ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | อิลเวส แทมเปเร่ | 0 - 1 | เฮดไอเอฟเค | 0-0 |
22:00 | คูพีเอส | 2 - 1 | เอซี โอลู | 0-1 |
22:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 5 - 1 | ลาห์ติ | 1-0 |
22:00 | วีพีเอส วาซ่า | 0 - 1 | ฮอนก้าเอสพู | 0-1 |
22:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 2 - 2 | เอฟซี ฮาก้า | 1-0 |
22:59 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ [46%] | 2 - 1 | [88%] เอชเจเค เฮลซิงกิ จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 2 - 1 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0-0 |
17:30 | อินชอนยูไนเต็ด | 4 - 1 | แกงวัน เอฟซี | 1-0 |
17:30 | เอฟซี โซล | 1 - 2 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
14:40 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 9 - 2 | ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ | 2-2 |
15:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0 - 2 | อาร์ดา | 0-1 |
16:00 | เอลเคเอสลอดซ์ | 1 - 0 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 1-0 |
16:00 | โคโรน่า คีลเซ่ | 1 - 0 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1-0 |
16:00 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 3 - 2 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0-1 |
16:00 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 3 - 1 | เอฟเค โคซิค | 1-1 |
18:30 | จะชนะ รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา [81%] | 2 - 1 | [56%] เลเชีย กอเดนซ์ | 1-0 |
19:30 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 2 - 2 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 1-1 |
21:00 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 4 - 2 | มอเตรอ รูบิน | 1-0 |
21:00 | เอสเค ติรานา | 0 - 0 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-0 |
21:30 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 9 - 0 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 2-0 |
22:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 0 - 3 | เซ็บซี่ | 0-1 |
22:00 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 1 - 1 | วิสล่า พล็อค | 1-0 |
22:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 1 - 2 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 0-2 |
22:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | 2 - 2 | เอฟเค ชคูปิ | 1-1 |
22:00 | จะชนะ เลฟสกี้ โซเฟีย [91%] | 2 - 1 | [44%] พีริน บลากอเยฟกราด | 2-1 |
22:30 | มาริบอร์ | 2 - 2 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 2-1 |
22:30 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา | 0-0 |
22:30 | โบเตฟ วราตซา | 3 - 0 | สปาร์ตัก วาร์นา | 1-0 |
22:30 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 3 - 0 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 2-0 |
22:50 | คูคาริคกิ สตานคอม | 1 - 1 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 0-1 |
22:59 | ฮาเวลเซ่ | 1 - 3 | ฮันโนเวอร์ 96 | 0-2 |
22:59 | เอฟซี ซูริค(N) | 3 - 1 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 1-0 |
22:59 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 5 - 0 | สโลโบดา | 3-0 |
22:59 | เอฟซี ซิยง | 1 - 1 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 1-1 |
22:59 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 2 - 2 | เดริต้า จิลาน | 1-2 |
22:59 | จะชนะ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [81%] | 3 - 1 | [61%] เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 3-1 |
22:59 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1 - 3 | เอ็นเค มูรา 05 | 0-1 |
22:59 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 1 - 1 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 1-1 |
23:30 | อิงโกลสตัดท์ | 3 - 1 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 0-1 |
00:00 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 2 - 0 | เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา | 0-0 |
00:00 | มักเดเบิร์ก | 2 - 0 | บีเอสวี เรห์เด้น | 2-0 |
00:00 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 3 - 1 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) | 3 - 2 | ปักกิ่ง ลี่ กง | 1-1 |
14:30 | หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) | 1 - 3 | คุนชาน เอฟซี | 0-1 |
15:00 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) | 3 - 0 | เหอเป่ย กังฟู | 1-0 |
15:00 | ซูโจว ดองวู(N) | 3 - 0 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
22:59 | เอลเวอร์รัม | 1 - 3 | ฮามคาม | 1-1 |
22:59 | กเจลแซส | 1 - 0 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 0-0 |
22:59 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 1 - 1 | สตาเบ็ค | 0-1 |
22:59 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 1 - 2 | ไวกิ้ง เอฟเค | 0-1 |
22:59 | ออส เทิร์น | 1 - 6 | เอสเค บรานน์ | 0-3 |
22:59 | บราท์เวก | 2 - 4 | โมลด์ | 2-2 |
22:59 | เบียเซ่น [54%] | 3 - 3 | [86%] ซทจอร์ดาล บริ้ง จะชนะ | 1-2 |
22:59 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 1 - 1 | โรเซนบอร์ก | 1-0 |
22:59 | ฮาร์สตัด | 0 - 5 | โบโด กลิมท์ | 0-4 |
22:59 | โมสส์ | 1 - 0 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 0-0 |
22:59 | ฟลินท์ | 1 - 5 | ซานเดฟยอร์ด | 0-3 |
22:59 | เอฟเคอเรนดัล | 2 - 3 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 0-1 |
22:59 | เฟคเกรอย | 2 - 2 | ออด เกรนแลนด์ | 0-1 |
22:59 | ฟาน่า | 0 - 1 | เฮาเกซุนด์ | 0-1 |
22:59 | โฮดด์ | 0 - 3 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 0-2 |
22:59 | สเตรนฮาม ไอเอล | 1 - 3 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 1-1 |
22:59 | จังเคเลน | 1 - 2 | ลีลล์สตรอม | 1-2 |
22:59 | เฟรม ลาวิค | 0 - 0 | เอฟเค เจิร์ฟ | 0-0 |
23:30 | ทรอมส์ดาเลน | 2 - 0 | อัลต้า | 2-0 |
00:35 | บรัมมันดาล | 3 - 4 | วาเลเรนก้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ |
||||
16:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร(N) | 1 - 2 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1-2 |
16:30 | โชนัน เบลมาเร่ | 0 - 1 | จูบิโล อิวาตะ | 0-1 |
16:30 | อวิสปา ฟูกูโอกะ(N) | 3 - 1 | กรุลล่า โมริโอกะ | 0-0 |
17:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0 - 1 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0-1 |
17:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส(N) | 3 - 0 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1-0 |
17:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส(N) | 0 - 2 | โทชิกิ เอสซี | 0-0 |
17:00 | จะชนะ สากัน โตสู(N) [77%] | 3 - 2 | [60%] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 1-1 |
17:00 | คาชิว่า เรย์โซล(N) | 2 - 1 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0-1 |
17:00 | จะชนะ ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [77%] | 5 - 0 | [61%] โยโกฮามา เอฟซี | 1-0 |
17:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต(N) | 1 - 0 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 0-0 |
17:00 | เอฟซี โตเกียว(N) | 2 - 2 | วี-วาเรน นากาซากิ | 2-2 |
17:00 | เซเรโซ โอซาก้า(N) | 3 - 2 | เวกัลตา เซนได | 2-1 |
17:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0 - 1 | เกียวโต แซงก้า | 0-0 |
17:00 | วิสเซล โกเบ(N) | 2 - 1 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0-0 |
17:00 | จะชนะ อูราวะ เรด ไดมอนส์(N) [76%] | 0 - 1 | [62%] เธสปา คูซัทสึ | 0-1 |
17:00 | กัมบะ โอซาก้า(N) | 3 - 1 | โออิตะ ตรินิต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
09:30 | ตรินิแดดและโตเบโก(ยู 20)(N) | 0 - 5 | เม็กซิโก(ยู 20) | 0-2 |
02:00 | จาไมกา(ยู 20) | 2 - 0 | แอนติกาและบาร์บูดา(ยู 20) | 1-0 |
03:00 | จะชนะ แคนาดา(ยู 20) [97%] | 4 - 0 | [37%] เซนต์คิตส์และเนวิส(ยู 20) | 0-0 |
04:30 | ฮอนดูรัส (ยู 20) | 1 - 0 | คอสตาริกา(ยู20) | 0-0 |
07:30 | จะชนะ สหรัฐอเมริกา(ยู 20) [93%] | 3 - 0 | [44%] คิวบา (ยู 20) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
05:00 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0 - 0 | โกยาส | 0-0 |
05:30 | บาเฮีย บีเอ | 1 - 2 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1-2 |
06:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 2 - 0 | ซิเอร่า | 0-0 |
07:30 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 4 - 0 | ซานโตส | 3-0 |
07:30 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 2 - 1 | ฟลาเมงโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | เคทีพี ค็อตก้า | 4 - 0 | พีเค-35 วานตา | 1-0 |
22:30 | เจเอพีเอส | 1 - 4 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 0-3 |
22:30 | เคพีวี คอคคูล่า | 1 - 1 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0-1 |
22:30 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 0 - 1 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 4 - 0 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 0-0 |
22:59 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 1 - 2 | ตูกุมส์-2000 | 1-0 |
00:00 | ริก้า เอฟซี | 1 - 0 | เอฟเค ออดา ริกา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
22:30 | อิสราเอล(ยู 19) | 4 - 2 | ออสเตรีย(ยู 19) | 2-1 |
01:00 | อังกฤษ(ยู 19) | 4 - 0 | เซอร์เบีย(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เลียตาว่า โจนาว่า | 0 - 5 | บอลติกปาเนเวจิส | 0-3 |
22:59 | ซิอัวลิอาย | 0 - 1 | สปายริส เคานาส | 0-1 |
00:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 2 - 1 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 3 - 0 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1-0 |
00:30 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0 - 3 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
00:30 | ลุนด์ บีเค | 0 - 3 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย คัพ |
||||
22:00 | โกรบินา | 2 - 0 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | เอล อาห์ลี | 2 - 1 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ปุเลา ปีนัง | 2 - 1 | ตรังกานู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 0 - 2 | เอฟยูเอส ราบัท | 0-0 |
01:15 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 2 - 3 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 2-1 |
01:15 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0 - 1 | วีแดด คาซาบลานก้า | 0-0 |
03:30 | คัวริบก้า | 2 - 0 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 1-0 |
03:30 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 1 - 1 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ยูเอส เบน กัวเดน | 0 - 2 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0 - 1 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 0-0 |
06:15 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 1 - 1 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
07:05 | เมมฟิส 901 | 2 - 0 | ทัลซ่า รัฟเนค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ USA โอเพ่น คัพ |
||||
09:30 | แอลเอ กาแลกซี่ | 1 - 2 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 1-1 |
07:00 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 3 - 0 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
07:30 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 6 - 0 | โอมาฮา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เฮเรดิอาโน | 1 - 1 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 1-0 |
09:00 | อลาจูเรนเซ่ | 1 - 1 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
19:00 | โบโด กลิมท์ (ยู 19) | 1 - 2 | วาเลเรนก้า (ยู 19) | 0-2 |
20:00 | บรานน์ (ยู 19) | 1 - 1 | ไวกิ้งส์(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | โรเซนบอร์ก (ยู 19) | 0 - 1 | คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) | 0-1 |
20:30 | ทรอมโซ่ (ยู 19) | 2 - 2 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 0 - 1 | ฮวาซอง เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ |
||||
20:30 | เอฟซี บาราโนวีชี | 1 - 1 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 0-0 |
21:30 | เอฟซี โมโลเดชโน | 0 - 3 | สลาเวีย โมซีร์ | 0-1 |
21:45 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | 0 - 1 | ดินาโม เบรสต์ | 0-1 |
22:30 | เอฟเค ออร์ชา | 1 - 3 | เอฟซี โกเมล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ |
||||
06:15 | โตรอนโต้ เอฟซี | 4 - 0 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 1 - 1 | นาซาฟ การ์ชิ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี | 0 - 1 | โลบี สตาร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:15 | จะชนะ ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก [82%] | 6 - 0 | [60%] เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 4-0 |
02:15 | ไออาร์ เรกยะวิก | 0 - 3 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
04:00 | ปาโตรนาโต ปารานา | 1 - 1 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
07:10 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0 - 0 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 2 - 3 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 1-2 |
17:30 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0 - 1 | เอฟซี อันยาง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:00 | เมทแลนด์(N) | 1 - 2 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 1-0 |
16:30 | จะชนะ โลแกน ไลท์นิ่ง(N) [88%] | 5 - 0 | [50%] ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
22:00 | เม็กซิโก (ญ) ยู 20(N) | 1 - 0 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู 20 | 0-0 |
23:30 | ชิลี (ญ) ยู 17 | 1 - 1 | เม็กซิโก (ญ) ยู17 | 1-1 |
00:00 | โปรตุเกส(ญ) | 4 - 0 | กรีซ(ญ) | 4-0 |
01:30 | ออสเตรีย(ญ) | 4 - 0 | มอนเตเนโกร(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
20:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) | 2 - 0 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | ฟรานคาน่า(เยาวชน) | 1 - 0 | โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) | 1-0 |
01:00 | อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) | 1 - 2 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) [57%] | 0 - 2 | [82%] โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) จะชนะ | 0-0 |
01:00 | เซา การ์ลูส (เยาวชน) [54%] | 0 - 2 | [86%] เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) จะชนะ | 0-0 |
01:00 | โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) | 1 - 3 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) | 2 - 0 | เทาบาเต้(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) | 2 - 3 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 1-2 |
01:00 | อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) | 2 - 0 | โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | โมจิ มิริม(เยาวชน) | 2 - 1 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | ซานโต อังเดร(เยาวชน) | 1 - 2 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) [52%] | 0 - 2 | [89%] เซาเปาโล(เยาวชน) จะชนะ | 0-0 |
01:00 | อูเนียว มอกิ (เยาวชน) | 0 - 1 | เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
18:30 | ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) | 1 - 2 | บัลแคทต้า (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | ปาเลสไตน์ (ยู 16) | 1 - 2 | ซีเรีย(ยู16) | 0-0 |
01:00 | เลบานอน (ยู 16) | 2 - 0 | คูเวต (ยู 16) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
21:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 5 - 1 | จีบีเค คอคโคล่า | 3-1 |
22:30 | คาจฮา | 4 - 1 | โอทีพี โออูลู | 2-0 |
22:59 | มูซ่า | 2 - 2 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 0-1 |
22:59 | ซัลปา | 2 - 1 | แจส พอริ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
23:30 | ทอลสแลนด้าไอเค | 2 - 4 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 0-3 |
00:00 | ไอเอฟ อัลการ์น่า | 2 - 1 | อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี | 1-0 |
00:00 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 4 - 1 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 1-1 |
00:30 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | 1 - 1 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 0-0 |
00:30 | สเมดบี้ เอไอเอส | 3 - 1 | วาร์มโบลเอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
22:59 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 1 - 1 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 0-0 |
01:00 | ซีเอ แอตเทนาส | 0 - 1 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-1 |
01:00 | วิลล่า เอสปาโนลา | 1 - 1 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 0-1 |
01:00 | มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี | 1 - 1 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 0-1 |
06:15 | จะชนะ เซ็นทรัล เอสปันญ่อล [72%] | 2 - 0 | [65%] แรมปรา จูเนียร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | แอตแลนติส 2 | 3 - 0 | เฮอร์โต | 2-0 |
22:59 | ทีเคที | 0 - 1 | ไพร์คาเลน JK | 0-0 |
22:59 | พอนนี่สตาร์เกท | 1 - 3 | วัลท์ติ | 1-2 |
23:15 | คิอิสโต้ วาซ่า | 5 - 3 | โครสแนส เอฟเอฟ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 3 - 2 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 1-0 |
17:00 | โมฮัมเมดัน เอสซี [54%] | 2 - 4 | [83%] อาบาฮานี จะชนะ | 2-4 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
02:30 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) | 2 - 1 | สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
01:00 | ยูซีดี (ยู 19) [66%] | 3 - 3 | [77%] โบฮีเมียนส์(ยู 19) จะชนะ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
01:00 | โคซัคเค่น บอยส์ | 3 - 1 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) | 0 - 0 | ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) | 2 - 1 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 2 - 2 | เดซามปาราดอส | 0-0 |
01:00 | สปอร์ติโว เพนาโรล | 2 - 1 | ซานซิเนน่า | 2-1 |
01:30 | โซล เดอ เมโย | 1 - 0 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 1-0 |
02:00 | แอตเลติโก้ ปารานา | 0 - 0 | โบค่า ยูนิดอส | 0-0 |
05:30 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 1 - 0 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | 0-0 |
06:00 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 1 - 2 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 1-0 |
06:30 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 0 - 1 | ดักลาส เฮก | 0-0 |
07:00 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 1 - 1 | วิลล่า มิเตร | 1-0 |
07:30 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 2 - 0 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ทูพีนัมบัส | 0 - 2 | อิปาติงก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:45 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 0 - 1 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 0-0 |
17:20 | จะชนะ เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) [83%] | 6 - 3 | [59%] เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชาลีกคัพ |
||||
15:30 | โซลติโล่ อังกอร์ | 2 - 0 | บันเตียเมียนเจย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | เดเรนเอฟซี | 1 - 4 | เอิร์ซิม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:00 | คริคูม่า | 1 - 0 | เมโตรโปลิตาโน เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:45 | เซอลาโงร์ เอฟเอ (ยู 19) | 2 - 0 | มะละกา ยูไนเต็ด (ยู 19) | 1-0 |
15:45 | ปะหัง(ยู 19) | 0 - 0 | ซาบะฮ์ เอฟเอ (ยู 19) | 0-0 |
15:45 | ปูเลาปีนัง(ยู 19) | 0 - 1 | เกอดะฮ์ (ยู 19) | 0-0 |
19:15 | ยูไอทีเอ็ม เอฟซี (ยู 19) | 1 - 1 | กัวลาลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 0 - 0 | บาริโต ปูเตรา | 0-0 |
20:30 | ซิเลกอน ยูไนเต็ด | 5 - 1 | เปรซียา จาการ์ตา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | บันกู (ยู 20) | 1 - 0 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) [66%] | 0 - 2 | [73%] วาสโก ( เยาวชน) จะชนะ | 0-0 |
23:10 | เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) | 4 - 2 | ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) | 0-0 |
01:00 | โนว่า อีกูอาคุ(เยาวชน) | 2 - 1 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:15 | บริสแบน วูลฟ์ | 3 - 0 | นอร์ธ สตาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | อเมริกา อาร์เจ | 0 - 0 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 0-0 |
01:00 | อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ | 0 - 1 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 0-1 |
01:00 | คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) | 1 - 2 | กอนกาเลนส์ | 1-2 |
01:00 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 1 - 2 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:00 | โกลเด้น สเตท โฟซ | 1 - 1 | ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย | 1-0 |
06:30 | บอสตัน | รอ | แบล็กสโตนส์ | |
07:00 | เอฟเอ ยูโร | 0 - 1 | แมนแฮตตัน เอสซี | 0-0 |
07:30 | บารอสโซแวลลีย์ | 4 - 1 | คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี | 2-0 |