โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 2 - 1 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1-1 |
05:00 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 2 - 2 | ปาโตรนาโต ปารานา | 2-0 |
05:15 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า [66%] | 2 - 1 | [68%] โรซาริโอ เซ็นทรัล จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
07:30 | อินดิเพนเดนเต้ | 1 - 3 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 1-1 |
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | บรากันติโน้ | 0 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | เฮดไอเอฟเค | 0 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:10 | จะชนะ ออร์แลนโด ซิตี้ [78%] | 3 - 5 | [60%] ดีซี ยูไนเต็ด | 0-2 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 2 - 0 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 2-0 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:30 | ดินาโม มาฮัชคาลา | 3 - 0 | สตาฟโรพอล-2009 | 0-0 |
18:00 | แรนเดอร์ส | 5 - 1 | เวนด์ซีเซล | 3-0 |
20:00 | ตอร์ปิโด มอสโก | 3 - 1 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 2-1 |
20:00 | อาริส ซาโลนิก้า | 1 - 0 | เคเอเอ เกนท์ | 1-0 |
21:15 | เซนิต เปนซา | 0 - 0 | โซโคล ซาลาตอฟ | 0-0 |
22:30 | วาร์ดา เซ | 2 - 1 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1-0 |
22:59 | เอฟเค มอร์นาร์ | 0 - 2 | เอฟเคสวิเจซด้า | 0-1 |
23:00 | เอฟเค คิมกี้ | 0 - 0 | เวเลส | 0-0 |
23:50 | อิสทรา 1961 พูลา | 1 - 0 | เอ็นเค โอปาติยา | 0-0 |
00:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0 - 2 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-1 |
00:30 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 1 - 2 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0-1 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:30 | หวูฮั่น เอฟซี(N) | 2 - 1 | กว่างโจว เอฟซี | 1-0 |
16:30 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท(N) | 2 - 1 | เหอเป่ย เอฟซี | 1-0 |
18:30 | เฉิงตู ซินเฉิง(N) | 1 - 1 | ชางโจว ไลออนส์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) | 1 - 1 | เจียงซี เหลียนเชง | 1-0 |
15:00 | เหอเป่ย กังฟู(N) | 1 - 0 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 0-0 |
18:30 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) [77%] | 1 - 0 | [62%] ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 2 - 1 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 2-0 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:59 | เฟรดริกซ์สตรัด | 2 - 2 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 2-1 |
22:59 | เอสเค บรานน์ | 2 - 1 | ไบรน์ | 1-0 |
22:59 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 0 - 3 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 0-1 |
22:59 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 1 - 4 | รัวฟอส | 0-3 |
22:59 | คองสวิงเกอร์ | 2 - 2 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
01:00 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 1 - 1 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0-0 |
02:15 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 1 - 1 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 0-0 |
02:15 | จะชนะ เลคเนียร์ เรกยะวิก [73%] | 1 - 0 | [64%] อัคราเนส | 0-0 |
โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | จะชนะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี [87%] | 3 - 2 | [55%] แทมปิเนส โรเวอร์ส | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | จะชนะ ทีพีเอส ตูร์คู [82%] | 1 - 3 | [53%] เคทีพี ค็อตก้า | 1-1 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | ดนีโปร โมกิเลฟ [58%] | 2 - 4 | [81%] ตอร์ปิโด มินส์ค จะชนะ | 0-1 |
00:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 3 - 0 | ซลูตัสค์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 0 - 4 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0-3 |
00:00 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 0 - 0 | คลับ แซลมี | 0-0 |
00:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1 - 2 | เอฟยูเอส ราบัท | 1-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | จะชนะ กิมนาเซีย จูจุย [71%] | 0 - 0 | [62%] เดปอร์ติโวมาดรีน | 0-0 |
01:00 | วิลล่า ดาลมิเน | 1 - 1 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 0-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
20:00 | แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) [62%] | 3 - 1 | [82%] ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21) จะชนะ | 2-1 |
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 4 - 1 | เอฟเค คัสไป | 2-0 |
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:00 | ซานหลุยส์ คิวโลต [67%] | 0 - 0 | [68%] โคเบรลัว | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
07:30 | จะชนะ ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน [74%] | 1 - 1 | [61%] เมไลพิลล่า | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์ |
||||
15:00 | สิงคโปร์ (ญ) | 0 - 0 | มาเลเซีย (ญ) | 0-0 |
18:00 | อินโดนีเซีย (ญ) | 0 - 4 | ไทย(ญ) | 0-2 |
18:00 | ฟิลิปปินส์ (ญ) | 1 - 0 | ออสเตรเลีย(ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน |
||||
15:00 | เวียดนาม (ยู19) | 4 - 1 | ฟิลิปปินส์ (ยู19) | 1-0 |
