ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:30 | โกยาส [66%] | 1 - 1 | [67%] บรากันติโน้ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
05:00 | เซาเปาโล | 2 - 2 | ซิเอร่า | 2-1 |
06:30 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1 - 1 | ยูเวนตูเด้ | 0-0 |
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | จะชนะ เอฟเค คิมกี้ [82%] | 3 - 0 | [52%] เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 2-0 |
20:00 | เอฟซี อูฟา | 1 - 2 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 1-1 |
ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
21:00 | เอซี โอลู | 1 - 0 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ฮาก้า | 1 - 1 | ลาห์ติ | 0-0 |
21:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 2 - 2 | อิลเวส แทมเปเร่ | 0-0 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
14:30 | เอฟซี โซล | 2 - 2 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 1-0 |
17:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0 - 2 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
17:00 | ซูวอน ซิตี้ | 1 - 2 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 1-0 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
05:00 | จะชนะ ลอส แอนเจลิส เอฟซี [83%] | 3 - 2 | [54%] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 2-2 |
06:00 | โตรอนโต้ เอฟซี | 3 - 2 | ชิคาโก ไฟร์ | 1-0 |
06:00 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 4 - 1 | ดีซี ยูไนเต็ด | 0-0 |
06:00 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1 - 2 | โคลัมบัส ครูว์ | 0-2 |
06:30 | จะชนะ นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [78%] | 1 - 1 | [62%] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 0-0 |
06:30 | จะชนะ ออร์แลนโด ซิตี้ [78%] | 1 - 3 | [63%] เอฟซี ดัลลัส | 1-0 |
06:30 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 4 - 3 | เอฟซี ซินซินเนติ | 2-1 |
07:00 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [67%] | 0 - 1 | [72%] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
07:25 | จะชนะ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ [76%] | 2 - 1 | [62%] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 1-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
21:00 | ฮามคาม [74%] | 1 - 2 | [66%] ออด เกรนแลนด์ | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
22:59 | สตรอมก็อดเซ็ท | 3 - 2 | ไวกิ้ง เอฟเค | 1-1 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1 - 0 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0-0 |
15:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0 - 0 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 1 - 1 | คัลมาร์ | 1-0 |
20:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 2 - 0 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 0-0 |
22:00 | ฮัคเค่น | 4 - 3 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 2-1 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
23:15 | ซีดี ลูโก้ | 1 - 0 | มาลาก้า | 0-0 |
23:15 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1 - 0 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์(N) | 0 - 3 | พอร์ทเวล | 0-2 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) | 0 - 1 | ชาทิน(ญ) | 0-0 |
19:30 | วูฟูไทโป(ญ) | 2 - 2 | ซิติเซ่น เอเอ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:00 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | รอ | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:35 | จะชนะ ลิเวอร์พูล(N) [81%] | 0 - 1 | [57%] เรอัล มาดริด | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | ไอเค บราเก้ [68%] | 2 - 1 | [68%] นอร์บี้ ไอเอฟ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:05 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 1 - 1 | แลนด์สโครน่า | 0-0 |
20:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค [59%] | 2 - 2 | [80%] ฮาล์มสตัด จะชนะ | 2-0 |
20:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 2 - 0 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 1-0 |
22:00 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 4 - 1 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | เอสเบิร์ก | 2 - 2 | เจมส์เมอบังค์ | 1-1 |
19:30 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 4 - 4 | โฮโบร | 3-1 |
19:30 | เฟรมัด อเมเจอร์ [72%] | 1 - 4 | [69%] เวนด์ซีเซล | แพ้ชนะ 50/50 1-3 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 2 - 1 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1-0 |
ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
18:30 | จะชนะ เร็กซ์แฮม [86%] | 4 - 4 | [49%] กริมสบี้ ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:45 | เอ็มซี แอลเจอร์ [70%] | 0 - 2 | [64%] เจเอส คาบิลี่ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอล สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 3 - 1 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 1-1 |
16:30 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด [65%] | 4 - 2 | [77%] แทมปิเนส โรเวอร์ส จะชนะ | 4-2 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
19:00 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 1 - 3 | เอฟเค วัลเมียรา | 1-1 |
20:00 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 1 - 2 | เอฟเค ออดา ริกา | 0-1 |
22:30 | เมตต้า/ลู ริกา | 1 - 1 | ซูเปอร์โนวา | 1-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
19:00 | ดินาโม เบรสต์ [44%] | 0 - 3 | [90%] บาเต้ โบริซอฟ จะชนะ | 0-2 |
21:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ [54%] | 3 - 4 | [80%] ดินาโม มินส์ค จะชนะ | 2-2 |
22:59 | จะชนะ ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค [89%] | 2 - 0 | [42%] เอฟเค วิเท็บส์ค | 1-0 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | เซอร์โร ลาร์โก [62%] | 1 - 2 | [75%] ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ จะชนะ | 0-1 |
03:30 | บอสตัน ริเวอร์ [65%] | 3 - 1 | [73%] ทอร์ค จะชนะ | 3-0 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 1 - 0 | แอทเลติโก้ กรัว | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:45 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 0 - 2 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 0-2 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 1 - 1 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 0-1 |
16:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 1 - 1 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1-0 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
23:20 | จะชนะ อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) [74%] | 1 - 1 | [63%] อัล อิตติฟาค | 1-0 |
