ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
00:00 | เบลกราโน่ [71%] | 2 - 0 | [65%] เบเลซ ซาร์สฟิลด์ จะชนะ/เสมอ | 2-0 |
05:00 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 2 - 0 | ซีเอ ฮูราแคน | 2-0 |
05:00 | จะชนะ โรซาริโอ เซ็นทรัล [73%] | 4 - 1 | [60%] อินสติทูโต เด คอลโดบา | 1-0 |
07:30 | ราซิ่ง คลับ | 2 - 0 | บานฟิลด์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | ออสเตรียเวียนนา [56%] | 1 - 1 | [82%] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก จะชนะ | 0-1 |
22:00 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต [57%] | 2 - 1 | [82%] ราปิด เวียนนา จะชนะ | 0-0 |
22:00 | สตวร์มกราซ | 2 - 0 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | จะชนะ ฟอร์ตาเลซ่า [82%] | 0 - 0 | [56%] บาเฮีย บีเอ | 0-0 |
04:30 | จะชนะ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [73%] | 1 - 0 | [63%] โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1-0 |
04:30 | อเมริกา เอ็มจี [66%] | 2 - 0 | [68%] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
04:30 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) [61%] | 0 - 1 | [73%] อัตเลติโก มิไนโร่ จะชนะ | 0-1 |
07:00 | ซานโตส | 1 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:30 | จะชนะ เซอร์เคอร์ บรูซ [87%] | 2 - 0 | [53%] เวสเตอร์โล | 0-0 |
01:30 | เคเอเอ เกนท์ | 3 - 1 | สตองดาร์ด ลีแอช | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
19:00 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ [68%] | 0 - 0 | [73%] ลิงบี้ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
19:00 | จะชนะ อัลบอร์ก [79%] | 0 - 1 | [61%] ซิลเคบอร์ก | 0-0 |
19:00 | จะชนะ มิดทิลแลนด์ [81%] | 4 - 2 | [60%] โอเดนเซ่ บีเค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | จะชนะ โลโคโมทีฟ มอสโก [92%] | 3 - 1 | [45%] ตอร์ปิโด มอสโก | 0-0 |
21:00 | เทเลค กรอซนี่ย์ [67%] | 2 - 2 | [72%] เอฟซี คราซ์โนดาร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:00 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 2 - 0 | เอฟเค คิมกี้ | 1-0 |
21:00 | จะชนะ ซีเอสเคเอ มอสโก [89%] | 4 - 1 | [46%] เอฟเค รอสตอฟ | 4-0 |
21:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 1 - 0 | สปาร์ตัก มอสโก | 0-0 |
21:00 | จะชนะ กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [75%] | 3 - 0 | [69%] ดินาโม มอสโก | 2-0 |
21:00 | จะชนะ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [82%] | 1 - 0 | [58%] เฟเคิล | 0-0 |
21:00 | จะชนะ อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [79%] | 1 - 0 | [59%] เอฟเค โซชิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | เอเจ โอแซร์ [65%] | 1 - 3 | [74%] ล็องส์ จะชนะ | 0-1 |
02:00 | ทรัวส์ | 1 - 1 | ลีลล์ | 0-0 |
02:00 | จะชนะ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [91%] | 2 - 3 | [48%] แกลร์กมงต์ ฟุต | 2-2 |
02:00 | โมนาโก | 1 - 2 | ตูลูส | 0-0 |
02:00 | จะชนะ น็องต์ [87%] | 1 - 0 | [49%] อองเช่ร์ | 1-0 |
02:00 | นีซ | 3 - 1 | โอลิมปิก ลียง | 3-1 |
02:00 | แบรสต์ | 1 - 2 | แรนส์ | 1-2 |
02:00 | ลอริยองต์ [67%] | 2 - 1 | [72%] สตารส์บูร์ก | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
02:00 | จะชนะ แร็งส์ [78%] | 1 - 3 | [63%] มงต์เปลลิเย่ร์ | 1-0 |
02:00 | อฌักซิโอ้ [45%] | 1 - 0 | [90%] โอลิมปิก มาร์กเซย จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
19:00 | อินเตอร์ ตูร์คู [71%] | 2 - 0 | [66%] ฮอนก้าเอสพู | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
21:00 | จะชนะ เอชเจเค เฮลซิงกิ [79%] | 0 - 0 | [55%] เอสเจเค ไซนาโจเอน | 0-0 |
21:00 | คูพีเอส | 3 - 0 | เอฟซี ฮาก้า | 2-0 |
21:00 | เอซี โอลู | 3 - 2 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 2-0 |
21:00 | เคทีพี ค็อตก้า | 1 - 0 | วีพีเอส วาซ่า | 0-0 |
22:00 | อิลเวส แทมเปเร่ | 2 - 2 | ลาห์ติ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
14:30 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [63%] | 2 - 0 | [75%] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี จะชนะ | 0-0 |
16:00 | จะชนะ ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [74%] | 1 - 2 | [64%] ซูวอน ซิตี้ | 0-1 |
17:00 | จะชนะ เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [78%] | 2 - 2 | [59%] แกงวัน เอฟซี | 0-1 |
17:30 | กวางจู เอฟซี [67%] | 4 - 2 | [71%] โปฮัง สตีลเลอร์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
21:30 | จะชนะ อัลเมเร่ ซิตี้ [82%] | 1 - 1 | [58%] วีวีวี เวนโล | 0-0 |
01:00 | เอ็มเมน | 2 - 0 | เอ็นเอซี เบรด้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
02:30 | จะชนะ นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [74%] | 0 - 0 | [64%] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 0-0 |
03:50 | จะชนะ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [81%] | 0 - 0 | [55%] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 0-0 |
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | 1 - 0 | ชิคาโก ไฟร์ | 0-0 |
06:30 | จะชนะ ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [86%] | 3 - 0 | [51%] มอนทรีออล อิมแพ็ค | 2-0 |
06:30 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ [68%] | 1 - 2 | [70%] ดีซี ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
06:40 | จะชนะ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [78%] | 0 - 3 | [55%] ออร์แลนโด ซิตี้ | 0-1 |
07:40 | จะชนะ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [80%] | 1 - 1 | [58%] โตรอนโต้ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
13:00 | เอฟซี โตเกียว [68%] | 2 - 3 | [74%] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส จะชนะ | 2-1 |
13:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 2 - 2 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1-1 |
14:00 | จะชนะ นาโกย่า แกรมปัส เอต [78%] | 3 - 1 | [56%] เซเรโซ โอซาก้า | 3-1 |
16:00 | จะชนะ อวิสปา ฟูกูโอกะ [73%] | 1 - 2 | [64%] กัมบะ โอซาก้า | 1-2 |
16:30 | โยโกฮามา เอฟซี | 1 - 2 | สากัน โตสู | 0-0 |
17:00 | คาชิว่า เรย์โซล [64%] | 4 - 5 | [75%] คอนซาโดล ซัปโปโร จะชนะ | 2-3 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | จะชนะ ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [78%] | 0 - 1 | [58%] มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 0-0 |
22:30 | จะชนะ ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [81%] | 0 - 2 | [58%] บรอมมาปอจคาร์น่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ คอนยาสปอร์ [79%] | 1 - 1 | [64%] คารากูมรัค | 1-1 |
22:59 | เคย์เซริสปอร์ [63%] | 0 - 1 | [77%] อันคารากูคู จะชนะ | 0-1 |
22:59 | แทร็บซอนสปอร์ | 5 - 1 | อลันยาสปอร์ | 4-1 |
22:59 | จะชนะ อดาน่า เดมิร์สปอร์ [86%] | 2 - 3 | [55%] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 1-2 |
22:59 | คาซิมปาซ่า [58%] | 2 - 5 | [83%] เบซิคตัส เจเค จะชนะ | 0-2 |
22:59 | อุมรานิเยสปอร์ | 0 - 1 | กิริซันสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
23:30 | เออิบาร์ | 1 - 1 | อลาเบส | 1-1 |
02:00 | อัลบาเซเต้ [72%] | 1 - 3 | [66%] เลบานเต้ จะชนะ/เสมอ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
23:30 | โตริโน่ [71%] | 0 - 1 | [67%] อินเตอร์ มิลาน | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
02:00 | เอ็มโปลี [62%] | 0 - 2 | [78%] ลาซิโอ จะชนะ | 0-0 |
