โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:10 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 1 - 1 | ซาร์เมียนโต้ | 1-1 |
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
00:30 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0 - 2 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0-0 |
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
01:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 1 - 0 | แรนส์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เค-ลีก |
||||
17:00 | ซองนัม เอฟซี | 1 - 0 | เอฟซี โซล | 0-0 |
17:00 | แดกู เอฟซี | 1 - 4 | กวางจู เอฟซี | 1-2 |
17:30 | ซูวอน ซิตี้ | 0 - 0 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
16:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 2 - 0 | โยโกฮามา เอฟซี | 2-0 |
16:00 | เอฟซี โตเกียว | 2 - 3 | วิสเซล โกเบ | 0-1 |
16:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 0 - 1 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0-0 |
16:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1 - 3 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0-1 |
17:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 2 - 1 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 2-1 |
17:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 2 - 1 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1-1 |
17:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 2 - 0 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 2-0 |
17:00 | สากัน โตสู | 5 - 0 | เวกัลตา เซนได | 3-0 |
17:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 3 - 1 | โชนัน เบลมาเร่ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน |
||||
01:00 | แอตเลติโก้ มาดริด | 2 - 1 | แอธเลติก บิลเบา | 1-1 |
โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:15 | เลเมีย | 2 - 1 | เออีแอล ลาริซ่า | 1-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
01:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 5 - 2 | เซาแธมป์ตัน | 3-1 |
โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:00 | บาร์นสลีย์ | 0 - 0 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0-0 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:30 | นัม ดินห์ เอฟซี | 0 - 3 | ทันห์ เฮาห์ เอฟซี | 0-1 |
22:30 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0 - 2 | โบโด กลิมท์ | 0-0 |
01:00 | รัวฟอส | รอ | ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก คัพ |
||||
22:30 | มิดทิลแลนด์ | 3 - 0 | โอเดนเซ่ บีเค | 1-0 |
00:00 | แรนเดอร์ส | 3 - 1 | เวเจิล | 3-1 |
โปรแกรมบอล สวิสคัพ |
||||
23:30 | เคียสโซ | 1 - 2 | ลูเซิร์น | 0-0 |
โปรแกรมบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 0 - 1 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0-1 |
07:35 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 1 - 1 | ซาน ลอเรนโซ่ | 0-0 |
07:35 | คาราคาส เอฟซี | 1 - 2 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 1-0 |
07:35 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 6 - 1 | อินติกัส เดปอร์เตส | 4-0 |
โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
03:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1 - 1 | บาร์เซโลน่า | 1-1 |
03:00 | ลิเวอร์พูล(N) | 2 - 0 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:00 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 2 - 1 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 1-0 |
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | ทริงลาฟ คราน | รอ | เอ็นเค ครักคา |
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อิสทรา 1961 พูลา | 3 - 1 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 2-1 |
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A |
||||
21:00 | เชเซน่า | 1 - 1 | เปรูจา | 0-0 |
21:00 | โปรเซดโต้ | 0 - 2 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0-0 |
21:00 | ไอโมเลเซ่ | 1 - 1 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฮังการี คัพ |
||||
20:30 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 2 - 0 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 0-0 |
21:00 | วาร์ดา เซ | 6 - 1 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 2-0 |
23:30 | เดเบรเซน วีเอสซี | 1 - 2 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 0-1 |
โปรแกรมบอล ไซปรัส คัพ |
||||
21:00 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0 - 1 | อโปเอล นิโคเซีย | 0-0 |
22:59 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 5 - 1 | คาร์มิโอทิสซ่า | 3-0 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
20:00 | สโกดา ซานธี | 1 - 0 | โดซา ดรามัส | 1-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล คัพ |
||||
01:30 | เอสอี ตู กาม่า | 1 - 2 | ปอนเต เปรตา | 1-0 |
01:30 | มาดูเดดา | 0 - 1 | เอสซี เปซานดูปารา | 0-1 |
02:00 | 4 de Julho | 1 - 0 | คอนฟิแองก้า | 0-0 |
04:00 | รีโอ บรังโก-อีเอส | 2 - 1 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ | 0-0 |
04:10 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 1 - 0 | ปารานา พีอาร์ | 0-0 |
05:15 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 3 - 2 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 1-2 |
07:35 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 0 - 5 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0-2 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
