ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
01:00 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1 - 1 | เลกาเนส | 0-0 |
01:00 | บียาร์เรอัล บี | 2 - 2 | เตเนริเฟ่ | 0-1 |
03:00 | เรอัล ซาราโกซ่า | 3 - 0 | ฮูเอสก้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0 - 1 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0-0 |
22:00 | กริมสบี้ ทาวน์ | 2 - 1 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 1-0 |
22:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0 - 0 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | สวินดอน ทาวน์ | 0 - 0 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0-0 |
22:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1 - 0 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
19:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 1 - 4 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0-1 |
19:30 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 1 - 3 | บริสตอล ซิตี้ | 1-2 |
21:00 | เร้ดดิ้ง | 1 - 0 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 2 - 2 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 2-1 |
22:00 | แบล็คพูล | 0 - 0 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | สวอนซี ซิตี้ | 0 - 1 | นอริช ซิตี้ | 0-1 |
22:00 | มิลล์วอลล์ | 1 - 1 | วีแกน แอธเลติก | 1-1 |
22:00 | มิดเดิลสโบรห์ | 2 - 1 | ลูตัน ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
19:30 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 3 - 2 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1-1 |
19:30 | อิปสวิช ทาวน์ | 2 - 1 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 1 - 0 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 1 - 1 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0-1 |
22:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1 - 1 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 0-0 |
22:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1 - 2 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0 - 0 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0-0 |
22:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1 - 0 | พอร์ทเวล | 0-0 |
22:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:30 | ราซิ่ง เกงค์ | 3 - 2 | เอลเช่ | 1-1 |
16:30 | อันคารากูคู | 0 - 2 | ชีวาสสปอร์ | 0-2 |
17:00 | สเปเซีย | 7 - 1 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 4-0 |
17:05 | นีซ | 1 - 2 | คิโรน่า | 1-0 |
17:15 | วิดซอว์ ลอดส์ | 0 - 0 | รุกห์ วินนีกี้ | 0-0 |
17:30 | เรอัล บายาโดลิด | 0 - 2 | ลีลล์ | 0-1 |
17:30 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 3 - 1 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 3-0 |
18:00 | แรนส์ | 4 - 3 | เซลติก | 4-3 |
18:00 | เรอัล โซเซียดาด | 1 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 1-1 |
18:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 4 - 2 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 2-2 |
18:00 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1 - 2 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 1-1 |
18:05 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 1 - 2 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 1-2 |
18:30 | โคโรน่า คีลเซ่ | 0 - 1 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0-0 |
18:30 | มายอร์ก้า | 2 - 2 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 2-1 |
18:35 | อาร์ก้า กดิเนีย | 2 - 2 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 2-2 |
19:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 2 - 0 | ออสเทนเด้ | 1-0 |
19:00 | โวล์ฟสบวร์ก | 1 - 1 | นอร์ดเจลแลนด์ | 1-0 |
19:00 | คลับบรูซ | 0 - 2 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 0-1 |
19:00 | โอซาซูน่า | 1 - 1 | ลอริยองต์ | 0-1 |
19:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 4 - 0 | มอเตรอ รูบิน | 2-0 |
19:00 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 2 - 1 | เวสเตอร์โล | 2-1 |
19:15 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 1 - 2 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0-1 |
19:20 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 3 - 1 | เมียดิซ เลกนิก้า | 1-1 |
19:40 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 0 - 2 | ฟิออเรนติน่า | 0-0 |
20:00 | เอาก์สบวร์ก | 3 - 0 | กราสฮ็อปเปอร์ | 3-0 |
20:00 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1 - 1 | แอสเตราส ตริโปลิส | 1-1 |
20:00 | ซังค์ พอลเท่น | 0 - 1 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0-1 |
20:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | 3 - 0 | ซาแลร์นิตาน่า | 1-0 |
20:00 | ลูกาโน | 1 - 0 | มอนซ่า 1912 | 1-0 |
20:00 | เอฟซี วิล 1900 | 0 - 3 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 0 - 3 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 0-2 |
20:00 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 3 - 0 | เอ็นเค อลูมินิจ | 1-0 |
20:00 | บาสเตีย | 1 - 0 | กวาเดอลูป | 1-0 |
20:30 | คอนยาสปอร์ | 0 - 1 | กาเซียนเท็ป B.B. | 0-1 |
21:00 | อูดิเนเซ่ | 1 - 3 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0 - 0 | ทรัวส์ | 0-0 |
21:00 | นีมส์ | 0 - 2 | โรเดซ อเวรอน | 0-1 |
21:00 | ราปิด บูคาเรสต์ | 0 - 3 | ฟิออเรนติน่า | 0-1 |
22:00 | เอสปันญ่อล | 0 - 1 | โตริโน่ | 0-1 |
22:00 | แทร็บซอนสปอร์ | 1 - 1 | คาซิมปาซ่า | 1-0 |
22:00 | เกววีลย์ อูแอส | 1 - 1 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 1-1 |
22:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1 - 2 | ล็องส์ | 0-0 |
22:59 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 2 - 1 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 1-1 |
00:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1 - 0 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 1-0 |