02:00 | เครโมเนเซ่ [68%] | 2 - 0 | [69%] ซาแลร์นิตาน่า | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | ปาร์ม่า [71%] | 0 - 0 | [65%] กาญารี่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
20:00 | จะชนะ ซาคุสปอร์ติง(ญ) [87%] | 1 - 0 | [61%] ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดเอฟเบโพคาล |
||||
01:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(N) | 2 - 0 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0 - 1 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-0 |
18:35 | จะชนะ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง [74%] | 2 - 1 | [63%] เหมยโชวเคอเจีย | 0-1 |
18:35 | จะชนะ ซานตง ไท่ซาน [90%] | 2 - 0 | [42%] ต้าเหลียน โปร | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | จะชนะ ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ [85%] | 0 - 0 | [48%] แดนทองเถิงเย่ว | 0-0 |
18:00 | เสิ่นหยาง เออบาน [65%] | 0 - 3 | [72%] เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง จะชนะ | 0-1 |
18:30 | ซูโจว ดองวู | 3 - 0 | อู๋ซี หวูโกว | 1-0 |
18:30 | จะชนะ กว่างซี เปาหยุนเอฟซี [77%] | 1 - 0 | [58%] เหอเป่ย กังฟู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20 |
||||
00:30 | อิสราเอล ยู20(N) [41%] | 1 - 1 | [93%] บราซิล (ยู20) จะชนะ | 0-0 |
04:00 | โคลัมเบีย(ยู 20)(N) [68%] | 1 - 3 | [72%] อิตาลี(ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
23:30 | เซลติก(N) | 3 - 1 | อินเวอร์เนสส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
21:00 | จะชนะ แมนเชสเตอร์ ซิตี้(N) [85%] | 2 - 1 | [51%] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | จะชนะ เอฟซี ซิยง [76%] | 0 - 2 | [65%] สเตด โลซาน อูชชี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
01:00 | จะชนะ เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ [77%] | 4 - 2 | [62%] ดินาโม บูคาเรสต์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:00 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 1 - 1 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1-1 |
00:30 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 3 - 2 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
00:00 | วิลาเวอเดินเซ่ | 1 - 1 | เบเลเนนส์ | 1-1 |
02:00 | อมาดอร่า [69%] | 2 - 1 | [67%] มาริติโม่ จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
21:00 | อิราคลิส | 1 - 1 | นิกี โวลอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
17:00 | จะชนะ โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี [86%] | 3 - 0 | [57%] ยัง ไลอ้อนส์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | จะชนะ เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส [78%] | 2 - 1 | [58%] ซูดูว่า | 0-1 |
21:00 | บันก้า การ์ซได [59%] | 1 - 1 | [78%] เอฟเค ริเตเรียไอ จะชนะ | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | จะชนะ ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ [84%] | 0 - 1 | [52%] ทอร์น ไอเอฟ | 0-1 |
18:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด [71%] | 1 - 2 | [69%] อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:00 | บีเค โอลิมปิค | 2 - 1 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 1-1 |
21:00 | จะชนะ ออสคาร์แชมส์ เอไอเค [75%] | 1 - 2 | [65%] เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 1-2 |
21:00 | จะชนะ วาซาลุนด์ ไอเอฟ [81%] | 3 - 0 | [57%] โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 2-0 |
21:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 0 - 1 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 0-0 |
21:00 | แอตวิดาเบิร์ก [67%] | 3 - 1 | [70%] นอร์บี้ ไอเอฟ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:30 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช [71%] | 3 - 3 | [66%] จีเคเอส คาโตวีตเซ | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
22:30 | จะชนะ เอลเคเอสลอดซ์ [87%] | 1 - 0 | [49%] ออดราออปอเล | 1-0 |
22:30 | จะชนะ ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [75%] | 1 - 1 | [61%] แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-1 |
22:30 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0 - 1 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0-0 |
22:30 | โกลนิค เลชน่า [50%] | 0 - 3 | [86%] วิสล่า คราคอฟ จะชนะ | 0-2 |
22:30 | จะชนะ แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า [78%] | 2 - 1 | [60%] อาร์ก้า กดิเนีย | 1-0 |
22:30 | จะชนะ สเตล รุสซ์โซว [90%] | 2 - 1 | [44%] เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 0-1 |
22:30 | จะชนะ ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [88%] | 4 - 3 | [50%] เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 1-3 |
22:30 | จะชนะ รุช ซอร์ซอฟ [90%] | 1 - 0 | [45%] จีเคเอส ทิคี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
19:00 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค [55%] | 0 - 2 | [81%] เอฟซี โกเมล จะชนะ | 0-2 |
22:00 | สมอร์กอน เอฟซี [63%] | 1 - 0 | [74%] เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ จะชนะ | 1-0 |
00:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 1 - 1 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
13:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 6 - 0 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 3-0 |
18:00 | บัลติก้า | 2 - 1 | เวเลส | 0-1 |
18:00 | โรดิน่ามอสควา | 0 - 0 | รูบิน คาซาน | 0-0 |
18:00 | จะชนะ เอฟซี อูฟา [75%] | 1 - 2 | [61%] ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0-1 |
18:00 | จะชนะ เอฟเค มาฮัชกาลา [76%] | 1 - 2 | [60%] อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 1-0 |
18:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 [69%] | 4 - 0 | [68%] ชินนิค ยาโรสลาฟ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
18:00 | จะชนะ เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ [75%] | 0 - 0 | [62%] วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0-0 |
21:00 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ [72%] | 0 - 2 | [65%] เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
21:00 | จะชนะ แอคร่อน โตเกลียทติ [76%] | 4 - 0 | [61%] โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) [49%] | 1 - 1 | [84%] เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ จะชนะ | 1-0 |
03:30 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ [65%] | 1 - 1 | [69%] ดานูบิโอ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 2 - 1 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 2-1 |
06:00 | จะชนะ อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล [89%] | 3 - 0 | [46%] คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:20 | จะชนะ เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน [80%] | 0 - 0 | [55%] โบญาก้า ซิโค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
02:00 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ [81%] | 0 - 1 | [52%] ยัง แอฟริกันส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | จะชนะ มิดเดลฟาร์ท [74%] | 1 - 0 | [63%] เอฟเค 2000 | 1-0 |
19:00 | นาสบี้ [62%] | 1 - 2 | [78%] วีเอสเค อาร์ฮุส จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:50 | เมลเบิร์น ซิตี้(N) | 1 - 6 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [65%] | 2 - 1 | [75%] ชิมิสุ เอส-พัลส์ จะชนะ | 1-0 |
12:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 1 - 1 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1-1 |
12:00 | จะชนะ ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [75%] | 1 - 1 | [62%] เธสปา คูซัทสึ | 1-1 |
12:00 | จะชนะ โอมิยะ อาร์ดิย่า [75%] | 1 - 2 | [64%] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 1-1 |
14:00 | จะชนะ จูบิโล อิวาตะ [80%] | 2 - 0 | [53%] บรัวบริทอากีต้า | 0-0 |
15:00 | จะชนะ ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี [75%] | 1 - 1 | [61%] โทชิกิ เอสซี | 0-1 |
16:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 - 2 | มาชิดา เซลเวีย | 0-0 |
17:00 | จะชนะ ฟาเจียโน โอคายามา [75%] | 2 - 0 | [58%] โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | จะชนะ ทาลา เอล เจช [75%] | 2 - 0 | [60%] สโมฮา เอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
16:30 | เปรัค [45%] | 0 - 3 | [92%] ตรังกานู จะชนะ | 0-2 |
19:15 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ [56%] | 1 - 0 | [87%] เซลังกอร์ พีบี จะชนะ | 0-0 |
20:00 | ปุเลา ปีนัง | 0 - 2 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:30 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล [90%] | 3 - 0 | [81%] ยูเอส ทาทูอิน จะชนะ/เสมอ | 2-0 |
22:30 | จะชนะ คลับ แอฟริเคน [86%] | 2 - 0 | [41%] สฟาเคซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | จะชนะ นาซิอองนาล อซุนซิยง [82%] | 2 - 0 | [51%] ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | จะชนะ ยูเวนตูเด้ [84%] | 3 - 2 | [49%] อาไว เอฟซี เอสซี | 2-1 |
03:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 0 - 1 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-0 |
03:00 | จะชนะ มิราสโซล [81%] | 1 - 0 | [54%] ปอนเต เปรตา | 0-0 |
05:00 | จะชนะ วิลา โนวา [82%] | 3 - 0 | [50%] แซมปายโอ้ คอเรีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ไอเอฟ เวสตรี [71%] | 2 - 0 | [71%] ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
22:30 | จะชนะ เดปอร์ติโว เรยสตาร์ [76%] | 2 - 1 | [57%] กิมนาเซีย จูจุย | 1-1 |
01:00 | ทริสแทน ซัวเรส | 1 - 1 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 0-1 |
01:30 | จะชนะ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ [74%] | 2 - 1 | [61%] ปาโตรนาโต ปารานา | 2-1 |
02:30 | จะชนะ ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ [80%] | 2 - 0 | [56%] วิลล่า ดาลมิเน | 2-0 |
05:10 | จะชนะ อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย [73%] | 2 - 1 | [64%] เดปอร์ตีโบ ไมปู | 1-0 |
07:20 | จะชนะ เทมเปอร์ลีย์ [73%] | 1 - 1 | [60%] อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
22:00 | เอฟเค เบลูซา | 4 - 0 | วีทีเจ มาร์ติน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | มอร์แลนด์ ซิตี้ [58%] | 0 - 5 | [81%] พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค จะชนะ | 0-3 |
12:00 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ [61%] | 0 - 5 | [80%] อัลโตน่า เมจิค จะชนะ | 0-2 |
15:30 | ฮูม ซิตี้ | 0 - 1 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
20:00 | ไอเค อุปซาลา (ญ) [52%] | 1 - 3 | [87%] ลิงโคปิ้ง (ญ) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก [62%] | 0 - 0 | [79%] หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี จะชนะ | 0-0 |
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 1 - 0 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 1-0 |
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ [72%] | 1 - 1 | [65%] สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
07:30 | จะชนะ เมมฟิส 901 [79%] | 5 - 1 | [59%] ไมอามี่เอฟซี | 3-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | จะชนะ คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) [86%] | 1 - 3 | [52%] บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 0-1 |
14:45 | เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) [44%] | 2 - 3 | [91%] เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) จะชนะ | 0-3 |
15:00 | โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) [57%] | 2 - 3 | [81%] เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) จะชนะ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) | รอ | นาสบี้ บีเค (ญ) |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ [85%] | 2 - 1 | [50%] อ็อคเซเปส | 1-0 |
21:00 | จะชนะ โทบอล คอสตาเนย์ [77%] | 1 - 0 | [60%] เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 0-0 |
22:00 | จะชนะ อัคโตเบ [87%] | 2 - 0 | [50%] เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 1-0 |
22:00 | จะชนะ ออร์ดาบาซี่ย์ [85%] | 2 - 1 | [50%] เอฟเค อะตีราอู | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
18:45 | จะชนะ โรอาร์ (ญ) [86%] | 4 - 1 | [53%] อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 2-1 |
18:45 | จะชนะ สตาเบ็ค (ญ) [89%] | 1 - 0 | [45%] อโวลเนส (ญ) | 1-0 |
18:45 | อซานฟอทบอล (ญ) [54%] | 0 - 3 | [90%] เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) จะชนะ | 0-1 |
18:45 | ลิน (ญ) [38%] | 0 - 2 | [94%] วาเลเรนก้า (ญ) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ [68%] | 2 - 2 | [72%] บัลแคทต้า เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
14:00 | จะชนะ อาร์มาเดล เอสซี [79%] | 2 - 3 | [63%] ซอเรนโต้ เอฟซี | 0-3 |
14:00 | เพิร์ธ เอสซี | 6 - 1 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) [67%] | 1 - 2 | [80%] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) จะชนะ | 0-1 |
17:00 | มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) | รอ | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | |
17:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) [68%] | 1 - 3 | [77%] เลช พอซนาน (เยาวชน) จะชนะ | 1-0 |
17:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 4 - 1 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 3-0 |
17:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) [74%] | 1 - 2 | [70%] วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
17:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) [70%] | 1 - 1 | [74%] สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | จะชนะ บาร์เซโลน่า(ญ)(N) [89%] | 3 - 2 | [48%] วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
22:00 | เอฟเครูดาร์ | 2 - 1 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 2-0 |
00:00 | เอฟเค เบราเน [56%] | 0 - 2 | [79%] เอฟเค มอร์นาร์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | จะชนะ รอยัล พารี่ เอฟซี [83%] | 2 - 2 | [56%] นาซิอองนาล โปโตซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | จะชนะ มาชัค รูนา [71%] | 3 - 1 | [66%] อูเรนเซ่ เอสซี | 1-0 |
06:00 | จะชนะ บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [77%] | 1 - 3 | [60%] คลับสปอร์ต เอเมเลค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
02:00 | จะชนะ เปอร์โต มอนต์ [74%] | 1 - 1 | [61%] ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 1-0 |
04:30 | จะชนะ โคเบรลัว [85%] | 2 - 0 | [45%] แรนเจอร์ส ทัลค่า | 0-0 |
07:00 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 0 - 2 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | จะชนะ มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ [83%] | 1 - 0 | [55%] เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 0-0 |