23:40 | ออดราออปอเล | 0 - 0 | วิดซอว์ ลอดส์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 0 - 0 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 0-0 |
18:00 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 1 - 2 | เฟเคิล | 1-2 |
18:00 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 0 - 1 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 0-0 |
18:00 | เวเลส | 0 - 1 | บัลติก้า | 0-0 |
18:30 | ทอม ทอมสค์ | 1 - 3 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-1 |
19:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 6 - 0 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 2-0 |
20:00 | เออทิช 1946ออมส์ | 0 - 1 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 0-1 |
20:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 3 - 0 | ตอร์ปิโด มอสโก | 2-0 |
21:00 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 0 - 1 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0-0 |
21:15 | ดินาโม บรีอันสค์ | 0 - 2 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 0-0 |
22:00 | เชอตาโนโว มอสโก | 1 - 1 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-1 |
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | ดอมซาเล่ | 1 - 1 | เอ็นเค มูรา 05 | 0-1 |
โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
20:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 2 - 1 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 2-1 |
20:00 | สฟาเคซี | 1 - 0 | ซาลิ ตาส | 0-0 |
22:59 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 2 - 0 | เอเอสซี จาราฟ | 0-0 |
02:00 | อีเอส เซทิฟ(N) | 0 - 0 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-0 |
02:00 | เจเอส คาบิลี่ | 1 - 0 | โคตอน สปอร์ต | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:05 | ซิดนีย์ เอฟซี | 2 - 0 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
19:50 | อัล บาเดน | 0 - 2 | อัล ฟาร์ท | 0-1 |
22:50 | อัล ทาวอน | 1 - 0 | แอ๊บฮา | 0-0 |
00:15 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 0 - 1 | อัล ราเอ็ด | 0-0 |
00:45 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 2 - 1 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 1-1 |
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:30 | เอล อิสไมลี่ | 0 - 2 | เอล อาห์ลี | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 3 - 1 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 2-0 |
22:00 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0 - 1 | อามาซูลู | 0-0 |
22:00 | บาโรก้า เอฟซี | 1 - 3 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 1-2 |
22:59 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ไกเซอร์ ชีฟ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 0 - 1 | คิดชี | 0-0 |
โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | กัวลา ลัมเปอร์ | 1 - 0 | ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี | 1-0 |
20:00 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 2 - 2 | มะละกา | 0-0 |
20:00 | พีบี ปาหัง | 0 - 2 | เปรัค | 0-1 |
โปรแกรมบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:45 | กลันตันยูไนเต็ด | 2 - 0 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 1-0 |
15:45 | พีเคเอ็นพีเอฟซี | 0 - 3 | ซาราวักยูไนเต็ด | 0-1 |
20:00 | ตรังกานู บี | 1 - 1 | กูชิง เอฟเค | 1-1 |
โปรแกรมบอล คูเวต ลีก |
||||
20:00 | อัล ซัลมิย่า | 3 - 1 | อัล ซาเฮล | 0-0 |
22:05 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 3 - 2 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 1-2 |
โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 1 - 0 | อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เอเอส ซอลิแมน | 2 - 0 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 1-0 |
20:00 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | 1 - 1 | อีเอส เมทเลาอิ | 1-0 |
20:00 | ยูเอส ทาทูอิน | 0 - 0 | คลับ แอฟริเคน | 0-0 |
20:00 | เอสเปรานซ์ เอสที | 1 - 0 | ยูเอส เบน กัวเดน | 0-0 |
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
10:20 | ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 2 - 1 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 0-0 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 1 - 4 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 1-0 |
06:55 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 0 - 0 | โซล เดอ อเมริกา | 0-0 |
โปรแกรมบอล เปอร์เซีย คัพ |
||||
20:00 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 1 - 1 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 0-0 |
22:00 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0 - 2 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 0-2 |
00:30 | เอฟเค ซาราเยโว | 1 - 0 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 0 - 0 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
15:00 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 2 - 2 | อูฟา (เยาวชน) | 2-1 |
17:05 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 2 - 3 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 2-1 |
20:00 | อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) | 6 - 1 | เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) | 3-1 |