00:00 | กาลาตาซาราย | 2 - 2 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 0-1 |
00:00 | เรอัล เบติส | 1 - 0 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:00 | เหอเป่ย เอฟซี(N) | 0 - 4 | ปักกิ่ง กั๋วอัน | 0-2 |
14:00 | เฉิงตู ซินเฉิง(N) | 0 - 0 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-0 |
18:00 | เซินเจิ้น เอฟซี(N) | 0 - 2 | ชางชุน ย่าไท่ | 0-2 |
18:30 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 2 - 0 | เหมยโชวเคอเจีย | 1-0 |
18:30 | กว่างโจว เอฟซี(N) | 0 - 0 | กว่างโจว ซิตี้ | 0-0 |
19:00 | เทียนจิน ไทเกอร์(N) | 1 - 1 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก |
||||
22:00 | โมร็อกโก(N) | 1 - 0 | โปรตุเกส | 1-0 |
02:00 | อังกฤษ(N) | 1 - 2 | ฝรั่งเศส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
00:00 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 4 - 0 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เคซิโอเรนกูคู | 1 - 0 | อดาน่าสปอร์ | 0-0 |
20:00 | เดนิซลิสปอร์ | 2 - 1 | อัลเตย์สปอร์ | 0-0 |
22:59 | กัซเทป | 1 - 0 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
20:00 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | ลีแอร์ส | 2 - 1 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | วิส เปซาโร | 1 - 2 | เชเซน่า | 1-1 |
20:30 | อาเลซซานเดรีย | 2 - 2 | มอนเตวาชี | 1-0 |
20:30 | เรจเจียนา | 0 - 0 | โอลเบีย | 0-0 |
20:30 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 0 - 0 | ไอโมเลเซ่ | 0-0 |
20:30 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0 - 0 | กุบบิโอ | 0-0 |
23:30 | ลุคเชเซ่ | 3 - 2 | คาร์ราเรเซ่ | 1-2 |
23:30 | ริมินี่ | 2 - 1 | อันคอน่า | 0-0 |
23:30 | ปอนเทเดร่า | 2 - 1 | เฟอร์มาน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ |
||||
21:00 | เอลจิน ซิตี้ | 0 - 0 | ไคลด์ | 0-0 |
22:00 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 2 - 0 | อินเวอร์เนสส์ | 2-0 |
22:00 | ควีนส์ ปาร์ค | 2 - 0 | มอนโทรส | 1-0 |
22:00 | เรธโรเวอร์ส | 1 - 1 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:00 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 3 - 1 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1-0 |
22:00 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 3 - 4 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1-3 |
22:00 | วอคกิ้ง | 0 - 2 | ยอร์ค ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | อีสต์ไลก์ | 0 - 2 | เร็กซ์แฮม | 0-2 |
22:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 2 - 3 | อัลทริงแคม | 1-1 |
22:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 0 - 0 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:05 | บรอมลีย์ | 3 - 3 | วีลด์สโตน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 1 - 2 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 0-1 |
22:00 | อีสต์ ไฟฟ์ | 0 - 0 | บอนนี่ริกก์โรส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 0 - 1 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 0-0 |
00:00 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 1 - 1 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
22:00 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 4 - 1 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 2-0 |
22:00 | พอร์ทาดาวน์ | 1 - 0 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ลาร์นเอฟซี | 2 - 0 | นิวรี่ ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:45 | ไอโรโดทอส | 1 - 2 | คาลิเทีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
13:00 | เวลริงตัน โฟนิค | 1 - 1 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 0-0 |
15:45 | ซิดนีย์ เอฟซี | 2 - 1 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 1-1 |
18:30 | เพิร์ท กลอรี่ | 2 - 1 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | บักซ์ตัน เอฟซี | 3 - 0 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 1-0 |
22:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 6 | ดาร์ลิงตัน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
19:30 | ดาร์ทฟอร์ด | 0 - 0 | บาธ ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | สลอค ทาวน์ | 1 - 3 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 1-1 |
22:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 0 - 5 | เวย์เม้าท์ | 0-4 |
22:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 1 - 1 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 1-0 |
22:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 3 - 0 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
18:00 | อัล มาจด์ | 2 - 1 | อัล-จาซีร่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | จะชนะ เอสเปรานซ์ เอสที [86%] | 1 - 1 | [42%] สฟาเคซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
21:05 | บีคอนส์ฟิลด์ | 2 - 1 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 2 - 3 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:30 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 5 - 0 | ลุชเนีย เคเอส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Tipsport คัพ |
||||
16:30 | ฮราเดตส์กราลอเว | 1 - 2 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
20:30 | ดีฌง(ญ) | 0 - 4 | แร็งส์(ญ) | 0-2 |
20:30 | โรเดซ อเวรอน (ญ) | 1 - 2 | แก็งก็อง (ญ) | 0-2 |
20:30 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 0 - 6 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 2 - 0 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง เอฟเอ คัพ |
||||
17:00 | ลีแมน | 0 - 2 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
03:45 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 0 - 3 | อารัวก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 3 - 0 | ยูเอ็น เกียเจง 97 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren |
||||
17:00 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | 1 - 3 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 0-0 |