14:30 | สปิริต เอฟซี | 3 - 2 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 3-0 |
16:00 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 1 - 2 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 0-1 |
16:15 | แมนลี่ ยูไนเต็ด [69%] | 2 - 2 | [73%] รอคเดลซิตี้ซัน | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:45 | จะชนะ นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) [80%] | 0 - 0 | [62%] อัลโทน่า เมจิค ยู21 | 0-0 |
10:00 | มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) | 0 - 3 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 0-1 |
12:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) [60%] | 0 - 6 | [81%] เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) จะชนะ | 0-2 |
12:30 | จะชนะ ฮูม ซิตี้ (ยู 20) [79%] | 0 - 0 | [60%] อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจัน คัพ |
||||
22:59 | เอฟเค กาบาล่า | 0 - 0 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
14:00 | ชิฮุงชิ ซิตี้ [68%] | 2 - 1 | [68%] กย็องจู เคเอชเอ็นพี | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
15:00 | ยังพย็อง | 3 - 1 | โปชอน เอฟซี | 2-0 |
17:00 | จะชนะ กิมแฮ ซิตี้ [81%] | 3 - 2 | [53%] กังเนือง ซิตี้ | 0-1 |
17:00 | จะชนะ อินชอน โคเรียล [77%] | 2 - 1 | [57%] ยังจู ซิตี้เซน | 0-0 |
17:00 | อุลซันซิติเซ่น [54%] | 0 - 1 | [80%] ฮวาซอง เอฟซี จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ |
||||
22:59 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์(N) | 1 - 2 | ทรานส์ นาร์ว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
22:10 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 3 - 3 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดน Sh คัพ |
||||
22:00 | อัลซอลส์ | 0 - 2 | มานน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | จะชนะ เอสเค มอเตอร์เลต ปราก [78%] | 7 - 1 | [64%] เซสเก บูเดโจวิซ 2 | 2-1 |
15:15 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 [73%] | 1 - 1 | [68%] ยาบโลเนช 2 | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
15:30 | อัสติ นาดลาเบม | 1 - 2 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 1-2 |
21:30 | จะชนะ สโลแวน โรซิค [85%] | 1 - 1 | [53%] ฟรีเดค-มิสตัค | 0-0 |
22:00 | จะชนะ สโลวาน เวลวารี่ [84%] | 2 - 1 | [56%] เอฟเค พรีเปเร่ | 0-1 |
22:00 | จะชนะ จิสครา โดแมซลิซ [91%] | 5 - 0 | [45%] เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 2-0 |
22:00 | จะชนะ สลาเวีย โครเมอร์ริซ [85%] | 5 - 0 | [94%] ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:00 | ซันดบี้บีเค(ญ) [73%] | 1 - 2 | [89%] โอเดนเซ่ บีเค (ญ) จะชนะ | 0-0 |
20:00 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 3 - 1 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 1-0 |
22:00 | จะชนะ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) [92%] | 5 - 0 | [43%] โคลดิ้ง บี (ญ) | 2-0 |
22:00 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) [64%] | 0 - 4 | [75%] เฮชบี โคเก(ญ) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | จะชนะ มารูยาซึอินดัสตรีส์ [80%] | 1 - 0 | [56%] โอกินาวะ เอสวี | 0-0 |
13:00 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด [59%] | 0 - 4 | [79%] ฮอนด้า เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
07:00 | ซีแอตเติล เรน (ญ) [68%] | 0 - 2 | [69%] พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
07:30 | จะชนะ ฮูสตัน แดช (ญ) [80%] | 2 - 0 | [57%] ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:30 | จะชนะ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) [79%] | 2 - 2 | [67%] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | จะชนะ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) [81%] | 2 - 0 | [62%] วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | 2-0 |
16:00 | จะชนะ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) [96%] | 12 - 0 | [44%] ไพรบราม (ยู 19) | 3-0 |
16:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) [64%] | 2 - 2 | [77%] สปาร์ตา ปราก (ยู 19) จะชนะ | 0-1 |
16:00 | จะชนะ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) [88%] | 1 - 0 | [94%] ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) [71%] | 2 - 1 | [70%] ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
17:00 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 1 - 1 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
20:00 | เอรัล นิวคัส | 2 - 0 | ปัคตากอร์ | 1-0 |
22:00 | บูโซโร เอฟเค | 1 - 1 | ชูตัน กูซาร์ | 0-0 |
22:00 | ทูรัน | 1 - 0 | แยงไกเยอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช [84%] | 2 - 1 | [46%] ซีเอ บัตน่า | 0-0 |
22:30 | จะชนะ เอ็มซี อีไอ อิวล์มา [80%] | 2 - 1 | [54%] เอ็มโอ คอนสแตนติน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | จะชนะ พัสกัสเอฟซี (ยู 19) [87%] | 3 - 0 | [51%] วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 2-0 |
16:00 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | รอ | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | |
17:00 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | รอ | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | |
17:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | รอ | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | |
17:00 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | รอ | คาโปสวาร์ (ยู 19) | |
18:00 | วิดีโอตอน(ยู 19) | รอ | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | |
18:00 | เบเก้ซัคซาบา(ยู 19) [63%] | รอ | [70%] ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | จะชนะ วิลลา ซาน คาร์ลอส [76%] | 3 - 2 | [56%] ซาคาชิสพาส | 3-0 |
01:30 | จะชนะ อิตูไซย์โง [81%] | 1 - 3 | [50%] ยูเอไอ อากุยซ่า | 0-1 |
01:30 | จะชนะ/เสมอ คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส [71%] | 1 - 2 | [62%] ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
15:00 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ (ยู 21) | รอ | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) | |
16:00 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | รอ | ครีฟบาส ยู21 | |
17:00 | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | รอ | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:10 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 2 - 2 | รีโมสตาร์ | 0-0 |
22:30 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 0 - 1 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:00 | จะชนะ เบนเดล อินชัวรันส์ [87%] | 0 - 0 | [40%] โลบี สตาร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:59 | ซีเอฟ วิมีนอร์ [67%] | 1 - 1 | [67%] ซีดี อิเยร์กาส จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
23:30 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 3 - 0 | ออนทินเยนท์ ซีเอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 0 - 1 | วิดาด เฟส | 0-0 |
22:59 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 2 - 2 | ยูเอสเอ็ม อุจดา | 2-2 |
22:59 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 0 - 2 | เรพิด คลับ อวด เซม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:30 | สเติร์ทไลอ้อนส์ [67%] | 2 - 2 | [73%] แอดิเลด แพนเทอร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