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:00 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 2 - 1 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 0-1 |
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 1 - 0 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:30 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 1 - 0 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 0-0 |
01:30 | จิวเนสเซ่ | 3 - 0 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 1-0 |
01:30 | แอตเซลล่า | 0 - 1 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 0-0 |
โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | บัลซาน เอฟซี | 3 - 1 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 3-1 |
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
19:30 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 1 - 1 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0-0 |
19:55 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 1 - 3 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 1-2 |
20:00 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 0 - 2 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 0-2 |
21:55 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 0 - 5 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-1 |
00:15 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 3 - 0 | บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ) | 2-0 |
02:50 | เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) | 0 - 2 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 0-2 |
โปรแกรมบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
20:00 | อาร์เมเนีย(ฟุตซอล) | 2 - 3 | จอร์เจีย (ฟุตซอล) | 1-2 |
00:00 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล) | 5 - 0 | โรมาเนีย(ฟุตซอล) | 1-0 |
00:00 | อิสราเอล(ฟุตซอล) | 1 - 4 | ฮังการี (ฟุตซอล) | 0-2 |
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
20:00 | เอฟเครูดาร์ | 1 - 1 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 0-1 |
21:00 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 0 - 0 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 0-0 |
22:59 | เอฟเคเซต้า | 1 - 3 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 0-1 |
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | เอฟซี เทลาวี | 0 - 0 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0-0 |
22:00 | ดีลา กอริ | 0 - 0 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 0-0 |
22:59 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0 - 0 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | รอ | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | |
02:45 | คิงสโตเนียน | รอ | เลเธอร์เฮด |
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
06:05 | ซีดี วิด้า | 1 - 1 | ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | 0-1 |
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | แอนติกา จีเอฟซี | 1 - 1 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 1-1 |
01:00 | ซีดี มาลากาเตโก | 0 - 3 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 0-2 |
04:00 | กัวสตาโตยา | 1 - 1 | โคบาน อิมเพเรียล | 1-0 |
04:00 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 3 - 1 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 2-1 |
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
03:00 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 0 - 0 | ลาเนรอส เอฟซี | 0-0 |
04:00 | ออโซมารโซ่ | 0 - 0 | เวลเลดูปา เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ |
||||
22:00 | ทรานส์ นาร์ว่า | 2 - 1 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0-0 |
01:00 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 2 - 0 | เอฟซี มาร์ดู | 1-0 |
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 1 - 1 | กาญารี่(เยาวชน) | 0-1 |
17:00 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 3 - 3 | เจนัว(เยาวชน) | 1-2 |
18:00 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 3 - 1 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 2-1 |
19:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 0 - 1 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 0-0 |
21:00 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 0 - 0 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 0-0 |
22:59 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 2 - 0 | สปอล(เยาวชน) | 0-0 |
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 1 - 2 | เอสซี เวิร์ล | 0-0 |
01:00 | ซาบรุคเค่น | 1 - 2 | ซวิคเกา | 0-0 |
โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 2 - 0 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 5 - 0 | ตราด เอฟซี | 2-0 |
18:30 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | สุโขทัย เอฟซี | 1-0 |
19:00 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 0 - 2 | การท่าเรือ เอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:05 | อัล ฮาเซม | 1 - 1 | อัล-นาดห์ฮา | 0-0 |
20:15 | อัล-จาบาลีน | 1 - 1 | อัล-ไฟฮา | 1-0 |
22:25 | ฮาเจอร์ | 2 - 0 | อัล-จีล | 0-0 |
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:55 | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | 1 - 0 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | 0-0 |
โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่(N) | 3 - 3 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 1-0 |
17:35 | รีล แคชเมียร์ เอฟซี(N) | 1 - 3 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 1-2 |
20:30 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส | 0 - 3 | โกคูลัม เคราล่า เอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
18:15 | ทูรัน | 1 - 2 | โคแคน | 0-1 |
20:30 | นาซาฟ การ์ชิ | 2 - 3 | ปัคตากอร์ | 1-0 |
20:30 | บุนยอดกอร์ | 1 - 0 | มาเชล มูบาเร็ค | 0-0 |
โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ลีกคัพ |
||||
20:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 4 - 0 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | 4-0 |
โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:05 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 1 - 0 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 1-0 |
โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | อัล ฮาล่า | 2 - 1 | อัล ชับบับ | 1-1 |
22:30 | บาห์เลน เอสซี | 5 - 2 | คาลาลี | 2-1 |
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:30 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 3 - 1 | ซานราฟาเอล | 1-0 |
22:59 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 1 - 2 | เลกาเนส บี | 1-2 |
23:15 | แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ | 0 - 1 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 0-1 |
00:00 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 1 - 0 | ซีดี โรด้า | 0-0 |
01:30 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 3 - 0 | ซีดี อริซนาบาร์รา | 0-0 |
02:00 | แอตเลติโก้ ปินโต้ | 0 - 1 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0-0 |
03:00 | แอตเลติโก้ วิคตอเรีย | 1 - 4 | เตเนริเฟ่ 2 | 0-2 |
03:00 | ลาโซลาน่า | 1 - 1 | ลา โรด้า ซีเอฟ | 0-0 |
03:00 | แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ | 1 - 2 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 1-1 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:00 | คาร์โต ซีอี | 1 - 0 | อิกาซ่า อีซี | 1-0 |
01:00 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0 - 2 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0-1 |
01:00 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 2 - 1 | ซิเอร่า | 1-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
06:35 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 0 - 0 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | พัลไมรัส อาร์เอ็น | 1 - 2 | เอบีซี อาร์เอ็น | 0-0 |
01:30 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 0 - 1 | โกลโบ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ระนอง เอฟซี | 3 - 2 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 1-1 |
18:00 | อุดรธานี | 7 - 0 | สมุทรสาคร เอฟซี | 3-0 |
18:00 | ขอนแก่น เอฟซี | 4 - 1 | เชียงใหม่ เอฟซี | 1-1 |
18:00 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:00 | อยุธยายูไนเต็ด | 0 - 1 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 0-1 |
18:00 | หนองบัวลําภู | 1 - 1 | ลำปาง เอฟซี | 1-1 |
19:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | ราชนาวีสโมสร | 1-1 |
19:00 | นครปฐม เอฟซี | 3 - 1 | ศรีสะเกษ เอฟซี | 0-0 |
19:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 2 - 3 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ |
||||
05:20 | แอดเลติโก ทูคูแมน(N) | 3 - 0 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0-0 |
07:35 | อินดิเพนเดนเต้(N) | 1 - 0 | วิลล่า มิเตร | 1-0 |
โปรแกรมบอล Qatar League Division 2 |
||||
22:15 | อัล มาร์คไฮยา | 0 - 3 | อัล ชามาล | 0-2 |
22:15 | อัล บิดด้า เอสซี | 1 - 2 | อัล ชาฮานียา | 1-2 |
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG |
||||
20:30 | พีริน บลากอเยฟกราด | 2 - 1 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 1-0 |
20:30 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0 - 1 | เอฟซี ฮีบาร์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร |
||||
17:00 | โรมาเนีย(ยู 19) | 0 - 0 | เซอร์เบีย(ยู 19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
01:00 | แอตทิเบีย | 0 - 0 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 0-0 |
01:00 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 0 - 1 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 0-1 |
01:00 | ริโอ คลาโร่ | 0 - 0 | เอเอ ปอร์ตูเกซ่า | 0-0 |
01:00 | เซอร์เทาซินโญ่ | 2 - 2 | เออี เวโล คลับ เอสพี | 0-2 |
02:00 | อูแด็กซ์ เซา เปาโล | 0 - 1 | เรด บูลล์ บราซิล เอสพี | 0-1 |
05:00 | โอเอสเต้ | 2 - 1 | เตาบาแต | 0-1 |
05:00 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0 - 3 | อา โซ ซานต้า เอสพี | 0-2 |
โปรแกรมบอล บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:03 | นาซีอองนัล เอสพี | 2 - 3 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 1-3 |
01:03 | กาปิ วาเรียโน | 2 - 2 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 1-0 |
01:03 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 0 - 0 | มาริเลีย | 0-0 |
02:00 | โคเมอเชียล-เอสพี | 0 - 0 | โอลิมเปีย เอสพี | 0-0 |
02:00 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 2 - 1 | แบนเดียแรนท์ | 1-0 |
02:00 | โนโรเอสเต้ | 3 - 0 | บาร์เรโตส เอสพี | 0-0 |
02:00 | เพนาโปเลนเซ่ | 1 - 1 | ริโอ เพรโต | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) | 0 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
18:00 | อัลเจซีราส | 2 - 0 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 1-0 |
00:30 | เอสดี ไลเนา | 1 - 2 | โปรตุเกตเรเต้ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
20:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 3 - 1 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 1-0 |
20:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 0 - 1 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 0-1 |
00:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 3 - 2 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 1-2 |
01:30 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 1 - 1 | วีกเบอร์ก บีค | 0-1 |
โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
16:00 | พาซาสปอร์ | 3 - 3 | โบดรุมสปอร์ | 0-2 |
18:00 | 24 Erzincanspor | 0 - 1 | ซองกุลดัค | 0-1 |
18:00 | อาเหม็ดสปอร์ | 0 - 3 | ซาริเยอร์ | 0-0 |
18:00 | อันคารา เดไมสปอร์ | 2 - 2 | โครัม เอฟเค | 1-0 |
18:00 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 0 - 3 | โคแคลิสปอร์ | 0-0 |
18:00 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 3 - 1 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 1-1 |
18:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 2 - 2 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 1-2 |
18:00 | ซานคักเทเป เอฟเค | 0 - 3 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
18:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 2 - 0 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 2-0 |
18:00 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 1 - 3 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 1-1 |
18:00 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 7 - 0 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 2-0 |
18:00 | อียูบสปอร์ | 2 - 1 | อลาซิกสปอร์ | 0-1 |
18:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1 - 2 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1-2 |
18:00 | คาสทาโมนุสปอร์ | 1 - 1 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
18:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 7 - 0 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 3-0 |
18:00 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 3 - 3 | เพนดิคสปอร์ | 3-1 |
18:00 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 0 - 0 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 0 - 1 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0-1 |
19:00 | เกริโช่ | 0 - 0 | เวสเทิร์นสติม่า | 0-0 |
โปรแกรมบอล มาลี Premiere Division |
||||
23:25 | เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา | 0 - 3 | เอเอส โปลิศ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ไบร์ท สตาร์ | 0 - 2 | บียูเอล เอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 1 - 1 | เดลต้า ปอร์โต โทลเล | 1-0 |
20:30 | เอฟบีซี กราวิน่า | 0 - 0 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 0-0 |
20:30 | กุยเกลียโน่ | 3 - 2 | ออร์ซ่าเชอน่า | 0-2 |
20:30 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 0 - 3 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 0-3 |
20:30 | ทารันโต้ | 1 - 1 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 0-1 |
20:30 | เมซโซลาร่า | 1 - 2 | ฟอร์ลิ | 1-2 |
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
01:30 | ยูโรปาเอฟซี | 0 - 3 | เอฟซี ลินคอล์น | 0-1 |
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
19:00 | มาริติโม่ 2 | 0 - 1 | กอนโดมาร์ | 0-0 |
21:00 | วิอาเนนเซ่ | 0 - 3 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 0-1 |
22:00 | มูรา | 1 - 2 | ลูซิทาโน อีโวรา | 1-1 |
22:59 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 1 - 2 | อัลแวร์กา | 1-1 |
โปรแกรมบอล San Marino cup |
||||
02:45 | เตร เพนน์ | 2 - 0 | เอสพี โดมัญญาโน | 1-0 |
02:45 | เอสพี คอสมอส(N) | 0 - 1 | ทรี ฟิโอริ | 0-1 |
02:45 | เอส.เอส.มูราต้า | 3 - 4 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
19:00 | เคเอฟ เทรปคา 89 | 0 - 0 | เคเอฟ เฟโรนิเคลิ | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
19:00 | แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) | 2 - 1 | แซดเอฟเค เรซิกา(ญ) | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
00:30 | ยัง บอยส์ (ญ) | 1 - 3 | เอฟซี ซูริค (ญ) | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
06:15 | ปาเรอิโซ/ทีโอ | 2 - 2 | พัลมาส | 0-2 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | พูอีบลา(ญ) | 2 - 0 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 2-0 |
04:45 | ครูซ อซูล(ญ) | 2 - 1 | ปาชูกา(ญ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
22:15 | เอล โอลีวาร์(ยู 19) | 1 - 0 | ซีดี เอโบร (ยู19) | 1-0 |
โปรแกรมบอล โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
02:00 | นาซิองนาล-เอเอ็ม (เยาวชน) | 1 - 5 | เซา โจเซ ดอส แคมโพส / เอสซี (ยู 20) | 0-2 |
03:00 | เซา ไรมุนโด้-อาร์อาร์ (เยาวชน) | 1 - 1 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) | 0-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
20:00 | แซดเอ็นเค ดินาโม(ญ) | 0 - 4 | แซดเอ็นเค สปลิท(ญ) | 0-2 |
โปรแกรมบอล |
||||
04:00 | ยูเวนตุส มานากัว | 1 - 1 | เอฟซี เอสเตลี | 0-1 |
04:00 | ซีบาโก | 4 - 0 | ริโอบลังโก | 3-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
20:30 | เรจเจียนา (ยู 20) | 1 - 0 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 0-0 |