โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
00:30 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0 - 1 | ลาส พัลมาส | 0-1 |
00:30 | มิรานเดส | 4 - 2 | อัลบาเซเต้ | 3-1 |
03:00 | บียาร์เรอัล บี | 0 - 0 | เลกาเนส | 0-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 3 - 0 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 2-0 |
19:30 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 1 - 0 | กริมสบี้ ทาวน์ | 0-0 |
19:30 | จิลลิ่งแฮม | 0 - 3 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
20:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0 - 5 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-2 |
22:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 1 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 2 - 0 | สวินดอน ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | โรชเดล | 1 - 4 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0 - 0 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
19:30 | ซันเดอร์แลนด์ | 3 - 0 | มิลล์วอลล์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ |
||||
19:30 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1 - 1 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0-1 |
19:30 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0 - 0 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 0-0 |
19:30 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 2 - 0 | ลินคอล์น ซิตี้ | 1-0 |
20:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 2 - 1 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 1 - 1 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
20:00 | เอซี เวนิช | 2 - 1 | แตร์นาน่า | 2-1 |
00:00 | กาญารี่ | 1 - 1 | ปาร์ม่า | 0-1 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | บีเนโซว | 1 - 3 | ดุคลา ปราก บี | 0-0 |
16:25 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 2 - 3 | ยาบโลเนช 2 | 1-1 |
16:30 | ทริเน็ค | 1 - 1 | วิทโควิซ | 0-0 |
17:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0 - 2 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0-0 |
30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 0 - 0 | ซังค์ พอลเท่น | - |
18:00 | พีอีซี ซโวลล์(N) | 0 - 1 | ออสเทนเด้ | 0-1 |
18:00 | โคโรน่า คีลเซ่ | 4 - 0 | โกลนิค เลชน่า | 1-0 |
18:00 | ดอร์เดรชท์ | 1 - 2 | เอสซี เทลสตาร์ | 0-1 |
18:00 | คราโคเวีย คราคอฟ | 4 - 1 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1-0 |
19:00 | ดันดี ยูไนเต็ด | 0 - 2 | สวอนซี ซิตี้ | 0-1 |
19:30 | คริสตัล พาเลซ | 0 - 0 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0-0 |
19:30 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 1 - 1 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 1-0 |
20:00 | กาลาตาซาราย | 0 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-1 |
20:00 | แทร็บซอนสปอร์ | 1 - 1 | ฮัลล์ ซิตี้ | 1-0 |
20:00 | เลเมีย | 0 - 0 | เลวาเดียกอส | 0-0 |
20:30 | ลัวซานนี สปอร์ท | 0 - 1 | บาเซิ่ล | 0-1 |
21:00 | แอสเตราส ตริโปลิส | 1 - 1 | พีเออี อโตรมิตอส | 0-0 |
22:00 | สตวร์มกราซ | 1 - 0 | อัลเมเรีย | 0-0 |
22:00 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 0 - 1 | พาส เจียนนิน่า | 0-1 |
22:59 | เฟเนร์บาห์เช่ | 2 - 1 | บียาร์เรอัล | 1-1 |
00:00 | โอเอฟไอ เครเต้ | 1 - 1 | อันเดอร์เลชท์ | 1-0 |
04:30 | ลิน่าเรส ยูนิโด | 1 - 8 | ชิลี (ยู23) | 0-1 |
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
13:00 | จะชนะ คุนชาน เอฟซี(N) [81%] | 2 - 0 | [57%] เสฉวน | 0-0 |
13:00 | ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) | 2 - 0 | เสิ่นหยาง เออบาน | 0-0 |
13:00 | เหอเป่ย กังฟู(N) [73%] | 4 - 3 | [68%] ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี จะชนะ | 0-3 |
13:00 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) | 0 - 0 | ปักกิ่ง ลี่ กง | 0-0 |
13:00 | หนันท่ง ฉื่อยัน(N) | 0 - 2 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 0-1 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลก |
||||
22:00 | เนเธอร์แลนด์(N) | 3 - 1 | สหรัฐอเมริกา | 2-0 |
02:00 | อาร์เจนตินา(N) | 2 - 1 | ออสเตรเลีย | 1-0 |
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
20:30 | ซีเอส โวลุนทารี | 3 - 0 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1-0 |
00:10 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0 - 2 | คราอิโอว่า | 0-0 |
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | บันไดมาสปอร์ | 1 - 0 | อัลตินอร์ดู | 1-0 |
17:30 | โบดรุมสปอร์ | 2 - 0 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 2-0 |
20:00 | ซัมซั่นสปอร์ | 5 - 0 | เดนิซลิสปอร์ | 2-0 |
22:59 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 2 - 0 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 0-0 |
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน | 0 - 1 | เควีเอสเค ลอมเมล | 0-0 |
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A |
||||
20:30 | คาร์ราเรเซ่ | 0 - 1 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0-1 |
20:30 | ไอโมเลเซ่ | 0 - 0 | วิส เปซาโร | 0-0 |
20:30 | อันคอน่า | 3 - 0 | อาเลซซานเดรีย | 1-0 |
20:30 | กุบบิโอ | 2 - 0 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 1-0 |
20:30 | มอนเตวาชี | 1 - 2 | ปอนเทเดร่า | 0-2 |
23:30 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 1 - 1 | ลุคเชเซ่ | 0-1 |
23:30 | เชเซน่า | 3 - 2 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 2-0 |
23:30 | เฟอร์มาน่า | 0 - 3 | เรจเจียนา | 0-2 |
โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
19:30 | บาร์เน็ต | 2 - 0 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1-0 |
