ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:10 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 0 - 5 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 0-3 |
05:20 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 1 - 1 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 0-0 |
05:20 | ปาโตรนาโต ปารานา | 0 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 0-0 |
07:35 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 1 - 7 | โบคา จูเนียร์ส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
20:30 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 4 - 1 | ซังค์ พอลเท่น | 2-1 |
20:30 | เอสวี รีด | 0 - 4 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 0-2 |
22:59 | ออสเตรียเวียนนา | 0 - 0 | ราปิด เวียนนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
19:30 | มูสครอน เปรูเวลซ์ | 1 - 0 | สตองดาร์ด ลีแอช | 1-0 |
22:00 | คลับบรูซ | 3 - 0 | ซูลเต้ วาเรเกม | 2-0 |
00:15 | อันเดอร์เลชท์ | 1 - 1 | เมเชเลน | 1-0 |
02:45 | ราซิ่ง เกงค์ | 2 - 0 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:30 | ปิแอส กลิวิส | 2 - 1 | สตอล เมียเลช | 0-1 |
21:00 | โปกอน เซซิน | 0 - 1 | เลช พอซนาน | 0-1 |
23:30 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 0 - 1 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
18:00 | แรนเดอร์ส | 1 - 2 | ลิงบี้ | 1-0 |
20:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 2 - 1 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0-0 |
22:00 | มิดทิลแลนด์ | 0 - 1 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 0-1 |
00:00 | นอร์ดเจลแลนด์ | 2 - 2 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 1-1 |
02:00 | เวเจิล | 2 - 0 | โอเดนเซ่ บีเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | โคโลญจน์ | 1 - 1 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0-0 |
00:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0 - 0 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 1 - 0 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 0-0 |
19:30 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 3 - 1 | เนิร์นแบร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0 - 0 | เอฟซี อูฟา | 0-0 |
20:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | สปาร์ตัก ตัมบอฟ | 1-0 |
22:59 | สปาร์ตัก มอสโก | 6 - 1 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:05 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1 - 0 | ซองนัม เอฟซี | 1-0 |
14:30 | เอฟซี โซล | 3 - 0 | ซูวอน ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
18:15 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 3 - 1 | โกรนิงเก้น | 1-0 |
20:30 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1 - 3 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-2 |
20:30 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 2 - 1 | พีอีซี ซโวลล์ | 0-0 |
22:45 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 2 - 1 | อาแซด อัลค์มาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | เดอ กราฟสคัป | 1 - 0 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
00:30 | มาริติโม่ | 0 - 2 | โมไรเรนเซ่ | 0-1 |
03:00 | ริโอ อาฟ | 2 - 0 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
11:05 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 3 - 3 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:00 | ลัวซานนี สปอร์ท | 1 - 3 | เอฟซี ซิยง | 1-1 |
22:00 | ลูกาโน | 0 - 1 | เอฟซี ซูริค | 0-1 |
22:00 | ลูเซิร์น | 4 - 2 | เซนต์ กัลเลน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
19:00 | ดันดี ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เซลติก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | คารากูมรัค | 0 - 1 | อันคารากูคู | 0-0 |
20:00 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0 - 1 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0-0 |
20:00 | ฮาเตย์สปอร์ | 1 - 3 | เคย์เซริสปอร์ | 0-2 |
22:59 | กาลาตาซาราย | 2 - 2 | ชีวาสสปอร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | ฮูเอสก้า | 3 - 4 | เซลต้า บีโก้ | 2-2 |
22:15 | แอตเลติโก้ มาดริด | 1 - 1 | เรอัล มาดริด | 1-0 |
00:30 | เรอัล โซเซียดาด | 1 - 0 | เลบานเต้ | 1-0 |
03:00 | แอธเลติก บิลเบา | 2 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 3 - 0 | เลเมีย | 3-0 |
22:15 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1 - 0 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 0-0 |
00:30 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 2 - 2 | อาริส ซาโลนิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
20:00 | มาลาก้า | 2 - 0 | ซาบาเดย์ | 0-0 |
22:00 | พอนเฟร์ราดิน่า | 2 - 2 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0-1 |
00:15 | มายอร์ก้า | 2 - 1 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
03:00 | คิโรน่า | 0 - 1 | อัลเมเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | เอเอส โรม่า | 1 - 0 | เจนัว | 1-0 |
21:00 | โครโตเน่ | 4 - 2 | โตริโน่ | 1-1 |
21:00 | ฟิออเรนติน่า | 3 - 3 | ปาร์ม่า | 2-1 |
21:00 | เวโรน่า | 0 - 2 | เอซี มิลาน | 0-1 |
00:00 | ซามพ์โดเรีย | 2 - 2 | กาญารี่ | 0-1 |
02:45 | นาโปลี | 3 - 1 | โบโลญญ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
19:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0 - 0 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | ลิเวอร์พูล | 0 - 1 | ฟูแล่ม | 0-1 |
23:30 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
02:15 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 4 - 1 | คริสตัล พาเลซ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
21:00 | เอ็มโปลี | 1 - 1 | ชิตตาเดลล่า | 1-0 |
03:00 | เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี | 0 - 4 | เลชเช่ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 2 - 0 | โรสกิลด์ | 2-0 |
18:30 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 0 - 2 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 0-2 |
19:00 | โอเรโบร (ญ) | 1 - 0 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ |
||||
00:30 | กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ | 1 - 3 | ลีลล์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
19:00 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 4 - 1 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 4-1 |
19:00 | ฮัมมาร์บี้ | 3 - 2 | เอไอเค โซลน่า | 1-0 |
21:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 5 - 0 | ไอเค กัวติออส | 2-0 |
21:00 | ฮัคเค่น | 1 - 1 | เฮลซิงบอร์ก | 0-0 |
