โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส | 4 - 0 | โบฮีเมี่ยนส์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล เค-ลีก |
||||
14:00 | ซองนัม เอฟซี | 1 - 2 | แกงวัน เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
04:30 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 2 - 1 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 0-1 |
06:00 | โตรอนโต้ เอฟซี(N) | 0 - 2 | เอฟซี ซินซินเนติ | 0-1 |
07:00 | รีล ซอลต์ เลค | 1 - 1 | ฮุสตัน ไดนาโม | 1-0 |
07:10 | ชิคาโก ไฟร์ | 3 - 3 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 1-2 |
07:30 | แนชวิลล์ เอฟซี | 1 - 1 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 0-0 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
14:30 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 1 - 0 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1-0 |
14:30 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า(N) | 1 - 0 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 0-0 |
15:00 | ฟารูล คอนสแตนต้า(N) | 1 - 1 | ราปิด บูคาเรสต์ | 0-1 |
15:00 | พาริซอน บาดิจอฟ | 3 - 2 | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | 1-1 |
15:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 1 - 0 | เอฟซี ไอการ์ | 1-0 |
15:00 | เฟเคิล | 1 - 1 | เวเลส | 0-0 |
15:00 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 1 - 1 | บานิค ออสตราว่า | 0-1 |
15:00 | สโลวัคโก้(N) | 5 - 0 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 3-0 |
15:00 | ทแซร์สโค เซโล | 4 - 1 | มินยอร์ เพอร์นิค | 1-0 |
15:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 4 - 1 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0-0 |
15:00 | สปาร์ตาปราก | 7 - 0 | ดูก้า ปรากซ์ | 1-0 |
15:00 | บีวีเอสซี | 1 - 5 | วาซาส | 0-0 |
15:30 | ลิปโทฟส์กี้ มิคูลาส | 1 - 1 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1-0 |
15:30 | ซิกม่า โอโลมุช | 3 - 0 | ไวสคอป | 1-0 |
15:30 | ปาร์ดูบีตเซ | 0 - 2 | เบอโน่ | 0-1 |
15:30 | เทปลิเซ่ | 4 - 2 | เอฟเค โคมูตอฟ | 4-1 |
15:30 | ฟาสตาฟ ซลิน | 5 - 1 | ยูนิโก้ | 1-1 |
16:00 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน(N) | 4 - 3 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 2-1 |
16:00 | โคลูบารา(N) | 0 - 1 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 0-1 |
16:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1 - 2 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 1-0 |
16:00 | โคลดิ้ง | 3 - 3 | เวเจิล | 1-2 |
16:00 | ฮราเดตส์กราลอเว | 3 - 1 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 3-1 |
16:00 | คาซิงบาร์ซิคา | 1 - 3 | วาร์ดา เซ | 1-0 |
16:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 5 - 0 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 2-0 |
16:00 | เอสเค ลิเซน | 1 - 2 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0-2 |
16:15 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 0 - 3 | เทรนซิน | 0-1 |
16:15 | วิสล่า คราคอฟ | 3 - 2 | สตอล เมียเลช | 1-1 |
17:00 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 1 - 1 | แรนเดอร์ส | 1-1 |
17:00 | คราโคเวีย คราคอฟ | 2 - 0 | ทริเน็ค | 0-0 |
17:30 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 1 - 1 | เคเอเอ เกนท์ | 0-0 |
18:00 | ดัมบาร์ตัน | 1 - 0 | มาเธอร์เวลล์ | 0-0 |
18:00 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | 0 - 1 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 0-0 |
18:00 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 2 - 2 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 0-0 |
18:00 | วินเตอร์ทูร์ | 2 - 5 | วาดุซ | 1-2 |
19:00 | กราสฮ็อปเปอร์ | รอ | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | |
19:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 2 - 0 | นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ยูเอสเค อานิฟ | 4 - 1 | เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค | 2-1 |
19:00 | ดินาโม เดรสเดน | 3 - 0 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 2 - 3 | ฮันซ่า รอสต๊อค 2 | 0-2 |
19:00 | รันคอร์นทาวน์ | 2 - 1 | ทคอนวี ยูไนเต็ด | 1-0 |
19:00 | เลช พอซนาน | รอ | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | |
19:00 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 1 - 1 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | อัลบอร์ก(N) | 2 - 2 | วีบรอก | 0-0 |
19:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 0 - 1 | นอร์ดเจลแลนด์ | 0-1 |
19:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 5 - 1 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 0-0 |
19:00 | เนิร์นแบร์ก | 5 - 1 | ซวิคเกา | 1-1 |
20:00 | เรธโรเวอร์ส | 4 - 1 | สแตรนแรร์ | 0-1 |
20:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 5 - 1 | เอสซี เวิร์ล | 3-1 |
20:00 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1 - 2 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1-1 |
20:00 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 1 - 4 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 0-1 |
20:00 | เกล็นโตรัน | 1 - 0 | โคเลอไรน์ | 1-0 |
20:00 | ฮันโนเวอร์ 96 | 0 - 2 | ซังค์ เพาลี | 0-1 |
20:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 0 - 3 | ดันดี | 0-0 |
20:00 | มอนโทรส | 1 - 1 | อาร์บรอท | 1-0 |
20:00 | เซนต์ กัลเลน | 5 - 0 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 3-0 |