19:30 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 0 - 1 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
19:30 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 1 - 0 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-0 |
19:30 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 2 - 1 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0-0 |
19:30 | วอคกิ้ง | 3 - 1 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 0-1 |
19:30 | อีสต์ไลก์ | 1 - 0 | บอร์แฮม วู๊ด | 1-0 |
19:30 | เกทส์เฮด | 0 - 2 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 0-0 |
19:30 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 1 - 4 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1-3 |
19:30 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | อัลทริงแคม | 2-1 |
19:30 | ยอร์ค ซิตี้ | 1 - 1 | เร็กซ์แฮม | 0-0 |
19:45 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | อินเวอร์เนสส์ | 0 - 1 | ดันดี | 0-1 |
22:00 | อาร์บรอท | 1 - 1 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0-1 |
22:00 | อายร์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เรธโรเวอร์ส | 1-0 |
22:00 | โคฟ เรนเจอร์ | 1 - 1 | แพททริค ทริสเทล | 1-0 |
22:00 | ควีนส์ ปาร์ค | 4 - 0 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 4-0 |
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ไคลด์ | 0 - 2 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 0-1 |
22:00 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 1 - 1 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 0-1 |
22:00 | ฟัลเคิร์ก | 1 - 1 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | มอนโทรส | 0 - 0 | อัลลัว แอทเลติค | 0-0 |
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | สแตรนแรร์ | 3 - 1 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 2-1 |
22:00 | อีสต์ ไฟฟ์ | 1 - 3 | แอนนัน แอธเลติก | 1-1 |
22:00 | บอนนี่ริกก์โรส | 1 - 1 | ดัมบาร์ตัน | 1-0 |
22:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 1 - 0 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 1-0 |
22:00 | เอลจิน ซิตี้ | 2 - 1 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 2-1 |
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | เนีย ซาลามิส | 1 - 3 | อโปเอล นิโคเซีย | 0-2 |
00:00 | เออีพี ปาฟอส | 1 - 1 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
22:00 | ครูซาเดอร์ | 3 - 2 | เกล็นโตรัน | 2-1 |
22:00 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 3 - 1 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 2-0 |
22:00 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 4 - 1 | คลิฟตันวิลล์ | 1-0 |
22:00 | โคเลอไรน์ | 2 - 0 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 2-0 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
18:45 | อโพลลอน สมายร์นิส | 1 - 0 | คิสสามิกอส | 1-0 |
20:00 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 1 - 0 | นิกี โวลอส | 1-0 |
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0 - 0 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 0-0 |
21:00 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 1 - 1 | อีเอส เซทิฟ | 0-0 |
22:59 | เจเอส ซาอัวร่า | 3 - 1 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 2-0 |
00:00 | จะชนะ เจเอส คาบิลี่ [79%] | 2 - 1 | [54%] ปาราดัว เอซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย คัพ |
||||
17:00 | สลาเวีย โซเฟีย | 2 - 1 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 1-1 |
20:00 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 3 - 1 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1-1 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2 - 1 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 1-0 |
19:30 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 3 - 0 | เลมิงตัน | 2-0 |
19:30 | บักซ์ตัน เอฟซี | 2 - 3 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 1-1 |
19:30 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 2 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 0-0 |
19:30 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 1 - 0 | ฟาสเลย์ เซลติก | 0-0 |
19:30 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 2 - 1 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 0-1 |
19:30 | คิงส์ ลินน์ | 2 - 1 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-1 |
19:30 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 1 - 1 | สการ์โบโรห์ | 0-1 |
22:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 3 - 0 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
19:30 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 2 - 1 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 1-0 |
19:30 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 2 - 1 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 1-1 |
19:30 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 2 - 2 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 1-1 |
19:30 | ทอนตัน ทาวน์ | 0 - 0 | เบรนทรี ทาวน์ | 0-0 |
19:30 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 0 | ดาร์ทฟอร์ด | 0-0 |
19:30 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 1 - 1 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 1-1 |
19:30 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 1 - 5 | วอร์ทติ้ง | 0-1 |
19:30 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 2 - 2 | ดัลลิช แฮมเลต | 1-1 |
22:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 1 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 0-1 |
22:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 2 - 0 | สลอค ทาวน์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 3 - 1 | โวฟูไทโป | 3-0 |
โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | อัลฮิลาล | 2 - 1 | อัล-ตาฮัดดี้ | 1-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 3 - 2 | บีคอนส์ฟิลด์ | 2-1 |
19:30 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 2 - 1 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 2-0 |
19:30 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 4 - 0 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 3-0 |
20:00 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 3 - 3 | เฮนดอน | 1-1 |
22:00 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 1 - 3 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | นอร์ท ลีห์ | 0 - 4 | พูล ทาวน์ | 0-2 |
22:00 | ทรูโร ซิตี้ | 2 - 1 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 1-1 |
22:00 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 0 - 1 | เยท ทาวน์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
22:00 | คีธ | 2 - 2 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 1-0 |
22:00 | ฮันท์ลี | 5 - 2 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 3-2 |
โปรแกรมบอล Tipsport คัพ |
||||
16:30 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 2 - 6 | สโลวาน ลิเบอเรช | 2-4 |
19:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 3 - 1 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1-1 |
19:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 0 - 5 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0-3 |
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
20:30 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 3 - 1 | โรเดซ อเวรอน (ญ) | 2-0 |
20:30 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 8 - 0 | ดีฌง(ญ) | 5-0 |
20:30 | แก็งก็อง (ญ) | 3 - 1 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 2-0 |
20:30 | แร็งส์(ญ) | 3 - 1 | เลอ อาฟร์(ญ) | 1-1 |
โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 5 - 0 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 3-0 |
22:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 4 - 1 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | 0-1 |
โปรแกรมบอล ฮ่องกง เอฟเอ คัพ |
||||
17:00 | คิตฉี | 4 - 1 | ซัมซุยโป | 1-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | เอฟซี โนอาห์ | 2 - 0 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 2-0 |
17:00 | เอฟเค แวน | 0 - 1 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 0-0 |
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 3 - 2 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 2-1 |
18:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 1 - 1 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 0-0 |
18:10 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 1 - 1 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 0-0 |
22:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 3 - 1 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 1-0 |
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
00:00 | คาซ่า เพีย เอซี [57%] | 0 - 1 | [82%] สปอร์ติ้ง บราก้า จะชนะ | 0-1 |
03:45 | โทรเฟนเซ่ [57%] | 1 - 1 | [79%] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า จะชนะ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | แอตเซลล่า | 0 - 1 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 0-1 |
โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ไซเรนซ์ เอฟซี | 0 - 1 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 0-1 |
18:00 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 0 - 1 | บัลซาน เอฟซี | 0-1 |
20:15 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 1 - 1 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
19:00 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 1 - 0 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 0-0 |
19:00 | เอฟเค มอร์นาร์ | 1 - 2 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 0-1 |
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
16:30 | เอฟซี ซิโอนี่ | 5 - 2 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 3-1 |
16:30 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0 - 1 | เอฟซี เทลาวี | 0-0 |
16:30 | ดินาโม ทบิลิซี | 2 - 1 | เอฟซี กากรา | 1-0 |
16:30 | ดินาโม บาตูมี | 2 - 2 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 1-1 |
19:00 | ดีลา กอริ | 3 - 0 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 0 - 1 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 0-1 |
20:00 | คิงสโตเนียน | 0 - 1 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 0-1 |
20:00 | ฮอร์สแฮม | 2 - 2 | อเวเลย์ | 1-0 |
21:00 | โบเวร์ส พิทซี | 0 - 2 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 0-0 |
22:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 5 - 2 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 3-0 |
22:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 0 - 0 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 3 - 0 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1-0 |
22:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | 1 - 2 | เลเวส | 1-1 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ |
||||
09:00 | จะชนะ เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) [79%] | 1 - 2 | [55%] มหาวิทยาลัยวะเซะดะ เอเอฟซี (ญ) | 0-1 |
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