21:00 | อโครโพลิส ไอเอฟ | 0 - 2 | แลนด์สโครน่า | 0-0 |
21:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 0 - 1 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 0-0 |
22:59 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 2 - 3 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 1-3 |
22:59 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 1 - 1 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:00 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0 - 2 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 0-0 |
01:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 0 - 0 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0-0 |
01:30 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0 - 1 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
19:00 | ดินาโม เคียฟ | 3 - 0 | เอฟซี มินาจ | 0-0 |
22:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 4 - 0 | เอฟซี ลวีฟ | 4-0 |
00:30 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 0 - 0 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | ทริงลาฟ คราน | รอ | เอ็นดี เบลตินซี | |
21:00 | เอ็นเค เครสโก | รอ | เอ็นเค นาฟต้า | |
21:00 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | รอ | เอ็นเค ครักคา |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
20:00 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 2 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1-1 |
01:30 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 1 - 0 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ซิลเคบอร์ก | 2 - 0 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 0-0 |
21:00 | เวนด์ซีเซล | 1 - 2 | เฮลซิงกอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
16:30 | กราเซอร์ เอเค | 0 - 0 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 6 - 2 | เอสวี ฮอร์น | 4-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | อินดิจา | 0 - 1 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 0-0 |
21:00 | แมควา ซาแบค | 3 - 1 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 2-1 |
21:00 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 2 - 1 | เอฟเค วอซโดวัค | 0-0 |
21:00 | โบแร็ค คาแค็ก | 2 - 1 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 1-1 |
21:00 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 2 - 0 | บัซคา โทโพลา | 1-0 |
21:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 2 - 0 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 2-0 |
23:05 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 0 - 5 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0-2 |
01:15 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 2 - 0 | คูคาริคกิ สตานคอม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | อุมรานิเยสปอร์ | 3 - 1 | กิริซันสปอร์ | 2-1 |
20:00 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 0 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 1-0 |
20:00 | โบลูสปอร์ | 2 - 1 | บูร์ซาสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
17:00 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 3 - 1 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1-1 |
19:30 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1 - 4 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 0-1 |
22:00 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 2 - 2 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1 - 1 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 0-0 |
23:30 | ดินาโม ซาเกร็บ | 2 - 0 | ริเยก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
22:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 0 - 1 | วาร์ดา เซ | 0-0 |
00:00 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 2 - 2 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 1-0 |
02:00 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 1 - 2 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 1 - 3 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-1 |
20:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1 - 1 | เบอโน่ | 1-0 |
00:30 | สลาเวีย ปราก | 2 - 1 | บานิค ออสตราว่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:05 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 1 - 1 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
18:30 | ไอโมเลเซ่ | 0 - 0 | ตริเอสติน่า | 0-0 |
18:30 | แซมเบเนเดทเซ่ | 1 - 0 | อาเรสโซ่ | 0-0 |
18:30 | วิเทอเบเซ่ | 2 - 2 | เอซี โมโนโปลี | 1-1 |
21:00 | โคโม | 1 - 0 | โปรเซดโต้ | 0-0 |
21:00 | เจียน่า เออมินิโอ | 1 - 0 | ลิวอร์โน่ | 1-0 |
21:00 | กรอสเซโต้ | 0 - 1 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0-0 |
21:00 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0 - 3 | โอลเบีย | 0-0 |
21:00 | โปร ปาเทรีย | 3 - 0 | ปิอาเชนซา | 2-0 |
21:00 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 1 - 1 | เฟอร์มาน่า | 0-0 |
21:00 | ปาแลร์โม่ | 2 - 4 | ยูเว่ สตาเบีย | 1-1 |
21:00 | เตราโม่ | 0 - 0 | คาตันซาโร่ | 0-0 |
21:00 | วิโบเนเซ่ | 1 - 1 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 0-0 |
21:00 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 1 - 1 | แตร์นาน่า | 0-0 |
21:00 | บิสเซลเย 1913 | 0 - 3 | คาตาเนีย | 0-0 |
22:00 | เชเซน่า | 0 - 2 | วิส เปซาโร | 0-0 |
23:30 | ลุคเชเซ่ | 2 - 1 | ปอนเทเดร่า | 1-0 |
23:30 | โนวาร่า | 3 - 0 | เลชโก้ | 2-0 |
23:30 | ปิสโทลเซ่ | 0 - 1 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0-1 |
23:30 | เฟอรัลพิซาโล | 4 - 0 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 3-0 |
23:30 | กุบบิโอ | 3 - 1 | ราเวนน่า | 3-1 |
23:30 | ปาโดวา | 1 - 0 | เปรูจา | 0-0 |
23:30 | อเวลลิโน่ | 2 - 0 | ปากาเนเซ่ | 0-0 |
23:30 | บารี | 0 - 2 | โปเทนซ่า | 0-2 |
02:30 | อาเลซซานเดรีย | 2 - 1 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 1-0 |
02:30 | คาร์ปิ | 3 - 0 | โมเดน่า | 1-0 |
02:30 | เอพี เทอร์ริส | 1 - 3 | ฟอกเจีย | 1-1 |
03:00 | เรนาเต้ เอซี | 0 - 0 | คาร์ราเรเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:15 | เปนาฟิลด์ | 1 - 2 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 0-1 |
21:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 0 - 1 | จีดี ชาเวซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอร์มิส อราดิปปู | 1 - 2 | เนีย ซาลามิส | 0-0 |
23:30 | เออีเค ลาร์นาคา | 2 - 1 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
18:30 | เออร์โกเทลิส | 6 - 0 | โดซา ดรามัส | 1-0 |
