ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
02:45 | จะชนะ เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [73%] | 0 - 2 | [63%] โบฮีเมี่ยนส์ | 0-1 |
02:45 | เชลบอร์น [58%] | 0 - 0 | [78%] แชมร็อค โรเวอร์ส จะชนะ | 0-0 |
02:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 0 - 0 | ดันดาล์ค | 0-0 |
02:45 | ยูซี ดับลิน [60%] | 0 - 1 | [77%] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:00 | บาร์รากัส เซ็นทรัล [66%] | 1 - 1 | [70%] อินดิเพนเดนเต้ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
07:00 | จะชนะ อินสติทูโต เด คอลโดบา [69%] | 1 - 1 | [67%] แอดเลติโก ทูคูแมน | 1-0 |
07:00 | จะชนะ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส [89%] | 1 - 1 | [41%] อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | ชาเลอร์รัว | 0 - 1 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | เลเชีย กอเดนซ์ [70%] | 4 - 0 | [67%] เมียดิซ เลกนิก้า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
02:30 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 4 - 1 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
01:00 | จะชนะ โอเดนเซ่ บีเค [73%] | 2 - 1 | [65%] อัลบอร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
02:30 | จะชนะ โคโลญจน์ [83%] | 0 - 2 | [50%] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | จะชนะ เนิร์นแบร์ก [78%] | 2 - 0 | [63%] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0-0 |
00:30 | จะชนะ ไกเซอร์สเลาเทิร์น [82%] | 2 - 2 | [52%] เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | จะชนะ เอฟเค โซชิ [83%] | 0 - 4 | [55%] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
03:00 | ลีลล์ | 3 - 3 | โอลิมปิก ลียง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | จะชนะ เอ็นเอซี เบรด้า [84%] | 4 - 1 | [55%] เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 3-1 |
02:00 | จะชนะ เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [82%] | 5 - 1 | [56%] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 2-1 |
02:00 | จะชนะ โรด้า เจซี [76%] | 1 - 2 | [60%] เอสซี เทลสตาร์ | 0-1 |
02:00 | จะชนะ วิลเลม 2 [71%] | 2 - 3 | [67%] พีอีซี ซโวลล์ | 1-2 |
02:00 | ดอร์เดรชท์ [50%] | 0 - 4 | [86%] เดอ กราฟสคัป จะชนะ | 0-2 |
02:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 3 - 0 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 1-0 |
02:00 | เอฟซี ออสส์ [67%] | 2 - 3 | [74%] เอดีโอ เดน ฮาก จะชนะ | 1-1 |
02:00 | จะชนะ วีวีวี เวนโล [89%] | 4 - 0 | [47%] เดน บอสช์ | 2-0 |
02:45 | จะชนะ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [86%] | 2 - 0 | [53%] อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
03:15 | ปอร์โต้ | 3 - 2 | เอสโตริล | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | กิริซันสปอร์ [67%] | 2 - 2 | [74%] คารากูมรัค | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | จะชนะ/เสมอ กาดิซ [71%] | 2 - 2 | [60%] เกตาเฟ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | เรอัล โอเบียโด | 0 - 0 | เตเนริเฟ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
02:45 | สเปเซีย | 2 - 1 | อินเตอร์ มิลาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 4 - 3 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
03:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 3 - 2 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
02:30 | จะชนะ กาญารี่ [77%] | 4 - 1 | [56%] อัสโคลี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
13:30 | ดง หน่าย เอฟซี [72%] | 1 - 1 | [72%] ด่งท้าป | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
16:00 | จะชนะ คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) [83%] | 3 - 2 | [60%] เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) | 1-1 |
18:00 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1 - 1 | โบโด กลิมท์ | 0-0 |
18:00 | ลาห์ติ | 4 - 1 | เอสเค บรานน์ 2 | 2-1 |
18:00 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 3 - 2 | เซนิต เปนซา | 1-0 |
19:00 | จะชนะ วาเลเรนก้า [87%] | 1 - 0 | [48%] เฟรดริกซ์สตรัด | 1-0 |
20:30 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 2 - 1 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 1-0 |
21:00 | ฮอนก้าเอสพู(N) [68%] | 2 - 1 | [72%] คริสเตียนซุนด์ บีเค | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
21:30 | วาเลเรนก้า | 0 - 1 | กเจลแซส | 0-1 |
22:59 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 2 - 1 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 0-1 |
00:00 | จะชนะ แบรัมเอสเค [74%] | 1 - 2 | [72%] สตรอมเมน | 0-0 |
00:00 | วีดาล | 2 - 0 | บรอดด์ | 1-0 |
01:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 0 - 0 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 0-0 |
02:00 | จะชนะ ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [83%] | 1 - 1 | [54%] ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
02:45 | อินเวอร์เนสส์ [65%] | 2 - 1 | [74%] คิลมาร์น็อค จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
02:15 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1 - 2 | ลัวซานนี สปอร์ท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | จะชนะ โบโตซานี่ [79%] | 1 - 1 | [56%] ดาเชีย มิโอวินี่ | 1-0 |
