ผลบอลเมื่อคืน อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
00:15 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 2 - 1 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1-0 |
02:30 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 1 - 0 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 0-0 |
04:45 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 1 - 0 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1-0 |
07:00 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 4 - 2 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืน ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:35 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 2 - 2 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืน กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | อันดอร์ราซีเอฟ(N) | 2 - 0 | บียาร์เรอัล บี | 1-0 |
21:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 1 - 2 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 0-0 |
21:45 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 1 - 3 | เอฟซี ออสส์ | 0-1 |
5 | เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง) | 0 - 1 | ท็อป ออสส์ | - |
22:00 | ฟิออเรนติน่า | 9 - 0 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม | 3-0 |
22:00 | อโปเอล นิโคเซีย | 0 - 0 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 0-0 |
22:00 | เวโรน่า | 3 - 2 | โมเดน่า | 1-1 |
22:00 | เบเนเวนโต้(N) | 3 - 1 | เรจจิน่า | 0-0 |
22:30 | ปิซ่า(N) | 1 - 0 | โปรเซดโต้ | 1-0 |
22:30 | ซาแลร์นิตาน่า | 1 - 0 | เฟอร์มาน่า | 1-0 |
22:59 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 2 - 0 | ซาบาอิล เอฟซี | 1-0 |
22:59 | ปาแลร์โม่(N) | 1 - 0 | เอซี โมโนโปลี | 1-0 |
22:59 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 3 - 1 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 2-1 |
00:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค(N) | 1 - 4 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 0-2 |
00:00 | อัลเจซีราส(N) | 2 - 3 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 2-1 |
00:00 | 1. FC Schoneberg | 0 - 3 | แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 | 0-1 |
00:00 | ไวเด้นบรูค(N) | 1 - 1 | บีเอสวี เรห์เด้น | 0-1 |
00:30 | บียาร์เรอัล(N) | 0 - 0 | เลบานเต้ | 0-0 |
01:00 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 0 - 2 | คาสเตลล่อน | 0-1 |
01:00 | เบลเปอร์ทาวน์ | 1 - 1 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 1-0 |
01:20 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(N) | 4 - 3 | ลิเวอร์พูล | 2-2 |
01:30 | สเตนส์ ทาวน์ | 0 - 6 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0-4 |
01:45 | ดันสเตเบิล ทาวน์ | 2 - 2 | รัชเดน ไดมอนด์ | 1-2 |
01:45 | วีซีดี แอธเลติก | 0 - 3 | ดัลลิช แฮมเลต | 0-0 |
01:45 | ไฮธ์ ทาวน์ | 1 - 2 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืน บราซิล คัพ |
||||
02:30 | ฟอร์ตาเลซ่า | 2 - 1 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0-1 |
06:00 | ฟลาเมงโก | 6 - 0 | เอบีซี อาร์เอ็น | 4-0 |
ผลบอลเมื่อคืน ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลเมื่อคืน คอนแคแคฟโกลด์คัพ |
||||
06:30 | สหรัฐอเมริกา | 1 - 0 | กาตาร์ | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืน อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | อัสวาน | 1 - 3 | เอล อาห์ลี | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืน ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 0 - 3 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืน เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ลาล่าเอฟซี(N) | 0 - 2 | คาราคาส เอฟซี | 0-0 |
05:00 | ทรูจิลลานอส(N) | 0 - 5 | ซาโมร่า บารินาส | 0-2 |
ผลบอลเมื่อคืน ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
23:30 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 3 - 2 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 1-0 |
02:00 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 0 - 4 | โคโล โคโล่ | 0-1 |
06:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) | 1 - 1 | นูเบลนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืน ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 0 - 1 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืน นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
19:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) | 1 - 2 | ไบรน์ เอฟเค (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืน โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
05:30 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 3 - 0 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 1-0 |
07:00 | โบญาก้า ซิโค | 1 - 2 | ลาเนรอส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืน BSWCP |
||||
16:00 | โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 4 - 2 | นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
17:15 | คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 5 | สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
18:30 | บัลแกเรีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 8 - 6 | สโลวาเกีย(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 5 | เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
21:15 | กรีซ(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 1 - 3 | ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืน เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | มอนเตอร์เรย์ บี(N) | 1 - 2 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืน บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | 4 - 0 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 1 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืน นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 2 - 1 | นาร์โด เอฟเค | 1-0 |
21:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 3 - 2 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืน สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลเมื่อคืน อุรุกวัยกันดา |
||||
