โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
01:45 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 0 - 2 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 0-0 |
04:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 2 - 1 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | นอร์ดเจลแลนด์ | 3 - 2 | มิดทิลแลนด์ | 1-1 |
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
22:59 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0 - 0 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 0-0 |
01:30 | ดาร์มสตัดท์ | 3 - 1 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 2 - 1 | ชาโตรูซ์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:59 | เบเลเนนส์ | 2 - 1 | กิล วิเซนเต้ | 0-1 |
01:00 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 1 - 0 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 1-0 |
01:00 | ฟามาลิเคา | 2 - 2 | ซีดี ทอนเดลา | 2-2 |
01:00 | เบนฟิก้า | 2 - 1 | ซานตาคลารา | 1-0 |
03:15 | โมไรเรนเซ่ | 1 - 1 | ปอร์โต้ | 1-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
23:30 | เอล์ฟส์บอร์ก | 1 - 0 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 1-0 |
23:30 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 2 - 3 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 0-2 |
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน |
||||
02:00 | เออิบาร์ | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดาด | 0-1 |
โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
23:30 | อโพลลอน สมายร์นิส | 0 - 0 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
00:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 2 - 2 | อัลบาเซเต้ | 1-0 |
02:00 | ซาบาเดย์ | 1 - 0 | มายอร์ก้า | 1-0 |
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
23:30 | โตริโน่ | 0 - 2 | นาโปลี | 0-2 |
01:45 | ลาซิโอ | 3 - 0 | เอซี มิลาน | 1-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 1 | คริสตัล พาเลซ | 0-1 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | สตรอมก็อดเซ็ท | 1 - 0 | ซานเดฟยอร์ด | 1-0 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | เซินเจิ้น เอฟซี(N) | 0 - 0 | ชิงเต่า เอฟซี | 0-0 |
19:00 | กว่างโจว ซิตี้ | 3 - 1 | ฉงชิ่ง แอธเลติค | 0-0 |
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:35 | ซูโจว ดองวู(N) | 3 - 1 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 2-0 |
18:35 | เจียงซี เหลียนเชง(N) | 2 - 4 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-2 |
18:35 | เสิ่นหยาง เออบาน(N) | 0 - 1 | กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง | 0-1 |
โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
01:45 | คิลมาร์น็อค | 2 - 2 | เซนต์ เมียร์เรน | 2-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:30 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 1 - 1 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
23:30 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 2 - 1 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 2-1 |
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
00:30 | ซีเอส โวลุนทารี | 1 - 0 | เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า | 1-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:00 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1 - 0 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0-0 |
00:15 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 0 - 2 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 0-0 |
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | วาร์เท็กซ์ | 1 - 1 | อิสทรา 1961 พูลา | 1-1 |
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
21:30 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 2 - 2 | เปนาฟิลด์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 0 - 2 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-1 |
23:30 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 2 - 1 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-1 |
โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
22:59 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 2 - 3 | ฮาโปเอล ริซอน | 0-1 |
22:59 | ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม | 2 - 0 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0-0 |
22:59 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 0 - 0 | ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี | 0-0 |
22:59 | ฮาโปเอล รานาน่า | 3 - 3 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1-1 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista |
||||
06:00 | ปอนเต เปรตา | 0 - 1 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 0-1 |
โปรแกรมบอล AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
21:30 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)(N) | 1 - 0 | เพอร์เซโปลิส | 1-0 |
22:00 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ(N) | 0 - 0 | ปัคตากอร์ | 0-0 |
00:00 | อัล เรย์ยาน(N) | 1 - 1 | เอฟซี กัว | 0-1 |
01:00 | อัล กูวา อัล จาวิย่า(N) | 2 - 3 | อัล ชาร์จาห์ | 1-2 |
01:00 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 1 - 2 | อัล วีห์ดัต | 0-1 |
01:00 | ฟูแลด ครูเซสตัน(N) | 0 - 1 | อัล ซาดด์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 0 - 3 | อัสซีริสก้า | 0-1 |
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 1 - 3 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 0-1 |
03:30 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 0 - 1 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:05 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 2 - 0 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัล จาซีรา | 4 - 0 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 2-0 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:15 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 2 - 2 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 1-0 |
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
21:00 | โคดรู โลโซวา | 1 - 2 | สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
07:30 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(N) | 1 - 0 | เมไลพิลล่า | 1-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:00 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 1 - 2 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 1-1 |
01:05 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 4 - 0 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 0-0 |
02:00 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 0 - 0 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 0-0 |
04:00 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 2 - 1 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 1-1 |
04:00 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 2 - 2 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | เยอร์การ์เด้น (ยู 21) | 3 - 5 | แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) | 3-1 |
21:00 | มัลโม่ (ยู 21) | 2 - 1 | ออสเตอร์(ยู 21) | 1-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
17:15 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) | 7 - 0 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 3-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
21:00 | เอฟซี โนอาห์ | 1 - 0 | อลาชเคิร์ต | 1-0 |
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
06:00 | ออโรร่า | 1 - 1 | โบลิวาร์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:00 | โคเบรลัว | 2 - 4 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 0-3 |
22:59 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 3 - 0 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 2-0 |
22:59 | เปอร์โต มอนต์ | 2 - 1 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0-1 |
