ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
00:30 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 0 - 2 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-0 |
01:00 | ซาร์เมียนโต้ | 0 - 0 | บานฟิลด์ | 0-0 |
03:10 | อินดิเพนเดนเต้ [66%] | 0 - 2 | [66%] โบคา จูเนียร์ส จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
06:00 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 2 - 0 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 2 - 2 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 1-0 |
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 2 - 1 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 1-0 |
22:00 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 1 - 3 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 0-1 |
00:30 | เรนดอร์ฟ อัลทัช [35%] | 0 - 2 | [94%] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | จะชนะ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [77%] | 3 - 3 | [58%] ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1-2 |
02:00 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1 - 0 | ซานโตส | 0-0 |
02:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1 - 2 | คุยอาบา | 1-1 |
04:30 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 3 - 1 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 1-0 |
04:30 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0 - 3 | บรากันติโน้ | 0-1 |
07:00 | อัตเลติโก มิไนโร่(N) | 1 - 2 | ฟลาเมงโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:00 | เคเอเอส ยูเปน | 2 - 2 | เวสเตอร์โล | 1-0 |
23:15 | ชาเลอร์รัว | 1 - 1 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | วอร์ต้า พอซแนน | 2 - 0 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1-0 |
22:30 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 4 - 1 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1-0 |
01:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 1 - 2 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
21:00 | เวเจิล | 2 - 3 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 2 - 3 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 1-2 |
18:00 | ฮันโนเวอร์ 96 | 2 - 2 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 1-2 |
18:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 1 - 2 | ซังค์ เพาลี | 0-0 |
18:00 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 1 - 1 | มักเดเบิร์ก | 0-1 |
01:30 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 1 - 0 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 3 - 3 | ดินาโม มอสโก | 1-3 |
21:30 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0 - 0 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-0 |
00:00 | เอฟเค รอสตอฟ | 1 - 1 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
21:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 1 - 2 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
20:30 | จะชนะ วาเลเรนก้า [86%] | 2 - 3 | [54%] ซานเดฟยอร์ด | 0-0 |
22:59 | สตาเบ็ค | 0 - 1 | โมลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | ฮัคเค่น | 3 - 1 | เอล์ฟส์บอร์ก | 1-1 |
22:30 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 2 - 0 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 0-0 |
01:00 | ฮาล์มสตัด | 0 - 5 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | ลัวซานนี สปอร์ท | 1 - 1 | กราสฮ็อปเปอร์ | 1-0 |
22:59 | ลูกาโน [73%] | 1 - 0 | [67%] เซนต์ กัลเลน | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:30 | เซอร์เวตต์ | 2 - 2 | เอฟซี ซูริค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
14:30 | เอลเช่ | รอ | เตเนริเฟ่ | |
14:30 | ทูนาริ [64%] | รอ | [80%] คอนคอร์เดีย เชียจน่า จะชนะ | |
14:30 | กรานาดา ซีเอฟ | รอ | เอดี เซวตา | |
14:45 | บราแบรนด์ | รอ | เวการ์ | |
15:00 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | รอ | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | |
15:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1 - 1 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 0-0 |
15:00 | สลาเวีย ปราก 2 | รอ | โซโคล ซิวาไนซ์ | |
15:00 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | รอ | สโลวาน เวลวารี่ | |
15:15 | โอปาว่า 2 | รอ | เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี | |
15:15 | แอดมิร่า ปราฮา | 1 - 3 | เทปลิซ บี | 0-2 |
15:15 | เอฟเค โคลิน | รอ | ดุคลา ปราก บี | |
15:30 | โอซาซูน่า บี | 2 - 1 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0-0 |
15:30 | เอสปันญ่อล(N) | 1 - 0 | อัล วาครา | 0-0 |
15:30 | อัสติ นาดลาเบม | 6 - 0 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 3-0 |
16:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 2 - 1 | เลกาเนส | 0-1 |
16:00 | จี.เซโกเบียน่า | 1 - 2 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 1-1 |
16:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | รอ | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | |
16:00 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | รอ | กิล วิเซนเต้ | |
16:00 | อมาดอร่า | รอ | เอสแอล เบนฟิก้า บี | |
16:00 | เซอแร็ง ยูไนเต็ด | รอ | แอฟเซ ลีแอช | |
16:30 | อัลแวร์กา | 3 - 3 | ซีดี มาฟรา | 2-0 |
16:30 | พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี | รอ | ตราด เอฟซี | |
16:30 | เอาก์สบวร์ก | 3 - 2 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 2-0 |
16:30 | เซสต้าโอ | 1 - 2 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1-1 |
16:30 | กรมศุลกากร เอฟซี | 1 - 2 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 0-2 |
16:30 | โอเรียนทัล ลิสเบา | รอ | ซินเทรียนเซ่ | |
17:00 | บีเค เฟรม | 0 - 2 | โรสกิลด์ | 0-1 |
17:00 | ตูลูส | 2 - 1 | โอซาซูน่า | 1-1 |
17:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | รอ | เอฟเค 2000 | |
17:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | รอ | วอนลอส | |
17:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่(N) | 0 - 1 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-0 |
17:00 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 2 - 1 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 0-0 |
18:00 | วิลเลม 2 | 0 - 3 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 0-1 |
18:00 | อันตัลยาสปอร์(N) | 0 - 2 | ชีวาสสปอร์ | 0-1 |
18:00 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | รอ | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | |
18:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 2 - 2 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0-2 |
18:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | รอ | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | |
18:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | รอ | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | |
18:00 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | รอ | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ญ) | |
18:00 | วีบรอก | รอ | ทิซเตด เอฟซี | |
18:00 | บานิค ออสตราว่า(ญ) | รอ | สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) | |
18:30 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 4 - 1 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 1-0 |
18:30 | เอสซี เทลสตาร์ | รอ | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | |
18:30 | มิลล์วอลล์ | 1 - 2 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1-1 |
18:30 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | รอ | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) | |
19:00 | เควีเอสเค ลอมเมล | 6 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 3-1 |
19:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | รอ | สโลวัคโก้ (ญ) | |
19:00 | เอฟซี ออสส์ | 3 - 1 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 3-0 |
19:00 | ซาบรุคเค่น | รอ | ซีเอส เพแทนจ์ | |
19:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | รอ | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | |
19:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 3 - 1 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 1-1 |
19:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | รอ | อัลเมเร่ ซิตี้ | |
19:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | รอ | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) | |
19:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2 - 3 | อเบอร์ดีน | 0-3 |
19:00 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | รอ | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | |
19:00 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | รอ | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | |
19:00 | บาลินเกอร์ | รอ | เวลลิงเก้น | |
19:00 | เอฟซี ออสส์ | รอ | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | |
19:00 | โคโลญจน์ | 2 - 0 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 2-0 |
19:00 | เอ็มโปลี(N) | 2 - 1 | ลีลล์ | 1-0 |
19:00 | เอสเฟา สแตรเลน | รอ | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | |
19:10 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(N) | 2 - 1 | เดอ กราฟสคัป | 1-1 |
19:30 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | รอ | ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | |
19:30 | อูเทร็คท์(N) | 2 - 0 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0-0 |
20:00 | ไบรน์ | 5 - 1 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 2-0 |
20:00 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 2 - 0 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 1-0 |
20:00 | เครโมเนเซ่(N) | 1 - 1 | กัซเทป | 1-1 |
20:00 | เอาก์สบวร์ก | 3 - 1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 1-0 |
20:00 | โคเลอไรน์ | 4 - 0 | อาดส์ เอฟซี | 1-0 |
20:00 | โกรนิงเก้น(N) | 1 - 1 | เอ็มเมน | 1-1 |
20:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | รอ | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | |
20:00 | บังกอร์ [42%] | 2 - 1 | [95%] ลินฟีลด์ เอฟซี จะชนะ | 1-1 |
20:00 | เอสเบิร์ก | 2 - 2 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 2-0 |
20:00 | โวล์ฟสบวร์ก(N) | 1 - 1 | ล็องส์ | 0-0 |
20:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 1 - 1 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0-0 |
20:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 4 - 1 | ชิเชสเตอร์ ซิตี้ | 3-0 |
20:00 | เซลติก(N) | 1 - 1 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 1-0 |
20:30 | อูดิเนเซ่(N) | 0 - 1 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 0-0 |
20:30 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 4 - 1 | นานท์วิช ทาวน์ | 1-0 |
20:30 | คราโคเวีย คราคอฟ(N) | 0 - 0 | พาส เจียนนิน่า | 0-0 |
20:30 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น(N) [53%] | 0 - 0 | [85%] ดาร์มสตัดท์ จะชนะ | 0-0 |
20:30 | จะชนะ โวเลนดัม(N) [82%] | 2 - 0 | [57%] เลเมีย | 0-0 |
20:30 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 2 - 2 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 2-0 |
20:30 | เดิร์กวิว เอฟซี | รอ | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | |
21:00 | จะชนะ ฟลีตวู้ด ทาวน์ [73%] | 1 - 0 | [65%] กริมสบี้ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 0 - 1 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0-1 |
21:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1 - 2 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | 1 - 2 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0-2 |
21:00 | กุยเซลีย์ | 1 - 1 | ฟาสเลย์ เซลติก | 0-1 |
21:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 0 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0-0 |
21:00 | จะชนะ มิดเดิลสโบรห์ [79%] | 2 - 2 | [60%] เอเจ โอแซร์ | 0-1 |
21:00 | นอริช ซิตี้ | 2 - 0 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1-0 |
21:00 | จะชนะ นิวรี่ ซิตี้ [73%] | 1 - 0 | [67%] วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | โรชเดล | 1 - 0 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0 - 3 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1 - 3 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [63%] | 2 - 1 | [78%] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน จะชนะ | 1-1 |
21:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 2 - 0 | ยอร์ค ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | บานบุรี ยูไนเต็ด [65%] | 1 - 0 | [76%] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ บาร์นสลีย์ [84%] | 2 - 1 | [52%] ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1-0 |
21:00 | จะชนะ บาร์โรว์ [74%] | 4 - 1 | [72%] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) | 4-0 |
21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 0 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 0-0 |
21:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 4 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) | 2-0 |
21:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 1 - 0 | ดาร์ทฟอร์ด | 1-0 |
21:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ดันดี ยูไนเต็ด | 0-2 |
21:00 | บอร์แฮม วู๊ด | 2 - 1 | อาร์เซน่อลซี | 2-1 |
21:00 | เยท ทาวน์ | 0 - 2 | บาธ ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 1 - 1 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 0-0 |
21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1 - 3 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0 - 0 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 2 - 3 | คิโรน่า | 1-2 |
21:00 | บอร์นมัธ เอเอฟซี [63%] | 1 - 3 | [77%] อตาลันต้า จะชนะ | 1-2 |
21:00 | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 0-2 |
21:00 | เซาแธมป์ตัน | 0 - 1 | อาแซด อัลค์มาร์ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ไฟร์บวร์ก [81%] | 2 - 2 | [58%] สตารส์บูร์ก | 2-2 |
21:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 2 - 0 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 0-0 |
21:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 0 - 2 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 0-1 |
21:00 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 0 - 5 | ซิทติ้งบอร์น | 0-3 |
21:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 0 - 2 | โบเวร์ส พิทซี | 0-2 |
21:00 | อีสต์ กรินสเตด ทาวน์ | รอ | คิงสโตเนียน | |
21:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 5 - 1 | ไฮธ์ ทาวน์ | 3-0 |
21:00 | เฮนดอน | 2 - 2 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | เลมิงตัน | 2 - 0 | รูเชล โอลิมปิค | 0-0 |
21:00 | โมลเซย์ | 1 - 4 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 1-1 |
21:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 0 - 2 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 0 - 2 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 0-0 |
21:00 | แสตมฟอร์ด เอเอฟซี | 1 - 1 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | แทมเวิร์ธ | 2 - 0 | บาร์เวล | 0-0 |
21:00 | วิดเนส | 1 - 0 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | บูโลญจน์ | 2 - 2 | ล็องส์ บี | 1-1 |
21:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 0 - 1 | จิลลิ่งแฮม | 0-0 |
21:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1 - 0 | พอร์ทเวล | 0-0 |
