ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 5 - 1 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
22:59 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 2 - 0 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 2-0 |
22:59 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 2 - 2 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 1-1 |
03:00 | โบคา จูเนียร์ส | 1 - 0 | ริเวอร์เพลท | 0-0 |
06:15 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1 - 0 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
19:30 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [63%] | 0 - 3 | [75%] ออสเตรียเวียนนา จะชนะ | 0-1 |
19:30 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 1 - 1 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0-1 |
22:00 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 0 - 2 | สตวร์มกราซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
21:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 1 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1-0 |
21:00 | จะชนะ โบตาโฟโก้ อาร์เจ [77%] | 0 - 0 | [58%] อเมริกา เอ็มจี | 0-0 |
02:00 | เซาเปาโล | 1 - 1 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1-1 |
02:00 | กอริติบ้า พีอาร์ | 2 - 0 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 1-0 |
05:00 | โกยาส | 1 - 1 | ฟลาเมงโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
18:30 | เวสเตอร์โล | 2 - 1 | อันเดอร์เลชท์ | 1-0 |
21:00 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 0 - 2 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0-1 |
23:30 | แซงต์ กิลลุส | 1 - 2 | ราซิ่ง เกงค์ | 0-1 |
02:00 | จะชนะ เคเอเอ เกนท์ [89%] | 2 - 0 | [46%] ซูลเต้ วาเรเกม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:30 | เมียดิซ เลกนิก้า | 2 - 2 | โคโรน่า คีลเซ่ | 1-0 |
20:00 | จะชนะ โปกอน เซซิน [73%] | 2 - 2 | [66%] เลช พอซนาน | 1-1 |
22:30 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 4 - 0 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
19:00 | จะชนะ อัลบอร์ก [79%] | 1 - 1 | [60%] ลิงบี้ | 0-1 |
19:00 | นอร์ดเจลแลนด์ | 1 - 1 | มิดทิลแลนด์ | 1-0 |
21:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 2 - 2 | แรนเดอร์ส | 1-1 |
22:59 | จะชนะ ซิลเคบอร์ก [76%] | 1 - 0 | [59%] อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | โคโลญจน์ | 0 - 1 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 0-1 |
22:30 | ไฟร์บวร์ก | 0 - 0 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 3 - 3 | ดาร์มสตัดท์ | 0-1 |
18:30 | มักเดเบิร์ก | 2 - 1 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 1-1 |
18:30 | ซังค์ เพาลี | 1 - 1 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | จะชนะ อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [79%] | 2 - 0 | [57%] ตอร์ปิโด มอสโก | 0-0 |
19:00 | เฟเคิล | 2 - 0 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 1-0 |
21:30 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 8 - 0 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 5-0 |
23:45 | เอฟเค รอสตอฟ [70%] | 4 - 2 | [69%] สปาร์ตัก มอสโก | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
18:00 | สตารส์บูร์ก | 0 - 0 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 0-0 |
20:00 | ลอริยองต์ | 3 - 2 | น็องต์ | 1-1 |
20:00 | อฌักซิโอ้ | 0 - 1 | นีซ | 0-0 |
20:00 | จะชนะ ตูลูส [75%] | 1 - 0 | [65%] แร็งส์ | 1-0 |
20:00 | อองเช่ร์ | 2 - 1 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1-1 |
22:05 | แรนส์ | 5 - 0 | เอเจ โอแซร์ | 1-0 |
01:45 | โมนาโก [72%] | 2 - 1 | [71%] โอลิมปิก ลียง | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
20:00 | ฮอนก้าเอสพู [67%] | 1 - 2 | [67%] เอชเจเค เฮลซิงกิ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
20:00 | อิลเวส แทมเปเร่ | 1 - 1 | อินเตอร์ ตูร์คู | 0-1 |
20:00 | วีพีเอส วาซ่า [54%] | 0 - 1 | [82%] คูพีเอส จะชนะ | 0-0 |
20:00 | ลาห์ติ [60%] | 0 - 1 | [80%] เอฟซี ฮาก้า จะชนะ | 0-0 |
20:00 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ [67%] | 2 - 0 | [73%] เอสเจเค ไซนาโจเอน จะชนะ | 2-0 |
20:00 | เฮดไอเอฟเค | 1 - 6 | เอซี โอลู | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
14:30 | จะชนะ วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [78%] | 1 - 2 | [59%] โปฮัง สตีลเลอร์ | 1-0 |
17:00 | จะชนะ ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [75%] | 3 - 3 | [63%] อินชอนยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
17:15 | อูเทร็คท์ | 1 - 0 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 0-0 |
19:30 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 1 - 0 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 0-0 |
19:30 | เอสซี คัมบูร์ [74%] | 0 - 1 | [68%] โกรนิงเก้น | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:45 | จะชนะ อาแซด อัลค์มาร์ [77%] | 1 - 1 | [60%] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 0-0 |
01:00 | จะชนะ เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [90%] | 3 - 0 | [44%] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:00 | จะชนะ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [77%] | 1 - 0 | [64%] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | ทรอมโซ่ ไอแอล [63%] | 3 - 2 | [80%] โบโด กลิมท์ จะชนะ | 2-0 |
22:59 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1 - 3 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 0-2 |
22:59 | เอฟเค เจิร์ฟ | 2 - 4 | โมลด์ | 0-1 |
22:59 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 3 - 2 | วาเลเรนก้า | 1-1 |
22:59 | ฮามคาม [64%] | 1 - 2 | [78%] ไวกิ้ง เอฟเค จะชนะ | 1-1 |
01:00 | เฮาเกซุนด์ [63%] | 2 - 1 | [75%] โรเซนบอร์ก จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 2 - 3 | คาซ่า เพีย เอซี | 1-0 |
00:00 | อารัวก้า [69%] | 1 - 2 | [68%] เบาวิสต้า เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
00:00 | มาริติโม่ | 1 - 2 | กิล วิเซนเต้ | 1-0 |
02:30 | ริโอ อาฟ [53%] | 2 - 3 | [85%] สปอร์ติ้ง บราก้า จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
11:05 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 4 - 0 | จูบิโล อิวาตะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 0 - 2 | เอล์ฟส์บอร์ก | 0-2 |
20:00 | ฮัมมาร์บี้ | 0 - 0 | เยอร์การ์เด้น | 0-0 |
22:30 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 2 - 0 | เอไอเค โซลน่า | 0-0 |
22:30 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 2 - 1 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
19:15 | เซอร์เวตต์ | 3 - 2 | เอฟซี ซูริค | 2-1 |
21:30 | จะชนะ ยัง บอยส์ [89%] | 3 - 0 | [49%] ลูกาโน | 2-0 |
21:30 | บาเซิ่ล | 5 - 1 | กราสฮ็อปเปอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | ชีวาสสปอร์ | 1 - 1 | อิสตันบูลสปอร์ | 0-0 |
00:00 | เคย์เซริสปอร์ | 1 - 0 | อันตัลยาสปอร์ | 0-0 |
00:00 | จะชนะ กาเซียนเท็ป B.B.(N) [81%] | 1 - 1 | [57%] อุมรานิเยสปอร์ | 0-0 |
00:00 | คาซิมปาซ่า [60%] | 2 - 3 | [80%] กาลาตาซาราย จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | จะชนะ เรอัล มาดริด [93%] | 4 - 1 | [41%] มายอร์ก้า | 1-1 |
21:15 | เอลเช่ | 1 - 4 | แอธเลติก บิลเบา | 0-4 |
23:30 | เกตาเฟ่ | 2 - 1 | เรอัล โซเซียดาด | 1-0 |
02:00 | เรอัล เบติส [65%] | 1 - 0 | [72%] บียาร์เรอัล | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:30 | จะชนะ โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [82%] | 1 - 1 | [93%] โวลอส เอ็นเอฟซี | 0-1 |
01:30 | พานาธิไนกอส [74%] | 2 - 1 | [62%] เออีเค เอเธนส์ | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
01:30 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0 - 2 | อาริส ซาโลนิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | จะชนะ สปอร์ติ้ง กิฆอน [80%] | 0 - 2 | [55%] ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 0-1 |
21:15 | มิรานเดส | 1 - 1 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1-0 |
