โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
00:45 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 1 - 1 | แซงต์ ทรุยด็อง | 1-0 |
03:00 | ชาเลอร์รัว | 1 - 1 | คอร์ไทรจ์ | 1-1 |
03:00 | เคเอเอ เกนท์ | 1 - 1 | ออสเทนเด้ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [73%] | 2 - 3 | [69%] เอดีโอ เดน ฮาก | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
02:45 | เซนต์ เมียร์เรน | 1 - 0 | อเบอร์ดีน | 0-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | บาร์โรว์ | 0 - 2 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
02:45 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 2 - 3 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0-1 |
02:45 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0 - 1 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0-0 |
02:45 | วอลซอลล์ | 1 - 2 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0-1 |
โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:45 | จะชนะ โคเวนทรี ซิตี้ [73%] | 1 - 0 | [64%] สโต๊ค ซิตี้ | 0-0 |
02:45 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 0 - 0 | สวอนซี ซิตี้ | 0-0 |
02:45 | ลูตัน ทาวน์ | 2 - 1 | บริสตอล ซิตี้ | 1-0 |
02:45 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 2 - 2 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0-1 |
02:45 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 3 - 0 | บาร์นสลีย์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:45 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0 - 2 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | จิลลิ่งแฮม | 0 - 0 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 3 - 3 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1-1 |
02:45 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0 - 1 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
14:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 5 - 0 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 2-0 |
17:00 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม [53%] | 1 - 1 | [86%] ทริเน็ค จะชนะ | 1-1 |
17:00 | ออดราออปอเล(N) | 2 - 2 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 2-0 |
19:00 | ริก้า เอฟซี [59%] | 2 - 1 | [80%] สโลวาน บราติสลาวา จะชนะ | 1-0 |
19:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 0 - 5 | แรนเดอร์ส | 0-3 |
19:00 | ออสเตรียเวียนนา [69%] | 0 - 0 | [71%] เอฟเค โซชิ จะชนะ | 0-0 |
19:00 | สลาเวีย โซเฟีย | 1 - 2 | เทปลิเซ่ | 1-1 |
20:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 2 - 2 | ดูก้า ปรากซ์ | 2-0 |
20:30 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า [65%] | 3 - 0 | [75%] สโลวัคโก้ จะชนะ | 2-0 |
20:30 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 4 - 2 | วาร์เท็กซ์ | 1-2 |
21:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 2 - 2 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 1-0 |
21:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1 - 3 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 1-0 |
21:30 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 2 - 1 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 1-1 |
21:30 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 1 - 0 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 1-0 |
22:00 | มาริบอร์ | 1 - 1 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 1-1 |
22:30 | จะชนะ เอสเบิร์ก(N) [82%] | 2 - 0 | [60%] ทิซเตด เอฟซี | 0-0 |
22:59 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) [71%] | 2 - 1 | [68%] ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
22:59 | เรอัล มูร์เซีย | 1 - 3 | ดินาโม เคียฟ | 1-1 |
22:59 | เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี | 0 - 5 | ฟรีเดค-มิสตัค | 0-4 |
00:00 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 3 - 4 | ลีโอเบน | 1-2 |
00:30 | เวียนเนอร์ เอสซี [69%] | 1 - 4 | [74%] เอสวี ฮอร์น จะชนะ | 1-2 |
01:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 7 - 1 | วอล์ดเกอเมส | 3-0 |
01:30 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | 2 - 1 | ทีเอสวี บุชบัช | 0-1 |
01:50 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | 2 - 1 | เอสซี คาลสดอฟ | 1-0 |
02:30 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 5 - 0 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 1-0 |
03:00 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า(N) | 3 - 0 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 3-0 |
03:00 | ซาโมร่า บารินาส | 2 - 1 | โมนาคัส เอสซี | 1-0 |
06:30 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 0 - 2 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 0-1 |
โปรแกรมบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ |
||||
22:59 | เซเนกัล(N) | 2 - 0 | เคปเวิร์ด | 0-0 |
02:00 | โมร็อกโก(N) | 2 - 1 | มาลาวี | 1-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
02:45 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 2 - 0 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 0-0 |
02:45 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
02:00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
02:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 2 - 2 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 1-2 |
02:10 | วีแกน แอธเลติก | 1 - 0 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 0-0 |
02:45 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:45 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 1 - 1 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:45 | บรอมลีย์ | 1 - 0 | วอคกิ้ง | 1-0 |