21:00 | ไฮด์ เอฟซี | 1 - 1 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 0-1 |
21:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 1 - 3 | วอคกิ้ง | 0-1 |
21:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 1 - 1 | น็องต์ | 0-0 |
21:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0 - 3 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | พอร์ทสมัธ | 0 - 1 | บริสตอล ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 3 - 2 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 3-1 |
21:00 | นูเนียตัน โบโรห์ | 0 - 5 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 0-3 |
21:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 5 - 0 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 1-0 |
21:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 1 - 0 | มาร์เกต | 1-0 |
21:00 | เร้ดดิ้ง | 0 - 4 | สวอนซี ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ [62%] | 2 - 0 | [77%] ซอลฟอร์ด ซิตี้ จะชนะ | 2-0 |
21:00 | บาร์เน็ต | 2 - 0 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 0 - 3 | วอลซอลล์ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [73%] | 1 - 1 | [66%] น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1-1 |
21:00 | สวินดอน ทาวน์ | 3 - 1 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ซัตตั้น ยูไนเต็ด [81%] | 0 - 1 | [59%] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | สลอค ทาวน์ | 4 - 0 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 3-0 |
21:00 | โรด้า เจซี | 2 - 1 | ออสเทนเด้ | 1-0 |
21:00 | ซันเดอร์แลนด์ [68%] | 1 - 1 | [73%] มายอร์ก้า | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
21:00 | แบล็คพูล | 3 - 0 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 0-0 |
21:00 | วิเชนซ่า | 1 - 1 | คลอเดียนเซ่ | 0-0 |
21:00 | เกรอน็อบล์ | 0 - 2 | โรเดซ อเวรอน | 0-0 |
21:00 | บรอมลีย์ [66%] | 1 - 2 | [73%] คราวเลย์ ทาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
21:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 2 - 0 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1-0 |
21:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 0 - 1 | เอฟเวอร์ตัน | 0-0 |
21:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 1-0 |
21:00 | เบชลี่ย์ | 2 - 3 | อีสต์ไลก์ | 1-2 |
21:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ [65%] | 4 - 3 | [75%] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
21:00 | มอร์แคมบ์ | 0 - 2 | วีแกน แอธเลติก | 0-1 |
21:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | รอ | เชสเตอร์ฟิลด์ | |
21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [64%] | 1 - 2 | [74%] ลูตัน ทาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
21:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 4 - 0 | นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 2 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) | 1-2 |
21:00 | บอร์แฮม วู๊ด | รอ | อาร์เซน่อล (ยู 21) | |
21:00 | ครอยดอน แอทเตลิก | รอ | ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม | |
21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 2 - 6 | เชลซี(ยู21) | 2-3 |
21:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 6 - 0 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 5-0 |
21:00 | ฮอร์สแฮม | 0 - 3 | วอร์ทติ้ง | 0-1 |
21:00 | มอสลีย์เอเอฟซี | 3 - 0 | โคลชิล ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | รันคอร์น ลินเน็ต | 0 - 2 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ เอฟซี | 4 - 1 | มัตล็อค ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 3 - 0 | เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | เวสฟิวด์ | 1 - 1 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 1-0 |
21:15 | สตุ๊ตการ์ต(N) | 1 - 5 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 0-2 |
22:00 | แก็งก็อง | 0 - 1 | แบรสต์ | 0-1 |
22:00 | เอสเค ซาปี้ | 2 - 2 | จิสครา โดแมซลิซ | 0-2 |
22:00 | เจียน่า เออมินิโอ | 0 - 2 | โนวาร่า | 0-0 |
22:00 | ปาร์ม่า(N) | 1 - 0 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 0-0 |
22:00 | ทรัวส์(N) | 0 - 1 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 0-0 |
22:00 | จะชนะ อาเรสโซ่ [86%] | 3 - 2 | [48%] ตราสเตเวเร กัลโช่ | 0-2 |
22:00 | ปารีส เอฟซี | 1 - 2 | อฌักซิโอ้ | 0-1 |
22:00 | เรจเจียนา(N) | 3 - 0 | เซสตริ เลเวนเต | 2-0 |
22:20 | ลอริยองต์(N) | 2 - 0 | เลอ อาฟร์ | 0-0 |
22:30 | คาซิมปาซ่า | 0 - 1 | อัล อราบี | 0-0 |
22:30 | อัสโคลี่(N) | 5 - 0 | โตเลนติโน่ | 1-0 |
22:30 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค(N) | 0 - 2 | สตุ๊ตการ์ต | 0-0 |
22:30 | กาเซียนเท็ป B.B. | 1 - 1 | อิสตันบูลสปอร์ | 0-0 |
22:59 | อเวลลิโน่ | 2 - 0 | ชีติ | 1-0 |
22:59 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(N) | 1 - 1 | บูร์โกส ซีเอฟ | 1-1 |
22:59 | อาวรองเช่ | 1 - 1 | อูแอส กงการ์กโน่ | 1-1 |
22:59 | ก็อง | 2 - 2 | เกววีลย์ อูแอส | 1-1 |
22:59 | เรอัล โซเซียดาด | 1 - 0 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1-0 |
22:59 | ชาโตรูซ์ | 1 - 1 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0-0 |
22:59 | อองเช่ร์(N) [60%] | 1 - 1 | [78%] บอร์กโดซ์ จะชนะ | 0-0 |
22:59 | จะชนะ โฟรซิโนเน่ [75%] | 1 - 1 | [64%] ซาแลร์นิตาน่า | 0-0 |
22:59 | มอนตาเรเกร | 1 - 1 | เฟฟ | 0-0 |
22:59 | แรนส์ | 3 - 1 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 1-0 |
22:59 | อาเมียงส์ [66%] | 0 - 0 | [72%] เม็ตซ์ จะชนะ | 0-0 |
22:59 | ดิฌง | 4 - 1 | อานซี | 2-0 |
23:30 | บียารีล (ยู 19) | 2 - 1 | อาร์เซน่อล(ยู 19) | 0-0 |
23:30 | นาโปลี(N) | 4 - 0 | ฮาเตย์สปอร์ | 2-0 |
23:30 | แอสเตราส ตริโปลิส | 1 - 1 | พีเออี อโตรมิตอส | 0-1 |
00:00 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 0 - 3 | เออิบาร์ | 0-2 |
00:00 | บาสเตีย | 3 - 1 | เวโรน่า | 1-1 |
00:00 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 1 - 1 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 0-1 |
00:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 1 - 1 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 0-0 |
00:00 | เรอัล ยูนิโอน | 4 - 0 | เอสดี โลโกรเนส | 2-0 |
00:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์(N) [73%] | 1 - 0 | [66%] ฮูเอสก้า | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
00:00 | จะชนะ อัลบาเซเต้(N) [75%] | 2 - 3 | [63%] เอลเดนเซ่ | 0-1 |
00:00 | มิรานเดส | 1 - 0 | เรอัล บายาโดลิด | 0-0 |
00:00 | จะชนะ บาเลนเซีย(N) [78%] | 2 - 0 | [59%] อลาเบส | 1-0 |
00:00 | จะชนะ กาญารี่(N) [92%] | 3 - 0 | [49%] ยูเวนตุส(ยู 23) | 0-0 |
00:00 | ปัว เอฟซี | 0 - 0 | เอฟซี เบอเกอรัก | 0-0 |
00:00 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 2 - 1 | แอธเลติก บิลเบา บี | 1-0 |
00:00 | ฮูเอสก้า | รอ | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | |
00:00 | อิสทร์ | 1 - 1 | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | 0-0 |
00:00 | โทรเฟนเซ่ | 1 - 2 | อัล ฮาเซม | 0-1 |
00:00 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 1 - 1 | เรด สตาร์ 93 | 1-0 |
00:00 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ [69%] | 2 - 2 | [71%] วาล็องเซียนส์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
00:00 | นูมานเซีย [69%] | 4 - 0 | [69%] เรอัล โซเซียดาด บี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
00:10 | ลูซิเทเนีย [80%] | 2 - 1 | [56%] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า จะชนะ | 2-1 |
00:30 | เยย์ดา | 0 - 1 | เตรูเอล | 0-0 |
00:30 | ยูอี โอลอต | 0 - 2 | ซาบาเดย์ | 0-0 |
00:30 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 1 - 1 | มายอร์ก้า 2 | 0-0 |