12:40 | จะชนะ มอดบูรี่ เจ็ท [79%] | 4 - 1 | [62%] เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 1-0 |
14:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี [74%] | 2 - 2 | [66%] อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี จะชนะ | 1-1 |
14:30 | จะชนะ เมโทรสตาร์ เอสซี [91%] | 2 - 2 | [51%] โครย์ดอน คิงส์ | 0-1 |
15:30 | อดิไลเด้ โอลิมปิค [65%] | 2 - 2 | [78%] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) จะชนะ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:15 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | รอ | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | |
19:45 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | รอ | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | |
20:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | รอ | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | |
20:00 | เวเจิล(ยู 17) | รอ | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | |
20:15 | อัลบอร์ก(ยู 17) | รอ | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | |
20:15 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | รอ | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | |
20:30 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | รอ | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
22:59 | เอฟเค ลิด้า | 1 - 2 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 0 - 1 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
01:15 | อัล ซอลรา | 0 - 1 | อัล ฮานลาบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
13:15 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน [66%] | 1 - 6 | [76%] โรชเดล โรเวอร์ จะชนะ | 1-1 |
15:00 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [60%] | 2 - 2 | [82%] ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ จะชนะ | 2-0 |
16:00 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี [62%] | 2 - 3 | [78%] เพนินซูล่า เพาเวอร์ จะชนะ | 1-2 |
16:00 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด [61%] | 2 - 2 | [77%] โกลด์ โคสต์ ไนท์ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | 5 - 1 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | จะชนะ ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี [82%] | 1 - 0 | [58%] พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 0-0 |
12:30 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี [66%] | 3 - 1 | [73%] อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ จะชนะ | 1-1 |
12:30 | จะชนะ อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี [80%] | 0 - 1 | [64%] เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 0-1 |
12:30 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [66%] | 4 - 2 | [75%] พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
13:10 | แอดิเลดไวเปอร์ส [64%] | 4 - 1 | [80%] อดิไลเด้วิคตอรี่ จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | แลงวาร์ริน [69%] | 0 - 3 | [72%] เอฟซี บูลลีนไลออน จะชนะ | 0-1 |
12:00 | จะชนะ บรันสวิก ซิตี้ [74%] | 1 - 2 | [68%] แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 0-0 |
12:00 | จะชนะ อีสเทิร์น ไลออน เอสซี [78%] | 1 - 2 | [65%] เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | จะชนะ รูบิโอ นู อะซุนซิออง [71%] | 2 - 2 | [64%] เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 1 - 4 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 0-2 |
22:59 | จะชนะ ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ [80%] | 2 - 0 | [60%] วอลซันกูร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
20:30 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | 5 - 1 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
04:00 | จะชนะ เดปอร์เตส ควินดิโอ [73%] | 2 - 2 | [65%] เรอัล คาร์ทาเกน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | จะชนะ เอ.เอส. มาร์ซ่า [81%] | 2 - 2 | [49%] อี.จีเอส กัฟซ่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | ฟีลเคียร์(ญ) [58%] | 1 - 2 | [81%] ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
13:00 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส [65%] | 0 - 4 | [75%] นอร์เทิร์น ไทเกอร์ จะชนะ | 0-3 |
16:00 | จะชนะ มาคาร์เธอร์ แรมส์ [74%] | 2 - 3 | [67%] ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 0-0 |
16:00 | จะชนะ เซนต์ จอร์จ เซนต์ [78%] | 1 - 3 | [65%] เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 1-1 |
16:00 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี [74%] | 0 - 2 | [70%] แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
16:00 | จะชนะ แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ [68%] | 1 - 3 | [72%] แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | เชนันซิตี้ [53%] | 2 - 3 | [84%] กยองนัม เอฟซี จะชนะ | 2-3 |
18:00 | จะชนะ เอฟซี อันยาง [78%] | 2 - 2 | [58%] บูโชน เอฟซี 1995 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ BRA RJYH |
||||
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) | 3 - 0 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ (ยู 20) | 0-0 |
01:00 | จะชนะ โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) [90%] | 9 - 0 | [57%] เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 1 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0-0 |
12:00 | จะชนะ มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [79%] | 5 - 3 | [58%] เอสซี ซะงะมิฮะระ | 2-0 |
12:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู [64%] | 0 - 1 | [74%] เอฮิเมะเอฟซี จะชนะ | 0-1 |
13:00 | นารา คลับ [71%] | 0 - 0 | [67%] คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
16:00 | กรุลล่า โมริโอกะ [68%] | 2 - 1 | [70%] มาบาริ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
16:30 | เอฟซี เรียวเคียว [71%] | 3 - 0 | [66%] อซูส คราโร นูมาซู | แพ้ชนะ 50/50 3-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
02:00 | จะชนะ มานุส (สมัครเล่น) [70%] | 1 - 0 | [65%] โวลตา เรดอนดา | 0-0 |
02:00 | อัลโต พีไอ [65%] | 1 - 1 | [70%] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
02:30 | โปซูอาเลกรี | 0 - 1 | เนาติโก (พีอี) | 0-1 |
05:00 | จะชนะ บัสควอ เอฟซี [86%] | 1 - 1 | [45%] เรโม เบเลม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0 - 2 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 0-1 |
01:00 | จะชนะ เรเซนเด้ อาร์เจ [79%] | 3 - 1 | [54%] โนว่า อีกูอาคุ | 2-1 |
02:00 | จะชนะ ซานตา ครูซ พีอี [74%] | 1 - 0 | [59%] ซูซา พีบี | 1-0 |
02:00 | คาสคาเวล พีอาร์ | 1 - 1 | โอเปราริโอ้ เอ็มเอส | 1-0 |
02:00 | จะชนะ อินเตอร์ เด ลีเมย์รา [73%] | 3 - 6 | [61%] เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 1-2 |
02:00 | จะชนะ บราซิลเลียนเซ่ [65%] | 0 - 0 | [72%] เซียลันเดีย ดีเอฟ | 0-0 |
03:00 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ [69%] | 0 - 0 | [67%] บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
03:00 | จะชนะ เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี [82%] | 0 - 0 | [52%] แคร๊ค จีโอ | 0-0 |
03:00 | จะชนะ อนาโปลิส เอฟซี [77%] | 1 - 0 | [58%] ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 0-0 |
04:00 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 3 - 0 | ซานโต อังเดร | 3-0 |