05:30 | ซีดี โมตากัว | 2 - 1 | ซีดี วิตอเรีย | 1-0 |
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
01:00 | ซีดี มาลากาเตโก | 1 - 0 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0-0 |
07:00 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 2 - 0 | กัวสตาโตยา | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
22:59 | แอนติเครา(ฟุตซอล) | 3 - 2 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
17:30 | เอฟเค กาบาล่า | 2 - 1 | ซาบาลี | 1-1 |
20:00 | ซาบาห์ เอฟเค | 1 - 1 | เคสลา เอฟเค | 1-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
19:30 | กุยเซลีย์ | 1 - 0 | มอร์เพธ ทาวน์ | 0-0 |
19:30 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 3 | มาร์รีน | 0-1 |
20:00 | มาร์สค์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 0-0 |
20:00 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 3 - 3 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | ไฮด์ เอฟซี | 1 - 0 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 1-0 |
22:00 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 2 - 0 | เบลเปอร์ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | มัตล็อค ทาวน์ | 2 - 2 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 1-0 |
22:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 1 - 2 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 1-1 |
22:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 1 - 1 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:30 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 1 - 2 | เฮชบี โคเก(ญ) | 0-1 |
19:30 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 1 - 0 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 1-0 |
19:30 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 1 - 2 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 0-2 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
11:00 | เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) | 3 - 0 | บริสแบน โรว์(ญ) | 1-0 |
11:00 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) | 0 - 1 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 0-0 |
11:00 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) | 2 - 2 | เพิร์ท กลอรี่(ญ) | 0-1 |
โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | นิววิงตัน | 0 - 1 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | อาดส์ เอฟซี | 1 - 1 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
18:50 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | 2 - 1 | อุฮุด(เยาวชน) | 0-1 |
19:10 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | 2 - 0 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 1-0 |
19:15 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | 3 - 0 | ฮาเจอร์(เยาวชน) | 2-0 |
19:15 | อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) | 1 - 0 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | 1-0 |
19:35 | อัล-อันซาร์ (เยาวชน) | 2 - 4 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | 1-1 |
โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | ราชาสถาน คลับ | 1 - 0 | เนโรกา เอฟซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
20:30 | เซเชลส์ (ยู17) | 0 - 11 | แอฟริกาใต้ (ยู17) | 0-6 |
23:30 | แซมเบีย ยู 17 | 1 - 0 | โมซัมบิก (ยู17) | 0-0 |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
18:30 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | 2 - 0 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 1-0 |
19:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 4 - 1 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 2-1 |
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ซีเอ บัตน่า | 0 - 1 | เอ็มโอ คอนสแตนติน | 0-1 |
โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก |
||||
18:00 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 3 - 1 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 3-1 |
19:00 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 3 - 0 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 1-0 |
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย | 0 - 0 | เอร์มิส อราดิปปู | 0-0 |
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 1 - 1 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 0-1 |
21:00 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 2 - 1 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 2-0 |
21:00 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 1 - 2 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 0-2 |
21:00 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 0 - 0 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 0-0 |
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 3 - 1 | ซีดี ช็อกโก | 1-0 |
19:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 2 - 1 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 0-0 |
19:00 | ยูดี แอลบาร์ร่า | 1 - 4 | ลันซาโรเต้ | 0-3 |
19:30 | ยูดี ทามาราเซเต้ | รอ | คลับ มาริโน่ | |
21:30 | ซีดี กัวร์นิโซ | 2 - 0 | เอสดีกามา | 1-0 |
21:30 | ยูซี คาร์เทส | 2 - 2 | คาสโตร | 1-1 |
22:00 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 3 - 0 | ปาเซ เคอี | 0-0 |
22:30 | มันเชโก้ ซิวดัด | 5 - 0 | ลาโซลาน่า | 3-0 |
22:30 | ซีดี มานาคอร์ | 1 - 2 | ซานตันยี | 0-0 |
22:59 | ซีดี บาสโคเนีย | 2 - 1 | เอสดี ไลเนา | 1-1 |
23:30 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 1 - 1 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 0-1 |
23:30 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 2 - 1 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 1-0 |
