ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 2 - 2 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 2-1 |
01:30 | จะชนะ ราซิ่ง คลับ [79%] | 1 - 0 | [56%] อินดิเพนเดนเต้ | 1-0 |
04:00 | จะชนะ แอดเลติโก ทูคูแมน [73%] | 2 - 0 | [61%] กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 1-0 |
04:00 | ลานุส [70%] | 2 - 3 | [68%] ซีเอ ฮูราแคน | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
06:30 | ริเวอร์เพลท | 0 - 2 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
21:00 | จะชนะ กอริติบ้า พีอาร์ [79%] | 2 - 2 | [57%] ยูเวนตูเด้ | 0-2 |
02:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [64%] | 1 - 0 | [69%] ฟลาเมงโก จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
04:00 | ฟอร์ตาเลซ่า [59%] | 0 - 0 | [77%] พัลไมรัส จะชนะ | 0-0 |
04:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0 - 0 | เซาเปาโล | 0-0 |
04:00 | จะชนะ ซานโตส [78%] | 1 - 0 | [56%] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0-0 |
05:00 | จะชนะ คุยอาบา [73%] | 2 - 0 | [59%] โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
20:00 | คูพีเอส | 4 - 0 | ลาห์ติ | 1-0 |
20:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน [68%] | 3 - 2 | [69%] ฮอนก้าเอสพู | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | ซูวอน ซิตี้ [67%] | 4 - 3 | [72%] เอฟซี โซล จะชนะ | 0-1 |
17:00 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1 - 0 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:05 | รีล ซอลต์ เลค | 2 - 2 | โคโลราโด ราปิดส์ | 1-0 |
09:30 | จะชนะ ออร์แลนโด ซิตี้ [79%] | 1 - 0 | [57%] อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | ลีลล์สตรอม | 0 - 1 | ไวกิ้ง เอฟเค | 0-0 |
22:59 | จะชนะ วาเลเรนก้า [85%] | 3 - 0 | [52%] คริสเตียนซุนด์ บีเค | 0-0 |
22:59 | โมลด์ | 5 - 1 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 3-1 |
22:59 | โรเซนบอร์ก | 3 - 2 | เอฟเค เจิร์ฟ | 2-1 |
01:00 | จะชนะ เฮาเกซุนด์ [77%] | 1 - 1 | [65%] ฮามคาม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 0 - 0 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 0-0 |
16:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1 - 1 | โชนัน เบลมาเร่ | 0-0 |
16:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0 - 2 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0-1 |
17:00 | เซเรโซ โอซาก้า [64%] | 2 - 2 | [75%] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส จะชนะ | 1-0 |
17:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 3 - 0 | เอฟซี โตเกียว | 1-0 |
17:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1 - 0 | เกียวโต แซงก้า | 1-0 |
17:00 | สากัน โตสู | 0 - 1 | คาชิว่า เรย์โซล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | เอล์ฟส์บอร์ก | 2 - 2 | เอไอเค โซลน่า | 1-1 |
20:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 1 - 2 | ฮัคเค่น | 1-0 |
22:45 | จะชนะ คัลมาร์ [83%] | 1 - 1 | [52%] ไอเคซิริอุสเอฟเค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | เวเจิล | 0 - 1 | โคลดิ้ง | 0-1 |
16:00 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 0 - 2 | 1 FC Normannia Gmund | 0-1 |
17:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 2 - 0 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 1-0 |
18:00 | ฮัมบูร์ก | 0 - 2 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 0-2 |
18:30 | วัดฟอร์ด(N) | รอ | พานาธิไนกอส | |
18:30 | พานาธิไนกอส | 0 - 0 | วัดฟอร์ด | 0-0 |
18:30 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 [69%] | 2 - 0 | [79%] ฮาเวลเซ่ จะชนะ | 0-0 |
19:00 | เกล็นโตรัน | 6 - 3 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) | 3-2 |
19:05 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 0 - 6 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 0-3 |
20:00 | วีเอฟอาร์ น็อยมุนสเตอร์ | 1 - 2 | ไฮเดอร์ เอสวี | 0-1 |
20:00 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 1 - 2 | เฟาเอฟแอล วิชทาล | 0-2 |
20:00 | บาเซิ่ล | 1 - 1 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 1-0 |
22:00 | สลาเวีย ปราก | 1 - 0 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 1-0 |
22:00 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0 - 0 | อันตัลยาสปอร์ | 0-0 |
22:00 | รูบิน คาซาน | 1 - 4 | เอฟซี อูฟา | 1-2 |
22:00 | อองเช่ร์ | 2 - 1 | ชามัวร์ นิออร์ท | 1-1 |
22:00 | ราบ็อตนิคกี้ [69%] | 0 - 0 | [71%] เบรกัลนิก้า สติป | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:30 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 3 - 0 | สตาฟโรพอล-2009 | 3-0 |
22:30 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | 0 - 5 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0-2 |
22:30 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 2 - 1 | อาริส ลิมาสซอล | 2-1 |
22:59 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 1 - 0 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 1-0 |
22:59 | เอฟเค รอสตอฟ | 1 - 2 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 0-2 |
22:59 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 3 - 3 | ดินาโม มอสโก | 1-0 |
