ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 3 - 1 | เอฟซี โมโลเดชโน | 1-0 |
16:00 | เนเมน กร็อดโน่ | 2 - 0 | ซลูตัสค์ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ ทรอมโซ่ ไอแอล [86%] | 1 - 1 | [55%] เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 0-1 |
19:00 | จะชนะ ดินาโม มินส์ค [76%] | 3 - 3 | [60%] เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 2-0 |
19:00 | จะชนะ บานิค ออสตราว่า [94%] | 1 - 0 | [41%] ฟรีเดค-มิสตัค | 0-0 |
19:30 | บาเต้ โบริซอฟ | 3 - 0 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 1-0 |
20:00 | วาเลเรนก้า | 2 - 1 | รัวฟอส | 2-1 |
22:00 | ดินาโม เบรสต์ | 1 - 1 | สลาเวีย โมซีร์ | 0-1 |
22:30 | โรเซนบอร์ก บี | 2 - 3 | สเตรนฮาม ไอเอล | 1-2 |
00:00 | จะชนะ อาซาเน่ ฟุตบอล [87%] | 1 - 1 | [54%] โซต้า | 0-0 |
00:00 | โคแคลิสปอร์ | 0 - 2 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 0-1 |
00:30 | จะชนะ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) [89%] | 3 - 0 | [51%] ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 1-0 |
01:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 3 - 2 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 1-1 |
01:20 | วีเอสเค อาร์ฮุส [57%] | 1 - 0 | [81%] สคีฟซ์ ไอเค จะชนะ | 0-0 |
02:45 | สต็อคพอร์ท (ญ) | 3 - 2 | ลีดส์ ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:00 | ซีดี เอล นาซิอองนาล(N) | 2 - 2 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 0-1 |
07:00 | บอสตัน ริเวอร์(N) [54%] | 0 - 0 | [81%] ซีเอ ฮูราแคน จะชนะ | 0-0 |
07:30 | การาโบโบ เอฟซี(N) | 0 - 0 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
03:00 | อินเตอร์ มิลาน | 1 - 0 | ปอร์โต้ | 0-0 |
03:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 1 - 1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
03:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [52%] | 0 - 2 | [84%] โบลตัน วอนเดอเรอส์ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ |
||||
21:30 | เอฟเค รอสตอฟ | 1 - 1 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0-1 |
00:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก [60%] | 0 - 1 | [79%] สปาร์ตัก มอสโก จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันแชมป์เยาวชน |
||||
21:00 | โมซัมบิค (ยู 20) | 0 - 3 | เซเนกัล (ยู 20) | 0-1 |
00:00 | ไนจีเรีย (ยู 20) | 1 - 0 | อียิปต์(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
05:30 | จะชนะ อิทัวโน่ เอสพี [72%] | 0 - 2 | [65%] เซา เบอร์นาร์โด้ | 0-2 |
07:35 | จะชนะ พัลไมรัส [86%] | 2 - 0 | [48%] บรากันติโน้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
05:00 | คัวคาเอีย ซีอี(N) [57%] | 0 - 0 | [78%] ทอมเบนเซ่ จะชนะ | 0-0 |
06:00 | มาริเลีย | 0 - 3 | บัสควอ เอฟซี | 0-3 |
07:00 | เซา ฟรานซิสโก เอซี [45%] | 1 - 1 | [89%] ยาปิรันก้า จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ลีกคัพ |
||||
19:00 | จะชนะ อินเตอร์ ตูร์คู [89%] | 4 - 0 | [72%] เอชเจเค เฮลซิงกิ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | อิปสวิช (ยู 18) | 2 - 2 | เวสต์แฮม ยู18 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | จะชนะ ยูทีซี กาฮามาร์ก้า [90%] | 1 - 0 | [45%] อคาเดเมีย กันโตเลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
23:30 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 4 - 3 | เอ็นดี กอริก้า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | เอล มาสรี่ | 0 - 0 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
02:30 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 1 - 4 | เฟร์ ราเบท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
03:00 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | 1 - 2 | ธนาคาร โอ ดี | 1-2 |
03:00 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด [62%] | 2 - 0 | [81%] เบรซิน ซิตี้ จะชนะ | 1-0 |
03:00 | ฮันท์ลี | 1 - 0 | คีธ | 0-0 |
03:00 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 1 - 7 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | อลาจูเรนเซ่ | 3 - 2 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 1-1 |
06:30 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 1 - 1 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | จะชนะ ควีนส์ ปาร์ค (สำรอง) [83%] | 4 - 1 | [62%] แฮมิลตัน(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
03:30 | กัวสตาโตยา | 1 - 0 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 0-0 |
