ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
00:30 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 1 - 2 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 1-1 |
02:30 | เอาก์สบวร์ก [64%] | 1 - 0 | [75%] โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค จะชนะ | 0-0 |
02:30 | จะชนะ ไฟร์บวร์ก [73%] | 1 - 1 | [65%] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0-1 |
02:30 | จะชนะ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน [88%] | 2 - 0 | [49%] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 1-0 |
02:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 1 - 2 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
00:45 | วิเทสส์ อาร์นเฮม [59%] | 2 - 2 | [77%] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด จะชนะ | 1-1 |
00:45 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [63%] | 1 - 4 | [77%] อาแซด อัลค์มาร์ จะชนะ | 0-1 |
02:00 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [68%] | 2 - 0 | [73%] เอสซี ฮีเรนวีน | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
03:00 | จะชนะ เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [81%] | 2 - 0 | [96%] เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 2-0 |
03:00 | อูเทร็คท์ | 1 - 0 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | เอลเคเอสลอดซ์ | 2 - 1 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 1-0 |
15:00 | เอฟซี โคเปอร์ | 0 - 1 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 0-0 |
17:00 | ซาลาเอแกร์เซก ทีอี 2 | 1 - 2 | เอ็นเค นาฟต้า | 1-1 |
17:00 | จะชนะ สปาร์ตัค เตอร์นาว่า [93%] | 6 - 1 | [42%] เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 3-0 |
17:00 | จะชนะ บีวีเอสซี [90%] | 3 - 1 | [63%] เอฟซี ดาบาส | 0-1 |
17:00 | ทริเน็ค(N) | 2 - 2 | โอโตรโควิซ | 1-0 |
17:10 | จะชนะ รุช ซอร์ซอฟ [94%] | 1 - 1 | [38%] โอดร้า วูดซิลอดซ์ | 1-0 |
18:00 | โบเตฟ วราตซา | 3 - 0 | บันสโก | 2-0 |
18:00 | จะชนะ เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [87%] | 4 - 2 | [83%] เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 1-1 |
18:00 | เอสซี ซนอย์โม(N) [54%] | 1 - 3 | [86%] สโลวัคโก้ 2 จะชนะ | 1-1 |
18:00 | อลันยาสปอร์ | 0 - 4 | อาร์ดา | 0-1 |
18:00 | นอมเม่ เจเค คาลจู [63%] | 2 - 1 | [79%] เอฟเค วัลเมียรา จะชนะ | 1-0 |
19:00 | จะชนะ ตอร์ปิโด มินส์ค [83%] | 0 - 2 | [51%] นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 0-0 |
19:00 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 1 - 0 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 1-0 |
19:00 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า [75%] | 2 - 3 | [66%] สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
19:00 | จะชนะ ดิออสกียอร์ วีทีเค(N) [83%] | 2 - 0 | [56%] เอฟเค โคซิค | 1-0 |
19:30 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | 1 - 0 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 1-0 |
19:30 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 1 - 1 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0-0 |
19:30 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 3 - 3 | นอร์ดเจลแลนด์ | 3-1 |
19:30 | จะชนะ เชอร์โน มอร์วาร์น่า [85%] | 1 - 1 | [45%] อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 1-0 |
20:00 | มาริบอร์ | 1 - 1 | สลาเวีย โซเฟีย | 1-0 |
20:00 | เอ็นเค อลูมินิจ [49%] | 0 - 4 | [92%] เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต จะชนะ | 0-2 |
20:00 | จะชนะ เลฟสกี้ โซเฟีย [79%] | 2 - 0 | [60%] ริก้า เอฟซี | 1-0 |
20:00 | ซังค์ พอลเท่น [64%] | 2 - 2 | [77%] สโลวาน บราติสลาวา จะชนะ | 0-1 |
20:00 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ [66%] | 2 - 1 | [74%] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ จะชนะ | 2-0 |
20:30 | จะชนะ เอฟเค เซลเยซนิการ์ [86%] | 1 - 0 | [50%] เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า | 1-0 |
20:30 | โคลูบารา | 0 - 4 | เอ็นดี กอริก้า | 0-4 |
20:40 | จะชนะ เอฟเค รอสตอฟ [88%] | 2 - 0 | [49%] ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 2-0 |
21:00 | จะชนะ เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด [79%] | 1 - 1 | [53%] แอครอน | 1-1 |
21:00 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 2 - 1 | คูคาริคกิ สตานคอม | 0-1 |
21:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 2 - 3 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 2-1 |
21:00 | อัล บิดด้า เอสซี | 0 - 9 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-1 |