19:45 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 0 - 0 | ตริคาล่า | 0-0 |
19:45 | คิสสามิกอส | 0 - 0 | เลวาเดียกอส | 0-0 |
01:30 | พานาคายคิ 2005 | 0 - 1 | ดิโอโกรัส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
21:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 2 - 1 | ปอนเต เปรตา | 1-1 |
21:00 | อิทัวโน่ เอสพี | 1 - 1 | มิราสโซล | 0-1 |
01:00 | กัวรานี่ เอสพี | 1 - 1 | บรากันติโน้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | โนว่า อีกูอาคุ | 0 - 0 | มาดูเดดา | 0-0 |
02:00 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0 - 3 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 0-1 |
04:00 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 2 - 0 | บันกู | 1-0 |
06:20 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 3 - 0 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
04:00 | พัลไมรัส | 2 - 0 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ซูดูว่า | 0 - 1 | บอลติกปาเนเวจิส | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
18:40 | จีเคเอส ทิคี | 3 - 1 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 1-1 |
20:30 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 4 - 0 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:30 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0 - 1 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
04:45 | เซอร์โร ลาร์โก | 3 - 1 | พลาซ่า โคโลเนีย | 2-0 |
07:50 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 2 - 1 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
23:00 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 1 - 0 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:30 | อเมริกา เด กาลี | 1 - 0 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 0-0 |
05:40 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 3 - 2 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
12:05 | เวลริงตัน โฟนิค | 3 - 0 | เพิร์ท กลอรี่ | 2-0 |
14:10 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 0 - 1 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:10 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0 - 0 | เธสปา คูซัทสึ | 0-0 |
12:05 | เอฮิเมะเอฟซี | 1 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 1-1 |
12:05 | โทชิกิ เอสซี | 0 - 1 | บรัวบริทอากีต้า | 0-1 |
12:05 | เกียวโต แซงก้า | 0 - 0 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 0-0 |
12:05 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0 - 1 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 0-1 |
13:05 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0 - 2 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 0 - 2 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 0-0 |
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 1 - 1 | เลเวส (ญ) | 0-0 |
21:00 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 0 - 1 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 0-0 |
21:00 | ลอนดอน บีส (ญ) | 0 - 7 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
16:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1 - 3 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 0-2 |
20:30 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 2 - 4 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 1-1 |
20:30 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 0 - 1 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:30 | อัจมาน | 3 - 3 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 1-2 |
20:30 | กอร์ ฟัคเค่น | 5 - 1 | อัล ด๊าฟร่า | 2-0 |
23:15 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 2 - 1 | อัล ชาร์จาห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 1 - 3 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | ลีแมน | 0 - 0 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
21:00 | อัล วาครา(N) | 1 - 0 | อัล ไซลีย่า | 0-0 |
21:00 | อัล อราบี(N) | 1 - 0 | กาตาร์ เอสซี | 1-0 |
23:15 | อัมม์ ซาลาล(N) | 0 - 3 | อัล ซาดด์ | 0-1 |
23:15 | อัล เรย์ยาน(N) | 3 - 1 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:00 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 1 - 1 | ตูตา เดอร์เรซ | 1-1 |
19:00 | เคเอส คาสตริโอติ | 1 - 2 | เอสเค ติรานา | 0-1 |
22:00 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 0 - 1 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เปรัค | 0 - 0 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ซาราวักยูไนเต็ด | 2 - 0 | กลันตันยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
23:30 | อัล บูไดย่า | 0 - 3 | อัล มูฮารัค | 0-0 |
23:30 | เมลคิยา | 0 - 0 | บูไสทีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 1 - 1 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | สตาดิ ตูนิเซียน | 2 - 0 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | 1-0 |
20:00 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 1 - 1 | อีเอส เมทเลาอิ | 0-0 |
20:00 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 2 - 0 | เอเอส ซอลิแมน | 1-0 |
22:15 | คลับ แอฟริเคน | 0 - 0 | สฟาเคซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
16:30 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 3 - 1 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:59 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 3 - 1 | มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:30 | กัวรานี อาซุนซิยง | 0 - 1 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
17:30 | สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ | 1 - 3 | ซีเอส เปโตรคุบ | 0-1 |
19:30 | ซิมบรู ชิซินู | 1 - 2 | เอฟซี มิลซามี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
20:00 | เปลิสเตอร์ | 1 - 0 | โบเรค เวเลส | 1-0 |
20:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0 - 0 | เรโนวา | 0-0 |
20:00 | เอฟเค ชคูปิ | 0 - 2 | ราบ็อตนิคกี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 1 - 5 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 0-2 |
20:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 2 - 0 | เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) | 2-0 |
20:00 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 0 - 4 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | วาลเด้ (ญ) | 0 - 3 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
12:00 | 523FC | 0 - 9 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 0-6 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | ชีรัค | 2 - 2 | อารารัต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:00 | โคโรน่า (เยาวชน) | 0 - 1 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 0-0 |