01:30 | จะชนะ ซีเอส คราอิโอว่า [82%] | 2 - 1 | [52%] ยูทีเอ อารัด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
00:10 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 1 - 0 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 0-0 |
00:10 | จะชนะ เอฟซี ไลเฟริ่ง [75%] | 3 - 1 | [67%] เอสวี ฮอร์น | 1-0 |
00:10 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1 - 1 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 0-0 |
00:10 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) [51%] | 0 - 2 | [86%] ซังค์ พอลเท่น จะชนะ | 0-1 |
00:10 | ลาฟนิทซ์ [49%] | 1 - 1 | [86%] เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ จะชนะ | 0-1 |
02:30 | เฟริส เวียนนา 1894 [69%] | 0 - 2 | [71%] กราเซอร์ เอเค | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย [71%] | 2 - 1 | [70%] โบเตฟ พล็อฟดิฟ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
02:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | รอ | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
23:30 | จะชนะ เทรนซิน [74%] | 0 - 3 | [65%] เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 5 - 4 | อิสทรา 1961 พูลา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
02:45 | จะชนะ คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [76%] | 0 - 0 | [62%] นิวทาวน์ เอเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เบียรส์ชอทวิลริค [75%] | 0 - 1 | [63%] วาสแลนด์ บีเวเรน | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
02:45 | จะชนะ เบรย์ วันเดอเรอร์ส [78%] | 0 - 0 | [61%] ลองฟอร์ด ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | แอธโลน ทาวน์ | 0 - 1 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-1 |
03:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ [65%] | 0 - 0 | [73%] เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:45 | จะชนะ ควีนส์ ปาร์ค [86%] | 1 - 0 | [48%] โคฟ เรนเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
01:00 | โมไรเรนเซ่ | 3 - 1 | เปนาฟิลด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:05 | คาร์มิโอทิสซ่า | 2 - 1 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา [77%] | 0 - 3 | [57%] ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0-1 |
20:00 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 5 - 0 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 2-0 |
20:00 | จะชนะ คาฟร์ กาซิม [74%] | 0 - 0 | [59%] ฮาโปเอล ริซอน | 0-0 |
20:00 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 0 - 2 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0-1 |
20:00 | จะชนะ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา [77%] | 0 - 2 | [59%] มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันแชมป์เยาวชน |
||||
21:00 | ตูนิเซีย(ยู20)(N) [51%] | 0 - 4 | [82%] ไนจีเรีย (ยู 20) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
06:00 | จะชนะ กัวรานี่ เอสพี [79%] | 2 - 1 | [53%] ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อาร์ซี อาร์บา | 2 - 0 | เจเอส ซาอัวร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | จะชนะ บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม(N) [85%] | 3 - 4 | [56%] บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 3-1 |
18:45 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด [59%] | 2 - 0 | [82%] เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:30 | อาวรองเช่ | 4 - 0 | เลอ ม็องส์ | 2-0 |
01:30 | โชเลท เอสโอ [67%] | 1 - 1 | [69%] น็องซี่ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
01:30 | เรด สตาร์ 93 | 2 - 3 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 2-1 |
01:30 | วิลเลฟรองเช | 1 - 2 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1-0 |
01:30 | ชาโตรูซ์ | 4 - 2 | อูแอส กงการ์กโน่ | 1-0 |
01:30 | จะชนะ เซอด็อง [71%] | 0 - 0 | [65%] บรูค พีรอนนาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
20:00 | ยูเครน(ยู 17) | 0 - 3 | ไอร์แลนด์ (ยู 17) | 0-2 |
20:00 | อิตาลี (ยู 17) | 2 - 1 | ไซปรัส (ยู17) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | สปายริส เคานาส | 0 - 0 | ซิอัวลิอาย | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
00:00 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 6 - 0 | โครบริ โกลกูฟว์ | 3-0 |
02:30 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 0 - 1 | รุช ซอร์ซอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:30 | ลาลุซ | 0 - 3 | เซอร์โร ลาร์โก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
23:30 | เอ็นดี กอริก้า [64%] | 1 - 1 | [71%] เอ็นเค มูรา 05 จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
07:40 | จะชนะ จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา [85%] | 1 - 2 | [46%] แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
09:00 | จะชนะ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส [83%] | 2 - 0 | [54%] เซียนเซียโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
18:00 | เพิร์ท กลอรี่ | 1 - 0 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:59 | จะชนะ ไพรบราม [71%] | 2 - 0 | [64%] เอสเค ลิเซน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
20:00 | แอ๊บฮา [66%] | 2 - 2 | [73%] อัล ฟาร์ท จะชนะ | 2-0 |
00:30 | อัล ทาวอน [63%] | 0 - 4 | [79%] อัล ฮิลาล จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:45 | จะชนะ อัลบาเตห์(N) [76%] | 1 - 1 | [65%] อัล ด๊าฟร่า | 0-1 |