21:00 | ซูลเต้ วาเรเกม(N) | 0 - 4 | แซงต์ กิลลุส | 0-2 |
21:00 | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | 2 - 5 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 0-0 |
21:00 | เอฟเค คิมกี้ | 0 - 1 | โดลโกพรูดนี่ | 0-0 |
21:00 | เอ็นเค อลูมินิจ | 2 - 0 | ซังค์ พอลเท่น | 0-0 |
21:00 | ฟอร์เรส | 0 - 1 | อินเวอร์เนสส์ | 0-0 |
21:00 | เซนต์ เฮเลน ทาวน์ | 0 - 6 | รันคอร์น ลินเน็ต | 0-1 |
21:00 | ไฮน์เดนเฮลม์(N) | 5 - 4 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 1-0 |
21:30 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์(N) | 0 - 4 | สโลวาน บราติสลาวา | 0-3 |
22:00 | ออสเตรียเวียนนา | 2 - 1 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1-0 |
22:00 | ลาฟนิทซ์(N) | 2 - 5 | ราปิด เวียนนา | 1-2 |
22:00 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 4 - 0 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 1-0 |
22:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 0 - 1 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 0-0 |
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี(N) | 0 - 1 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-0 |
22:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 4 - 1 | เอฟเค เซนิก้า | 3-0 |
22:30 | โลโคโมทีฟ มอสโก(N) | 6 - 1 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 3-1 |
22:30 | คราอิโอว่า | 1 - 2 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-0 |
22:59 | สตองดาร์ด ลีแอช | 1 - 3 | โรชฟอร์ต | 1-2 |
22:59 | คลับบรูซ | 1 - 1 | เชอร์มินอล เบียร์ช็อต | 0-1 |
22:59 | ริเยก้า | 3 - 0 | ดราโกโวลแยค | 2-0 |
22:59 | เอสซี ไวซ์ | 2 - 6 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 1-3 |
22:59 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 3 - 2 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 1-1 |
22:59 | สโลโบดา | 1 - 1 | เอฟเค ซาราเยโว | 1-1 |
22:59 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 1 - 0 | ดินาโม มอสโก | 1-0 |
22:59 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 1 - 1 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 0-0 |
22:59 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 0 - 1 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0-0 |
22:59 | เอ็นเค มูรา 05 | 2 - 2 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 2-0 |
22:59 | สลาเวน โคปริฟนิก้า(N) | 1 - 1 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 1-1 |
22:59 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 0 - 1 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 0-0 |
22:59 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค(N) | 2 - 1 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 1-1 |
23:15 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 3 - 4 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 1-3 |
23:30 | มัลโดส ลูการ์นี | 1 - 2 | เอฟเค วอซโดวัค | 1-0 |
00:00 | มาริบอร์ | 4 - 1 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 2-0 |
01:00 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 3 - 0 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 1-0 |
01:00 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | รอ | บีร์คีร์คารา เอฟซี | |
01:30 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 2 - 1 | ราดนิคกี้ 1923 | 1-0 |
04:00 | แปซิฟิก เอฟซี | 2 - 0 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป |
||||
22:59 | เวลส์(N) | 0 - 4 | เดนมาร์ก | 0-1 |
02:00 | อิตาลี(N) | 0 - 0 | ออสเตรีย | 0-0 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | รัวฟอส | 2 - 1 | ฮามคาม | 2-0 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:00 | โคห์บ รัมเบลอ | 3 - 2 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 0-1 |
โปรแกรมบอล AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
17:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 4 - 1 | คายาเอฟซี | 2-0 |
21:00 | เดอะ คอง(N) | 0 - 1 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 0-0 |
21:00 | เซเรส เอฟซี(N) | 1 - 1 | ปักกิ่ง กั๋วอัน | 1-0 |
22:59 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่(N) | 3 - 2 | แดกู เอฟซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 1 - 0 | เอเอสโอ ชเลฟ | 0-0 |
22:59 | ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส | 1 - 0 | ยูเอส บิสกรา | 0-0 |
22:59 | โอลิมปิก เมเดีย | 1 - 0 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 0-0 |
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
21:00 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 2 - 0 | เมตต้า/ลู ริกา | 1-0 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | สปายริส เคานาส | 1 - 2 | บอลติกปาเนเวจิส | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
20:45 | สมอร์กอน เอฟซี | 1 - 2 | เอฟซี โกเมล | 1-0 |
22:45 | สลาเวีย โมซีร์ | 2 - 3 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 1-0 |
00:45 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 1 - 1 | ดินาโม เบรสต์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
22:59 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0 - 0 | วีแดด คาซาบลานก้า | 0-0 |
02:00 | เอล อาห์ลี | 3 - 0 | เอสเปรานซ์ เอสที | 1-0 |
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 3 - 4 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1-0 |
