ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
02:00 | โบคา จูเนียร์ส | 3 - 0 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1 - 1 | เซาเปาโล | 0-1 |
02:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0 - 1 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0-1 |
05:00 | จะชนะ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [83%] | 2 - 1 | [48%] อาไว เอฟซี เอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:00 | แซงต์ กิลลุส | 0 - 1 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0-0 |
23:30 | คลับบรูซ | 1 - 1 | อันเดอร์เลชท์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
22:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 2 - 1 | ซิลเคบอร์ก | 1-0 |
22:00 | จะชนะ มิดทิลแลนด์ [83%] | 3 - 2 | [52%] แรนเดอร์ส | 2-1 |
22:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 3 - 0 | อัลบอร์ก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
20:00 | จะชนะ ลาห์ติ [77%] | 0 - 2 | [59%] เอซี โอลู | 0-1 |
22:30 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 4 - 1 | เอฟซี ฮาก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
14:30 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0-0 |
14:30 | จะชนะ แดกู เอฟซี [76%] | 3 - 0 | [60%] แกงวัน เอฟซี | 1-0 |
17:00 | ซูวอน ซิตี้ | 0 - 1 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
19:30 | จะชนะ อาแซด อัลค์มาร์ [86%] | 2 - 0 | [53%] เอสซี ฮีเรนวีน | 1-0 |
22:59 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 2 - 0 | อูเทร็คท์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
03:08 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 1 - 2 | รีล ซอลต์ เลค | 1-0 |
04:10 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 1 - 0 | ชิคาโก ไฟร์ | 1-0 |
05:05 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ [57%] | 2 - 0 | [80%] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส จะชนะ | 1-0 |
06:05 | เอฟซี ดัลลัส | 1 - 2 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
06:35 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1 - 1 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 0-1 |
07:00 | โคโลราโด ราปิดส์ | 1 - 0 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 0-0 |
07:00 | แอลเอ กาแลกซี่ | 0 - 3 | ฮุสตัน ไดนาโม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | เฮาเกซุนด์ | 1 - 4 | โบโด กลิมท์ | 0-3 |
22:59 | จะชนะ ชาร์ปบอร์ก 08 [82%] | 1 - 2 | [56%] อาเลซุนด์ เอฟเค | 1-1 |
22:59 | เอฟเค เจิร์ฟ | 0 - 1 | ออด เกรนแลนด์ | 0-0 |
22:59 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 1 - 1 | ไวกิ้ง เอฟเค | 0-0 |
22:59 | สตรอมก็อดเซ็ท | 3 - 2 | วาเลเรนก้า | 3-0 |
01:00 | ฮามคาม | 1 - 1 | โรเซนบอร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
13:00 | จูบิโล อิวาตะ [67%] | 1 - 2 | [73%] คอนซาโดล ซัปโปโร จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | จะชนะ วาลเบิร์ก เอฟซี [78%] | 2 - 1 | [59%] เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 1-0 |
20:00 | ฮัมมาร์บี้ | 3 - 0 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 1-0 |
20:00 | เอล์ฟส์บอร์ก | 3 - 1 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 2-1 |
22:30 | คัลมาร์ [68%] | 1 - 0 | [69%] เยอร์การ์เด้น | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:30 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 1 - 2 | ฮัคเค่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
21:30 | เอฟซี ซิยง | 3 - 3 | เซอร์เวตต์ | 1-0 |
21:30 | ยัง บอยส์ | 3 - 0 | กราสฮ็อปเปอร์ | 1-0 |
21:30 | จะชนะ เซนต์ กัลเลน [83%] | 4 - 0 | [57%] ลัวซานนี สปอร์ท | 1-0 |
21:30 | บาเซิ่ล | 2 - 1 | ลูกาโน | 1-1 |
21:30 | เอฟซี ซูริค | 2 - 3 | ลูเซิร์น | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | คารากูมรัค | 0 - 1 | อลันยาสปอร์ | 0-1 |
20:00 | จะชนะ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค [79%] | 3 - 1 | [60%] แทร็บซอนสปอร์ | 3-0 |
22:59 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 7 - 0 | กัซเทป | 5-0 |
22:59 | ฮาเตย์สปอร์ | 4 - 1 | กิริซันสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
22:30 | เอลเช่ | 3 - 1 | เกตาเฟ่ | 1-1 |
01:00 | อลาเบส | 0 - 1 | กาดิซ | 0-0 |
01:00 | กรานาดา ซีเอฟ | 0 - 0 | เอสปันญ่อล | 0-0 |
01:00 | โอซาซูน่า | 0 - 2 | มายอร์ก้า | 0-0 |
03:00 | บาร์เซโลน่า | 0 - 2 | บียาร์เรอัล | 0-1 |
03:00 | เรอัล โซเซียดาด | 1 - 2 | แอตเลติโก้ มาดริด | 0-0 |
03:00 | เซบีย่า | 1 - 0 | แอธเลติก บิลเบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