23:30 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1 - 2 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1-1 |
02:00 | จะชนะ ฮูเอสก้า [77%] | 1 - 0 | [58%] มาลาก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
17:30 | จะชนะ อตาลันต้า [91%] | 1 - 1 | [41%] เครโมเนเซ่ | 0-0 |
20:00 | โบโลญญ่า | 2 - 1 | ฟิออเรนติน่า | 0-0 |
20:00 | ซัสเซาโล่ | 1 - 3 | อูดิเนเซ่ | 1-0 |
20:00 | เลชเช่ | 1 - 1 | มอนซ่า 1912 | 0-1 |
22:59 | ลาซิโอ | 2 - 0 | เวโรน่า | 0-0 |
01:45 | ยูเวนตุส | 2 - 2 | ซาแลร์นิตาน่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
21:15 | สปอล | 2 - 0 | เอซี เวนิช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
21:30 | นิกี โวลอส | 1 - 1 | เวเรีย เอฟซี | 1-0 |
22:00 | จะชนะ เออีแอล ลาริซ่า [72%] | 0 - 1 | [67%] อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 0-1 |
22:00 | อิราคลิส | 2 - 1 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | จะชนะ เจียงซี เหลียนเชง(N) [74%] | 2 - 2 | [62%] กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 1-0 |
14:30 | ปักกิ่ง ลี่ กง(N) | 0 - 5 | เหอเป่ย กังฟู | 0-0 |
14:30 | จะชนะ หนันท่ง ฉื่อยัน(N) [80%] | 2 - 0 | [56%] เสฉวน | 1-0 |
14:30 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) | 2 - 3 | หนานจิงซิตี้เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
21:00 | ลูซิทาโน่เอฟซีวี | 0 - 3 | ซานโจเนนเซ่ | 0-2 |
21:00 | เอสพี เมด้า | 0 - 6 | เบยร่า มาร์ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ มาเรีย ดา ฟอนเต้ [80%] | 0 - 4 | [55%] เมเรลินเนเซ่ | 0-0 |
21:00 | กามาช่า | 1 - 0 | อมารันเต | 0-0 |
21:00 | เลคา | 1 - 2 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 0-0 |
22:45 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล [72%] | 1 - 0 | [65%] ลูซิเทเนีย | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
22:59 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1 - 1 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 1-1 |
00:15 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 2 - 3 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:00 | จะชนะ ดนีปรอ-1 [86%] | 3 - 0 | [53%] เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ โคลอส โคซาลิฟก้า [73%] | 1 - 0 | [64%] เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ดินาโม เคียฟ [92%] | 1 - 0 | [42%] เอฟซี ลวีฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
19:15 | เอฟซี วิล 1900 | 5 - 1 | เบลลินโซนา | 1-1 |
21:30 | ลัวซานนี สปอร์ท | 3 - 2 | อีเวอร์ดอน | 2-1 |
21:30 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 1 - 1 | วาดุซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 0 - 1 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 0-0 |
20:00 | จะชนะ ออสเตอร์ ไอเอฟ [88%] | 2 - 0 | [47%] ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 3 - 1 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 2-0 |
20:00 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 3 - 3 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 1-2 |
20:00 | ไบรน์ [70%] | 3 - 3 | [70%] ซองน์ดาล จะชนะ | 1-3 |
20:00 | เฟรดริกซ์สตรัด | 1 - 2 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 3 - 0 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 1-0 |
01:30 | จะชนะ ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [72%] | 2 - 0 | [62%] ซีเอส คราอิโอว่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | โฮโบร | 1 - 3 | เฟรเดอริเซีย | 0-1 |
20:00 | เวนด์ซีเซล | 2 - 0 | เวเจิล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
15:30 | เฟริส เวียนนา 1894 [70%] | 2 - 0 | [69%] เอสเคยู อัมเสตทเทน | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
22:00 | โบแร็ค คาแค็ก | 1 - 2 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 1-1 |
00:00 | คูคาริคกิ สตานคอม | 2 - 0 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 2-0 |
00:30 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 6 - 0 | มัลโดส ลูการ์นี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:30 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1 - 1 | ซัมซั่นสปอร์ | 1-1 |
20:30 | จะชนะ มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ [83%] | 2 - 2 | [53%] เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0-1 |
00:00 | อัลเตย์สปอร์ | 2 - 0 | โบดรุมสปอร์ | 1-0 |
00:00 | อียูบสปอร์ | 1 - 0 | อดาน่าสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:45 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 2 - 0 | สลาเวีย โซเฟีย | 0-0 |
00:15 | โบเตฟ วราตซา | 0 - 4 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:30 | เทรนซิน | 0 - 2 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
23:55 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0 - 3 | อิสทรา 1961 พูลา | 0-2 |
02:05 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 1 - 2 | วาร์เท็กซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:00 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [60%] | 1 - 2 | [77%] วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ จะชนะ | 1-0 |
22:30 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 3 - 0 | วาร์ดา เซ | 1-0 |
01:00 | อูจเปสต์ | 2 - 1 | วาซาส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0 - 2 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0-1 |
21:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 3 - 0 | ฮราเดตส์กราลอเว | 0-0 |
21:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 1 - 1 | สโลวัคโก้ | 0-1 |
21:00 | บานิค ออสตราว่า | 3 - 0 | ปาร์ดูบีตเซ | 1-0 |
00:00 | สลาเวีย ปราก | 6 - 1 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | จะชนะ โตลูก้า [77%] | 2 - 2 | [63%] พูมาส ยูนัม | 0-1 |
09:05 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 1 - 0 | พูอีบลา | 0-0 |
04:00 | ครูซ อาซูล | 2 - 0 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 2-0 |
06:05 | อัตลาส | 1 - 3 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | จะชนะ ลุคเชเซ่ [79%] | 3 - 1 | [57%] ไอโมเลเซ่ | 2-0 |
19:30 | จะชนะ ปอนเทเดร่า [74%] | 2 - 2 | [66%] อันคอน่า | 0-2 |
19:30 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 1 - 0 | เรจเจียนา | 0-0 |
19:30 | อาเลซซานเดรีย | 1 - 3 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-1 |
19:30 | เฟอร์มาน่า [60%] | 1 - 1 | [77%] กุบบิโอ จะชนะ | 0-0 |
19:30 | มอนเตวาชี | 0 - 0 | โอลเบีย | 0-0 |
19:30 | ริมินี่ [66%] | 0 - 1 | [70%] เชเซน่า | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
19:30 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 1 - 2 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 1-0 |
22:30 | จะชนะ อเวลลิโน่ [88%] | 0 - 0 | [42%] เกลบิซัน | 0-0 |
22:30 | ยูเว่ สตาเบีย | 0 - 2 | เอพี เทอร์ริส | 0-0 |
22:30 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 1 - 0 | เมสสิน่า | 0-0 |
22:30 | ออด๊าซ เชริโนลา | 1 - 0 | กุยเกลียโน่ | 0-0 |
22:30 | โครโตเน่ | 2 - 0 | เอซี โมโนโปลี | 2-0 |
22:30 | ลาติน่า [68%] | 1 - 2 | [70%] เปสคารา | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
22:30 | ทารันโต้ [58%] | 0 - 3 | [80%] คาตันซาโร่ จะชนะ | 0-3 |
22:30 | วิเทอเบเซ่ | 2 - 2 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | เบเลเนนส์ | 1 - 1 | เฟยเรนเซ่ | 0-1 |
17:00 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 1 - 2 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 1-0 |
20:00 | ไลซอส | 0 - 1 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 0-0 |
21:30 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 0 - 3 | ซีดี ทอนเดลา | 0-3 |
00:00 | โทรเฟนเซ่ | 0 - 3 | โมไรเรนเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 2 - 1 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0-1 |
00:00 | เออีเค ลาร์นาคา | 1 - 0 | เนีย ซาลามิส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
21:00 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 1 - 0 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0-0 |