04:00 | ซีเอ เพนาโรล | 1 - 1 | วิลล่า เอสปาโนลา | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
22:59 | ปาดิสเด เอฟซี | 2 - 1 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0 - 1 | จูบิโล อิวาตะ | 0-0 |
13:00 | บรัวบริทอากีต้า | 1 - 1 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0-0 |
16:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0 - 0 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 0-0 |
16:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 2 - 1 | โทชิกิ เอสซี | 0-1 |
16:30 | เอฟซี เรียวเคียว | 4 - 0 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 2-0 |
16:30 | เกียวโต แซงก้า | 2 - 0 | ฟาเจียโน โอคายามา | 1-0 |
17:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 4 - 1 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 2-0 |
17:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 0 - 0 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | อัลซอลส์ | 1 - 1 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 1-0 |
00:30 | อัล แรมธ่า คลับ | 2 - 0 | อัล บากา | 1-0 |
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน | 0 - 0 | แมคฮาร์บ | 0-0 |
01:15 | เอ็มซีโอ อุจดา | 0 - 0 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 0-0 |
03:30 | เรพิด คลับ อวด เซม | 2 - 0 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 0-0 |
โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ | 1 - 1 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 1-0 |
22:30 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ | 0 - 1 | อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) | 0-1 |
โปรแกรมบอล AFC คัพ |
||||
15:00 | แอทเลติก 220 เอฟซี(N) | 0 - 1 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 0-0 |
19:00 | ลีแมน | 4 - 1 | ไถหนันซิตี้ | 3-0 |
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
17:00 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 3 - 0 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 1-0 |
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:30 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 2 - 0 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1-0 |
04:30 | วิตอเรีย บีเอ | 1 - 2 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1-0 |
07:00 | เนาติโก (พีอี) | 1 - 1 | เรโม เบเลม | 0-1 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 1 - 3 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 0-2 |
21:00 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 5 - 3 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 4-2 |
22:59 | ฟจอลเนอร์ | 0 - 3 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 0-2 |
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา | 4 - 2 | ลาล่าเอฟซี | 2-0 |
03:45 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 3 - 0 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 1-0 |
06:00 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 2 - 2 | คาราคาส เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 2 - 1 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0-0 |
16:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 1 - 2 | อัลโตน่า เมจิค | 1-1 |
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 0 - 1 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 0-1 |
06:30 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 3 - 3 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 2-3 |
06:30 | ไมอามี่เอฟซี | 2 - 1 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 1-1 |
07:30 | เมมฟิส 901 | 2 - 3 | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) | 0-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 4 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 0-2 |
12:05 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) | 3 - 3 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) | 3-1 |
13:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 2 - 0 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 2-0 |
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) | 0-0 |
12:00 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 0 - 0 | สึกูบะ เอฟซี(ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 1 - 3 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 1-1 |
11:00 | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)(N) | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 0-0 |
11:00 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 0 - 1 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | อโวลเนส (ญ) | 3 - 1 | โคลบอทน์ (ญ) | 1-1 |
20:00 | ลิน (ญ) | 2 - 2 | สตาเบ็ค (ญ) | 1-1 |
20:00 | วาเลเรนก้า (ญ) | 7 - 0 | คลีบ (ญ) | 4-0 |
โปรแกรมบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้ | 0 - 2 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 0-1 |
14:00 | อาร์มาเดล เอสซี | 3 - 2 | อีซียู โยนดาลูบ | 2-2 |
14:00 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 5 - 1 | บัลแคทต้า เอฟซี | 1-1 |
14:00 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 0 - 2 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 0-0 |
โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | 07 Vestur Sorvagur | 2 - 4 | นซี ลูนาวิค | 2-2 |
โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:30 | อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) | 2 - 1 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 2-0 |
09:30 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 4 - 0 | อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) | 3-0 |
12:00 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 1 - 1 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 0-0 |
12:05 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 1 - 0 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 1-0 |
โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
15:00 | ฮวาซอง เอฟซี | 1 - 2 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 0-2 |
15:00 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 1 - 0 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 0-0 |
17:00 | อินชอน โคเรียล | 0 - 0 | ยังจู ซิตี้เซน | 0-0 |
17:00 | อุลซันซิติเซ่น | 2 - 0 | ชางวอนซิตี้ | 0-0 |
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
22:59 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 1 - 2 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 1-2 |
โปรแกรมบอล ชิลี คัพ |
||||
22:00 | โคเบรซอล | 2 - 2 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1-1 |
22:59 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 1 - 0 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 0-0 |
02:00 | ฮัวชิปาโต้ | 3 - 2 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 3-0 |
05:00 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 0 - 2 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 0-1 |
05:00 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 1 - 1 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 0-0 |
07:30 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 4 - 4 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 1-2 |
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | เมตาลุค เบคาเบด | 2 - 2 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 1-0 |
22:00 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 2 - 1 | บุนยอดกอร์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | ฮอนด้า เอฟซี | 5 - 0 | โคชิ ยูไนเต็ด | 3-0 |
11:00 | บิวาโกะ ชิงะ | 1 - 2 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 0-2 |
13:00 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 1 - 4 | โซนี่ เซนได | 0-2 |
โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
03:00 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 0 - 3 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) | 0-1 |
06:00 | นอร์ท แคโรไลนา (ญ) | 2 - 0 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 0-0 |
07:00 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 2 - 1 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 2-0 |
โปรแกรมบอล BSWCP |
||||
20:30 | โบลิเวีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 1 - 2 | โคลัมเบีย(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:30 | เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 3 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:00 | หมู่เกาะอาร์เจนติน่า(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 0 - 2 | อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:45 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 6 - 5 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) | 2-2 |
23:30 | ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 6 - 4 | เวเนซูเอลา(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
00:15 | เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 1 - 3 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-2 |
01:00 | บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) | 6 - 3 | เปรู (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
01:30 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) | 0 - 0 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | เอ็มโอ เบไจอา | 5 - 1 | อามัล บู ซาด้า | 0-0 |
22:00 | ยูเอสเอ็ม บลีดา | 0 - 0 | อาร์ซี อาร์บา | 0-0 |
22:00 | ซีเอ บัตน่า | 6 - 1 | เอ็มโอ คอนสแตนติน | 0-0 |
โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 1 - 1 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
23:05 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 1 - 1 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 1-1 |
23:10 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 1 - 0 | ลอส อันเดส | 0-0 |
01:00 | ซีเอ ซาน มิเกล | 1 - 0 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1-0 |
01:00 | คานัวลาส เอฟซี | 2 - 0 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 0-0 |
01:00 | ฟลานเดรีย | 2 - 0 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 1-0 |
01:00 | ซาคาชิสพาส | 1 - 0 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 0-0 |
01:00 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 2 - 3 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0-1 |
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
20:00 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 2 - 0 | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 1 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 0-1 |
