ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
00:45 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 2 - 1 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 0-1 |
03:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 1 - 1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:45 | ซิดนีย์ เอฟซี | 2 - 1 | เซลติก | 1-1 |
19:00 | โอเดนเซ่ บีเค | 3 - 2 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 2-0 |
20:00 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 2 - 2 | เอไอเค โซลน่า | 1-2 |
21:00 | แรนเดอร์ส | 2 - 2 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0-0 |
22:00 | ฮัมมาร์บี้ | 1 - 1 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-0 |
01:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 1 - 3 | ไอเค ออเดวอร์ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จีน เอฟเอ คัพ |
||||
13:00 | ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) | 0 - 2 | ซานตง ไท่ซาน | 0-2 |
13:00 | คุนชาน เอฟซี(N) | 0 - 4 | เทียนจิน ไทเกอร์ | 0-1 |
13:00 | แดนทองเถิงเย่ว | 1 - 5 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 0-2 |
13:00 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) | 1 - 4 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 0-1 |
13:30 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) | 1 - 0 | เซินเจิ้น เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
22:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 0 - 1 | ไวสคอป | 0-0 |
22:59 | เทปลิเซ่ | 2 - 2 | เบอโน่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ(N) | 1 - 2 | ดินาโม เคียฟ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
19:00 | นอร์เวย์(ยู 19) | 2 - 0 | ซานมารีโน(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | ยูเครน(ยู 19)(N) | 1 - 0 | โคโซโว(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) | 1 - 2 | เซอร์เบีย(ยู 19) | 0-1 |
00:30 | ไซปรัส(ยู 19) | 0 - 0 | สวีเดน(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | บันก้า การ์ซได | 0 - 2 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-2 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C ซูเปอร์คัพ |
||||
00:00 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 1 - 1 | ลุคเชเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
19:00 | สลาโว วีเซลัด | 3 - 1 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 5 - 1 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
03:30 | เปนาฟิลด์ | 1 - 2 | โมไรเรนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
10:00 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 1 - 1 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา คัพ |
||||
03:00 | สวีอิยูไนเต็ด | 3 - 0 | ฟกูรายูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
19:30 | เออเฮิสกี้ บรอด | 1 - 1 | สโลแวน โรซิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:30 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | 3 - 3 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
09:00 | นิการากัว | 1 - 0 | เอลซัลวาดอร์ | 0-0 |
17:00 | สโลวีเนีย(ยู 19) | 1 - 0 | โรมาเนีย(ยู 19) | 1-0 |
17:05 | กานา(N) | 2 - 0 | สวิตเซอร์แลนด์ | 0-0 |
18:00 | ออสเตรีย(ยู16) | 3 - 0 | สโลวาเกีย (ยู 16) | 2-0 |
19:00 | ลิเบีย(N) | 3 - 2 | ไนเจอร์ | 2-1 |
19:30 | ไซปรัส(ยู 21) | 1 - 1 | สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) | 1-0 |
20:00 | แองโกลา | 1 - 0 | บอตสวานา | 1-0 |
20:40 | ญี่ปุ่น(N) | 1 - 2 | แคนาดา | 1-1 |
20:45 | ออสเตรีย(ยู 21)(N) | 1 - 1 | ตุรกี (ยู22) | 0-1 |
21:00 | ฝรั่งเศส (ยู 18) | 2 - 0 | อิตาลี (ยู 18) | 2-0 |
21:00 | ญี่ปุ่น (ยู 20) | 3 - 2 | สโลวะเกีย (ยู20) | 1-0 |
21:00 | มอนเตเนโกร(ยู 21) | 0 - 1 | สโลวีเนีย(ยู 21) | 0-1 |
22:00 | อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) | 0 - 3 | ฮังการี (ยู 21) | 0-0 |
22:00 | ทาจิกิสถานบุรุนดี | 0 - 0 | รัสเซีย | 0-0 |
22:59 | จะชนะ รวันดา [75%] | 0 - 0 | [62%] ซูดาน | 0-0 |
22:59 | โมร็อกโก(N) | 3 - 0 | จอร์เจีย | 2-0 |
22:59 | ซีเรีย(N) [65%] | 0 - 1 | [71%] เบลารุส จะชนะ | 0-0 |
22:59 | จอร์แดน | 1 - 3 | สเปน | 0-1 |
23:30 | โรมาเนีย | 1 - 2 | สโลวีเนีย | 0-2 |
00:00 | จะชนะ โครเอเชีย(ยู 21) [81%] | 3 - 1 | [55%] โปแลนด์(ยู 21) | 2-1 |
00:00 | มอลตา | 2 - 2 | กรีซ | 0-1 |
00:00 | กาบอง | 3 - 1 | กินีบิสเซา | 1-1 |
00:00 | ฝรั่งเศส(ยู 20)(N) | 6 - 0 | อินโดนีเซีย (ยู20) | 3-0 |
00:00 | มอนเตเนโกร | 2 - 2 | สโลวาเกีย | 0-1 |
01:00 | ไอร์แลนด์เหนือ (ยู 18) | 0 - 2 | ออสเตรีย(ยู18) | 0-2 |
01:30 | อิสราเอล | 4 - 2 | แซมเบีย | 2-0 |
01:30 | จะชนะ แอฟริกาใต้ [88%] | 2 - 1 | [42%] โมซัมบิก | 0-1 |
01:45 | จะชนะ โปรตุเกส [91%] | 4 - 0 | [42%] ไนจีเรีย | 2-0 |
02:00 | สกอตแลนด์ (ยู 21) | 1 - 2 | ไอซ์แลนด์(ยู 21) | 1-0 |
02:00 | ลักเซมเบิร์ก [52%] | 2 - 2 | [84%] ฮังการี จะชนะ | 1-1 |
02:45 | ไอร์แลนด์ | 1 - 2 | นอร์เวย์ | 0-1 |
05:00 | จะชนะ เซนต์ลูเซีย [78%] | 1 - 1 | [59%] ซานมารีโน | 1-0 |
05:00 | ชิลี(ยู 20) | 3 - 0 | บราซิล (ยู20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | มุมไบ ซิตี้ | 4 - 0 | เบงกาลูรู | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | ฮาร์เบอร์วิว [70%] | 1 - 1 | [69%] เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
03:15 | จะชนะ อาร์เน็ท การ์เดน [83%] | 1 - 1 | [54%] พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
06:00 | 9 de Julio Morteros | 0 - 4 | อาร์เจนติโน เพนาโรล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:45 | บลาร์นี ยูไนเต็ด เอฟซี [62%] | 3 - 5 | [78%] สโคฟ วันเดอเรอร์ จะชนะ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
22:59 | ยัง แอฟริกันส์ | 4 - 1 | ซิงกิด้า ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
02:00 | แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) | 5 - 2 | ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | ไพรบราม(ญ) | รอ | ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | โรมาเนีย(ยู20) | 1 - 2 | อิตาลี(ยู20) | 0-1 |