ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 2 - 0 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 1-0 |
07:30 | จะชนะ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [77%] | 1 - 1 | [58%] อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 1-0 |
07:30 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 1 - 0 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
21:00 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 2 - 2 | ดูบา อัลฮัสซัน | 2-0 |
22:59 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 4 - 1 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 1-0 |
00:00 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 1 - 0 | คาดิส 2 | 0-0 |
01:30 | โคเรีย ซีเอฟ | 1 - 2 | ซีดี เตรรา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
19:00 | เหอเป่ย เอฟซี(N) [43%] | 3 - 4 | [89%] เทียนจิน ไทเกอร์ จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
02:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 1 - 0 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
07:30 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 0 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
||||
22:59 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 1 - 0 | มาริบอร์ | 0-0 |
00:00 | สโลวัคโก้ | 1 - 1 | เฟเนร์บาห์เช่ | 0-0 |
00:00 | จะชนะ เอฟซี ซูริค [95%] | 3 - 0 | [34%] ลินฟีลด์ เอฟซี | 2-0 |
01:00 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์(N) [51%] | 2 - 2 | [85%] มัลโม่ เอฟเอฟ จะชนะ | 0-0 |
01:30 | สโลวาน บราติสลาวา [64%] | 1 - 1 | [73%] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส จะชนะ | 0-0 |
02:00 | จะชนะ ปาร์ติซาน เบลเกรด [86%] | 2 - 2 | [49%] เออีเค ลาร์นาคา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ฮิลลิร็อด | 0 - 2 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 1 - 1 | สเตล รุสซ์โซว | 1-1 |
22:59 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 3 - 1 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0-1 |
01:30 | จะชนะ รุช ซอร์ซอฟ [75%] | 1 - 1 | [61%] โกลนิค เลชน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 2 - 1 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
01:00 | กอเดรนเกอร์ | 2 - 4 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 2-3 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0 - 0 | เอฟบีซี เมลการ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | จะชนะ เอล อิสไมลี่ [72%] | 1 - 0 | [59%] เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 2 - 1 | มานน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
21:30 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)(N) [53%] | 1 - 1 | [87%] อัล-ดูฮาอิล จะชนะ | 0-0 |
23:40 | อัล อราบี | 2 - 1 | อัล เรย์ยาน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FIFA U-20 Women |
||||
09:00 | คอสตาริกา (ญ) ยู 20 | 1 - 3 | ออสเตรเลีย (ญ) ยู20 | 1-2 |
00:00 | จะชนะ กานา ( ญ ) ยู 20(N) [53%] | 0 - 3 | [93%] สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 | 0-2 |
03:00 | จะชนะ ญี่ปุ่น (ญ) ยู20(N) [72%] | 1 - 0 | [69%] เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู 20 | 1-0 |
06:00 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู20(N) | 0 - 1 | ไนจีเรีย (ญ) ยู20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ซูเลีย เอฟซี [60%] | 0 - 0 | [78%] โมนาคัส เอสซี จะชนะ | 0-0 |
06:15 | อารากัว เอฟซี [58%] | 0 - 1 | [78%] ซาโมร่า บารินาส จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
07:15 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 2 - 2 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
22:59 | อรารัต เยเรวาน | 0 - 2 | อารารัต | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก |
||||
10:00 | (Nikao Sokattak FC [44%] | 1 - 4 | [97%] โอคแลนด์ ซิตี้ จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
10:05 | มาราธอน [65%] | 1 - 2 | [73%] ซีดี โอลิมเปีย จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
09:00 | จะชนะ แอนติกา จีเอฟซี [77%] | 0 - 3 | [58%] ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
07:15 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0 - 1 | นาซิอองนาล โปโตซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
07:00 | จะชนะ เปอร์โต มอนต์ [77%] | 1 - 1 | [56%] โคเบรลัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
22:00 | วาเลเรนก้า (ยู 19) | 1 - 4 | สตรอมก็อดเซต(ยู 19) | 1-2 |
23:30 | ลีน ฟุตบอล(ยู19) | 4 - 3 | ออฟซอล (ยู 19) | 3-2 |
01:00 | จะชนะ เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) [80%] | 1 - 4 | [67%] คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) | 0-2 |
01:15 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) | 4 - 1 | วาเลเรนก้า (ยู 19) | 1-0 |
01:15 | สตาเบ็ค (ยู 19) | 3 - 1 | ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) | 3-0 |
01:15 | นอร์สแตน (ยู 19) | 1 - 2 | ฮามคาม ยู19 | 0-1 |
01:15 | จะชนะ แบรัม (ยู 19) [83%] | 5 - 0 | [57%] ลีลล์สตรอม (ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | ไดนาโม ซามาร์คาด [45%] | 1 - 2 | [85%] ซอกเดียน่า จิซาค จะชนะ | 1-1 |
22:00 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 2 - 0 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | จะชนะ ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [76%] | 2 - 1 | [59%] ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ |
||||
23:30 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน [69%] | 2 - 1 | [66%] ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
23:30 | จะชนะ คาฟร์ กาซิม [79%] | 2 - 0 | [56%] ฮาโปเอล รามัต กาน | 0-0 |
23:30 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 0 - 2 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 0-1 |
23:30 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 3 - 2 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:20 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 0 - 3 | ซานหลุยส์(ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | กรินดาวิค (ญ) | 2 - 0 | ฟจอลเนอร์(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
00:30 | จะชนะ โปโลเนีย วอร์ซอว์ [80%] | 1 - 1 | [60%] ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:30 | เมียนมาร์(ยู 19) [100%] | 3 - 7 | [79%] ไทย(ยู19) จะชนะ | 3-5 |
15:30 | อิตาลี (ยู 18) | 3 - 0 | อัลบาเนีย (ยู 18) | 2-0 |
18:30 | จะชนะ เวียดนาม (ยู19) [83%] | 1 - 1 | [52%] มาเลเซีย(ยู19) | 1-0 |
22:59 | บอสเนีย(ญ) ยู19 | 2 - 1 | โรมาเนีย (ญ) ยู19 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 0 - 4 | ซานโตส (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
18:00 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 1 - 1 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
19:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | รอ | ทรอมโซ่ บี |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | จีบีเค คอคโคล่า [60%] | 2 - 0 | [81%] วีไอเอฟเค จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
03:00 | ซีเอยูเวนตูเด้ | รอ | แรมปรา จูเนียร์ | |
03:00 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | รอ | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | เอสเซ่ ไอเค | 1 - 0 | วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส | 0-0 |
22:59 | แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท | 8 - 0 | ทีเคที | 2-0 |
22:59 | ทีพี 47 โตริโน่ [52%] | 1 - 0 | [89%] พีเอส เคมิ คิงส์ จะชนะ | 1-0 |
22:59 | แอตแลนติส 2 | 3 - 2 | เอฟซี โพฮู | 1-0 |
22:59 | ซันดอม ไอเอฟ | 5 - 2 | วีพีวี เปาโล-วีย์คอท | 2-1 |
00:00 | เอชไอเอฟเค 2 | 1 - 5 | พอนนี่สตาร์เกท | 0-3 |
00:15 | เฮอร์โต | 1 - 6 | ทูลอน ทีเอสโต | 1-3 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
09:00 | จาลาปา | 0 - 0 | ดิเรียนเกน | 0-0 |
06:00 | มานากัว เอฟซี [64%] | 3 - 0 | [75%] เรอัล เอสเทล จะชนะ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลริโอคัพ |
||||
01:00 | เซเรส / อาร์เจ | 0 - 3 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) [68%] | 2 - 1 | [71%] อัลมาโกร(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:00 | บานฟิลด์(สำรอง) | 3 - 0 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 1-0 |
21:00 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 0 - 3 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) [60%] | 2 - 0 | [78%] ริเวอร์ เพลท(สำรอง) จะชนะ | 1-0 |
21:00 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 2 - 1 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 0-1 |
21:00 | คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) | 1 - 0 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 0-0 |
22:00 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) | 2 - 0 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 1-0 |
00:00 | ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) | 0 - 1 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | ลอส อันเดส(สำรอง) | 2 - 2 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) | 2-1 |
01:10 | ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) | 2 - 3 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 1-1 |
01:30 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 0 - 0 | ออล บอยส์(สำรอง) | 0-0 |
01:30 | ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) | 2 - 2 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) | 2-0 |
01:30 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) | 0 - 2 | อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) | 0-2 |
01:30 | คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
03:45 | คลับ อเมริกา (ญ) | 3 - 1 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 1-0 |
07:00 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 3 - 0 | คลับ ลีออน (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | สปอร์ เรซิเฟ่(ยู 23) | 3 - 0 | โบตาโฟโก้(ยู 23) | 2-0 |
01:00 | จะชนะ เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) [95%] | 5 - 0 | [35%] บราซิล เดอ เปโลตัส อาร์เอส (เยาวชน) | 4-0 |
01:00 | ปารานา พีอาร์ (ยู 23) | 2 - 1 | อีซี วิตอเรีย(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดีย Regional Cup |
||||
16:20 | แชงค์ก้า เวง เอฟซี [71%] | 0 - 1 | [70%] อิซาว์ลเอฟซี จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:30 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 0 - 3 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | บอมบาด้าเอฟซี | 1 - 0 | ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | มาลากาเตโก(สำรอง) | 1 - 2 | ซานต้าลูเซีย เอฟซี (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
20:30 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค(N) | 0 - 0 | อโปเอล นิโคเซีย | 0-0 |
21:00 | โทบอล คอสตาเนย์ | 1 - 1 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 0-1 |
22:59 | จะชนะ รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา [87%] | 1 - 0 | [50%] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0-0 |
00:00 | จะชนะ เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [89%] | 4 - 1 | [46%] คูคาริคกิ สตานคอม | 2-1 |
00:00 | จะชนะ เยอร์การ์เด้น [83%] | 3 - 1 | [53%] เซ็บซี่ | 2-1 |
00:00 | จะชนะ ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [85%] | 1 - 0 | [46%] ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 1-0 |
00:00 | คอนยาสปอร์ | 2 - 4 | วาดุซ | 1-2 |
00:00 | ซีเอส เปโตรคุบ(N) | 1 - 2 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 1-2 |
00:15 | บาเซิ่ล | 2 - 1 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 2-1 |
00:15 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 3 - 1 | ลูกาโน | 0-0 |
00:30 | จะชนะ รอแยล อันท์เวิร์พ [86%] | 2 - 0 | [50%] ลีลล์สตรอม | 1-0 |
00:30 | จะชนะ สเตอัว บูคาเรสต์ [82%] | 1 - 0 | [55%] ดูนาจสก้า สเตรด้า | 1-0 |
00:30 | ซีเอส คราอิโอว่า | 3 - 0 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 1-0 |
00:30 | พานาธิไนกอส [66%] | 1 - 1 | [70%] สลาเวีย ปราก จะชนะ | 0-0 |
00:45 | จะชนะ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค [92%] | 3 - 0 | [44%] เบรย์ดาบลิค | 1-0 |
01:00 | จะชนะ อันเดอร์เลชท์ [96%] | 3 - 0 | [35%] ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 0-0 |
01:00 | อาริส ซาโลนิก้า | 2 - 1 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-0 |
01:00 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า(N) | 1 - 3 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 0-1 |
01:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79(N) [65%] | 1 - 1 | [71%] เอไอเค โซลน่า จะชนะ | 1-0 |
01:00 | สลิโก โรเวอร์ส | 1 - 0 | ไวกิ้ง เอฟเค | 1-0 |
01:00 | จะชนะ เลฟสกี้ โซเฟีย [90%] | 1 - 2 | [45%] ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 0-0 |
01:30 | ราปิด เวียนนา | 1 - 0 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 0-0 |
01:30 | จะชนะ เลช พอซนาน [91%] | 2 - 1 | [45%] ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 2-0 |
01:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก(N) [63%] | 0 - 2 | [74%] ซีเอสเคเอ โซเฟีย จะชนะ | 0-1 |
02:00 | กิล วิเซนเต้ | 4 - 0 | ริก้า เอฟซี | 3-0 |
02:00 | วาร์ดา เซ | 2 - 1 | โมลด์ | 2-0 |
02:00 | ยัง บอยส์ | 3 - 0 | คูพีเอส | 2-0 |
02:00 | อาแซด อัลค์มาร์ | 7 - 0 | ดันดี ยูไนเต็ด | 5-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:15 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) | 1 - 2 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-2 |