ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
01:30 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี [63%] | 3 - 0 | [74%] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า จะชนะ | 1-0 |
04:00 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1 - 1 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 1-1 |
06:30 | จะชนะ บานฟิลด์ [74%] | 2 - 1 | [63%] โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 0 - 0 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 0-0 |
22:00 | เอสวี รีด | 0 - 3 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 0-2 |
22:00 | จะชนะ ราปิด เวียนนา [78%] | 1 - 3 | [61%] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:30 | ซิเอร่า | 2 - 1 | ซานโตส | 2-0 |
02:30 | จะชนะ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [85%] | 1 - 0 | [49%] คุยอาบา | 0-0 |
05:00 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 2 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1-0 |
07:00 | จะชนะ พัลไมรัส [92%] | 2 - 1 | [41%] ยูเวนตูเด้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:00 | คอร์ไทรจ์ [67%] | 1 - 4 | [73%] เมเชเลน จะชนะ | 0-2 |
23:15 | เซอแร็ง ยูไนเต็ด | 0 - 2 | คลับบรูซ | 0-0 |
23:15 | ออสเทนเด้ | 1 - 0 | เคเอเอส ยูเปน | 0-0 |
01:45 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 3 - 2 | ชาเลอร์รัว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 2 - 1 | เลเชีย กอเดนซ์ | 0-1 |
22:30 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 2 - 0 | วิสล่า พล็อค | 1-0 |
01:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [69%] | 3 - 3 | [67%] ปิแอส กลิวิส | แพ้ชนะ 50/50 2-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | โอเดนเซ่ บีเค [56%] | 2 - 1 | [81%] เอฟซี โคเปนเฮเกน จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก [75%] | 3 - 0 | [69%] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
20:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0 - 1 | โวล์ฟสบวร์ก | 0-0 |
20:30 | จะชนะ ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [75%] | 4 - 1 | [67%] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0-0 |
20:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 2 - 2 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 0-0 |
20:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 2 - 2 | สตุ๊ตการ์ต | 1-0 |
23:30 | จะชนะ ชาลเก้ 04 [76%] | 3 - 1 | [62%] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:00 | จะชนะ ฮันโนเวอร์ 96 [78%] | 1 - 1 | [59%] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0-0 |
18:00 | จะชนะ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [87%] | 3 - 0 | [52%] เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 1-0 |
18:00 | คาร์ลสรูห์ เอสซี [72%] | 0 - 0 | [69%] ไฮน์เดนเฮลม์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:30 | จะชนะ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [81%] | 3 - 1 | [54%] ฮันซ่า รอสต๊อค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | เอฟเค คิมกี้ | 0 - 0 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-0 |
21:30 | จะชนะ ซีเอสเคเอ มอสโก [87%] | 4 - 1 | [50%] เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 2-0 |
23:45 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 1 - 3 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1 - 0 | แบรสต์ | 1-0 |
02:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 2 - 1 | ลีลล์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | แซงต์ เอเตียน | 2 - 0 | บอร์กโดซ์ | 1-0 |
00:00 | ดิฌง [71%] | 0 - 2 | [66%] โซโชซ์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
00:00 | จะชนะ ก็อง [80%] | 3 - 1 | [56%] อาเมียงส์ | 0-0 |
00:00 | โรเดซ อเวรอน | 1 - 1 | วาล็องเซียนส์ | 0-0 |
00:00 | ชามัวร์ นิออร์ท [66%] | 0 - 1 | [72%] เลอ อาฟร์ จะชนะ | 0-0 |
00:00 | นีมส์ | 0 - 0 | บาสเตีย | 0-0 |
00:00 | เกรอน็อบล์ | 1 - 2 | ปารีส เอฟซี | 0-0 |
00:00 | อานซี | 1 - 0 | เกววีลย์ อูแอส | 0-0 |
00:00 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 0 - 1 | ปัว เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 1 - 2 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
12:00 | แดกู เอฟซี [62%] | 0 - 5 | [76%] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ จะชนะ | 0-2 |
14:30 | ซองนัม เอฟซี | 0 - 4 | แกงวัน เอฟซี | 0-1 |
17:00 | จะชนะ เอฟซี โซล [77%] | 2 - 2 | [63%] ซูวอน ซิตี้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
21:30 | จะชนะ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [80%] | 1 - 1 | [61%] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 0-0 |
23:45 | จะชนะ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [89%] | 5 - 0 | [66%] เอสซี ฮีเรนวีน | 2-0 |
02:00 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 2 - 1 | เอ็มเมน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
02:30 | จะชนะ แนชวิลล์ เอฟซี [80%] | 1 - 1 | [60%] แอลเอ กาแลกซี่ | 1-0 |
05:00 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 2 - 1 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 0-0 |
06:30 | จะชนะ ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [88%] | 5 - 1 | [45%] ออร์แลนโด ซิตี้ | 2-0 |
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | 6 - 0 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1-0 |
06:40 | จะชนะ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [77%] | 4 - 2 | [64%] โตรอนโต้ เอฟซี | 0-0 |
07:00 | จะชนะ ชิคาโก ไฟร์(N) [78%] | 3 - 1 | [61%] อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 1-0 |
07:30 | เอฟซี ดัลลัส | 2 - 1 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 0-1 |
07:30 | จะชนะ ฮุสตัน ไดนาโม [73%] | 0 - 0 | [66%] แคนซัส วิซาร์ดส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
21:00 | ซานเดฟยอร์ด | 1 - 3 | ออด เกรนแลนด์ | 1-1 |
22:59 | จะชนะ ลีลล์สตรอม [84%] | 2 - 1 | [52%] สตรอมก็อดเซ็ท | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | ฟามาลิเคา [43%] | 0 - 1 | [89%] เบนฟิก้า จะชนะ | 0-0 |
00:00 | จะชนะ สปอร์ติ้ง ลิสบอน [91%] | 4 - 0 | [42%] ปอร์ติโมเนนเซ่ | 2-0 |
02:30 | จะชนะ ปอร์โต้ [90%] | 3 - 0 | [59%] จีดี ชาเวซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
16:00 | จะชนะ ชิมิสุ เอส-พัลส์ [73%] | 1 - 1 | [63%] โชนัน เบลมาเร่ | 1-0 |
16:30 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 4 - 0 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1-0 |
17:00 | จะชนะ เซเรโซ โอซาก้า [78%] | 2 - 1 | [60%] สากัน โตสู | 0-0 |
17:00 | เกียวโต แซงก้า | 1 - 1 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1-0 |
17:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 4 - 1 | คาชิว่า เรย์โซล | 2-0 |
17:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1 - 0 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1-0 |
17:00 | กัมบะ โอซาก้า [68%] | 0 - 0 | [72%] เอฟซี โตเกียว จะชนะ | 0-0 |
17:00 | วิสเซล โกเบ | 0 - 0 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 2 - 3 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 0-2 |
22:30 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 0 - 0 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | เซนต์ กัลเลน | 1 - 2 | เอฟซี ซิยง | 0-2 |
01:30 | วินเตอร์ทูร์ | 0 - 6 | ลูเซิร์น | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | คอนยาสปอร์(N) | 1 - 0 | ฮาเตย์สปอร์ | 0-0 |
00:00 | คารากูมรัค | 1 - 1 | กิริซันสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 2 - 1 | บาเลนเซีย | 1-0 |
21:15 | เอสปันญ่อล | 2 - 3 | เซบีย่า | 1-3 |
23:30 | กาดิซ | 0 - 4 | บาร์เซโลน่า | 0-0 |
02:00 | จะชนะ แอตเลติโก้ มาดริด [81%] | 4 - 1 | [51%] เซลต้า บีโก้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:30 | โอเอฟไอ เครเต้ | 1 - 2 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1-1 |
23:15 | พาส เจียนนิน่า | 2 - 1 | เลวาเดียกอส | 1-1 |
01:30 | จะชนะ ไอโอนิกอส [75%] | 1 - 4 | [61%] พีเออี อโตรมิตอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | ซีดี ลูโก้ [62%] | 1 - 2 | [71%] อลาเบส จะชนะ | 1-0 |
21:15 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0 - 0 | เรอัล โอเบียโด | 0-0 |
23:30 | จะชนะ เอฟซี คาร์ทาเกน่า [76%] | 2 - 1 | [62%] อัลบาเซเต้ | 0-0 |
02:00 | จะชนะ เลบานเต้ [84%] | 4 - 1 | [52%] บียาร์เรอัล บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | นาโปลี | 1 - 0 | สเปเซีย | 0-0 |
22:59 | จะชนะ อินเตอร์ มิลาน [90%] | 1 - 0 | [46%] โตริโน่ | 0-0 |
01:45 | ซามพ์โดเรีย | 1 - 2 | เอซี มิลาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | โคเซนซ่า 1914 [67%] | 0 - 1 | [71%] บารี | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
19:00 | โคโม | 0 - 2 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0-0 |
19:00 | ปาร์ม่า | 2 - 3 | แตร์นาน่า | 1-0 |
19:00 | ชิตตาเดลล่า | 1 - 0 | โฟรซิโนเน่ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ ปิซ่า [77%] | 0 - 1 | [57%] เรจจิน่า | 0-1 |
19:00 | เบเนเวนโต้ | 0 - 2 | กาญารี่ | 0-0 |
20:00 | โมเดน่า | 1 - 3 | เบรสชา | 1-1 |
21:15 | เปรูจา | 1 - 0 | อัสโคลี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา | รอ | ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:30 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 1 - 1 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 0-1 |