23:20 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 1 - 1 | อัล อาห์ลี | 0-0 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ [66%] | 0 - 1 | [64%] ทาลา เอล เจช จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
23:30 | สโมฮา เอสซี | 1 - 1 | เอนพ์พี | 1-0 |
23:30 | จะชนะ ซามาเล็ค [85%] | 2 - 1 | [44%] เอล อิสไมลี่ | 1-0 |
ผลบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี [65%] | 1 - 1 | [75%] พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ จะชนะ | 1-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
23:30 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 2 - 2 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 0-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:30 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 2 - 1 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 2-0 |
05:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 2 - 1 | กัวรานี่ เอสพี | 1-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | กรินดาวิค | 1 - 0 | ฟีลเคียร์ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส [89%] | 5 - 1 | [47%] เควี เวสตูร์แบร์ | 3-1 |
21:00 | จะชนะ ไอเอฟ เวสตรี [81%] | 3 - 3 | [59%] ธอร์ อคูเรย์รี่ | 2-2 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา [71%] | 1 - 1 | [67%] ซาโมร่า บารินาส | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
06:30 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 4 - 2 | โมนาคัส เอสซี | 1-2 |
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 3 - 2 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 2-0 |
04:30 | โคเบรซอล | 1 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 1-0 |
07:00 | ฮัวชิปาโต้ | 2 - 1 | ปาเลสติโน่ | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:10 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 2 - 0 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 2-0 |
01:10 | นูเอว่า ชิคาโก้ [63%] | 1 - 0 | [70%] ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ จะชนะ | 0-0 |
01:30 | ฟลานเดรีย | 3 - 1 | วิลล่า ดาลมิเน | 3-0 |
01:30 | ซาคาชิสพาส | 0 - 0 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0-0 |
04:00 | ทริสแทน ซัวเรส | 0 - 2 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0-1 |
05:20 | คิลเมส | 1 - 3 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 0-1 |
ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 1 - 1 | เมลเบิร์น ไนท์ | 1-0 |
13:45 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1 - 2 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0-0 |
14:30 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 1 - 2 | ฮูม ซิตี้ | 0-0 |
15:00 | อัลโตน่า เมจิค | 0 - 4 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 0-2 |
15:45 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 3 - 2 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 1-2 |
16:00 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 1 - 2 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
19:30 | ดีฌง(ญ) | 2 - 2 | แร็งส์(ญ) | 1-1 |
19:30 | อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) | 2 - 5 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 1-3 |
19:30 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 2 - 0 | แก็งก็อง (ญ) | 0-0 |
19:30 | จะชนะ เฟลอรี่ 91 (ญ) [92%] | 4 - 2 | [52%] อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) | 0-2 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:00 | ลาส เวกัส ไลท์ | 0 - 1 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 0-0 |
01:00 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 4 - 1 | ทัลซ่า รัฟเนค | 1-1 |
03:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 1 - 2 | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | 0-1 |
06:00 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 1 - 2 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 1-2 |
07:30 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 2 - 3 | ซาน อันโตนิโอ | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:10 | อาลาเมน (ญ) | 1 - 2 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
13:00 | จะชนะ เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) [95%] | 9 - 0 | [41%] เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 6-0 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 1 - 0 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 1-0 |
13:00 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 3 - 0 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | 3-0 |
ผลบอล เยอรมัน(W) คัพ |
||||
21:45 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)(N) | 4 - 0 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 3-0 |
ผลบอล โมร็อกโก คัพ |
||||
23:15 | แมคฮาร์บ | 0 - 2 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | อลาชเคิร์ต | 1 - 1 | เอฟซี พิวนิค | 0-1 |
20:00 | บานานต์ส | 2 - 0 | เอฟเค แวน | 1-0 |
22:00 | อรารัต เยเรวาน [57%] | 0 - 1 | [78%] อารารัต จะชนะ | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | เอชพีเอส(ญ) | 5 - 0 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 2-0 |
18:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 1 - 2 | เคยูพีเอส (ญ) | 1-1 |
ผลบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | อาร์มาเดล เอสซี | 0 - 1 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 0-0 |
16:00 | เพิร์ธ เอสซี | 1 - 3 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 1-2 |
17:00 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 1 - 0 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | 0 - 0 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | 2 - 2 | เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 2 - 1 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 0-1 |
18:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 2 - 1 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 1-0 |
18:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 2 - 0 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
22:30 | เลบันเต(ฟุตซอล) | 3 - 4 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) | 0-0 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | จะชนะ นาซิอองนาล โปโตซี [87%] | 3 - 1 | [50%] บลูมมิ่ง | 2-1 |
ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
01:00 | มาชัค รูนา | 1 - 0 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 1-0 |
03:30 | อูเรนเซ่ เอสซี | 0 - 1 | กวายากิล ซิตี้ | 0-1 |
06:00 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 1 - 1 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 0-1 |
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
23:30 | เปอร์โต มอนต์ | 1 - 1 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 1-1 |
