ทีเอสวี ชไตน์บัค |
4-0 |
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น |
SpVgg Ansbach |
4-3 |
เอฟเอสวี ฮอลลินบัก |
เอสซี ฮีเรนวีน |
4-1 |
เอฟซี ออสส์ |
Weinland Gamlitz |
3-1 |
อัลเลอไฮเลเกน |
เอสวี วิลดอน |
3-6 |
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก |
RKSV Wittenhorst |
0-7 |
วีวีวี เวนโล |
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
3-2 |
SV Lebring |
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ |
0-0 |
Ahrweiler BC |
ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
2-0 |
Sportist Svoge |
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) |
8-1 |
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน |
Usv Mettersdorf |
4-1 |
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี |
SV Ilz |
4-1 |
เอสซี คาลสดอฟ |
SpVg Frechen 20 |
1-3 |
Duren |
Nivo Sparta |
0-3 |
เดน บอสช์ |
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
1-2 |
เอสซี ไวซ์ |
เอสซี เทลสตาร์ |
2-0 |
Lisse |
Swift Hesperange |
5-1 |
ยูเอ็น เกียเจง 97 |
เซนต์ เมียร์เรน |
1-3 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
ฮิทชิน ทาวน์ |
0-3 |
สตีฟเนจ โบโรห์ |
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
4-0 |
Trennett youth |
อีสต์ ไฟฟ์ |
0-7 |
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี |
เซนต์ เมียร์เรน |
0-0 |
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด |
แบมเบอร์ ไบร์ท |
1-5 |
วีแกน แอธเลติก |
คิลมาร์น็อค |
1-0 |
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก |
ดันเดลา เอฟซี |
4-1 |
Moyola Park |
อัลลัว แอทเลติค |
0-0 |
ควีนส์ ปาร์ค |
แอชตัน ยูไนเต็ด |
0-1 |
บาร์โรว์ |
รัชเดน ไดมอนด์ |
0-4 |
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
Shildon |
4-2 |
Whitley Bay |
บัคลี่ย์ ทาวน์ |
1-2 |
Flint Union |
สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
1-2 |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
เซนต์ นิออท ทาวน์ |
2-2 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) |
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก |
vs |
คิลมาร์น็อค |
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก |
1-2 |
มอร์แคมบ์ |
เบดฟอร์ด ทาวน์ |
0-4 |
บาร์เน็ต |
รอทส์ |
0-0 |
เอลจิน ซิตี้ |
เฮนดอน |
0-4 |
วีลด์สโตน เอฟซี |
มอนโทรส |
1-1 |
ดันดี |
มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ |
0-0 |
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ |
0-3 |
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต |
เครย์วันเดอร์เรอร์ส |
0-2 |
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี |
0-5 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี |
1-2 |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
เวิร์คคิงตัน |
0-3 |
ดัมบาร์ตัน |
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-5 |
น็อตต์สเคาน์ตี้ |
ลิฟวิงสตัน |
6-0 |
ลินลิธโกว์ โรส |
โบเวร์ส พิทซี |
0-4 |
ซิทติ้งบอร์น |
วอร์ทติ้ง |
2-0 |
Three Bridges |
Goole |
0-1 |
สการ์โบโรห์ |
Abbey Rangers |
2-3 |
เมโทรโพลิแทน โปลิศ |
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ |
2-1 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
วอคกิ้ง |
3-2 |
อาร์เซน่อล (ยู 23) |
ฟารูล คอนสแตนต้า |
1-2 |
ปิโตรลูล โปรเอสติ |
กลอเรีย บูซัว |
0-2 |
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย |
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี |
2-1 |
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน |
ซาเทิร์นมอสโก |
2-2 |
ซนามย่า ทรูด้า |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
1-0 |
เอสซี ซนอย์โม |
วาซาส |
4-1 |
เคเอฟซี โคมาร์โน |