21:30 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 3 - 0 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:35 | เฮเรดิอาโน | 2 - 1 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 0-0 |
05:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 1 - 2 | เอดี กรีเชีย | 1-1 |
07:05 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 0 - 0 | จิคาราล เซอร์โคบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 0 - 0 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 0-0 |
04:15 | ซีดี ฟาส | 0 - 1 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 1 - 0 | ซีเอส เพแทนจ์ | 1-0 |
22:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 1 - 1 | แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี | 1-0 |
22:00 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 1 - 4 | โฟล่า เอสซ์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 1 - 1 | ไซเรนซ์ เอฟซี | 0-0 |
00:00 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 2 - 4 | กัดจา ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
22:59 | กรีซ(ฟุตซอล) | 0 - 5 | สโลวะเกีย(ฟุตซอล) | 0-2 |
00:00 | ยูเครน(ฟุตซอล) | 2 - 7 | โครเอเชีย (ฟุตซอล) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
18:15 | ซโวลเล่ (ญ) | 0 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
22:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 5 - 2 | นซี ลูนาวิค | 2-1 |
22:00 | 07 Vestur Sorvagur | 0 - 2 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:00 | มาราธอน | 1 - 1 | ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | 0-0 |
05:00 | ซีดี โมตากัว | 3 - 1 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 2-0 |
06:00 | พลาเทนเซ่ | 2 - 2 | ซีดี วิด้า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
04:30 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0 - 0 | ซีดี มาลากาเตโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
01:00 | โอลเมโด้รีโอบัมบา | 0 - 2 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 0-0 |
03:30 | มอนต้า เอฟซี | 1 - 0 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 1-0 |
06:00 | กวายากิล ซิตี้ | 0 - 3 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
09:00 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 1 - 1 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 0-1 |
11:15 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 2 - 0 | นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส | 1-0 |
11:50 | รอคเดลซิตี้ซัน | 1 - 0 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 0-0 |
12:05 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 5 - 2 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
11:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 2 - 4 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ |
||||
18:30 | บาเต้ โบริซอฟ(N) | 2 - 1 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 1-1 |
20:30 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 3 - 0 | เนเมน กร็อดโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
18:30 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 3 - 1 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 3 - 0 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 1-0 |
20:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 2 - 0 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:10 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 0 - 0 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:10 | สุโขทัย เอฟซี | 2 - 3 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 0-1 |
18:35 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 0 - 0 | ชลบุรี เอฟซี | 0-0 |
19:05 | การท่าเรือ เอฟซี | 2 - 2 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
22:00 | เฮชบี โคเก(ญ) | 2 - 0 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:05 | แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) | 4 - 1 | บริสแบน โรว์(ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
18:00 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 1 - 0 | ไอเอฟ เวสตรี | 1-0 |
21:00 | กรินดาวิค | 3 - 2 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
15:00 | เมาท์ กราเวท | 1 - 2 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
15:00 | เดอะ เลค | 1 - 1 | อคาเซีย ริดจ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:00 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 5 - 0 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) | รอ | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | |
21:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) | รอ | พอร์ทสมัธ (ญ) | |
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | รอ | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | |
21:00 | เยโอวิล ทาวน์ (ญ) | รอ | วัดฟอร์ด (ญ) |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
17:30 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 3 - 1 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 0-0 |
22:30 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 0 - 0 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 0-0 |
22:30 | ซีอี คาร์โรอิ | 0 - 3 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:15 | บาดราน เอฟซี | 3 - 0 | มาลาวัน | 1-0 |
18:15 | โคเชห์ ทาเลย์ | 1 - 1 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 0-1 |
18:15 | เมส เคอมัน | 0 - 1 | เอสเตกัล คูซสถาน | 0-0 |
18:45 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 2 - 1 | แคชไค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
03:10 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 1 - 1 | อัล คิว ซา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โอมาน สุลต่าน คัพ |
||||
21:45 | ดูฟาร์ | 5 - 1 | อัล ซูวาอี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | 8 - 0 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | โลบี สตาร์ส | 0-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 0-0 |
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | 1-0 |
22:00 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1 - 1 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 2 - 2 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 1-2 |
22:00 | เคโน พิลเลร์ส | 1 - 1 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 1-1 |