23:30 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง [69%] | 0 - 1 | [66%] โคเบรลัว | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:05 | จะชนะ มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ [79%] | 5 - 3 | [62%] ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 2-1 |
16:10 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 4 - 1 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 2-0 |
ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:15 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 0 - 2 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 0-2 |
10:15 | จะชนะ เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) [91%] | 2 - 0 | [49%] เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 0-0 |
11:15 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) [68%] | 4 - 1 | [74%] เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) จะชนะ | 3-1 |
13:00 | อัลโทน่า เมจิค ยู21 | 3 - 0 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 1-0 |
14:00 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 3 - 0 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 2-0 |
16:35 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 1 - 2 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
17:00 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) | รอ | ทรอมโซ่ (ยู 19) |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
13:00 | ชางวอนซิตี้ | 0 - 1 | ยังจู ซิตี้เซน | 0-0 |
13:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 2 - 3 | กังเนือง ซิตี้ | 0-1 |
17:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 2 - 0 | ชองจู จิคจิ | 1-0 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
22:00 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 3 - 3 | กาญารี่(เยาวชน) | 0-3 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | ยาบโลเนช 2 | 0 - 0 | เอสเค ซาปี้ | 0-0 |
15:15 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 3 - 1 | เอฟซี วราทิมอฟ | 2-0 |
15:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 3 - 0 | บีเนโซว | 1-0 |
15:30 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 0 - 1 | เอฟเค พรีเปเร่ | 0-1 |
15:30 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 1 - 0 | แอดมิร่า ปราฮา | 1-0 |
19:30 | จะชนะ ฟรีเดค-มิสตัค [82%] | 1 - 0 | [59%] เอสเอฟเค โชวิน่า | 0-0 |
22:00 | สโลวาน เวลวารี่ | 1 - 1 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 0-0 |
22:00 | เออเฮิสกี้ บรอด | 3 - 0 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 1-0 |
22:00 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | 1 - 3 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 0-3 |
22:00 | จะชนะ สลาเวีย โครเมอร์ริซ [88%] | 1 - 0 | [49%] ซลิน 2 | 0-0 |
22:00 | ฮลูชิน | 3 - 2 | ยูนิโก้ | 2-2 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 2 - 0 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | อัล-จีล | 2 - 1 | อัล-นาดห์ฮา | 0-1 |
01:00 | อัล-โชอาลาห์ | 1 - 0 | ฮาเจอร์ | 0-0 |
01:00 | นาจราน | 0 - 0 | อัล คาลีจ | 0-0 |
01:00 | อัล-ไดรห์ | 0 - 3 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0-2 |
01:00 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 0 - 0 | อัล-อดาลห์ | 0-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | จะชนะ โคแคน [73%] | 1 - 3 | [62%] คิซิลคัม ซารัชโชน | 0-1 |
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โอซาก้า เอฟซี | 3 - 2 | โคชิ ยูไนเต็ด | 0-0 |
11:00 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 0 - 2 | วาสป้า โออิตะ | 0-1 |
11:00 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 0 - 1 | เวียร์เทียน คูวานะ | 0-1 |
ผลบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
07:00 | ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 2 - 2 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 2-1 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:15 | โอปาว่า (ยู 19) | 2 - 1 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 1 - 2 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 3 - 3 | เมทีโอปราก(ยู 19) | 1-2 |
17:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 1 - 3 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 0-2 |
18:30 | เบอโน่ (ยู 19) | 1 - 5 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 1-2 |
19:00 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 6 - 1 | ไพรบราม (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
18:00 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | รอ | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | |
18:00 | เวเจิล (ยู 19) | รอ | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | |
18:00 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | รอ | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | |
18:00 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | รอ | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | |
18:00 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | รอ | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | |
18:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | รอ | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) |
ผลบอล ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 1 - 0 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | วิดีโอตอน(ยู 19) | 2 - 0 | ซาเลเกอร์เซค ยู19 | 2-0 |
16:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 2 - 1 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 1-1 |
19:00 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 0 - 2 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
23:05 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ [67%] | 0 - 2 | [68%] โกมูนิกาซิโอเนส | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
23:05 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 2 - 1 | อิตูไซย์โง | 1-0 |
01:30 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส [66%] | 4 - 1 | [67%] คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ จะชนะ/เสมอ | 3-1 |
01:30 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 2 - 2 | คานัวลาส เอฟซี | 2-2 |
01:30 | ซีเอ ซาน มิเกล | 1 - 1 | ลอส อันเดส | 0-1 |
01:30 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 1 - 2 | อัล คิว ซา | 1-2 |
01:30 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1 - 2 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
22:55 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 2 - 1 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 1-1 |
23:05 | จะชนะ ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) [72%] | 3 - 2 | [66%] เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 1-1 |
ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 3 - 1 | กอมเบยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 3 - 2 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | อควายูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | รีโมสตาร์ | 1 - 3 | เคโน พิลเลร์ส | 1-2 |
22:00 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1 - 0 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 1-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 4 - 0 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 2-0 |
22:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 2 - 0 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เซสต้าโอ [66%] | 0 - 0 | [68%] เอลเดนเซ่ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
22:59 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 2 - 1 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 1-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 4 - 1 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | 0-0 |
22:59 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 2 - 2 | ยูเอสเอ็ม อุจดา | 0-1 |
ผลบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:00 | โครย์ดอน คิงส์ | 3 - 0 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
12:30 | จะชนะ อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี [86%] | 4 - 1 | [54%] เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 0-0 |
12:30 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 1 - 1 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 1-1 |
12:30 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 2 - 0 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 1-0 |
12:30 | จะชนะ สเติร์ทไลอ้อนส์ [78%] | 1 - 1 | [66%] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล SVK U19 A |
||||
16:00 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | 4 - 0 | เอฟซี นิตร้า(ยู 19) | 3-0 |
16:00 | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | 1 - 2 | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) | 1-1 |
16:00 | เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) | 0 - 2 | เทรนซีน (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 1 - 0 | เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | จะชนะ เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) [90%] | 2 - 2 | [60%] เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
19:00 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 1-0 |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ตราด เอฟซี [72%] | 3 - 3 | [65%] ลำปาง เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 3-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 0 - 0 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 0-0 |
22:59 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 0 - 4 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | 0-1 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
20:00 | อัล-นาฟ | 2 - 2 | อัล ซอลรา | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | จะชนะ โมนาโร แพนเธอร์ส [87%] | 6 - 0 | [52%] เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | บริสแบน ซิตี้ | 2 - 2 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 2-2 |
16:00 | จะชนะ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ [94%] | 8 - 0 | [45%] คาปาลาบา บูลด็อก | 4-0 |
ผลบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เจลกาว่า | 1 - 0 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 0 - 3 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 0-2 |
12:30 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 4 - 1 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 3-1 |
12:30 | มอดบูรี่ เจ็ท | 6 - 3 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-0 |
16:30 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 0 - 1 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 1 - 0 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 1-0 |
12:00 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 1 - 1 | แลงวาร์ริน | 1-0 |
12:00 | บรันสวิก ซิตี้ | 1 - 1 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | 1-0 |
12:00 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 0 - 4 | มอร์แลนด์ เซบราส | 0-2 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ |
||||
20:00 | อัคราเนส(ญ) | 0 - 6 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 0-3 |
21:00 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) | 0 - 1 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 0-0 |
21:00 | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | 6 - 0 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 2-0 |
23:30 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 3 - 1 | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | 0-1 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อติรา เอฟซี | 0 - 1 | 2 เด มาโย พีเจซี | 0-0 |
21:00 | มาร์ตินเลเดสมา | 0 - 2 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 0-2 |
ผลบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | อีกิบาสตัซ [60%] | 0 - 0 | [78%] เซตีซู จะชนะ | 0-0 |
18:00 | ไครัต อคาเดมี่ | 2 - 2 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 1-1 |
19:00 | คีแรนไชม์เคนท์ | 1 - 3 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
19:00 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 3 - 0 | วาปรุส แปร์นู(ญ) | 2-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ไออาร์ เรกยะวิก | 1 - 1 | แมกนิ | 0-1 |
ผลบอล ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | กัซเทป (ยู 19) | 4 - 0 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) | 2-0 |
17:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 1 - 0 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 1-0 |
19:00 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 1 - 2 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
19:00 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 1 - 2 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | จะชนะ กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) [76%] | 3 - 4 | [63%] อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 3-2 |
19:00 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 2 - 1 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) | 1 - 1 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 0-1 |
19:00 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 1-0 |
19:15 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 1 - 2 | ทูสลาสปอร์(ยู19) | 0-1 |
20:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 3 - 3 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 2-2 |
ผลบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
20:00 | จะชนะ เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ [90%] | 2 - 2 | [43%] ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
19:00 | จะชนะ ทาบาซาลู ชาร์ม่า [80%] | 5 - 1 | [67%] ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 2-0 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
19:00 | แวคเกอร์ ติโรล (ญ) [51%] | 0 - 5 | [90%] วอร์เดอร์แลนด์(ญ) จะชนะ | 0-3 |
ผลบอล ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
16:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 0 - 6 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 0-3 |
16:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 3 - 0 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 2-0 |
16:00 | จะชนะ เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ [76%] | 0 - 0 | [67%] เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 0-0 |
16:05 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 2 - 1 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 0-0 |
16:30 | สปิริต เอฟซี [68%] | 2 - 2 | [77%] เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) จะชนะ | 2-1 |
ผลบอล Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier |
||||
23:30 | เอกวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด) | 4 - 3 | โบลิเวีย (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
01:00 | โคลัมเบีย(ฟุตบอลชายหาด) | 2 - 4 | อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
02:30 | บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) | 4 - 1 | ชิลี (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
04:00 | ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด) | 6 - 1 | เวเนซูเอลา(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | ปูซานไอปาร์ค [52%] | 0 - 3 | [83%] กวางจู เอฟซี จะชนะ | 0-2 |
16:30 | เอฟซี อันยาง | 1 - 0 | กยองนัม เอฟซี | 0-0 |
16:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0 - 1 | แทจอน ซิติเซน | 0-0 |
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
12:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 0 - 1 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0-0 |
ผลบอล บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 1 - 1 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0-1 |
01:00 | ฟิกูเรนเซ่ | 1 - 0 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 0-0 |
03:00 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 0 - 1 | วิตอเรีย บีเอ | 0-0 |
04:00 | คอนฟิแองก้า | 1 - 1 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 0-0 |
05:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 3 - 0 | บราซิล เด เปโลตัส | 1-0 |
ผลบอล BRA D4 |
||||
01:00 | ปารานา พีอาร์ | 1 - 0 | ซานโต อังเดร | 0-0 |
01:00 | จะชนะ อิมอเร่ อาร์เอส [85%] | 2 - 0 | [44%] ยูเวนตุสเอสซี | 2-0 |
01:00 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 0 - 0 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 0-0 |
01:30 | บราซิลเลียนเซ่ | 0 - 2 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | 0-1 |
02:00 | เรอัล โนโรสเต้ | 1 - 1 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 0-0 |
02:00 | คาล์เด้นเซเอ็มจี | 1 - 2 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 1-0 |
02:00 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 1 - 0 | ยูอาร์ที เอ็มจี | 1-0 |
02:00 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 1 - 0 | โนว่า อีกูอาคุ | 1-0 |
02:00 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 1 - 1 | เซา หลุยซ์(อาร์เอส) | 0-0 |
03:00 | อิกาซ่า อีซี | 1 - 1 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 1-0 |
04:00 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 0 - 0 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
11:30 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 1 - 0 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 0-0 |
15:30 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 1 - 6 | โฮบาร์ต ใต้ | 1-2 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
20:00 | เอธิโอเปีย | 1 - 1 | เลโซโท | 0-1 |
22:00 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) | 3 - 0 | เวียดนาม(ยู 23) | 0-0 |
22:59 | จอร์แดน(N) | 2 - 0 | อินเดีย | 0-0 |
22:59 | เนปาล | 2 - 2 | ติมอร์-เลสเต(ยู23) | 0-2 |
07:10 | เม็กซิโก | 2 - 1 | ไนจีเรีย | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
15:00 | ไพน์ฮิลส์ | 4 - 0 | เมาท์ กราเวท | 2-0 |
15:05 | เดอะ เลค | 7 - 2 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 2-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
20:00 | อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) | รอ | ซานโต อังเดร(เยาวชน) |
ผลบอล สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | เปเรซ(ยู20) | 3 - 1 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 2-1 |
12:00 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 3 - 2 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 2-0 |
15:00 | จะชนะ เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) [88%] | 3 - 1 | [49%] ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
18:00 | ฟอร์ด | 2 - 0 | รัวฟอส ไอเอล บี | 0-0 |
19:00 | สตอร์ท ไอแอล | 1 - 4 | วีดาล | 1-2 |
19:00 | ออส เทิร์น | 4 - 1 | แซนวิเค็น | 1-0 |
19:00 | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี | 1 - 4 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 1-3 |
20:00 | เอสเค บรานน์ 2 | 2 - 0 | บรอดด์ | 0-0 |
20:00 | จะชนะ เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี [86%] | 6 - 0 | [60%] บอสเซคอป | 3-0 |
21:00 | สตาเบ็ค บี | 1 - 6 | ลิน ออสโล | 1-4 |
21:00 | เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ | 1 - 1 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 0-0 |
21:00 | เมลฮิส | 1 - 4 | โคลสตัด | 0-3 |
21:00 | จะชนะ โฟลโร [84%] | 2 - 0 | [59%] โวลด้า | 1-0 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | จะชนะ เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี [77%] | 0 - 2 | [62%] โอลเดนเบอร์ก | 0-1 |
20:05 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 3 - 0 | ซังค์ เพาลี 2 | 3-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | ก็อง 2 | 2 - 2 | พลาเบนเนค | 2-1 |
22:59 | กรานวิลเล | 5 - 1 | ชาร์เทรส เอฟซี | 2-1 |
22:59 | เอฟซี รูออง | 2 - 1 | แก็งก็อง บี | 2-1 |
22:59 | แซ็ง-มาโล | 1 - 0 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | 1-0 |
22:59 | แวร์กซายส์ 78 | 3 - 1 | บลัว เอฟ.41 | 3-0 |
22:59 | วิเทร | 0 - 5 | ลอริยองต์ บี | 0-1 |
22:59 | อองเช่ร์ 2 | 2 - 4 | อันเดรซัก | 2-0 |
22:59 | เอฟซี เบอเกอรัก | 2 - 1 | มงต์เปลลิเย่ร์ บี | 0-1 |
22:59 | อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ | 3 - 1 | อ็องกูแลม | 1-1 |
22:59 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 2 - 1 | โคโลเมียร์ส | 1-0 |
22:59 | เล เออบิเยรส์ | 1 - 1 | ชามาเลียเรสเอฟซี | 0-0 |
22:59 | อีเซอร์ เอเอส | 4 - 1 | เตรลิสซาค | 0-0 |
22:59 | ไฮอีเรส | 2 - 0 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | 1-0 |
22:59 | โมนาโก 2 | 4 - 1 | โอลิมปิก ลียง 2 | 3-1 |
22:59 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | 4 - 2 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | 1-1 |
22:59 | บิวแวร์ส | 2 - 1 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | 0-1 |
22:59 | เอปินาล | 3 - 0 | โอแซร์ บี | 0-0 |
22:59 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 5 - 0 | ล็องส์ บี | 4-0 |
22:59 | เม็ตซ์ บี | 3 - 0 | โบบิกนี เอ.ซี. | 2-0 |
ผลบอล Greece Divison C |
||||
21:00 | อโกรติกอส | 2 - 3 | พานาคายคิ 2005 | 1-1 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | 1 - 2 | เดเลมอน | 1-0 |
21:00 | เอฟซี โคโซโวซูริค | 0 - 2 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | 0-1 |
21:00 | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | 3 - 1 | เวอแวสปอร์ต | 0-0 |
21:00 | เมแร็ง | 1 - 1 | แกรนด์ แลนซี | 0-0 |
21:00 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | 1 - 3 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | 1-2 |
21:00 | เอฟซี ลินท์ 04 | 3 - 1 | อูซี่ | 1-0 |
21:00 | ทาลวิล | 0 - 6 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | 0-1 |
21:00 | เอฟซี ทุคเกน | 4 - 0 | เอฟซี บัลเซอร์ | 1-0 |
21:00 | จะชนะ วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก [76%] | 1 - 1 | [63%] เอฟซี แบลค สทาร์ | 1-0 |
21:00 | เบลลินโซนา | 2 - 0 | เคียสโซ | 2-0 |
21:00 | เอสซี แชม | 3 - 1 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
21:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 5 - 1 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 3-1 |
21:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 3 - 1 | เอสวี โกรดิก | 2-1 |
21:30 | เอสซี ไวซ์ | 0 - 1 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 0-0 |
22:00 | เอสเฟา รีด บี | 0 - 2 | อัลเลอไฮเลเกน | 0-1 |
22:00 | เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า | 0 - 1 | เอฟซี เวลส์ | 0-0 |
22:59 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | 1 - 2 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | 0-0 |
00:00 | วอคลามาร์ค | 1 - 1 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | โซต้า | 1 - 2 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 1-0 |
18:00 | จะชนะ โฮดด์ [87%] | 2 - 0 | [52%] อัลต้า | 1-0 |
19:00 | ควิด ฮอลเด้น | 1 - 1 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 0-0 |
20:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี [57%] | 0 - 3 | [82%] เอฟเคอเรนดัล จะชนะ | 0-2 |
20:00 | ไอสโวล์ด TF | 2 - 1 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 0-1 |
21:00 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 0 - 4 | เฟคเกรอย | 0-1 |
21:00 | จะชนะ อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [80%] | 4 - 2 | [64%] แบรัมเอสเค | 2-1 |
21:00 | โมสส์ | 2 - 1 | สตรอมเมน | 0-1 |
ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
17:00 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | 4 - 0 | ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) | 3-0 |
19:00 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | 1 - 2 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0-1 |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
12:00 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 2 - 1 | คแวนท์ ออบนินส์ค | 1-1 |
17:00 | เอฟซี โอดินต์โซโว | 4 - 3 | ดินาโม มอสโก บี | 2-2 |
17:00 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 0 - 4 | เอฟเค ทิวเมน | 0-1 |
18:00 | โนสต้า โนโวทรอย | 0 - 2 | เอฟเค อูราล-2 | 0-1 |
18:00 | ซนามย่า ทรูด้า | 2 - 1 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 1-0 |
18:00 | จะชนะ โซโคล ซาลาตอฟ [91%] | 0 - 2 | [42%] คิมกี้(สำรอง) | 0-1 |
19:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 0 - 3 | เชลยาบินสค์ | 0-2 |
20:00 | เซนิต เปนซา | 4 - 0 | เอฟเค โคลอมนา | 1-0 |
20:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 2 - 0 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 1-0 |
20:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | 1 - 0 | สโตรกิโน่ มอสโก | 0-0 |
21:00 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 2 - 1 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | 2-0 |
22:00 | เอฟเค อาร์ยาซาน [56%] | 0 - 1 | [84%] โรดิน่ามอสควา จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 1 - 3 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ | 1-0 |
19:00 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 2 - 1 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | 2-1 |
19:00 | อันเจเรด บีเค | 2 - 1 | ไอเอฟเค คูมลา | 0-0 |
ผลบอล ซิมบับเวพรีเมียร์ |
||||
20:00 | ฮาราเร ซิตี้ | 0 - 0 | บูลาวาโย ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี [65%] | 2 - 2 | [75%] แฮมิลตัน โอลิมปิค จะชนะ | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
15:30 | คาปาลาบา(ญ) [72%] | 2 - 1 | [71%] เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 2 - 1 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0-1 |
17:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 0 - 0 | บานดาริ | 0-0 |
19:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ทัสเคอร์ | 0-0 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
04:00 | เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ | รอ | เอเอฟซี คลีฟแลนด์ | |
06:00 | นอร์ท แคโรไลนา | 2 - 1 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 2-1 |
06:00 | ชาร์ลอ อีเกิลส์ | 3 - 1 | นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
05:00 | เรอัล พิลาร์ | 1 - 1 | ซีเอ อัตลาส | 0-1 |
ผลบอล FFSA WPL |
||||
14:45 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) [60%] | 8 - 2 | [82%] แอดิเลด ซิตี้ หญิง จะชนะ | 6-1 |
ผลบอล FFSA SLR |
||||
10:50 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 0 - 0 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 0-0 |
10:55 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 2 - 0 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 0-0 |
10:55 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 0 - 1 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
22:35 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 0 - 2 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-2 |