02:00 | บาเฮีย (เยาวชน) | 2 - 2 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 2-1 |
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:10 | ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) | 0 - 1 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 0-0 |
16:15 | ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) | 0 - 1 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 0-0 |
16:45 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 1 - 1 | เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) | 1-0 |
17:05 | เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) | 4 - 1 | เอ บัว ซาดา(ยู 21) | 4-0 |
17:15 | ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21) | 2 - 1 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) | 1-0 |
โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:30 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 3 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 0-1 |
12:30 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 0 - 3 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 0-2 |
12:30 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 2 - 0 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 0-0 |
12:30 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 3 - 1 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
16:00 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | 2 - 1 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | 0-1 |
18:00 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | 5 - 1 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | 2-1 |
18:00 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | 6 - 2 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | 1-0 |
19:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | 3 - 2 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 0-1 |
20:30 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | 2 - 6 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | 1-1 |
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
17:00 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 0 - 1 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 0-1 |
17:00 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 0 - 4 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 0-3 |
20:00 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 1 - 3 | เอฟซี มาร์ดู | 1-2 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | แคนเบอรา โอลิมปิก(N) | 1 - 0 | วอลเดน เวสทอน | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
15:30 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 0 - 1 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 0-0 |
16:30 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 5 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 0-2 |
16:30 | แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | 1 - 2 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 0-2 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 1 - 1 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี | 0-1 |
12:30 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 3 | มอดบูรี่ เจ็ท | 0-0 |
15:30 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 0 - 1 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 2 - 3 | บรันสวิก ซิตี้ | 2-1 |
12:05 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 1 - 2 | มอร์แลนด์ เซบราส | 1-0 |
12:30 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 1 - 2 | แลงวาร์ริน | 1-0 |
13:05 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | 0 - 2 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 0-1 |
14:00 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 2 - 1 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 1-1 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 1 - 3 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 1-2 |
20:30 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 2 - 2 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 1-1 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | แมกนิ | 3 - 2 | เลคเนียร์ เอฟ | 1-1 |
21:00 | เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ | 1 - 4 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 1-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
22:59 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 2 - 1 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 0-1 |
โปรแกรมบอล Arab Cup U20 |
||||
21:00 | แอลจีเรีย (ยู20)(N) | 2 - 2 | ไนเจอร์ (ยู 20) | 0-2 |
21:00 | อียิปต์(ยู 20) | 4 - 1 | มอริเตเนีย (ยู20) | 3-0 |
00:00 | โมร็อคโก(ยู20)(N) | 5 - 0 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 20) | 3-0 |
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | กยองนัม เอฟซี | 1 - 2 | แทจอน ซิติเซน | 1-2 |
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
15:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 0 - 2 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0-0 |
15:00 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 2 - 1 | มิยาซากิ | 1-0 |
16:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 1 - 2 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-1 |
16:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 1 - 1 | มาบาริ เอฟซี | 0-1 |
17:00 | ไกนาเร โตโตริ | 0 - 1 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | ปารานา พีอาร์ | 3 - 1 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 3-0 |
01:00 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 1 - 0 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 1-0 |
03:00 | มานุส (สมัครเล่น) | 2 - 1 | ทอมเบนเซ่ | 1-0 |
03:00 | มิราสโซล | 1 - 2 | อิทัวโน่ เอสพี | 1-0 |
05:00 | โวลตา เรดอนดา | 0 - 0 | ซานตา ครูซ พีอี | 0-0 |
โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | เอเอสซี จาราฟ | 1 - 0 | เจเนอเรชั่น ฟุต | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
15:00 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 4 - 0 | เนอร์เล่ย์ เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) | 0 - 4 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 0-2 |
12:00 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 1 - 3 | อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) | 1-0 |
12:00 | ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) | 1 - 3 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
12:00 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 2 - 0 | บัลแคทต้า(ยู20) | 1-0 |
โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 0 - 0 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | 0-0 |
01:00 | อาร์เน็ท การ์เดน | รอ | ยูดับเบิลยูไอ | |
03:30 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 2 - 0 | ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B |
||||
17:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) | 0 - 2 | มาเรียลวาส ยู17 | 0-0 |
17:00 | เปนิคี(ยู17) | รอ | เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) | |
22:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) | รอ | ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) |
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | ซูก 94 | 2 - 1 | โซล็อตเทิร์น | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | 6 - 0 | เอสซี โกลเดา | 0-0 |
21:00 | ลังเงนทาล | 0 - 2 | เบียล เบียนนี่ | 0-0 |
21:00 | เดเลมอน | 1 - 2 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | 0-0 |
21:00 | อัซซูรี่ 90 | 1 - 6 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | 0-0 |
21:00 | ลาโชฟอนด์ | 1 - 2 | เวอแวสปอร์ต | 0-0 |
21:00 | เมแร็ง | 1 - 2 | เอฟซี เนเทอร์ส | 0-0 |
21:00 | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | 2 - 0 | แกรนด์ แลนซี | 0-0 |
21:00 | เอฟซี บัลเซอร์ | 5 - 1 | เอฟซี ทุคเกน | 2-1 |
21:00 | เอฟซี ลินท์ 04 | 3 - 1 | เอฟซี กอสเซา | 2-1 |
21:00 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | 1 - 0 | เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค | 0-0 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | ทรอมส์ดาเลน | 2 - 2 | บราท์เวก | 2-1 |
19:00 | โฟลโร | 0 - 1 | ควิด ฮอลเด้น | 0-1 |
19:00 | เซนจา | 0 - 1 | อัลต้า | 0-0 |
20:00 | เฟรม ลาวิค | 0 - 4 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 0-2 |
20:30 | โฟรย่า FK | 0 - 3 | ไอสโวล์ด TF | 0-1 |
21:00 | นาร์โด เอฟเค | 3 - 2 | เฟคเกรอย | 1-0 |
21:00 | โรเซนบอร์ก บี | 0 - 3 | สคีด ออสโล | 0-1 |
21:00 | กเจลแซส | 3 - 2 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 2-1 |
21:00 | แบรัมเอสเค | 0 - 2 | คองสวิงเกอร์ | 0-1 |
21:00 | โมสส์ | 2 - 5 | วาเลเรนก้า บี | 2-3 |
22:59 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 2 - 3 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 1-2 |
22:59 | อัสเคอร์ | 2 - 2 | โฮดด์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 2 - 1 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 1-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:15 | โฮบาร์ทซีบรา | 1 - 2 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 1-0 |
13:30 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 5 - 0 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 2-0 |
13:30 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 2 - 1 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 2-0 |
15:40 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 3 - 3 | โฮบาร์ต ใต้ | 1-2 |
โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี | 1 - 1 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
15:30 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 0 - 2 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | 0-2 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0-2 |
19:00 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 0 - 0 | เคซีบี | 0-0 |
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 1 - 2 | เวสเทิร์นสติม่า | 0-1 |
19:15 | วาซิโต้ เอฟซี | 1 - 2 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 1-0 |
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
09:30 | นานี เลียน | 2 - 3 | พีดีเอ็กซ์ เอฟซี | 0-2 |
04:00 | นิวเจอร์ซีย์โคปา | 1 - 1 | เอฟเอ ยูโร | 0-1 |
06:00 | เอฟซี โมทาวน์ | 1 - 0 | ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ | 1-0 |
06:00 | นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด | 2 - 1 | จูเนียร์โลนสตาร์ | 2-0 |
06:30 | ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส | 2 - 1 | โตรอนโต้ เอฟซี 2 | 1-0 |
07:00 | โอมาฮา | 1 - 0 | เอฟซี ทูซอน | 1-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
