ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | ซิเอร่า | 0 - 1 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
01:00 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 2 - 3 | วอร์ต้า พอซแนน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
01:15 | มิดทิลแลนด์ | 1 - 2 | โอเดนเซ่ บีเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 1 - 2 | วิลเลม 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
03:15 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 3 - 2 | ฟามาลิเคา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
01:00 | เอล์ฟส์บอร์ก | 3 - 0 | เฮลซิงบอร์ก | 1-0 |
01:10 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 0 - 1 | เยอร์การ์เด้น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 3 - 1 | กิริซันสปอร์ | 1-0 |
00:00 | ชีวาสสปอร์ | 0 - 2 | อันตัลยาสปอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | เอลเช่ | 0 - 1 | เกตาเฟ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:59 | พาส เจียนนิน่า | 2 - 1 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | เลบานเต้ | 1 - 0 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
00:30 | เวโรน่า | 1 - 3 | เอเอส โรม่า | 1-1 |
02:45 | มอนซ่า 1912 | 1 - 2 | โบโลญญ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
03:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 4 - 2 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | หนันท่ง ฉื่อยัน(N) | 0 - 0 | หนานจิงซิตี้เอฟซี | 0-0 |
14:00 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) | 1 - 1 | เหอเป่ย กังฟู | 0-0 |
14:00 | ปักกิ่ง ลี่ กง(N) | 1 - 2 | เสิ่นหยาง เออบาน | 0-1 |
14:00 | เจียงซี เหลียนเชง(N) | 1 - 0 | เสฉวน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:30 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 2 - 0 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 2 - 0 | เวเลซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:59 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0 - 2 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-0 |
02:00 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 2 - 1 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:00 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 1 - 3 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | โบเตฟ วราตซา | 2 - 0 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1 - 1 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
02:30 | ปิอาเชนซา | 1 - 1 | ปาโดวา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
01:00 | อมาดอร่า | 1 - 1 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | โดซ่า คาโตโกเปีย [53%] | 1 - 2 | [82%] อาริส ลิมาสซอล จะชนะ | 1-1 |
00:00 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 2 - 0 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
00:00 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 2 - 0 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 0-0 |
00:00 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 2 - 0 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0-0 |
00:00 | คาฟร์ กาซิม | 2 - 2 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
20:00 | ลักเซมเบิร์ก(ยู 17) | 3 - 2 | มาซิโดเนีย(ยู 17) | 2-1 |
20:00 | ไอซ์แลนด์(ยู17) | 0 - 4 | ฝรั่งเศส(ยู 17) | 0-2 |
21:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | 0 - 3 | จอร์เจีย (ยู 17) | 0-1 |
21:00 | อิสราเอล(ยู 17) | 1 - 1 | อังกฤษ(ยู 17) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 1 - 5 | เทบีย์ไอเอส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
00:00 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 3 - 0 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ คัพ |
||||
18:45 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 1 - 0 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 2 - 1 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 3 - 1 | ทาลา เอล เจช | 0-1 |
00:00 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 0 - 0 | ฟาร์โค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
20:00 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 1 - 2 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 2 - 1 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 1-1 |
06:00 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0 - 0 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
03:30 | คูริโก้ ยูนิโด | 1 - 2 | นูเบลนเซ่ | 1-1 |
06:00 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 0 - 0 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ |
||||
19:15 | จะชนะ กูชิง เอฟเค [78%] | 1 - 1 | [60%] ปุเลา ปีนัง | 0-1 |
19:15 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 2 - 0 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 1-0 |
20:00 | ซาบาห์ | 1 - 1 | ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี | 0-0 |
20:00 | กลันตัน | 1 - 1 | ซาราวักยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
01:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 3 - 0 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | เอฟซี โนอาห์ | 0 - 1 | เอฟซี พิวนิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 1 - 0 | มาร์เกต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:30 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 1 - 0 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 0-0 |
01:00 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 0 - 1 | เปอร์โต มอนต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
00:00 | ซองดาล (ยู 19) | 2 - 1 | โบโด กลิมท์ (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
21:00 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 1 - 2 | เวโรน่า (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
13:00 | อู๋ซี หวูโกว(N) | 1 - 2 | ตงกวนกวนเหลียน | 1-1 |
13:00 | หูเป่ยหว่าช่วง(N) | 0 - 3 | อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ | 0-1 |
