ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
21:00 | ราปิด เวียนนา | 5 - 1 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:30 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ [72%] | 2 - 1 | [65%] บรากันติโน้ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
07:45 | โกยาส | 2 - 2 | อเมริกา เอ็มจี | 0-0 |
07:45 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0 - 2 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0-1 |
07:45 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 2 - 1 | ซิเอร่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | วีพีเอส วาซ่า | 0 - 3 | เอฟซี ฮาก้า | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:30 | เอฟซี อันยาง | 0 - 0 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0-0 |
17:30 | แทจอน ซิติเซน | 2 - 1 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 1 - 1 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | เสฉวน(N) | 5 - 0 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | 1-0 |
14:00 | เหอเป่ย กังฟู(N) | 0 - 1 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 0-0 |
14:00 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) [66%] | 1 - 3 | [71%] ซูโจว ดองวู จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
23:45 | คลับบรูซ [65%] | 0 - 4 | [73%] ปอร์โต้ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
23:45 | อินเตอร์ มิลาน | 4 - 0 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 2-0 |
02:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 0-1 |
02:00 | นาโปลี | 3 - 0 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 2-0 |
02:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0 - 3 | ลิเวอร์พูล | 0-1 |
02:00 | จะชนะ แอตเลติโก้ มาดริด [85%] | 2 - 2 | [51%] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1-2 |
02:00 | บาร์เซโลน่า | 0 - 3 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-2 |
02:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 2 - 1 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:30 | จะชนะ ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [91%] | 3 - 1 | [41%] เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 2 - 2 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
19:30 | เอสเคเอฟซีเรด | 0 - 3 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
17:00 | เบลเยียม (ยู 17) | 4 - 1 | เอสโตเนีย(ยู17) | 1-0 |
18:00 | โครเอเชีย(ยู 17) | 2 - 2 | สวีเดน(ยู 17) | 2-1 |
18:00 | แอลเบเนีย(ยู 17) | 0 - 0 | เวลส์ (ยู17) | 0-0 |
20:00 | โปแลนด์(ยู 17) | 4 - 2 | ออสเตรีย(ยู 17) | 2-2 |
20:00 | อันดอร์ร่า ยู17 | 1 - 1 | มอนเตเนโกร(ยู17) | 0-0 |
22:00 | โรมาเนีย(ยู 17) | 0 - 3 | เดนมาร์ก (ยู17) | 0-0 |
22:00 | นอร์เวย์(ยู17) | 1 - 1 | ไอร์แลนด์ (ยู 17) | 1-1 |
22:00 | อาร์มาเนีย(ยู 17) | 2 - 5 | เบลารุส(ยู 17) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
01:45 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 2 - 2 | บาธ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | ฟาร์โค | 1 - 0 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | เอสเปรานซ์ เอสที | 2 - 1 | เชบบา | 2-1 |
20:30 | จะชนะ ยูเอส เบน กัวเดน [75%] | 2 - 0 | [58%] อีเอส เมทเลาอิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
01:45 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 1 - 3 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
19:30 | โดลนีย์ กูบิน | 0 - 2 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:00 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 0 - 0 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | ราบ็อตนิคกี้ | 0 - 1 | ซิเล็กส์ | 0-1 |
19:00 | เรโนวา | รอ | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | |
19:00 | เอฟเค สโกเปีย | 0 - 1 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ |
||||
19:15 | ซาราวักยูไนเต็ด | 0 - 1 | กลันตัน | 0-0 |
19:15 | ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี | 1 - 2 | ซาบาห์ | 0-1 |
20:00 | ปุเลา ปีนัง | 2 - 2 | กูชิง เอฟเค | 1-1 |
20:00 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 0 - 4 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 0-2 |
20:00 | เคดะห์ | 1 - 2 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 1-1 |
20:00 | กลันตันยูไนเต็ด | 0 - 2 | เซลังกอร์ พีบี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
20:00 | อารารัต | 4 - 1 | อลาชเคิร์ต | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ซีดี ดรากอน [69%] | 3 - 2 | [69%] ซีดี ฟาส | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
17:00 | อาเซอร์ไบจาน(ญ) ยู17 | 0 - 5 | สโลวะเกีย(ญ) ยู17 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
23:45 | ซีดี ตากอน(ญ) | 0 - 0 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 0-0 |
23:45 | เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) | 3 - 4 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 1-0 |
02:00 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 8 - 0 | วัลลัซเนียชโคเดอร์ (ญ) | 3-0 |
02:00 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 0 - 2 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต คราวท์ พรินส์ คัพ |
||||
00:35 | อัล คาดเซีย | 2 - 0 | คาซม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
01:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 1 - 1 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโกร คัพ |
||||
19:00 | เอฟเครูดาร์ | 0 - 2 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 0-1 |
21:00 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 1 - 1 | เอฟเค มอร์นาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
13:00 | จะชนะ เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)(N) [96%] | 3 - 0 | [34%] เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) | 3-0 |
15:15 | จะชนะ อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)(N) [97%] | 3 - 1 | [30%] เสฉวน(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
13:00 | อู๋ซี หวูโกว(N) | 0 - 1 | แดนทองเถิงเย่ว | 0-0 |
13:30 | เสืออี้ชุน(N) | 3 - 2 | เฉวียนโจว หย่าซิน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ |
||||
23:45 | จะชนะ เบต้าเยรูซาเล็ม [75%] | 1 - 1 | [64%] เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ |
||||
04:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0 - 0 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FIFA U17 ฟุตบอลโลกหญิง |
||||
18:00 | ไนจีเรีย (ญ) ยู17(N) | 0 - 0 | โคลัมเบีย (ญ) ยู17 | 0-0 |
21:30 | เยอรมนี(ญ) ยู 17(N) | 0 - 1 | สเปน(ญ) ยู17 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูธคัพ อิตาลี |
||||
20:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 5 - 0 | โคโม (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:55 | อัล-โชอาลาห์ | 0 - 2 | อัล กาดาซิย่า | 0-1 |
22:05 | อัล-อราบี(ซาอุฯ) | 2 - 1 | นาจราน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 4 - 0 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 3-0 |
20:30 | โคแคน | 2 - 1 | ซอกเดียน่า จิซาค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 1 - 2 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
19:00 | โมร็อคโก (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 4 - 5 | อียิปต์(ฟุตบอลชายหาด) | 2-1 |
20:30 | โมซัมบิก (ฟุตบอลชายหาด) | 2 - 3 | เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 0 - 1 | เซเลยา เอฟซี | 0-0 |
07:05 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 1 - 2 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Copa Libertadores Femenino |
||||
05:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 1 - 0 | อเมริกา เด กาลี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
18:00 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | 1 - 1 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1 |
||||
01:30 | บีร์คีร์คารา (ญ) | 2 - 0 | ฮิเบอร์เนียนส์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:30 | ชีรัค บี | 1 - 0 | แกนด์ซาซาร์ กาแพน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
02:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 2 - 0 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:00 | เอล โอลิมปิก | 0 - 1 | เอล มานซูรา | 0-0 |
20:10 | แทนต้า | 0 - 0 | กอมฮอร์เยท เชบิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
04:00 | บานฟิลด์(N) | 0 - 1 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0-0 |
07:30 | ปาโตรนาโต ปารานา(N) [59%] | 1 - 1 | [77%] โบคา จูเนียร์ส จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ |
||||
00:30 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 1 - 1 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 0-0 |
01:00 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 2 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
01:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0 - 4 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 0-3 |
01:30 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 6 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
01:45 | คิดลิงตัน | 0 - 4 | เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19 |
||||
18:30 | คลับ บรูซ(ยู 19) | 1 - 2 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 0-2 |
19:00 | จะชนะ บาร์เซโลน่า(ยู 19) [77%] | 3 - 2 | [66%] บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 2-1 |
19:00 | ทอตนัมฮอตสเปอร์ (ยู 19) | 1 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 1-1 |
19:00 | อินเตอร์ มิลาน(ยู19) | 4 - 2 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 2-0 |
19:00 | จะชนะ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) [76%] | 2 - 0 | [65%] โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | 1-0 |
21:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) [73%] | 3 - 1 | [71%] ลิเวอร์พูล (ยู19) | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
21:00 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 4 - 0 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 2-0 |
21:00 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 0 - 2 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 0-0 |
22:59 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 2 - 0 | เทรนซีน (ยู 19) | 2-0 |
22:59 | ยัง บอยส์(ยู 19) | 0 - 3 | เอไอเคโซลน่า(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
01:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 21) | 1 - 3 | เบรนท์ฟอร์ด (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 0 - 2 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
20:00 | ตุรกี (ยู 20) | 2 - 1 | อินโดนีเซีย (ยู20) | 1-0 |
21:30 | ซาอุดีอาระเบีย | 1 - 1 | แอลเบเนีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
07:00 | เอสซี อิมบาบูรา | 3 - 2 | ซีดี เอล นาซิอองนาล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
19:00 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | 0 - 1 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
22:59 | เอฟเคอเรนดัล | 0 - 1 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:00 | อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) | 4 - 0 | อัล บาเตห์ (ยู 21) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:00 | หงสาวดี ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เมียวดี เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:10 | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต | 0 - 1 | เอเอส คิกาลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
02:00 | ลิสเบิร์น(ญ) | 2 - 0 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) | 0-0 |
02:00 | ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส(ญ) | 1 - 2 | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | 0-0 |
02:00 | จะชนะ เกล็นโตรัน (ญ) [97%] | 2 - 2 | [32%] ลินฟิลด์(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:00 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 1 - 2 | เอฟซี คลีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
22:59 | ยัง แอฟริกันส์ | 1 - 0 | เคเอ็มซี เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) | 0 - 1 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) | 0-1 |
01:00 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 3 - 0 | นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) | 1 - 1 | ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) | 0-1 |
02:00 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 0 - 1 | ออล บอยส์(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | ซาเบล 2 | 2 - 2 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 1-1 |
17:00 | ซากาตาล่า เอฟเค | 4 - 0 | เคชล่าเอฟเค 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 0 - 2 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Cuban Championship |
||||
03:00 | วิลล่า คลาร่า | 9 - 4 | ลาสทูนาส | 3-1 |
03:00 | กามากูเอย์ | 2 - 1 | ลา ฮาบานา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0 - 0 | สปาร์ตาปราก 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
00:00 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 0 - 2 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0-1 |
00:30 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ [70%] | 1 - 0 | [72%] เอฟซี กีสเซิน | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
01:00 | เฮนเนส 05 | 0 - 3 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:30 | อีซี เปโลตัส อาร์เอส | 0 - 1 | อีซี ปาสซูฟูนดู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | มาราคานา ซีอี | 0 - 0 | กัวรานี่ ซีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) | 1 - 1 | อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | วิตอเรีย พีอี | 3 - 0 | ซันโตลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | สปอร์ติง คานามาย | 2 - 3 | แทมปิโก มาเดโร | 0-2 |
04:30 | อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู | 1 - 1 | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) | 6 - 0 | เนาติโก้ คาปิบาริเบ้(ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เซา เปาโล อาร์เจ | 0 - 7 | ซีอีเอซี/อรารูอามา | 0-4 |
ผลบอลวันที่ โกปา อุรุกวัย |
||||
02:30 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 1 - 1 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 0-0 |