00:00 | ฮอสปิตาเลย์ | 0 - 1 | ซีอี ยูโรปา | 0-1 |
00:00 | ซานแอนดรู | 3 - 4 | กิโรน่า บี | 2-1 |
00:00 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 3 - 1 | ซิลวา เอสดี | 2-0 |
00:30 | พูเอนเต้ เจนิล | 2 - 2 | โคนิล ซีเอฟ | 2-1 |
โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:15 | เซนต์ แอนดรู | 3 - 2 | ฟกูรายูไนเต็ด | 1-1 |
00:00 | มกับบา เอฟซี | 1 - 2 | ลิจา แอทเลติก | 1-1 |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
20:15 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | 3 - 3 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | 0-0 |
โปรแกรมบอล SVK U19 A |
||||
17:00 | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | 1 - 0 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ระนอง เอฟซี | 1 - 1 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 1-1 |
18:00 | อยุธยายูไนเต็ด | 0 - 3 | กรมศุลกากร เอฟซี | 0-2 |
18:00 | ตราด เอฟซี | 0 - 1 | นครปฐม เอฟซี | 0-0 |
18:30 | ราชประชา เอฟซี | 3 - 0 | กระบี่ เอฟซี | 2-0 |
19:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 2 - 3 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 1-1 |
โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) | 1 - 2 | เดนิซลิสปอร์(ยู19) | 0-0 |
16:00 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 1 - 4 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 0-2 |
16:00 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 3 - 0 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) | 0 - 0 | เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 3 - 0 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 2-0 |
16:00 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 2 - 0 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 1-0 |
16:00 | กัซเทป (ยู 19) | 1 - 5 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 0-3 |
16:00 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 0 - 1 | อัลตินอร์ดู (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | อันคารากูคู(ยู19) | 5 - 1 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 3-0 |
18:30 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
19:30 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 5 - 0 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 2-0 |
21:00 | อาร์เซน่อล (ญ) | 1 - 0 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 1-0 |
22:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0 - 8 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0-5 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 2 - 1 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 0-1 |
18:00 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 2 - 2 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 1-2 |
22:00 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 0 - 2 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 0-0 |
00:15 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 1 - 4 | ซีดี ตากอน(ญ) | 0-2 |
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 0 - 2 | ยูเวนตุส(ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
19:00 | โบเรค เวเลส | 0 - 2 | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | 0-1 |
19:00 | เปลิสเตอร์ | 2 - 2 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 2-0 |
19:00 | เอฟเค โคซุส | 4 - 1 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | 1-0 |
โปรแกรมบอล คอสตาริกา คัพ |
||||
06:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 2 - 1 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
22:00 | โบเนสส์ ยูไนเต็ด | 0 - 4 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) | 0-3 |
22:00 | เกรทน่า เอฟซี | 1 - 0 | คาวเดนบีท | 1-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
19:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) | 1 - 0 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) | 0-0 |
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 21) | 0 - 1 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) | 0-1 |
โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
19:00 | เซนไนยิน เอฟซี | 1 - 3 | ไฮเดอราบัด | 0-0 |
21:00 | เบงกาลูรู | 0 - 1 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 0-0 |
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 2 - 0 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 0-0 |
21:30 | เอนด์ราต อาลาส (ญ) | 0 - 2 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 0-0 |
22:15 | คลับบรูซ(ญ) | 2 - 2 | เควี เมเชเลน(ญ) | 1-1 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
17:00 | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) | 4 - 1 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) | 2-1 |
17:00 | โคโลญจน์ (ยู 17) | 6 - 2 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) | 2-0 |
17:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | 0 - 3 | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | 0-2 |
19:00 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) | 4 - 2 | รอสต็อก ยู17 | 2-1 |
20:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 2 - 0 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) | 1-0 |
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
19:00 | เลกาเนส บี | 1 - 0 | อัลคอร์ค่อน บี | 1-0 |
22:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0 - 3 | อลาเบส 2 | 0-2 |
22:00 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 2 - 0 | โพลโวลีน | 0-0 |
22:30 | เรอัล บายาโดลิด บี | 4 - 1 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 2-1 |
