ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | โบฮีเมี่ยนส์ [65%] | 0 - 1 | [73%] เดอร์รี่ ซิตี้ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:45 | จะชนะ เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [80%] | 3 - 0 | [58%] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:45 | ดันดาล์ค | 2 - 1 | คอร์ก ซิตี้ | 0-1 |
01:45 | ยูซี ดับลิน | 0 - 3 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
06:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 0 - 0 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 0-0 |
07:30 | แอดเลติโก ทูคูแมน [63%] | 1 - 2 | [71%] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
00:30 | จะชนะ ดับบริวเอสจี วัตเท่น [73%] | 1 - 1 | [66%] เอสวี รีด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | จะชนะ ปิแอส กลิวิส [83%] | 2 - 1 | [51%] โคโรน่า คีลเซ่ | 0-0 |
01:30 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 5 - 1 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | โอเดนเซ่ บีเค | 1 - 1 | อัลบอร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
01:30 | จะชนะ โคโลญจน์ [79%] | 5 - 2 | [59%] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 3-2 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1 - 2 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 0-2 |
23:30 | จะชนะ มักเดเบิร์ก [75%] | 2 - 2 | [65%] เนิร์นแบร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | จะชนะ ล็องส์ [84%] | 2 - 1 | [54%] แร็งส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
01:00 | จะชนะ เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [87%] | 4 - 0 | [51%] เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | เดน บอสช์ [54%] | 2 - 2 | [85%] อัลเมเร่ ซิตี้ จะชนะ | 1-1 |
01:00 | จะชนะ เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [86%] | 0 - 1 | [52%] เฮลมอนด์ สปอร์ต | 0-0 |
01:00 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 2 - 1 | เอสซี เทลสตาร์ | 2-0 |
01:00 | วีวีวี เวนโล [66%] | 2 - 1 | [75%] เดอ กราฟสคัป จะชนะ | 0-0 |
01:00 | พีอีซี ซโวลล์ | 3 - 1 | โรด้า เจซี | 1-0 |
01:00 | เอ็นเอซี เบรด้า [63%] | 0 - 3 | [79%] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ จะชนะ | 0-0 |
01:00 | จะชนะ เอดีโอ เดน ฮาก [88%] | 2 - 2 | [52%] ดอร์เดรชท์ | 1-1 |
01:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 1 - 2 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | เอฟซี ออสส์ [69%] | 1 - 0 | [75%] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) จะชนะ | 1-0 |
01:00 | จะชนะ วิลเลม 2 [93%] | 3 - 0 | [40%] เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
00:00 | ออด เกรนแลนด์ [68%] | 0 - 1 | [73%] ลีลล์สตรอม จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:15 | กิล วิเซนเต้ | 3 - 1 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:30 | เอฟซี โตเกียว [68%] | 2 - 1 | [71%] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ จะชนะ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
01:45 | ควีนส์ ปาร์ค [68%] | 0 - 4 | [73%] แพททริค ทริสเทล จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
02:00 | มายอร์ก้า | 1 - 0 | กาดิซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | บูร์โกส ซีเอฟ [68%] | 0 - 3 | [62%] เลกาเนส จะชนะ/เสมอ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
01:45 | จะชนะ ลาซิโอ [83%] | 2 - 2 | [51%] เลชเช่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 4 - 0 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:30 | เบลลินโซนา | 3 - 2 | เอฟซี วิล 1900 | 2-0 |
00:30 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 2 - 4 | สเตด โลซาน อูชชี | 2-2 |
01:15 | จะชนะ ลัวซานนี สปอร์ท [88%] | 2 - 1 | [50%] เนอชาแตล ซามักซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | จะชนะ ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ [77%] | 2 - 3 | [60%] เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ [67%] | 1 - 1 | [75%] คริสเตียนซุนด์ บีเค จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
21:30 | ซีเอส โวลุนทารี | 2 - 0 | โบโตซานี่ | 1-0 |
00:30 | จะชนะ ราปิด บูคาเรสต์ [74%] | 0 - 0 | [63%] เซ็บซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | เฮลซิงกอร์ | 0 - 1 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 0-0 |
00:00 | ไนโคบิ้ง เอฟซี [59%] | 5 - 2 | [80%] ฮิลลิร็อด จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:10 | เฟริส เวียนนา 1894 | 1 - 0 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 0-0 |
23:10 | จะชนะ เอสวี ฮอร์น [78%] | 0 - 0 | [63%] คัพเฟ่นเบิร์ก | 0-0 |
23:10 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 2 - 0 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 0-0 |
23:10 | ลาฟนิทซ์ | 2 - 3 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 1-1 |