12:45 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง | รอ | ออลบานี ครีก สำรอง |
โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League |
||||
16:00 | พาโรยูไนเต็ด | 2 - 1 | อุกเยนอคาเดมี | 2-1 |
โปรแกรมบอล FFSA SLR |
||||
10:00 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 2 - 5 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 1-2 |
10:00 | เซาท์แอดิเลด(สำรอง) | 1 - 4 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 1-1 |
10:05 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) | 2 - 1 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 0-1 |
10:15 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 3 - 1 | เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) | 1-1 |
10:55 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) | 5 - 1 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) | 2-0 |
13:15 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | รอ | พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) |
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
22:30 | ดานูบิโอ เอฟซี | 1 - 0 | วิลล่า เทเรซ่า | 1-0 |
โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | เอฟซี ไพรด์ (ญ) | 4 - 0 | โคลัมบัสอีเกิลส์(ญ) | 3-0 |
06:00 | มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) | 2 - 3 | แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) | 2-2 |
07:00 | เอฟซี ทัลซ่า สพิริท(ญ) | 2 - 0 | เซาท์สตาร์ เอฟซี (ญ) | 2-0 |
โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
01:00 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 0 - 0 | ซานเปโดร | 0-0 |
โปรแกรมบอล เปรู B ลีก |
||||
03:00 | ปิราต้า เอฟซี | 2 - 2 | ซานโต๊ส เคป ทาวน์ | 1-1 |
โปรแกรมบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น |
||||
14:15 | ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) | 1 - 7 | นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล | 0-2 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:30 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 5 - 2 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 3-1 |
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
21:00 | พีเอสวี เวียนนา | 1 - 1 | เอสวี ดานูบ | 0-1 |
22:00 | เอเอสวี 13 เวียนนา | 2 - 4 | ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว | 2-0 |
22:59 | เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก | 0 - 2 | เคเอซี 1909 | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
20 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 0 - 0 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | - |
16:00 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | รอ | สปิริต เอฟซี | |
16:00 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | รอ | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส |
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ mainland Super League |
||||
09:45 | โนเมดส์ | 0 - 3 | แคสเมียร์ เทคนิค | 0-1 |
โปรแกรมบอล ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | ฮามิลตัน เรนเจอร์ส | 3 - 3 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 1-2 |
10:00 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ | 1 - 1 | เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
18:10 | พสุนธรา คิงส์ | 2 - 1 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 2-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
20:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 4 - 4 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 3-2 |
20:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 6 - 2 | ราซิ่ง คลับ (ญ) | 4-0 |
01:00 | วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) | 1 - 2 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | 1-1 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
21:00 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 0 - 1 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
12:00 | ไวท์เทิร์ลซี เซบราส | 0 - 4 | บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี | 0-2 |
โปรแกรมบอล ไอริช women National Union |
||||
20:00 | เชลบอร์น (ญ) | 1 - 0 | คอร์ก ซิตี้(ญ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
09:25 | เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | 0 - 5 | ทารูนา | 0-3 |
11:15 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | 1 - 2 | โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | 0-0 |
11:15 | เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี | 1 - 3 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 0-2 |
11:15 | ลอนเซสตันซิตี้ บี | 1 - 0 | นอร์เทิร์น วานเดอริง | 1-0 |
11:15 | อัลเวอร์สโตนเอฟซี | 2 - 2 | ลอนเซสตันยูไนเต็ด | 1-0 |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:30 | วาลเด้ | 1 - 3 | คเจลเลอรูบ | 0-1 |
18:00 | เวการ์ | 1 - 1 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | 0-0 |
19:00 | ริงโคบิง | 2 - 2 | นอร์เรสซันด์บี | 1-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 5 - 0 | สวาน ยูไนเต็ด | 3-0 |
14:00 | ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | แมนดูราท ซิตี้ | 0-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 1 - 1 | โซล เดอ เมโย | 1-1 |
01:00 | โบค่า ยูนิดอส | 1 - 3 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 0-1 |