22:59 | เบลลินโซนา | 0 - 0 | มอนซ่า 1912 | 0-0 |
22:59 | เอฟเค มอร์นาร์ | 1 - 2 | บานานต์ส | 0-2 |
23:30 | จะชนะ เอฟเค ซาราเยโว [92%] | 6 - 0 | [52%] กอชค์ กาเบลา | 1-0 |
00:30 | เฟเนร์บาห์เช่ | 2 - 0 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:30 | ต้าเหลียน โปร(N) | 1 - 3 | ซานตง ไท่ซาน | 0-1 |
18:30 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) | 2 - 0 | กว่างโจว ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ |
||||
21:00 | ปีเตอร์เฮด | 0 - 2 | อเบอร์ดีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 1 - 0 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1-0 |
20:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 1 - 1 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 1-1 |
22:00 | สค็อปดี้ เอไอเค | 2 - 1 | ออร์ไกร์ท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 3 - 2 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 1-1 |
20:00 | จะชนะ เอสเค บรานน์ [86%] | 1 - 1 | [52%] สตาเบ็ค | 0-1 |
20:00 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 1 - 2 | รัวฟอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
01:00 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 4 - 0 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 3-0 |
01:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1 - 0 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 0 - 1 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0-0 |
01:00 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 3 - 0 | อาร์ดา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | มอนเทอร์เรย์ | 3 - 2 | คลับ อเมริกา | 1-2 |
09:05 | ครูซ อาซูล | 1 - 2 | ปาชูก้า | 0-2 |
00:00 | โตลูก้า | 3 - 2 | อัตลาส | 3-1 |
05:00 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 1 - 2 | เนกาซ่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | จะชนะ ยาโร [76%] | 3 - 3 | [62%] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 2-1 |
22:30 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 3 - 3 | พีเค-35 วานตา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:55 | ดีซัวกาส เทลเซีย [58%] | 1 - 4 | [81%] เอฟเค ริเตเรียไอ จะชนะ | 0-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) |
||||
22:59 | เบลเยียม(ญ)(N) | 1 - 1 | ไอซ์แลนด์(ญ) | 0-0 |
02:00 | จะชนะ ฝรั่งเศส(ญ)(N) [87%] | 5 - 1 | [46%] อิตาลี(ญ) | 5-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
21:00 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 1 - 0 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 1-0 |
22:59 | ดินาโม เบรสต์ | 0 - 1 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ดานูบิโอ เอฟซี | 1 - 3 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1-2 |
02:00 | บอสตัน ริเวอร์ | 2 - 3 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 0-2 |
05:00 | จะชนะ ซีเอ เพนาโรล [85%] | 0 - 0 | [46%] เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | แอทเลติโก้ กรัว | 1 - 2 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 1-2 |
01:15 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 0 - 1 | เอฟบีซี เมลการ์ | 0-0 |
03:30 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 1 - 1 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย คัพ |
||||
20:00 | ซาลาสปิลส์ | 0 - 13 | เมตต้า/ลู ริกา | 0-6 |
21:00 | โกรบินา | 2 - 1 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0-1 |
22:00 | เจลกาว่า | 2 - 1 | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | 1-0 |
00:00 | ริก้า เอฟซี | 0 - 2 | เอฟเค วัลเมียรา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | ลา อีคูดัด | 2 - 2 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
06:10 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 1 - 1 | คอร์ตูลัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 3 - 1 | บรัวบริทอากีต้า | 1-0 |
16:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส [64%] | 1 - 1 | [70%] โยโกฮามา เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
16:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 - 1 | โทชิกิ เอสซี | 0-1 |
16:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 1 - 1 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 1-0 |
16:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 2 - 2 | กรุลล่า โมริโอกะ | 2-0 |
17:00 | เธสปา คูซัทสึ | 0 - 2 | มาชิดา เซลเวีย | 0-1 |
17:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 2 - 2 | ฟาเจียโน โอคายามา | 2-1 |
17:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 1 - 3 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0-1 |
17:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0 - 1 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-1 |
17:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 2 - 2 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0-1 |
17:00 | เอฟซี เรียวเคียว | 1 - 1 | เวกัลตา เซนได | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 2 - 0 | ซูเลีย เอฟซี | 1-0 |
