โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
22:59 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 3 - 0 | ลานุส | 1-0 |
01:00 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 2 - 1 | ซาน ลอเรนโซ่ | 2-1 |
04:00 | ซาร์เมียนโต้ | 1 - 1 | ราซิ่ง คลับ | 0-0 |
07:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 3 - 2 | ริเวอร์เพลท | 1-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
21:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 1 - 2 | คุยอาบา | 1-0 |
02:00 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 1 - 2 | เซาเปาโล | 1-1 |
04:00 | อเมริกา เอ็มจี | 1 - 0 | โกยาส | 0-0 |
04:45 | กอริติบ้า พีอาร์ | 2 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1-0 |
โปรแกรมบอล เค-ลีก |
||||
17:00 | แดกู เอฟซี | 0 - 0 | ซูวอน ซิตี้ | 0-0 |
17:30 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0 - 0 | อินชอนยูไนเต็ด | 0-0 |
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:05 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 1 - 0 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 0-0 |
04:05 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 2 - 2 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
06:35 | จะชนะ โคลัมบัส ครูว์ [74%] | 0 - 0 | [61%] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 0-0 |
06:35 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 2 - 2 | เอฟซี ซินซินเนติ | 1-1 |
07:05 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 2 | รีล ซอลต์ เลค | 2-0 |
07:10 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 0 - 1 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 0-0 |
07:30 | จะชนะ แนชวิลล์ เอฟซี [80%] | 2 - 2 | [59%] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 1-0 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 1 - 3 | ลีลล์สตรอม | 1-0 |
22:59 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1 - 0 | สตรอมก็อดเซ็ท | 0-0 |
22:59 | จะชนะ ชาร์ปบอร์ก 08 [80%] | 4 - 3 | [59%] ซานเดฟยอร์ด | 2-2 |
22:59 | ฮามคาม [67%] | 0 - 0 | [72%] โมลด์ จะชนะ | 0-0 |
01:00 | ไวกิ้ง เอฟเค | 1 - 1 | โรเซนบอร์ก | 0-1 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 3 - 0 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 1-0 |
20:00 | เยอร์การ์เด้น | 1 - 0 | ฮัมมาร์บี้ | 0-0 |
22:30 | ฮัคเค่น | 1 - 1 | เอล์ฟส์บอร์ก | 1-1 |
22:30 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 0 - 1 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 0-0 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
14:30 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 1 - 2 | ซัมซุยโป | 0-0 |
16:00 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1 - 0 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 1-0 |
16:00 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 3 - 2 | อาร์ก้า กดิเนีย | 3-0 |
16:45 | ชาทิน | 0 - 1 | โวฟูไทโป | 0-1 |
18:00 | เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง | 0 - 3 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 0-0 |
18:30 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 1 - 2 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 1-2 |
19:00 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 1 - 0 | นอร์ดเจลแลนด์ | 1-0 |
20:00 | ทีเอสจี สโปรกโคเวล | 5 - 0 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 4-0 |
20:00 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 2 - 0 | เนิร์นแบร์ก | 2-0 |
20:00 | โอโตรโควิซ | 0 - 1 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 0-1 |
20:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 2 - 1 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0-1 |
20:30 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 4 - 2 | เฟเคิล | 2-0 |
21:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 1 - 0 | พอร์ทสมัธ | 1-0 |
21:00 | ทูบิซี่ | 0 - 4 | ซูลเต้ วาเรเกม | 0-4 |
22:00 | อิสราเอล ยู20 | รอ | เซอร์บีย่า โกร่า (ยู20) | |
22:00 | บัลติก้า | 0 - 1 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 0-1 |
22:30 | รีดอมเลีย | 1 - 2 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 0-1 |
22:59 | บัลแกเรีย ยู20 | รอ | เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย (ยู 20) | |
23:00 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 0 - 1 | เอ็นเค อลูมินิจ | 0-1 |
00:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 2 - 1 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 0-0 |
00:00 | มอนเตเนโกร(ยู20) | รอ | โครเอเชีย(ยู20) | |
06:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 1 - 0 | อลาจูเรนเซ่ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
15:30 | จะชนะ เหมยโชวเคอเจีย(N) [73%] | 1 - 0 | [65%] เซินเจิ้น เอฟซี | 0-0 |
16:30 | เทียนจิน ไทเกอร์(N) | 1 - 2 | ปักกิ่ง กั๋วอัน | 0-0 |
16:30 | ต้าเหลียน โปร(N) | 2 - 2 | ชางชุน ย่าไท่ | 1-0 |
18:30 | ซานตง ไท่ซาน(N) | 2 - 0 | กว่างโจว ซิตี้ | 2-0 |
18:30 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) | 4 - 2 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 1-0 |
19:00 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) [62%] | 0 - 1 | [75%] เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง จะชนะ | 0-0 |
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) | 2 - 1 | ซูโจว ดองวู | 1-0 |
15:00 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) | 2 - 2 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 1-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน คัพ |