21:00 | เฮาเกซุนด์ [66%] | 0 - 1 | [78%] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี จะชนะ | 0-0 |
21:00 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า [64%] | 2 - 3 | [74%] โดโกเรต์ส รัซกราด จะชนะ | 0-3 |
21:30 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 2 - 1 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 1-0 |
01:00 | จะชนะ มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) [94%] | 3 - 3 | [47%] เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 1-0 |
01:10 | เฟรม ลาวิค | 3 - 2 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 2-0 |
02:15 | ดานูบิโอ เอฟซี | 1 - 0 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-0 |
07:30 | จะชนะ มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ [79%] | 0 - 0 | [55%] เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
03:00 | บาร์เซโลน่า | 1 - 0 | เรอัล โซเซียดาด | 0-0 |
04:00 | จะชนะ โอซาซูน่า [73%] | 1 - 1 | [63%] เซบีย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
03:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 0 - 3 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:30 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0 - 1 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ |
||||
22:30 | พานเซอร์ไรกอส [37%] | 1 - 3 | [92%] เออีเค เอเธนส์ จะชนะ | 0-1 |
00:30 | อาริส ซาโลนิก้า | 0 - 1 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
05:00 | จะชนะ บรากันติโน้ [86%] | 2 - 0 | [47%] เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 2-0 |
05:30 | อิทัวโน่ เอสพี [54%] | 1 - 3 | [80%] พัลไมรัส จะชนะ | 0-1 |
06:30 | จะชนะ ซานโต อังเดร [74%] | 1 - 1 | [59%] โบต้าโฟโก้ เอสพี | 1-1 |
07:35 | จะชนะ ซานโตส [87%] | 0 - 0 | [44%] อา โซ ซานต้า เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ [67%] | 1 - 1 | [68%] โนว่า อีกูอาคุ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
05:00 | โวลตา เรดอนดา | 5 - 1 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 4-1 |
07:10 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 0 - 2 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Conmebol - Sudamericano U20 |
||||
05:00 | จะชนะ อาร์เจนตินา(ยู 20) [89%] | 1 - 0 | [65%] เปรู (ยู20) | 1-0 |
07:30 | จะชนะ บราซิล (ยู20) [81%] | 1 - 1 | [54%] โคลัมเบีย(ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:10 | จะชนะ ยูเนียน แมกดาเลนา [80%] | 2 - 1 | [52%] แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 0-0 |
05:20 | อากีลาส โดราดาส | 1 - 1 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:00 | เคเอฟ ลาซี | 4 - 1 | เคเอส คาสตริโอติ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | เฟร์ ราเบท | 4 - 0 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 2-0 |
22:00 | จะชนะ มาเกร็ฟ เท็ทวอน(N) [72%] | 1 - 2 | [59%] เอ็มซีโอ อุจดา | 0-0 |
00:15 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 1 - 1 | คลับ แซลมี | 1-1 |
02:30 | จะชนะ วีแดด คาซาบลานก้า [81%] | 1 - 0 | [50%] แมคฮาร์บ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | จะชนะ เอสเปรานซ์ เอสที [91%] | 2 - 0 | [38%] สตาดิ ตูนิเซียน | 1-0 |
20:00 | จะชนะ ยูเอส ทาทูอิน [76%] | 1 - 0 | [56%] เชบบา | 0-0 |
20:00 | จะชนะ ยูเอส โมนาสตีร์ [91%] | 1 - 0 | [34%] อีเอส เมทเลาอิ | 1-0 |
20:00 | อีโอ ซีดี บูซิด [68%] | 0 - 2 | [63%] โอลิมปิก เด เบจา จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
20:00 | สฟาเคซี | 0 - 1 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 0-1 |
20:00 | เอเอส ซอลิแมน [64%] | 0 - 1 | [67%] คลับ แอฟริเคน จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:30 | ดูฟาร์ | 1 - 2 | อัล นาห์ด้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | จะชนะ คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ [86%] | 4 - 0 | [51%] ซานโตส เด กัวปิเลส | 2-0 |
06:00 | จะชนะ มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน [72%] | 1 - 1 | [66%] เอดี กรีเชีย | 1-0 |
07:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 2 - 0 | กัวดาลูเป เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
02:45 | จะชนะ ปอร์โต้(N) [93%] | 3 - 0 | [42%] อคาเดมีโค วิสุ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
03:00 | เรอัลโซเซียดัดโทเคา | 1 - 1 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
17:00 | จะชนะ ตูราน โตวูซ [53%] | 2 - 3 | [91%] คาราบัค | 1-2 |
19:30 | ซีล่า เอฟเค | 3 - 1 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูธคัพ อิตาลี |
||||