06:15 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0 - 0 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:30 | จะชนะ ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า [70%] | 1 - 1 | [67%] ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-0 |
05:00 | โคโล โคโล่ | 3 - 0 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 3-0 |
07:30 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า [67%] | 2 - 2 | [71%] นูเบลนเซ่ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกงลีกคัพ |
||||
14:30 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 2 - 1 | ชาทิน | 1-1 |
16:45 | ซัมซุยโป | 1 - 2 | โวฟูไทโป | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | จะชนะ เดปอร์ติโวมาดรีน [81%] | 3 - 2 | [47%] ฟลานเดรีย | 0-2 |
01:00 | จะชนะ/เสมอ อินสติทูโต เด คอลโดบา [68%] | 2 - 1 | [62%] ซานมาร์ติน ซานฮวน | 1-1 |
01:00 | ซาคาชิสพาส | 0 - 1 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0-1 |
02:00 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 2 - 1 | ซาน เทลโม่ | 2-0 |
02:00 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 3 - 1 | กิมนาเซีย จูจุย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0 - 1 | ฮูม ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
09:00 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 2 - 2 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | 1-1 |
12:00 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | 1 - 0 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ซีดี ฟาส | 4 - 0 | ซีดี ดรากอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ |
||||
20:00 | เอฟเค คัสไป | 1 - 1 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | นาซิอองนาล โปโตซี | 1 - 5 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
04:30 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 1 - 3 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 1-2 |
07:00 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 0 - 1 | เดลฟินเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:05 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 0-0 |
13:05 | รอคเดลซิตี้ซัน | 3 - 2 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:30 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 2 - 3 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
15:00 | กังเนือง ซิตี้ | 1 - 3 | โปชอน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:30 | เสืออี้ชุน(N) | 0 - 1 | ตงกวนกวนเหลียน | 0-0 |
18:30 | เฉวียนโจว หย่าซิน(N) | 1 - 0 | อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์ |
||||
15:00 | สิงคโปร์ (ญ) | 1 - 4 | ออสเตรเลีย(ญ) | 0-2 |
18:00 | ฟิลิปปินส์ (ญ) | 4 - 1 | อินโดนีเซีย (ญ) | 0-1 |
18:00 | มาเลเซีย (ญ) [80%] | 0 - 4 | [79%] ไทย(ญ) จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน |
||||
17:00 | บรูไนดารุซซาลาม(ยู 19)(N) | 0 - 5 | ฟิลิปปินส์ (ยู19) | 0-2 |
20:00 | เวียดนาม (ยู19)(N) | 1 - 1 | ไทย(ยู19) | 0-0 |
20:00 | อินโดนีเซีย (ยู19) | 5 - 1 | เมียนมาร์(ยู 19) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 1 - 0 | เอสเอชบี ดานัง | 1-0 |
19:15 | ฮานอย ทีแอนด์ที | 2 - 1 | ไฮฟอง เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | บิวาโกะ ชิงะ | 0 - 2 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 0-1 |
13:00 | รัน เมล อาโอโมริ | 4 - 1 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 2-0 |
13:00 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 2 - 1 | โอซาก้า เอฟซี | 1-1 |
13:30 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 1 - 1 | เวียร์เทียน คูวานะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
05:05 | จะชนะ ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) [84%] | 2 - 2 | [56%] นอร์ท แคโรไลนา (ญ) | 0-1 |
05:05 | ซีแอตเติล เรน (ญ) [75%] | 2 - 2 | [63%] พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
04:10 | อิตูไซย์โง | 1 - 1 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
21:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 2 - 0 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 3 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 3-1 |
02:00 | จะชนะ เซาเปาโล(เยาวชน) [75%] | 1 - 3 | [65%] อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 2 - 0 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | โลบี สตาร์ส | 3 - 2 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1-2 |
22:00 | ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี | 2 - 1 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 0 - 1 | รีโมสตาร์ | 0-0 |
22:00 | อควายูไนเต็ด | 2 - 2 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 2-1 |
22:00 | จะชนะ กอมเบยูไนเต็ด [83%] | 1 - 0 | [49%] เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 3 - 0 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 2-0 |
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | เคโน พิลเลร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | ลีออน(ยู20) | 3 - 2 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 1-0 |
