ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:30 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 5 - 0 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 2-0 |
44 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 0 - 0 | เปรสตัน ไลออนส์ | - |
16:30 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 0 - 2 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
01:45 | รูเชล โอลิมปิค | 2 - 2 | ฮาเลโซเวนทาวน์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | คุนชาน เอฟซี(N) | 1 - 1 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 1-0 |
17:00 | เสฉวน(N) | 1 - 0 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 1-0 |
18:35 | เสิ่นหยาง เออบาน(N) | 3 - 2 | ปักกิ่ง ลี่ กง | 0-1 |
18:35 | หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) | 0 - 0 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่(N) | 0 - 0 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-0 |
05:15 | ริเวอร์เพลท | 1 - 3 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0-2 |
07:30 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 4 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 2-0 |
07:30 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 1 - 0 | อเมริกา เด กาลี | 1-0 |
07:30 | ราซิ่ง คลับ | 3 - 0 | ซีเอ เรนติสตัส | 1-0 |
07:30 | เซาเปาโล | 3 - 0 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:59 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 2 - 1 | รัวฟอส | 0-1 |
22:59 | ฮามคาม | 2 - 2 | โกรลุด | 1-1 |
22:59 | เอฟเค เจิร์ฟ | 2 - 1 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 2-1 |
22:59 | สตรอมเมน | 0 - 2 | ไบรน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
00:35 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 2 - 0 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1 - 2 | เอฟเค เซนิก้า | 0-1 |
00:00 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 2 - 0 | เทรนซิน | 0-0 |
00:00 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 4 - 2 | เอสเคเอฟซีเรด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
01:00 | อัลทริงแคม | 1 - 1 | อีสต์ไลก์ | 0-0 |
01:45 | บาร์เน็ต | 2 - 0 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:45 | คิงส์ ลินน์ | 1 - 1 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 5 - 0 | คาร์มิโอทิสซ่า | 3-0 |
00:00 | เนีย ซาลามิส | 1 - 4 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
23:45 | ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี | 5 - 0 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 2-0 |
23:45 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 2 - 1 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 0-1 |
23:45 | คาฟร์ กาซิม | 1 - 2 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:30 | โคเลอไรน์ | 1 - 1 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 1-1 |
01:45 | ลาร์นเอฟซี | 0 - 1 | เกล็นโตรัน | 0-0 |
01:45 | คลิฟตันวิลล์ | 1 - 1 | ครูซาเดอร์ | 1-0 |
01:45 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 3 - 0 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 2-0 |
01:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 3 - 6 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 1-0 |
01:45 | พอร์ทาดาวน์ | 4 - 2 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 1 - 1 | เอชเค โคปาโวกค์ | 1-0 |
02:15 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 2 - 2 | ฟีลเคียร์ | 0-1 |
02:15 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 2 - 1 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย คัพ |
||||
01:45 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(N) | 1 - 2 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย คัพ |
||||
00:00 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 0 - 0 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 1 - 1 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0-0 |
05:15 | ปาเลสติโน่(N) | 1 - 2 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1-0 |
07:30 | ดิปอร์เทส โตลิม่า(N) | 1 - 2 | บรากันติโน้ | 1-1 |
07:30 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 1 - 4 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:05 | บริสแบน โรว์ | 3 - 0 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
01:00 | แอ๊บฮา | 1 - 1 | อัล อาห์ลี | 0-1 |
01:00 | อัล อิตติฟาค | 3 - 1 | อัล ราเอ็ด | 2-0 |
01:00 | อัล ฟาร์ท | 3 - 0 | อัล กาดาซิย่า | 1-0 |
01:00 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 1 - 1 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | วาดี้ เดกลาเอสซี(N) | 0 - 1 | ทาลา เอล เจช | 0-0 |
02:00 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 0 - 1 | เอล กัวน่า | 0-1 |
02:00 | อัสวาน | 1 - 0 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
03:30 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 1 - 0 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:59 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 1 - 0 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 0-0 |