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:30 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 1 - 0 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 1-0 |
17:30 | ซีดี บาสโคเนีย | 2 - 1 | โซดูปี ยูซี | 1-0 |
17:30 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 3 - 0 | เครวิลเลนเต้ | 1-0 |
17:30 | อัลคอร์ค่อน บี | 2 - 1 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 2-0 |
17:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 0 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0-0 |
18:00 | ซีดี คาเบเซนเซ | 2 - 1 | อัลกอสซีเอฟ | 1-1 |
18:00 | โคเรีย ซีเอฟ | 0 - 0 | เซบีย่า ซี | 0-0 |
18:00 | ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ | 0 - 2 | คอนสตานเซีย | 0-2 |
18:00 | อคูลัส ซีเอฟ | 0 - 0 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 0-0 |
18:00 | ซีดี มอนติโฆ่ | 1 - 0 | โมราโล ซีพี | 0-0 |
18:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 2 - 0 | ซีดี วาเรีย | 0-0 |
18:00 | เบลล์บริดเจท | 2 - 1 | ยูดี ฟราก้า | 1-0 |
18:00 | เรอัล เอวิเลส | 4 - 1 | ซีดี พราวิอาโน | 1-1 |
18:00 | ซีดี การีนา | 1 - 1 | ลาปาลมา | 0-0 |
18:00 | ซีดี กัวร์นิโซ | 1 - 1 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 0-1 |
18:00 | ซีดี เตรรา | 1 - 0 | ลูเซน่า | 0-0 |
18:00 | ยูเอ ฮอร์ต้า | 2 - 0 | ยูอี ฟิกูเรส | 1-0 |
18:00 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 0 - 4 | ซีอี ยูโรปา | 0-2 |
18:00 | เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ | 1 - 1 | จี.เซโกเบียน่า | 0-0 |
18:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1 - 0 | รีล เจน | 0-0 |
18:00 | อีเอ็มดี อคุยชาล | 0 - 0 | เอซเตรมาดูรา บี | 0-0 |
18:00 | โอลิเวนซา เอฟซี | 1 - 1 | ซีดี เมียยาดาส | 0-0 |
18:00 | นูมานเซีย 2 | 2 - 1 | อารันดิน่า | 0-0 |
18:15 | ยูดี ลอส กราเลส | 0 - 1 | โอลิมปิโก เดอ โทตานา | 0-0 |
18:15 | อัลฮัวริโน | 2 - 3 | เบเลซ ซีเอฟ | 2-1 |
18:30 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 2 - 0 | ซานตันยี | 0-0 |
18:30 | โมทริล ซีเอฟ | 2 - 1 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 0-0 |
19:00 | ยูบี เลบริจาน่า | 1 - 3 | เอดี เซวตา | 0-0 |
19:00 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 1 - 1 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 0-0 |
19:00 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 4 - 1 | แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ | 0-0 |
21:45 | เลกาเนส บี | 1 - 0 | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ | 0-0 |
22:00 | โพลโวลีน | 3 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 2-1 |
22:00 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 1 - 3 | ซีดี มานาคอร์ | 0-1 |
22:30 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 1 - 1 | ยูดี โซโมซาส | 0-1 |
22:30 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 3 - 1 | เอสเอฟซี มิเนอร์วา | 2-1 |
22:30 | อูเตโบ เอฟซี | 1 - 0 | เบรีย | 0-0 |
22:59 | ยูดี ลอส บาร์ริออส | 1 - 3 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | 0-2 |
22:59 | เตรูเอล | 2 - 0 | ทามาร์ริตเตอร์ | 1-0 |
22:59 | คาสโตร | 2 - 0 | ยูซี คาร์เทส | 0-0 |
22:59 | แตร์ราสซ่า | 0 - 2 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 0-2 |
22:59 | อะเซโร | 0 - 0 | ชิลลา ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | โนเวลด้า ซีเอฟ | 1 - 1 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 1-1 |
22:59 | ซีดี อัลกูไนโน | 3 - 3 | ออร์ฟาโร | 1-2 |
00:00 | ซีดี ซูบิซ่า | รอ | ซีดีเบติ โอนัค | |
00:30 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 1 - 0 | โคนิล ซีเอฟ | 0-0 |
00:30 | ซีดี เอล ปาโล | 2 - 1 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 1-1 |
01:00 | เอลเดนเซ่ | 1 - 0 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 0-0 |
02:00 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 1 - 1 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 2 - 1 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 0-0 |
21:00 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | 0 - 1 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:00 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 2 - 1 | คัวคาเอีย ซีอี | 2-1 |
01:30 | บาร์บาล่า | 1 - 3 | คาร์โต ซีอี | 1-0 |
01:30 | อิกาซ่า อีซี | 2 - 2 | กัวรานี่ ซีอี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
01:30 | จารากัวอีซี | 0 - 4 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 0-1 |
01:30 | อิโพรา อีซี | 0 - 0 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 0-0 |
02:00 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 2 - 0 | อนาโปลิส เอฟซี | 2-0 |
02:00 | อิตุมเบียรา อีซี จีโอ | 0 - 1 | เกรมิโอ อนาโปลิส | 0-1 |
02:00 | โกยาส | 1 - 0 | วิลา โนวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 2 - 1 | ครูซ อซูล(ยู20) | 0-0 |
00:00 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 1 - 1 | เนกาซ่า (ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
06:35 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 4 - 0 | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 6 - 3 | ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ | 4-0 |
02:00 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 1 - 3 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 0-1 |
02:00 | วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ | 0 - 0 | บาเฮีย บีเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ซูเบียโก เอเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series |
||||
16:10 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด(N) | 1 - 1 | อาร์มาเดล เอสซี | 1-0 |
18:15 | เพิร์ธ เอสซี | 4 - 2 | อีซียู โยนดาลูบ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
02:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 2 - 0 | เอเอสเอสยู อาร์เอ็น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
17:00 | เซนต์.จอร์จ | 0 - 2 | มกับบา เอฟซี | 0-0 |
20:00 | แพมเบิร์คแอทลีต้า | 1 - 1 | เครนดิ | 1-0 |
21:00 | ซาน กวานน์ เอฟซี | 4 - 4 | มาร์ซา | 2-2 |
00:00 | เซบบูคเรนเจอร์ | 6 - 2 | โคร์มิ เอฟซี | 3-1 |
01:00 | เซนต์ แอนดรู | 2 - 0 | สวีอิยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
22:30 | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | รอ | เบรย์ดาบลิค (ญ) | |
01:45 | เฟรม เรย์จาวิค (ญ) | 1 - 6 | ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | เบิร์นลีย์ (ญ) | รอ | ลอจโบโรห์โฟเซส (ญ) | |