18:30 | เหมยโชวเคอเจีย(N) | 6 - 0 | เหอเป่ย เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ซูโจว ดองวู(N) | 2 - 1 | เสิ่นหยาง เออบาน | 2-0 |
14:30 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) | 1 - 0 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
22:00 | จะชนะ มัคคาบี้ ไฮฟา [95%] | 3 - 1 | [30%] เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 1-1 |
23:30 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0 - 0 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 0-0 |
23:30 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0-0 |
00:15 | แอชดอด เอ็มเอส | 0 - 0 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
19:00 | ครีฟบาส | 0 - 1 | เวเลซ | 0-1 |
21:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 2 - 1 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:30 | เอ็นเค เครสโก | รอ | เอ็นดี เบลตินซี |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | สเตด โลซาน อูชชี [71%] | 2 - 2 | [69%] เอฟซี ธูน | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 3 - 0 | แลนด์สโครน่า | 2-0 |
20:00 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [66%] | 2 - 0 | [72%] โอเรโบร | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:00 | จะชนะ วาสเทราส เอสเค เอฟเค [72%] | 4 - 1 | [66%] สค็อปดี้ เอไอเค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
17:00 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 1 - 2 | เซ็บซี่ | 1-1 |
19:10 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 2 - 1 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 1-1 |
01:30 | คราอิโอว่า | 1 - 0 | ราปิด บูคาเรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ฮิลลิร็อด | 0 - 2 | เฮลซิงกอร์ | 0-0 |
20:00 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 0 - 3 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 1 - 2 | ซังค์ พอลเท่น | 0-2 |
19:30 | กราเซอร์ เอเค | 2 - 0 | เอสวี ฮอร์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
00:00 | จะชนะ เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค [75%] | 1 - 0 | [60%] ราดนิคกี้ 1923 | 1-0 |
00:00 | บัซคา โทโพลา | 3 - 1 | โคลูบารา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:30 | บันไดมาสปอร์ | 2 - 2 | เคซิโอเรนกูคู | 0-2 |
00:00 | จะชนะ ซาคาร์ยาสปอร์ [79%] | 2 - 1 | [58%] เดนิซลิสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:45 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 3 - 2 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 1-1 |
01:00 | จะชนะ เชอร์โน มอร์วาร์น่า [91%] | 1 - 0 | [45%] เอฟซี ฮีบาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า [66%] | 1 - 1 | [72%] ดูนาจสก้า สเตรด้า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:59 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1 - 2 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | ริเยก้า | 0 - 3 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-2 |
02:05 | เฮชเอ็นเคกอริก้า [46%] | 0 - 1 | [88%] ดินาโม ซาเกร็บ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:30 | จะชนะ ปาคซิ เซ [84%] | 1 - 0 | [54%] เดเบรเซน วีเอสซี | 1-0 |
22:45 | จะชนะ บูดาเปสต์ ฮอนเวด [80%] | 0 - 0 | [61%] เคชเคเมติ ทีอี | 0-0 |
01:00 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 2 - 1 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 2 - 3 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 1-2 |
21:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 2 - 3 | เบอโน่ | 0-1 |
00:00 | เทปลิเซ่ | 2 - 2 | สปาร์ตาปราก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | เอฟซี ฮัวเรซ [60%] | 0 - 1 | [76%] มอนเทอร์เรย์ จะชนะ | 0-0 |
05:00 | กัวเรตาโร่ เอฟซี [66%] | 3 - 3 | [73%] ซานโตส ลากูน่า จะชนะ | 2-1 |
07:00 | เนกาซ่า [62%] | 1 - 2 | [75%] คลับ อเมริกา จะชนะ | 1-0 |
07:05 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 0 - 1 | คลับ เลออน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
22:30 | จะชนะ เฟอรัลพิซาโล [86%] | 0 - 1 | [45%] โปร ปาเทรีย | 0-1 |
22:30 | มานโตวา [66%] | 1 - 2 | [69%] โนวาร่า จะชนะ | 0-1 |
22:30 | ปิอาเชนซา [75%] | 1 - 1 | [58%] ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
22:30 | โปรเซดโต้ [69%] | 2 - 2 | [66%] อัลบิโนเลฟเฟ่ | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
22:30 | เทรนโต้ | 4 - 1 | โปร เวอร์เซลลี่ | 1-0 |
22:30 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 1 - 1 | ตริเอสติน่า จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
22:30 | เลชโก้ | 2 - 0 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0-0 |
01:30 | ปาโดวา [72%] | 2 - 1 | [63%] วิเชนซ่า | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 3 - 2 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 2-2 |
21:30 | จะชนะ ซีดี มาฟรา [72%] | 0 - 1 | [63%] ปอร์โต้ บี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | อโปเอล นิโคเซีย | 0 - 1 | อาริส ลิมาสซอล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
21:00 | ลุฟเบร้อ ไดนาโม | รอ | คอร์บี้ ทาวน์ | |
21:00 | โคลชิล ทาวน์ | รอ | เซนต์ นิออท ทาวน์ | |
21:00 | แกรนแธม ทาวน์ | รอ | ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น | |
21:00 | เมอร์สทัมเอฟซี | รอ | ไฮธ์ ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:30 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 2 - 0 | เฮชบี เชลกูมเลด | 1-0 |
22:45 | เอเอสโอ ชเลฟ | 1 - 1 | ปาราดัว เอซี | 0-0 |
02:00 | ยูเอส บิสกรา | 0 - 0 | เจเอส ซาอัวร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 2 - 1 | ยัง ไลอ้อนส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
20:00 | ทีพีเอส ตูร์คู | 2 - 0 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 2-0 |
20:00 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 1 - 0 | พีเค-35 วานตา | 1-0 |
21:00 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 3 - 0 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
18:10 | จะชนะ บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ [78%] | 0 - 0 | [59%] ตูกุมส์-2000 | 0-0 |
20:10 | จะชนะ เอฟเค ออดา ริกา [91%] | 2 - 1 | [50%] เมตต้า/ลู ริกา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ดีซัวกาส เทลเซีย [49%] | 2 - 1 | [87%] ซูดูว่า จะชนะ | 1-0 |
21:00 | เลียตาว่า โจนาว่า [35%] | รอ | [95%] บอลติกปาเนเวจิส จะชนะ | |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 2 - 1 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 0-0 |
18:00 | บีเค โอลิมปิค | 0 - 0 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 0-0 |
21:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 1 - 1 | แอตวิดาเบิร์ก | 0-1 |
21:00 | ลุงสกิล | 1 - 0 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | คาร์ลสเตด บีเค | 2 - 4 | เทบีย์ไอเอส | 1-2 |
21:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ [66%] | 2 - 2 | [75%] ออสคาร์แชมส์ เอไอเค จะชนะ | 1-0 |
21:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค [53%] | 0 - 0 | [84%] เอฟซีโทรลฮัทตัน จะชนะ | 0-0 |
21:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด [62%] | 0 - 3 | [78%] ฮัมมาร์บี้ TFF จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา [55%] | 1 - 2 | [80%] อาร์ก้า กดิเนีย จะชนะ | 0-0 |
22:30 | สเตล รุสซ์โซว | 2 - 1 | วิสล่า คราคอฟ | 1-1 |
01:00 | โกลนิค เลชน่า | 2 - 2 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
20:00 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 1 - 5 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 1-2 |
22:00 | ดนีโปร โมกิเลฟ [53%] | 2 - 1 | [86%] เอฟเค วิเท็บส์ค จะชนะ | 1-0 |
00:00 | บาเต้ โบริซอฟ | 0 - 0 | ดินาโม มินส์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | เอพีอาร์ เอฟซี | รอ | ยูเอส โมนาสตีร์ | |
20:00 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | รอ | เอเอส โอโตโฮ | |
20:00 | จะชนะ เรด แอร์โร [81%] | รอ | [51%] พรีเมโร่ เด อกอสโต้ |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ [63%] | 0 - 3 | [70%] ดานูบิโอ เอฟซี จะชนะ | 0-3 |
04:00 | พลาซ่า โคโลเนีย(N) | 1 - 3 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | จะชนะ เอเลี่ยนซา ลิม่า [92%] | 0 - 0 | [41%] อคาเดเมีย กันโตเลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | จะชนะ ทาบอร์เซซานา [71%] | 1 - 3 | [65%] เอ็นดี กอริก้า | 1-2 |
01:15 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ [67%] | 4 - 3 | [71%] เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | คอร์ตูลัว | 1 - 2 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 1-0 |
04:05 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0 - 0 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 0-0 |
06:10 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 2 - 0 | อเมริกา เด กาลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | ดาลุ่ม | 0 - 2 | วอนลอส | 0-0 |
19:00 | มิดเดลฟาร์ท | 2 - 1 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 1-0 |
19:00 | เอบี ทาร์นดี | 1 - 1 | นาสบี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
19:30 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | รอ | ซาแนท นาฟ | |
20:00 | เพย์กัน [54%] | รอ | [76%] กอล โกฮาร์ เอฟซี จะชนะ | |
20:00 | เซปาฮัน | รอ | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | |
20:30 | เอสเตกฮลัล | รอ | นาซซาจี้ มาซานดาราน | |
21:30 | เมส เคอมัน | รอ | ซบ อฮัน | |
22:30 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | รอ | เพอร์เซโปลิส | |
22:30 | เมส ราฟซานจาน | รอ | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FA คัพ |