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
20:00 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 0 - 1 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 0-0 |
21:55 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 4 - 2 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 2-2 |
22:22 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 1 - 3 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
15:00 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 3 - 2 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 2-0 |
15:30 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 2 - 0 | เออีเอล ลาริซา(ยู19) | 0-0 |
15:40 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 3 - 3 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 1-2 |
21:00 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 1 - 0 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
20 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 0 - 0 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | - |
โปรแกรมบอล |
||||
01:00 | ซานโต อังเดร | 1 - 1 | เซา เบนโต้ | 0-1 |
01:00 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 1 - 1 | จอยวิลล์ เอสเซ | 0-0 |
02:00 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 1 - 0 | จารากัวอีซี | 1-0 |
02:00 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 2 - 1 | บราซิลเลียนเซ่ | 2-1 |
02:00 | คัวคาเอีย ซีอี | 2 - 2 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 1-2 |
02:00 | คาล์เด้นเซเอ็มจี | 3 - 1 | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | 2-0 |
02:00 | พัลมาส | 1 - 2 | 4 de Julho | 1-0 |
03:00 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 1 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 1-0 |
05:00 | เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส | 1 - 1 | คาเซียส อาร์เอส | 0-0 |
โปรแกรมบอล Brazil L |
||||
01:00 | อเมริกา อาร์เจ | 5 - 1 | แม็คเคย์เอสปอร์เต้ เอฟซี | 1-0 |
01:00 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 1 - 0 | กอนกาเลนส์ | 0-0 |
01:00 | อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ | 0 - 1 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 0-1 |
01:00 | คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) | 3 - 2 | ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ | 1-0 |
01:00 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 1 - 0 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
09:40 | เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) | 4 - 1 | บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) | 1-1 |
10:00 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) | 1 - 2 | มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
18:00 | แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) | 2 - 1 | คิตฉี(ญ) | 1-1 |
18:00 | ซิติเซ่น เอเอ (ญ) | 4 - 1 | ฮ่องกง เอฟซี (ญ) | 2-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
16:00 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | 0 - 3 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 0-1 |
16:30 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 0 - 4 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | 0-3 |
22:59 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | 1 - 1 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 1-0 |
22:59 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 0 - 2 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
15:00 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 2 - 2 | คูเมรา | 1-0 |
15:30 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 2 - 2 | บริสแบน วูลฟ์ | 0-1 |
15:30 | โรชเดล โรเวอร์ | 2 - 3 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 1-1 |
16:15 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 2 - 2 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
18:00 | อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) | 2 - 1 | ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
14:50 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 3 - 2 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
03:00 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)(N) | 0 - 1 | แอลดียู กีโต้ | 0-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
12:20 | แอดิเลดไวเปอร์ส | 2 - 2 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
21:00 | คาลามาต้า เอโอ | 4 - 0 | อาลีซอส | 1-0 |
21:00 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 0 - 0 | คาลิเทีย | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
14:00 | ยังพย็อง | 0 - 2 | ชุนชอนซิติเซ็น | 0-1 |
14:00 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 2 - 0 | โกยาง เอฟซี | 2-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
20:00 | โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 | 1 - 2 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 1-1 |
21:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) | 6 - 1 | แม็คเคย์ (ยู 20) | 2-0 |
01:00 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | 0 - 0 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
06:30 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 2 - 1 | ชัตตานูกา | 2-0 |