00:30 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 5 - 1 | ปอนเตเบดรา | 1-1 |
00:30 | เอ็นเค เซลิก [56%] | 0 - 0 | [81%] เฮชเอ็นเคซิเบนิค จะชนะ | 0-0 |
00:30 | กาลาฮอร์รา | 0 - 1 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0-1 |
01:00 | เรอัล ซาราโกซ่า(N) [67%] | 1 - 2 | [70%] แร็งส์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
01:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1 - 2 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-0 |
01:00 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 2 - 0 | นีซ | 1-0 |
01:00 | เซลต้า บีโก้ | 1 - 0 | โอลิมปิก ลียง | 0-0 |
01:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0 - 0 | เลกาเนส บี | 0-0 |
01:00 | คัลดัส [67%] | 3 - 1 | [75%] เอสแอล เบนฟิก้า บี จะชนะ | 0-0 |
01:00 | ปอร์โต้ | 1 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-0 |
01:00 | ชิคลาน่า [34%] | 1 - 1 | [96%] อัลเจซีราส จะชนะ | 1-1 |
01:30 | แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว | 0 - 3 | บาดาโฮซ | 0-1 |
01:30 | เจนัว | 1 - 0 | โมนาโก | 1-0 |
01:30 | ซีดี มอนติโฆ่(N) [38%] | 0 - 1 | [90%] เมริดา เอดี จะชนะ | 0-0 |
02:00 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 1 - 0 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 0-0 |
02:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1 - 1 | เรอัล เบติส 2 | 0-0 |
04:00 | บาร์เซโลน่า(N) | 3 - 0 | เรอัล มาดริด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:35 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 1 - 2 | ชางโจว ไลออนส์ | 1-2 |
18:35 | เฉิงตู ซินเฉิง | 1 - 2 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 1-1 |
18:35 | เทียนจิน ไทเกอร์ | 0 - 0 | ชางชุน ย่าไท่ | 0-0 |
18:35 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 0 - 5 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-2 |
18:35 | เหมยโชวเคอเจีย | 2 - 1 | ต้าเหลียน โปร | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เสิ่นหยาง เออบาน | 3 - 1 | กว่างโจว เอฟซี | 2-0 |
18:30 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 3 - 0 | หนานจิงซิตี้เอฟซี | 1-0 |
18:30 | จี่หนานซิงโจว | 0 - 0 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ |
||||
21:00 | อายร์ ยูไนเต็ด | 6 - 0 | อัลลัว แอทเลติค | 3-0 |
21:00 | ฟัลเคิร์ก | 4 - 1 | ปีเตอร์เฮด | 2-1 |
21:00 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 2 - 2 | โคฟ เรนเจอร์ | 1-1 |
21:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | 4 - 1 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | บอนนี่ริกก์โรส | 0 - 1 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 1 - 2 | คิลมาร์น็อค | 0-2 |
21:00 | ควีนส์ ปาร์ค | 1 - 2 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 0-0 |
21:00 | อาร์บรอท | 3 - 0 | มอนโทรส | 1-0 |
21:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0 - 4 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 0-2 |
21:00 | แพททริค ทริสเทล | 2 - 1 | สปาร์ตันส์ | 0-0 |
21:00 | ลิฟวิงสตัน | 1 - 0 | ไคลด์ | 0-0 |
21:00 | แอนนัน แอธเลติก | 2 - 3 | เรธโรเวอร์ส | 2-1 |
21:00 | จะชนะ มาเธอร์เวลล์ [92%] | 3 - 0 | [43%] อีสต์ ไฟฟ์ | 2-0 |
21:00 | เซนต์ เมียร์เรน | 4 - 0 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 4-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
22:00 | เอสเอสเค บิโลเวก | 0 - 3 | ฟรีเดค-มิสตัค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
19:00 | รุกห์ วินนีกี้ [64%] | 2 - 1 | [74%] ซอร์ย่า ลูแฮงส์ จะชนะ | 0-1 |
21:00 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 1 - 2 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:59 | ทาบอร์เซซานา | 2 - 2 | ทริงลาฟ คราน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1 - 1 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 0-1 |
20:00 | ออร์ไกร์ท | 1 - 1 | ไอเค บราเก้ | 1-1 |
20:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 4 - 0 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ [79%] | 2 - 1 | [55%] ยูทีเอ อารัด | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:30 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 0 - 2 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | โคลดิ้ง | 2 - 1 | ฮิลลิร็อด | 2-1 |
19:00 | อัลบอร์ก | 1 - 0 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
23:55 | จะชนะ คูคาริคกิ สตานคอม [85%] | 2 - 0 | [49%] ราสนิกีร์ ไนร์ | 0-0 |
02:00 | บัซคา โทโพลา [67%] | 3 - 3 | [69%] ปาร์ติซาน เบลเกรด | แพ้ชนะ 50/50 2-2 |
02:00 | เอฟเค วอซโดวัค [72%] | 0 - 0 | [65%] เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:59 | เอฟซี ฮีบาร์ | 1 - 0 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0-0 |
01:15 | พีริน บลากอเยฟกราด [55%] | 0 - 0 | [81%] โบเตฟ พล็อฟดิฟ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 0 - 0 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0-0 |
22:59 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 2 - 0 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 0-0 |
01:30 | เอฟเค โคซิค | 0 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
23:45 | จะชนะ เฮชเอ็นเคกอริก้า [74%] | 1 - 0 | [63%] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 0-0 |
02:00 | อิสทรา 1961 พูลา | 0 - 3 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
22:59 | ดิออสกียอร์ วีทีเค [61%] | 0 - 1 | [77%] วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ จะชนะ | 0-1 |
01:15 | อูจเปสต์ | 2 - 1 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 3 - 1 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 2-1 |
20:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 0 - 0 | เบามิต ยาโบลเนค | 0-0 |
20:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 0 - 1 | สปาร์ตาปราก | 0-0 |
22:59 | บานิค ออสตราว่า | 0 - 0 | สโลวัคโก้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 1 | โคห์บ รัมเบลอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
01:15 | เบรย์ดาบลิค | 1 - 1 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
17:00 | ยัง ไลอ้อนส์ | 2 - 6 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
20:00 | เคพีวี คอคคูล่า | 1 - 1 | ยาโร | 0-0 |
20:00 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 1 - 0 | ซัลปา | 0-0 |
20:00 | เจเอพีเอส | 2 - 3 | เฮดไอเอฟเค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 7 - 0 | ตูกุมส์-2000 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 1 - 1 | ซูดูว่า | 1-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 1 - 0 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0-0 |
18:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 0 - 0 | โบเดน บีเค | 0-0 |
19:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 1 - 2 | คาร์ลสเตด บีเค | 0-1 |
21:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 1 - 0 | ลุงสกิล | 1-0 |
21:00 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 1 - 1 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 1-0 |
21:00 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 2 - 2 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 2-0 |
21:00 | เทบีย์ไอเอส | 0 - 3 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 0-2 |
21:00 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 3 - 0 | แอตวิดาเบิร์ก | 1-0 |
21:00 | จะชนะ ไอเค ออเดวอร์ด [91%] | 2 - 1 | [52%] แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 2-0 |
21:00 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 3 - 0 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1 - 1 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 1-1 |