04:30 | จะชนะ โคบาน อิมเพเรียล [78%] | 0 - 1 | [56%] คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0-1 |
05:00 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 4 - 2 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน คัพ |
||||
18:30 | จะชนะ เซปาฮัน [74%] | 2 - 2 | [59%] เพอร์เซโปลิส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
20:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) | 2 - 2 | อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
05:30 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 1 - 0 | เวลเลดูปา เอฟซี | 1-0 |
05:30 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 2 - 0 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนีเซีย คัพ |
||||
19:30 | เอสเปรานซ์ เอสที | 4 - 0 | ยูเอส เบน กัวเดน | 4-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17 |
||||
05:00 | เปอร์โต ริโก ยู 17 | 0 - 3 | แคนาดา (ยู 17) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูธคัพ อิตาลี |
||||
20:15 | จะชนะ อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) [81%] | 2 - 1 | [54%] ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | จะชนะ ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [87%] | 2 - 0 | [49%] ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 1-0 |
06:00 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 2 - 2 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
02:45 | ลอนดอน บีส (ญ) | 1 - 5 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
02:45 | วัดฟอร์ด (ญ) | 2 - 0 | พอร์ทสมัธ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | เจดีอาร์ สตาร์ | 0 - 0 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 0-0 |
20:30 | จะชนะ โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี [75%] | 2 - 1 | [55%] เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | ครูซ อซูล(ยู20) | 0 - 0 | แอตลาส (ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
06:30 | วิลล่า โนว่า-เอ็มจี [67%] | 3 - 2 | [67%] อิปาติงก้า จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
03:00 | อัคราเนส(ญ) [55%] | 8 - 5 | [89%] ฟจอลเนอร์(ญ) จะชนะ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
02:45 | เบิร์นลีย์ (ญ) [87%] | 7 - 0 | [79%] ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) จะชนะ | 3-0 |
02:45 | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) | 2 - 2 | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
05:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 1 - 1 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 1-0 |
05:00 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 2 - 1 | ซานตา ครูซ พีอี | 2-0 |
07:30 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 2 - 2 | เอบีซี อาร์เอ็น | 1-0 |
07:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 6 - 0 | บาเฮีย บีเอ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกคัพ |
||||
17:00 | จะชนะ ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [92%] | 2 - 1 | [40%] สมุทรสงคราม เอฟซี | 1-1 |
18:00 | เชียงใหม่ เอฟซี [44%] | 0 - 3 | [92%] บางกอกกล๊าส เอฟซี จะชนะ | 0-2 |
18:30 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด [62%] | 0 - 3 | [74%] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-1 |
19:00 | จะชนะ ลำพูน วอร์ริเออร์ [76%] | 0 - 2 | [63%] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:00 | จะชนะ เปรซียา จาการ์ตา [86%] | 2 - 1 | [49%] บาริโต ปูเตรา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
04:00 | โบโกตา เอฟซี | 0 - 0 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:00 | จะชนะ อาบู แคร์ เซเมด [79%] | 1 - 0 | [53%] เอล แฮมแมม | 1-0 |
20:00 | เอล โอลิมปิก [62%] | 1 - 0 | [73%] บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
03:00 | จะชนะ กิมนาเซีย ลา พลาต้า(N) [94%] | 1 - 1 | [35%] เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 0-0 |
05:20 | จะชนะ นีเวลล์ โอลด์ บอยส์(N) [94%] | 0 - 1 | [49%] เคลย์โพล | 0-0 |
07:40 | จะชนะ ราซิ่ง คลับ(N) [86%] | 3 - 1 | [91%] จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
02:45 | เอฟซี โรมาเนีย | 1 - 3 | แวร์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Copa LFPB |
||||
02:00 | คลับ กัวบิร่า | 0 - 1 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 0-1 |
07:00 | ออโรร่า | 1 - 1 | เดอะ สตรองเกสต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
09:00 | จะชนะ/เสมอ เม็กซิโก (ญ) [72%] | 1 - 1 | [61%] โคลัมเบีย(ญ) | 1-1 |