01:30 | ซังค์ พอลเท่น [62%] | 0 - 2 | [75%] เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:00 | พีริน บลากอเยฟกราด | 2 - 1 | เอฟซี ฮีบาร์ | 0-0 |
23:15 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 2 - 0 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
23:30 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 1 - 2 | เทรนซิน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0 - 0 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 2 - 0 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 0-0 |
01:45 | จะชนะ วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [92%] | 5 - 0 | [40%] โคห์บ รัมเบลอ | 2-0 |
01:45 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 2 - 0 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:10 | จะชนะ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [77%] | 4 - 1 | [60%] โตลูก้า | 3-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:45 | ไคลด์ | 0 - 1 | อีสต์ ไฟฟ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
00:00 | โทรเฟนเซ่ [63%] | 2 - 2 | [74%] อมาดอร่า จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | จะชนะ คาร์มิโอทิสซ่า [73%] | 1 - 1 | [64%] เนีย ซาลามิส | 1-1 |
22:59 | จะชนะ อิโนซิส พาราลิมนิ่ [78%] | 3 - 0 | [57%] โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ [64%] | 1 - 3 | [75%] ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส จะชนะ | 0-3 |
20:00 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 1 - 3 | ฮาโปเอล แอคโค่ | 1-1 |
20:00 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี [46%] | 1 - 1 | [89%] ฮาโปเอล ริซอน จะชนะ | 1-0 |
20:00 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 3 - 0 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1-0 |
20:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 2 - 1 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 2-1 |
20:00 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 0 - 0 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 0-0 |
20:00 | คาฟร์ กาซิม [70%] | 1 - 1 | [65%] มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน [72%] | 2 - 2 | [68%] ฮาโปเอล รามัต กาน | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:15 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 0 - 0 | อโพลลอน สมายร์นิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี [67%] | 3 - 2 | [76%] เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:30 | จะชนะ อาวรองเช่ [86%] | 3 - 1 | [48%] บาสเตีย ซีเอ | 2-0 |
00:30 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ [55%] | 2 - 1 | [82%] อูแอส กงการ์กโน่ จะชนะ | 1-1 |
00:30 | เรด สตาร์ 93 | 1 - 2 | โชเลท เอสโอ | 0-1 |
00:30 | บรูค พีรอนนาส | 1 - 1 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 0-1 |
00:30 | เซอด็อง | 3 - 2 | ชาโตรูซ์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | คาพา | 2 - 3 | ซัลปา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0 - 4 | ริก้า เอฟซี | 0-2 |
22:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 1 - 1 | เอฟเค ออดา ริกา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 1 - 0 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 0-0 |
00:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ [45%] | 0 - 1 | [88%] ฟัลเค่นเบิร์ก จะชนะ | 0-1 |
00:00 | เทบีย์ไอเอส [72%] | 2 - 1 | [68%] โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
00:00 | ลุนด์ บีเค | 3 - 2 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 1-0 |
00:00 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 0 - 2 | ไอเค ออเดวอร์ด | 0-0 |
00:30 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0 - 4 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 0 - 1 | โกลนิค เลชน่า | 0-0 |
01:30 | จะชนะ วิสล่า คราคอฟ [78%] | 2 - 1 | [58%] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | ซลูตัสค์ [66%] | 1 - 1 | [73%] เอฟเค อิสล็อก มินส์ค จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 1 - 0 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | เอสเปรานซ์ เอสที | 0 - 3 | เอล อาห์ลี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 0 - 0 | เซอร์โร ลาร์โก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 5 - 1 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 2-1 |
03:30 | จะชนะ เอฟบีซี เมลการ์ [88%] | 2 - 0 | [71%] สปอร์ต บอยส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1 - 2 | อากีลาส โดราดาส | 1-2 |
06:05 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 1 - 1 | เดปอร์ติโว กาลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:45 | ซิดนีย์ เอฟซี [67%] | 1 - 1 | [72%] เมลเบิร์น ซิตี้ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
21:30 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 0 - 0 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0-0 |