||||
20:00 | ตรังกานู [48%] | รอ | [88%] ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม จะชนะ |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | จะชนะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [87%] | 3 - 0 | [44%] เอฟซี เรียวเคียว | 0-0 |
16:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 1 - 0 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 0-0 |
16:00 | จะชนะ เวนท์ฟอเรท โกฟุ [81%] | 0 - 3 | [56%] โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-2 |
16:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 1 - 1 | เธสปา คูซัทสึ | 0-0 |
16:00 | โยโกฮามา เอฟซี | 0 - 0 | โทชิกิ เอสซี | 0-0 |
16:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 1 - 0 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 0-0 |
16:00 | มาชิดา เซลเวีย | 0 - 1 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0-0 |
16:30 | บรัวบริทอากีต้า | 0 - 0 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0-0 |
17:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 1 - 0 | เวกัลตา เซนได | 0-0 |
17:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 2 - 1 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0-0 |
17:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1 - 3 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | จะชนะ ทริเน็ค [73%] | 1 - 1 | [66%] ไวสคอป | 1-1 |
22:00 | เอสเค ลิเซน | 2 - 0 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 0-0 |
22:00 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 5 - 0 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:45 | อัล-ไฟฮา [62%] | 1 - 1 | [72%] อัล ทาวอน จะชนะ | 0-0 |
01:00 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 2 - 1 | อัล ดาฮัม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:45 | อัล ไอน์ | 7 - 0 | อัล ด๊าฟร่า | 4-0 |
20:45 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 2 - 0 | อัจมาน | 1-0 |
23:30 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 0 - 1 | อิตติฮัต คาลบา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | โมโรคา สวอลโลส์ [62%] | 1 - 2 | [70%] สเตลเลนบอส เอฟซี จะชนะ | 1-1 |
20:00 | จะชนะ อามาซูลู [79%] | 1 - 2 | [50%] ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0-2 |
22:30 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 2 - 0 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 2-0 |
01:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 2 - 1 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:59 | ชบับ อลอร์ดอน [65%] | รอ | [70%] อัล อคาบา เอสซี | แพ้ชนะ 50/50 |
01:30 | อัล ซาเร | รอ | อัล จาซีรา |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
20:00 | อัล จาอิส (SYR) | รอ | อัล มาจด์ |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เคเอส คาสตริโอติ [57%] | รอ | [82%] เอสเค ติรานา จะชนะ |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:00 | ซาบาห์ | 2 - 3 | เซลังกอร์ พีบี | 2-2 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
23:50 | อัล คูเวต เอสซี | รอ | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เบซีลีดจา เลซ | รอ | เบซ่า |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | ฮูเมนเน่ | รอ | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | |
21:00 | เคเอฟซี โคมาร์โน | รอ | สลาโว วีเซลัด | |
22:59 | จะชนะ เอฟเค โคซิค [91%] | รอ | [44%] เอ็มเอสเคซิลิน่า บี |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
21:00 | จะชนะ โบแรกซ์ บันจา ลูกา [83%] | รอ | [51%] เอฟเค เวเลซ | |
21:00 | สโลโบดา | รอ | เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
21:00 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 0 - 0 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 0-0 |
23:30 | วาปรัส ปาร์นู | รอ | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:45 | ก๋วยลีน่า | 4 - 0 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0-0 |
06:15 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี(N) [59%] | 2 - 0 | [75%] กัวรานี อาซุนซิยง จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | อิทัวโน่ เอสพี | 3 - 0 | ทอมเบนเซ่ | 0-0 |
02:00 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 1 - 1 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0-1 |
04:30 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 2 - 1 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เควี เวสตูร์แบร์ | 1 - 0 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 0-0 |
21:00 | ฟจอลเนอร์ | 0 - 1 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 0-0 |
21:00 | ไอเอฟ เวสตรี | 2 - 2 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 1-1 |
21:00 | กรินดาวิค | 4 - 3 | เอชเค โคปาโวกค์ | 2-1 |
21:00 | กอเดรนเกอร์ | 4 - 0 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
21:00 | ดินาโม ออโต | รอ | ดาเซีย-บุยอูคานี |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 0 - 1 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 0-1 |
04:00 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี [62%] | 1 - 2 | [72%] โมนาคัส เอสซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
06:15 | ซาโมร่า บารินาส | 3 - 3 | คาราคาส เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | รอ | ซิเล็กส์ |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า [66%] | 0 - 4 | [72%] ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า จะชนะ | 0-2 |
04:30 | นูเบลนเซ่ | 2 - 0 | ปาเลสติโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | จะชนะ ทริสแทน ซัวเรส [73%] | 1 - 1 | [60%] วิลล่า ดาลมิเน | 0-1 |
01:10 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 2 - 0 | ออล บอยส์ | 0-0 |
01:30 | จะชนะ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ [71%] | 1 - 1 | [63%] อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 1-1 |
01:30 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 1 - 0 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0-0 |
03:10 | จะชนะ เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ [76%] | 1 - 0 | [58%] เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0-0 |
06:40 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 4 - 0 | กิมนาเซีย จูจุย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
19:30 | แก็งก็อง (ญ) | รอ | เฟลอรี่ 91 (ญ) | |
19:30 | จะชนะ ปารีสเอฟซี (ญ) [88%] | รอ | [66%] โรเดซ อเวรอน (ญ) | |
19:30 | จะชนะ บอร์กโดซ์ (ญ) [95%] | รอ | [39%] เลอ อาฟร์(ญ) | |
19:30 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | รอ | ดีฌง(ญ) |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
20:00 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 2 - 0 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 2-0 |
20:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 2 - 6 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0-3 |
20:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 0 - 4 | โอเรโบร (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 2 - 1 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 1-1 |
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 4 - 3 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 3-1 |
06:00 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 3 - 2 | ทัลซ่า รัฟเนค | 3-0 |
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0 - 0 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
07:30 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 3 - 1 | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
12:30 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 1 - 1 | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | นาสบี้ บีเค (ญ) | รอ | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน(W) คัพ |
||||
22:59 | ฟอร์ทูนา โคโลญจน์(ญ) | รอ | เอสซีซันด์(ญ) |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:00 | อักฮซายิก โอรอล [67%] | 1 - 2 | [71%] เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
19:00 | เอฟเค คัสไป | 0 - 3 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0-1 |
21:00 | จะชนะ โทบอล คอสตาเนย์ [89%] | 0 - 2 | [46%] เอฟเค อะตีราอู | 0-1 |
21:00 | มาคฮ์ทาเรล | 1 - 1 | อัคโตเบ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
22:59 | บานานต์ส | 1 - 1 | อลาชเคิร์ต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | ทรอมโซ (ญ) | รอ | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | |
20:00 | โคลบอทน์ (ญ) | รอ | อโวลเนส (ญ) |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 2 - 1 | มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) | 1-0 |
17:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 0 - 1 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 0-1 |
17:00 | เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) | 1 - 6 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 1-3 |
17:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 2 - 2 | โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) | 0-2 |
17:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | 4 - 1 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 2-0 |
17:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) [68%] | 3 - 0 | [73%] อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | จะชนะ สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ [78%] | 2 - 2 | [60%] พันตาเรนนัส | 2-1 |