17:30 | สเปเซีย | 0 - 3 | นาโปลี | 0-3 |
22:59 | อินเตอร์ มิลาน | 3 - 0 | ซามพ์โดเรีย | 0-0 |
22:59 | ซัสเซาโล่ | 0 - 3 | เอซี มิลาน | 0-3 |
02:00 | ซาแลร์นิตาน่า | 0 - 4 | อูดิเนเซ่ | 0-3 |
02:00 | เอซี เวนิช | 0 - 0 | กาญารี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
22:00 | คริสตัล พาเลซ [65%] | 1 - 0 | [75%] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด จะชนะ | 1-0 |
22:00 | เบิร์นลี่ย์ | 1 - 2 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | นอริช ซิตี้ | 0 - 5 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0-2 |
22:00 | เบรนท์ฟอร์ด [74%] | 1 - 2 | [68%] ลีดส์ ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:00 | จะชนะ ลิเวอร์พูล [94%] | 3 - 1 | [37%] วูล์ฟแฮมป์ตัน | 1-1 |
22:00 | อาร์เซน่อล | 5 - 1 | เอฟเวอร์ตัน | 2-1 |
22:00 | จะชนะ เลสเตอร์ ซิตี้ [83%] | 4 - 1 | [56%] เซาแธมป์ตัน | 0-0 |
22:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 3 - 1 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | เชลซี | 2 - 1 | วัดฟอร์ด | 1-0 |
22:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 3 - 2 | แอสตัน วิลล่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
02:00 | มอนซ่า 1912 | 2 - 1 | เบรสชา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
23:15 | ปอร์โต้(N) | 3 - 1 | ซีดี ทอนเดลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | แลนด์สโครน่า [68%] | 1 - 1 | [67%] ไอเค บราเก้ จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
18:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [67%] | 1 - 2 | [73%] วาสเทราส เอสเค เอฟเค จะชนะ | 0-2 |
20:00 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 1 - 2 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | รัวฟอส [67%] | 0 - 4 | [73%] สตาเบ็ค | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
20:00 | ซองน์ดาล | 2 - 3 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | จะชนะ สเตอัว บูคาเรสต์ [74%] | 3 - 1 | [60%] ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เจมส์เมอบังค์ | 3 - 2 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 1-1 |
19:00 | โฮโบร | 1 - 2 | เอสเบิร์ก | 0-2 |
19:00 | เวนด์ซีเซล | 1 - 1 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 4 - 0 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 3-0 |
22:00 | กราเซอร์ เอเค | 4 - 1 | ลาฟนิทซ์ | 2-0 |
22:00 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 0 - 0 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0-0 |
22:00 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 4 - 1 | เอสวี ฮอร์น | 3-0 |
22:00 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) [71%] | 5 - 2 | [70%] เอสเคยู อัมเสตทเทน | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
22:00 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 2 - 0 | ซังค์ พอลเท่น | 0-0 |
22:00 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 3 - 0 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
23:30 | บัซคา โทโพลา | 0 - 2 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0-0 |
23:30 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 3 - 1 | เอฟเค วอซโดวัค | 1-0 |
23:30 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 2 - 0 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
00:30 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 2 - 1 | สลาเวีย โซเฟีย | 0-0 |
00:30 | จะชนะ เลฟสกี้ โซเฟีย [72%] | 0 - 1 | [65%] โดโกเรต์ส รัซกราด | 0-1 |
00:30 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0 - 0 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 2 - 0 | โอปาว่า | 1-0 |
21:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 2 - 2 | เทปลิเซ่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [65%] | 0 - 1 | [73%] เออีเค ลาร์นาคา | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:59 | เออีพี ปาฟอส | 3 - 1 | อโปเอล นิโคเซีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ |
||||
11:00 | ไกนาเร โตโตริ | 0 - 4 | วาสป้า โออิตะ | 0-2 |
11:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 1 - 0 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 1-0 |
11:00 | บิวาโกะ ชิงะ | 1 - 1 | มหาวิทยาลัยนานาชาติแปซิฟิก | 1-1 |
11:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 0 - 1 | มหาวิทยาลัยนีงะตะ | 0-1 |
11:00 | มหาวิทยาลัยโทอินแห่งโยโกฮาม่า | 1 - 0 | มหาวิทยาลัยริชโช | 0-0 |
11:00 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 3 - 1 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 2-0 |