22:30 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 1 - 1 | วิสล่า พล็อค | 0-1 |
01:00 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 1 - 4 | เมียดิซ เลกนิก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | จะชนะ อัมคาร์ เพิร์ม [87%] | รอ | [47%] เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | |
22:00 | โซโคล ซาลาตอฟ | 1 - 0 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 0-0 |
22:00 | ซัลยุต | 0 - 1 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:15 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 1 - 1 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:30 | เอฟซี โคเปอร์ | 1 - 0 | รีดอมเลีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:00 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 1 - 1 | อากีลาส โดราดาส | 1-1 |
06:10 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา [67%] | 1 - 0 | [69%] มิลเลียนนาริออส | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | บรัวบริทอากีต้า | 0 - 0 | เธสปา คูซัทสึ | 0-0 |
16:00 | มาชิดา เซลเวีย | 2 - 1 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 1-1 |
16:00 | โทชิกิ เอสซี | 3 - 0 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1-0 |
16:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1 - 0 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0-0 |
16:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0 - 0 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 0-0 |
17:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 4 - 0 | รีโนฟา ยามากูชิ | 3-0 |
17:00 | เวกัลตา เซนได | 1 - 1 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 1-0 |
17:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 0 - 1 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0-0 |
17:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 4 - 1 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:00 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 3 - 0 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 0-0 |
22:00 | เอสเค ลิเซน | 1 - 2 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 1-1 |
22:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1 - 1 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
16:30 | กัวลา ลัมเปอร์ | 5 - 1 | กลันตัน | 1-1 |
19:15 | กูชิง เอฟเค | 0 - 1 | เคดะห์ | 0-1 |
20:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 2 - 0 | เซลังกอร์ พีบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | ธนาคาร โอ ดี | รอ | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | |
21:00 | เนิร์น เคาน์ตี้ | 0 - 1 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 0-0 |
21:00 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | รอ | อินเวอร์รูเรีย | |
21:00 | เบรซิน ซิตี้ | รอ | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | |
21:00 | เดเวรอนเวล | รอ | คีธ | |
21:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | รอ | ลอซีเมาท์ เอฟซี | |
21:00 | รอทส์ | รอ | ฮันท์ลี |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | โดลนีย์ กูบิน | 1 - 2 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 1-0 |
22:00 | ฮูเมนเน่ | 0 - 1 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
01:30 | เอฟเค เวเลซ | 5 - 0 | เอฟเคสวิเจซด้า | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่(N) [64%] | 1 - 1 | [74%] โอลิมเปีย อาซันซิออง จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 0 - 1 | มิราสโซล | 0-0 |
01:30 | โบต้าโฟโก้ เอสพี(N) | 0 - 2 | ยูเวนตูเด้ | 0-1 |
03:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 0 - 0 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0-0 |
03:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 1 - 2 | กัวรานี่ เอสพี | 1-1 |
04:00 | จะชนะ แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [86%] | 2 - 2 | [47%] แซมปายโอ้ คอเรีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ฟจอลเนอร์ | 2 - 4 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 1-1 |
21:00 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 4 - 1 | กรินดาวิค | 1-1 |
21:00 | จะชนะ เลคเนียร์ เรกยะวิก [79%] | 1 - 0 | [65%] ธอร์ อคูเรย์รี่ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ไอเอฟ เวสตรี [73%] | 3 - 0 | [68%] กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า หญิง |
||||
14:30 | สวีเดน(ญ)(N) | 5 - 0 | อิตาลี(ญ) | 3-0 |
17:00 | ฝรั่งเศส(ญ)(N) | 2 - 1 | บราซิล (ญ) | 1-0 |
19:30 | ปานามา (ญ)(N) | 0 - 1 | จาเมกา (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:20 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า [58%] | 1 - 3 | [78%] คาราคาส เอฟซี จะชนะ | 0-2 |
07:40 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 0 - 1 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | โคเบรซอล | 2 - 2 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 0-1 |
04:30 | โคโล โคโล่ | 3 - 1 | ฮัวชิปาโต้ | 0-1 |
07:00 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 3 - 0 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
22:10 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1 - 0 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 0-0 |
23:30 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 3 - 2 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 1-2 |
00:10 | จะชนะ นูเอว่า ชิคาโก้ [82%] | 3 - 2 | [46%] กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 3-1 |
01:30 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 2 - 2 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 1-2 |
01:30 | จะชนะ เทมเปอร์ลีย์ [80%] | 3 - 1 | [51%] เอลมาโกล | 1-0 |
05:05 | คิลเมส | 1 - 2 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 1-1 |
06:40 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 1 - 0 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 2 - 2 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 1-1 |
12:00 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 2 - 1 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 1-0 |
13:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 2 - 0 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 1-0 |
15:15 | อัลโตน่า เมจิค | 1 - 4 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 1-0 |
15:30 | ฮูม ซิตี้ | 2 - 4 | เมลเบิร์น ไนท์ | 1-3 |
16:15 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 1 - 0 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 4 - 2 | เมมฟิส 901 | 1-2 |
06:30 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 1 - 2 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 1-0 |
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 3 - 0 | ทัลซ่า รัฟเนค | 0-0 |
07:00 | จะชนะ หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี [81%] | 2 - 0 | [55%] อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 1-0 |
07:00 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 5 - 2 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 3-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) | 2 - 0 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 0-0 |
14:00 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 3 | อาลาเมน (ญ) | 0-2 |
15:00 | โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) | 2 - 4 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา |
||||
05:00 | เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล | รอ | ลอนดอน ซิตี้ |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 1 - 0 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0-0 |