04:00 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | 0 - 0 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
14:30 | แคนเบอร์รา เอฟซี [64%] | 4 - 2 | [75%] แคนเบอรา โอลิมปิก จะชนะ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
18:00 | แคเมอรูน(ญ) ยู 20 | รอ | โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20 | |
21:30 | เลบานอน(ยู23) [67%] | 3 - 2 | [72%] ซีเรีย(ยู 23) | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
00:30 | พิกินี | รอ | โซนาคอส |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
15:00 | เมาท์ กราเวท | 1 - 3 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
15:00 | อคาเซีย ริดจ์ | รอ | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | |
15:00 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | รอ | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | |
15:00 | เวสต์เทิร์นสปิริท | รอ | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
20:00 | จะชนะ เซาเปาโล(เยาวชน) [82%] | 2 - 2 | [56%] ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 1-1 |
21:00 | จะชนะ พัลไมรัส (เยาวชน) [89%] | 4 - 1 | [48%] เทาบาเต้(เยาวชน) | 3-1 |
01:00 | ริโอ เปรโต (เยาวชน) | 7 - 1 | เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) | 3-1 |
01:00 | ทุปา เอสพี (เยาวชน) | 0 - 0 | โจเซ่ โบนิฟาซิโอ้ เอสพี(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) | 4 - 0 | ฟรานคาน่า(เยาวชน) | 4-0 |
01:00 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) [70%] | 7 - 1 | [100%] อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) จะชนะ/เสมอ | 4-0 |
01:00 | เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) [67%] | 1 - 3 | [71%] นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:00 | จะชนะ เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) [90%] | 2 - 1 | [49%] อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 6 - 0 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) | 3-0 |
01:00 | อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) | 4 - 2 | บาทาติสเอฟซี(เยาวชน) | 4-2 |
01:00 | จะชนะ คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) [83%] | 2 - 2 | [57%] อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) | 1-2 |
03:00 | เลเมนเช – เอสพี (เยาวชน) | 2 - 0 | วีโล คลับ (เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | จะชนะ กาน่า ดรีม เอฟซี [87%] | 2 - 1 | [43%] อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
10:00 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) [92%] | 3 - 2 | [47%] ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
12:00 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) [62%] | 1 - 6 | [79%] ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) จะชนะ | 0-4 |
12:00 | จะชนะ ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) [79%] | 2 - 2 | [63%] บัลแคทต้า(ยู20) | 0-0 |
12:00 | จะชนะ เปเรซ(ยู20) [80%] | 2 - 2 | [62%] เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง |
||||
21:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | 2 - 1 | ซิเอร่า(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | สเจ็ทเทน | 1 - 4 | ออส เทิร์น | 1-1 |
18:00 | รัวฟอส ไอเอล บี | 0 - 3 | โวลด้า | 0-3 |
19:00 | ออปเซล ฟุตบอล [61%] | 2 - 1 | [81%] อัสเคอร์ จะชนะ | 1-1 |
19:00 | บรอดด์ | 1 - 1 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 0-1 |
20:00 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 2 - 0 | ไอสโวล์ด TF | 0-0 |
20:00 | จะชนะ สเกดโม [79%] | 0 - 0 | [60%] สตาเบ็ค บี | 0-0 |
20:00 | โฟรย่า FK [68%] | 2 - 2 | [75%] นอร์สแตน จะชนะ | 2-2 |
22:00 | สคีด ฟุตบอล บี | 2 - 0 | ไมจอลเนอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:59 | จะชนะ แอตเลติโค ซานลูเกโน่ [79%] | 2 - 0 | [59%] อลาเบส 2 | 2-0 |
01:15 | จะชนะ เอสดี ทาราซอนนา [73%] | 2 - 1 | [62%] ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:50 | โอลิมปิก ลียง 2 [69%] | 2 - 3 | [68%] เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
22:59 | จะชนะ เบซองกอง [88%] | 1 - 0 | [48%] สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | 1-0 |
22:59 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | รอ | บูโลญจน์ | |
22:59 | แซง กวองแตง | รอ | เม็ตซ์ บี | |
22:59 | จะชนะ ชามาเลียเรสเอฟซี [76%] | 3 - 1 | [61%] อองเช่ร์ 2 | 2-1 |
22:59 | โรโมแรนติน | รอ | ลอริยองต์ บี | |
22:59 | เตรลิสซาค | รอ | เอฟซี น็องต์ บี | |
22:59 | บิวแวร์ส [64%] | 1 - 3 | [77%] เอฟซี รูออง จะชนะ | 0-1 |
22:59 | ชาร์เทรส เอฟซี [66%] | 3 - 1 | [75%] แซ็ง-มาโล จะชนะ | 2-0 |
22:59 | กรานวิลเล | รอ | บลัว เอฟ.41 | |
22:59 | เอวิย็อง | รอ | มาริกนาเน่ จีเนค | |
22:59 | ไฮอีเรส | รอ | โอแซร์ บี | |
22:59 | คอลมาร์ | 4 - 1 | โบบิกนี เอ.ซี. | 2-0 |
22:59 | โซเมอร์ โอเอล | รอ | อ็องกูแลม | |
22:59 | อีเซอร์ เอเอส | รอ | เล เออบิเยรส์ | |
22:59 | วานส์ | รอ | ก็อง 2 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
22:00 | ลูกาโน่(ยู21) | 1 - 0 | เวอแวสปอร์ต | 0-0 |
00:00 | จะชนะ เนอชาแตล ซามักซ์ [90%] | 3 - 0 | [44%] เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
20:00 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 3 - 2 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | 1-1 |
22:00 | เอสวี วาลส์-กรูนัว [73%] | 1 - 0 | [71%] เอสวี คูเคิล | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:59 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ [63%] | 2 - 3 | [80%] เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | จะชนะ สคีฟซ์ ไอเค [75%] | 0 - 2 | [63%] เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 0-1 |
20:00 | เจมส์เมอบังค์ | รอ | บราแบรนด์ |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
22:00 | ควิด ฮอลเด้น | 1 - 2 | อัลต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
20:00 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | 2 - 2 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | 0-1 |
20:00 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | 1 - 2 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
00:00 | อีร็อกสปอร์ | 2 - 1 | 24 Erzincanspor | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | 0 - 0 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 0-0 |
18:00 | ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ | 1 - 1 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 0-0 |
18:00 | จะชนะ ออนซาล่า บีเค [91%] | 4 - 1 | [43%] ลาฮูล์มเอฟเค | 2-1 |
18:00 | ไอเอฟ อัลการ์น่า [69%] | 0 - 1 | [72%] คิรูน่า เอฟเอฟ จะชนะ | 0-0 |
19:10 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 0 - 2 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 0-1 |
21:00 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ [73%] | 1 - 1 | [67%] คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:00 | โทโล IF [73%] | 0 - 1 | [70%] นัสโจ เอฟเอฟ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
22:30 | เอฟโอซี ฟาร์สต้า [59%] | 0 - 2 | [82%] ไอเคสเล็ปเนอร์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | จะชนะ คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส [95%] | 10 - 0 | [39%] ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 3-0 |