02:45 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 1 - 0 | อีสต์ไลก์ | 0-0 |
02:45 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0 - 1 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-1 |
02:45 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 3 - 0 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:45 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [69%] | 0 - 2 | [67%] โซลิฮัลล์ มอร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
02:45 | วีลด์สโตน เอฟซี | 0 - 0 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0-0 |
02:45 | เวย์เม้าท์ | 1 - 2 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 1-0 |
02:45 | เร็กซ์แฮม | 1 - 0 | กริมสบี้ ทาวน์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:45 | ไคลด์ | 2 - 2 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
02:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 3 - 0 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:45 | คลิฟตันวิลล์ [64%] | 2 - 2 | [71%] ลินฟีลด์ เอฟซี จะชนะ | 1-0 |
02:45 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 3 - 1 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 0-1 |
02:45 | เกล็นโตรัน | 2 - 1 | โคเลอไรน์ | 1-0 |
02:45 | พอร์ทาดาวน์ | 0 - 1 | ครูซาเดอร์ | 0-0 |
02:45 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 0 - 3 | ลาร์นเอฟซี | 0-2 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista |
||||
05:00 | จะชนะ โบต้าโฟโก้ เอสพี [74%] | 0 - 0 | [61%] ซานโต อังเดร | 0-0 |
07:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0 - 0 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Carioca |
||||
07:00 | เบาวิสต้า อาร์เจ [60%] | 1 - 1 | [77%] โบตาโฟโก้ อาร์เจ จะชนะ | 1-1 |
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | จะชนะ เอเอสโอ ชเลฟ [83%] | 4 - 0 | [50%] ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1-0 |
20:30 | เอ็มซี โอราน | 2 - 1 | เอ็นซี มากร้า | 1-0 |
20:30 | ยูเอส บิสกรา | 2 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย | 0-0 |
20:30 | เฮชบี เชลกูมเลด | 1 - 1 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 1-1 |
20:30 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | รอ | ซีเอส กงส์ต็องตีน | |
20:30 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 2 - 1 | ปาราดัว เอซี | 2-1 |
21:00 | จะชนะ/เสมอ อาร์ซี อาร์บา [73%] | 3 - 1 | [58%] เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 2-0 |
21:00 | จะชนะ ซีอาร์ เบลูอิซดัด [81%] | 2 - 0 | [92%] อาร์ซี รีไลแซน | 0-0 |
22:59 | เจเอส ซาอัวร่า | 1 - 1 | อีเอส เซทิฟ | 1-1 |
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:00 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 4 - 2 | เซอด็อง | 2-1 |
02:00 | จะชนะ เลอ ม็องส์ [73%] | 1 - 0 | [62%] โชเลท เอสโอ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1 - 0 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 0-0 |
06:05 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 3 - 0 | อากีลาส โดราดาส | 1-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:45 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 2 - 2 | ซิดนีย์ เอฟซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 0 - 1 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 0-1 |
02:45 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 2 - 2 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 0-2 |
02:45 | ยอร์ค ซิตี้ | 0 - 3 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 0-2 |
02:45 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2 - 1 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 2-0 |
02:45 | จะชนะ บอสตัน ยูไนเต็ด [84%] | 3 - 0 | [51%] ฟาสเลย์ เซลติก | 1-0 |
02:45 | กุยเซลีย์ | 3 - 2 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | เบรนทรี ทาวน์ | 2 - 2 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:45 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 3 - 1 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 2-0 |
02:45 | ดาร์ทฟอร์ด | 0 - 0 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 0-0 |
02:45 | ดัลลิช แฮมเลต | 1 - 1 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 0-0 |
02:45 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 4 - 0 | บาธ ซิตี้ | 2-0 |
02:45 | จะชนะ เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ [75%] | 1 - 0 | [65%] ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | เมดสโตน ยูไนเต็ด [71%] | 4 - 0 | [69%] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
02:45 | จะชนะ สลอค ทาวน์ [78%] | 1 - 1 | [62%] บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 2 - 1 | พูล ทาวน์ | 0-1 |
02:45 | เฮนดอน | 1 - 0 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 0-0 |
02:45 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 1 - 1 | ทรูโร ซิตี้ | 0-0 |
02:45 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 8 - 1 | วิมบอร์น ทาวน์ | 4-1 |
02:45 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 2 - 2 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano |
||||
07:10 | โบคา จูเนียร์ส | 1 - 0 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1-0 |
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
02:45 | เบนฟิก้า(N) | 1 - 1 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
02:30 | โปแลนด์(ฟุตซอล) | 2 - 2 | สโลวะเกีย(ฟุตซอล) | 0-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 3 - 1 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 1-0 |
02:45 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 1 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 1-1 |
02:45 | เฮอรินจี โบโรห์ | 2 - 3 | คิงสโตเนียน | 2-0 |