||||
19:00 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 2 - 4 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 0-3 |
21:00 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 2 - 1 | ยูเมีย เอฟซี | 2-1 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 1 - 3 | ไอเค บราเก้ | 0-1 |
20:00 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 3 - 1 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 2-0 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 3 - 2 | ซองน์ดาล | 3-1 |
20:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 2 - 4 | สตาเบ็ค | 1-2 |
20:00 | สคีด ออสโล | 3 - 2 | โกรลุด | 2-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | คลับ อเมริกา | 0 - 0 | อัตลาส | 0-0 |
00:00 | พูมาส ยูนัม | 1 - 1 | คลับ ตีฮัวนา | 0-1 |
05:00 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 1 - 2 | คลับ เลออน | 0-1 |
07:05 | ซานโตส ลากูน่า | 4 - 3 | มอนเทอร์เรย์ | 2-2 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | เคฟลาวิค | 3 - 1 | เฟรม เรย์จาวิค | 2-0 |
โปรแกรมบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
07:00 | สหรัฐอเมริกา(ยู 20)(N) | 6 - 0 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) | 3-0 |
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | ตูกุมส์-2000 | 2 - 0 | เมตต้า/ลู ริกา | 1-0 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:55 | ซิอัวลิอาย | 3 - 2 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 2-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
20:00 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 0 - 1 | ดินาโม เบรสต์ | 0-0 |
22:00 | บาเต้ โบริซอฟ | 1 - 1 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 1-0 |
00:00 | เอฟซี โกเมล | 0 - 0 | เนเมน กร็อดโน่ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
00:00 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 1 - 3 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 0-1 |
03:00 | อลิอันซ่า แอตเลติโก [58%] | 0 - 0 | [78%] เอฟบีซี เมลการ์ จะชนะ | 0-0 |
03:00 | สปอร์ต บอยส์ | 2 - 3 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 1-1 |
โปรแกรมบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
22:30 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู19(N) [54%] | 1 - 1 | [83%] สเปน (ญ) ยู19 จะชนะ | 1-1 |
22:30 | สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 [76%] | 0 - 4 | [91%] อิตาลี (ญ) ยู19 จะชนะ | 0-2 |
01:00 | นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N) | 1 - 0 | สวีเดน(ญ) ยู19 | 0-0 |
01:00 | เยอรมนี (ญ) ยู19(N) | 3 - 0 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 1-0 |
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 2 - 1 | เอฟซี เรียวเคียว | 1-1 |
โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:15 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 0 - 1 | ซาบาห์ | 0-0 |
20:00 | จะชนะ ตรังกานู [84%] | 2 - 1 | [52%] พีบี ปาหัง | 1-0 |
โปรแกรมบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ [75%] | 2 - 0 | [64%] เปรัค | 0-0 |
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | เรพิด คลับ อวด เซม | 0 - 1 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 0-1 |
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
21:15 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 3 - 1 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1 - 3 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0-3 |
05:15 | กัวรานี อาซุนซิยง | 0 - 2 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 0-1 |
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | ปอนเต เปรตา | 0 - 0 | ทอมเบนเซ่ | 0-0 |
02:00 | จะชนะ/เสมอ บาเฮีย บีเอ [69%] | 0 - 0 | [63%] เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0-0 |
02:00 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0 - 0 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-0 |
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 3 - 2 | การาโบโบ เอฟซี | 2-1 |
06:15 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 0 - 0 | ซาโมร่า บารินาส | 0-0 |
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 1 - 0 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-0 |
04:30 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 2 - 0 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 0-0 |
07:00 | โคเบรซอล | 2 - 1 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 1-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:55 | จะชนะ/เสมอ กิมนาไซ เมนโดซ่า [69%] | 2 - 0 | [61%] อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1-0 |
01:00 | ซาน เทลโม่ | 2 - 0 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 0-0 |
01:00 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0 - 3 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0-1 |
01:30 | ฟลานเดรีย | 0 - 0 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 0-0 |
01:30 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 5 - 0 | ซาคาชิสพาส | 2-0 |
02:00 | จะชนะ ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ [74%] | 1 - 0 | [58%] แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 0-0 |
02:00 | ซานตา มาริน่า ตันดิล [65%] | 0 - 0 | [67%] ทริสแทน ซัวเรส | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
03:00 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 0 - 0 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 0-0 |