20:45 | กอร์ ฟัคเค่น [70%] | 2 - 2 | [69%] อัจมาน | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
23:30 | ดิบา ฟูไจรัช | 2 - 2 | อิตติฮัต คาลบา | 0-0 |
23:30 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) [64%] | 0 - 3 | [74%] อัล ไอน์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | อัล อิติฮัด | รอ | จาเบิลช | |
19:00 | อัล ฟูโตวา | รอ | อัล วาห์ดา | |
19:00 | อัล คารามาห์ | รอ | อัล จาอิส (SYR) | |
19:00 | เทชริน เอสซี | รอ | อัล ทาลิย่า |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:00 | เคเอส คาสตริโอติ [68%] | 0 - 0 | [67%] ตูตา เดอร์เรซ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
19:00 | เคเอส กูเกซี | 2 - 0 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:15 | จะชนะ คลับ แซลมี [76%] | 0 - 2 | [58%] เอ็มซีโอ อุจดา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
21:00 | อัล คาดเซีย | 2 - 1 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 0-0 |
23:30 | คาซม่า | 2 - 2 | อัล ซาเฮล | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | อัล-มาดิน่า | 1 - 2 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:25 | ซูร์ คลับ [67%] | 1 - 2 | [65%] โอมาน คลับ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก |
||||
10:00 | อลาจูเรนเซ่ [68%] | 0 - 3 | [70%] ลอส แอนเจลิส เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี [62%] | 2 - 0 | [70%] เดปอร์ติโบ ลา กัวรา จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
06:30 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ [69%] | 0 - 0 | [73%] ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
07:00 | จะชนะ แอดเตริโค ราแฟล่า [76%] | 1 - 2 | [56%] เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
16:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย [69%] | 3 - 2 | [73%] พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | แพ้ชนะ 50/50 2-2 |
16:30 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 0 - 5 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
00:30 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 2 - 0 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 2-0 |
03:00 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | 1 - 2 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:15 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 4 - 0 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
15:00 | เอฟเค คัสไป | 0 - 1 | โทบอล คอสตาเนย์ | 0-0 |
17:00 | จะชนะ เอฟเค อะตีราอู [81%] | 2 - 1 | [52%] ไกเซอร์ คีซีรอดา | 2-1 |
19:00 | จะชนะ เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค [76%] | 1 - 0 | [61%] มาคฮ์ทาเรล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 1 - 1 | อลาชเคิร์ต | 0-0 |
21:00 | อรารัต เยเรวาน | 1 - 3 | เอฟเค แวน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
16:00 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 2 - 2 | ตอร์ปิโด มอสโก (เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) [70%] | 2 - 2 | [72%] ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
18:30 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 0 - 3 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) | 2 - 1 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 2-0 |
20:00 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 2 - 0 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
00:30 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 0 - 0 | บัลซาน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
01:30 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 0 - 3 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
18:00 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 1 - 1 | ซีล่า เอฟเค | 1-0 |
22:00 | จะชนะ ซาบาห์ เอฟเค [90%] | 4 - 0 | [49%] สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
15:30 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 1 - 3 | รอคเดลซิตี้ซัน | 0-3 |
15:50 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 0 - 0 | สปิริต เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
14:15 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 2 - 1 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
22:00 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 1 - 0 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 0-0 |
00:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 1 - 3 | โตริโน่(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | จะชนะ เอสซี เวิร์ล [75%] | 2 - 2 | [64%] เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | จะชนะ สุโขทัย เอฟซี [79%] | 2 - 3 | [58%] นครราชสีมา เอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
00:00 | จะชนะ ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด [77%] | 1 - 2 | [64%] เอสเอฟเค โชวิน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 2 - 1 | ปัคตากอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
00:30 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 0 - 2 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 0-1 |
02:00 | เฟรม เรย์จาวิค | 3 - 1 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 0-1 |