17:05 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 1 - 0 | โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | 0 - 1 | ไซเรนซ์ เอฟซี | 0-0 |
19:00 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 2 - 1 | บัลซาน เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
20:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 4 - 1 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 2-1 |
22:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 1 - 2 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ |
||||
09:00 | จะชนะ เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) [83%] | 6 - 0 | [53%] มหาวิทยาลัยโตโย(ญ) | 4-0 |
09:00 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 1 - 1 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
22:59 | สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) | 2 - 1 | อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
05:30 | ซีดี โมตากัว | 0 - 1 | ซีดี โอลิมเปีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
03:30 | โคบาน อิมเพเรียล | 2 - 0 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
23:30 | แอนติเครา(ฟุตซอล) | 4 - 3 | เลบันเต(ฟุตซอล) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
11:00 | เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) | 5 - 1 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) | 3-0 |
13:05 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 4 - 0 | บริสแบน โรว์(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | อาดส์ เอฟซี | 2 - 1 | นิววิงตัน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
18:50 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | 1 - 2 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | 0-1 |
18:55 | ฮาเจอร์(เยาวชน) | 0 - 3 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 0-1 |
19:30 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | 2 - 1 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | 0-1 |
23:45 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | 8 - 0 | อัล-อันซาร์ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
18:30 | มัคคาบิ ทามร่า | 0 - 0 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 0-0 |
01:00 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 3 - 2 | ไอออนนิ โมดิอิน | 3-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1 - 0 | อีเอส มอสตากาเนม | 1-0 |
21:05 | จีซี มาสคาร่า | 1 - 0 | อาร์ซี รีไลแซน | 1-0 |
21:10 | อาร์ซี คูบา | 1 - 2 | โอลิมปิก เมเดีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
16:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 4 - 1 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | 3-1 |
16:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 0 - 3 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 0-2 |
18:00 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 1 - 2 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | โอแทลลอส อเทียนัว | 2 - 0 | โอโมเนีย อราดิปปู | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 4 - 1 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 1-1 |
16:10 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 1 - 1 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 1-1 |
17:00 | อาร์ซี คัวบา (ยู 21) | 0 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 0-0 |
17:05 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 1 - 3 | อีเอส มอสตากาเนม(ยู 21) | 1-2 |
17:25 | จีซี มาสคาร่า(ยู 21) | 1 - 0 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) | 0-0 |
21:00 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 0 - 6 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 0-2 |
21:00 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 1 - 1 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 1-0 |
21:05 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 1 - 0 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
23:35 | อัล อันซาร์ | 1 - 1 | อัล-จีล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:00 | อาลูกัส ซีเอฟ | รอ | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | |
21:45 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | รอ | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | |
22:30 | ซีดี บินิสซาเลม | รอ | คอนสตานเซีย | |
22:30 | ลาโซลาน่า | รอ | ซีดี อิเยร์กาส | |
22:59 | เอสดี ไลเนา | รอ | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | |
23:30 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | รอ | ยูดี แอลบาร์ร่า | |
00:00 | ยูซีดี บูร์ลาเดส [67%] | รอ | [71%] ซีดีเบติ โอนัค | แพ้ชนะ 50/50 |
01:00 | ซีดี โตรเปโซน | รอ | ซีดี คายอน |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
13:30 | มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) | 0 - 0 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | 4 - 1 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | 3-1 |
16:00 | ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 | 0 - 2 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | 0-2 |
16:15 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) | 2 - 1 | ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) | 0-1 |
16:50 | มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) | 2 - 2 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 1 - 3 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 1-1 |
18:30 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 0 - 1 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) | 0-0 |
19:50 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 1 - 3 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 2 - 0 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
17:00 | สวีอิยูไนเต็ด | 5 - 5 | มกับบา เอฟซี | 2-0 |
