 | เอ็มวีแอลเอ วูลฟ์ (ญ) | 1 - 2 | เพลสแซนตันเรจ(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า | 4 - 2 | ฮาพีเค | 1-1 |
22:59 | เอ็นโอพีเอส | 3 - 0 | พีพี 70 | 2-0 |
22:59 | สปอร์ติ้ง คริสตินา | 0 - 2 | วีพีวี เปาโล-วีย์คอท | 0-2 |
23:15 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 2 - 1 | เอฟซี ไวคิงกิต | 1-0 |
00:15 | ซาปา | 0 - 3 | อัตเลตีโก เมลมิ | 0-0 |
00:15 | แอลพีเอส เฮลซิงกิ | 4 - 4 | ทีไอพีเอส วันตา | 2-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:10 | เฟริส เวียนนา 1894 | 4 - 0 | เอเอสเค อีเล็กตร้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League |
||||
06:30 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เนลสัน ซูเบริบส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
01:30 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 3 - 0 | ลานุส (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
23:30 | ฮูซัม บีเค | 1 - 2 | ตาสทรัพ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน คัพ |
||||
21:00 | แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ | 1 - 1 | ยูเนี่ยน ดูอาลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:30 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 2 - 0 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 1-0 |
22:00 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 3 - 2 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
16:00 | เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม | 1 - 2 | เอฟซี ออซมา โฮลอน | 0-2 |
19:30 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 2 - 1 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา | 0-1 |
19:30 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 3 - 1 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน | 1-0 |
19:45 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 0 - 1 | มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล รามอท มินาเซ่ | 0 - 2 | มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด | 0-0 |
20:15 | มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด | 2 - 4 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 2-1 |
20:30 | ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี | 3 - 2 | ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต | 0-0 |
21:00 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 2 - 0 | อาฮี เอเคอร์ | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า | 1 - 3 | ทีเซเร่ ซาคห์นิน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 2 - 2 | มิทเชลตัน เอฟซี | 1-1 |
16:30 | บริสแบน วูลฟ์ | 1 - 3 | บริสแบน ซิตี้ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 1 - 1 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 0-0 |
00:45 | ยูเนียน ฮัวอเรล | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 0-1 |
03:30 | ซานโต๊ส เคป ทาวน์(N) | 1 - 3 | สปอร์ต บอยส์ | 0-1 |