21:00 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 2 - 1 | เบรย์ดาบลิค | 1-0 |
21:00 | จะชนะ ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ [76%] | 2 - 2 | [67%] เฟรม เรย์จาวิค | 1-1 |
21:00 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 6 - 1 | อัคราเนส | 3-1 |
21:00 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 3 - 1 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 2-0 |
21:00 | เคฟลาวิค [58%] | 0 - 3 | [82%] ไวกิงเกอร์ เรยาวิค จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 4 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
21:00 | ยาโร | 2 - 1 | เคพีวี คอคคูล่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค วัลเมียรา [69%] | 3 - 1 | [69%] ริก้า เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:00 | ซูเปอร์โนวา | 2 - 2 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | สปายริส เคานาส [61%] | 0 - 2 | [76%] เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส จะชนะ | 0-0 |
22:59 | ซิอัวลิอาย | 1 - 1 | บันก้า การ์ซได | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | จีเอไอเอส | 2 - 1 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1-1 |
20:00 | จะชนะ วาซาลุนด์ ไอเอฟ [83%] | 2 - 1 | [56%] ยูเมีย เอฟซี | 0-0 |
20:00 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 1 - 2 | ปิเทีย ไอเอฟ | 1-2 |
21:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | เอลเคเอสลอดซ์ [61%] | 1 - 1 | [75%] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า จะชนะ | 1-0 |
20:00 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 5 - 2 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 2-1 |
22:59 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 2 - 3 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
18:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 2 - 1 | เนเมน กร็อดโน่ | 1-0 |
20:00 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 1 - 3 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 1-2 |
00:30 | เอฟซี โกเมล | 0 - 3 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เวเลส [55%] | 1 - 2 | [81%] รูบิน คาซาน จะชนะ | 0-0 |
20:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 2 - 2 | โรดิน่ามอสควา | 1-2 |
21:00 | จะชนะ อาร์เซน่อล ตูล่า [79%] | 2 - 1 | [58%] เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1-0 |
21:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1 - 0 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 1-0 |
22:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1 - 2 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 1-1 |
22:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 1 - 1 | เอฟซี อูฟา | 0-1 |
22:00 | จะชนะ ชินนิค ยาโรสลาฟ [77%] | 1 - 0 | [62%] ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 1-0 |
22:59 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 4 - 2 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | 1 - 0 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 1-0 |
20:00 | เซนต์.จอร์จ [59%] | 2 - 1 | [73%] อัล-ฮิลาล จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | ซีเอ ริเวอร์เพลท [68%] | 0 - 1 | [69%] เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:00 | เซอร์โร ลาร์โก | 1 - 0 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 1-0 |
04:00 | ซีเอ เพนาโรล | 2 - 2 | ซีเอ เรนติสตัส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 4 - 1 | เซียนเซียโน่ | 2-1 |
01:00 | จะชนะ แอทเลติโก้ กรัว [83%] | 3 - 0 | [54%] อินติกัส เดปอร์เตส | 2-0 |
01:15 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 2 - 1 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 1-0 |
03:45 | สปอร์ต บอยส์(N) | 0 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 0-0 |
06:00 | จะชนะ เอฟบีซี เมลการ์ [92%] | 6 - 2 | [41%] เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:30 | เอ็นเค มูรา 05 | 2 - 1 | เอฟซี โคเปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | อ็องเซ่ กัลดาส | 2 - 1 | มิลเลียนนาริออส | 1-1 |
04:05 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา [59%] | 0 - 1 | [76%] อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน จะชนะ | 0-0 |
06:10 | ลา อีคูดัด | 0 - 1 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
02:00 | จะชนะ เฟร์ ราเบท [93%] | 1 - 1 | [34%] รีโมสตาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | สลาเวีย ปราก 2 | 0 - 4 | ไพรบราม | 0-3 |
22:00 | ดูก้า ปรากซ์ | 2 - 0 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 0-0 |
22:00 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1 - 0 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
20:00 | อัล วาห์ดา | 3 - 0 | อัล-จาซีร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ เคเอฟ ลาซี [79%] | 0 - 1 | [60%] เคเอส บีริซ บอลช์ | 0-0 |
22:45 | จะชนะ ปาร์ติซานี ทิราน่า [87%] | 0 - 1 | [51%] เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:15 | จะชนะ พีบี ปาหัง [74%] | 0 - 2 | [65%] กัวลา ลัมเปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
21:05 | จะชนะ อิสท์ ริฟฟา [78%] | 1 - 1 | [57%] บาห์เลน เอสซี | 1-0 |
00:00 | จะชนะ อัล มูฮารัค [78%] | 2 - 0 | [55%] อัล ฮัดด์ | 0-0 |
00:00 | จะชนะ อัล ริฟฟา [88%] | 1 - 0 | [38%] อัล ชับบับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | จะชนะ ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ [80%] | 0 - 0 | [50%] คัวริบก้า | 0-0 |
01:15 | จะชนะ โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ [61%] | 2 - 1 | [72%] แมคฮาร์บ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก |
||||
20:00 | อัล อาเฮด | 1 - 1 | อัล-เนจ์เมห์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
21:45 | จะชนะ อัล ซีบ [74%] | 0 - 1 | [60%] ดูฟาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:45 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 0 - 0 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | โดลนีย์ กูบิน [57%] | 2 - 0 | [80%] เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
00:00 | จะชนะ เอฟเค ซาราเยโว [85%] | 0 - 0 | [46%] เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
18:30 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0 - 3 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 0-2 |
21:15 | จะชนะ ทรานส์ นาร์ว่า [89%] | 6 - 1 | [45%] ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:30 | จะชนะ โอลิมเปีย อาซันซิออง [89%] | 2 - 2 | [45%] โซล เดอ อเมริกา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | จะชนะ เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [84%] | 2 - 1 | [44%] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
22:59 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 2 - 0 | เอฟซี มิลซามี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | จะชนะ เดปอร์ติโบ ลา กัวรา [84%] | 0 - 1 | [52%] ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | จะชนะ เอฟเค ชคูปิ [72%] | 5 - 0 | [100%] ราบ็อตนิคกี้ | 4-0 |
21:00 | โปเบด้า | 1 - 0 | เบรกัลนิก้า สติป | 0-0 |
21:00 | เรโนวา | รอ | เอฟเค สเกนดิจา 79 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
21:00 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0 - 1 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 0-1 |
01:00 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 2 - 2 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 1-1 |
05:30 | จะชนะ แอดเตริโค ราแฟล่า [80%] | 2 - 1 | [53%] ซาน เทลโม่ | 2-0 |
05:30 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 0 - 1 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 0-1 |
07:00 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 1 - 2 | เทมเปอร์ลีย์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
15:30 | เซ้าท์ เมลเบิร์น(N) | 0 - 5 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