22:00 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 0 - 0 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
20:00 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย [68%] | 2 - 4 | [68%] ชีรัค | แพ้ชนะ 50/50 2-2 |
22:00 | เอฟซี โนอาห์(N) | 1 - 0 | เอฟเค แวน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 1 - 2 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
18:00 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 0 - 5 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 0-1 |
19:00 | เคยูพีเอส (ญ) | 3 - 0 | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) | 1-0 |
20:00 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 1 - 3 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 4 - 3 | บัลแคทต้า เอฟซี | 3-1 |
14:00 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 0 - 1 | เพิร์ธ เอสซี | 0-0 |
14:00 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 3 - 3 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | จะชนะ อลาจูเรนเซ่ [83%] | 3 - 3 | [96%] มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
21:30 | ซานตาคลารา | 0 - 0 | ซีดี ทอนเดลา | 0-0 |
00:00 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 3 - 2 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
09:00 | จะชนะ เรอัล ซีดี เอสปานา [84%] | 3 - 2 | [51%] ซีดี วิตอเรีย | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
04:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0 - 1 | กัวสตาโตยา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
04:30 | เดอะ สตรองเกสต์ | 4 - 0 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 1-0 |
07:00 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 1 - 1 | โบลิวาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
23:30 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 2 - 1 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 1-0 |
23:30 | เปอร์โต มอนต์ | 2 - 2 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 2-0 |
07:30 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 0 - 0 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:00 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 5 - 1 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 4-0 |
14:45 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 1 - 2 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 1-0 |
16:00 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 6 - 0 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 3-0 |
16:20 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:45 | มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) | 0 - 3 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 0-1 |
13:15 | อัลโทน่า เมจิค ยู21 | 2 - 4 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 2-1 |
13:45 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 0 - 4 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 0-2 |
14:30 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 1 - 1 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 1-0 |
15:15 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 1 - 1 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ |
||||
19:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 1 - 0 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 1-0 |
22:59 | จะชนะ ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค [90%] | 2 - 1 | [45%] ดินาโม เบรสต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย คัพ |
||||
22:59 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 0 - 1 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
15:00 | ปักกิ่ง ลี่ กง | 1 - 0 | จือปั๋ว ฉีเซิง | 0-0 |
18:00 | ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ | 1 - 0 | ดาเลียน ทรานส์เคนเดนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ |
||||
23:30 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 1 - 1 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0-1 |
00:30 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0 - 0 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 1 - 0 | เอสเอชบี ดานัง | 0-0 |
18:00 | ซงลาม เหงะอาน | 0 - 2 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 0-1 |
19:15 | คองเอ็น เนนเดน เอฟซี | 0 - 2 | ไฮฟอง เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 2 - 3 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 1-1 |
22:00 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 1 - 0 | เมตาลุค เบคาเบด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
16:00 | ฮอนด้า เอฟซี | 2 - 0 | เวียร์เทียน คูวานะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 3 - 3 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 1-1 |
06:05 | ตลัซกาลาเอฟซี | 1 - 2 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
19:00 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | รอ | โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
00:05 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 1 - 3 | ลอส อันเดส | 1-2 |
01:30 | โกมูนิกาซิโอเนส | 5 - 2 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 4-0 |
01:30 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 3 - 1 | ซาคาชิสพาส | 0-1 |
01:30 | คานัวลาส เอฟซี [58%] | 0 - 1 | [76%] ซีเอ ซาน มิเกล จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | รอ | ครีฟบาส ยู21 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
11:30 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 4 - 1 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) | 1 - 1 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 1-1 |
22:59 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) [47%] | 1 - 7 | [89%] วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) จะชนะ | 0-2 |
22:59 | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) [61%] | 0 - 4 | [78%] ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) จะชนะ | 0-2 |
00:00 | จะชนะ ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) [76%] | 1 - 0 | [62%] เคฟลาวิค(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | รอ | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | คูม่า ไทเกอร์ | 2 - 1 | วอลเดน เวสทอน | 2-1 |
14:00 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 1 - 4 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:15 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 1 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | บรันสวิก ซิตี้ | 0 - 1 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 0-0 |
12:00 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 4 - 3 | มอร์แลนด์ เซบราส | 1-1 |
12:00 | เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน) | 1 - 5 | แลงวาร์ริน | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1 - 0 | 24 de Setiembre | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
19:00 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | รอ | วาปรุส แปร์นู(ญ) |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | วอลซันกูร์ | 1 - 0 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
19:00 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 0 - 0 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:30 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 2 - 0 | เรอัล ซานตานเดร์ | 0-0 |
03:30 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 0 - 1 | ออโซมารโซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ด่องตัมลองอัน | 2 - 1 | กวาง นัม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | จะชนะ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) [96%] | 2 - 0 | [43%] เฟรม เรย์จาวิค (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
14:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 0 - 1 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 0-0 |
16:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 1 - 0 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 0-0 |
16:00 | อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี | 1 - 1 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ | 0-0 |
16:00 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ | 0 - 1 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
22:30 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 2 - 3 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 0-1 |
00:00 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 1 - 0 | เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | กยองนัม เอฟซี | 0 - 0 | กิมโป เอฟซี | 0-0 |
17:30 | ซองนัม เอฟซี | 2 - 1 | ชุนนัมดรากอนส์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
21:00 | เกรทน่า เอฟซี | รอ | ลินลิธโกว์ โรส |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
16:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 1 - 3 | ไกนาเร โตโตริ | 0-1 |
16:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 1 - 1 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
16:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 1 - 1 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 0-0 |
16:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 1 - 1 | นารา คลับ | 0-1 |
16:00 | จะชนะ เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ [76%] | 1 - 0 | [61%] เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0-0 |
17:00 | มาบาริ เอฟซี | 3 - 0 | มิยาซากิ | 3-0 |
17:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 0 - 0 | โอซาก้า เอฟซี | 0-0 |
17:00 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 3 - 1 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
02:00 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 2 - 0 | คอนฟิแองก้า | 1-0 |
02:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1 - 1 | เนาติโก (พีอี) | 1-0 |
05:00 | โวลตา เรดอนดา | 2 - 0 | อัลโต พีไอ | 1-0 |
05:00 | เรโม เบเลม | 2 - 1 | ยาปิรันก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | วิตอเรีย อีเอส | 1 - 0 | เซียลันเดีย ดีเอฟ | 1-0 |
02:00 | จะชนะ อินเตอร์ เด ลีเมย์รา [72%] | 0 - 1 | [63%] คาเซียส อาร์เอส | 0-0 |
03:00 | คัมโบริว เอสซี | 0 - 0 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 0-0 |
03:00 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 1 - 0 | เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | โปกอน ซีดล์เซ | 2 - 0 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | 0-0 |
22:59 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | 2 - 0 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 1-0 |
22:59 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 1 - 0 | โปโลเนีย ไบตอม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPC |
||||
01:00 | พรีมาเวร่า | 0 - 1 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 0-0 |
01:00 | ยูเวนตุส เอสพี | 2 - 1 | ปอนเต เปรตา | 0-1 |
02:00 | บรากันติโน้ | 1 - 2 | โอเอสเต้ | 0-2 |
04:00 | มาริเลีย | 0 - 2 | มิราสโซล | 0-0 |
05:00 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 2 - 0 | ซานโต อังเดร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
20:15 | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า | 3 - 0 | สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) [60%] | 2 - 1 | [80%] เปเรซ(ยู20) จะชนะ | 2-1 |
12:00 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 4 - 0 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 2-0 |
12:00 | จะชนะ เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) [85%] | 2 - 1 | [56%] บัลแคทต้า(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
19:00 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 2 - 1 | สปินท์ เจลอย | 0-0 |
20:00 | โคลสตัด | 0 - 2 | ออรเคล | 0-1 |
20:00 | สเตรนฮาม ไอเอล | 2 - 1 | เวอร์ดัล | 1-0 |
20:00 | แมนดาล | 1 - 0 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 | 0-0 |
20:00 | นอร์สแตน | 0 - 0 | ฟอลโล่ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี [83%] | 5 - 1 | [60%] ดอน | 3-0 |
22:00 | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี | 0 - 3 | ไมจอลเนอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 3 - 0 | ซวิคเกา | 1-0 |
19:00 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 2 - 1 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 1-1 |
19:00 | วีกเบอร์ก บีค | 1 - 0 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 2 - 1 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 2-1 |
19:00 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 2 - 0 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 1-0 |
19:00 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 2 - 0 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 0-0 |
19:00 | ไวเด้นบรูค | 1 - 0 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 0-0 |
19:05 | ชามนิตเซอร์ | 0 - 0 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
20:00 | ฟูทูร่า ปอร์โว | 0 - 5 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 0-2 |
20:00 | อีพีเอส เอสโป | 3 - 1 | แจส พอริ | 1-1 |
20:00 | โปซีท | 2 - 4 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 2-3 |
20:00 | ทีไอพีเอส วันตา | 1 - 2 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 1-1 |
22:00 | อิลเวส แทมเปเร่ 2(N) | 1 - 2 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 1-0 |
22:59 | จะชนะ คูพีเอส (เยาวชน) [80%] | 3 - 0 | [60%] นาร์เปส คราฟท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
22:30 | ดอร์นบิร์น เอสวี | 3 - 0 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | 1-0 |
22:59 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 0 - 1 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | ทรอมส์ดาเลน | 4 - 0 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 2-0 |
20:00 | แบรัมเอสเค | 1 - 3 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
13:00 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | รอ | สโตรกิโน่ มอสโก | |
18:15 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 2 - 3 | ไดนาโมคีรอฟ | 1-1 |
20:30 | สปาร์ตัก นาลชิค | 0 - 1 | มาชูค- เคเอ็มวี | 0-0 |
21:00 | รูบิน คาซาน บี | 2 - 2 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 0-0 |
21:00 | เอฟเค ไบโอลอก | 1 - 0 | สตาฟโรพอล-2009 | 0-0 |
21:00 | โนสต้า โนโวทรอย | รอ | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | |
21:00 | จะชนะ คแวนท์ ออบนินส์ค [73%] | 0 - 0 | [67%] อาร์เซน่อล ตูล่า 2 | 0-0 |
22:00 | เซนิต เปนซา | 1 - 4 | ซาเทิร์นมอสโก | 0-3 |
23:30 | ดินาโม มอสโก บี | 1 - 2 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | เอฟบีเค บอลข่าน | 2 - 0 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1-0 |
18:00 | สควิลเจโบ เอสเค | 6 - 2 | ไอเอฟเค อุปซอลา | 3-0 |
18:00 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 3 - 1 | คิรูน่า เอฟเอฟ | 3-0 |
19:00 | สเมดบี้ เอไอเอส [64%] | รอ | [77%] อัสซีริสก้า จะชนะ | |
20:45 | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | 0 - 0 | เอฟซี กูเต้ | 0-0 |
21:00 | โทโล IF [71%] | 5 - 0 | [71%] ฮิตตาร์พีเอส ไอเค | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