07:00 | อลาจูเรนเซ่ [70%] | 0 - 1 | [67%] เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ซีดี ชาลาเตนังโก | รอ | ซีดี ดรากอน | |
03:00 | ซีดี ฟาส | รอ | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | เรซซิ่ง ยูเนียน | รอ | วิคตอเรีย โรสพอร์ท |
ผลบอลวันที่ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ |
||||
13:00 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ)(N) | 2 - 2 | ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren |
||||
16:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | รอ | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | |
16:00 | คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) | 1 - 2 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | 2 - 2 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) | 0 - 1 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 0-0 |
16:30 | เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) | 2 - 2 | เลเวอร์คูเซ่น ยู19 | 1-0 |
16:30 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | 7 - 1 | มักเดเบิร์ก(ยู 19) | 5-0 |
17:30 | ไอน์ทรัคท์ เทรียร์(ยู 19) | รอ | เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต (ยู 19) | |
19:30 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) | รอ | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | รอ | มอลตาเอฟซี | |
23:30 | จะชนะ โฟลเรียน่า เอฟซี [75%] | รอ | [64%] วัลเล็ตตา เอฟซี | |
01:45 | ไซเรนซ์ เอฟซี [58%] | รอ | [79%] ฮัมรุน สปาร์ตันส์ จะชนะ |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
00:00 | โอเอฟเคเปโตรวัค | รอ | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:00 | เอฟซี ซิโอนี่ | 0 - 3 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ดินาโม ทบิลิซี [85%] | รอ | [52%] แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | |
22:59 | จะชนะ เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี [91%] | รอ | [45%] โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | |
00:00 | จะชนะ ดินาโม บาตูมี [92%] | รอ | [49%] เอฟซี กากรา |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
22:00 | อาร์เออีซี มงส์(ญ) | รอ | เควีเคไทอ์เนน(ญ) |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
07:00 | จะชนะ คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส [79%] | 2 - 2 | [56%] แอนติกา จีเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:30 | เรอัล ซานต้า ครูซ [65%] | 1 - 3 | [74%] บลูมมิ่ง จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
02:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 4 - 1 | กัวเลซีโอเอสซี | 1-0 |
07:00 | จะชนะ บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)(N) [90%] | 5 - 3 | [40%] มาคาร่า อัมบาโต้ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
23:30 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | รอ | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
21:00 | เอฟเค กาบาล่า [61%] | 1 - 2 | [74%] เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู จะชนะ | 1-0 |
23:30 | ซาบาลี | 1 - 2 | ซีล่า เอฟเค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
11:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)(N) | 3 - 3 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
17:00 | ฟอลโล่ (ยู 19) | 5 - 0 | ไอสโวล์ด ทีเอฟ(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนีเซีย คัพ |
||||
00:00 | เอ.เอส. มาร์ซ่า | รอ | สฟาเคซี |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | นาโปลี(เยาวชน) | 1 - 5 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 0-2 |
18:00 | เลชเช่(ยู20) | 2 - 0 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เวโรน่า (เยาวชน) [61%] | รอ | [80%] ยูเวนตุส(เยาวชน) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | จะชนะ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) [78%] | 1 - 2 | [60%] โอลเดนเบอร์ก | 0-1 |
19:00 | จะชนะ เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก [77%] | 4 - 1 | [62%] ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 3-0 |
19:00 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 0 - 6 | ซาบรุคเค่น | 0-3 |
19:00 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 3 - 1 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 1-1 |
19:00 | อิงโกลสตัดท์ | 1 - 0 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 0-0 |
19:00 | จะชนะ วิคตอเรีย โคโลญจน์ [79%] | 2 - 2 | [59%] เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | จะชนะ ชลบุรี เอฟซี [79%] | 1 - 0 | [60%] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 0-0 |
18:30 | นครราชสีมา เอฟซี | 2 - 1 | หนองบัวลําภู | 0-0 |
20:20 | การท่าเรือ เอฟซี | 4 - 1 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | เอฟซี ปิเซ็ค | 1 - 0 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 0-0 |
15:15 | ยาบโลเนช 2 | 1 - 2 | เอฟเค พรีเปเร่ | 0-2 |
15:15 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 0 - 2 | โซคอล โบรซานี่ | 0-1 |
15:30 | จะชนะ เอฟเค โคลิน [80%] | 4 - 2 | [57%] สโลวาน เวลวารี่ | 3-1 |
15:30 | จะชนะ พัลเซ่น 2 [88%] | 4 - 2 | [48%] เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 1-2 |
20:00 | อัสติ นาดลาเบม | รอ | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | |
20:30 | ฟรีเดค-มิสตัค | รอ | ยูนิโก้ | |
20:30 | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | รอ | เออเฮิสกี้ บรอด | |
21:00 | จะชนะ สลาเวีย โครเมอร์ริซ [94%] | รอ | [39%] วิทโควิซ | |
21:00 | เอสเอฟเค โชวิน่า | รอ | บลานส์โค | |
22:00 | โซโคล ซิวาไนซ์ | รอ | บีเนโซว |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:40 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | รอ | อัล รัมซ์ | |
20:40 | ฮัทต้า คลับ [67%] | รอ | [71%] อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ CAF ซูเปอร์คัพ |
||||
02:00 | วีแดด คาซาบลานก้า(N) | 0 - 2 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:00 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 0 - 2 | นาซาฟ การ์ชิ | 0-1 |
21:00 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 1 - 1 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 0-1 |
22:00 | ซอกเดียน่า จิซาค | 0 - 0 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
13:00 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี [59%] | 1 - 2 | [78%] นารา คลับ จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
09:05 | จะชนะ ซีแอตเติล เรน (ญ) [76%] | 2 - 2 | [61%] ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 1 - 1 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) [56%] | 1 - 0 | [83%] ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) จะชนะ | 1-0 |
16:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 0 - 1 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 4 - 1 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 2 - 2 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | ไพรบราม (ยู 19) | รอ | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:30 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | รอ | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | |
17:30 | เวเจิล (ยู 19) | รอ | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | |
17:30 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | รอ | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | |
17:30 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 2 - 3 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 0-2 |
18:00 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | รอ | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | |
18:00 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | รอ | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | |
18:00 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | 3 - 2 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
13:30 | เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) [70%] | 3 - 1 | [86%] เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด) จะชนะ | 0-0 |
14:45 | อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 11 - 4 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 0-0 |
16:00 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) | 10 - 5 | ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
18:30 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด) | 5 - 8 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 1 - 1 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 0-1 |
15:00 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | รอ | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | |
15:00 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | รอ | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | |
16:00 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | รอ | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | |
17:00 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | รอ | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | รอ | บาโรก้า เอฟซี | |
20:00 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | รอ | แบล็ค ลีโอพาร์ด |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
23:10 | อัล คิว ซา | 0 - 1 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 0-0 |
01:30 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส [66%] | 1 - 1 | [69%] สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:30 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 4 - 0 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 2-0 |
01:30 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 2 - 2 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 1-2 |
01:30 | คานัวลาส เอฟซี | 3 - 1 | ซีเอ ซาน มิเกล | 2-1 |
01:30 | โกมูนิกาซิโอเนส | 1 - 1 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) | รอ | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ (ยู 21) | |
16:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) | รอ | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) | |
17:00 | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | รอ | ลวีฟ(ยู 21) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
15:00 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 1 - 2 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:00 | ยูดี แอลบาร์ร่า | 1 - 1 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 0-0 |
21:00 | ซีอี เมร์คาดัล | รอ | ซีเอฟโซลเลอร์ | |
22:00 | จะชนะ ยูซี คาร์เทส [76%] | รอ | [58%] เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | |
22:59 | จะชนะ พานาเดอเรีย พูลิโด้ [79%] | รอ | [56%] อาลูกัส ซีเอฟ | |
22:59 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) [68%] | รอ | [67%] เอสซีดี ดูรานโก้ จะชนะ/เสมอ | |
22:59 | จะชนะ ซีอี อันดราทส์ [75%] | รอ | [58%] ซีดี มานาคอร์ | |
23:15 | เอสดี เรวิลลา | รอ | ยูดี ซามาโน | |
00:00 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | รอ | ลาโซลาน่า | |
00:30 | ลัวเซเตนเซ่ | รอ | ซานตันยี | |
00:30 | อะเซโร | รอ | โอริฮูร่า | |
00:30 | ทามาร์ริตเตอร์ | รอ | ซีเอ มอนซอน | |
01:00 | โฆเว่ เอสปันญอล | รอ | เฮอร์คิวลีส2 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
14:30 | บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) | 2 - 0 | มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) | 1-0 |
15:00 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) [73%] | 0 - 3 | [68%] มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
15:00 | เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) | 1 - 2 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | 1-2 |
19:50 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) [47%] | รอ | [89%] มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) จะชนะ | |
20:00 | จะชนะ มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) [89%] | รอ | [45%] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | |
21:00 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | รอ | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | |
22:00 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | รอ | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | |
22:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | รอ | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | รอ | วิดาด เฟส |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | เนกาซ่า (ยู20) | รอ | คลับ อเมริกา (ยู 20) | |
21:00 | จะชนะ ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) [83%] | รอ | [53%] พูเอบลา (ยู20) | |
21:00 | โตลูกา(ยู 20) | รอ | พูมาส ยูนัม(ยู20) | |
21:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) | รอ | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | |
21:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | รอ | ลีออน(ยู20) |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
23:30 | มทาร์ฟา | รอ | สวีอิยูไนเต็ด | |
02:00 | มาร์ซาสกาลา | รอ | เซอร์ริกค์ | |
02:00 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | รอ | เซจตัน คอรินเทียนส์ |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | โดรเชีย | รอ | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 2 - 0 | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | 1-0 |
16:00 | จะชนะ สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) [76%] | 2 - 1 | [65%] เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
19:00 | จะชนะ ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 [92%] | 6 - 0 | [46%] ปาร์นู เจเค | 1-0 |
19:00 | ทูเลวิค วิจานดี่ [44%] | 0 - 7 | [91%] เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-4 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
17:00 | เอฟเค ลิด้า | รอ | สมอร์กอน เอฟซี | |
19:00 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | รอ | เอฟซี โมโลเดชโน |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | เชียงใหม่ เอฟซี | 0 - 2 | ระยอง เอฟซี | 0-1 |
18:00 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 3 - 1 | กระบี่ เอฟซี | 2-0 |
18:30 | อุดรธานี [66%] | 1 - 4 | [75%] อยุธยายูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
19:00 | ระนอง เอฟซี [68%] | 2 - 3 | [69%] นครศรียูไนเต็ดเอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
21:30 | เคเลน เอสซี(ญ) | รอ | ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
14:45 | จะชนะ โมนาโร แพนเธอร์ส [83%] | 2 - 1 | [55%] คูม่า ไทเกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | โกลด์ โคสต์ ไนท์(N) [68%] | 2 - 0 | [72%] บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:05 | จะชนะ เวสต์ แอดิเลด เอสซี [79%] | 4 - 3 | [65%] พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | วอลซันกูร์ | รอ | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | |
21:00 | จะชนะ ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ [85%] | รอ | [56%] แมกนิ | |
21:00 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | รอ | ไออาร์ เรกยะวิก |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
18:30 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | รอ | โกเมล(W) |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
18:30 | จะชนะ เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) [80%] | 2 - 0 | [60%] เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | รอ | เมรานี่ ทบิลิซี่ |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
18:15 | พีเอสเอส สเลมัน | 2 - 1 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | 0-0 |
18:15 | จะชนะ ซิเลกอน ยูไนเต็ด [79%] | 1 - 1 | [57%] เปอร์ซิค เคดีรี่ | 1-0 |
20:00 | จะชนะ พีเอสเอ็มมากัสซาร์ [75%] | 3 - 0 | [65%] เปอร์เซบายา สุราบายา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
19:00 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 5 - 1 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 4-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:30 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 3 - 0 | โปกอน(W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ซามิน | รอ | เอฟเค กิฟดูวอน | |
19:00 | แยงไกเยอร์ | รอ | เอรัล นิวคัส | |
21:00 | ชูตัน กูซาร์ | รอ | มาเชล มูบาเร็ค | |
21:00 | บูโซโร เอฟเค | รอ | อันดิแจน แทชเค้นท์ | |
21:00 | ทูรัน | รอ | โซรัซ FK อูลกัช |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
16:00 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | รอ | สลาเวีย ปราก (ญ) | |
16:00 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ญ) | |
20:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) [52%] | รอ | [89%] สโลวัคโก้ (ญ) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
22:59 | อัล คอร์ | รอ | อัล ชาฮานียา |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | รอ | เอซี มิลาน(ญ) |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
14:15 | ซูลูท ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า | 0-2 |
15:15 | เพอเซอแรง เซอแรง | 1 - 0 | พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ | 0-0 |
15:30 | พีเอสเอ็มเอส เมเดน | 1 - 0 | คาโร ยูไนเต็ด | 0-0 |
16:30 | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | 2 - 1 | พีเอสเคซี ซิมาฮี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
21:00 | เปลิสเตอร์ | รอ | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | |
21:00 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | รอ | โบเรค เวเลส |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | รอ | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | กิมโป เอฟซี | 0 - 3 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0-1 |
14:00 | ปูซานไอปาร์ค [60%] | 1 - 0 | [79%] กยองนัม เอฟซี จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยุโรป BSWCP |
||||
17:15 | โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | รอ | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) | |
22:30 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) | 3 - 8 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
15:00 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี [72%] | 0 - 1 | [64%] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
15:00 | จะชนะ ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี [84%] | 2 - 0 | [53%] วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 1-0 |
16:00 | จะชนะ คาเตอเลอร์ โตยามา [75%] | 2 - 1 | [62%] มิยาซากิ | 1-0 |
16:30 | ไกนาเร โตโตริ | 3 - 0 | อซูส คราโร นูมาซู | 2-0 |
17:00 | เอฟซี กิฟู | 1 - 1 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 0-0 |
17:00 | เอฮิเมะเอฟซี [70%] | 3 - 2 | [65%] มาบาริ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
03:00 | จะชนะ เอบีซี อาร์เอ็น [75%] | 0 - 0 | [60%] วิตอเรีย บีเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
02:00 | เซา เบอร์นาร์โด้ | รอ | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เลช พอซนาน 2 [66%] | รอ | [71%] มอเตรอ รูบิน | แพ้ชนะ 50/50 |
21:00 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค | รอ | การ์บาเนียกราโกล | |
21:00 | จะชนะ โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก [81%] | รอ | [57%] ซาเกลบี้ ลูบิน บี | |
22:00 | วิสลา พูลาเว่ | รอ | เคเอส พอลโควิค |
ผลบอลวันที่ BRA SPC |
||||
01:00 | อา โซ ซานต้า เอสพี | 1 - 1 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 0-1 |
06:00 | จะชนะ ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส [75%] | 1 - 0 | [61%] เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
22:00 | สกอตแลนด์ (ยู 16) | รอ | เดนมาร์ก ยู16 | |
04:45 | จะชนะ บราซิล (ยู20) [96%] | 1 - 0 | [34%] อุสเบกิสทาน (ยู 20) | 0-0 |
07:00 | อุรุกวัย(ยู 20) | 0 - 2 | อาร์เจนตินา(ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ SAFF Women’s Championship |
||||
14:15 | ปากีสถาน ( ญ ) [79%] | รอ | [60%] บังกลาเทศ (ญ) จะชนะ | |
18:45 | มัลดีฟส์ (ญ) | รอ | อินเดีย (ญ) |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | เดอะ เลค | 0 - 1 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | รอ | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | |
01:00 | จะชนะ พัลไมรัส (เยาวชน) [91%] | รอ | [42%] ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
18:30 | จะชนะ อันเดอร์เลชท์ (ญ) [89%] | 2 - 0 | [50%] สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 0-0 |
00:00 | จะชนะ อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) [95%] | 4 - 0 | [30%] เควี เมเชเลน(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง |
||||
05:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) [73%] | รอ | [64%] เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | โมลด์ บี | รอ | รัวฟอส ไอเอล บี | |
19:00 | ออปเซล ฟุตบอล | รอ | เรดดี้ | |
19:00 | โฟลโร | 1 - 2 | เอลเวอร์รัม | 0-1 |
19:00 | พอร์ส เกรนแลนด์ | รอ | เฟรม ลาวิค | |
19:00 | ทิลเลอร์ [62%] | 4 - 3 | [80%] นาร์โด เอฟเค จะชนะ | 4-1 |
19:00 | ออส เทิร์น | 3 - 3 | นอร์สแตน | 2-0 |
19:00 | จะชนะ เฟรดริกซ์สตรัด บี [78%] | 2 - 2 | [63%] วินด์ยาร์ต | 1-0 |
20:00 | ฮาลเซ่น | รอ | สปินท์ เจลอย | |
21:00 | โลโคโมทีฟ ออสโล | รอ | ลิน ออสโล | |
21:00 | ฮอนฟอสส์ บีเค | รอ | เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ | |
21:00 | ฮาร์สตัด | รอ | ไมจอลเนอร์ | |
22:00 | เบียเซ่น | รอ | สเทรินจาร์ | |
22:00 | จะชนะ อาเลซุนด์เอฟเค บี [79%] | รอ | [61%] ฟอร์ด |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
17:00 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) | 4 - 0 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
23:30 | เรอัล บายาโดลิด บี | 0 - 1 | ซีดี กัวจูเอโล | 0-1 |
23:30 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 3 - 1 | ซีดี มอนติโฆ่ | 1-1 |
00:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 0 - 0 | โพลโวลีน | 0-0 |
00:15 | ออร์ฟาโร | 3 - 1 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 2-0 |
01:00 | เอร์กูเลส | 1 - 1 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | บอร์กโดซ์(ยู 19) | 1 - 1 | แรนส์(ยู 19) | 1-1 |
20:00 | นีซ (ยู 19) | รอ | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | |
20:00 | เมริกนาเคส ยู19 | รอ | น็องต์(ยู 19) | |
20:00 | ลอริยองต์(U19) | รอ | เลอ ม็องส์(ยู19) | |
20:00 | จะชนะ ตูลูส (ยู 19) [81%] | รอ | [57%] มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | |
21:00 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | 0 - 1 | โอแซร์ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 0 - 1 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 0-0 |
18:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 6 - 0 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 4-0 |
18:00 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 2 - 1 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 0-0 |
19:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 0 - 3 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 0-1 |
19:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 3 - 2 | ไวเด้นบรูค | 2-1 |
19:00 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 4 - 1 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 1-1 |
19:00 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 3 - 0 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 1-0 |
19:00 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 2 - 2 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 1-1 |
19:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 3 - 1 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 2-1 |
19:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 2 - 3 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 1-0 |
19:00 | เฮสเซ่น คาสเซล [72%] | 1 - 2 | [66%] ทีเอสจี บาลินเก้น | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
19:00 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 2 - 2 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 1-2 |
19:00 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 4 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 1-0 |
19:00 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 1 - 1 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 0-1 |
19:00 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 0 - 2 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 0-2 |
19:00 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 7 - 1 | ทีเอสวี บุชบัช | 2-0 |
19:00 | บาลินเกอร์ | 2 - 0 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 1-0 |
19:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 1 - 0 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 1-0 |
19:00 | ชามนิตเซอร์ | 0 - 3 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
18:00 | จะชนะ วีไอเอฟเค [88%] | 0 - 1 | [49%] เอฟซี วาจากอสกิ | 0-0 |
19:00 | อีพีเอส เอสโป | 1 - 1 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 0-1 |
19:00 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 1 - 1 | แอตแลนติส | 0-0 |
20:00 | แจส พอริ | 0 - 1 | ซัลปา | 0-0 |
20:00 | นูรมิจาร์เวน | 0 - 2 | จิปโป | 0-0 |
20:00 | คาริเนน โปเจ็ท [52%] | 0 - 2 | [90%] อิลเวส แทมเปเร่ 2 จะชนะ | 0-1 |
20:00 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 1 - 0 | ฟูทูร่า ปอร์โว | 0-0 |
20:30 | วันตา | 0 - 4 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 0-1 |
21:00 | แทมเปเร่ ยูไนเต็ด [72%] | 4 - 2 | [72%] เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
21:00 | จะชนะ จีบีเค คอคโคล่า [75%] | 1 - 1 | [68%] โรพีเอส โรวานีมี่ | 1-1 |
22:00 | เจเอส เฮอร์คิวลีส | 0 - 1 | จีวาคีล่า เจเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
21:00 | แรนส์ 2 | รอ | แก็งก็อง บี | |
22:59 | โซเมอร์ โอเอล | รอ | อันเดรซัก | |
22:59 | บิวแวร์ส | รอ | ก็อง 2 | |
22:59 | ชาร์เทรส เอฟซี | รอ | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | |
22:59 | เบซองกอง | รอ | โบบิกนี เอ.ซี. | |
22:59 | จะชนะ เอฟซี เฟลอรี่ 91 [82%] | รอ | [53%] เอปินาล | |
22:59 | ชามาเลียเรสเอฟซี | รอ | ลอริยองต์ บี | |
22:59 | เล เออบิเยรส์ | รอ | สเตรด บอร์เดไลส์ | |
22:59 | บลัว เอฟ.41 | รอ | แซ็ง-มาโล | |
22:59 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | รอ | ไฮอีเรส | |
22:59 | มาริกนาเน่ จีเนค | รอ | เซเต้ เอฟซี | |
22:59 | ตูลง | รอ | ลียง ดูเชรี่ | |
22:59 | บูโลญจน์ | รอ | เม็ตซ์ บี | |
22:59 | เกรไตล์ | รอ | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | |
23:30 | อีเซอร์ เอเอส | รอ | อ็องกูแลม | |
23:30 | วานส์ | 1 - 2 | เอฟซี แซมบี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 2 - 4 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 1-4 |
15:00 | เอฟซี บราชอฟ | 1 - 0 | เมต้าล๊อกโลบูส | 1-0 |
15:00 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 0 - 1 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 0-0 |
15:00 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 1 - 1 | ยูนิเรีย เดจ | 0-0 |
15:00 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 1 - 0 | กลอเรีย บูซัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | เอฟซี แบลค สทาร์ | รอ | มูริ | |
21:00 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | รอ | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | |
21:00 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | รอ | เอฟซี ลินท์ 04 | |
21:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | รอ | เอสซี เครียนส์ | |
21:00 | เคียสโซ | รอ | ยัง บอยส์ (ยู 21) | |
21:00 | โซล็อตเทิร์น | รอ | เดเลมอน | |
22:00 | สตาเด้ นยอนเนียส | รอ | เอสซี แชม | |
22:00 | บาสเซโคร์ท | รอ | โวห์เลน |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
21:00 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | รอ | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | |
21:00 | เอสซี เบรเกนซ์ | รอ | อดมิรา ดอร์นเบิร์น | |
21:30 | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | รอ | เครมเซ่อ | |
22:00 | ยูเอสเค อานิฟ | รอ | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 1 - 1 | โคลดิ้ง | 0-1 |
19:00 | บราแบรนด์ | 0 - 0 | บีเค เฟรม | 0-0 |
20:00 | เจมส์เมอบังค์ | รอ | โรสกิลด์ |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 5 - 3 | บราท์เวก | 2-0 |
19:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 2 - 2 | ควิด ฮอลเด้น | 1-0 |
20:00 | โซต้า | 1 - 1 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 1-0 |
20:00 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 4 - 0 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 1-0 |
22:30 | โฮดด์ | 1 - 0 | อัสเคอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
17:00 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | รอ | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | |
20:00 | ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) [43%] | รอ | [93%] ไอเค อุปซาลา (ญ) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
20:00 | ดัคซีสปอร์ | รอ | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | |
20:00 | จะชนะ อันคารา เดไมสปอร์ [77%] | รอ | [59%] ซาริเยอร์ | |
20:00 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | รอ | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | |
20:30 | โคแคลิสปอร์ | รอ | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | |
20:30 | ซองกุลดัค [67%] | รอ | [69%] อดิยามานสปอร์ | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 2 | โครัม เอฟเค | 0-0 |
20:30 | โซมาสปอร์ | รอ | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | |
21:00 | จะชนะ อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ [76%] | รอ | [60%] ยูทัส ยูแซกสปอร์ | |
22:59 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | รอ | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | |
22:59 | จะชนะ ซานลิอูร์ฟาสปอร์ [77%] | รอ | [60%] อาเหม็ดสปอร์ | |
22:59 | 24 Erzincanspor | รอ | อินโกลสปอร์ | |
22:59 | บูร์ซาสปอร์ | รอ | บัทมาน เปโทรลสปอร์ |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | รอ | เอฟเค อูราล-2 | |
18:00 | เชลยาบินสค์ | รอ | อัมคาร์ เพิร์ม | |
20:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | รอ | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | |
20:30 | สปาร์ตัก นาลชิค | รอ | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | |
20:30 | เอฟเค การูก้า | รอ | โซโคล ซาลาตอฟ | |
21:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | รอ | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | |
21:00 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | รอ | คแวนท์ ออบนินส์ค | |
21:00 | เชอตาโนโว มอสโก | รอ | เอฟซี มูรอม | |
21:00 | มาชูค- เคเอ็มวี | รอ | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | |
21:00 | ดินาโม มอสโก บี | รอ | เทคสติลชิค อีวาโนโว | |
21:00 | โรเตอร์ โวลโกกราด | รอ | ลีเจียน ไดนาโม | |
21:00 | ซัลยุต | รอ | เอฟเค โคลอมนา | |
22:00 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | รอ | เอฟเค ไบโอลอก | |
22:00 | เอฟเค อาร์ยาซาน | รอ | สโตรกิโน่ มอสโก |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:45 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) | รอ | อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) | |
20:45 | จะชนะ ชาบับ ดูไบ (ยู 21) [89%] | รอ | [51%] ดิบา อัล-ฟูไจรัช (ยู 21) | |
20:45 | อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) | รอ | คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) | |
20:45 | วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) | รอ | อัล บาเตห์ (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | ออนซาล่า บีเค | 3 - 0 | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | 1-0 |
19:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 4 - 0 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 3-0 |
19:00 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 1 - 0 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ เอฟซี โรเซ็นการ์ด [92%] | 5 - 1 | [43%] อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | 2-0 |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | สเมดบี้ เอไอเอส | |
19:00 | จะชนะ ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม [81%] | 0 - 3 | [62%] คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 0-3 |
19:00 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | รอ | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | |
20:00 | สควิลเจโบ เอสเค | รอ | เอฟซี กูเต้ | |
21:30 | โบเดน บีเค | รอ | ไอเอฟ อัลการ์น่า | |
21:30 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | |
22:00 | จะชนะ อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค [80%] | รอ | [62%] ซีเรียนสก้าเอฟซี |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:00 | ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ชาน ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | โฮบาร์ต ใต้ | 1 - 0 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 1-0 |
11:35 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 0 - 1 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 0-1 |
11:40 | โฮบาร์ทซีบรา | 1 - 5 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 0 - 0 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | รอ | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | |
01:30 | เคลย์โพล | รอ | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | |
01:30 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | รอ | คลับ ลูจัน |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
11:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 2 - 2 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 2-2 |
11:35 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 0 - 3 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
22:30 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | รอ | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | |
06:30 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | รอ | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
17:00 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 0 - 0 | คาโป (ยู 20) | 0-0 |
22:59 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | รอ | อิลเวส(ยู 20) |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | จะชนะ อาราเบ้ ยูนิโด้ [79%] | รอ | [53%] แอตเลติโก้ ชิริกี้ | |
06:15 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | รอ | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
18:00 | โตเว โปลี | รอ | มาพีเอส มาส์คู | |
18:30 | อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ [62%] | 1 - 4 | [83%] เอฟซีเอสพู จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 0 - 1 | จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
15:30 | มาบตาพุด ระยอง เอฟซี | 1 - 0 | กบินทร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:30 | อัสสัมชัญ ธนบุรี | 2 - 0 | อ่างทอง เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:00 | จะชนะ เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี [74%] | รอ | [61%] อัลกอสตูร่า เอฟซี | |
03:00 | จะชนะ ทิทาเนส เอฟซี [81%] | 3 - 2 | [53%] ยูเรนา เอสซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
22:00 | เอฟเค เบราเน | รอ | โอทรานท์ |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | รอ | ฟราน โบเรียนส์ |
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา |
||||
19:00 | ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก [87%] | รอ | [89%] วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | โปกอน เซซิน 2 | 5 - 1 | ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ | 3-0 |
17:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี [78%] | 1 - 2 | [60%] สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
19:30 | กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ | รอ | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | |
21:00 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | รอ | จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
20:00 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | รอ | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) |
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
22:00 | เซซาร์ วาลเลโย (สำรอง) | รอ | อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) | |
22:59 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) | รอ | อยากูโช่ เอฟซี (สำรอง) |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
15:20 | คูการิค(ยู 19) | 3 - 0 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
21:00 | เคเอช ฮลิดาเรนดิ | รอ | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
18:00 | จะชนะ เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน [87%] | รอ | [51%] เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | |
18:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน 3 | 3 - 1 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน | 1-0 |
19:00 | วีเอฟซี พลูเอน | รอ | บูดิสซ่า บัวซอน | |
19:00 | ทีเอสจี บัคนัง | 3 - 1 | น็อตตินเก้น | 2-0 |
19:00 | เวลลิงเก้น | 2 - 5 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 1-2 |
19:00 | จะชนะ ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี [81%] | รอ | [62%] เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | |
20:00 | เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง | รอ | เอฟซี เมมมินเก้น | |
20:30 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก [68%] | รอ | [75%] เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 จะชนะ | |
20:30 | เอฟวี เดียฟเฟลน | รอ | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) | |
22:00 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ [56%] | รอ | [86%] บอนเนอร์เอสซี จะชนะ | |
22:30 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | รอ | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
02:00 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | รอ | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส | |
07:00 | ซาน มาร์คอส | 2 - 0 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL |
||||
15:00 | เซเรส เอฟซี | 4 - 2 | สตาเลี่ยน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
20:00 | อมาโซน กริมต้า (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
11:00 | อัลเวอร์สโตนเอฟซี | 3 - 2 | นอร์เทิร์น วานเดอริง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | รอ | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | |
19:30 | นูร์ดวิก | รอ | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | |
19:30 | ชีเวนนินเกน | รอ | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | |
20:00 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | รอ | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | |
20:00 | โวเลนดัม (เยาวชน) | รอ | โคซัคเค่น บอยส์ |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | จีวีไอ | 2 - 2 | ฮอลเบค | 0-1 |
18:00 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 0 - 1 | สจอร์ด | 0-1 |
18:30 | นอร์เรสซันด์บี | 4 - 0 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | 1-0 |
19:00 | จะชนะ บี 1909 โอเดนเซ่ [79%] | รอ | [60%] วาลเด้ |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
20:55 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 1 - 1 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 1-0 |
21:30 | เอ็นเค จารูน | รอ | เอ็นเค โซลิน |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | จะชนะ คอสเทล ยูนิออน [73%] | รอ | [56%] โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี |
ผลบอลวันที่ อินเดีย Durand คัพ |
||||
19:30 | เดลี ไดนามอส | รอ | เบงกาลูรู |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | รอ | บานฟิลด์(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | จะชนะ กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ [79%] | รอ | [60%] สเตอัว บูคาเรสต์ 2 | |
21:00 | อฟูมาติ | รอ | แอลเนียเต้ โมเดลู | |
21:00 | ทูนาริ [87%] | รอ | [56%] ยูนิเรีย บาสคอฟ จะชนะ | |
21:00 | จะชนะ สโคลาร์เรซิต้า [85%] | รอ | [57%] ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | เอซียูเวเนส โดกาน่า | รอ | เอสพี โดมัญญาโน |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
16:30 | จะชนะ อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) [87%] | 0 - 1 | [51%] ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 0-1 |
16:30 | จะชนะ โอซาซูนา(ญ) [87%] | 2 - 0 | [51%] คอร์โดบา(ญ) | 1-0 |
00:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) | รอ | อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:30 | จะชนะ เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี [74%] | รอ | [59%] สปอร์ติโว เพนาโรล | |
02:00 | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | รอ | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
19:00 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | รอ | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
17:45 | ไอรอนี่ บีไน คาบุล | 0 - 2 | อาฮี เอเคอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 4 - 0 | ซัมซุยโป | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 1 - 2 | เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) | 1-1 |
15:30 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 6 - 1 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 4-1 |
16:00 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 7 - 2 | เลวาเดียกอส (ยู 19) | 5-1 |
21:00 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 2 - 0 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 1-0 |
21:30 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | รอ | ปาส ลาเมีย(ยู19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | บูจุมบูรา ซิตี้ | รอ | แอตเลติโก้ โอลิมปิก |
ผลบอลวันที่ Cuban Championship |
||||
03:00 | ลา ฮาบานา | รอ | เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | จะชนะ เอฟซี ซูริค (ญ) [76%] | รอ | [61%] เซอร์เวตต์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) [70%] | 0 - 3 | [75%] เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
15:00 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 2 - 1 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 1-1 |
20:30 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | รอ | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | เอดี ซานฮวน(ยู 19) [71%] | 2 - 1 | [71%] ซีดี อลาเบส(ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
17:30 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) | 1 - 0 | ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | จะชนะ เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) [79%] | 1 - 2 | [62%] ลูโก(ยู 19) | 0-1 |
22:59 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | รอ | ซีดี เอโบร (ยู19) | |
00:00 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | รอ | เกตาเฟ่(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เลาเลตาโน่ ยู19 [40%] | รอ | [91%] อโมร่า เอฟซี(ยู19) จะชนะ | |
21:00 | วิเซล่า (ยู 19) | รอ | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | |
21:00 | บราก้า(ยู 19) | รอ | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | |
21:00 | มาริติโม ยู19 | รอ | เบนฟิก้า(ยู 19) | |
21:00 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) [73%] | รอ | [65%] เบเลเนนส์(ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 |
21:00 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) [62%] | รอ | [77%] นาซิโอนัล (ยู19) จะชนะ | |
21:00 | วาร์ซิม(ยู19) | รอ | อมารานเต้ (ยู19) | |
21:00 | ปาโดนเซ่(ยู19) | รอ | เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) | |
21:00 | จะชนะ เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) [87%] | รอ | [89%] ทอนเดล่า (ยู 19) | |
21:00 | กอนโดมาร์ (ยู19) | รอ | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | |
21:00 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | รอ | เบาวิสต้า(ยู 19) | |
21:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 [49%] | รอ | [86%] สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) จะชนะ | |
21:00 | ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 | รอ | คาซ่า เพีย ยู19 | |
21:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | รอ | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 2 | โรชเดล โรเวอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:30 | เอสวีคาราเวล | รอ | เอสวีเอสเทรลล่า |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | รอ | ไวกิงเกอร์ โกตู 2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 5 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง)(N) | 2 - 3 | เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | แอดิเลดไวเปอร์ส | 3 - 3 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:30 | เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ [63%] | รอ | [75%] เอ็นเค วร์โบเวต | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | โคโล โคโล่ (ญ) | รอ | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน) | รอ | กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) | |
01:00 | อาไว (เยาวชน) | รอ | คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ |
||||
48 | เอเอสซี ซาน ดิเอโก | 1 - 0 | มิชิเกน สตาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | 1 - 1 | สเปเซีย(เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | รอ | ปาโดวา(เยาวชน) | |
20:00 | จะชนะ วิเชนซ่า(ยู20) [75%] | รอ | [63%] ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | |
20:00 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | รอ | สปอล(เยาวชน) | |
20:00 | อัสโคลี่(เยาวชน) | รอ | ลาซิโอ(เยาวชน) | |
20:00 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | รอ | เรจจิน่า(ยู19) | |
20:00 | เรจเจียนา (ยู 20) | รอ | โคโม (ยู 20) | |
20:00 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | รอ | เจนัว(เยาวชน) | |
20:00 | ปิซา(ยู 19) | รอ | เปรูจา(เยาวชน) | |
21:00 | จะชนะ เบเนเวนโต้ (เยาวชน) [76%] | รอ | [62%] โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1 - 2 | เรอัล มูร์เซีย | 1-0 |
00:30 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 1 - 0 | ซาลามังก้า | 1-0 |
00:30 | จะชนะ กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [79%] | 1 - 3 | [55%] ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0-2 |
02:30 | จะชนะ แอธเลติก บิลเบา บี [74%] | 0 - 1 | [62%] เอลเดนเซ่ | 0-1 |
02:30 | อัลเจซีราส | 0 - 1 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | รอ | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | สปอร์ติง คานามาย [68%] | 1 - 1 | [74%] คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า จะชนะ | 0-1 |
07:00 | เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด | 3 - 1 | อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:05 | แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์(สำรอง) | 0 - 1 | ทาโคมา ดีเฟียนซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เซา เปาโล อาร์เจ | รอ | ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ | |
01:00 | เซา กอนซาโล | รอ | ซีอีเอซี/อรารูอามา |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | บังคลาเทศ ยู 20 [47%] | รอ | [87%] บาห์เรน (ยู 20) | แพ้ชนะ 50/50 |
01:30 | เมียนมาร์(ยู 20)(N) | รอ | จีน (ยู20) |