11:00 | เอ็มดี นางาซากิ | 1 - 2 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 0-2 |
11:00 | นารา คลับ [67%] | 0 - 0 | [72%] ฮอนด้า เอฟซี จะชนะ | 0-0 |
11:00 | มหาวิทยาลัยทสึคุบะ | 1 - 1 | อูรายะสุเอสซี | 1-0 |
13:00 | ทากามัตสึ | 0 - 3 | มหาวิทยาลัยโทคุยามะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
00:00 | เคฟลาวิค | 2 - 1 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 2-1 |
02:15 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 1 - 3 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 0-0 |
02:15 | เบรย์ดาบลิค | 4 - 3 | เฟรม เรย์จาวิค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
22:15 | เร็กซ์แฮม(N) | 0 - 1 | บรอมลีย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
05:00 | บราซิลเลียนเซ่ | 0 - 1 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | อาร์ซี อาร์บา | 3 - 1 | อีเอส เซทิฟ | 2-0 |
22:59 | จะชนะ เอ็มซี โอราน [60%] | 0 - 0 | [74%] ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
21:30 | โปแลนด์(ยู 17) | รอ | บัลแกเรีย(ยู 17) | |
21:30 | เนเธอร์แลนด์(ยู 17) | รอ | ฝรั่งเศส(ยู 17) | |
00:00 | จะชนะ เยอรมนี(ยู 17) [88%] | รอ | [47%] อิสราเอล(ยู 17) | |
00:00 | ลักเซมเบิร์ก(ยู 17) [37%] | รอ | [97%] อิตาลี (ยู 17) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
20:00 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา [68%] | 2 - 0 | [70%] บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ซิอัวลิอาย | 1 - 1 | บันก้า การ์ซได | 0-1 |
21:55 | จะชนะ เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [90%] | 1 - 2 | [44%] สปายริส เคานาส | 1-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เทบีย์ไอเอส | 0 - 1 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 0-0 |
18:00 | ทีจี เอสเค | 1 - 2 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | จะชนะ จีเคเอส ทิคี [74%] | 1 - 1 | [64%] โคโรน่า คีลเซ่ | 0-1 |
17:40 | วิดซอว์ ลอดส์ | 2 - 1 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1-0 |
17:40 | โครบริ โกลกูฟว์ | 4 - 0 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 4-0 |
17:40 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 2 - 0 | เอลเคเอสลอดซ์ | 1-0 |
17:40 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1 - 0 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0-0 |
17:40 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 1 - 1 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1-1 |
17:40 | จะชนะ อาร์ก้า กดิเนีย [83%] | 2 - 1 | [54%] แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 1-0 |
17:40 | ออดราออปอเล | 0 - 3 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0-2 |
17:40 | เคเอส พอลโควิค | 0 - 1 | เมียดิซ เลกนิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
19:00 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 2 - 0 | ดินาโม เบรสต์ | 0-0 |
21:00 | สลาเวีย โมซีร์ | 1 - 1 | เนเมน กร็อดโน่ | 0-1 |
22:59 | ดินาโม มินส์ค | 2 - 1 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 2 - 1 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1-0 |
01:40 | ดานูบิโอ เอฟซี [69%] | 1 - 2 | [66%] เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล [61%] | 0 - 3 | [75%] เอเลี่ยนซา ลิม่า จะชนะ | 0-1 |
01:00 | จะชนะ แอทเลติโก้ กรัว(N) [73%] | 1 - 2 | [65%] อลิอันซ่า แอตเลติโก | 1-2 |
01:15 | จะชนะ สปอร์ต บอยส์ [74%] | 1 - 4 | [62%] คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 0-2 |
03:30 | อินติกัส เดปอร์เตส | 0 - 1 | เอฟบีซี เมลการ์ | 0-0 |
06:00 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 1 - 0 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:30 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 0 - 2 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 0-2 |
22:30 | เอ็นเค มูรา 05 | 1 - 3 | มาริบอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
05:30 | จะชนะ มิลเลียนนาริออส [89%] | 1 - 0 | [42%] แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | วอนลอส | 3 - 0 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
11:05 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 1 - 1 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 1 - 2 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0-2 |
12:00 | มาชิดา เซลเวีย | 2 - 0 | เธสปา คูซัทสึ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:59 | อัล ฟาร์ท | 1 - 2 | อัล ทาย | 0-1 |
01:00 | จะชนะ อัล อาห์ลี [78%] | 1 - 1 | [60%] แอ๊บฮา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล |
||||
16:00 | อินโดนีเซีย (ยู 23) | 1 - 1 | มาเลเซีย (ยู 23) | 0-0 |
19:00 | ไทย (ยู 23) | 0 - 1 | เวียดนาม(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
21:15 | อัจมาน [53%] | 0 - 4 | [85%] อัล ไอน์ จะชนะ | 0-1 |
00:00 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 3 - 1 | บานนี่ ยาส | 1-1 |
00:00 | อิตติฮัต คาลบา | 2 - 3 | กอร์ ฟัคเค่น | 2-3 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | จะชนะ เซรามิกา [81%] | 4 - 1 | [51%] มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 1-1 |
02:00 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 1 - 0 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:15 | เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส | 0 - 1 | กลันตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:15 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1 - 0 | คัวริบก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | จะชนะ เอตัวล์ ดู ซาเฮล [90%] | 3 - 0 | [38%] ยูเอส เบน กัวเดน | 1-0 |
22:00 | สฟาเคซี [63%] | 1 - 1 | [69%] เอสเปรานซ์ เอสที จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
21:30 | เอฟเค ซาราเยโว | 1 - 0 | สโลโบดา | 1-0 |
21:30 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 2 - 1 | เอฟเค เวเลซ | 1-1 |
21:30 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 0 - 0 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | โอลิมเปีย อาซันซิออง [71%] | 0 - 4 | [65%] เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
06:15 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1 - 0 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | จะชนะ ครูไซโร่ (เอ็มจี) [85%] | 2 - 0 | [46%] แซมปายโอ้ คอเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 1 - 1 | อารากัว เอฟซี | 0-0 |
04:15 | การาโบโบ เอฟซี | 2 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:59 | จะชนะ ปาเลสติโน่ [77%] | 3 - 1 | [62%] โคเบรซอล | 2-0 |
02:00 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 1 - 1 | โคโล โคโล่ | 1-0 |
07:00 | นูเบลนเซ่ | 3 - 1 | คูริโก้ ยูนิโด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:00 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 2 - 1 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 2-0 |
00:00 | ซาน เทลโม่ | 0 - 1 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 0-0 |
02:00 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 0 - 1 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 0-0 |
02:00 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 2 - 0 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 1-0 |
03:00 | จะชนะ ชาคาริตา จูเนียร์ส [82%] | 0 - 1 | [52%] ซาคาชิสพาส | 0-1 |
07:30 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 1 - 0 | ทริสแทน ซัวเรส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) [39%] | 1 - 5 | [93%] ลิงโคปิ้ง (ญ) จะชนะ | 1-2 |
20:00 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 5 - 1 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 2-0 |
20:00 | โอเรโบร (ญ) | 0 - 1 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:00 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 2 - 2 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) | 1 - 1 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 1 - 0 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
16:00 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 2 - 0 | อักฮซายิก โอรอล | 1-0 |
18:00 | โทบอล คอสตาเนย์ | 4 - 2 | มาคฮ์ทาเรล | 0-0 |
19:00 | จะชนะ เอฟเค คัสไป [76%] | 2 - 1 | [58%] เอฟเค ทารัซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:45 | บานานต์ส [56%] | 1 - 2 | [79%] อารารัต จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | วาเลเรนก้า (ญ) | รอ | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | |
20:00 | โรอาร์ (ญ) | รอ | สตาเบ็ค (ญ) | |
21:00 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | รอ | ลิน (ญ) |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี | รอ | จิวเนสเซ่ | |
21:00 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 [67%] | รอ | [71%] โพรเกรส นีเดอร์คอร์น จะชนะ | |
21:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | รอ | ซีเอส เพแทนจ์ | |
21:00 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | รอ | แอตเซลล่า |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | เอฟซี กากรา | 1 - 2 | เอฟซี ซิโอนี่ | 0-1 |
20:00 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0 - 2 | ดีลา กอริ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 3 - 0 | 07 Vestur Sorvagur | 0-0 |
21:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 0 - 0 | เคไอ แคร๊กสวิก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
06:00 | ซีดี โมตากัว | 3 - 0 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
04:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 1 - 1 | กัวสตาโตยา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 1 - 4 | โบลิวาร์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
04:30 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 3 - 1 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 1-0 |
07:00 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 2 - 1 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 2-0 |
07:00 | จะชนะ อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล [90%] | 0 - 1 | [44%] มาชัค รูนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
04:30 | โคเบรลัว | 1 - 0 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1-0 |
04:30 | เมไลพิลล่า | 1 - 0 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
13:00 | รอคเดลซิตี้ซัน | 0 - 3 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 0-1 |
16:00 | จะชนะ เซาท์โคสท์วุลเวอร์ [74%] | 3 - 4 | [67%] ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 2-2 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
10:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 2 - 5 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
13:00 | กังเนือง ซิตี้ | 1 - 2 | ชางวอนซิตี้ | 0-1 |
13:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 0 - 0 | อุลซันซิติเซ่น | 0-0 |
15:00 | ยังจู ซิตี้เซน [56%] | 1 - 0 | [80%] กิมแฮ ซิตี้ จะชนะ | 0-0 |
17:00 | ชองจู จิคจิ [69%] | 0 - 3 | [67%] ฮวาซอง เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | ปาร์ดูบีค บี | 3 - 1 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 1-0 |
15:15 | ยูนิโก้ | 1 - 3 | เวลเก เมซิริคิ | 1-0 |
15:15 | ดุคลา ปราก บี | 3 - 6 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 2-2 |
15:15 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 3 - 1 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | 2-0 |
15:15 | บลานส์โค | 1 - 5 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 1-2 |
15:15 | แอดมิร่า ปราฮา | 1 - 0 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 1-0 |
15:30 | ซลิน 2 | 2 - 2 | ฟรีเดค-มิสตัค | 0-2 |
15:30 | พัลเซ่น 2 | 2 - 0 | บีเนโซว | 1-0 |
22:00 | เอสเค ซาปี้ | 2 - 1 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 1-0 |
22:00 | โซคอล โบรซานี่ | 2 - 1 | เทปลิซ บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 4 - 2 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
20:00 | จะชนะ เอแอลจี สปอร์(ญ) [94%] | 4 - 0 | [41%] 1207 Antalya Muratpasa (w) | 2-0 |
21:00 | เบซิคตัส(ญ) | 4 - 2 | โคเนค เบล (ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:00 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 3 - 0 | เมตาลุค เบคาเบด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
05:05 | จะชนะ ซีแอตเติล เรน (ญ) [72%] | 0 - 0 | [66%] วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 0-0 |
06:00 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 2 - 4 | ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
16:00 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | รอ | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | |
22:00 | เซนต์ จูเลีย | รอ | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | |
22:00 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | รอ | แอทเลติก เอสคาลเดส |
ผลบอลวันที่ มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ |
||||
18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | นครราชสีมา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:30 | จะชนะ อาร์แมน โกฮาร์ [82%] | รอ | [45%] บาดราน เอฟซี | |
21:30 | แมชชีน ซาซี่ | รอ | ไซปา | |
21:30 | เอสเตกัล คูซสถาน [60%] | รอ | [72%] เมส เคอมัน จะชนะ/เสมอ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
23:30 | โกมูนิกาซิโอเนส | 2 - 3 | ซีเอ ซาน มิเกล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | อควายูไนเต็ด | 1 - 0 | ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี | 0-0 |
22:00 | กอมเบยูไนเต็ด | 4 - 2 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1-0 |
22:00 | เคโน พิลเลร์ส | 3 - 1 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 2-0 |
22:00 | โลบี สตาร์ส | 0 - 0 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | รีโมสตาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | ยูอี โอลอต | 1 - 0 | เตเนริเฟ่ 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | รอ | เอเอสเดอ ซาเล่ |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | เทรนซีน (ยู 19) | 2 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | 7 - 0 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | จะชนะ เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) [75%] | 2 - 1 | [66%] เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) [57%] | 1 - 2 | [84%] เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) จะชนะ | 0-1 |
16:00 | เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) | 3 - 0 | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | 1-0 |
16:00 | เอฟซี นิตร้า(ยู 19) | 0 - 1 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
19:00 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 0 - 4 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 0-1 |
19:00 | เอฟซี เอลวา | 1 - 1 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
18:00 | เอฟซี สโลนิม 2017 | รอ | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:30 | เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | รอ | เอฟเค แรด เบลเกรด |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เจลกาว่า | 2 - 0 | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | 1-0 |
19:00 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | 3 - 3 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 2-2 |
22:00 | เอฟเค ดินาโม ริก้า | 0 - 3 | โกรบินา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | จะชนะ สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ [83%] | รอ | [51%] อติรา เอฟซี |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เซตีซู | 2 - 1 | ไครัต อคาเดมี่ | 1-0 |
20:00 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 3 - 2 | อ็อคเซเปส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 1 - 4 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 0 - 1 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 0-1 |
18:00 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 5 - 1 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) | 3-0 |
18:00 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 1-0 |
19:00 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 2 - 1 | กัซเทป (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
20:00 | จะชนะ เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ [87%] | รอ | [47%] เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | |
20:00 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ [57%] | รอ | [83%] เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ จะชนะ | |
20:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | รอ | ชักดิดี้ |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
19:00 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | รอ | นอมเม่ เจเค คาลจู 2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
15:15 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | 1 - 2 | ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) | 1-1 |
15:15 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 3 - 0 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | จะชนะ ลาเนรอส เอฟซี [73%] | 3 - 3 | [63%] เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 0-1 |
07:30 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 2 - 1 | โบญาก้า ซิโค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
15:00 | วอร์เดอร์แลนด์(ญ) | 0 - 4 | เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier |
||||
23:30 | เปรู (ฟุตบอลชายหาด) | รอ | อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) | |
01:00 | ชิลี (ฟุตบอลชายหาด) | รอ | เอกวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด) | |
02:30 | เวเนซูเอลา(ฟุตบอลชายหาด) | รอ | บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) | |
04:00 | จะชนะ โคลัมเบีย(ฟุตบอลชายหาด) [78%] | รอ | [82%] ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด) |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | กิมโป เอฟซี | 1 - 0 | ปูซานไอปาร์ค | 0-0 |
14:00 | กยองนัม เอฟซี | 2 - 2 | กวางจู เอฟซี | 1-1 |
16:30 | เอฟซี อันยาง | 0 - 0 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | มิราสโซล | 2 - 1 | อัลโต พีไอ | 0-0 |
02:00 | มานุส (สมัครเล่น) | 1 - 1 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 1-1 |