02:00 | จะชนะ ฟีลเคียร์ [88%] | 0 - 2 | [51%] ฟจอลเนอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
16:00 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 1 - 1 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 1-1 |
17:30 | เอฟซี ดิโมนา | 3 - 1 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 1-0 |
17:45 | ไอออนนิ โมดิอิน [67%] | 1 - 0 | [69%] ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
17:45 | จะชนะ มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา [88%] | 1 - 0 | [47%] บีไน ไอลัท | 1-0 |
18:30 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 1 - 2 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 1-1 |
18:45 | จะชนะ มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด [84%] | 0 - 2 | [50%] มัคคาบิ ทามร่า | 0-0 |
19:00 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 0 - 1 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
19:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 4 - 0 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 0 - 3 | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | 0-2 |
21:00 | จะชนะ เอเอส เอน เอ็มลิล่า [80%] | 0 - 1 | [46%] ซีเอ บัตน่า | 0-0 |
21:00 | เอเอส โครยูบ์ | 2 - 1 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
03:00 | จะชนะ สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด [74%] | 3 - 3 | [60%] วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1-2 |
06:30 | อิตูไซย์โง | 0 - 0 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | 1 - 1 | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
05:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 2 - 2 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:15 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) [54%] | 1 - 2 | [81%] เจเอส ซาอัวรา(ยู21) จะชนะ | 0-1 |
16:50 | เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) [56%] | 1 - 3 | [76%] ซีเอ บัตนา (ยู21) จะชนะ | 0-1 |
17:20 | จะชนะ เอเอสโครุบ(ยู21) [82%] | 2 - 1 | [52%] ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
17:00 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 1 - 2 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | 1-2 |
17:00 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | รอ | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
04:00 | จะชนะ พานาเดอเรีย พูลิโด้ [72%] | 1 - 0 | [63%] ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 1-0 |
04:00 | ยูดี แอลบาร์ร่า [49%] | 1 - 1 | [83%] เตเนริเฟ่ 2 จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
04:30 | คัวคาเอีย ซีอี | 2 - 0 | บาร์บาล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | พูเอบลา (ยู20) [70%] | 2 - 0 | [71%] ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
23:30 | ซานหลุยส์(ยู20) | 1 - 4 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
02:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) [60%] | 1 - 1 | [87%] เบรย์ดาบลิค (ญ) จะชนะ | 1-0 |
04:00 | จะชนะ ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) [91%] | 3 - 1 | [51%] ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท | 1 - 1 | ดินาโม ออโต | 0-1 |
19:00 | เรอัล ซัคเซส | 1 - 4 | โดรเชีย | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
16:00 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 3 - 0 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 1-0 |
16:00 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 1 - 1 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 0-1 |
16:00 | โครย์ดอน คิงส์ [62%] | 1 - 6 | [79%] เมโทรสตาร์ เอสซี จะชนะ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | จะชนะ สุพรรณบุรี เอฟซี [87%] | 1 - 0 | [47%] เชียงใหม่ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | พิวนิค บี | 0 - 2 | ชีรัค บี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
16:15 | จะชนะ พาสโค วอลล์ เอสซี [82%] | 0 - 3 | [58%] แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
17:20 | ซิเลกอน ยูไนเต็ด [69%] | 2 - 3 | [70%] เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
00:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 3 - 4 | นอมเม่ เจเค คาลจู 2 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:00 | จะชนะ อัล มินยา [79%] | 3 - 0 | [52%] ไฟยุม | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
02:00 | จะชนะ เซาแธมป์ตัน (ยู 21) [73%] | 1 - 4 | [71%] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
17:00 | ฝรั่งเศส (ยู 16) | 1 - 1 | ลักเซมเบิร์ก(ยู16) | 0-1 |
19:30 | อาร์เจนตินา (ยู 17) | 2 - 1 | อุสเบกิสทาน(ยู17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
00:30 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 1 - 2 | รอยต์ลิงเก้น ยู19 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | จะชนะ บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) [91%] | 3 - 0 | [42%] ทีเอสวี บุชบัช | 0-0 |
01:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 1 - 2 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0-0 |
01:30 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 3 - 0 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 2-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