17:00 | เมียนมาร์(ยู 19) | 0 - 3 | ไทย(ยู19) | 0-3 |
20:00 | อินโดนีเซีย (ยู19) | 7 - 0 | บรูไนดารุซซาลาม(ยู 19) | 6-0 |
โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก |
||||
19:15 | เดอะ คอง | 0 - 1 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล Malaysia President Cup |
||||
15:20 | ซาบาห์ (ยู21) | 0 - 0 | ยูไอทีเอ็ม(ยู 21) | 0-0 |
15:45 | ปะลิส(ยู 21) | 0 - 2 | กลันตัน(ยู 21) | 0-1 |
15:45 | ปาหัง (ยู 21) | 1 - 0 | ซาราวัค (ยู 21) | 0-0 |
15:45 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า (ยู 21) | 3 - 1 | พีดีอาร์เอ็ม (ยู 21) | 0-1 |
15:50 | กัวลา ลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 21) | 1 - 0 | กูชิ่ง เอฟเอ (ยู21) | 1-0 |
15:50 | เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 21) | 3 - 1 | เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21) | 2-0 |
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | เมตาลุค เบคาเบด | 0 - 2 | ปัคตากอร์ | 0-0 |
22:00 | นาซาฟ การ์ชิ | 2 - 0 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 1-0 |
โปรแกรมบอล เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | ชางยอง (ญ) | 1 - 3 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 1-1 |
17:00 | โซล อเมโซเนส (ญ) | 3 - 2 | กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) | 2-1 |
17:00 | ปูซาน ซังมู (ญ) [53%] | 0 - 1 | [85%] ฮวาชอน (ญ) จะชนะ | 0-1 |
17:00 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 1 - 0 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
00:30 | ปาชูก้า(ยู20) | 1 - 0 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 0-0 |
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | เอฟซี เอลวา | 3 - 1 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:59 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 4 - 0 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 3-0 |
22:59 | จะชนะ คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี [83%] | 2 - 1 | [54%] ปาร์นู เจเค | 0-1 |
โปรแกรมบอล Woman Baltic Cup |
||||
19:00 | ลิธัวเนีย(ญ) ยู17 | 0 - 7 | ลัตเวีย(ญ) ยู17 | 0-4 |
22:00 | ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 | 0 - 6 | ลัตเวีย (ญ) ยู19 | 0-2 |
โปรแกรมบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง |
||||
00:00 | จะชนะ ไนจีเรีย (ญ)(N) [75%] | 1 - 2 | [61%] แอฟริกาใต้(ญ) | 0-0 |
03:00 | บุรุนดี ( ญ )(N) | 2 - 4 | บอตสวานา ( ญ ) | 0-1 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 1 - 2 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 0 - 1 | มาร์ตินเลเดสมา | 0-0 |
06:15 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 3 - 0 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:15 | ไออาร์ เรกยะวิก | 3 - 2 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 1-1 |
โปรแกรมบอล Women |
||||
06:00 | สหรัฐอเมริกา(ญ) [79%] | 3 - 0 | [100%] เฮติ (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:59 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 6 - 0 | นอมเม่ เจเค คาลจู 2 | 4-0 |
โปรแกรมบอล Mediterranean Games - Football |
||||
22:59 | ตุรกี (ยู 18)(N) | 2 - 4 | โมร็อคโก (ยู 18) | 1-1 |
02:45 | ฝรั่งเศส (ยู 18)(N) | 1 - 0 | อิตาลี (ยู 18) | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์ |
||||
06:00 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 2 - 2 | เอบีซี อาร์เอ็น | 0-1 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร |
||||
20:00 | หมู่เกาะ แฟโร(ญ) ยู16 | 0 - 5 | ฟินแลนด์(ญ) ยู16 | 0-3 |
21:00 | นอร์เวย์(ญ) ยู16 | 0 - 2 | เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู16 | 0-0 |
22:59 | เดนมาร์ก (ญ) ยู16 | 1 - 2 | สวีเดน(ญ) ยู16 | 1-1 |
โปรแกรมบอล NOR D4 |
||||
22:30 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 0 - 2 | อาเลซุนด์เอฟเค บี | 0-0 |
22:59 | ไวกิ้ง บี | 2 - 3 | บรอดด์ | 1-0 |
23:30 | ไอเอลโฮดด์ บี | 2 - 7 | โมลด์ บี | 1-4 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | มูซ่า | 3 - 1 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 0-0 |
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
09:00 | เอฟซี ทูซอน [63%] | 1 - 1 | [77%] กรีนวิลล์ เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 2 - 2 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 2-1 |
01:30 | เจนเนอรัลลามาดริด | 2 - 3 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 2-3 |
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | สวาดฮินาต้า เคเอส | 0 - 1 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 0-0 |
17:00 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 7 - 1 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 2-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) [68%] | 0 - 0 | [73%] นีเวลล์ส (สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
16:30 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) [72%] | 1 - 1 | [70%] เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
17:30 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 4 - 1 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 3-0 |
18:00 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 0 - 1 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
07:00 | 9 de Octubre | 1 - 1 | อูเรนเซ่ เอสซี | 1-1 |