21:00 | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) | รอ | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) | |
21:00 | มิดเดิลสโบรห์(ญ) | รอ | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) | |
21:00 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) | รอ | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | |
21:00 | เชฟฟิลด์ (ญ) | รอ | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | |
21:00 | เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) | รอ | ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
18:00 | ปาร์นู เจเค | 2 - 1 | เอฟซี เอลวา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 1 - 0 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
18:00 | ลำปาง เอฟซี | 0 - 1 | ระนอง เอฟซี | 0-1 |
18:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ศรีสะเกษ เอฟซี | 0-1 |
19:00 | ราชนาวีสโมสร | 0 - 0 | นครปฐม เอฟซี | 0-0 |
19:00 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 0 - 1 | ขอนแก่น เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 2 - 3 | พิวนิค บี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
01:30 | 4 de Julho | 1 - 0 | ซัลเกโร เอซี | 0-0 |
02:00 | ซานตา ครูซ พีอี | 0 - 1 | เอบีซี อาร์เอ็น | 0-0 |
06:00 | คอนฟิแองก้า | 2 - 2 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
13:05 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
13:15 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 6 - 3 | คาปาลาบา บูลด็อก | 1-0 |
15:00 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:00 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 1 - 3 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
19:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 3 - 0 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 2-0 |
21:00 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 0 - 4 | อาร์เซน่อล (ญ) | 0-2 |
21:00 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 2 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 0-0 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 1 - 0 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 0-0 |
22:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 2 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
01:30 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 2 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 0-0 |
03:00 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 0 - 1 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 0-0 |
03:00 | เวลเลดูปา เอฟซี | 1 - 2 | คอร์ตูลัว | 0-1 |
03:00 | ออโซมารโซ่ | 4 - 2 | โบโกตา เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:05 | แทนต้า | 2 - 0 | อัลซาร์ก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:00 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 2 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 1-0 |
18:00 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 2 - 2 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 1-1 |
18:00 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 2 - 1 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 0-0 |
18:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 4 - 1 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 1-0 |
19:00 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 0 - 4 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 0-1 |
19:00 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 2 - 3 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
21:30 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | 4 - 2 | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 0 - 0 | นาโปลี(หญิง) | 0-0 |
18:30 | ยูเวนตุส(ญ) | 4 - 0 | เอซี มิลาน(ญ) | 2-0 |
20:30 | เอ็มโปลี (ญ) | 3 - 1 | บารี ( ญ ) | 0-0 |
20:30 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 1 - 0 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เอสเอส สฟาเชี่ยน | 1 - 1 | สตาดา จาบีเซ็น | 0-0 |
20:00 | ซีเอส กอบ้า | 3 - 0 | เจนเดาบาสปอรต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:35 | แทจอน ซิติเซน | 1 - 2 | ปูซานไอปาร์ค | 1-2 |
14:00 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1 - 0 | กยองนัม เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 2 - 0 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 0-0 |
02:15 | โปกอน ซีดล์เซ | 0 - 2 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
20:00 | ยูเวนตุส เอสพี | 1 - 1 | ริโอ คลาโร่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
21:00 | แบนเดียแรนท์ | 1 - 2 | โนโรเอสเต้ | 1-0 |
01:00 | บาร์เรโตส เอสพี | 2 - 0 | เพนาโปเลนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 2 - 1 | เอซี คาริน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
00:45 | เนาติโก้ คาปิบาริเบ้(ญ) | 0 - 2 | สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 0 - 1 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
17:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | รอ | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) | |
17:00 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) | รอ | ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) | |
17:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) | รอ | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) | |
17:00 | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) | รอ | โฮลสไตน์คีล(ยู 17) | |
17:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) | รอ | เชมนิตเซอร์(ยู 17) | |
17:00 | ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) | รอ | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | |
17:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | รอ | โบคุ่ม (ยู 17) | |
17:00 | เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) | รอ | เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) | |
17:00 | อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) | รอ | โคโลญจน์ (ยู 17) | |
17:00 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | รอ | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) | |
17:00 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) | รอ | เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) | |
17:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) | รอ | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | |
17:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) | รอ | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | |
17:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) | รอ | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | |
17:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | รอ | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) | |
17:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) | รอ | เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) | |
17:00 | เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) | รอ | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) | |
17:00 | เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) | รอ | เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) | |
17:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) | รอ | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:30 | โอซาซูน่า บี | 1 - 1 | เอสดี โลโกรเนส | 0-0 |
17:30 | เซบีย่า แอตเลติโก | 0 - 0 | เรอัล เบติส 2 | 0-0 |
18:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1 - 2 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 0-1 |
18:00 | ยูดี เลบานเต้ บี | 1 - 0 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 1-0 |
18:00 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 1 - 0 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-0 |
18:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1 - 0 | เยย์ดา | 1-0 |
18:00 | เอสดี อีเจีย | 0 - 0 | กาลาฮอร์รา | 0-0 |
18:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1 - 0 | ซีดี อิซาร่า | 0-0 |
18:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 1 - 0 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1-0 |
18:00 | ลาส โรซัส | 3 - 2 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 1-2 |
18:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1 - 0 | เกตาเฟ่ บี | 0-0 |
18:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 2 - 1 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 1-1 |
18:00 | ยูดี เมลิลล่า | 1 - 1 | ดอน เบนิโต้ | 1-1 |
18:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0 - 0 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0-0 |
18:00 | ยูดี มาร์เบลล่า | 0 - 0 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 0-0 |
18:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 3 - 2 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 1-1 |
19:00 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 0 - 0 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0-0 |
22:00 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 1 - 0 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 0-0 |
22:30 | ยูอี โอลอต | 1 - 2 | ฮอสปิตาเลย์ | 1-2 |
22:30 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 2 - 1 | เอสดี ไลเนา | 1-1 |
22:30 | นูมานเซีย | 0 - 1 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | ซีดี กัวจูเอโล | 0 - 1 | ซาลามังก้า | 0-0 |
22:59 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 1 - 1 | ซาโมรา ซีเอฟ | 1-1 |
22:59 | บาร์เซโลน่า บี | 4 - 2 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 1-2 |
22:59 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดาด บี | 0-0 |
22:59 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 3 - 1 | ซีดี โควาดอนก้า | 2-1 |
22:59 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 2 - 0 | ซีดี เอล อีจิโด | 0-0 |
00:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 4 - 3 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 1-3 |
00:00 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0 - 0 | เรอัล ยูนิโอน | 0-0 |
00:00 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 1 - 2 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 0-0 |
00:00 | คอร์โดบ้า | 2 - 2 | เรอัล มูร์เซีย | 1-1 |
01:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1 - 0 | ปอนเตเบดรา | 1-0 |
01:00 | เมริดา เอดี | 0 - 1 | เอซเตรมาดูรา | 0-0 |
01:00 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0 - 0 | บาดาโฮซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | น็องซี่(ยู 19) | รอ | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | |
20:00 | ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) | รอ | เม็ตซ์(ยู 19) | |
20:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | รอ | ทรัวส์(ยู 19) | |
20:00 | โซโชซ์(ยู 19) | รอ | โอแซร์ (ยู 19) | |
20:00 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | รอ | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | |
20:00 | ชาโตรูซ์(ยู 19) | รอ | บอร์กโดซ์(ยู 19) | |
20:00 | น็องต์(ยู 19) | รอ | เมริกนาเคส ยู19 | |
20:00 | ลาวาล(ยู 19) | รอ | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | |
20:00 | แรนส์(ยู 19) | รอ | แก็งก็อง(ยู 19) | |
20:00 | ตูร์(ยู 19) | รอ | เลอ ม็องส์(ยู19) | |
20:00 | อาวรองเช่(U19) | รอ | แบรสต์(ยู 19) | |
21:00 | อาเมียงส์(ยู 19) | รอ | เลอ อาฟร์(ยู 19) | |
21:00 | เอเวรอซ์(ยู19) | รอ | ลีลล์(ยู 19) | |
21:00 | ดร็องซี(ยู 19) | รอ | ล็องส์(ยู 19) | |
21:00 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | รอ | ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) | |
21:00 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | รอ | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | |
21:00 | ตูลง(ยู 19) | รอ | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | |
21:00 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | รอ | นีมส์(ยู 19) | |
21:00 | โมนาโก(ยู 19) | รอ | นีซ (ยู 19) | |
21:00 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | รอ | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
20:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 2 - 0 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เอฟซี น็องต์ บี | รอ | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | |
00:00 | โอลิมปิก ลียง 2 | รอ | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
16:00 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 2 - 2 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 1-0 |
16:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 2 - 1 | สโคลาร์เรซิต้า | 1-0 |
18:00 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 1 - 0 | เมต้าล๊อกโลบูส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
22:59 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | รอ | ยูนิออน กรูเทน | |
22:59 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | รอ | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | |
22:59 | เอสเฟา รีด บี | รอ | เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
18:00 | โกลคุคสปอร์ | 0 - 1 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
19:10 | สปาร์ตัก นาลชิค | 3 - 1 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 0 - 2 | เคซีบี | 0-0 |
19:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
13:00 | เมาท์ กราเวท(สำรอง) | 2 - 4 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:10 | เอล พอร์เวเนอร์ | 1 - 1 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 1-0 |
03:10 | อิตูไซย์โง | 0 - 1 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 0-0 |
03:10 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 1 - 3 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 0-0 |
03:10 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 2 - 2 | คลับ ลูจัน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
20:00 | แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ | 2 - 0 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0 - 0 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 0-0 |
06:00 | เทาโร เอฟซี | 0 - 1 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
16:00 | สงขลา เอฟซี | 2 - 1 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
20:30 | เอฟเค การ์เบจ | 0 - 0 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 0-0 |
20:30 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 0 - 0 | เอฟเค มอร์นาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
21:00 | ฟราน โบเรียนส์ | รอ | รูเปล บูม | |
21:00 | แอฟเซ ลีแอช | รอ | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 2 - 0 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
01:00 | ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก | 4 - 2 | เรอัล บามาโก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
19:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 2 - 0 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | 1 - 2 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | 1-2 |
20:00 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 1 - 0 | เรด แอร์โร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:30 | เบือง เกต อังกอร์ | 0 - 1 | นากาเวิลด์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
15:55 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 2 - 2 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) | 1-1 |
16:50 | โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) | 1 - 2 | เอฟเค แรด (ยู 19) | 1-1 |
18:55 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) | 5 - 0 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
20:30 | เคชเคเมติ ทีอี | 1 - 1 | วัค-ดูนาคันยาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | 1 - 4 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 0-3 |
21:00 | เชลซี(ยู 23) | 0 - 0 | ไบรท์ตัน (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
09:00 | มานากัว เอฟซี | 3 - 1 | ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว | 2-0 |
07:05 | จาลาปา | 1 - 0 | ยูเวนตุส มานากัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
03:00 | สปอร์ติโว่ เดล โบโน่ | 2 - 1 | เดซามปาราดอส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) | 2 - 2 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบียลีก หญิง |
||||
17:00 | แซดเอฟเค ซีมุน (ญ) | 4 - 1 | แซดเอฟเค ราดนิคกี้ 1923(ญ) | 2-0 |
14 | เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) | 0 - 0 | โปซาเรวัซ(ญ) | - |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
04:00 | อิราปัวโต้ | 2 - 1 | ซิตาคัวโร ซีเอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
20:00 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 1 - 0 | เอ็นเค โซลิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | คอสเทล ยูนิออน | 0 - 0 | เคเอ็มซี เอฟซี | 0-0 |
20:00 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 1 - 1 | ยัง แอฟริกันส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19 |
||||
16:00 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 3 - 1 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | จีเลียโนว่า | 2 - 0 | โตเลนติโน่ | 0-0 |
20:30 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 1 - 1 | กาวอร์ราโน | 0-0 |
20:30 | ทริเทียม | 1 - 2 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 1-1 |
20:30 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 2 - 1 | อาร์โคนาเตเซ่ | 1-1 |
20:30 | โฟลิคโน กัลโช่ | 1 - 0 | เอเอสดี กราสซิน่า | 0-0 |
20:30 | เอเอสออสเตียแมร์ | 1 - 1 | สแกนดิคซิ | 1-1 |
20:30 | เอเอสดี มูราเวรา | 0 - 1 | เอสเอส โนล่า 1925 | 0-0 |
20:30 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 4 - 2 | เอเอสดี แคนนาร่า | 2-1 |
20:30 | มอนเตเบลลูนา | 2 - 0 | เอพีดีซี ชิออนส์ | 0-0 |
21:00 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | 0 - 0 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:30 | นาซิอองนาล (สมัครเล่น) | 3 - 2 | เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 0 - 0 | เฟฟ | 0-0 |
22:00 | เมเรลินเนเซ่ | 3 - 2 | จีดี บรากานคา | 1-2 |
22:00 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 1 - 1 | เออาร์ซี โอเลโรช | 0-0 |
22:00 | เอสซี บียา เรอัล | 3 - 1 | โทรเฟนเซ่ | 1-0 |
22:59 | ปราเอียนเซ่ | รอ | โอเรียนทัล ลิสเบา |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | รูกินโซ เอฟซี | 1 - 1 | บีเอส ไดนามิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:00 | รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) | 0 - 3 | ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | เคเอฟ เฟโรนิเคลิ | 0 - 1 | เดริต้า จิลาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
06:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 1 - 0 | คลับ อเมริกา (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) | รอ | บียารีล (ยู 19) | |
22:59 | อัลโบรายา(ยู 19) | รอ | ซีดี โรด้า (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) | 0 - 4 | อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
23:30 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 3 - 1 | ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | จาลาปา(ยู 20) | 1 - 0 | ยูเวนตุส มานากัว (ยู20) | 1-0 |
04:50 | ดิเรียนเกน (ยู20) | 2 - 0 | ชินันเดกา(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 | 2 - 1 | อีบี/สไทรย์มูร์ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เอสโตริล(ยู 23) | 1 - 1 | บราก้า(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | สปอร์ติง(ญ) | 1 - 0 | บราก้า(ญ) | 0-0 |