04:30 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 1 - 1 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 1-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0 - 0 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-0 |
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:30 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 2 - 2 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 1-1 |
09:30 | ลาส เวกัส ไลท์ | 0 - 1 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 0-0 |
โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ |
||||
22:59 | เอล อิสไมลี่ | 1 - 1 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
13:00 | จะชนะ ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) [84%] | 2 - 1 | [56%] โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 0-1 |
13:00 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | 0 - 1 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | 0-1 |
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
13:00 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 2 - 3 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 2-2 |
15:00 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 4 - 0 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 4 - 0 | มาคฮ์ทาเรล | 0-0 |
22:00 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 2 - 0 | อักฮซายิก โอรอล | 1-0 |
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | จะชนะ นาซิอองนาล โปโตซี [85%] | 3 - 1 | [53%] ออโรร่า | 3-0 |
04:15 | คลับ กัวบิร่า | 0 - 1 | อัลเวย์เรดดี้ | 0-0 |
06:30 | โบลิวาร์ | 1 - 2 | บลูมมิ่ง | 1-0 |
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
23:30 | เปอร์โต มอนต์ | 1 - 0 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 0-0 |
23:30 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 1 - 1 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 0-1 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
13:30 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 2 - 2 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 1-1 |
โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:30 | เซนต์อัลบันสเซนต์ (ยู21) | 3 - 2 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 2-1 |
โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
15:00 | โปชอน เอฟซี | 1 - 1 | อุลซันซิติเซ่น | 0-0 |
17:00 | ฮวาซอง เอฟซี | 1 - 1 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 1-0 |
โปรแกรมบอล บอลติก คัพ |
||||
19:00 | ฟินแลนด์(ยู 17) | 6 - 0 | เอสโตเนีย(ยู17) | 4-0 |
04:00 | ปารากวัย ยู17 | 5 - 4 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 17) | 2-0 |
โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:30 | แดนทองเถิงเย่ว(N) | 0 - 1 | หูเป่ยหว่าช่วง | 0-0 |
โปรแกรมบอล AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน |
||||
15:00 | ติมอร์-เลสเต (ยู 19) | 0 - 2 | ลาว(ยู19) | 0-2 |
19:00 | สิงคโปร์(ยู 19) [59%] | 0 - 1 | [81%] กัมพูชา(ยู19) จะชนะ | 0-1 |
โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | เอสเอชบี ดานัง | 2 - 1 | ฮานอย ทีแอนด์ที | 2-0 |
18:00 | นัม ดินห์ เอฟซี | 0 - 1 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 0-0 |
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
13:00 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 2 - 2 | บิวาโกะ ชิงะ | 2-0 |
13:00 | โคชิ ยูไนเต็ด | 3 - 5 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0-4 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:00 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1 - 2 | อิตูไซย์โง | 1-2 |
01:30 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 1 - 0 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
21:00 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 0 - 0 | บาเฮีย (เยาวชน) | 0-0 |
02:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 1 - 0 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 1 - 2 | ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี | 0-1 |
22:00 | รีโมสตาร์ | 1 - 0 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
22:00 | วิคกิ ทัวร์ริส | 2 - 0 | อควายูไนเต็ด | 2-0 |
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 3 - 0 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 2 - 1 | โลบี สตาร์ส | 1-1 |
22:05 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เคโน พิลเลร์ส | 0-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 2 - 1 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 1-0 |
21:00 | ซานหลุยส์(ยู20) | 1 - 3 | ลีออน(ยู20) | 0-0 |
โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:00 | จะชนะ อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) [80%] | 2 - 1 | [61%] คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 1 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง |
||||
22:00 | เซเนกัล (ญ)(N) | 2 - 0 | ยูกันดา ( ญ ) | 1-0 |
00:00 | แคเมอรูน (ญ)(N) | 0 - 0 | แซมเบีย (ญ) | 0-0 |
03:00 | ตูนิเซีย (ญ)(N) | 4 - 1 | โตโก(ญ) | 2-1 |
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก |
||||
00:30 | อัล ซอลรา | 1 - 2 | อัล นาจาฟ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 4 - 0 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 3-0 |
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 1 - 3 | ซาลาสปิลส์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 2 - 1 | วอลซันกูร์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
19:00 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 1 - 1 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 0-1 |
โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | คองเอ็น เนนเดน เอฟซี | 2 - 0 | บิ่ญ เฟือก | 1-0 |
18:00 | ฟ๋อเฮียนเอฟซี | 1 - 0 | กวาง นัม | 0-0 |
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
18:00 | โซล อี-แลน เอฟซี | 1 - 1 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ยุโรป BSWCP |
||||
18:30 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด) | 6 - 4 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
21:00 | โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 4 - 4 | ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:30 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) | 5 - 3 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) | 1-1 |
01:00 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) | 6 - 4 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
14:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 1 - 0 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0-0 |
17:00 | เอฟซี กิฟู | 0 - 5 | มาบาริ เอฟซี | 0-2 |
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | บราซิล เด เปโลตัส | 0 - 0 | โบตาโฟโก้ พีบี | 0-0 |
02:00 | มิราสโซล | 6 - 0 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 4-0 |
03:00 | เรโม เบเลม | 2 - 2 | เอสซี เปซานดูปารา | 1-1 |
04:00 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 1 - 3 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 1-1 |
05:00 | ยาปิรันก้า | 2 - 2 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 2-2 |
โปรแกรมบอล BRA D4 |
||||
01:00 | อิมอเร่ อาร์เอส | 1 - 1 | คาเซียส อาร์เอส | 1-1 |
01:30 | โปซูอาเลกรี | 2 - 0 | ยูอาร์ที เอ็มจี | 2-0 |
02:00 | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | 0 - 0 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0-0 |
02:00 | ซานตา ครูซ พีอี | 1 - 0 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 0-0 |
02:00 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 1 - 2 | โอเอสเต้ | 0-1 |
02:00 | จะชนะ ซีเอส เซอร์จิเป้ [75%] | 2 - 0 | [58%] อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 1-0 |
02:00 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 1 - 1 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 0-0 |
02:00 | อนาโปลิส เอฟซี | 0 - 1 | เกรมิโอ อนาโปลิส | 0-0 |
02:30 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | 1 - 0 | อิโพรา อีซี | 1-0 |
03:00 | อิกาซ่า อีซี | 3 - 0 | คาร์โต ซีอี | 2-0 |
05:00 | ฮูไมตาเอซี | 1 - 2 | ริโอ บลังโก้ เอซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล BRA SPC |
||||
20:00 | ริโอ คลาโร่ | 1 - 4 | เซา เบนโต้ | 1-3 |
20:00 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 0 - 1 | ยูเวนตุส เอสพี | 0-0 |
02:00 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0 - 1 | อา โซ ซานต้า เอสพี | 0-1 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร |
||||
19:00 | ลัตเวีย(ยู 17) | 4 - 0 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | 2-0 |
07:00 | โคลัมเบีย ยู17 | 0 - 1 | โบลิเวีย ยู17 | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 1 | เมาท์ กราเวท | 0-0 |
โปรแกรมบอล WAUS WD1 |
||||
14:00 | ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) | 1 - 1 | เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล NOR D4 |
||||
18:00 | บรัมมันดาล | 3 - 0 | โวลด้า | 0-0 |
21:00 | เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ | 0 - 2 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี | 0-1 |
โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
03:00 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 1 - 4 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | คูพีเอส (เยาวชน) | 0 - 1 | คาพา | 0-1 |
22:30 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 2 - 1 | วันตา | 1-1 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
19:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 4 - 2 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 0-0 |
20:00 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 1 - 4 | โมสส์ | 0-1 |
21:00 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 1 - 2 | สตรอมเมน | 0-1 |
22:59 | ควิด ฮอลเด้น | 1 - 2 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 1-1 |
โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า |
||||
15:30 | เอยาวะดี ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ยะไข่ยูไนเต็ด | 1-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 0 - 2 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 0-2 |
01:30 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 2 - 1 | เคลย์โพล | 2-0 |
โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite One |
||||
02:30 | อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | 1 - 1 | โคตอน สปอร์ต | 0-0 |
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
21:00 | บาซาเนซ | 2 - 3 | โอเรียนทอล | 1-2 |
โปรแกรมบอล เปรู B ลีก |
||||
03:00 | ปิราต้า เอฟซี [65%] | 1 - 0 | [75%] ฮวน อูริช จะชนะ | 1-0 |
03:00 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา | 3 - 1 | ยูเนียน ฮัวอเรล | 0-1 |
03:00 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 4 - 1 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 2-1 |
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
22:00 | ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส | 0 - 1 | ยูเรนา เอสซี | 0-0 |
03:00 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย | 1 - 1 | ทิทาเนส เอฟซี | 0-0 |
04:00 | ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ | 1 - 0 | ลิเบอทาดอร์ เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1 |
||||
20:00 | ทีพีวี (ญ) | 0 - 2 | เอสโป(ญ) | 0-2 |
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 4 - 2 | อาบาฮานี | 2-1 |
17:00 | เชค รัสเซล เคซี | 5 - 3 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 3-1 |
17:00 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | 0 - 2 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 0-1 |
โปรแกรมบอล มาลี Premiere Division |
||||
22:59 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | 4 - 1 | ยูเอสซี คิตะ | 3-0 |
01:00 | เรอัล บามาโก | 1 - 2 | เซอร์เคิล เดอ บามาโก | 1-0 |
โปรแกรมบอล ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก |
||||
17:00 | โซลิด เอสซี | 0 - 6 | มาตาระ ซิตี้ เอสซี | 0-2 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
19:00 | โบฮีเมียนส์(ยู 19) | 1 - 5 | ดันดาล์ค(ยู19) | 1-3 |
20:00 | ซลิโก้(ยู 19) | 2 - 3 | แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) | 2-0 |
20:00 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) | 2 - 2 | ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) | 0-1 |
20:00 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) | 3 - 0 | แอธโลน ทาว์น(ยู 19) | 3-0 |
โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
11:00 | เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) [74%] | 7 - 0 | [100%] โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 1 - 3 | มทิปวา ชูการ์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 1 - 0 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 0-0 |
20:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 1 - 0 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 0 - 2 | ติเกร (สำรอง) | 0-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
21:00 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 1 - 1 | เดซามปาราดอส | 0-0 |
01:00 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 1 - 1 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 0-1 |
01:00 | สปอร์ติโว เพนาโรล | 0 - 1 | วิลล่า มิเตร | 0-0 |
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 0 - 2 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 0-1 |
01:30 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | 0 - 0 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 0-0 |
02:00 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 1 - 1 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 1-0 |
02:00 | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | 1 - 1 | ดักลาส เฮก | 0-0 |
02:30 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 3 - 0 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 2-0 |
02:30 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 3 - 1 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 1-1 |
03:00 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 2 - 0 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
16:00 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 1 - 0 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
15:30 | ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) | 1 - 1 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 0-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
15:00 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 1 - 1 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
12:00 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 2 - 3 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 2-0 |
15:00 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 0 - 3 | โรชเดล โรเวอร์ | 0-3 |
โปรแกรมบอล โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
01:00 | คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) | 0 - 2 | อาไว (เยาวชน) | 0-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
14:30 | อูลานบาตอร์ซิตี้ | 3 - 2 | เอฟซี อูลานบาตอร์ | 2-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
01:00 | อีซี วิตอเรีย(ยู 23) | 1 - 0 | ปารานา พีอาร์ (ยู 23) | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
15:30 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 1 - 1 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 1-0 |
20:30 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 2 - 1 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
06:00 | โอลเมโด้รีโอบัมบา | 1 - 2 | มาชัค รูนา | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
02:00 | คลับ โอลิมเปีย(ญ) | 1 - 1 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
15:00 | ยังพย็อง | 2 - 1 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
00:45 | บองซูเซสโซ่ (ยู 20) | 1 - 0 | ติเกรส์ บราซิล (ยู 20) | 1-0 |
01:00 | ยาปิรันก้าอาร์เอส (ยู 20) | 1 - 3 | ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) | 0-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
01:00 | จะชนะ ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) [78%] | 2 - 0 | [60%] วาสโก ดา กามา ( ญ ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
12:00 | นอร์ธ สตาร์ | 0 - 2 | โคมาลา | 0-2 |
โปรแกรมบอล |
||||
12:15 | เคซี่ โคเมท (ญ) | 3 - 2 | เซาท์ยาร์รา เอสซี (หญิง) | 1-0 |
14:20 | โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) | 0 - 0 | เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
20:30 | เอฟเค ชิกาทอย | 2 - 1 | เอฟเค อันติจาน 2 | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
00:45 | มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ | 0 - 1 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 0-0 |