19:35 | มทาร์ฟา | 1 - 3 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:00 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | 6 - 0 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | 0-0 |
19:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 5 - 1 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ระยอง เอฟซี | 1 - 0 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 0-0 |
18:00 | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี | 3 - 1 | อยุธยายูไนเต็ด | 2-1 |
18:30 | กระบี่ เอฟซี | 1 - 1 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 0 - 1 | ราชประชา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
18:00 | นาฟิต อัลวาซาต | 0 - 0 | อาร์บิล | 0-0 |
22:30 | อัล โชลต้า | 1 - 1 | นาฟิต อัล ยันนูป | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 2 - 1 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 2 - 1 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 2-0 |
16:00 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 2 - 1 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 0-0 |
16:00 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 2 - 0 | กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) | 4 - 0 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 0-0 |
16:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 2 - 3 | อันคารากูคู(ยู19) | 0-2 |
16:00 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 1 - 2 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 2 - 3 | อัลตินอร์ดู (ยู 19) | 1-2 |
16:00 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 1 - 2 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 4 - 0 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 3 - 2 | อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) | 2-1 |
18:00 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
16:00 | อรักวี ดูเชติ | 0 - 1 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | เปอร์ซิบ บันดุง | 2 - 1 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 0-1 |
18:15 | เปรซียา จาการ์ตา | 1 - 1 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
01:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 4 - 0 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 0 - 1 | เอซี มิลาน(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | เอเอส กาเบส | 0 - 0 | เอ.เอส. มาร์ซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
19:00 | คาเมนิคา-ซาซ่า | 1 - 2 | เปลิสเตอร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
22:59 | เปรู (ยู20) | 2 - 2 | อุรุกวัย(ยู 20) | 1-1 |
06:00 | โบลิเวีย ยู17 | 1 - 5 | อาร์เจนตินา (ยู 17) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี กัว | 3 - 0 | เดลี ไดนามอส | 0-0 |
21:00 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด | 3 - 7 | เซนไนยิน เอฟซี | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 0 - 0 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 0-0 |
21:30 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 1 - 1 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
19:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 3 - 0 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 1-0 |
22:00 | อัลคอร์ค่อน บี | 1 - 2 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0-0 |
22:00 | คาดิส 2 | 1 - 1 | เรอัล เบติส 2 | 1-1 |
22:30 | บูร์โกส เปอเมซาส | 0 - 2 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 0-2 |
22:59 | เอดี ซานฮวน | 2 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 2-0 |
00:00 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1 - 2 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | บอนเนอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 5 - 1 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 2-0 |
19:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 0 - 1 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 0-0 |
20:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 2 - 0 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 2-0 |
20:00 | วัตเทินไชด์ 09 | 4 - 3 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 0-2 |
20:00 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 4 - 1 | เบรเมอร์ เอสวี | 2-0 |
20:00 | ฮาเวลเซ่ | 1 - 1 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 1-1 |
20:00 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 4 - 2 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 4-0 |
20:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 1 - 3 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0-1 |
20:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 0 - 4 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 0-1 |
20:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 2 - 0 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 1-0 |
20:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 6 - 1 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 3-1 |
21:30 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 0 - 1 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 0-1 |
22:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 0 - 3 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | อินโกลสปอร์ | 1 - 1 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 0-0 |
18:00 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี | รอ | บานดาริ |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
15:30 | เชค รัสเซล เคซี | 1 - 2 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 1-2 |
15:30 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 2 - 0 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | 2 - 2 | วีเอฟบีเออร์บัค | 0-0 |
19:00 | เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต | 3 - 0 | ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ | 1-0 |
20:00 | 1. FC Gievenbeck | 2 - 3 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 2-0 |
20:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) | 3 - 1 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 2-1 |
22:00 | อดัม แซม บีค | 5 - 1 | เอนด์เทบรูกค์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women |
||||
06:00 | เซ็นทรัลฟุตบอล(ญ) | 1 - 2 | โอคแลนด์เอฟเอฟ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
00:00 | จีวีวี ยูนิเทส | 1 - 1 | ดีอีเอ็ม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:00 | ชีเวนนินเกน | 1 - 2 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 0-0 |
20:30 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 0 - 1 | โคซัคเค่น บอยส์ | 0-1 |
20:35 | นูร์ดวิก | 0 - 3 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 0-1 |
21:00 | สปาเคนเบิร์ก | 1 - 0 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 1-0 |
21:00 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 2 - 0 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 1-0 |
21:00 | ควิก บอยส์ | 1 - 2 | ทีอีซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
07:00 | กูเทียเรส | 2 - 1 | ฮูราแคน ซาน ราฟาเอล | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
18:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 3 - 1 | คอร์โดบา(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 1 - 2 | เคชล่าเอฟเค 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
21:00 | ซาน โจวันนี | 1 - 1 | เอสพี โดมัญญาโน | 0-0 |
21:00 | เอสพี คอสมอส | 1 - 0 | เตร เพนน์ | 1-0 |
21:00 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | 2 - 1 | เอซียูเวเนส โดกาน่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
22:00 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์(N) | 0 - 3 | ยูโรปาเอฟซี | 0-1 |
00:30 | กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี(N) | 2 - 1 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
00:25 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 1 - 1 | เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ | 1-0 |
00:40 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 3 - 1 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี(N) | 0 - 0 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | พาไนโทลิกอส(ยู 19) | 2 - 1 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 0-1 |
16:30 | เลวาเดียกอส (ยู 19) | 1 - 1 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 0-0 |
17:30 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 3 - 4 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 2-2 |
20:00 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 1 - 2 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 2 - 4 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | 1-4 |
17:00 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 0 - 2 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 0-1 |
17:00 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | 3 - 0 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | ซิติเซ่น เอเอ (ญ) | 0 - 1 | ชาทิน(ญ) | 0-1 |
20:00 | วูฟูไทโป(ญ) | 2 - 0 | ฮ่องกง เอฟซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 4 - 3 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 3 - 1 | รอยสตัน ทาวน์ | 2-0 |
22:00 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 2 - 0 | คิงส์ แลงลีย์ | 1-0 |
22:00 | นูเนียตัน โบโรห์ | 2 - 1 | เลสตัน เอฟซี | 2-0 |
22:00 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 1 - 2 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 0-1 |
22:00 | อีกส์สตัน เอฟซี | 0 - 2 | แทมเวิร์ธ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | อลาจูเรนเซ่(ยู20) | 1 - 1 | ซานโตส เด กัวปิเลส(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เปรูจา(เยาวชน) | 5 - 0 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 5-0 |
17:00 | เรจจิน่า(ยู19) | 0 - 1 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | สเปเซีย(เยาวชน) | 2 - 1 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 1-0 |
17:00 | เปสคารา(เยาวชน) | 2 - 1 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | 0-1 |
17:00 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 3 - 0 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 1-0 |
20:30 | เบรสชา(เยาวชน) | 1 - 2 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 1-0 |
20:30 | โคโม (ยู 20) | 1 - 0 | วิเชนซ่า(ยู20) | 0-0 |
20:30 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 2 - 6 | ปาโดวา(เยาวชน) | 0-2 |
20:30 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 0 - 1 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | เรจเจียนา (ยู 20) | 0 - 2 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 0 - 1 | อโมร่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | เรอัล โซเซียดาด บี | 2 - 3 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1-1 |
22:59 | เซลต้า บีโก้ บี | 2 - 1 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1-0 |
00:00 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0 - 2 | อัลเจซีราส | 0-0 |
00:00 | เอลเดนเซ่ | 1 - 1 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-0 |
00:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 0 - 0 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0-0 |
00:00 | นูมานเซีย | 1 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | เวกัลตา เซนได (ญ) | 0 - 0 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 0-0 |
12:00 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 1 - 0 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ปอนเตเดรา(ยู 19) | 2 - 3 | โนวาร่า (เยาวชน) | 1-1 |
20:30 | บารี่ (เยาวชน) | 2 - 1 | อเวลลิโน่ (เยาวชน) | 1-0 |