21:00 | จะชนะ โตลูกา(ยู 20) [71%] | 1 - 1 | [66%] แอตลาส (ยู20) | 0-0 |
21:05 | เกเรตาโร่ (ยู20) [62%] | 2 - 2 | [76%] เนกาซ่า (ยู20) จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
21:00 | เอฟซี โมโลเดชโน | 2 - 1 | เอฟเค ออร์ชา | 1-0 |
22:59 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | 2 - 1 | เอฟเค ลิด้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง |
||||
03:00 | แอฟริกาใต้(ญ)(N) | 1 - 0 | บอตสวานา ( ญ ) | 0-0 |
03:00 | ไนจีเรีย (ญ)(N) | 4 - 0 | บุรุนดี ( ญ ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | จะชนะ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ [90%] | 3 - 2 | [48%] อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 3-1 |
14:00 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 1 - 4 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-4 |
14:30 | บริสแบน ซิตี้ [68%] | 1 - 2 | [73%] มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 1 - 0 | สปอตติโว อิเทโน่ | 1-0 |
21:00 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 1 - 2 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ไครัต อคาเดมี่ | 2 - 1 | อัสตานาบี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
20:30 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | 12 - 0 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เกิ่น เทอ เอฟซี | 0 - 1 | คองเอ็น เนนเดน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ South Africa Confederations Cup |
||||
19:00 | บอตสวานา | 1 - 0 | แองโกลา | 0-0 |
19:00 | เซเชลส์ [56%] | 1 - 2 | [80%] คอโมโรส จะชนะ | 1-1 |
22:00 | ซวาซิแลนด์ | 2 - 0 | เลโซโท | 2-0 |
22:00 | มอริเชียส | 0 - 2 | มาลาวี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
17:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 1 - 1 | มาบาริ เอฟซี | 0-1 |
17:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 2 - 0 | มิยาซากิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | จะชนะ โบต้าโฟโก้ เอสพี [70%] | 1 - 0 | [63%] ยาปิรันก้า | 1-0 |
01:00 | อัลโต พีไอ | 3 - 2 | บราซิล เด เปโลตัส | 2-0 |
03:00 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 1 - 2 | วิตอเรีย บีเอ | 1-1 |
04:00 | โวลตา เรดอนดา [68%] | 2 - 1 | [70%] มิราสโซล จะชนะ | 1-0 |
05:00 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 3 - 1 | เรโม เบเลม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:30 | อิโพรา อีซี | 1 - 1 | บราซิลเลียนเซ่ | 0-0 |
02:00 | โอเอสเต้ | 2 - 1 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 2-1 |
02:00 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) [67%] | 2 - 0 | [66%] ซานตา ครูซ พีอี จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
03:00 | โปซูอาเลกรี | 2 - 1 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 1-1 |
05:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 8 - 1 | คาร์โต ซีอี | 4-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPC |
||||
20:00 | ยูเวนตุส เอสพี | 0 - 2 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 2 - 1 | ริโอ คลาโร่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:10 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) | รอ | บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | วาสโก ดา กามา ( ญ ) | 1 - 1 | ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) | 0-0 |
01:00 | อีซี บาเฮีย(ญ) | 1 - 0 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
19:00 | โวลด้า | 3 - 1 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 0-1 |
20:00 | แซนวิเค็น | 0 - 2 | ลิน ออสโล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | จีบีเค คอคโคล่า | 2 - 1 | เจบีเค เพียตาร์ซาริ | 1-0 |
22:30 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 4 - 1 | คาริเนน โปเจ็ท | 4-0 |
22:30 | จีวาคีล่า เจเค | 4 - 0 | วีไอเอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | ออด เกรนแลนด์ 2 [76%] | 1 - 1 | [69%] วาร์ด ฮอเกซุนด์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
20:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 1 - 2 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 0-0 |
20:00 | โมสส์ | 2 - 0 | โซต้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 1 - 0 | เรอัล พิลาร์ | 1-0 |
01:30 | เบรัสเตกี | 0 - 1 | เจนเนอรัลลามาดริด | 0-0 |
01:30 | จะชนะ เคลย์โพล [81%] | 0 - 3 | [48%] เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
20:10 | โคลอนซีเอฟ | 3 - 0 | ซาลุส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
09:00 | ลอสแองเจลิส โซล (ญ) | 1 - 4 | ซานตาแคลริต้า ฟุตบอล ทีม(ญ) | 0-1 |
09:00 | ฟินิกซ์ เดล โซล(ญ) | 1 - 1 | เอฟซี ทูซอน(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
01:00 | ฮวน อูริช | 2 - 2 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา | 0-0 |
03:00 | เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด | 3 - 0 | ปิราต้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
21:30 | สปาร์ตัก เฮลซิงกิ | 2 - 2 | เอฟซี คุไซซิ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