17:45 | แร็งส์(ญ) [40%] | 1 - 5 | [96%] โอลิมปิก ลียง (ญ) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
20:00 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 5 - 2 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 1-2 |
20:00 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 0 - 0 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:00 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 1 - 0 | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
10:00 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)(N) | 2 - 0 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
12:00 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | 0 - 2 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) | 0-1 |
12:00 | จะชนะ ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) [92%] | 1 - 0 | [43%] สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 1-0 |
14:00 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 4 - 0 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน(W) คัพ |
||||
18:00 | มักเดเบิร์ก (ญ) | 0 - 5 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | 0-2 |
18:00 | เอสวี ไวน์เบิร์ก(ญ) | 0 - 7 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 0-3 |
19:00 | เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) | 0 - 3 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 0-1 |
19:00 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | 2 - 8 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 1-3 |
19:00 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ญ) [41%] | 0 - 1 | [93%] เอสวี เม็พเพ่น (ญ) จะชนะ | 0-1 |
19:00 | คาร์ลสรูห์ เอสซี(ญ) | 1 - 2 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | 0-1 |
21:00 | วิคตอเรีย เบอร์ลิน 1889 (ญ) [56%] | 3 - 3 | [84%] ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) จะชนะ | 0-2 |
21:00 | ซาบรุคเค่น(ญ) | 1 - 7 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:00 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค [75%] | 4 - 0 | [63%] ออร์ดาบาซี่ย์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
21:00 | เอฟเค อรีส | 1 - 3 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 2 - 2 | ลิน (ญ) | 1-1 |
20:00 | อซานฟอทบอล (ญ) [71%] | 0 - 5 | [70%] โรอาร์ (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
16:00 | จะชนะ เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) [81%] | 1 - 1 | [58%] อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
20:00 | เคยูพีเอส (ญ) | 3 - 0 | เอชพีเอส(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน [70%] | 2 - 1 | [69%] กัวดาลูเป เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
06:30 | จะชนะ เฮเรดิอาโน(N) [82%] | 3 - 1 | [55%] คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ซีเอส เพแทนจ์ | 1 - 2 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 0-2 |
21:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 0 - 2 | ยูเอ็น เกียเจง 97 | 0-0 |
23:30 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 2 - 1 | จิวเนสเซ่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ |
||||
14:00 | เวกัลตา เซนได (ญ) | 3 - 3 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren |
||||
16:00 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | 0 - 2 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) | 2 - 5 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 1-4 |
16:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) [51%] | 2 - 2 | [87%] โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
16:00 | แฮร์ธ่า เซเลินดอร์ฟ(ยู19) | 0 - 1 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | บาเบิลส์เบิร์ก 03 ยู19 | 0 - 1 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | จะชนะ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) [79%] | 0 - 0 | [61%] ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี [64%] | 1 - 2 | [74%] บัลซาน เอฟซี จะชนะ | 1-0 |
00:30 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 1 - 2 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
01:45 | ซานตา ลูเซีย | 0 - 4 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
00:00 | เอฟเค มอร์นาร์ | 0 - 0 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
19:00 | สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) | 5 - 1 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 1 - 2 | เคไอ แคร๊กสวิก | 0-0 |
21:00 | 07 Vestur Sorvagur | 0 - 4 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:00 | เรอัลโซเซียดัดโทเคา | 2 - 2 | ซีดี โอลิมเปีย | 1-0 |
05:00 | ซีดี โมตากัว | 2 - 1 | ซีดี วิตอเรีย | 1-0 |
06:00 | จะชนะ เรอัล ซีดี เอสปานา [84%] | 2 - 0 | [51%] ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
09:00 | จะชนะ คลับ เซลาจู เอ็มซี [77%] | 1 - 0 | [58%] โคบาน อิมเพเรียล | 0-0 |
00:00 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1 - 0 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 1-0 |
04:00 | จะชนะ กัวสตาโตยา [84%] | 3 - 0 | [51%] เดปอร์ติโว อิซทาปา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | จะชนะ อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร [84%] | 3 - 0 | [52%] รอยัล พารี่ เอฟซี | 2-0 |
04:15 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 0 - 3 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0-2 |
06:30 | จะชนะ โอเรียนเต้ เปโตรเลโร [90%] | 1 - 0 | [37%] ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
02:00 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 2 - 0 | เดลฟินเอสซี | 1-0 |
04:30 | จะชนะ โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส [77%] | 1 - 1 | [61%] คลับสปอร์ต เอเมเลค | 0-0 |
07:00 | 9 de Octubre(N) | 1 - 0 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
21:00 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 1 - 1 | เคสลา เอฟเค | 1-1 |
23:30 | จะชนะ คาราบัค [89%] | 4 - 3 | [47%] ซาบาห์ เอฟเค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 2 - 0 | กาญารี่(เยาวชน) | 1-0 |
18:00 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 2 - 2 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 2 - 1 | เชเซน่า (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
18:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [66%] | 0 - 1 | [71%] ดินาโม เดรสเดน จะชนะ | 0-0 |
19:00 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 0 - 1 | ซวิคเกา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 5 - 1 | ลำปาง เอฟซี | 1-0 |
18:00 | สุโขทัย เอฟซี [47%] | 0 - 0 | [89%] ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-0 |
18:00 | จะชนะ ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [80%] | 1 - 1 | [55%] โปลิศ เทโร เอฟซี | 0-0 |
19:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | ปาร์ดูบีค บี | 1 - 3 | เทปลิซ บี | 1-1 |
15:15 | สโลวัคโก้ 2 | 1 - 2 | สโลแวน โรซิค | 0-1 |
15:15 | แอดมิร่า ปราฮา | 1 - 1 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 | 1-0 |
22:00 | เอสเค ซาปี้ | 4 - 2 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 3-1 |
22:00 | โซคอล ฮุสตัน | 1 - 1 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 3 - 2 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ซีเนี่ยร์ ชาแลน ชิลด์ |
||||
14:00 | โวฟูไทโป | 1 - 2 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:40 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 2 - 0 | มาซาฟี่ | 0-0 |
20:40 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 2 - 1 | แมสฟุท | 0-0 |
20:40 | ดูบา อัลฮัสซัน | 1 - 2 | อัล อราบี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
23:05 | อัล โอลูบัช [64%] | 0 - 0 | [75%] อัล อาห์ลี จะชนะ | 0-0 |
00:30 | นาจราน | 1 - 3 | อัล-จาบาลีน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | วาสป้า โออิตะ | 0 - 1 | รัน เมล อาโอโมริ | 0-0 |