22:59 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 2 - 2 | เตรูเอล | 1-1 |
00:00 | เอสดี ลาเรโด | 0 - 2 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0-2 |
00:00 | เอสดี เบียไซน์ | 1 - 1 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:30 | แบรสต์(ยู 19) | 1 - 0 | แรนส์(ยู 19) | 0-0 |
00:00 | ลาวาล(ยู 19) | 1 - 0 | น็องต์(ยู 19) | 1-0 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 1 - 1 | โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) | 1-1 |
17:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) | 1 - 4 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | 1-2 |
17:00 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 1 - 1 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | 1-0 |
17:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 0 - 4 | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) | 0-4 |
17:00 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | 3 - 1 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | 1-0 |
17:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 4 - 1 | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | 2-0 |
20:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) | 3 - 0 | รอยต์ลิงเก้น ยู19 | 2-0 |
20:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | 0 - 0 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 2 - 1 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 1-1 |
19:00 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 2 - 1 | ฮาเวลเซ่ | 0-1 |
19:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 3 - 1 | บีเอสวี เรห์เด้น | 2-1 |
20:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 0 - 1 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 0-0 |
20:00 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 2 - 1 | เอสเฟา สแตรเลน | 0-1 |
20:00 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 2 - 0 | ไวเด้นบรูค | 0-0 |
20:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 1 - 0 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 0-0 |
20:00 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 3 - 2 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | ทีเอสวี บุชบัช | 1 - 4 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 0-1 |
20:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 2 - 0 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 0-0 |
20:00 | บาลินเกอร์ | 0 - 0 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 0-0 |
20:00 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 0 - 5 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 0-1 |
20:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 1 - 1 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 0-0 |
20:00 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 1 - 2 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 0-2 |
20:00 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 3 - 2 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 2-0 |
20:00 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 1 - 0 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 1-0 |
20:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 3 - 1 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 1-0 |
20:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 1 - 1 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 0-0 |
20:00 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 0 - 1 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:00 | แรนส์ 2 | 2 - 2 | ชาร์เทรส เอฟซี | 0-1 |
22:59 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | 2 - 0 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | 2-0 |
22:59 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | 0 - 4 | เอปินาล | 0-1 |
22:59 | ก็อง 2 | 1 - 0 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | 0-0 |
00:00 | เอวิย็อง | 1 - 1 | โอลิมปิก ลียง 2 | 0-0 |
00:00 | ลียง ดูเชรี่ | 1 - 1 | โอแซร์ บี | 1-1 |
00:00 | เกรไตล์ | 1 - 2 | แซง กวองแตง | 1-0 |
00:00 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 1 - 1 | เบซองกอง | 0-1 |
00:00 | เอฟซี น็องต์ บี | 0 - 0 | ลอริยองต์ บี | 0-0 |
00:00 | กรานวิลเล | 0 - 0 | บิวแวร์ส | 0-0 |
00:00 | แซ็ง-มาโล | 3 - 0 | เอฟซี แซมบี | 1-0 |
00:30 | อีเซอร์ เอเอส | 1 - 1 | ชามาเลียเรสเอฟซี | 0-1 |
01:00 | สเตรด บอร์เดไลส์ | 2 - 4 | โรโมแรนติน | 1-2 |
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
16:00 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 3 - 0 | เมต้าล๊อกโลบูส | 1-0 |
16:00 | ยูนิเรีย เดจ | 1 - 1 | เอฟซี มารามูเรส | 0-1 |
16:00 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 2 - 1 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 1-0 |
16:00 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 0 - 3 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 0-1 |
16:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 3 - 1 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 0-1 |
18:15 | เอฟซี บราชอฟ | 0 - 2 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | อันคารา เดไมสปอร์ | 0 - 1 | คาสทาโมนุสปอร์ | 0-0 |
18:00 | โคแคลิสปอร์ | 4 - 0 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 2-0 |
18:00 | บูร์ซาสปอร์ | 0 - 2 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
18:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 0 - 1 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 0-0 |