21:30 | เมส ราฟซานจาน | 1 - 2 | เอสเตกฮลัล | 0-0 |
21:30 | ซาแนท นาฟ | 1 - 1 | ซบ อฮัน | 1-1 |
21:30 | จะชนะ แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ [85%] | 1 - 0 | [45%] นาซซาจี้ มาซานดาราน | 0-0 |
21:30 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 0 - 0 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 0-0 |
21:30 | มาลาวัน | 0 - 0 | เมส เคอมัน | 0-0 |
21:30 | จะชนะ เพอร์เซโปลิส [89%] | 4 - 0 | [41%] กอล โกฮาร์ เอฟซี | 3-0 |
21:30 | เซปาฮัน | 5 - 0 | เพย์กัน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:30 | ไพรบราม | 2 - 0 | โอปาว่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
21:15 | ดิบา ฟูไจรัช | 1 - 1 | อัล ด๊าฟร่า | 0-1 |
21:15 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 1 - 1 | บานนี่ ยาส | 1-0 |
21:15 | อัล ไอน์ | 5 - 2 | อัลบาเตห์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
00:30 | อัล นาสเซอร์ | รอ | อัล-จาฮร่า | |
00:40 | อัล ซาเฮล | รอ | อัล-ทาดามอน(คูเวต) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย คัพ |
||||
02:00 | จะชนะ เจเอส ซาอัวร่า [82%] | 2 - 0 | [50%] ปาราดัว เอซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | จะชนะ ฮูเมนเน่ [79%] | 0 - 0 | [62%] สโลวาน บราติสลาวา บี | 0-0 |
22:00 | เอฟเค โคซิค | 2 - 0 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | 0-0 |
22:00 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 4 - 3 | สลาโว วีเซลัด | 0-1 |
22:00 | โดลนีย์ กูบิน | 2 - 1 | ทาทราน ปรีซอฟ | 2-0 |
22:00 | จะชนะ เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า [90%] | 1 - 2 | [48%] เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
01:00 | จะชนะ เอฟเค ซาราเยโว [78%] | 2 - 2 | [56%] เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | จะชนะ ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง [89%] | 2 - 1 | [47%] สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | วิลา โนวา [69%] | 0 - 0 | [66%] คริคูม่า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
07:30 | อาไว เอฟซี เอสซี | 1 - 4 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 2 - 3 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 1-1 |
02:15 | กรินดาวิค | 0 - 0 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 0-0 |
02:30 | จะชนะ ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง [77%] | 1 - 0 | [66%] ธอร์ อคูเรย์รี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:20 | การาโบโบ เอฟซี | 1 - 0 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 1-0 |
05:30 | จะชนะ เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส [84%] | 2 - 3 | [50%] ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 1-2 |
07:40 | ซาโมร่า บารินาส [65%] | 1 - 3 | [71%] อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
07:00 | จะชนะ กิมนาเซีย จูจุย [79%] | 1 - 0 | [61%] ทริสแทน ซัวเรส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
16:30 | จะชนะ เมลเบิร์น ไนท์ [84%] | 5 - 0 | [57%] ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 2-0 |
16:30 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 0 - 4 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0-1 |
17:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 0 - 1 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
00:15 | จะชนะ บาเยิร์น มิวนิค (ญ) [91%] | 1 - 0 | [45%] ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
17:30 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) [72%] | 4 - 5 | [73%] โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 4-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
22:30 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 1 - 0 | เอชพีเอส(ญ) | 1-0 |
22:59 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 2 - 2 | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
16:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 2 - 0 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 1-0 |
18:00 | คูบาน คราสโนดาร์(เยาวชน) | 1 - 4 | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) | 0-3 |
18:00 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 0 - 3 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 0-1 |
18:00 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 2 - 3 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | จะชนะ เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) [82%] | 3 - 0 | [58%] ตอร์ปิโด มอสโก (เยาวชน) | 2-0 |
19:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) | 2 - 0 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เฮเรดิอาโน(N) [62%] | 1 - 2 | [74%] เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | กัมพูชา(ญ) | 0 - 4 | เวียดนาม(ญ) | 0-3 |