21:00 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค [62%] | 2 - 3 | [79%] ไอเคสเล็ปเนอร์ จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:30 | ดากอนเอฟซี | 2 - 1 | ยาดานาบอน เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 5 - 1 | โฮบาร์ทซีบรา | 2-1 |
13:30 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 5 - 0 | ลอนเซสตันยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
12:15 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 1 - 0 | เวสตัน พุด (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
07:00 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 1 - 1 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เคลย์โพล | 1 - 1 | อัล คิว ซา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
20:00 | เบลล่า วิสต้า | 1 - 2 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 0-2 |
01:00 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 1 - 2 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
03:30 | จะชนะ ฮวน อูริช [89%] | 1 - 1 | [47%] ปิราต้า เอฟซี | 0-0 |
03:30 | ยูเนียน ฮัวอเรล | 1 - 1 | เดป.ซาน มาร์ติน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | พลาซ่า อมาดอร์ | 3 - 0 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
19:00 | อัตเลตีโก เมลมิ | 4 - 1 | แอลพีเอส เฮลซิงกิ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:30 | ยาราคูยานอส | 1 - 1 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
01:00 | ริโอ บรานโก้เอสพี | 2 - 2 | เพนาโปเลนเซ่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน Regional League |
||||
15:30 | วอนด์ อิชิฮารา | 1 - 1 | โตเกียว 23 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
01:00 | เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) | 3 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
16:00 | เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) | 5 - 2 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 0-2 |
19:00 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 1 - 1 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 1-1 |
19:00 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 2 - 0 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | 0-0 |
20:00 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 1 - 2 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | 0-1 |
20:30 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 0 - 3 | ทูเอส เมชเทอร์เชียม | 0-0 |
22:30 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 1 - 0 | กอนเซนไฮม์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
02:30 | โอซอร์โน | 0 - 0 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 0-0 |
02:30 | เดปอร์เตส วัลดิเวีย [73%] | 2 - 1 | [62%] ลิน่าเรส ยูนิโด | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
04:00 | จะชนะ ซีเอสดี โซโลลา [76%] | 2 - 0 | [62%] ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
06:00 | มานากัว เอฟซี | 3 - 1 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | กอสแนลส ซิตี้ | 2 - 2 | ร็อคคิงแฮม ซิตี้ เอฟซี | 1-1 |
14:00 | แมนดูราท ซิตี้ | 3 - 0 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 0-0 |
14:00 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 3 - 1 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 2-0 |
14:00 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 2 - 5 | เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล | 0-3 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์คัพ |
||||
09:00 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี(N) | 0 - 3 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด | 0-1 |
09:00 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 2 - 2 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ | 2-2 |
12:30 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
00:00 | เจอมะเนิล เดอ รอว์สัน [57%] | 0 - 1 | [78%] วิลล่า มิเตร จะชนะ | 0-1 |
01:00 | ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา | 0 - 0 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 0-0 |
01:00 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 3 - 1 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 2-1 |
01:00 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 2 - 0 | ซานซิเนน่า | 0-0 |
01:30 | โบค่า ยูนิดอส | 1 - 0 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | 0-0 |
02:00 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 0 - 1 | ดักลาส เฮก | 0-1 |
05:00 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 2 - 1 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 1-0 |
07:00 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 0 - 0 | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | ยูอาร์ที เอ็มจี | 2 - 0 | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) | 1 - 1 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) | 0-0 |
14:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 3 - 0 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 1-0 |
14:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) | 0 - 2 | เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) | 0-0 |
14:00 | เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) | 1 - 0 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 0-0 |
14:00 | อินเตอร์ไลออนส์ (ยู20) | 1 - 1 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20) | 0-1 |
14:10 | แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20) | 2 - 2 | เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) | 0-2 |
16:50 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 0 - 6 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | คลับ อีเกิลส์ | 6 - 1 | คลับ กรีนสตรีท | 4-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
10:00 | บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) | 2 - 3 | เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | ครูซ อซูล(ญ) | 2 - 1 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:15 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 0 - 4 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) | 2 - 1 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:30 | อัล ไอน์ เอสซีซี (ยู 19) | 0 - 1 | ฟลาเมงโก้(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 1 - 0 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 3 - 0 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | 0-0 |
20:30 | คาร์เออร์ว | รอ | ลานดูเนา | |
20:30 | ฟลินท์ | รอ | เดนบีห์ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | จะชนะ นอร์ท แคโรไลนา (ญ) [89%] | 5 - 0 | [46%] ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 3 - 1 | ปาตริโอตาส (ยู 20) | 2-0 |
01:00 | จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) | 1 - 2 | อาไว (เยาวชน) | 1-2 |
01:30 | ปารานา(เยาวชน) | 2 - 1 | กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) | 0-1 |
03:00 | จะชนะ ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) [74%] | 0 - 0 | [64%] คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | จะชนะ ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(ยู 20) [73%] | 2 - 2 | [64%] ราซิ่ง คลับ (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:10 | จะชนะ นอร์ทเท็กซัสเอสซี [77%] | 4 - 0 | [65%] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:45 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 1 - 0 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0 - 1 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:10 | ครูซ อาซูล | 1 - 1 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
06:50 | ซานโตส ลากูน่า [65%] | 2 - 3 | [74%] ออร์แลนโด ซิตี้ จะชนะ | 1-1 |