19:00 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 1 - 0 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0-0 |
20:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 1 - 0 | พอสต้า เรนเจอร์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League |
||||
16:00 | พาโรยูไนเต็ด | 4 - 0 | อุกเยนอคาเดมี | 1-0 |
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Div.2 |
||||
19:00 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 0 - 0 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 0-0 |
19:00 | โอทรานท์ | 1 - 2 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 0-1 |
19:00 | โอเอสเค อิกาโล | 3 - 1 | เซลิท | 1-1 |
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
02:00 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | 3 - 0 | นิโนเวอ | 1-0 |
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เรด แอร์โร | 0 - 1 | กรีน อีเกิลส์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 0 - 1 | วิสาขเอฟซี | 0-0 |
18:30 | พนมเปญ เอฟซี | 5 - 0 | เบือง เกต อังกอร์ | 3-0 |
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
16:00 | คูการิค(ยู 19) | 2 - 3 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | 1-2 |
20:00 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 5 - 1 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 1-1 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | รอ | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | |
19:30 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา | 3 - 3 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 1-0 |
20:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 3 - 0 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 0-0 |
20:00 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 0 - 4 | ฟอร์ซไฮม์ | 0-2 |
20:00 | กอนเซนไฮม์ | 1 - 2 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 1-1 |
20:00 | ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | 1 - 1 | เอ็มทีวี จีฟฮอร์น | 0-1 |
20:30 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 3 - 0 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | 3-0 |
20:30 | เคเอสวี บาวนาทาล | รอ | บาเยิร์น อัลเซนัว | |
21:30 | อัลโตน่า 93 | 3 - 0 | แฮมม์ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:30 | เอฟวี เดียฟเฟลน | 4 - 1 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | 2-0 |
21:30 | ทูเอส เมชเทอร์เชียม | 3 - 0 | เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 | 1-0 |
22:00 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 1 - 1 | เอสวี ซอนส์เบ็ก | 1-1 |
22:00 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 3 - 2 | น็อตตินเก้น | 1-0 |
22:59 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 3 - 2 | เอฟซี เครย์ | 1-0 |
00:00 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 1 - 0 | เรติงเกน เอสวี | 0-0 |
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women |
||||
06:00 | เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 1 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์(ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | นูร์ดวิก | 1 - 1 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 0-0 |
20:00 | ชีเวนนินเกน | 1 - 0 | ทีอีซี | 0-0 |
20:00 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 2 - 6 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 0-3 |
20:00 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 1 - 4 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 1-2 |
20:00 | โคซัคเค่น บอยส์ | 4 - 1 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 2-1 |
21:00 | ควิก บอยส์ | 2 - 1 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
06:05 | กูเทียเรส | 1 - 0 | เอล พอร์เวเนอร์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | คอสเทล ยูนิออน | 0 - 3 | ซิมบ้า | 0-0 |
โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | ทูนาริ | 6 - 2 | สเตอัว บูคาเรสต์ 2 | 1-1 |
19:00 | เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ | 2 - 1 | สเตนต้า มิรอสราว่า | 1-0 |
โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
18:00 | คอร์โดบา(ญ) | 2 - 2 | แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) | 2-2 |
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | เอซี เมสเตร่ | 2 - 1 | มอนเตเบลลูนา | 1-1 |
20:30 | ไลกอร์น่า | 1 - 1 | เอเอสดี บรา | 0-1 |
โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก |
||||
21:00 | เอสพี โดมัญญาโน | 1 - 1 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | 0-0 |
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
22:00 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี | 2 - 1 | ลิงซ์ เอฟซี | 2-0 |
00:30 | ยูโรปาเอฟซี | 5 - 0 | คอลเลจ 1975 เอฟซี | 4-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
14:00 | ฮ่องกง เอฟซี | 1 - 2 | ลีแมน | 0-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
16:30 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 1 - 2 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 0-1 |
17:00 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 1 - 2 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 0-2 |
17:00 | พาไนโทลิกอส(ยู 19) | 1 - 2 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 1 - 0 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 4 - 2 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
22:00 | ยัง บอยส์ (ญ) | 2 - 2 | บาเซิล (ญ) | 1-0 |
22:00 | เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) | 0 - 3 | เซนต์ กาลเลิน(ญ) | 0-1 |
22:00 | อีแวร์ดง (ญ) | 0 - 2 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 0-2 |