02:30 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 1 - 3 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 0-1 |
05:00 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 2 - 3 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 0-3 |
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
22:00 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 1 - 2 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 1-1 |
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0 - 4 | ซาบรุคเค่น | 0-2 |
โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
18:20 | ซามิน | 1 - 2 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0-1 |
19:00 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 1 - 0 | ชูตัน กูซาร์ | 0-0 |
20:20 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 3 - 1 | โซรัซ FK อูลกัช | 2-0 |
โปรแกรมบอล เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
16:00 | ปูซาน ซังมู (ญ) | 0 - 1 | กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) | 0-1 |
16:00 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 3 - 2 | ชางยอง (ญ) | 1-2 |
16:00 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 7 - 0 | โซล อเมโซเนส (ญ) | 3-0 |
16:00 | ฮวาชอน (ญ) | 1 - 0 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | คาลาลี | 1 - 4 | อัล ฮาล่า | 1-2 |
02:00 | ซิทรา | 2 - 1 | บาห์เลน เอสซี | 2-1 |
02:00 | อิซ่า ทาวน์ | 0 - 1 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 0-0 |
02:00 | บาห์เลน เอสซี | รอ | ซิทรา | |
02:00 | อัล ฮาล่า | รอ | คาลาลี |
โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:15 | อาร์แมน โกฮาร์ | 2 - 0 | เอสเตกัล คูซสถาน | 0-0 |
22:45 | บาดราน เอฟซี | 0 - 2 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 0-1 |
23:15 | นาวาด เออร์เมีย | 0 - 0 | เมส เคอมัน | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Pernambucano League |
||||
06:00 | เนาติโก (พีอี) | 2 - 2 | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | 2-2 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
00:00 | ปาชูก้า(ยู20) | 3 - 1 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 0-0 |
โปรแกรมบอล เบลเยียม U21 |
||||
00:30 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | รอ | เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) | |
00:30 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | รอ | คอร์ตจิค (ยู 21) | |
00:30 | ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) | รอ | รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) | |
00:30 | เจอมินัล เบียร์ชอต(ยู21) | รอ | แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) | |
00:30 | โลมเมิล เอสเค (ยู 21) | รอ | เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) | |
00:30 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) | รอ | ราซิ่ง เกงค์(ยู21) | |
00:30 | สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) | รอ | เคเอเอ เกนท์(ยู21) | |
00:30 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) | รอ | อันเดอร์เลช(ยู21) | |
00:30 | เควี เมชิลิน(ยู 21) | รอ | เอเอสยูเปน (ยู 21) |
โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | พิวนิค บี | 3 - 1 | อรารัต เยเรวาน 2 | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
16:30 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 2 - 4 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 2-3 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
04:00 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 4 - 1 | เจนเออะแร็ล ดิแอซ | 2-0 |
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | อ็อคเซเปส | 4 - 1 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 2-0 |
18:00 | ไครัต อคาเดมี่ | 8 - 1 | ไบโคนูร์ | 1-1 |
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
07:40 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 2 - 1 | เวลเลดูปา เอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 1 - 3 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร |
||||
22:59 | เซียร์ราลีโอน ( ญ ) | 1 - 3 | ไลบีเรีย ( ญ ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
06:00 | ยูเวนตุส เอสพี(N) | 2 - 2 | อา โซ ซานต้า เอสพี | 2-1 |
06:00 | ริโอ คลาโร่(N) | 1 - 4 | แอตทิเบีย | 1-0 |
06:00 | เซา เบอร์นาร์โด้(N) | 0 - 0 | อูแด็กซ์ เซา เปาโล | 0-0 |
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
21:30 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 1 - 1 | คราอิโอว่า | 0-0 |
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 | 0 - 2 | ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด | 0-0 |
17:00 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 2 - 2 | เอฟเค ชิต้า | 0-0 |
20:30 | ซเวซดา เปียร์ม | 1 - 0 | เชลยาบินสค์ | 0-0 |
21:00 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 3 - 0 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 2-0 |
21:00 | เอฟเค ทิวเมน | 2 - 1 | เอฟเค อูราล-2 | 1-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 0 - 1 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0-1 |
โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite One |
||||
21:00 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | 1 - 0 | ยัง สปอร์ต | 1-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) | 3 - 0 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | 1-0 |
19:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | 2 - 1 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 2-1 |
19:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 1 - 1 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-1 |
19:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 2 - 0 | คริสตัล พาเลซ(ยู 23) | 1-0 |
01:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 1 - 1 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 0-1 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) | 1 - 2 | ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) | 0-2 |
20:00 | วัตฟอร์ด (ยู 23) | 2 - 3 | บาร์นสลีย์ (ยู 23) | 1-2 |
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:00 | มทิปวา ชูการ์ | 1 - 2 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 0-2 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 0 - 1 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 0-1 |
โปรแกรมบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
19:00 | คาราบาจโลคบาตัน | 0 - 2 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 0-0 |
โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3 |
||||
21:00 | เอฟซี อูจโกรอด | 3 - 1 | โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ | 1-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
02:30 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 1 - 2 | ซานซิเนน่า | 1-1 |
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
01:30 | ยูโรปาเอฟซี | 2 - 0 | มอนส์คัลปีเอสซี | 2-0 |
โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก |
||||
22:59 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 0 - 2 | เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
21:00 | ลัวเล็ทตาโน | 2 - 3 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 2-1 |
23:15 | อมารันเต | 1 - 0 | มาริติโม่ 2 | 1-0 |
23:25 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 1 - 1 | ลูซิเทเนีย | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
20:00 | วอเตอร์ เอฟซี | 1 - 2 | โพรลีนเอฟซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
05:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 1 - 2 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 0-0 |
05:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 5 - 0 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 0-0 |
07:00 | คลับ ลีออน (ญ) | 2 - 1 | พูอีบลา(ญ) | 1-1 |
07:00 | ซานโตส ลากูน่า(ญ) | 3 - 0 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 1-0 |