19:00 | เมียนมาร์ (ญ)(N) | 4 - 2 | ไทย(ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 3 - 0 | มาชัค รูนา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
07:00 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 0 - 2 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
22:00 | จะชนะ ซีล่า เอฟเค [83%] | 1 - 1 | [55%] เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:35 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 0 - 0 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | ชางวอนซิตี้ | 2 - 0 | ม็อกโป ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Saudi King Cup of Champions |
||||
01:00 | จะชนะ อัล ฮิลาล(N) [90%] | 1 - 1 | [44%] อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
20:00 | จะชนะ เอ็มโปลี(เยาวชน) [75%] | 1 - 0 | [64%] เวโรน่า (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 3 - 1 | เชเซน่า (เยาวชน) | 0-1 |
22:00 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 2 - 2 | โตริโน่(เยาวชน) | 0-1 |
00:00 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 2 - 2 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดน Sh คัพ |
||||
22:00 | อัล แรมธ่า คลับ | 2 - 0 | อัล-จาลิล | 1-0 |
01:30 | ซาฮับ เอสซี | 0 - 1 | อัล วีห์ดัต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | อิงโกลสตัดท์ | 2 - 0 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | จะชนะ บางกอกกล๊าส เอฟซี [82%] | 1 - 0 | [57%] ชลบุรี เอฟซี | 0-0 |
18:00 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 3 - 1 | การท่าเรือ เอฟซี | 0-0 |
18:00 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 4 - 0 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 1-0 |
18:00 | หนองบัวลําภู | 1 - 0 | ลำปาง เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด [53%] | 1 - 1 | [85%] ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด จะชนะ | 1-0 |
18:00 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 2 - 0 | สุโขทัย เอฟซี | 1-0 |
18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 4 - 0 | นครราชสีมา เอฟซี | 1-0 |
18:00 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 2 - 1 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:00 | จะชนะ โอโตรโควิซ [77%] | 3 - 1 | [68%] เวลเก เมซิริคิ | 1-0 |
22:59 | ฮลูชิน | 0 - 0 | สโลแวน โรซิค | 0-0 |
00:00 | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | 0 - 3 | เอสซี ซนอย์โม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | เมตาลุค เบคาเบด | รอ | นาซาฟ การ์ชิ | |
20:30 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | รอ | บุนยอดกอร์ |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
17:45 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 1 - 2 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
07:30 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 2 - 1 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 2 - 4 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 0-2 |
16:00 | จะชนะ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) [92%] | 5 - 0 | [46%] วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | 4-0 |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 0 - 4 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 0-2 |
16:00 | ไพรบราม (ยู 19) | 2 - 3 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 1 - 2 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 1-1 |
17:30 | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) | 3 - 1 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | จะชนะ สลาเวีย ปราก (ยู 19) [90%] | 2 - 1 | [46%] มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 2-1 |
18:00 | เบอโน่ (ยู 19) | 1 - 1 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | จะชนะ เอ็มซี ไซดาร์ [82%] | 2 - 2 | [51%] จีซี มาสคาร่า | 0-1 |
21:00 | จะชนะ โอลิมปิก เมเดีย [79%] | 4 - 0 | [20%] อาร์ซี รีไลแซน | 3-0 |
21:00 | ซีเอ บัตน่า | 2 - 1 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา | 1-1 |
21:00 | จะชนะ ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค [77%] | 0 - 0 | [59%] อาร์ซี คูบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:30 | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | 1 - 0 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
17:00 | ซีเอ บัตนา (ยู21) | 5 - 1 | ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) | 2-0 |
17:00 | เอ็มซี ซายดา(ยู21) | 2 - 1 | จีซี มาสคาร่า(ยู 21) | 1-0 |
17:00 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 1 - 1 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ พริ้นคัพ |
||||
22:59 | จะชนะ อัล ซาดด์(N) [82%] | 0 - 3 | [58%] อัล อราบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | แอดิเลด แพนเทอร์ [57%] | 0 - 1 | [81%] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) จะชนะ | 0-0 |