โปรแกรมบอล |
||||
19:00 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 1 - 2 | ริเยกา (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | 1 - 3 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 0-1 |
20:30 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 4 - 1 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 2-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
18:00 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 2 - 0 | เอสปันญ่อล(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | เซบีย่า (ยู 19) | 1 - 0 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 1-0 |
18:00 | มาลาก้า(ยู 19) | 0 - 1 | เรอัล เบติส (ยู 19) | 0-0 |
21:30 | เอลเช่(ยู 19) | 1 - 0 | โตเลโด (ยู 19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
18:00 | ซิติเซ่น เอเอ (ญ) | 0 - 2 | คิตฉี(ญ) | 0-1 |
20:00 | ชาทิน(ญ) | 3 - 2 | ฮ่องกง เอฟซี (ญ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
22:00 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 2 - 2 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 0-1 |
22:00 | ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 1-0 |
22:00 | มารินยาส เอฟซี(ยู19) | 1 - 1 | เมียเรอเลนเซ่(ยู19) | 0-0 |
22:00 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | 0 - 0 | ไลซอส(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 2 - 1 | นาซิโอนัล (ยู19) | 2-1 |
22:00 | โตรเฟนเซ่(ยู19) | 0 - 1 | ชาเวช (ยู 19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
19:30 | รัชเดน ไดมอนด์ | 0 - 2 | อัลเวเชิร์ช | 0-1 |
19:30 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ฮิทชิน ทาวน์ | 0-1 |
19:30 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 2 - 2 | เลสตัน เอฟซี | 2-2 |
19:30 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 1 - 4 | อีกส์สตัน เอฟซี | 0-2 |
19:30 | แทมเวิร์ธ | 2 - 2 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 0-1 |
19:30 | บาร์เวล | 3 - 1 | นูเนียตัน โบโรห์ | 1-0 |
19:30 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 0 - 1 | รูเชล โอลิมปิค | 0-1 |
19:30 | คิงส์ แลงลีย์ | 0 - 1 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 0-1 |
19:30 | รอยสตัน ทาวน์ | 1 - 1 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | สตัวร์บริดจ์ | 0 - 0 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
15:40 | โอลิมปิก เมเดีย(ยู19) | 2 - 2 | เอ็มซี อัลเจอร์ (ยู19) | 2-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
21:30 | เดปอร์ติโว มีชโก(สำรอง) | 0 - 0 | กัวสตาโตยา(สำรอง) | 0-0 |
04:00 | ซี.เอส.ดี.คอมมูนนิคาซิอองเนส (สำรอง) | 2 - 0 | เซลาฆู(สำรอง) | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
17:00 | เรจจิน่า(ยู19) | 0 - 5 | เปสคารา(เยาวชน) | 0-2 |
17:00 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 2 - 2 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 3 - 2 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 1-2 |
20:00 | ปาโดวา(เยาวชน) | 2 - 2 | เรจเจียนา (ยู 20) | 1-0 |
20:30 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 4 - 1 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | 2-1 |
20:30 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 1 - 2 | เจนัว(เยาวชน) | 0-1 |
20:30 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 1 - 1 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | สเปเซีย(เยาวชน) | 2 - 0 | เปรูจา(เยาวชน) | 1-0 |
20:30 | วิเชนซ่า(ยู20) | 2 - 2 | เบรสชา(เยาวชน) | 1-0 |
21:00 | สปอล(เยาวชน) | 0 - 0 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
20:00 | คัลดัส | 0 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 0-1 |
22:00 | มอนตาเรเกร | 2 - 0 | เฟฟ | 0-0 |
22:00 | วิลาเวอเดินเซ่ | 3 - 0 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 0-0 |
22:00 | เอฟซี เฟลเกยราส | 3 - 0 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 1-0 |
22:00 | วิตอเรีย เซตูบัล | 0 - 0 | อโมร่า เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
00:00 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 1 - 1 | ฟูเอนลาบราดา | 0-0 |
00:00 | เมริดา เอดี | 1 - 2 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 0-0 |
00:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 1 - 1 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1-0 |
00:00 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0 - 0 | บาร์เซโลน่า บี | 0-0 |
00:00 | เอสดี โลโกรเนส | 2 - 1 | คาสเตลล่อน | 0-1 |
00:00 | ซาลามังก้า | 0 - 0 | บาดาโฮซ | 0-0 |
00:00 | กาลาฮอร์รา | 1 - 3 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 0-1 |
00:00 | เอลเดนเซ่ | 2 - 1 | ยูดี โลโกรนเยส | 2-1 |
00:00 | เรอัล โซเซียดาด บี | 0 - 0 | โอซาซูน่า บี | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 0 - 0 | คอร์โดบ้า | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
11:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 1 - 1 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) | 0-0 |
12:00 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 1 - 2 | เวกัลตา เซนได (ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
20:30 | คาร์เทน(ยู19) | 1 - 1 | ปาแลร์โม ยู19 | 0-0 |
20:30 | เรนาเต้ (ยู 19) | 2 - 0 | เลคโค่(ยู19) | 0-0 |
20:30 | ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) | 3 - 2 | บารี่ (เยาวชน) | 2-0 |
21:10 | อเวลลิโน่ (เยาวชน) | 2 - 1 | แฟร์มานา(ยู19) | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
01:00 | มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด | 0 - 5 | ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า | 0-3 |