11:30 | โฮบาร์ทซีบรา [59%] | 5 - 4 | [84%] โฮบาร์ต ใต้ จะชนะ | 2-1 |
13:30 | ลอนเซสตันยูไนเต็ด | 0 - 4 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 0-1 |
13:30 | จะชนะ เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี [85%] | 1 - 0 | [58%] ลอนเซสตัน ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | จะชนะ เวสตัน พุด (ญ) [81%] | 0 - 1 | [62%] เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 0-0 |
15:00 | จะชนะ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) [93%] | 4 - 0 | [43%] บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี [62%] | 0 - 2 | [73%] บานดาริ จะชนะ | 0-0 |
19:15 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ [58%] | 2 - 3 | [76%] เอ็นโซเอียยูไนเต็ด จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
04:00 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ [68%] | 3 - 0 | [70%] โอมาฮา | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
05:00 | เฮอร์ชี่ | 3 - 0 | บัซมอนท์ ทอร์ช เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส [61%] | 0 - 0 | [73%] คลับ ลูจัน จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ [63%] | 0 - 1 | [71%] ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
11:30 | เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
09:15 | จะชนะ นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) [84%] | 2 - 0 | [55%] ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 0-0 |
10:15 | จะชนะ อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) [75%] | 3 - 1 | [66%] อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 2-0 |
10:15 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) | 2 - 0 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 2-0 |
10:15 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) [69%] | 1 - 2 | [73%] พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) จะชนะ | 1-2 |
12:15 | จะชนะ อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) [78%] | 2 - 2 | [64%] แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
20:00 | ไอเอ ซูด อเมริกา [60%] | 0 - 3 | [75%] แรมปรา จูเนียร์ จะชนะ | 0-1 |
01:00 | จะชนะ ซีเอยูเวนตูเด้ [78%] | 1 - 1 | [56%] ซีเอ แอตเทนาส | 1-0 |
01:00 | จะชนะ ซีเอ เรนติสตัส [84%] | 2 - 0 | [49%] ทาคูแรมโบ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
09:00 | เอลเอ พรีเมียร์(ญ) | 3 - 0 | อีลิทเกิร์ลส์อคาเดมี่(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | จะชนะ เอเอสไอ อเบนกัวรูว [76%] | 2 - 1 | [59%] เอลวายเอส ซาสซานดรา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ รวันดาคัพ |
||||
20:20 | เอพีอาร์ เอฟซี | 0 - 1 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
20:00 | ซาปา | 0 - 4 | พอนนี่สตาร์เกท | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
19:00 | จะชนะ ฟาโวริตเนอร์ เอซี [92%] | 2 - 2 | [47%] เอเอสวี 13 เวียนนา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
01:00 | จาบาควาร่า เอสพี | 0 - 2 | นาซีอองนัล เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | จะชนะ อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์(N) [88%] | 2 - 1 | [52%] เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
10:00 | จะชนะ มานูเรวา เอเอฟซี(N) [79%] | 1 - 3 | [62%] เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส [51%] | 0 - 2 | [87%] บังกลาเทศ โปลิสคลับ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:00 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | 2 - 3 | จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 | 1-2 |
22:00 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 3 - 1 | โอดร้า วูดซิลอดซ์ | 2-0 |
22:00 | เออซุส วอร์ซอ [65%] | 1 - 2 | [75%] พิลิแกน โลวิส จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:00 | ฮูราแคน(ญ) | รอ | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | |
03:00 | ราซิ่ง คลับ (ญ) | รอ | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | |
03:00 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | รอ | ลานุส (ญ) | |
03:00 | พลาเทนเซ่ (ญ) | รอ | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
21:00 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ [49%] | 1 - 0 | [85%] คาริ อัคราเนส จะชนะ | 0-0 |
21:00 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | รอ | เอลลิดิ | |
22:59 | จะชนะ แมกนิ [89%] | 2 - 2 | [49%] ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
12:00 | โบรุนดารา | 1 - 2 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
02:30 | จะชนะ เดปอร์เตส วัลดิเวีย [78%] | 1 - 0 | [60%] ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 1-0 |
03:00 | จะชนะ ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด [75%] | 0 - 0 | [59%] เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union |
||||
20:00 | กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) [49%] | 0 - 2 | [86%] เชลบอร์น (ญ) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
11:30 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 2 - 0 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 1-0 |
11:30 | บีช ซิตี้ [63%] | 3 - 8 | [84%] เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 2-4 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | จะชนะ เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี [81%] | 4 - 0 | [59%] ครุนเน่อร์ สแตร์ | 1-0 |
22:59 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 0 - 5 | ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | จีวีไอ [61%] | 1 - 2 | [78%] เกรฟ จะชนะ | 0-2 |
21:00 | สจอร์ด | 3 - 2 | อัลเรโรด เอฟเค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน คัพ |
||||
21:00 | โคตอน สปอร์ต | 2 - 1 | เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
22:00 | ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา | 2 - 3 | สโคลาร์เรซิต้า | 1-0 |
22:00 | กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ [68%] | 2 - 1 | [75%] ทูนาริ จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
01:00 | กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) | 2 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | จะชนะ เฟรแมนเทล ซิตี้ [84%] | 4 - 0 | [57%] มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 2-0 |
14:00 | ซูเบียโก เอเอฟซี [64%] | 0 - 5 | [76%] เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล จะชนะ | 0-2 |
14:00 | จะชนะ จูนดาลัพ ยูไนเต็ด [89%] | 3 - 1 | [50%] ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
14:00 | จะชนะ แมนดูราท ซิตี้ [75%] | 2 - 3 | [65%] เวสเทิร์น ไนท์ส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์คัพ |
||||
09:00 | จะชนะ มิราม่าร์ แรนเจอร์ [87%] | 3 - 3 | [56%] สต๊อป เอาท์ | 1-1 |
09:10 | โคซแท็ล สปิริท | 2 - 4 | แคสเมียร์ เทคนิค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | จะชนะ โอลิมโป บาเฮีย บลังกา [76%] | 1 - 0 | [100%] ซานซิเนน่า | 0-0 |
06:00 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 1 - 0 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | รอ | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | |
19:30 | จะชนะ เอฟซี อิสลอช(สำรอง) [84%] | รอ | [56%] เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | |
20:00 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 2 - 2 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
03:00 | มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค | รอ | ดับบลิว คอนเน็คชั่นเอฟซี |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | วิเทร | 4 - 1 | แลนเนียน | 3-1 |
22:59 | มงต์เปลลิเย่ร์ บี [59%] | 1 - 3 | [78%] ตูลูส เอฟซี 2 จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) | 4 - 1 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) | 2-0 |
14:00 | แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20) [66%] | 2 - 3 | [76%] แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) จะชนะ | 2-0 |
14:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) [68%] | 1 - 1 | [71%] รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
14:00 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20) [62%] | 2 - 2 | [80%] ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) จะชนะ | 1-2 |
14:00 | จะชนะ เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) [83%] | 3 - 2 | [57%] เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) | 0-1 |
16:10 | จะชนะ นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) [82%] | 2 - 0 | [61%] เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 4 - 1 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | 3-1 |
17:00 | จะชนะ ริเยกา (ยู 19) [81%] | 2 - 5 | [60%] ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 2-2 |
20:00 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) [70%] | 1 - 2 | [72%] เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:00 | ปาชูกา(ญ) | 1 - 2 | คลับ อเมริกา (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:00 | จะชนะ เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ [82%] | 3 - 2 | [60%] บริสแบน สไตรเกอร์ส | 1-0 |
15:15 | คาปาลาบา บูลด็อก | 3 - 3 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 2-1 |
16:00 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 3 - 0 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 3-0 |
16:00 | จะชนะ บริสแบน วูลฟ์ [90%] | 2 - 1 | [47%] เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
17:15 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก [67%] | 1 - 2 | [73%] เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
17:15 | ฟอร์ซไฮม์ | 0 - 2 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 0-0 |
17:15 | จะชนะ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [88%] | 4 - 1 | [47%] เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 1-1 |
17:15 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 4 - 2 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | 3-1 |
17:15 | จะชนะ โอเบิร์นนูแลนด์ [77%] | 0 - 0 | [67%] ออมันด์-เวเกแซค | 0-0 |
21:15 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก [71%] | 3 - 0 | [69%] ชามนิตเซอร์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
21:15 | ซาบรุคเค่น [71%] | 2 - 2 | [71%] เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
21:15 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส [74%] | 1 - 1 | [70%] ทีเอสจี บาลินเก้น | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
21:15 | จะชนะ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น [83%] | 2 - 0 | [55%] ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 0-0 |
21:40 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น [61%] | 0 - 0 | [84%] อิงโกลสตัดท์ จะชนะ | 0-0 |
21:45 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 2 - 2 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | จะชนะ อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) [84%] | 1 - 0 | [87%] บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:30 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี [85%] | 0 - 3 | [100%] ซีฟอร์ด เรนเจอร์ จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:30 | จะชนะ เจดรัน โพเรค [92%] | 3 - 0 | [41%] เอ็นเคโอซีเยค 2 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:30 | จะชนะ คลับ โอลิมเปีย(ญ) [90%] | 2 - 0 | [47%] คลับ กัวรานี่(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 1 - 1 | โซล ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) [53%] | 3 - 3 | [85%] ซิเอร่า(เยาวชน) จะชนะ | 1-2 |
01:00 | เรโทร พีอี(ยู20) | 0 - 0 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน) [44%] | 0 - 1 | [90%] เกรมิโอ้ (เยาวชน) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 3 - 2 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เซลต้า บีโก้ บี [63%] | 3 - 2 | [71%] เอลเดนเซ่ จะชนะ | 2-1 |
22:59 | เอสดี อมอเรเบียต้า [63%] | 3 - 0 | [69%] เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล จะชนะ/เสมอ | 2-0 |
00:00 | เรอัล โซเซียดาด บี [64%] | 1 - 2 | [69%] เอดี อัลคอร์ค่อน | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
02:00 | บาร์เซโลน่า บี | 4 - 2 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | เวกัลตา เซนได (ญ) | 1 - 1 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 1-1 |
12:00 | จะชนะ เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) [91%] | 3 - 3 | [43%] นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) | 2 - 4 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:10 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | 0 - 2 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 0-1 |
01:10 | ลานุส (ญ) [41%] | 0 - 2 | [97%] โบคา จูเนียร์ส (ญ) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | จะชนะ บรอดบีชยูไนเต็ด [92%] | 3 - 1 | [68%] แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 2-0 |
16:00 | จะชนะ ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี [83%] | 4 - 2 | [57%] ทารินก้า โรเวอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:00 | จะชนะ แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์(สำรอง) [81%] | 1 - 1 | [61%] สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ | 0 - 1 | ซีอีเอซี/อรารูอามา | 0-1 |
01:00 | จะชนะ แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ [89%] | 1 - 0 | [44%] ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 0-0 |
01:00 | กอนกาเลนส์ | 0 - 2 | อเมริกา อาร์เจ | 0-1 |
01:00 | โอลาเรีย | 2 - 1 | คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | ซาน ฟรานซิสโก เกรนส์ เอสซี | รอ | ซานฟรานซิสโกซิตี้ | |
05:00 | เวสต์เวอร์จิเนียอัลไลแอนซ์เอฟซี | รอ | นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) | |
06:00 | เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ | 0 - 0 | แบล็ค ร็อค เอฟซี | 0-0 |
06:00 | ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี | 3 - 0 | เวอร์จิเนียบีชซิตี้ | 2-0 |
06:00 | เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ | 2 - 3 | เอฟซี บัฟฟาโล | 0-3 |
06:00 | เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด | 1 - 1 | โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส | 0-0 |
07:00 | จะชนะ คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี [77%] | 4 - 2 | [64%] ฮิวสตัน เอฟซี | 0-0 |
07:00 | มิสซิสซิปปี้ บริล่า | 1 - 5 | เท็กซัส ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | กานา ( ญ ) ยู 20 | 1 - 1 | ไนจีเรีย (ญ) ยู20 | 1-0 |