02:00 | คอนคอร์เดีย | 2 - 1 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
01:00 | เอสซี คาลสดอฟ | 1 - 2 | ซานตาอานา | 1-1 |
01:00 | อัลเลอไฮเลเกน [67%] | 2 - 3 | [75%] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม จะชนะ | 1-0 |
01:00 | ลีโอเบน | 1 - 0 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 1-0 |
01:00 | เอสเฟา รีด บี | 0 - 0 | วอคลามาร์ค | 0-0 |
01:30 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 1 - 2 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:00 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 2 - 3 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 0-1 |
03:00 | เบรัสเตกี | 2 - 2 | อัล คิว ซา | 0-2 |
03:00 | เคลย์โพล | 1 - 0 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 1-0 |
03:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 2 - 0 | เจนเนอรัลลามาดริด | 1-0 |
03:00 | คลับ ลูจัน | 1 - 0 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0-0 |
05:30 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ [71%] | 2 - 1 | [63%] เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
07:40 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) [80%] | 2 - 4 | [79%] นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
03:00 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 5 - 0 | ซีเอ แอตเทนาส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
08:00 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ [56%] | 0 - 0 | [78%] อาราเบ้ ยูนิโด้ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
06:00 | มานากัว เอฟซี | 3 - 1 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | โคเลอไรน์(สำรอง) | รอ | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | มเบยา ซิตี้ | 1 - 2 | รูวู ชูตติ้ง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | จะชนะ นีเวลล์ส (สำรอง) [73%] | 0 - 1 | [64%] โคลอน (สำรอง) | 0-0 |
19:00 | จะชนะ ลานุส(สำรอง) [77%] | 1 - 3 | [60%] เบลกราโน่(สำรอง) | 0-1 |
19:00 | ฮูรากัน(สำรอง) [71%] | 1 - 0 | [66%] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
19:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 1 - 2 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
20:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ 2 [61%] | 1 - 1 | [80%] ยูนิเรีย บาสคอฟ จะชนะ | 0-1 |
20:00 | ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา | 3 - 1 | เปโตรซานี | 1-1 |
20:00 | แอลเนียเต้ โมเดลู | 1 - 0 | ฟารุล คอนสแตนต้า II | 1-0 |
20:00 | อเวนทัล เรกฮิน [66%] | 2 - 1 | [76%] ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ จะชนะ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
03:00 | โบค่า ยูนิดอส [62%] | 0 - 2 | [71%] ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย จะชนะ/เสมอ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
22:15 | อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) | 0 - 3 | อัล เรย์ยาน(สำรอง) | 0-2 |
22:15 | จะชนะ อัล มาร์คิย่า (ยู 23) [89%] | 2 - 0 | [55%] อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) | 1-0 |
22:15 | อัล การาฟา(ยู 23) | 1 - 4 | อัล ซาดด์(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
04:00 | ดับบลิว คอนเน็คชั่นเอฟซี [69%] | 2 - 0 | [69%] เซ็นทรัลเอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
06:30 | พ้อย ฟอทินเอฟซี | 1 - 1 | คลับ ซานโด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
16:00 | จะชนะ ฮาโปเอลคริยาด โอโน [83%] | 3 - 5 | [58%] ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน | 1-3 |
16:00 | มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า | 0 - 2 | มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ | 0-1 |
17:30 | เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ | 0 - 4 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 0-1 |
18:30 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 4 - 0 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 2-0 |
18:30 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0 - 4 | เบต้า รามัท กาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:30 | เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) [66%] | 2 - 1 | [76%] รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
06:05 | เกเรตาโร(ญ) [43%] | 0 - 1 | [90%] ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:40 | บริสแบน วูลฟ์ | 2 - 2 | คาปาลาบา บูลด็อก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:00 | ราซิ่ง คลับอรูบา | 4 - 0 | เอสวีดาโคตา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:30 | อัมมันฟอร์ด | 0 - 1 | แอลลาเนลี | 0-1 |
02:30 | อาแฟน ลิโด้ | รอ | ทาฟฟ์ เวลล์ | |
02:30 | ทคอนวี ยูไนเต็ด | 1 - 4 | โฮลลีย์เวลล์ | 1-3 |
02:30 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | 1 - 1 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 0-1 |
02:30 | มหาวิทยาลัยสวอนซี | 0 - 5 | คาร์มาร์เธ็น | 0-3 |
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:10 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 0 - 1 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | 0-0 |
03:00 | ฮูราแคน(ญ) | 1 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:40 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 0 - 1 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 0-1 |