บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 26/05/2565

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1 - 2 ราปิด เวียนนา 1-2

��������������������������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

00:00 เอเจ โอแซร์ 1 - 1 แซงต์ เอเตียน 0-1

��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

01:00 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ 1-0

��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 โรเซนบอร์ก 3 - 3 เฮาเกซุนด์ 1-3
01:00 ชาร์ปบอร์ก 08 1 - 2 โมลด์ 0-0

��������������������������������� อิตาลี เซเรีย บี

01:30 มอนซ่า 1912 2 - 1 ปิซ่า 1-0

��������������������������������� เดนมาร์ก คัพ

20:00 โอเดนเซ่ บีเค(N) 0 - 0 มิดทิลแลนด์ 0-0

��������������������������������� โครเอเชียคัพ

00:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต(N) 3 - 1 ริเยก้า 2-1

��������������������������������� สวีเดน คัพ

20:00 ฮัมมาร์บี้ 0 - 0 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-0

��������������������������������� โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 4 - 1 เดอะ สตรองเกสต์ 1-1
05:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 5 - 1 คาราคาส เอฟซี 3-0
07:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 - 1 อัลเวย์เรดดี้ 1-1
07:00 โบคา จูเนียร์ส 1 - 0 เดปอร์ติโว กาลี 0-0

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:59 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 2 - 2 ลูเซิร์น 1-1

��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

22:00 สคีด ออสโล 0 - 1 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-0
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1 - 2 เรนเฮล์ม ไอแอล 1-0
22:59 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1 - 3 ซองน์ดาล 1-2
22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล 3 - 2 โกรลุด 0-0
22:59 ไบรน์ 0 - 0 สตาเบ็ค 0-0
22:59 คองสวิงเกอร์ 1 - 3 เอสเค บรานน์ 0-2
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 - 2 รัวฟอส 2-1
22:59 เฟรดริกซ์สตรัด 1 - 2 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 1-0

��������������������������������� ตุรกี คัพ

00:45 เคย์เซริสปอร์ 1 - 1 ชีวาสสปอร์ 1-0

��������������������������������� ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

21:30 เดนมาร์ก (ยู17) 1 - 2 เซอร์เบีย ยู17 0-1
00:00 สเปน (ยู17) 1 - 2 โปรตุเกส(ยู 17) 1-1

��������������������������������� เซอร์เบีย คัพ

22:59 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-0

��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 4 - 0 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1-0
19:30 ยูเมีย เอฟซี 2 - 2 เทบีย์ไอเอส 1-0
20:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1 - 0 ทีจี เอสเค 0-0
21:00 แอตวิดาเบิร์ก 0 - 1 ไอเค ออเดวอร์ด 0-1
21:00 เกเฟล ไอเอฟ 2 - 2 ปิเทีย ไอเอฟ 1-0
21:00 จีเอไอเอส 3 - 0 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-0
22:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 1 - 1 บีเค โอลิมปิค 0-1

��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 โคโรน่า คีลเซ่ 3 - 0 ออดราออปอเล 3-0
01:45 อาร์ก้า กดิเนีย 0 - 2 โครบริ โกลกูฟว์ 0-1

��������������������������������� ฟินแลนด์ คัพ

17:00 โปซีท รอ เฮดไอเอฟเค
17:00 เฮดไอเอฟเค 7 - 0 โปซีท 3-0
19:00 คูพีเอส 5 - 1 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 2 - 0 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 1-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ คัพ

21:00 เฟรม เรย์จาวิค 2 - 2 เลคเนียร์ เรกยะวิก 1-0
22:59 เคเอ อคูเรย์รี่ 4 - 1 เรยเนียร ซานเกอร์ได 1-1
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 0 - 7 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-3
02:45 เบรย์ดาบลิค 6 - 2 วาลูร์ เรย์ยาวิค 2-2

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

22:30 ทาบอร์เซซานา 3 - 1 ทริงลาฟ คราน 1-0

��������������������������������� โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 ราซิ่ง คลับ 0 - 1 ซีเอ ริเวอร์เพลท 0-0
05:15 เอฟบีซี เมลการ์ 3 - 1 คุยอาบา 1-0
07:30 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0 - 4 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-2
07:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1 - 10 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1-6