โปกอน ซีดล์เซ |
2-5 |
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ |
ซิกม่า โอโลมุช |
3-0 |
วิโซซิน่า จิคลาวา |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
1-1 |
วิคตอเรีย ซิซคอฟ |
มลาด้า โบเลสลาฟ |
4-0 |
ปาร์ดูบีตเซ |
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ |
2-6 |
สปอร์ติ้ง บราก้า |
โอปาว่า |
3-0 |
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
สโลวาน ลิเบอเรช |
1-1 |
ดูก้า ปรากซ์ |
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี |
2-3 |
สลาสค์ วรอคลาวน์ |
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
vs |
โอปาว่า |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน |
3-0 |
III. เครูเลติ ทียูอี |
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) |
4-0 |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) |
บริสตอล ซิตี้ |
2-0 |
เชลแน่ม ทาวน์ |
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน |
1-0 |
อาร์เซน่อล ตูล่า |
ฟาสตาฟ ซลิน |
3-0 |
ไวสคอป |
สเตอัว บูคาเรสต์ |
1-0 |
ดาเชีย มิโอวินี่ |
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ |
1-5 |
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
Szentlorinc SE |
2-1 |
เซคซาร์ด ยูเอฟซี |
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
9-0 |
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie |
แก็งก็อง |
3-0 |
อาวรองเช่ |
เอสเค ลิเซน |
0-2 |
บานิค ออสตราว่า |
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน |
2-1 |
เบียรส์ชอทวิลริค |
คาซิงบาร์ซิคา |
1-1 |
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ |
สปาร์ตาปราก |
2-0 |
ริเยก้า |
วิสล่า คราคอฟ |
1-0 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า |
เอฟซี โซโสโพล |
3-0 |
เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส |
เอ็นดี กอริก้า |
1-1 |
สลาสค์ วรอคลาวน์ |
อูเทร็คท์ |
1-2 |
ราซิ่ง เกงค์ |
ยูโรเซ คราสโนดาร์ |
2-0 |
เอสเคเอ รอสตอฟ |
ซังค์ พอลเท่น |
0-4 |
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ |
สลาเวน โคปริฟนิก้า |
4-2 |
อาริส ลิมาสซอล |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ |
3-1 |
อิงโกลสตัดท์ |
คาร์ล ไซส์ เยน่า |
1-0 |
Schott Jena |
ชาลเก้ 04 |
1-0 |
เอสซี เวิร์ล |
สปาร์ตัก เพลเวน |
2-1 |
เอฟซี ดูนาฟ รูส |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
1-1 |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม |
สตาเด้ นยอนเนียส |
0-0 |
ลัวซานนี สปอร์ท |
กีไอร์มอต เอสอี |
2-1 |
Raca Bratislava |
ซีเอส คราอิโอว่า |
1-1 |
อัล-ดูฮาอิล |
Sokol Dolna Zdana |
3-4 |
เทรนซิน |
Worgl Obi SV |
0-6 |
แซงต์ ทรุยด็อง |
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค |
2-1 |
เอฟเคสวิเจซด้า |
ปาคซิ เซ |
2-2 |
ซเซจ เอเค |
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ |
1-0 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
SC Imst |
2-6 |
อัลเมเร่ ซิตี้ |
โมนาโก |
2-2 |
ออสเตรียเวียนนา |
วอร์ต้า พอซแนน |
4-2 |
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
ฟอร์ซไฮม์ |
2-3 |
SGV ไฟร์เบิร์ก |
บูดาเปสต์ ฮอนเวด |
4-0 |
เอ็นเค นาฟต้า |
ทีเอสวี 1860 มิวนิค |
1-1 |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
เวียเนอร์ วิคตอเรีย |
0-7 |
เซลติก |
เรซซิ่ง ยูเนียน |
2-2 |
แซงต์ กิลลุส |
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก |
0-0 |
FC Blau-Weiss Leipzig |
NK Primorje |
1-0 |
ทาบอร์เซซานา |
กราเซอร์ เอเค |
2-1 |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี |
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
1-2 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) |
SVG Bleiburg |
2-1 |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม |