ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | เอลเคเอสลอดซ์ | 1 - 1 | สตอล เมียเลช | 0-1 |
18:00 | สลาเวีย โซเฟีย | 1 - 2 | เอฟซี ฮีบาร์ | 0-0 |
19:00 | คิลมาร์น็อค | 2 - 2 | เอฟซี ลินคอล์น | 1-1 |
19:00 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0 - 0 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 0-0 |
19:10 | รูบิน คาซาน | 3 - 1 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 2-0 |
20:30 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 1 - 0 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 1-0 |
21:00 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0 - 2 | วิสล่า พล็อค | 0-1 |
21:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 2 - 2 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 0-2 |
21:00 | ปิแอส กลิวิส | 2 - 0 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 2-0 |
21:30 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 6 - 0 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 1-0 |
21:30 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 3 - 1 | สโลวาน บราติสลาวา | 1-0 |
21:30 | ตอร์ปิโด มอสโก | 1 - 1 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-0 |
22:00 | เลช พอซนาน | 2 - 1 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 0-1 |
22:00 | สโลวัคโก้ | 1 - 0 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 1-0 |
22:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 4 - 1 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 3-1 |
22:30 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 3 - 4 | ลูกาโน | 1-2 |
22:59 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 3 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น | 3-0 |
22:59 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 3 - 0 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 2-0 |
22:59 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | 0 - 1 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 0-0 |
22:59 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 1 - 1 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 1-1 |
22:59 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 2 - 0 | เอฟเค รอสตอฟ | 1-0 |
23:30 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 0 - 4 | เวียนเนอร์ เอสซี | 0-2 |
23:30 | วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก | 3 - 2 | โอลเดนเบอร์ก | 2-0 |
00:00 | วาดุซ | 1 - 1 | วินเตอร์ทูร์ | 0-0 |
00:15 | ราดนิคกี้ 1923 | 0 - 1 | ริเยก้า | 0-1 |
00:30 | เอฟเค วอซโดวัค | 1 - 2 | มัลโดส ลูการ์นี | 0-0 |
00:30 | มัลโดส ลูการ์นี | 2 - 1 | เอฟเค วอซโดวัค | 0-0 |
01:30 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 0 - 6 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 0-3 |
01:30 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 0 - 1 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0-1 |
01:30 | คีธ | 0 - 5 | เอลจิน ซิตี้ | 0-2 |
01:30 | ฟัลเคิร์ก | 1 - 0 | สแตรนแรร์ | 1-0 |
01:30 | อัลลัว แอทเลติค | 4 - 1 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 3-1 |
02:00 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 2 - 2 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:30 | ซานตง ไท่ซาน(N) | 2 - 0 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 2-0 |
18:30 | กว่างโจว ซิตี้(N) [61%] | 0 - 3 | [76%] ต้าเหลียน โปร จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
00:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | 2 - 2 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 1-2 |
00:30 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 0 - 1 | จีเอไอเอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 1 - 1 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-1 |
07:30 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 2 - 1 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 2-1 |
07:30 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0 - 0 | โบคา จูเนียร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 2 - 2 | ออร์ไกร์ท | 0-1 |
00:00 | ฮาล์มสตัด | 1 - 2 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 0-0 |
00:00 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 2 - 0 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
06:00 | สหรัฐอเมริกา(ยู 20) | 2 - 0 | คอสตาริกา(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
22:00 | สโลวะเกีย(ยู 19) | 1 - 0 | ออสเตรีย(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | อังกฤษ(ยู 19) | 2 - 1 | อิตาลี(ยู 19) | 0-1 |
01:00 | ฝรั่งเศส(ยู 19) | 1 - 2 | อิสราเอล(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
22:30 | ลาห์ติ | 2 - 1 | เจเอพีเอส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
02:45 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 0 - 6 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 2 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 2-0 |
07:30 | โคโล โคโล่ | 2 - 0 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ [62%] | 0 - 0 | [69%] เอล อิสไมลี่ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
02:30 | ซามาเล็ค | 3 - 2 | เซรามิกา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เซลังกอร์ พีบี | 1 - 1 | ซาบาห์ | 1-0 |
20:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 4 - 0 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:00 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 1 - 1 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 1-1 |
00:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0 - 3 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | บัสควอ เอฟซี | 0 - 2 | บาเฮีย บีเอ | 0-2 |
05:00 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1 - 0 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1-0 |
07:30 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 2 - 1 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 2-1 |
07:30 | กัวรานี่ เอสพี | 0 - 2 | อิทัวโน่ เอสพี | 0-1 |
07:30 | วิลา โนวา | 1 - 1 | ปอนเต เปรตา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
21:45 | ออสเตอร์(ยู 21) | 2 - 1 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 2 - 0 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | โคแคน | 1 - 1 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Womans World Cup (Preliminaries) Europe |
||||
22:00 | มอลโดวา (ญ) | 1 - 1 | ลิธัวเนีย (ญ) | 0-1 |
22:59 | เอสโตเนีย (ญ) | 4 - 2 | คาซัคสถาน(ญ) | 0-1 |
01:00 | ยูเครน(ญ) | 2 - 0 | ฮังการี(ญ) | 1-0 |
01:45 | เนเธอร์แลนด์(ญ) | 3 - 0 | เบลารุส(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ |
||||
16:30 | สปิริต เอฟซี | 2 - 0 | วูลลองกอง ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย คัพ |
||||
16:30 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 2 - 3 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Mediterranean Games - Football |
||||
22:59 | อิตาลี (ยู 18) | 4 - 0 | กรีซ(ยู 18) | 0-0 |
22:59 | อัลจีเรีย(ยู18) | 0 - 2 | โมร็อคโก (ยู 18) | 0-0 |
02:00 | สเปน (ยู 18) | 1 - 1 | ฝรั่งเศส (ยู 18) | 0-0 |
02:00 | โปรตุเกส (ยู 18) | 2 - 0 | ตุรกี (ยู 18) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 5 - 3 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 2-1 |
19:00 | ดาร์มสตัดท์ | 1 - 1 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 0-0 |
21:00 | ยัง บอยส์ | 2 - 1 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 1-0 |
22:00 | เม็กซิโก (ญ) | 3 - 0 | เปรู (ญ) | 2-0 |
22:00 | ตุรกี (ญ) | 2 - 2 | อาเซอร์ไบจาน (ญ) | 0-0 |
22:00 | สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 | 2 - 2 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู 20 | 1-2 |
22:59 | คอสตาริกา (ญ) | 2 - 4 | เฮติ (ญ) | 0-2 |
23:30 | สวีเดน(ญ) | 3 - 1 | บราซิล (ญ) | 0-0 |
00:00 | นิวซีแลนด์(ญ) | 0 - 0 | เวลส์ (ญ) | 0-0 |
00:00 | แซมเบีย (ญ) | 0 - 5 | ยูกันดา ( ญ ) | 0-3 |
00:00 | หมู่เกาะแฟโร(ญ) | 1 - 0 | อันดอร์รา (ญ) | 0-0 |
00:00 | สวีเดน (ญ) ยู23 | 0 - 3 | สหรัฐอเมริกา(ญ) ยู23 | 0-1 |
00:00 | โรมาเนีย(ญ) | 3 - 1 | จอร์แดน(ญ) | 2-1 |
01:00 | เบลเยียม(ญ) | 6 - 1 | ลักเซมเบิร์ก (ญ) | 3-1 |
02:00 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู20 | 2 - 1 | เม็กซิโก (ญ) ยู 20 | 1-0 |
03:00 | โปรตุเกส(ญ) | 1 - 1 | ออสเตรเลีย(ญ) | 0-0 |
04:00 | ปารากวัย(ญ) ยู20 | 3 - 0 | ปานามา ( ญ ) ยู 20 | 2-0 |
05:30 | จะชนะ ชิลี (ญ) [79%] | 1 - 3 | [57%] เวเนซุเอลา (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
17:30 | เวสต์เทิร์นสปิริท | 2 - 3 | อคาเซีย ริดจ์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | อิรัก(ยู 16) | 0 - 1 | เลบานอน (ยู 16) | 0-1 |
01:30 | จอร์แดน (ยู 16) | 2 - 1 | ซีเรีย(ยู16) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | จะชนะ ฮอนก้า อคาเทเมีย [78%] | 2 - 1 | [64%] มูซ่า | 1-0 |
22:59 | คาริเนน โปเจ็ท | 0 - 2 | แทมเปเร่ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รวันดาคัพ |
||||
23:30 | เอเอส คิกาลี | 1 - 0 | เอพีอาร์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ [56%] | 2 - 3 | [83%] อาบาฮานี จะชนะ | 2-1 |
17:00 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ [70%] | 1 - 1 | [70%] ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
17:00 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 1 - 2 | สวาดฮินาต้า เคเอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
03:00 | อัลฟาร์เนีย | 4 - 1 | เคเอ อัสเวลเลียร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) | 1-0 |
00:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 3 - 1 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) | 3-1 |
01:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 1 - 0 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 0 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 2 - 0 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 3 - 0 | ซิเลกอน ยูไนเต็ด | 0-0 |
20:30 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เปรซียา จาการ์ตา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | 4 - 0 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ | 1 - 0 | บอสตัน | 0-0 |
07:00 | ฮิวสตัน เอฟซี | 2 - 0 | บารอสโซแวลลีย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | แอตแลนติส (ยู 20) | 6 - 0 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) | 4-0 |