03:00 | ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี | 0 - 1 | อัลกอสตูร่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | ทีเอ็น สตาร์ | 1 - 0 | บลู อีเกิ้ลส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
22:59 | สปอร์ต บอยส์(สำรอง) | 1 - 0 | สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
19:00 | เชลบอร์น(ยู 19) | 0 - 2 | กัลเวย์ ยูไนเต็ด(ยู 19) | 0-1 |
20:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) | 3 - 3 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) | 2-1 |
20:00 | ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) | 3 - 3 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) | 2-1 |
21:00 | ยูซีดี (ยู 19) [73%] | 2 - 5 | [70%] คอร์กซิตี้(ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 2-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
02:00 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส | 3 - 0 | ดี.คอนเซ็ป | 1-0 |
02:30 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 0 - 0 | เดปอร์เตส วัลดิเวีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
09:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 1 - 0 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ติเกร (สำรอง) | 1 - 0 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
21:00 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 0 - 3 | ดักลาส เฮก | 0-2 |
21:00 | จะชนะ สปอร์ติโว เพนาโรล [77%] | 1 - 2 | [54%] คลับ ซิโพลเล็ตติ | 1-1 |
01:00 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 2 - 1 | วิลล่า มิเตร | 0-0 |
01:00 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 0 - 1 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 0-0 |
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว [53%] | 0 - 0 | [79%] โอลิมโป บาเฮีย บลังกา จะชนะ | 0-0 |
02:00 | แอตเลติโก้ ปารานา | 2 - 2 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 1-0 |
02:00 | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | 1 - 0 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 1-0 |
02:05 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 0 - 3 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
20:00 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 2 - 1 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 2-1 |
21:00 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 0 - 3 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:30 | จอน ฮอลแลนด์ | 3 - 1 | อินเตอร์วิลเลมสตัด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
10:00 | ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) | 1 - 3 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 1-2 |
11:00 | รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) | 3 - 1 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
01:00 | อเวนิดา อาร์เอส | 0 - 0 | อีซี ปาสซูฟูนดู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
05:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 3 - 4 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 1-3 |
07:05 | ซานโตส ลากูน่า(ญ) | 4 - 3 | เกเรตาโร(ญ) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:05 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 0 - 1 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:30 | สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) | 2 - 1 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) | 2-0 |
16:30 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 4 - 2 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | 12 De Octubre Itaugua (W) [37%] | 0 - 8 | [95%] โซล เดอ อเมริกา(ญ) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน) | 1 - 1 | โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 4 - 0 | ซานตา เฟ่ (ยู 20) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 1 | แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | 1-0 |
15:15 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) | รอ | แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:05 | คิซูมู่ออลสตาร์ | 2 - 2 | วิฮิก้า ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | นอร์ธ สตาร์ | 1 - 2 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 1-1 |
14:00 | จะชนะ เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ [94%] | 1 - 0 | [47%] ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | เซาท์ยาร์รา เอสซี (หญิง) | 1 - 0 | จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) | 0-0 |
12:30 | เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 4 | เปรสตัน ไลออนส์(W) | 0-1 |
14:20 | โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) | 7 - 0 | เคซี่ โคเมท (ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:45 | เกาลูน ซิตี้ | 2 - 1 | มูทัล เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | พีดีเอ็กซ์ เอฟซี | 0 - 4 | นานี เลียน | 0-2 |
05:30 | ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ | 4 - 0 | เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ | 3-0 |
45+ | โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส | 0 - 0 | เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด | - |