ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 3 - 2 | ฟลาเมงโก | 1-2 |
05:00 | จะชนะ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ [88%] | 4 - 0 | [45%] ยูเวนตูเด้ | 2-0 |
05:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 2 - 1 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 1-1 |
05:00 | กอริติบ้า พีอาร์ [70%] | 1 - 0 | [67%] ซิเอร่า | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
07:40 | จะชนะ คุยอาบา [70%] | 2 - 1 | [64%] อเมริกา เอ็มจี | 1-0 |
07:45 | โกยาส | 0 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0-0 |
07:45 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0 - 1 | พัลไมรัส | 0-0 |
07:45 | จะชนะ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [79%] | 0 - 0 | [56%] บรากันติโน้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน [62%] | 3 - 1 | [78%] คูพีเอส จะชนะ | 2-0 |
22:00 | ลาห์ติ [64%] | 0 - 2 | [74%] วีพีเอส วาซ่า จะชนะ | 0-2 |
22:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 0 - 1 | เอฟซี ฮาก้า | 0-0 |
22:00 | เฮดไอเอฟเค [62%] | 1 - 5 | [78%] อิลเวส แทมเปเร่ จะชนะ | 1-3 |
22:30 | จะชนะ ไอเอฟเค มารีฮามน์ [81%] | 2 - 4 | [59%] เอซี โอลู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:00 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 1 - 1 | เอฟซี ซินซินเนติ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
01:00 | คริสตัล พาเลซ (ยู 21) | 7 - 3 | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง(ยู 21) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
22:59 | นาเอสเวด | 0 - 3 | ซิลเคบอร์ก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | จะชนะ คุนชาน เอฟซี(N) [95%] | 4 - 1 | [32%] เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 2-1 |
14:30 | ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) | 3 - 0 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | 0-0 |
14:30 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) [45%] | 1 - 3 | [87%] ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
22:59 | ทรอมส์ดาเลน | 0 - 1 | ไบรน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ |
||||
19:00 | จะชนะ อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [79%] | 1 - 0 | [59%] ตอร์ปิโด มอสโก | 1-0 |
21:30 | เอฟเค คิมกี้ | 0 - 5 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 0-2 |
21:30 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 2 - 2 | ดินาโม มอสโก | 0-1 |
00:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 2 - 1 | เอฟเค โซชิ | 1-0 |
00:00 | จะชนะ เอฟซี คราซ์โนดาร์ [84%] | 2 - 0 | [54%] เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ |
||||
20:00 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | รอ | เออร์โกเทลิส | |
20:00 | อิราคลิส | 0 - 0 | นิกี โวลอส | 0-0 |
20:00 | อิลิโอปูลิ | 1 - 2 | คาลิเทีย | 1-1 |
20:00 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | รอ | เออร์โกเทลิส | |
20:00 | เวเรีย เอฟซี | 1 - 1 | ชาเนีย เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ |
||||
18:30 | จะชนะ อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ [78%] | 3 - 1 | [59%] ยาโลวาสปอร์ | 0-0 |
18:30 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | คิลิส เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
18:30 | จะชนะ นีเด อนาโดลู เอฟเค [71%] | 2 - 1 | [64%] ยอมราสปอร์ | 1-1 |
19:00 | ซาริเยอร์ | 3 - 0 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ | 0-0 |
21:30 | จะชนะ ซานลิอูร์ฟาสปอร์ [87%] | 4 - 2 | [48%] คาซิยาก้า | 4-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
20:00 | เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า [37%] | 0 - 1 | [95%] ยูทีเอ อารัด จะชนะ | 0-1 |
20:00 | เปโตรซานี [54%] | 1 - 1 | [84%] เอฟซี โอเตลุล กาลาติ จะชนะ | 0-0 |
20:30 | สโคลาร์เรซิต้า [59%] | 0 - 4 | [81%] ดาเชีย มิโอวินี่ จะชนะ | 0-2 |
20:30 | กลอเรีย บิสตริต้า | 0 - 0 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0-0 |
22:45 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์(N) | 0 - 4 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0-0 |
01:30 | จะชนะ ราปิด บูคาเรสต์ [96%] | 3 - 0 | [39%] อฟูมาติ | 3-0 |
01:30 | อฟูมาติ | รอ | ราปิด บูคาเรสต์ |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | จะชนะ สปอร์ต ฮวนคาโย่ [91%] | 2 - 1 | [40%] เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | กัวลา ลัมเปอร์ | 5 - 0 | ซาราวักยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
01:45 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 1 - 2 | พูล ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
01:45 | เกรย์ส แอธเลติก | 2 - 0 | วอร์กแซม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | ปอนเต เปรตา | 1 - 4 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1-1 |
07:45 | จะชนะ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [85%] | 2 - 1 | [49%] เนาติโก (พีอี) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
20:00 | บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21) | 3 - 0 | ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21) | 2-0 |
20:00 | ออสเตอร์(ยู 21) | 3 - 1 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 0-0 |
20:00 | วาลเบิร์ก (ยู 21) | 7 - 0 | เยอร์การ์เด้น (ยู 21) | 4-0 |
22:00 | เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) | 3 - 1 | เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 0 - 1 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 1 - 2 | อลาจูเรนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | ซีดี อากีลา | 2 - 0 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
17:00 | กรีซ(ญ) ยู17 | 0 - 5 | สเปน(ญ) ยู17 | 0-2 |
17:00 | เบลเยียม(ญ) ยู17 | 0 - 1 | โปแลนด์(ญ) ยู17 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | จะชนะ สลาเวีย ปราก (ญ) [76%] | 0 - 0 | [66%] วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 0-0 |
00:00 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) [54%] | 0 - 1 | [86%] อาร์เซน่อล (ญ) จะชนะ | 0-0 |
00:15 | เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)(N) | 1 - 2 | เคยูพีเอส (ญ) | 1-2 |
00:30 | จะชนะ เอฟซี ซูริค (ญ) [98%] | 3 - 0 | [20%] ซาราเยโว (ญ) | 2-0 |
01:30 | เบนฟิก้า ( ญ )(N) | 0 - 1 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 0-0 |
01:30 | ยูเวนตุส(ญ)(N) | 2 - 0 | เฮชบี โคเก(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | รอยัล พารี่ เอฟซี [65%] | 0 - 2 | [75%] อัลเวย์เรดดี้ จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย คัพ |
||||
20:00 | ลุชเนีย เคเอส | 2 - 0 | เตอร์บูนี่ ปูเก้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:30 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 2 - 2 | การท่าเรือ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | บีเนโซว | 2 - 1 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1-1 |
21:30 | เอสเค ซาปี้ | 2 - 1 | ยาบโลเนช 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรนคิงส์คัพ |
||||
22:30 | จะชนะ เมลคิยา(N) [76%] | 0 - 2 | [63%] บูไสทีน | 0-1 |
22:30 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน)(N) | 1 - 1 | อัล ทัดมัน | 1-0 |
22:30 | จะชนะ ซิทรา(N) [84%] | 1 - 0 | [52%] คาลาลี | 0-0 |
22:30 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) [72%] | 1 - 1 | [64%] อิซ่า ทาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
15:30 | เซเชลส์(ฟุตบอลชายหาด) | 2 - 12 | เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) | 1-3 |
17:30 | แอฟริกาใต้ (ฟุตบอลชายหาด) | 4 - 8 | โมซัมบิก (ฟุตบอลชายหาด) | 3-6 |
19:30 | เมาริติอุส ฟุตบอลชายหาด [43%] | 2 - 5 | [97%] แทนซาเนีย(ฟุตบอลชายหาด) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
00:00 | จะชนะ ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [83%] | 2 - 1 | [52%] คอร์เรคามินอส ยูเอที | 0-1 |
05:00 | จะชนะ เซเลยา เอฟซี [71%] | 2 - 1 | [63%] ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 0-1 |
07:05 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 0 - 0 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:45 | ฟาร์ เซปาซี่ | 1 - 0 | บาดราน เอฟซี | 0-0 |
20:45 | โคเชห์ ทาเลย์ | 1 - 0 | ปาดิสเด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | 3 - 0 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 3-0 |
21:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 3 - 0 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:45 | บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง | 1 - 1 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
21:00 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | 2 - 3 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
20:00 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด [65%] | 0 - 1 | [72%] เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค จะชนะ | 0-0 |
22:00 | เอฟเค ทราจัล | 1 - 1 | อินดิจา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
22:59 | วาปรุส แปร์นู(ญ) | 2 - 4 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษลีกสำรอง |
||||
18:58 | จะชนะ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) [71%] | 1 - 1 | [70%] เร็กซ์แฮม(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ |
||||
00:30 | เรอัล ยูนิโอน | 1 - 0 | นาซาร่า | 1-0 |
00:45 | ซีดี อิซาร่า | 2 - 0 | ซีเอ มอนซอน | 1-0 |
01:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 1 - 0 | ยูดี โซโมซาส | 0-0 |
01:00 | ยูดี ออร์ซิร่า [70%] | 2 - 0 | [65%] เอสดี ฟอร์เมนเตรา | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
01:00 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 2 - 0 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 1-0 |
01:30 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 2 - 0 | ซีดี อิเยร์กาส | 1-0 |
01:30 | พูเอนเต้ เจนิล | 0 - 1 | ซีดี ซาน โรเก้ | 0-0 |
01:30 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 0 - 2 | โมราโล ซีพี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
01:05 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 3 - 1 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 1 - 1 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
02:00 | อินดิเพนเดนเต้(N) | 0 - 0 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0-0 |
05:00 | ปาโตรนาโต ปารานา(N) | 2 - 2 | ริเวอร์เพลท | 1-1 |
08:05 | จะชนะ โบคา จูเนียร์ส(N) [78%] | 3 - 2 | [54%] คิลเมส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
16:30 | จะชนะ คองเอ็น เนนเดน เอฟซี [86%] | 1 - 3 | [77%] ทีทีบีดี ฟูดอง | 1-2 |
17:00 | บิ่ญ เฟือก | 1 - 0 | ดั๊ก ลั๊ก | 0-0 |
18:00 | เกิ่น เทอ เอฟซี | 1 - 4 | ฟ๋อเฮียนเอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | บาเฮีย (เยาวชน) | 0 - 0 | ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 3 - 1 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | จะชนะ เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) [85%] | 4 - 1 | [53%] ลาการ์โตส(เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | จะชนะ อาไว (เยาวชน) [88%] | 2 - 2 | [47%] บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) | 1-1 |
01:15 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 6 - 3 | คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน) | 4-2 |
01:15 | เรโม พีเอ (เยาวชน) | 3 - 1 | แค็บปิตอล ทีโอ (เยาวชน) | 1-0 |
02:00 | จะชนะ อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) [84%] | 3 - 1 | [52%] โกยาส(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
01:45 | มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี | 0 - 1 | เบอร์วิค เรนเจอร์ส | 0-1 |
01:45 | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง | 1 - 0 | คาวเดนบีท | 1-0 |
01:45 | อีสต์ สเตอร์ลิง [57%] | 1 - 4 | [82%] สปาร์ตันส์ จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
09:00 | เม็กซิโก(N) [68%] | 2 - 3 | [69%] โคลัมเบีย | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
09:00 | สหรัฐอเมริกา(ยู 20)(N) | 2 - 0 | ปารากวัย(ยู 20) | 2-0 |
22:00 | ฝรั่งเศส(ยู 17) | 2 - 0 | เวลส์ (ยู17) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | ซานโตส (ญ) | 0 - 5 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 0-3 |
05:00 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 2 - 0 | เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | ซีดี เปอร์โต กีโต [59%] | 1 - 2 | [76%] ซีดี เอล นาซิอองนาล จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
19:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี [74%] | 1 - 2 | [74%] ทรอมโซ่ บี | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | จะชนะ คาร์ล ไซส์ เยน่า [74%] | 1 - 1 | [64%] เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
01:00 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | 2 - 2 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:45 | ลินฟิลด์(ญ) | 2 - 1 | ลิสเบิร์น(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
06:15 | คอสตา เดล เอสเต | 0 - 2 | เทาโร เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด | 3 - 1 | เจพีเอส ยูแวสกูแล | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:00 | เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี | 0 - 2 | เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
20:30 | จะชนะ โบเคลจ์ โคเตอร์ [75%] | 1 - 1 | [62%] เอฟเค พ๊อดโกริซา | 1-1 |
20:30 | เอฟเค เบราเน | 2 - 1 | โอเอสเค อิกาโล | 1-0 |
20:30 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 1 - 2 | เอฟเคเซต้า | 0-1 |
20:30 | โอทรานท์ | 0 - 0 | เอฟเค การ์เบจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | จะชนะ แอฟเซ ลีแอช [92%] | 6 - 0 | [46%] เดสเซล สปอร์ต | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
04:00 | ซานต้า เทคล่า(สำรอง) [73%] | 2 - 1 | [73%] อลิอันซ่า เอฟซี(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | เอฟซี ฮาเนา 93 | 2 - 1 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
21:00 | เซกรัล | 2 - 1 | อูจเปสต์ 2 | 1-1 |
21:00 | จะชนะ ทาทาบันย่า [79%] | 0 - 0 | [61%] คาโปสวาร์ | 0-0 |
21:00 | ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี | 3 - 0 | เซคซาร์ด ยูเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
20:30 | เอฟเค ซาราเยโว | 0 - 0 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | โคเลอไรน์(สำรอง) | รอ | เกล็นโตรัน(สำรอง) | |
01:45 | ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | 10 - 0 | นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:45 | เซนต์ มอชแทส | 3 - 2 | บังกอร์ เซลติก | 3-0 |
02:10 | ลิฟฟีย์ เพลียส์ | 0 - 2 | บัลลี่มุน ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | 3 - 1 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 2-0 |
21:00 | จะชนะ โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) [76%] | 1 - 1 | [64%] ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0-1 |
21:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 5 - 0 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 2-0 |
21:00 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 5 - 0 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) | 2-0 |
01:00 | ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) | 4 - 0 | ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) | 2-0 |
02:00 | จะชนะ ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) [70%] | 1 - 0 | [66%] เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) | 0-0 |
02:10 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 1 - 0 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | เจียน่า เออมินิโอ | 1 - 1 | ปิสโทลเซ่ | 0-0 |
20:00 | กัสซีโน | 3 - 1 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 1-1 |
20:00 | จะชนะ กอซซาโน่ [75%] | 1 - 0 | [63%] ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 1-0 |
20:00 | ไลกอร์น่า | 1 - 0 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 0-0 |
20:00 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 2 - 3 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 1-1 |
20:00 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 2 - 1 | เอซี เมสเตร่ | 1-0 |
20:00 | มอนเตเบลลูนา [61%] | 3 - 3 | [77%] ลูพาเรนเซ่ เอฟซี จะชนะ | 1-1 |
20:00 | สแกนดิคซิ | 1 - 2 | ฟอร์ลิ | 1-1 |
20:00 | ปอนซัคโค | 0 - 3 | กรอสเซโต้ | 0-2 |
20:00 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 2 - 1 | กาวอร์ราโน | 2-1 |
20:00 | นาร์โด | 0 - 0 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 0-0 |
20:00 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 1 - 0 | กลาดิเอเตอร์ | 1-0 |
20:30 | บาร์เลตต้า | 1 - 0 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | 1-0 |
22:00 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 3 - 2 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 1-1 |
23:30 | แซมเบเนเดทเซ่ | 1 - 1 | ซาน นิโคโล | 1-1 |
01:30 | จะชนะ เซเรกโน่ [75%] | 0 - 0 | [62%] เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | พริสตีนา | 0 - 0 | เดริต้า จิลาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | มาราคานา ซีอี | 2 - 1 | อิกาซ่า อีซี | 1-1 |
02:00 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 0 - 0 | กัวรานี่ ซีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
00:30 | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | 2 - 1 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 1-1 |
00:45 | อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน | 2 - 1 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:30 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 2 - 0 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 1-0 |
48 | จะชนะ ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) [84%] | 0 - 0 | [46%] กัวรานี อาซุนซิยง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | เอ็นเค คาร์โลแวค | 5 - 0 | เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | จะชนะ อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) [73%] | 0 - 2 | [67%] มารีกา อาร์เจ (ยู 20) | 0-2 |
01:00 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 2 - 2 | โฟร์ตาเลซา (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 3 - 2 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | วิตอเรีย พีอี | 1 - 2 | อเมริกา พีอี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ญ) | 7 - 0 | ริโอ เซาเปาโล(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | จะชนะ ยู.เอ.ซาคาเตคาส [84%] | 3 - 3 | [50%] มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล | 2-1 |
05:00 | เอสตูเดียนเตส เตคอส [69%] | 0 - 3 | [69%] ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
05:00 | จะชนะ โลรอส เดอ โคลิม่า [80%] | 4 - 2 | [55%] คอร์รีคามินอส 2 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | เอเอส เทรนซิน(ญ) | 0 - 3 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | 0-1 |
20:30 | สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) | 5 - 0 | เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โกปา อุรุกวัย |
||||
06:30 | จะชนะ ซีเอ เพนาโรล [83%] | 0 - 0 | [52%] บอสตัน ริเวอร์ | 0-0 |
06:30 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 2 - 0 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1-0 |