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 ดาลุ่ม 1 - 0 นาสบี้ 1-0
19:00 บีเค เฟรม 1 - 4 โรสกิลด์ 0-2
19:00 แฮร์เลว ไอเอฟ 1 - 1 บี 73 สลาเกลเซ่ 0-1

��������������������������������� UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:15 บานนี่ ยาส 1 - 1 อิตติฮัต คาลบา 1-0
21:15 กอร์ ฟัคเค่น 1 - 2 อัล อาห์ลี ดูไบ 1-1
00:00 อัล ไอน์ 1 - 1 อัล ชาร์จาห์ 0-1
00:00 เอมิเรตส์ คลับ 1 - 3 อัจมาน 1-1

��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:00 เคเอฟ ลาซี 3 - 4 ปาร์ติซานี ทิราน่า 1-2
22:00 เอสเค ติรานา 2 - 3 เคเอส กูเกซี 0-1
22:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0 - 0 ตูตา เดอร์เรซ 0-0
22:00 เคเอส คาสตริโอติ 1 - 3 วัลลัซเนีย 0-0

��������������������������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:00 คลับ แอฟริเคน 2 - 1 ยูเอส เบน กัวเดน 1-0
22:00 อีเอส เมทเลาอิ 1 - 0 อีเอส ซาร์ซิส 0-0
22:00 ยูเอส โมนาสตีร์ 3 - 2 เอสเปรานซ์ เอสที 1-1

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

05:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 2 - 0 บัสควอ เอฟซี 1-0
07:30 อิทัวโน่ เอสพี 0 - 0 เนาติโก (พีอี) 0-0

��������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:59 ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท 0 - 1 ซิมบรู ชิซินู 0-1

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0 - 2 ซูเลีย เอฟซี 0-2
06:30 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 1 - 0 การาโบโบ เอฟซี 0-0

��������������������������������� USA โอเพ่น คัพ

09:30 แอลเอ กาแลกซี่ 3 - 1 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 0-0
09:30 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 2 - 0 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-0

��������������������������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1 - 0 เอฟซี กากรา 0-0

��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 0 - 1 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-0

��������������������������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:00 แบรัม (ยู 19) 3 - 0 คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) 3-0
21:00 สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) 5 - 0 สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) 1-0
01:15 สตาเบ็ค (ยู 19) 1 - 3 นอร์สแตน (ยู 19) 0-1
01:15 ฟอลโล่ (ยู 19) 2 - 4 อัสเคอร์(ยู19) 1-2
01:15 ออฟซอล (ยู 19) 2 - 1 วาเลเรนก้า (ยู 19) 0-1

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

19:30 นาโปลี(เยาวชน) 2 - 0 เจนัว(เยาวชน) 0-0

��������������������������������� Malaysia President Cup

15:15 ซาราวัค (ยู 21) 0 - 3 ปาหัง (ยู 21) 0-1
15:15 กูชิ่ง เอฟเอ (ยู21) 0 - 3 กัวลา ลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 21) 0-2
15:45 ยูไอทีเอ็ม(ยู 21) 1 - 1 ซาบาห์ (ยู21) 1-1
15:45 กลันตัน(ยู 21) 3 - 2 ปะลิส(ยู 21) 2-0
15:45 พีดีอาร์เอ็ม (ยู 21) 1 - 0 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า (ยู 21) 1-0
15:45 เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21) 0 - 1 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 21) 0-0

��������������������������������� เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

14:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 2 - 1 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 2-1
16:00 คยองจู เอฟซี (ญ) 3 - 0 ปูซาน ซังมู (ญ) 2-0
16:00 ชางยอง (ญ) 1 - 2 ฮวาชอน (ญ) 1-1
16:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 5 - 2 โซล อเมโซเนส (ญ) 2-0

��������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

15:15 ปาราดอ เอซี (ยู21) 2 - 2 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 1-1
22:59 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 0 - 8 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 0-3
22:59 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 1 - 2 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 1-1
23:10 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 2 - 1 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 1-1

��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

14:30 เคโน พิลเลร์ส 1 - 0 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� ISR U19

00:30 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 3 - 0 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 1-0

��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

22:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 0 - 6 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 0-3

��������������������������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น

18:00 ชักดิดี้ รอ ซามเตรเดีย

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 เอฟเค กิฟดูวอน 0 - 1 แยงไกเยอร์ 0-0
21:00 ทูรัน 1 - 0 ชูตัน กูซาร์ 0-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

06:00 โบญาก้า ซิโค 3 - 0 เรอัล คาร์ทาเกน่า 0-0

��������������������������������� Egypt Premier League

21:00 อลาอับ ดามานอาวเออร์ 0 - 3 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 0-0
21:00 เอล มานซูรา 2 - 0 อัลซาร์ก้า 1-0
21:00 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1 - 2 เดเกอร์เนส 1-2
21:00 อาบู แคร์ เซเมด 3 - 2 เอล โอลิมปิก 2-1

��������������������������������� ดัตช์คัพ (W)

19:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 0 - 2 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 0-1
19:30 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 1 - 6 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 1-1

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

21:00 กรินดาวิค (ญ) 0 - 0 ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) 0-0

��������������������������������� Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier

23:30 โบลิเวีย (ฟุตบอลชายหาด) 2 - 5 เปรู (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
01:00 หมู่เกาะอาร์เจนติน่า(ฟุตบอลชายหาด) 5 - 2 ชิลี (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
02:30 บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) 6 - 4 อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
04:00 ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด) 5 - 3 เอกวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด) 0-0

��������������������������������� กระชับมิตร

22:59 กาตาร์ (ยู23) 2 - 3 จอร์แดน(ยู 23) 1-3

��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 1 - 2 อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) 1-1

��������������������������������� ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย

16:30 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 5 - 0 โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) 4-0

��������������������������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:00 เดปอร์ติโบ กีโต้ 0 - 0 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0-0

��������������������������������� NOR D4

19:00 อูราเอด เอฟเค 1 - 1 วินด์ยาร์ต 0-1
21:00 ลีลล์สตรอม บี 2 - 0 ฮาร์สตัด 0-0

��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0 - 4 เอบี โคเปนฮาเกน 0-2
18:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 0 - 2 นาเอสเวด 0-1
18:00 มิดเดลฟาร์ท 1 - 2 บราแบรนด์ 1-0
19:00 สคีฟซ์ ไอเค 3 - 0 เอฟเค 2000 1-0
19:00 ทิซเตด เอฟซี 1 - 3 ฮิลลิร็อด 0-0

��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

22:00 วาเลเรนก้า บี 3 - 1 ทรอมส์ดาเลน 3-1

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

22:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 5 - 1 ดรูซบ้า เมย์คอพ 3-1

��������������������������������� สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

21:15 อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) 1 - 2 วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) 0-1
21:15 อัล โอรูบา (ยู 21) 1 - 0 อัล-ดาฟรา (ยู 21) 1-0
21:15 อัล โอรูบา (ยู 21) 1 - 0 อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) 1-0

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

16:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 0 - 1 ไอเอฟเค ลูเลีย 0-0
18:00 คิรูน่า เอฟเอฟ 4 - 2 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 4-1
19:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0 - 0 โนซาบี้ ไอเอฟ 0-0
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 1 - 1 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0-1
19:00 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 2 - 1 โทโล IF 1-1
19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 2 - 1 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 1-1
19:00 โบเดน บีเค 0 - 1 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 0-0
19:00 ไอเคสเล็ปเนอร์ 1 - 3 สเมดบี้ เอไอเอส 1-2
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 2 - 2 วาสต้า ฟลอรุนด้า 1-0
19:15 อัสซีริสก้า 0 - 1 เอ็นสเคเด้ไอเค 0-0
20:00 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 3 - 0 อัสซีริสก้าบีเค 2-0
20:00 ไอเอฟเค อุปซอลา 4 - 2 เอฟซี กูเต้ 0-1
20:05 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 1 - 4 ไอเค กัวติออส 0-4

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:00 ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย 2 - 2 เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น 1-2

��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:00 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 2 - 1 คาปา (ยู20) 1-0
18:00 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 3 - 2 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 1-1
19:30 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 2 - 3 แอตแลนติส (ยู 20) 0-1
20:15 เอไอเอฟเค (ยู 20) 0 - 1 คาโป (ยู 20) 0-1

��������������������������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

06:00 คอนเนตทิคัตฟิวชั่น(ญ) 1 - 2 นิวอิงแลนด์มูตินี่(ญ) 1-1

��������������������������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:59 ซานเปโดร 1 - 0 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน 1-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

19:00 ทูลอน ทีเอสโต 2 - 6 เอฟซีคอนตู 2-1
19:00 โรลล่อน โปเจ็ท 1 - 1 ทีพี 47 โตริโน่ 0-1
22:30 เคพีวี อคาเตเมีย 1 - 4 สปอร์ติ้ง คริสตินา 1-0
22:59 นอร์วัลล่า 0 - 1 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 0-1

��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga

16:00 ยูเนี่ยนอินส์บรุค 6 - 0 ซามส์ 2-0

��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 ทูเอส เมชเทอร์เชียม 0 - 3 ไอน์ทรัค เทรียร์ 0-2

��������������������������������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie

19:30 เฮชเอสซี 21 ไบรน์ 7 - 2 ยูเอ็นเอ 4-1

��������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 3 - 1 เอเอสดับเบิลยูเอช 1-1
19:30 นูร์ดวิก 0 - 3 ทีอีซี 0-1
20:00 โคซัคเค่น บอยส์ 2 - 0 ควิก บอยส์ 0-0
20:00 สปาเคนเบิร์ก 1 - 1 ชีเวนนินเกน 0-0

��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส 1 - 1 ริงโคบิง 0-0

��������������������������������� ฟิจิ คัพ

10:00 ซูวา เอฟซี 3 - 0 นาซินูเอฟซี 1-0
14:00 นาดิ เอฟซี 1 - 2 ลาโตกา 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

22:00 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 3 - 0 ลอส อันเดส(สำรอง) 2-0
00:00 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 3 - 0 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 2-0

��������������������������������� ซานมารีโนลีก

01:45 เอสพี ลา ฟิโอริต้า 2 - 0 เตร เพนน์ 1-0

���������������������������������

17:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 6 - 1 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 4-1

���������������������������������

19:00 เอสวี ฮอร์น(ญ) 0 - 5 แอลยูวี กราซ(ญ) 0-4

���������������������������������

01:00 กอยตาคาซ เอฟซี (ยู 20) 6 - 0 ซีรีส(ยู 20) 4-0

���������������������������������

19:00 ทิมพูซิตี้ 1 - 1 พาโรยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� 26/05/2565

��������������������������������� Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
��������������������������������� Egypt Premier League
��������������������������������� ISR U19
��������������������������������� Malaysia President Cup
��������������������������������� NOR D4
��������������������������������� UAE ยูเออีลีกอาชีพ
��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������� USA โอเพ่น คัพ
��������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������������� เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก
��������������������������������� แคเมอรูน Elite two
��������������������������������� โคปา ซูดาเมริกาน่า
��������������������������������� โคปา ลิเบอตาดอเรส
��������������������������������� โครเอเชียคัพ
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������������������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น
��������������������������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� ชเลสวิกลีกา
��������������������������������� ซานมารีโนลีก
��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������� เซอร์เบีย คัพ
��������������������������������� ดัตช์คัพ (W)
��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก คัพ
��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
��������������������������������� ตุรกี คัพ
��������������������������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������������������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������������������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������������������������� ฟิจิ คัพ
��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������������� ฟินแลนด์ คัพ
��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง สวีเดน
��������������������������������� ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย
��������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
��������������������������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������������� สวีเดน คัพ
��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������������������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
��������������������������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������������������������� ออสเตรีย Amateur cup
��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������������� อิตาลี เซเรีย บี
��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������� อุรุกวัยลีกสำรอง
��������������������������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ คัพ
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������������������������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
��������������������������������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie
��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
��������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
��������������������������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


���������������������������������Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier, Egypt Premier League, ISR U19, Malaysia President Cup, NOR D4, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USA โอเพ่น คัพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, แคเมอรูน Elite two, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ชเลสวิกลีกา, ซานมารีโนลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย คัพ, ดัตช์คัพ (W), เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก คัพ, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, ตุรกี คัพ, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, ฟิจิ คัพ, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ คัพ, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง สวีเดน, ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, รัสเซีย DIV2, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน คัพ, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรีย Amateur cup, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอสโตเนีย Esi Liiga, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,