17:00 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 3 - 4 | มอดบูรี่ เจ็ท | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 3 - 1 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 1-0 |
19:00 | กรมศุลกากร เอฟซี [69%] | 1 - 0 | [64%] เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
5 | อาร์บิล | 0 - 0 | นาฟิต อัลวาซาต | - |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:15 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี [68%] | 5 - 1 | [74%] พาสโค วอลล์ เอสซี จะชนะ | 3-0 |
17:30 | นอร์ธโคท์ซิตี้ [71%] | 2 - 2 | [71%] แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
17:30 | มอร์แลนด์ เซบราส | 3 - 2 | แลงวาร์ริน | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
07:30 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. [64%] | รอ | [70%] สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ จะชนะ |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
21:30 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | 13 - 0 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:30 | ออโซมารโซ่ | 1 - 3 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:30 | เอล โอลิมปิก | 0 - 0 | เดเกอร์เนส | 0-0 |
20:30 | อัล มินยา [52%] | 1 - 1 | [80%] เอล กัวน่า จะชนะ | 0-1 |
20:30 | เทอร์ซาน่า เอสซี | 3 - 1 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 2-0 |
20:30 | อัลเนสร์ไคโร | 0 - 0 | เปโตรเจ็ท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) [59%] | 0 - 6 | [87%] ฟีลเคียร์(ญ) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ BRA RJYH |
||||
01:00 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ (ยู 20) | 0 - 0 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | เคเอส พอลโควิค [67%] | 0 - 1 | [70%] โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:59 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 1 - 2 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
สโลวาเกีย (ยู 16) | 0 - 0 | ลัตเวีย(ยู 16) | กำลังประมวลผล 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เทาบาเต้(เยาวชน) | 6 - 0 | แมนทิแคร์รา(เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) | 2 - 4 | อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ [70%] | 3 - 0 | [69%] ทีเอสจี บาลินเก้น | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
00:00 | จะชนะ ชามนิตเซอร์ [77%] | 1 - 1 | [61%] เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 1-1 |
00:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 2 - 2 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 1-1 |
00:00 | จะชนะ ทีเอสวี บุชบัช [74%] | 3 - 0 | [64%] เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 0-0 |
00:00 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 1 - 4 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 1-1 |
00:00 | จะชนะ วีเอสจี อัลท์ไลนิค [79%] | 2 - 3 | [62%] เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 1-2 |
00:00 | จะชนะ เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น [89%] | 6 - 0 | [51%] เอสเฟา สแตรเลน | 3-0 |
00:10 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 2 - 1 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:59 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 0 - 0 | แอตแลนติส 2 | 0-0 |
22:59 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 3 - 1 | โปซีท | 1-0 |
22:59 | จะชนะ ฮอนก้า อคาเทเมีย [93%] | 2 - 0 | [47%] เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 1-0 |
22:59 | แจส พอริ | 3 - 1 | อีพีเอส เอสโป | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:30 | อีเซอร์ เอเอส | รอ | เอฟซี เบอเกอรัก |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | เอสวี เซเคอเคน | 1 - 0 | เอสวี คูเคิล | 1-0 |
00:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 1 - 2 | เอสซี ไวซ์ | 1-0 |
00:00 | อัลเลอไฮเลเกน [65%] | รอ | [73%] เอสเฟา รีด บี จะชนะ | |
00:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 3 - 3 | วอคลามาร์ค | 1-1 |
00:00 | น็อยซีเดิล | 0 - 2 | เครมเซ่อ | 0-0 |
00:00 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 0 - 1 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 0-1 |
00:00 | ลีโอเบน | 3 - 0 | ซานตาอานา | 1-0 |
00:00 | ยูนิออน กรูเทน | 3 - 0 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | 2-0 |
00:30 | เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ | 0 - 3 | เวียนเนอร์ เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
21:15 | วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) | 1 - 1 | คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) | 0-1 |
21:15 | อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) | 3 - 1 | อัล นาสร์ (ยู 21) | 1-1 |
21:15 | อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) | 2 - 4 | อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:15 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 3 - 5 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
06:30 | จะชนะ เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส [79%] | 5 - 1 | [55%] เจนเนอรัลลามาดริด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
23:15 | วิพาส ซาโล | 1 - 1 | ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ | 0-0 |
00:00 | เฮอร์โต | 0 - 4 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 2 - 1 | พสุนธรา คิงส์ | 1-0 |
17:00 | จะชนะ เชค รัสเซล เคซี [75%] | 0 - 0 | [65%] ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 0-0 |
17:00 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ [100%] | 3 - 2 | [80%] อาบาฮานี จะชนะ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัยทีมลีกสำรอง |
||||
18:00 | คลับ ลิเบอร์ตาด(สำรอง) | 3 - 0 | สปอร์ติโว ทรินิเดนเซ่ (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
01:15 | เอเอส โปลิศ | 1 - 0 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
19:00 | เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) | 4 - 1 | ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) | 3-1 |
19:00 | ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) | 3 - 0 | เบลล่า วิสต้า (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | มิราม่าร์ มิชชั่นเนส(ยู 19) [71%] | 0 - 0 | [71%] อัลบิออน เอฟซี (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
02:15 | เอลลิดิ | 2 - 4 | ฮวิติ ริดดารินน์ | 2-3 |
02:15 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 2 - 1 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
22:00 | วาลาชเก เมซิริชี | 4 - 0 | สลาวอยโอลิมเปีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | ฟอร์ซไฮม์ | 1 - 0 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก | 0-0 |
00:30 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 5 - 2 | เอฟซี คลีฟ | 4-1 |
00:45 | บอนเนอร์เอสซี | 2 - 0 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
00:00 | คเจลเลอรูบ | 2 - 1 | นอร์เรสซันด์บี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:00 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 1 - 0 | เอ็นเค จารูน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:40 | สโคฟ วันเดอเรอร์ | 3 - 1 | บลาร์นี ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | เคเอ็มซี เอฟซี | 2 - 0 | ซิงกิด้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:59 | ซิมบ้า | 3 - 0 | รูวู ชูตติ้ง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | อาร์เจนติโนสจูเนียร์ส(สำรอง) | 3 - 0 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 2-0 |
21:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) [63%] | 1 - 4 | [74%] เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) จะชนะ | 1-1 |
21:00 | จะชนะ ติเกร (สำรอง) [75%] | 2 - 0 | [61%] ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 1-0 |
21:00 | เบลกราโน่(สำรอง) | 1 - 0 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0 - 0 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
22:00 | ทูนาริ | 3 - 3 | กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ | 3-1 |
22:00 | จะชนะ ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต [80%] | 4 - 0 | [56%] เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
07:30 | ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า | 1 - 0 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:30 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) [44%] | 0 - 3 | [91%] ดินาโม มินส์(สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:30 | ฮาร์เบอร์วิว | 2 - 2 | พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:35 | จะชนะ เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) [76%] | 3 - 0 | [66%] เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:15 | เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) [48%] | 2 - 2 | [91%] พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
06:00 | ปาชูกา(ญ) | 3 - 0 | ครูซ อซูล(ญ) | 1-0 |
06:00 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) [51%] | 1 - 4 | [88%] คลับ อเมริกา (ญ) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | อลาจูเรนเซ่(ยู20) | 5 - 0 | เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) | 1-0 |
03:20 | เอเรเดียโน่(ยู20) | 5 - 1 | ซานโตส เด กัวปิเลส(ยู 20) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เติร์กเมนิสถาน |
||||
19:30 | เอฟซี อาฮาล | รอ | เอชทีทียู อาชกาบัต |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | อาไว (เยาวชน) | 0 - 0 | คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) | 3 - 1 | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:30 | ยูเวนตุส (ญ) ยู19 | 3 - 1 | อินเตอร์ มิลาน (ญ) ยู19 | 2-1 |