19:00 | จะชนะ เอเอส โรม่า(เยาวชน) [92%] | 2 - 1 | [42%] นาโปลี(เยาวชน) | 1-0 |
22:00 | จะชนะ โตริโน่(เยาวชน) [82%] | 2 - 4 | [60%] เจนัว(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล โคปา SP Juniores |
||||
01:30 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 2 - 1 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | เรอัล เบติส (ยู 19) | 0 - 3 | ลาส ปาลมาส ยู 19 | 0-1 |
22:30 | จะชนะ บาร์เซโลน่า(ยู 19) [87%] | 0 - 0 | [52%] มาลาก้า(ยู 19) | 0-0 |
00:10 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 3 - 1 | บาเลนเซีย (ยู 19) | 2-1 |
01:00 | จะชนะ อัลเมเรีย(ยู19) [86%] | 2 - 1 | [51%] ซีดี อลาเบส(ยู 19) | 2-0 |
01:00 | จะชนะ บิลเบา(ยู19) [89%] | 1 - 0 | [41%] อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | 0-0 |
03:00 | เตเนริเฟ่ (ยู 19) [56%] | 1 - 1 | [82%] บียารีล (ยู 19) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [64%] | 1 - 0 | [72%] ซีเอฟ แอตแลนเต้ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
06:00 | จะชนะ เซเลยา เอฟซี [82%] | 1 - 0 | [53%] ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | จะชนะ คาลาลี [86%] | 3 - 0 | [51%] อัล ทัดมัน | 3-0 |
22:30 | จะชนะ เมลคิยา [74%] | 2 - 2 | [64%] อิซ่า ทาวน์ | 0-2 |
22:30 | บูไสทีน | 1 - 1 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:30 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 0 - 1 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0-1 |
06:00 | บาร์บาล่า | 0 - 1 | มาราคานา ซีอี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
05:15 | จะชนะ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [93%] | 3 - 1 | [33%] โฟซ โด อีกัวสุ พีอาร์ | 2-1 |
05:15 | คาสคาเวล พีอาร์ | 1 - 1 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 0-1 |
07:30 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า [64%] | 0 - 1 | [72%] กอริติบ้า พีอาร์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
05:00 | แคร๊ค จีโอ [53%] | 3 - 3 | [79%] โกยาส จะชนะ | 1-2 |
05:30 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 1 - 2 | อนาโปลิส เอฟซี | 1-0 |
06:00 | จะชนะ โกเอียเนเซีย จีโอ [81%] | 1 - 0 | [51%] เกรมิโอ อนาโปลิส | 0-0 |
06:30 | จะชนะ วิลา โนวา [88%] | 3 - 0 | [45%] อิโพรา อีซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
07:00 | ฟิกูเรนเซ่ [70%] | 0 - 1 | [61%] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
07:00 | คัมโบริว เอสซี [67%] | 1 - 1 | [64%] คอนคอร์เดีย เอสซี จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
05:00 | อเวนิดา อาร์เอส [43%] | 1 - 1 | [88%] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส จะชนะ | 1-0 |
07:30 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1 - 0 | บราซิล เด เปโลตัส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
05:15 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ [69%] | 0 - 1 | [66%] อีซี จากุยเพนเซ่ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
06:00 | จะชนะ โปติกัวร์-ซีเอ็น อาร์เอ็น [66%] | 1 - 0 | [69%] โกลโบ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
05:30 | ซูซา พีบี [71%] | 0 - 1 | [61%] แคมพิเนสเซ่ พีบี | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกคัพ |
||||
17:00 | อยุธยายูไนเต็ด [61%] | 0 - 5 | [76%] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี จะชนะ | 0-2 |
17:00 | สมุทรสงคราม เอฟซี [59%] | 1 - 0 | [82%] ลำปาง เอฟซี จะชนะ | 0-0 |
17:00 | พิษณุโลก เอฟซี [43%] | 0 - 4 | [90%] ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-3 |
18:00 | นครปฐม เอฟซี [40%] | 2 - 3 | [91%] บางกอกกล๊าส เอฟซี จะชนะ | 2-2 |
18:00 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 0 - 0 | หนองบัวลําภู | 0-0 |
19:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 2 - 0 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 1-0 |
19:00 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [58%] | 1 - 2 | [81%] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:30 | เปรซียา จาการ์ตา | 4 - 2 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 2-0 |
18:30 | ซิเลกอน ยูไนเต็ด [56%] | 4 - 4 | [80%] บาหลี ยูไนเต็ด จะชนะ | 3-3 |
ผลบอลวันที่ OFC Club Championship U17 |
||||
11:00 | นิวแคลิโดเนีย (ยู 17) | 1 - 1 | ตาฮิติ (ยู 17) | 1-1 |
14:00 | ฟิจิ (ยู 17) | 1 - 4 | นิวซีแลนด์ (ยู 17) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
00:00 | จะชนะ บาร์เซโลน่า(ญ) [87%] | 7 - 0 | [87%] เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 3-0 |
02:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) [68%] | 2 - 2 | [74%] แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ |
||||
02:00 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 0 - 6 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 0-5 |
02:30 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 0 - 1 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
02:45 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 1 - 3 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
20:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) | 1 - 1 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก |
||||
01:30 | เฟรม เรย์จาวิค | 0 - 0 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
19:15 | ซีเรีย(ยู20) | 0 - 1 | จีน (ยู20) | 0-1 |
20:30 | อิตาลี(ญ) ยู17 | 2 - 3 | นอร์เวย์(ญ) ยู17 | 2-0 |
20:30 | อิตาลี (ยู 17) | 1 - 2 | สเปน (ยู17) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
01:00 | พรีมาเวร่า [64%] | 3 - 2 | [68%] โอเอสเต้ จะชนะ/เสมอ | 2-1 |
05:30 | จะชนะ โนโรเอสเต้ [73%] | 0 - 3 | [62%] ยูเวนตุส เอสพี | 0-2 |
06:00 | จะชนะ เตาบาแต [78%] | 0 - 1 | [56%] ริโอ คลาโร่ | 0-0 |
06:00 | โคเมอเชียล-เอสพี | 2 - 1 | เอเอ ปอร์ตูเกซ่า | 1-1 |
06:00 | เซา คาเอตาโน่ [65%] | 2 - 2 | [70%] เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
06:00 | จะชนะ เออี เวโล คลับ เอสพี [77%] | 1 - 0 | [60%] ลิเนนเซ่(บราซิล) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ |
||||
20:30 | ฟิออเรนติน่า (ญ) [67%] | 0 - 1 | [74%] เอซี มิลาน(ญ) จะชนะ | 0-0 |
00:00 | เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) [67%] | 0 - 3 | [66%] ยูเวนตุส(ญ) จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 0 - 2 | แบนเดียแรนท์ | 0-1 |
05:00 | กาปิ วาเรียโน | 2 - 2 | บาร์เรโตส เอสพี | 2-2 |
05:00 | จะชนะ อูแด็กซ์ เซา เปาโล [78%] | 2 - 1 | [56%] เซอร์เทาซินโญ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 2 - 1 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 0-0 |
01:00 | จะชนะ วีเอสจี อัลท์ไลนิค [92%] | 1 - 1 | [47%] เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 0-0 |
01:10 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก [69%] | 1 - 1 | [69%] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เอปินาล | 3 - 1 | แซง กวองแตง | 2-1 |
01:00 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | 1 - 1 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | 0-0 |
01:00 | แซ็ง-มาโล | 3 - 1 | กรานวิลเล | 2-1 |
02:00 | โรโมแรนติน | 1 - 1 | ชามาเลียเรสเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | จะชนะ เคซีบี [78%] | 1 - 1 | [57%] พอสต้า เรนเจอร์ | 0-1 |
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 1 - 0 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 0-0 |
19:00 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 1 - 1 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0-0 |
19:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 1 - 0 | บานดาริ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ [75%] | 1 - 0 | [59%] วาซิโต้ เอฟซี | 1-0 |
19:15 | จะชนะ ทัสเคอร์ [73%] | 0 - 0 | [61%] ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | 2 - 1 | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | จะชนะ เคียรี่ [83%] | 2 - 1 | [50%] ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
21:40 | จะชนะ อัล เรย์ยาน(สำรอง) [76%] | 1 - 1 | [67%] อัล วาครา(สำรอง) | 1-0 |
21:45 | อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) | 2 - 0 | อัล ซาดด์(สำรอง) | 1-0 |
21:45 | อัล-ชามาล เอสซี(สำรอง) | 3 - 2 | อัมม์ ซาลาล(ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ San Marino cup |
||||
02:45 | จะชนะ เตร เพนน์ [82%] | 2 - 0 | [52%] เอสพี ลิเบอร์ตาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) | 2 - 1 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:45 | จะชนะ เบนฟิก้า ( ญ ) [92%] | 4 - 1 | [44%] สปอร์ติง(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21) [73%] | 2 - 2 | [71%] เซลติก (ยู21) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล | 0 - 1 | เอสวีบริแทนเนีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:30 | จะชนะ ซีอาร์บี แม็คซิโอ [90%] | 1 - 1 | [39%] คอรูริเป้ เอไอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:30 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)(N) [67%] | 1 - 2 | [71%] ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | จะชนะ ฮาโปเอล ริซอน [74%] | 1 - 0 | [60%] ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0-0 |