13:30 | เสืออี้ชุน(N) | 0 - 1 | ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 3 - 2 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | อัล โอลูบัช | 1 - 1 | อัล-ไคซูมาห์ | 0-1 |
21:50 | อัล ฮาเซม | 2 - 1 | อัล ลิยาช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
19:00 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 3 - 1 | ฮาโปเอล รานาน่า | 0-0 |
19:00 | มัคคาบี้ ชารายิม | 0 - 2 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 0-0 |
19:30 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 1 - 1 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 0-0 |
19:30 | มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด | 1 - 1 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 1-1 |
19:30 | เอฟซี ดิโมนา | 0 - 0 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 0-0 |
00:30 | ไอออนนิ โมดิอิน | 4 - 2 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 0-1 |
02:30 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 0 - 1 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:15 | บาดราน เอฟซี | 2 - 1 | เอสเตกัล คูซสถาน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
00:00 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 5 - 0 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | มิก้า | 0 - 1 | พิวนิค บี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | อัล อาราบี (จอร์แดน) | 0 - 1 | ซาร์มา อัลซาร์ฮาน | 0-1 |
20:00 | อัล ยาร์มุค [57%] | 0 - 1 | [79%] อัล อาห์ลี จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
19:00 | ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) | 4 - 2 | เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง) | 2-1 |
22:00 | วีบรอก(สำรอง) | 1 - 1 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
19:30 | เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) | 1 - 0 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | เอล แฮมแมม | 0 - 0 | อาบู แคร์ เซเมด | 0-0 |
19:30 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 0 - 0 | เอล โอลิมปิก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) | 1 - 1 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 21) | 1-0 |
02:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) | 3 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21) | 2-0 |
02:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) | 4 - 1 | นอริช ซิตี้ (ยู 21) | 3-0 |
02:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21) | 4 - 0 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21) | 2-0 |
02:00 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 1 - 1 | คริสตัล พาเลซ (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
19:30 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 1 - 0 | วิโตชา บิสตริต้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
20:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21) | 0 - 2 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) | 0-2 |
21:00 | มิลล์วอลล์ (ยู 21) | 5 - 0 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 21) | 1-0 |
21:00 | เบิร์นลีย์(ยู21) | 0 - 6 | ฮัลล์ซิตี้(ยู21) | 0-4 |
21:00 | เร้ดดิ้ง (ยู 21) | 0 - 3 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 0 - 0 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:00 | อัล-ดาฟรา (ยู 21) | 1 - 2 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) | 1-2 |
20:00 | อัล บาเตห์ (ยู 21) | 1 - 2 | อัจมาน คลับ (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
19 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 0 - 0 | ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | - |
02:45 | เกล็นโตรัน(สำรอง) | 7 - 1 | นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) | 5-0 |
02:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | รอ | เกล็นนาโวน(สำรอง) | |
03:00 | พอร์ทาดาวน์(สำรอง) | รอ | ครูซาเดอร์ส(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | รูวู ชูตติ้ง | 0 - 1 | มเบยา ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
16:00 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 2 - 0 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 0-0 |
17:00 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 2 - 1 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
19:00 | มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท | 1 - 0 | มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า | 0-0 |
19:30 | เบต้า รามัท กาน | 4 - 0 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 2-0 |
19:45 | เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ | 1 - 3 | เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม | 0-2 |
19:45 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน | 1 - 1 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 1-1 |
22:45 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 1 - 0 | ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี | 0-0 |
23:30 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 3 - 1 | ฮาโปเอล อิกซาล | 2-1 |
00:00 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 3 - 1 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 1-1 |
01:30 | มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด | 1 - 2 | เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เควี ออสเทนเด้(สำรอง) | 3 - 3 | เก้นท์(สำรอง) | 1-1 |
01:00 | โลมเมิล เอสเค (ยู 21) | 0 - 3 | เควี เมชิลิน(ยู 21) | 0-1 |
02:00 | เควี คอร์ไทรจ์(สำรอง) | 2 - 2 | ซูลเต้วาเรเกม(สำรอง) | 1-1 |
02:00 | สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) | 3 - 1 | เอเอสยูเปน (ยู 21) | 2-0 |
02:00 | ลีร์เซ(ยู21) | 0 - 2 | เวสเตอร์โล(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
06:00 | คลับ อเมริกา (ญ) | 2 - 0 | ตีฮัวนา (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:30 | เอ็มอีจี | 4 - 2 | เอฟซี บังกาลอร์ ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:45 | เมอร์สทัมเอฟซี | 0 - 3 | แชแทม ทาวน์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | ฮาโปเอล ริซอน [63%] | 2 - 0 | [72%] ฮาโปเอล แอคโค่ จะชนะ | 1-0 |