ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1 - 3 | นอร์ดเจลแลนด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | สปาร์ตัก มอสโก | 2 - 1 | บัลติก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 3 - 1 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 1-1 |
00:00 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 0 - 1 | เอไอเค โซลน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
14:35 | อัลเมเรีย | 1 - 1 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 1-0 |
20:00 | อันคารากูคู | 1 - 0 | คารากูมรัค | 1-0 |
21:00 | เอมิเรตส์ คลับ(N) | 1 - 2 | อัล กาดาซิย่า | 0-1 |
21:00 | โคแคลิสปอร์ | 1 - 2 | โบดรุมสปอร์ | 1-1 |
22:00 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)(N) | 0 - 3 | อัล ชาร์จาห์ | 0-1 |
22:30 | กาเซียนเท็ป B.B. | 0 - 0 | บูร์ซาสปอร์ | 0-0 |
22:30 | กุบบิโอ | 2 - 0 | ตริเอสติน่า | 0-0 |
22:59 | จะชนะ เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค [79%] | 2 - 0 | [60%] อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 1 - 1 | เฮลซิงบอร์ก | 1-0 |
00:00 | โอเรโบร | 0 - 0 | จีเอไอเอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0 - 2 | ซีเอส โวลุนทารี | 0-0 |
01:30 | ดินาโม บูคาเรสต์ [59%] | 0 - 3 | [78%] เซ็บซี่ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
00:00 | มัลโดส ลูการ์นี | 0 - 0 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
01:15 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 4 - 0 | โบเตฟ วราตซา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:00 | เดเบรเซน วีเอสซี | 3 - 1 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | เคฟลาวิค | 2 - 3 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 0-2 |
02:15 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 0 - 4 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 2 - 1 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 1-0 |
22:00 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 1 - 0 | ซามาเล็ค | 1-0 |
00:00 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 2 - 0 | อัล คูเวต เอสซี | 0-0 |
02:00 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 1 - 4 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | จะชนะ ทีพีเอส ตูร์คู [88%] | 4 - 1 | [51%] เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 4-1 |
22:30 | จะชนะ คาพา [74%] | 4 - 0 | [68%] จีวาคีล่า เจเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | เมตต้า/ลู ริกา(N) | 0 - 1 | เจลกาว่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 1-0 |
00:00 | บีเค โอลิมปิค | 1 - 2 | ลุนด์ บีเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 3 - 1 | โครบริ โกลกูฟว์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | จะชนะ อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ [87%] | 2 - 0 | [50%] คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | สปอร์ต บอยส์(N) | 0 - 2 | เอฟบีซี เมลการ์ | 0-2 |
03:15 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 2 - 0 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:00 | จะชนะ เอ็นบิกาโด เอฟซี [76%] | 0 - 0 | [58%] ยูเนียน แมกดาเลนา | 0-0 |
06:10 | โบญาก้า ซิโค | 0 - 2 | ลา อีคูดัด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
23:45 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 3 - 1 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า หญิง |
||||
14:00 | ญี่ปุ่น(ญ)(N) | 4 - 0 | สเปน(ญ) | 3-0 |
14:00 | คอสตาริกา (ญ)(N) | 1 - 3 | แซมเบีย (ญ) | 0-2 |
17:00 | แคนาดา(ญ)(N) | 0 - 4 | ออสเตรเลีย(ญ) | 0-2 |
17:00 | ไอร์แลนด์(ญ)(N) | 0 - 0 | ไนจีเรีย (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | จะชนะ เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ [81%] | 4 - 2 | [51%] ฟลานเดรีย | 2-0 |
07:20 | จะชนะ ออล บอยส์ [74%] | 1 - 0 | [58%] เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | จะชนะ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) [91%] | 3 - 0 | [42%] เกเฟล ไอเอฟ (ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
21:00 | อลาชเคิร์ต | 0 - 2 | เอฟซี พิวนิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:00 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 3 - 3 | โคเบรลัว | 2-0 |
07:30 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 1 - 0 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
00:00 | เอฟเค ทราไก 2 [63%] | 2 - 0 | [75%] เนเวซิส จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | จะชนะ สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด [74%] | 0 - 0 | [59%] ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 0 - 2 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
04:00 | 2 เด มาโย พีเจซี | 2 - 0 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
04:00 | จะชนะ คูคูต้า เดปอร์ติโว่ [87%] | 2 - 0 | [45%] เวลเลดูปา เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:30 | เอฟซี อันยาง | 2 - 0 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
06:00 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 0 - 0 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 0-0 |
06:00 | จะชนะ บัสควอ เอฟซี [80%] | 0 - 0 | [54%] เซา เบอร์นาร์โด้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
06:00 | อกัว เดอ มาราบา | 1 - 1 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 1-1 |
06:30 | จะชนะ เดโมคราต้า [78%] | 0 - 0 | [55%] อนาโปลิส เอฟซี | 0-0 |
07:00 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) | 1 - 1 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย [70%] | 1 - 2 | [70%] โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 9 - 2 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
22:59 | เฟรดริกซ์สตรัด บี [65%] | 1 - 2 | [81%] ออด เกรนแลนด์ 2 | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
22:59 | นาร์โด เอฟเค | 5 - 1 | โรเซนบอร์ก บี | 4-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
22:59 | อัลต้า | 2 - 1 | สตรอมก็อดเซ็ท 2 | 1-1 |
00:00 | เอสเค บรานน์ 2 | 1 - 2 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:30 | ยะไข่ยูไนเต็ด(N) | 1 - 4 | ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด | 1-4 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | จะชนะ เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล [71%] | 1 - 1 | [63%] เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0-1 |
05:00 | จะชนะ เฟอโรคาริล มิดแลนด์ [76%] | 1 - 2 | [61%] เจนเนอรัลลามาดริด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 1 - 1 | ซีเอ ลูกาโน | 0-1 |
01:30 | เอล พอร์เวเนอร์ | 1 - 0 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
22:30 | อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง) | 4 - 2 | สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:45 | ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส(ญ)(N) | 0 - 6 | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | แอตเลติโก้ เซอาเรนเซ่(เยาวชน) | 0 - 1 | โฟร์ตาเลซา (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)(N) | 0 - 2 | อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
10:10 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 1 - 0 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1-0 |
07:00 | พูอีบลา [67%] | 1 - 1 | [74%] ชิคาโก ไฟร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
07:10 | จะชนะ คลับ อเมริกา [76%] | 1 - 4 | [67%] โคลัมบัส ครูว์ | 1-1 |