02:45 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 2 - 0 | ฮอร์สแฮม | 1-0 |
02:45 | เลเวส | 2 - 0 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 1-0 |
02:45 | วอร์ทติ้ง | 3 - 1 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1-0 |
โปรแกรมบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
23:50 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 4 - 1 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 0-0 |
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 4 - 2 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 1-0 |
01:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 0 - 1 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 0-0 |
01:00 | จะชนะ วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [86%] | 2 - 0 | [50%] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
02:45 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 3 - 4 | ไวท์บี้ ทาว์น | 2-3 |
02:45 | มอร์เพธ ทาวน์ | 1 - 1 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 0-0 |
02:45 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 0 - 1 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 0-1 |
02:45 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 3 - 1 | วิตตัน อัลเบียน | 2-1 |
02:45 | นานท์วิช ทาวน์ | 0 - 1 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 0-0 |
โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:50 | นาจราน | 1 - 1 | อัล-คาว์แคบ | 1-1 |
21:55 | อัล กาดาซิย่า | 0 - 0 | อัล-จีล | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล โคปา SP Juniores |
||||
20:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 0 - 4 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 0-3 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:00 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 1 - 1 | ตลัซกาลาเอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 0 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 0-1 |
18:10 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 1 - 0 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ISR U19 |
||||
19:30 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 0 - 0 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
06:30 | อนาโปลิส เอฟซี | 2 - 0 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 2-0 |
06:30 | จะชนะ อปาเรซิเดนเซ จีโอ [89%] | 2 - 2 | [51%] อิโพรา อีซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
07:00 | คาล์เด้นเซเอ็มจี | 2 - 1 | อเมริกา เอ็มจี | 1-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
06:00 | จะชนะ เนาติโก (พีอี) [83%] | 0 - 0 | [50%] แคมพิเนสเซ่ พีบี | 0-0 |
โปรแกรมบอล ENG UD1 |
||||
02:45 | วอคโซป ทาวน์ | 6 - 0 | เชฟฟิลด์ เอฟซี | 2-0 |
โปรแกรมบอล โอมานสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
22:30 | บาห์ลา | 1 - 0 | ซาฮัม | 0-0 |
โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | มุมไบ ซิตี้ | 1 - 1 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | จะชนะ พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด [72%] | 1 - 2 | [64%] อาร์เน็ท การ์เดน | 1-2 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | บาร์นสลีย์ (ยู 23) | 1 - 1 | ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) | 1-0 |
20:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) | 1 - 1 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) | 0-1 |
20:00 | วัตฟอร์ด (ยู 23) | 2 - 0 | มิลล์วอลล์(ยู 23) | 0-0 |
21:00 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) | 1 - 2 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) | 0-1 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
02:00 | เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1 - 0 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) | 0-0 |
โปรแกรมบอล กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
21:45 | อัล วาครา(สำรอง) | 2 - 0 | อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) | 2-0 |
21:45 | กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23)(N) | 4 - 0 | อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) | 1-0 |
21:45 | อัมม์ ซาลาล(ยู 23)(N) | 2 - 3 | อัล เรย์ยาน(สำรอง) | 0-0 |
โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก |
||||
18:30 | เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ | 2 - 0 | เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท | 1-0 |
19:30 | มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ | 4 - 2 | เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา | 1-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
10:00 | ตีฮัวนา (ญ) | 2 - 2 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 0-0 |
10:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 2 - 0 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 2-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
22:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 1 - 1 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
02:45 | เลสตัน เอฟซี | 1 - 0 | บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 1 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
21:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 0 - 1 | ริโอ อาฟ(ยู 23) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
22:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ [68%] | 0 - 2 | [68%] เอสดี โลโกรเนส | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:00 | จะชนะ แอธเลติก บิลเบา บี [77%] | 1 - 2 | [59%] คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1-1 |
02:00 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 2 - 2 | บาร์เซโลน่า บี | 1-0 |