12:00 | โอซาก้า เอฟซี | 2 - 1 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 1-1 |
12:30 | โคชิ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 1-0 |
13:00 | โซนี่ เซนได | 1 - 1 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 1-0 |
13:00 | จะชนะ เวียร์เทียน คูวานะ [85%] | 1 - 0 | [51%] บิวาโกะ ชิงะ | 0-0 |
16:00 | จะชนะ ฮอนด้า เอฟซี [75%] | 3 - 1 | [61%] มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
19:00 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 1 - 0 | เนวา เทอร์โนพิล | 0-0 |
21:00 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | 4 - 0 | เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
16:00 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 0 - 1 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 0-1 |
18:30 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 2 - 3 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 0-1 |
23:30 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 2 - 1 | เอฟซี ออร์ดิโน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
15:00 | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | 0 - 3 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
15:10 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 2 - 0 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 1-0 |
16:00 | จะชนะ ลา ยูเนียน ซีเอฟ [81%] | 3 - 0 | [52%] อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 2-0 |
16:30 | จะชนะ โปรตุเกตเรเต้ [78%] | 0 - 1 | [54%] เอสดี ไลเนา | 0-1 |
16:30 | ซีดี คานิลลัส | 3 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 1-0 |
16:45 | ยูดี มาราเซน่า | 0 - 3 | อัลเมเรีย บี | 0-0 |
17:00 | เซบีย่า ซี | 1 - 1 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | 1-0 |
17:00 | จะชนะ เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ [73%] | 0 - 0 | [60%] บียาร์เรอัล ซี | 0-0 |
17:00 | จะชนะ เตเนริเฟ่ 2 [80%] | 3 - 2 | [53%] คลับ มาริโน่ | 1-2 |
17:00 | จะชนะ กิโรน่า บี [87%] | 2 - 1 | [47%] ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 2-1 |
17:00 | มอสโตเรส | 1 - 0 | ลาส โรซัส | 1-0 |
17:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 2 - 2 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0-0 |
17:00 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 1 - 0 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 0-0 |
18:00 | จะชนะ ยูดี ซาน เฟอร์นันโด [77%] | 1 - 2 | [59%] ซีดี เมนซาเจโร่ | 0-0 |
22:00 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | 5 - 0 | ซีดี อาร์ดรอย | 0-0 |
22:00 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | 0 - 3 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 0-2 |
22:30 | ยูซี เซียราส | 1 - 1 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 1-0 |
22:45 | ซีดี ทุยล่าร์ | 0 - 4 | ซีดี พราวิอาโน | 0-1 |
22:59 | ยูดี โซโมซาส | 3 - 1 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 0-0 |
22:59 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 0 - 1 | คาราวากา เวอราครูซ | 0-1 |
22:59 | จะชนะ ฮาโร เดปอร์ติโบ [82%] | 1 - 0 | [53%] ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 0-0 |
22:59 | โอโยเนซา | 2 - 1 | ซีดี อัลกูไนโน | 2-0 |
22:59 | ซีดี คายอน | 5 - 0 | เอสดีกามา | 1-0 |
22:59 | ซีเอฟ เปราลาดา [66%] | 1 - 0 | [67%] ซีพี ซาน คริสโทบอล | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
23:30 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 0 - 2 | ซีอี ยูโรปา | 0-1 |
23:30 | อัลมาซาน | 1 - 0 | นูมานเซีย 2 | 0-0 |
23:30 | อเลสเวส | 1 - 2 | ยูซีดี บูร์ลาเดส | 0-1 |
00:00 | จะชนะ ซีดี การีนา [88%] | 3 - 0 | [43%] โคนิล ซีเอฟ | 0-0 |
00:00 | แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว | 0 - 3 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | 0-1 |
00:00 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 3 - 3 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 2-1 |
00:00 | โมทริล ซีเอฟ | 0 - 1 | รีล เจน | 0-1 |
00:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 0 - 1 | พูเอนเต้ เจนิล | 0-0 |
01:00 | ลูเซน่า | 1 - 1 | กอร์โดบา บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 2 - 0 | เรพิด คลับ อวด เซม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | แอตลาส (ยู20) | 3 - 0 | ซานหลุยส์(ยู20) | 2-0 |
00:00 | จะชนะ ปาชูก้า(ยู20) [87%] | 4 - 0 | [48%] คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
23:30 | ฟกูรายูไนเต็ด | 2 - 2 | ลิจา แอทเลติก | 0-2 |
02:00 | เซนต์ แอนดรู | 1 - 1 | ซาน กวานน์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) [71%] | 3 - 0 | [71%] แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 3-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
19:00 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 5 - 0 | เอฟเค ออร์ชา | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
23:15 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) [60%] | 1 - 1 | [79%] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ราชประชา เอฟซี | 1 - 0 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:00 | นครปฐม เอฟซี | 1 - 1 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
18:30 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 0 - 3 | กรมศุลกากร เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 2 - 0 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
00:00 | สโลโบด้า อูซิเซ่ | 3 - 1 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | อรารัต เยเรวาน 2 | 2 - 0 | อลาชเคิร์ท บี | 0-0 |
19:30 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 2 - 1 | แกนด์ซาซาร์ กาแพน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 5 - 0 | วอลเดน เวสทอน | 1-0 |
12:00 | กาการิน ยูไนเต็ด | 2 - 1 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 3 - 0 | เอฟเค ดินาโม ริก้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 0 - 2 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 0-0 |
21:00 | มาร์ตินเลเดสมา | 2 - 1 | 2 เด มาโย พีเจซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เซตีซู | 5 - 0 | อีกิบาสตัซ | 1-0 |
18:30 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 0 - 5 | ไครัต อคาเดมี่ | 0-2 |
19:00 | จะชนะ ไกเซอร์ คีซีรอดา [84%] | 3 - 2 | [54%] คีแรนไชม์เคนท์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อัล บากา | 1 - 0 | อัล อาราบี (จอร์แดน) | 0-0 |
21:00 | คูเฟอร์ ซูม [69%] | 1 - 4 | [69%] อัล ยาร์มุค | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
16:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) [80%] | 2 - 4 | [89%] เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
18:30 | เอ็นดี กอริก้า(ยู 19) [73%] | 3 - 3 | [70%] เอ็นเค ครึคา (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
23:30 | เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:30 | จะชนะ อเรม่า มาลัง [73%] | 1 - 2 | [64%] เปอร์ซิบ บันดุง | 1-0 |
20:00 | บาริโต ปูเตรา | 0 - 1 | เปรซียา จาการ์ตา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 2 - 3 | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | 1-1 |
21:00 | จะชนะ จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) [77%] | 0 - 3 | [66%] จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
02:00 | เวลเลดูปา เอฟซี [66%] | 1 - 0 | [70%] แอตเลติโก้ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
03:30 | จะชนะ ลาเนรอส เอฟซี [83%] | 2 - 0 | [52%] เรอัล คาร์ทาเกน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | จะชนะ ดูก้าปรากซ์(ญ) [85%] | 0 - 1 | [56%] บานิค ออสตราว่า(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
22:59 | อัล เมไซเมีย(N) | 1 - 1 | มูอิเทอร์เอสซี | 1-0 |
22:59 | จะชนะ อัล คูไรติอัต(N) [72%] | 1 - 0 | [65%] รัสเซลล์ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | จะชนะ ยูเวนตุส(ญ) [90%] | 3 - 3 | [44%] อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 2-0 |
22:00 | จะชนะ ฟิออเรนติน่า (ญ) [89%] | 2 - 1 | [90%] โคโม 2000(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
18:15 | พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า | 1 - 1 | พีเอสซีเอสซิลาแคบ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ (W) |
||||
17:15 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) [74%] | 3 - 2 | [66%] อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
21:00 | จะชนะ สปาร์ตัก เพลเวน [80%] | 2 - 1 | [54%] วิโตชา บิสตริต้า | 1-0 |
22:59 | ลิเท็กซ์ โลเวช [10%] | 0 - 0 | [100%] พีเอฟเค มอนทาน่า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | ชุนนัมดรากอนส์ [57%] | 2 - 3 | [80%] กวางจู เอฟซี จะชนะ | 1-2 |
14:00 | บูโชน เอฟซี 1995 | 3 - 3 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยุโรป BSWCP |
||||
16:10 | ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 1 - 7 | โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
17:15 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 6 - 2 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:00 | อิตาลี | รอ | สเปน | |
20:00 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) | 3 - 2 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:30 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 6 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรียคัพ |
||||
01:00 | แกมเบีย (ยู 20) [63%] | 0 - 1 | [75%] เซเนกัล (ยู 20) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
15:00 | โยโกฮามา เอสซีซี [62%] | 0 - 4 | [76%] เอสซี ซะงะมิฮะระ จะชนะ | 0-2 |
16:00 | จะชนะ คาโกชิม่า ยูไนเต็ด [84%] | 3 - 2 | [51%] คามาทามาเร่ ซานูกิ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | จะชนะ โบต้าโฟโก้ เอสพี [79%] | 2 - 3 | [57%] อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 1-1 |
03:00 | จะชนะ เอสซี เปซานดูปารา [78%] | 1 - 0 | [58%] ฟิกูเรนเซ่ | 0-0 |
05:00 | มิราสโซล | 3 - 3 | โวลตา เรดอนดา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 1 - 0 | โปกอน ซีดล์เซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
11:00 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | บริสแบน โรว์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ BRA SPC |
||||
05:00 | โนโรเอสเต้ | 1 - 1 | มาริเลีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ |
||||
20:00 | ทาวานัคโค (ญ) | 1 - 2 | นาโปลี(หญิง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 3 - 3 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
00:00 | จะชนะ เซาเปาโล(เยาวชน) [84%] | 0 - 1 | [53%] ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 2 - 1 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | ไอเอลโฮดด์ บี | 1 - 0 | บรัมมันดาล | 1-0 |
18:00 | โวลด้า | 3 - 3 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี | 2-1 |
20:00 | เมลฮิส | 0 - 4 | โบโด กลิมท์ 2 | 0-2 |
21:00 | จังเคเลน | 4 - 2 | ออรเคล | 2-2 |
22:00 | สเจ็ทเทน [65%] | 1 - 2 | [80%] โฟรย่า FK จะชนะ | 0-1 |
22:30 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 3 - 1 | เซนจา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
16:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | รอ | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) | |
16:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) | รอ | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | |
16:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) | รอ | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) | |
16:00 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | รอ | สปอร์ตฟรอยด์ ซีเก้น(ยู17) | |
17:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) | รอ | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | |
17:00 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) | รอ | เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) | |
17:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | รอ | มักเดเบิร์ก (ยู 17) | |
17:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) | รอ | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) | |
17:00 | รอสต็อก ยู17 | รอ | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) | |
17:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) | รอ | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | |
17:00 | เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) | รอ | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) | |
17:00 | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | รอ | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) | |
17:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | รอ | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) | |
17:30 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) | รอ | พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) | |
18:00 | โคโลญจน์ (ยู 17) | รอ | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
16:00 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 2 - 1 | ซีดี โคเรีย | 1-1 |
16:30 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 1 - 2 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 1-0 |
16:30 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 0 - 0 | ซีดี เตรรา | 0-0 |
17:00 | จะชนะ เอสดี ฟอร์เมนเตรา [76%] | 0 - 0 | [56%] แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 0-0 |
17:00 | จะชนะ วิลล่าโนเวนเซ่ [74%] | 0 - 1 | [60%] ยูดี เมลิลล่า | 0-0 |
17:00 | คาดิส 2 | 1 - 2 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 1-1 |
17:00 | จะชนะ แอตเลติโค ซานลูเกโน่ [87%] | 1 - 0 | [47%] เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1-0 |
17:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 1 - 0 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1-0 |
17:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 4 - 0 | ดอน เบนิโต้ | 2-0 |
17:00 | จะชนะ คาเซเรโน่ [74%] | 1 - 0 | [61%] ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0-0 |
17:00 | อลาเบส 2 | 0 - 0 | ซีเอซิลบอลเนโร | 0-0 |
17:00 | เรอัล เบติส 2 | 0 - 1 | มัล เมนอร์ | 0-0 |
22:00 | ยูอี โอลอต | 0 - 0 | เตรูเอล | 0-0 |
22:00 | เยย์ดา | 1 - 0 | ซีดี เอโบร | 0-0 |
22:30 | เอสดี ลาเรโด [61%] | 1 - 0 | [74%] ซาโมรา ซีเอฟ จะชนะ | 1-0 |
22:59 | จะชนะ เรอัล เอวิเลส [73%] | 0 - 1 | [65%] โครูโช่ เอฟซี | 0-0 |
22:59 | เอสดี เกอร์นิกา | 1 - 1 | เบรีย | 0-0 |
22:59 | เอสดี ทาราซอนนา | 4 - 1 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 2-0 |
22:59 | อูเตโบ เอฟซี [59%] | 0 - 1 | [77%] เซสต้าโอ จะชนะ | 0-0 |
22:59 | เยคราโน ดิปอติโว [64%] | 2 - 1 | [74%] เซบีย่า แอตเลติโก | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:59 | กอมโปสเตลา | 2 - 1 | บูร์โกส เปอเมซาส | 1-1 |
22:59 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 1 - 0 | โอเรนเซ | 0-0 |
22:59 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 2 - 1 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 0-1 |
22:59 | ซีดี อิซาร่า | 0 - 0 | เอสดี เบียไซน์ | 0-0 |
22:59 | ซีดี ซาน โรเก้ [52%] | 0 - 1 | [80%] เรเครติโบ อูเอลบา จะชนะ | 0-1 |
00:00 | ยูดี ออร์ซิร่า | 1 - 2 | เออี พรัท | 0-1 |
00:00 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 2 - 0 | ซีดี เอล อีจิโด | 0-0 |
00:00 | แตร์ราสซ่า(N) | 0 - 0 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 0-0 |
00:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1 - 1 | เบเลซ ซีเอฟ | 0-0 |
00:30 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 3 - 0 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 3 - 1 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | 2-0 |
19:15 | โซโชซ์(ยู 19) | รอ | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | |
20:00 | สต๊าด แร็งส์(ยู 19) | รอ | ก็อง(ยู 19) | |
20:00 | ลีลล์(ยู 19) | 2 - 2 | ล็องส์(ยู 19) | 1-2 |
20:00 | ลาวาล(ยู 19) | 0 - 5 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 0-3 |
20:00 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | รอ | ซารัน (ยู 19) | |
20:00 | เลอ อาฟร์(ยู 19) | 0 - 0 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ดร็องซี(ยู 19) | 2 - 3 | ดันเคอร์ (ยู 19) | 1-2 |
20:00 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | 1 - 0 | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 1 - 0 | บาสเตีย (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | แก็งก็อง(ยู 19) | 1 - 1 | นิออร์ท(ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 [65%] | 2 - 1 | [74%] เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
18:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 5 - 1 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 3-0 |
18:30 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 0 - 1 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 0-0 |
19:00 | ซังค์ เพาลี 2 | 1 - 4 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 0-1 |
19:00 | จะชนะ มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) [88%] | 2 - 2 | [45%] วัตเทินไชด์ 09 | 1-1 |
19:00 | โฮลสไตน์ คีล 2 [76%] | 3 - 1 | [63%] ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
20:00 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม [71%] | 1 - 1 | [73%] ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
20:00 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 1 - 2 | เบรเมอร์ เอสวี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
19:00 | นาร์เปส คราฟท์ | 1 - 1 | เจบีเค เพียตาร์ซาริ | 1-1 |
22:00 | โอทีพี โออูลู(N) | 1 - 0 | คาจฮา | 1-0 |
22:30 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 1 - 2 | มูซ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:30 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 3 - 0 | เอฟซี มารามูเรส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | 1 - 2 | ลูกาโน่(ยู21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
20:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 5 - 1 | วอคลามาร์ค | 4-0 |
20:00 | จะชนะ เรนดอร์ฟ อัลทัช บี [82%] | 3 - 0 | [57%] ดอร์นบิร์น เอสวี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | จะชนะ เอบี โคเปนฮาเกน [77%] | 5 - 2 | [63%] สคีฟซ์ ไอเค | 2-1 |
18:00 | เอสเบิร์ก | 4 - 0 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 4-0 |
19:00 | ทิซเตด เอฟซี [63%] | 0 - 2 | [76%] บี 93 โคเปนเฮเกน จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | อัลต้า | 2 - 1 | ไอสโวล์ด TF | 1-1 |
21:00 | เฟคเกรอย | 1 - 0 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 0-0 |
22:00 | สตรอมเมน | 5 - 0 | เอฟเคอเรนดัล | 1-0 |
22:00 | ทรอมส์ดาเลน | 3 - 1 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 1-1 |
22:59 | ฟริกก์ | 1 - 3 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
19:30 | ยอมราสปอร์ | 0 - 1 | อลาซิกสปอร์ | 0-1 |
19:30 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 0 - 0 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 0-0 |
20:30 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 3 - 2 | ออฟสปอร์ | 1-1 |
22:59 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 0 - 3 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 0-2 |
22:59 | ออร์ดูสปอร์ | 1 - 0 | 76 Igdir Belediye spor | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:45 | จะชนะ อัจมาน คลับ (ยู 21) [75%] | 1 - 0 | [63%] อัล นาสร์ (ยู 21) | 1-0 |
20:45 | อัล-ดาฟรา (ยู 21) | 0 - 1 | อัลไอน์ (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
17:30 | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | 2 - 2 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 1-1 |
18:00 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | 1 - 1 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 0-0 |
18:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | 0 - 0 | วาร์มโบลเอฟซี | 0-0 |
19:00 | ไอเอฟเค คูมลา | 1 - 2 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 1-0 |
20:00 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 4 - 1 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 2-0 |
22:00 | อัสซีริสก้า | 2 - 1 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:00 | หงสาวดี ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ยะไข่ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 2 - 1 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 0 - 3 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | 0-0 |
13:00 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | รอ | เอฟคิว คิวเอเอส (ญ) | |
13:00 | ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) | 2 - 2 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 0-1 |
13:00 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | 1 - 3 | เวสตัน พุด (ญ) | 0-1 |
13:00 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 0 - 3 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
21:00 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 2 - 1 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
10:00 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 2 - 1 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
22:30 | ไอเอ ซูด อเมริกา [66%] | 2 - 1 | [68%] แรมปรา จูเนียร์ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
01:30 | วิลล่า เอสปาโนลา | 0 - 1 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-1 |
02:00 | ซีเอ แอตเทนาส | 1 - 2 | ลาลุซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
17:00 | ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) | 0 - 2 | โลปา(ยู 20) | 0-1 |
18:00 | จะชนะ แอตแลนติส (ยู 20) [83%] | 2 - 1 | [61%] เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
03:00 | ซานโตส เอฟซี ลิมา | 1 - 2 | ปิราต้า เอฟซี | 0-1 |
03:00 | ฮวน อูริช [57%] | 0 - 3 | [81%] เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
06:15 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 2 - 1 | ซานฟานซิสโก เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
19:00 | จาพีเอส/47 | 4 - 3 | สปาร์ตัก เฮลซิงกิ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | สยาม เอฟซี | 0 - 2 | สมุทรปราการเอฟซี | 0-0 |
17:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี | 1-2 |
18:00 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด [74%] | 1 - 0 | [64%] เกาะกวาง จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
21:30 | เอฟเค การ์เบจ [69%] | 0 - 1 | [69%] เอฟเคเซต้า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:30 | เซลิท | 2 - 2 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 1-0 |
21:30 | โอเอสเค อิกาโล | 1 - 1 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
20:00 | แอฟเซ ลีแอช | 5 - 0 | รูเปล บูม | 3-0 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ซานาโก | 0 - 1 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:00 | ลานุส (ญ) | 1 - 6 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 0-2 |
23:10 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) [67%] | 1 - 0 | [71%] โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
20:00 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) | 4 - 1 | ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) | 1-1 |
21:00 | ดันดาล์ค(ยู19) | 2 - 2 | กัลเวย์ ยูไนเต็ด(ยู 19) | 1-1 |
21:00 | ยูซีดี (ยู 19) | 0 - 2 | เชลบอร์น(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:00 | วาลาชเก เมซิริชี | 0 - 2 | โปลันกา | 0-1 |
15:15 | เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี | 1 - 1 | เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
16:00 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 1 - 2 | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน | 1-1 |
19:00 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 1 - 3 | ฮันซ่า รอสต๊อค 2 | 0-0 |
19:00 | เอฟซี กีสเซิน | 4 - 1 | เอฟซี ฮาเนา 93 | 2-0 |
19:00 | วีเอฟบีเออร์บัค | 1 - 1 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 0-1 |
20:00 | เฮนเนส 05 | 2 - 0 | เอฟซี เพสช์ 1956 | 1-0 |
20:00 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 3 - 0 | วีกเบอร์ก บีค | 1-0 |
20:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 1 - 1 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 0-0 |
20:00 | อดัม แซม บีค | รอ | เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 | |
20:00 | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | 1 - 2 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 1-1 |
20:00 | วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก | 2 - 3 | ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | 0-0 |
20:00 | เอฟซี มอนไฮม์ | 2 - 5 | เรติงเกน เอสวี | 0-1 |
20:00 | ทีเอสจี สโปรกโคเวล | 4 - 0 | ทูเอส เอ็นเนเปเทล | 1-0 |
20:30 | จะชนะ วีเอฟบี ฮิลเดน [92%] | 0 - 1 | [46%] เอสวี ซอนส์เบ็ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
00:00 | ซีเอสดี โซโลลา | 4 - 1 | ซาน ฮวน เอฟซี | 2-0 |
00:00 | จะชนะ เดปอร์ติโว ซานาราเต้ [76%] | 2 - 2 | [59%] ซาคาชิสปาส จีที | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
16:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | 1 - 0 | เอฟซี ดาบาส | 0-0 |
16:00 | ปาคซิ เซ 2 | 1 - 1 | อีเอสเอ็มทีเค | 0-0 |
21:00 | เพนซึเยอร์ เอสอี | 2 - 0 | ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
07:00 | จะชนะ ดิเรียนเกน [90%] | 4 - 2 | [47%] ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
19:00 | วีวี ดอนเกน | 0 - 2 | เฮชเอสซี 21 ไบรน์ | 0-0 |
19:00 | จีวีวี ยูนิเทส | 5 - 2 | เจโอเอส วอเตอร์กราฟสเมียร์ | 2-1 |
19:00 | โอเจซี รอสมาเล่น | 2 - 2 | เอดีโอ 20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 2 - 1 | ทีอีซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
18:00 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | 1 - 2 | บลูเบล ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดีย Durand คัพ |
||||
19:30 | มุมไบ ซิตี้ | 2 - 2 | เซนไนยิน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
16:15 | มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) | 0 - 1 | อัลไดอา(ญ) | 0-1 |
17:00 | จะชนะ บาร์เซโลนา บี (ญ) [76%] | 2 - 2 | [63%] ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
19:00 | ปากาเนเซ่ | 2 - 1 | ออร์ซ่าเชอน่า | 2-0 |
20:00 | เลคนาโน | 0 - 1 | เซสตริ เลเวนเต | 0-1 |
20:00 | ปอร์โต้กรูโร | 3 - 3 | เอซี เอสเต้ | 2-1 |
20:00 | สแกนดิคซิ | 1 - 3 | ราเวนน่า | 1-1 |
20:00 | อาเรสโซ่ | 2 - 1 | กาวอร์ราโน | 0-1 |
20:00 | กรอสเซโต้ | 1 - 2 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 0-0 |
20:00 | ยูเอส เปียเนเซ่ | 4 - 2 | ปอจจิบอนซิ | 2-2 |
20:00 | เอสเอส โนล่า 1925 | 1 - 0 | วิสอาร์ทิน่า | 0-0 |
20:00 | โนเซริน่า | 1 - 1 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | 0-0 |
20:00 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 1 - 1 | เคียรี่ | 0-1 |
20:00 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 4 - 1 | เฟซซาเนเซ่ | 2-1 |
20:00 | ลูเมซซานี่ | 2 - 2 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 2-0 |
20:00 | เซเรกโน่ | 5 - 1 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 3-1 |
20:00 | วิลลาฟรองคา | 3 - 2 | เอซี เมสเตร่ | 3-1 |
20:00 | เมซโซลาร่า | 0 - 0 | ปิสโทลเซ่ | 0-0 |
20:00 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 1 - 1 | ปอติซี 1906 | 1-0 |
20:00 | มาเตล่า | 0 - 1 | นาร์โด | 0-0 |
21:00 | ทีมอัลตามูรา | 3 - 1 | กลาดิเอเตอร์ | 2-0 |
22:00 | บาร์เลตต้า | 1 - 0 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | ซาน โจวันนี | 0 - 3 | เอสพี คอสมอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์คัพ |
||||
11:00 | โอคแลนด์ ซิตี้(N) | 1 - 0 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
21:00 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 1 - 0 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ [82%] | 2 - 1 | [47%] ฮูราแคน ลาส เฮราส | 2-1 |
21:00 | จะชนะ ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต [75%] | 1 - 2 | [60%] โบค่า ยูนิดอส | 1-1 |
21:00 | โซล เดอ เมโย | 3 - 0 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 1-0 |
01:00 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 0 - 1 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 0-0 |
01:30 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 1 - 0 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | 1-0 |
06:00 | แอตเลติโก้ ปารานา [69%] | 1 - 2 | [66%] สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:00 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 0 - 0 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 0 - 3 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | 0 - 11 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | บีเอส ไดนามิค | 0 - 0 | มูซอนกาติ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | ปีเอาอี | 1 - 0 | ปิกอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 4 - 5 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | 1-4 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | แทนซาเนีย (ญ) | 2 - 1 | นามิเบีย (ญ) | 1-1 |
20:00 | แอฟริกาใต้(ญ) | 0 - 0 | แซมเบีย (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
00:00 | พูอีบลา(ญ) | 2 - 3 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 2-1 |
05:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 1 - 5 | ไทเกรส(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เซลต้า บีโก้(ยู 19) | 2 - 1 | กอมโปสเตลา(ยู 19) | 2-0 |
17:00 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 1 - 1 | กรานาดา (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | บิลเบา(ยู19) | 1 - 1 | โอซาซูนา (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | อินเตอร์อมิสตาท (ยู19) | 1 - 3 | ราโย บาเยกาโน (ยู 19) | 0-3 |
22:59 | บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) | 2 - 1 | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | ซาลาลาห์ | รอ | อัล คาโบร่า |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เนาติโก พีอี (เยาวชน) [65%] | 0 - 1 | [76%] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | เบนฟิก้า ( ญ ) | 6 - 0 | มาริติโม่(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
04:00 | โคลอน ซี-3 | 0 - 6 | เทาโร(สำรอง) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง | 0 - 3 | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | เอสดี โลโกรเนส | 3 - 2 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1-1 |
17:00 | ฟูเอนลาบราดา | 2 - 1 | เอดี เซวตา | 0-1 |
17:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 1 - 2 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-0 |
17:00 | โอซาซูน่า บี | 2 - 1 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1-1 |
17:00 | เมริดา เอดี | 0 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 0-1 |
22:00 | ซาบาเดย์ | 1 - 0 | ยูอี คอร์เนลล่า | 0-0 |
22:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 1 - 2 | คอร์โดบ้า | 0-1 |
00:00 | บาร์เซโลน่า บี | 2 - 0 | กาลาฮอร์รา | 0-0 |
00:00 | ปอนเตเบดรา | 3 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 1-0 |
00:00 | จะชนะ แอตเลติโก บาเรียเรส [79%] | 1 - 1 | [59%] คาสเตลล่อน | 0-1 |
00:30 | นูมานเซีย [72%] | 0 - 1 | [62%] ซีดี อัลโคยาโน่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
00:30 | เรอัล ยูนิโอน | 0 - 3 | ยูดี โลโกรนเยส | 0-1 |
00:30 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 2 - 1 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1-0 |
00:30 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 2 - 2 | บาดาโฮซ | 1-0 |
00:30 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0 - 1 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:45 | เดลี เอฟซี | 4 - 1 | ฮินดูสถาน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | โตรอนโต้ เอฟซี 2 | 0 - 1 | โรเชสเตอร์ เรกกิ้ง ไรห์นอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | บุนยอดกอร์ 2 | 6 - 0 | เอฟเค ชิกาทอย | 3-0 |