โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:15 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 3 - 2 | ลานุส | 1-1 |
07:35 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 2 - 2 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 2-1 |
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 2 - 0 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 2-0 |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
01:00 | ซอนเดอร์ไจสกี | 1 - 4 | ลิงบี้ | 0-2 |
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
02:30 | ซังค์ เพาลี | 1 - 0 | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา | 0-0 |
โปรแกรมบอล เค-ลีก |
||||
12:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 5 - 0 | แกงวัน เอฟซี | 1-0 |
14:30 | ซองนัม เอฟซี | 0 - 0 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
00:45 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 5 - 1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 3-0 |
03:00 | เอ็นเอซี เบรด้า | 3 - 0 | เอฟซี ออสส์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:00 | เบนฟิก้า | 2 - 0 | ริโอ อาฟ | 0-0 |
03:15 | โมไรเรนเซ่ | 2 - 2 | เบเลเนนส์ | 2-1 |
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | เรอัล มาดริด | 1 - 1 | เรอัล โซเซียดาด | 0-0 |
โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
00:30 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 1 - 2 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1-1 |
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
01:00 | มิรานเดส | 1 - 0 | มาลาก้า | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
03:00 | เอฟเวอร์ตัน | 1 - 0 | เซาแธมป์ตัน | 1-0 |
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
03:00 | เอซี เวนิช | 2 - 1 | เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
21:00 | เอฟซี รุค เบรสต์ | 4 - 1 | เอฟเค ทารัซ | 2-0 |
21:00 | สปาร์ตัก นาลชิค | 1 - 0 | ซัลยุต | 1-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน คัพ |
||||
01:00 | จีเอไอเอส | 1 - 0 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 1-0 |
โปรแกรมบอล สวิสคัพ |
||||
18:59 | โซล็อตเทิร์น | รอ | เอสซี เครียนส์ |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:15 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 3 - 1 | แอชดอด เอ็มเอส | 1-0 |
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 0 - 2 | ซีเอส โวลุนทารี | 0-1 |
01:30 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 5 - 0 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 2-0 |
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:00 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 3 | โบลูสปอร์ | 0-1 |
22:59 | บาลิเคซิสปอร์ | 2 - 2 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 0-2 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:05 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 2 - 1 | พูมาส ยูนัม | 2-1 |
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A |
||||
00:00 | อาเลซซานเดรีย | 1 - 0 | คาร์ราเรเซ่ | 1-0 |
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
00:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 1 - 2 | วาร์ซิม | 1-1 |
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:30 | เออีพี ปาฟอส | 2 - 1 | คาร์มิโอทิสซ่า | 2-0 |
00:00 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 2 - 2 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล แอฟริกันแชมป์เยาวชน |
||||
22:59 | กานา (ยู 20)(N) | 1 - 0 | แกมเบีย (ยู 20) | 1-0 |
02:30 | ยูกันดา (ยู 20)(N) | 4 - 1 | ตูนิเซีย(ยู20) | 2-1 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista |
||||
05:00 | กัวรานี่ เอสพี | 0 - 3 | อิทัวโน่ เอสพี | 0-2 |
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย คัพ |
||||
22:30 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 2 - 1 | เบลาสิต้า เปทริท | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:45 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 1 - 2 | เกววีลย์ อูแอส | 0-2 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | พลาซ่า โคโลเนีย | 5 - 0 | ซีเอ เรนติสตัส | 3-0 |
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | เอ็นเค อลูมินิจ | 0 - 1 | เอฟซี โคเปอร์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 2 - 0 | อ็องเซ่ กัลดาส | 1-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
18:30 | เมส ราฟซานจาน | 1 - 1 | เอสเตกฮลัล | 1-0 |
18:30 | แมชชีน ซาซี่ | 1 - 1 | ปาดิสเด เอฟซี | 1-0 |
18:30 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 1 - 1 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 0-0 |
18:30 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 1 - 1 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 1-0 |
18:30 | เพย์กัน | 2 - 0 | ซาแนท นาฟ | 1-0 |
19:15 | เซปาฮัน | 1 - 0 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 0-0 |
20:55 | เพอร์เซโปลิส | 1 - 0 | ไซปา | 1-0 |
21:05 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 1 - 0 | ซบ อฮัน | 1-0 |
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
20:05 | อัล ดาฮัม | 1 - 2 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 1-2 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
22:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | รอ | ดาร์ลิงตัน | |
22:00 | ยอร์ค ซิตี้ | รอ | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด |
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | รอ | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ |
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 0 - 1 | เอนพ์พี | 0-1 |
00:30 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 0 - 0 | ซามาเล็ค | 0-0 |
โปรแกรมบอล คูเวต ลีก |
||||
22:10 | อัล นาสเซอร์ | 0 - 1 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
23:30 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 0 - 0 | เอฟเค ซาราเยโว | 0-0 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | ก๋วยลีน่า(N) | 1 - 0 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 0-0 |
06:50 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 2 - 1 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 0-0 |
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
19:30 | เอฟซี มิลซามี่ | 0 - 1 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | ชีรัค | 0 - 2 | เอฟซี พิวนิค | 0-0 |
18:30 | อรารัต เยเรวาน | 0 - 0 | เอฟเค แวน | 0-0 |
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 2 - 0 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
22:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | รอ | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | |
22:00 | โบเวร์ส พิทซี | รอ | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | |
22:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | รอ | โครินเธียน-แคชวลส์ | |
22:00 | ฮอร์สแฮม | รอ | เลเธอร์เฮด | |
22:00 | คิงสโตเนียน | รอ | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | |
22:00 | เลเวส | รอ | เอนฟิลด์ ทาวน์ | |
22:00 | เมอร์สทัมเอฟซี | รอ | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | |
22:00 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | รอ | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | |
22:00 | วอร์ทติ้ง | รอ | โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:05 | เดลฟินเอสซี | 1 - 1 | อูเรนเซ่ เอสซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
21:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 1 - 1 | โตริโน่(เยาวชน) | 1-1 |
โปรแกรมบอล จอร์แดน Sh คัพ |
||||
20:00 | อัล อคาบา เอสซี | 0 - 1 | อัล-จาลิล | 0-1 |
22:59 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 3 - 0 | ชบับ อลอร์ดอน | 2-0 |
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 2 - 2 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 2-1 |
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | โกคูลัม เคราล่า เอฟซี(N) | 2 - 3 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส | 0-1 |
20:30 | เนโรกา เอฟซี(N) | 0 - 1 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
โปรแกรมบอล คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
22:15 | อัล ซาลิบิคัท | 3 - 0 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 0-0 |
โปรแกรมบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
00:15 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 0 - 0 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | 0-0 |
01:00 | มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ) | 0 - 3 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) | 0-0 |
01:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 2 - 0 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) | 1-0 |
01:30 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 3 - 1 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 1-0 |
01:45 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | 3 - 3 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 1-1 |
โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 1 - 0 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:30 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 2 - 1 | คาร์โต ซีอี | 1-0 |
01:30 | บาร์บาล่า | 0 - 8 | คัวคาเอีย ซีอี | 0-2 |
01:30 | อิกาซ่า อีซี | 0 - 1 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 0-1 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
06:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1 - 0 | ยูเวนตูเด้ | 1-0 |
โปรแกรมบอล เบลเยียม U21 |
||||
00:30 | รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) | รอ | โลมเมิล เอสเค (ยู 21) | |
00:30 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | รอ | ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) | |
00:30 | เจอมินัล เบียร์ชอต(ยู21) | รอ | เวสเทอโล(ยู 21) | |
00:30 | คอร์ตจิค (ยู 21) | รอ | เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) | |
00:30 | แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) | รอ | รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) | |
00:30 | อันเดอร์เลช(ยู21) | รอ | เอเอสยูเปน (ยู 21) | |
00:30 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) | รอ | เควี เมชิลิน(ยู 21) | |
00:30 | สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) | รอ | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
02:00 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 8 - 0 | เคฟลาวิค(ญ) | 3-0 |
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก |
||||
18:00 | แบกแดด | 1 - 1 | อัล โชลต้า | 1-1 |
20:00 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 3 - 2 | นาฟิต อัล ยันนูป | 2-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:30 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | รอ | อลาชเคิร์ท บี |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
07:35 | เอบีซี อาร์เอ็น | 1 - 1 | ซิเอร่า | 1-1 |
โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
18:00 | ชักดิดี้ | 2 - 0 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 0-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ |
||||
07:35 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน(N) | 0 - 1 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0-0 |
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG |
||||
20:00 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 0 - 2 | เอฟซี ฮีบาร์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
01:30 | เอเอ ปอร์ตูเกซ่า | 2 - 2 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 2-1 |
โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ |
||||
17:15 | ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ | 0 - 0 | เดมโป | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | วาซิโต้ เอฟซี | 1 - 0 | เกริโช่ | 1-0 |
โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | อดามา ซิตี้ | 1 - 2 | จิมมา อบา จิฟาร์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:45 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 1 - 4 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 0-2 |
19:15 | บราเทอร์ส ยูนิออน | 5 - 2 | อารามบัคเคเอส | 1-1 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | คริสตัล พาเลซ(ยู 23) | 2 - 0 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-0 |
20:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1 - 2 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 0-2 |
20:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | 2 - 3 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 0-0 |
21:00 | เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) | 3 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) | 2-0 |
02:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 1 - 1 | เชลซี(ยู 23) | 0-1 |
โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
09:30 | ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว | 1 - 2 | ยูเวนตุส มานากัว | 0-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) | 4 - 5 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) | 1-4 |
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
22:59 | ซิมบ้า | 3 - 0 | เจเคที แทนซาเนีย | 2-0 |
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 2 - 3 | การาวัจจิโอ | 0-2 |
โปรแกรมบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | ตูราน โตวูซ | 2 - 0 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 1-0 |
17:00 | คาราบาจโลคบาตัน | 0 - 1 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 0-1 |
17:00 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 0 - 1 | ซาบาห์ 2 | 0-0 |
18:00 | คาราบัค 2 | 3 - 1 | เอฟเค โมอิก บากู | 2-0 |
19:00 | เคชล่าเอฟเค 2 | 0 - 2 | ซากาตาล่า เอฟเค | 0-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
02:30 | เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) | 0 - 1 | ฟาส คลับ (สมัครเล่น) | 0-0 |
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
03:45 | อกัวดา | 1 - 3 | แอนาเดีย | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
02:30 | ไออาร์ เรกยะวิก | รอ | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ |
โปรแกรมบอล |
||||
02:45 | ฮิทชิน ทาวน์ | รอ | รัชเดน ไดมอนด์ |
โปรแกรมบอล |
||||
18:00 | เอสโตริล(ยู 23) | 3 - 1 | มาริติโม่(ยู 23) | 1-1 |