01:30 | ดานูบิโอ เอฟซี(N) | 1 - 0 | โรชา เอฟซี | 1-0 |
04:00 | ซีเอยูเวนตูเด้(N) | 1 - 1 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | 1-0 |
06:30 | วิลล่า เทเรซ่า | 0 - 3 | ซีเอ แอตเทนาส | 0-2 |
ผลบอลเมื่อคืน เปรู B ลีก |
||||
03:00 | แอทเลติโก้ กรัว | 1 - 0 | ยูเนียน ฮัวอเรล | 1-0 |
06:00 | ฮวน อูริช | 2 - 1 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืน ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | ทีเคที | 0 - 3 | แทมเปเร่ ยูไนเต็ด | 0-2 |
22:59 | แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท | 3 - 0 | เจนปา | 1-0 |
22:59 | นอร์วัลล่า | 5 - 3 | เคพีวี อคาเตเมีย | 3-1 |
00:00 | ทิคก้า | 5 - 1 | อีไอเอฟ อคาเดมี่ | 2-0 |
00:15 | อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ | 0 - 0 | ตัวโกลัน เตราส | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืน ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
01:00 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 2 - 1 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 2-0 |
ผลบอลเมื่อคืน |
||||
01:00 | อาไว เอฟซี(ยู 23) | 1 - 1 | เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) | 1-0 |
01:00 | กอริติบ้า(ยู 23) | 1 - 0 | อีซี วิตอเรีย(ยู 23) | 0-0 |
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23 | 1 - 1 | ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืน |
||||
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี | 0 - 2 | บาร์ราเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืน ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
20:00 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า(N) | 2 - 1 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 1-0 |
21:00 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0 - 0 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0-0 |
22:00 | โทบอล คอสตาเนย์ | 3 - 1 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-0 |
22:59 | วาดุซ(N) | 1 - 3 | อูจเปสต์ | 1-1 |
22:59 | ดินาโม เบรสต์(N) | 1 - 2 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 0-1 |
22:59 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 0 - 2 | คูคาริคกิ สตานคอม | 0-2 |
22:59 | เคสลา เอฟเค | 2 - 4 | เอฟเค โซชิ | 1-2 |
22:59 | โบโด กลิมท์ | 3 - 0 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 1-0 |
22:59 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 2 - 2 | คูพีเอส | 0-0 |
22:59 | บีร์คีร์คารา เอฟซี(N) | 1 - 0 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 1-0 |
22:59 | ฮอนก้าเอสพู(N) | 0 - 1 | ดอมซาเล่ | 0-1 |
23:30 | ฮัคเค่น | 2 - 0 | อเบอร์ดีน | 0-0 |
23:30 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า(N) | 1 - 2 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 0-0 |
23:30 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 1 - 2 | ดันดาล์ค | 1-1 |
23:30 | เซ็บซี่ | 1 - 1 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 1-0 |
23:45 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 2 - 2 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 1-1 |
00:00 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า(N) | 4 - 0 | อาร์ดา | 2-0 |
00:00 | แอชดอด เอ็มเอส | 0 - 1 | คาราบัค | 0-1 |
00:00 | สโลวัคโก้ | 1 - 0 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1-0 |
00:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่(N) | 0 - 5 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0-1 |
00:00 | วาเลเรนก้า | 2 - 0 | เคเอเอ เกนท์ | 1-0 |
00:00 | โรเซนบอร์ก | 4 - 1 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 0-0 |
00:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 5 - 1 | ดินาโม ทบิลิซี | 2-1 |
00:00 | เอฟซี มิลซามี่ | 0 - 5 | เอล์ฟส์บอร์ก | 0-3 |
00:00 | ชีวาสสปอร์ | 1 - 0 | ซีเอส เปโตรคุบ | 0-0 |
00:00 | บาเต้ โบริซอฟ | 1 - 4 | ดินาโม บาตูมี | 1-0 |
00:00 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา(N) | 0 - 0 | ซูดูว่า | 0-0 |
00:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1 - 1 | ลาร์นเอฟซี | 0-1 |
00:15 | เดอะ นิว เซนต์ส(N) | 5 - 1 | สปายริส เคานาส | 3-0 |
00:30 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 3 - 1 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 2-0 |
00:30 | โฟล่า เอสซ์ | 1 - 0 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 0-0 |
00:30 | เบรย์ดาบลิค | 2 - 1 | ออสเตรียเวียนนา | 2-0 |
01:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1 - 0 | บอลติกปาเนเวจิส | 0-0 |
01:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 3 - 3 | อรารัต เยเรวาน | 1-2 |
01:00 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 0 - 2 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 0-0 |
01:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79(N) | 0 - 1 | ริก้า เอฟซี | 0-0 |
01:00 | ริเยก้า | 1 - 0 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
01:00 | ปาร์ติซานี ทิราน่า(N) | 0 - 2 | บาเซิ่ล | 0-1 |
01:00 | เออีเค เอเธนส์ | 1 - 0 | เอฟเค เวเลซ | 0-0 |
01:00 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 0 - 0 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 0-0 |
01:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 3 - 2 | เดริต้า จิลาน | 1-2 |
01:00 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี(N) | 4 - 2 | พริสตีนา | 1-2 |
01:30 | เซอร์เวตต์ | 2 - 0 | โมลด์ | 1-0 |
01:30 | อาริส ซาโลนิก้า | 2 - 0 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 1-0 |
01:30 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0 - 0 | เคเอฟ ลาซี | 0-0 |
01:45 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0 - 2 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0-1 |
01:45 | โบฮีเมี่ยนส์(N) | 3 - 0 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 1-0 |
01:45 | มาริบอร์ | 0 - 1 | ฮัมมาร์บี้ | 0-1 |
02:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1 - 0 | โปกอน เซซิน | 1-0 |
02:00 | วัลลัซเนีย | 0 - 1 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-1 |
03:00 | ซานตาคลารา | 2 - 0 | เอฟเค ชคูปิ | 2-0 |