01:00 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 2 - 0 | วิลล่า เอสปาโนลา | 1-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
17:00 | คาโป (ยู 20) | 4 - 0 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 3-0 |
18:00 | คาปา (ยู20) [47%] | 0 - 2 | [92%] คูพีเอส(ยู 20) จะชนะ | 0-2 |
18:15 | อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) | 2 - 4 | เฮชเจเอส (ยู 20) | 1-2 |
22:00 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | 4 - 1 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
08:00 | จะชนะ ยูท่าห์ แอโร่ เอสซี (ญ) [81%] | รอ | [65%] ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) |
ผลบอล เปรู B ลีก |
||||
23:30 | คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส | 4 - 3 | ฮวน อูริช | 1-0 |
01:00 | ปิราต้า เอฟซี | 1 - 0 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา | 0-0 |
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
07:00 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 1 - 2 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 1-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
18:00 | ซันดอม ไอเอฟ [78%] | 1 - 3 | [72%] วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส จะชนะ | 0-2 |
20:00 | ซาปา | 0 - 2 | เอฟซีเอสพู | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:30 | เวลลิงตัน ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 0-0 |
09:30 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 1 - 3 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ | 0-1 |
ผลบอล เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:00 | เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี | 2 - 1 | อัลกอสตูร่า เอฟซี | 0-1 |
03:00 | ทิทาเนส เอฟซี | 2 - 1 | เรียลฟร้อนเทร่า | 2-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1 |
||||
21:00 | เอฟซี สปอร์ต (ญ) | 1 - 2 | เอสโป(ญ) | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
15:00 | อัลโตน่า ซิตี้ | 3 - 0 | โคริโอ | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
22:59 | เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล | 0 - 1 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | 0-1 |
00:00 | เอสซี พินกาเฟลด์ [57%] | 0 - 1 | [85%] พาร์นดรอฟ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
01:00 | แอตเลติโก้ โมกิเอสพี | 0 - 0 | กัวรุลฮอส เอสพี | 0-0 |
01:00 | ริโอ บรานโก้เอสพี | 1 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ เอสพี | 1-0 |
ผลบอล ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 4 - 1 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี | 2-0 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 2 - 2 | เออซุส วอร์ซอ | 0-2 |
22:00 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | 0 - 0 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | 0-0 |
22:59 | พิลิแกน โลวิส | 0 - 2 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | 0-2 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
22:59 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | 4 - 2 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) | 2-1 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | 1 - 1 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 1-0 |
19:00 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 3 - 0 | เอฟวี เดียฟเฟลน | 2-0 |
20:10 | เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช | 2 - 1 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 0-0 |
20:30 | เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 | 4 - 2 | น็อตตินเก้น | 0-0 |
ผลบอล ไอริช women National Union |
||||
18:00 | คอร์ก ซิตี้(ญ) | 0 - 4 | เชลบอร์น (ญ) | 0-2 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
19:30 | เอซีวี แอสเซ่น | 0 - 2 | เอ็กเซลเตอร์ 31 | 0-1 |
ผลบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
18:00 | เมดกิลา (ญ) | 2 - 2 | แกรนด์ โบโด ( ญ ) | 0-2 |
21:00 | ฟอร์ทูน่า (ญ) | 1 - 0 | อมาโซน กริมต้า (ญ) | 1-0 |
ผลบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
11:00 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 0 - 2 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:30 | เอเอสดับเบิลยูเอช [61%] | 1 - 5 | [81%] นูร์ดวิก จะชนะ | 1-2 |
20:30 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 1 - 1 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 1-0 |
20:30 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 3 - 0 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | 1-0 |
20:30 | ควิก บอยส์ | 1 - 3 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 1-1 |
20:30 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 2 - 1 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 0-1 |
20:30 | ชีเวนนินเกน | 2 - 1 | โคซัคเค่น บอยส์ | 0-1 |
20:30 | ทีอีซี [63%] | 2 - 2 | [78%] เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม จะชนะ | 2-1 |
20:45 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 4 - 0 | สปาเคนเบิร์ก | 3-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2 |
||||
12:00 | จะชนะ แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ [88%] | 8 - 0 | [55%] วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส | 2-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
19:00 | บี 1909 โอเดนเซ่ | 3 - 2 | โอเคเอส | 1-0 |
19:00 | สคอฟโชเว็ด [59%] | 2 - 1 | [81%] เอบี ทาร์นดี จะชนะ | 2-0 |
20:00 | วาลเด้ | 1 - 1 | มาเรียไลน์ | 0-1 |
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:30 | จะชนะ เอ็นเค ดูโกพอลเจ [81%] | 3 - 2 | [58%] รูเดส | 1-1 |
22:30 | จะชนะ อินเตอร์ ซาเปรซิค [79%] | 0 - 1 | [58%] เอ็นเค โซลิน | 0-1 |
ผลบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:30 | จะชนะ เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ [78%] | 1 - 1 | [58%] กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ | 0-0 |
21:30 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 1 - 3 | ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา | 1-0 |
21:30 | อฟูมาติ | 0 - 2 | ทูนาริ | 0-1 |
22:00 | เอสอาร์ บราซอฟ | 2 - 0 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | 1-0 |
ผลบอล ฮังการี U19 2nd Division |
||||
17:00 | จะชนะ เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) [93%] | 6 - 1 | [41%] อุดจ์เพส เอฟซี ยู19 | 3-1 |
17:35 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | 2 - 5 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) | 0-4 |
ผลบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | ซูเบียโก เอเอฟซี | 0 - 0 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 0-0 |
14:00 | จะชนะ แมนดูราท ซิตี้ [83%] | 9 - 2 | [59%] ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 4-2 |
14:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้ | 2 - 3 | เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
22:30 | ปอจจิบอนซิ | 4 - 2 | กาวอร์ราโน | 2-0 |
ผลบอล สเปน Segunda Women |
||||
00:00 | เอลเช่ (ญ) | 1 - 0 | คอร์โดบา(ญ) | 0-0 |
00:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) | 3 - 0 | แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) | 1-0 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:00 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 1 - 1 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
20:00 | วิลาเวอเดินเซ่ | 0 - 0 | มาริติโม่ 2 | 0-0 |
ผลบอล |
||||
01:30 | ทูปิ เอฟซี | 1 - 1 | นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี | 0-0 |
ผลบอล |
||||
13:45 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 0 - 5 | ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) | 0-3 |
14:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 1 - 2 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
21:00 | จะชนะ เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) [83%] | 3 - 1 | [62%] ยัง บอยส์ (ญ) | 2-0 |
01:00 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 2 - 0 | บาเซิล (ญ) | 1-0 |
01:15 | เอฟซี ซูริค (ญ) | 3 - 0 | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล Brazil DDL |
||||
01:00 | ครูไซโร่ (อาร์เอส) [60%] | 0 - 0 | [76%] เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส จะชนะ | 0-0 |
01:00 | อเวนิดา อาร์เอส | 1 - 0 | เซา เกเบรียล อาร์เอส | 1-0 |
ผลบอล |
||||
00:00 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 4 - 0 | คินเดอร์มาน (ญ) | 3-0 |
ผลบอล |
||||
15:00 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | 3 - 3 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 1-2 |
15:00 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 2 - 0 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | 1-0 |
22:59 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | 2 - 2 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 1-2 |
ผลบอล |
||||
09:45 | เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) | 0 - 1 | มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
20:30 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) | 2 - 0 | เออร์โกเทลิส(ญ) | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:05 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 1 - 1 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 1-0 |
ผลบอล กัมพูชาลีกคัพ |
||||
18:30 | พนมเปญ เอฟซี | 2 - 1 | วิสาขเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล |
||||
17:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 4 - 0 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 3-0 |
22:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 4 - 0 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 0-0 |
22:59 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 3 - 0 | บราก้า(ยู 19) | 0-0 |
22:59 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 2 - 2 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 2-1 |
22:59 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 6 - 0 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
15:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 3 - 2 | แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | 2-1 |
ผลบอล |
||||
05:30 | เอสวีบริแทนเนีย | 1 - 4 | ราซิ่ง คลับอรูบา | 1-2 |
ผลบอล |
||||
01:00 | บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) | 1 - 1 | อเมริกา ทีโอ เอ็มจี (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
01:30 | บลูเมเนา อีซี | 0 - 0 | แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี | 0-0 |
ผลบอล |
||||
19:00 | อุเทนิส อุเทน่า | 3 - 2 | ซิลูเต้ | 0-1 |
ผลบอล |
||||
20:00 | มาดูเดดา(เยาวชน) | 2 - 1 | บันกู (ยู 20) | 1-1 |
20:00 | ริโอ เซาเปาโล(ยู 20) | 1 - 5 | 7 de Abril U20 | 1-3 |
01:00 | เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) | 0 - 5 | วาสโก ( เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | อเมริกา พีอี (เยาวชน) | รอ | เรโทร พีอี(ยู20) | |
01:00 | เซา กอนซาโล (ยู 20) | 1 - 0 | โนวา ซิดาเด(ยู 20) | 0-0 |
04:00 | อัตเลติโก อาเครียโน่ (ยู 20) | 0 - 1 | พลาซิโด เดอ แคสโตร (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
23:30 | กาลาฮอร์รา | 1 - 2 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0-0 |
23:30 | บาดาโฮซ | 1 - 2 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1-1 |
23:30 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 0 - 1 | ซาลามังก้า | 0-0 |
23:30 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 2 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 1-0 |
23:30 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1 - 2 | ยูดี โลโกรนเยส | 0-0 |
23:30 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 2 - 0 | เอซเตรมาดูรา | 0-0 |
23:30 | เรอัล ยูนิโอน | 3 - 1 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 3-0 |
23:30 | เอสดี โลโกรเนส | 1 - 1 | เซลต้า บีโก้ บี | 0-0 |
23:30 | ซาโมรา ซีเอฟ | 2 - 0 | เรอัล บายาโดลิด บี | 2-0 |
23:30 | อัลบาเซเต้ | 1 - 3 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 0-1 |
23:30 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0 - 1 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0-1 |
23:30 | คาสเตลล่อน | 1 - 3 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1-0 |
23:30 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 3 - 1 | อันดอร์ราซีเอฟ | 2-1 |
23:30 | ซาบาเดย์ | 0 - 1 | อัลเจซีราส | 0-0 |
23:30 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0 - 4 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 0-2 |
23:30 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 2 - 1 | บียาร์เรอัล บี | 2-0 |
23:30 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1 - 4 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-2 |
23:30 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 1 - 2 | บาร์เซโลน่า บี | 0-1 |
ผลบอล |
||||
16:00 | สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) | 2 - 0 | เอฟซี ดามโซ่ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
20:50 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 2 - 1 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 0-0 |
01:00 | ริเวอร์เพลท(ญ) | 0 - 0 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
14:30 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 5 - 1 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 3-0 |
16:00 | โคมาลา | รอ | แกรนท์ดิสเทลเอสซี |
ผลบอล |
||||
18:00 | นาซาฟ การ์ชิ บี | รอ | เอฟเค ชิกาทอย | |
19:30 | โลโคโมทีฟ บีเอฟเค | 3 - 3 | บุนยอดกอร์ 2 | 3-3 |