22:59 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 2 - 1 | วาปรัส ปาร์นู | 1-1 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | เรโนวา(N) | 2 - 2 | เอฟเค โอครีด 2004 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:00 | เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) | 5 - 2 | ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) | 2-1 |
22:00 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 3 - 2 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
22:30 | อรารัต เยเรวาน | 0 - 1 | อลาชเคิร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
01:00 | เอฟเคเซต้า | 2 - 4 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 0-0 |
01:00 | เอฟเครูดาร์ | 1 - 0 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 0-0 |
01:00 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 1 - 2 | โอเอฟเค พอดโกริก้า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | ซามเตรเดีย | 2 - 3 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
01:00 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | 5 - 2 | แอนติเครา(ฟุตซอล) | 1-0 |
02:00 | เพนิสโคลา(ฟุตซอล) | 2 - 2 | บูเรลา(ฟุตซอล) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
03:00 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้(N) | 1 - 0 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนีเซีย คัพ |
||||
21:00 | โอลิมปิก เด เบจา | 2 - 0 | ยูเอส ทาทูอิน | 1-0 |
21:00 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | 0 - 0 | อีเอส เมทเลาอิ | 0-0 |
21:00 | เอเอส ซอลิแมน | 2 - 1 | สตาดิ ตูนิเซียน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย |
||||
18:00 | ไทย(ฟุตซอล)(N) | 4 - 0 | อิรัก (ฟุตซอล) | 1-0 |
22:00 | เลบานอน(ฟุตซอล)(N) | 1 - 1 | เวียดนาม (ฟุตซอล) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:00 | ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี(N) | 0 - 0 | ชานซี เมโทรโพลิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | อัล คาลีจ | 0 - 0 | อัล-คาว์แคบ | 0-0 |
22:59 | อัล-โนจูม | 0 - 1 | อัล-นาดห์ฮา | 0-1 |
23:40 | อัล ทาย | 3 - 1 | อัล-ทอคบาห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
22:59 | โวลิน ลุตส์ค | 2 - 1 | เวเลซ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
18:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | 5 - 0 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
00:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 2 - 0 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 1 - 0 | เอฟซี คาฮูล-2005 | 1-0 |
22:00 | โกลเดนี | 1 - 5 | อิสกร้า สตาลี่ | 0-4 |
22:00 | โดรเชีย | 1 - 0 | เรอัล ซัคเซส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เจนเออะแร็ล ดิแอซ | 2 - 0 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 1-0 |
02:00 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 1 - 1 | สปอตติโว อิเทโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
19:00 | ชิคฮูร่า | 1 - 3 | ชักดิดี้ | 0-2 |
19:00 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 1 - 1 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:00 | อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี | 1 - 4 | เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี | 1-1 |
16:00 | เมทแลนด์ | 2 - 2 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 2-1 |
16:30 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 0 - 5 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 0-2 |
16:45 | ฮูม ซิตี้ | 3 - 0 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
22:00 | ไทย(N) | 0 - 1 | โอมาน | 0-1 |
23:00 | อินโดนีเซีย(N) | 2 - 3 | อัฟกานิสถาน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | โคเมอเชียล-เอสพี | 0 - 2 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 0-1 |
01:00 | นาซีอองนัล เอสพี | 4 - 1 | แบนเดียแรนท์ | 0-0 |
01:00 | กาปิ วาเรียโน | 2 - 0 | โอลิมเปีย เอสพี | 1-0 |
01:00 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 0 - 1 | มาริเลีย | 0-0 |
01:00 | โนโรเอสเต้ | 3 - 0 | ริโอ เพรโต | 2-0 |
01:00 | เพนาโปเลนเซ่ | 2 - 2 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 1-2 |
01:00 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 3 - 1 | พรีมาเวร่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | คิมกี้(สำรอง) | 4 - 3 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 2-1 |
22:00 | สตาฟโรพอล-2009 | 3 - 1 | คราสโนดาร์ 3 | 3-0 |
22:00 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 1 - 2 | ซัลยุต | 0-1 |
22:00 | คแวนท์ ออบนินส์ค | 1 - 2 | เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ | 1-1 |
22:00 | โซโคล ซาลาตอฟ | 1 - 0 | สโตรกิโน่ มอสโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
03:30 | คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส(N) | 1 - 2 | ฮวน อูริช | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 1 - 2 | ไทเกรส(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Germany Bavaria League |
||||
23:30 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 4 - 0 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 2-0 |