10:30 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ)(N) [37%] | 0 - 3 | [93%] สเปน(ญ) จะชนะ | 0-2 |
15:10 | ออสเตรเลีย(ญ) | 3 - 0 | จาเมกา (ญ) | 1-0 |
18:00 | ฟินแลนด์(ญ) | 4 - 0 | โรมาเนีย(ญ) | 2-0 |
19:00 | เลบานอน(ญ) | 1 - 2 | อียิปต์ (ญ) | 0-1 |
20:00 | จีน(ญ) | 0 - 0 | ไอร์แลนด์(ญ) | 0-0 |
22:00 | โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 | 3 - 2 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 | 0-0 |
22:00 | เบนิน(ญ) | 1 - 3 | โตโก(ญ) | 1-2 |
22:00 | เวลส์(ญ) ยู17 | 3 - 2 | เซอร์เบีย(ญ) ยู17 | 2-2 |
22:59 | ฮังการี(ญ) | 0 - 1 | โครเอเชีย(ญ) | 0-0 |
23:45 | เกาหลีใต้(ญ) | 1 - 2 | อิตาลี(ญ) | 0-1 |
02:45 | จะชนะ อังกฤษ(ญ) [92%] | 6 - 1 | [40%] เบลเยียม(ญ) | 2-0 |
04:00 | แคนาดา(ญ) | 0 - 3 | ญี่ปุ่น(ญ) | 0-2 |
06:00 | เกรนาดา | 1 - 1 | บาร์เบโดส | 0-0 |
07:00 | จีน-ไต้หวัน (ญ) | 5 - 0 | ปาปัวนิวกินี (ญ) | 3-0 |
07:00 | สหรัฐอเมริกา(ญ) | 2 - 1 | บราซิล (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เดลี ไดนามอส | 0 - 2 | จามเชดปูร์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
05:30 | ปอนเต เปรตา | 1 - 1 | พรีมาเวร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
06:00 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 1 - 0 | เรด บูลล์ บราซิล เอสพี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:30 | รอยต์ลิงเก้น ยู19 [59%] | 3 - 2 | [84%] อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) จะชนะ | 0-1 |
00:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 1 - 2 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 2 - 2 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 0-1 |
01:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ [64%] | 0 - 0 | [76%] ชาลเก้ 04 (เยาวชน) จะชนะ | 0-0 |
01:00 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 4 - 0 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 2-0 |
01:00 | จะชนะ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [87%] | 2 - 0 | [48%] บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 2-0 |
01:30 | จะชนะ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท [74%] | 1 - 0 | [65%] เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
23:30 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | รอ | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:00 | ยาดานาบอน เอฟซี | 0 - 0 | กะฉิ่นยูไนเต็ดเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
06:00 | โกยาส | 3 - 0 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 2-0 |
07:00 | มานุส (สมัครเล่น) | 0 - 2 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
22:00 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | 1 - 0 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
00:30 | จิคาราล เซอร์โคบา [69%] | 3 - 0 | [67%] มูนิซิปัล ลิเบเรีย | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
03:30 | ลิมอน เอฟซี | 5 - 0 | ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
23:50 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 2 - 0 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | 0 - 2 | ลินฟีลด์(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | เคเอ็มซี เอฟซี | 0 - 1 | ยัง แอฟริกันส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | ซากาตาล่า เอฟเค | 1 - 0 | คาราบาจโลคบาตัน | 1-0 |
18:00 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 5 - 1 | ซาเบล 2 | 5-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | พริสตีนา | 1 - 2 | เดริต้า จิลาน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
01:30 | อเลมานเนีย อาเค่น [58%] | 0 - 0 | [83%] วิคตอเรีย โคโลญจน์ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | ฟามาลิเคา(ยู 23) | 0 - 1 | บราก้า(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:30 | โฮลลีย์เวลล์ | 1 - 0 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | 1-0 |
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
ผลบอลวันที่ |
||||
23:20 | กัวสตาโตยา(สำรอง) | 1 - 1 | ซานต้าลูเซีย เอฟซี (สำรอง) | 0-1 |
00:00 | มาลากาเตโก(สำรอง) | 2 - 1 | ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:00 | บานฟิลด์(N) [56%] | 2 - 3 | [81%] ริเวอร์เพลท จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | ชินันเดกาเอฟซี | 1 - 2 | เอฟซี เอสเตลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:30 | จะชนะ โปรตุเกส(ญ)(N) [86%] | 2 - 1 | [88%] แคเมอรูน (ญ) | 1-0 |