03:00 | จะชนะ วิตอเรีย บีเอ [80%] | 3 - 0 | [50%] คอนฟิแองก้า | 3-0 |
04:00 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 3 - 2 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 1-0 |
05:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 2 - 1 | โวลตา เรดอนดา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
02:00 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 0 - 1 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 0-0 |
02:00 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 0 - 0 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 0-0 |
02:00 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 1 - 1 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 0-0 |
02:00 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 0 - 1 | ปารานา พีอาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
17:30 | จะชนะ โอลิมเปีย ไอบรองก์ [74%] | 0 - 0 | [63%] สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 0-0 |
17:30 | โซกอล ออสโตรดา | 4 - 7 | การ์บาเนียกราโกล | 1-2 |
17:30 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0 - 1 | โปกอน ซีดล์เซ | 0-1 |
17:30 | จะชนะ สเตล รุสซ์โซว [79%] | 2 - 2 | [62%] เลช พอซนาน 2 | 1-1 |
17:30 | วิสลา พูลาเว่ | 3 - 0 | มอเตรอ รูบิน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
00:00 | อัลจีเรีย (ยู 23) | 3 - 1 | ปาเลสไตน์(ยู 23) | 2-1 |
03:00 | เฟรนช์ เกียนา | 3 - 1 | ซูรินาเม | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ |
||||
19:15 | จะชนะ ยูเวนตุส(ญ) [77%] | รอ | [62%] เรส โรมา (ญ) |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
20:00 | ไอเอ คาริ (ยู 19) [75%] | รอ | [74%] ฟจอลเนอร์ (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | โวลด้า | 2 - 0 | ฟอร์ด | 1-0 |
19:00 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 4 - 2 | แมนดาล | 1-1 |
19:00 | นอร์สแตน | 4 - 0 | ออส เทิร์น | 2-0 |
20:00 | จะชนะ วินด์ยาร์ต [79%] | 0 - 2 | [67%] ฟอลโล่ | 0-2 |
20:00 | โลเรนสโคก | 2 - 1 | ลีลล์สตรอม บี | 1-0 |
20:00 | เฟรม ลาวิค | 1 - 1 | ฮาลเซ่น | 0-0 |
21:00 | เอลเวอร์รัม | 5 - 0 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
03:00 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 4 - 1 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | 1-0 |
03:00 | ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ | 1 - 0 | เวเร ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:00 | ดอน เบนิโต้ | 0 - 0 | อคูลัส ซีเอฟ | 0-0 |
00:30 | คาเซเรโน่ | 0 - 4 | เตรูเอล | 0-2 |
00:30 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 0 - 1 | เอลเดนเซ่ | 0-0 |
00:30 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0 - 2 | เอดี เซวตา | 0-2 |
00:30 | เรอัล มูร์เซีย | 1 - 0 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 1-0 |
00:30 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 0 - 0 | โครูโช่ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
18:00 | โมนาโก(ยู 19) | รอ | ดร็องซี(ยู 19) | |
19:00 | จะชนะ ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) [86%] | รอ | [50%] ตูลูส (ยู 19) | |
21:00 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | รอ | แบรสต์(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | ซังค์ เพาลี 2 | 1 - 2 | บีเอสวี เรห์เด้น | 0-2 |
20:00 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 0 - 1 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
18:00 | โอทีพี โออูลู | 0 - 2 | วีไอเอฟเค | 0-1 |
21:00 | จีบีเค คอคโคล่า | 2 - 2 | คาจฮา | 1-1 |
22:00 | โอแอลเอส โอลู | 3 - 2 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 1-0 |
22:30 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 2 - 0 | ซัลปา | 0-0 |
22:30 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 2 - 4 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
21:00 | พานาคายคิ 2005 | รอ | อิลิโอปูลิ |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 1 - 6 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 0-5 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | อัลต้า | 2 - 1 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 0-1 |
19:00 | แบรัมเอสเค | 0 - 1 | โฮดด์ | 0-1 |
19:30 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 5 - 2 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 4-1 |
20:00 | เฟคเกรอย | 0 - 2 | โมสส์ | 0-1 |
20:00 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 6 - 2 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 4-2 |
20:00 | บราท์เวก | 2 - 1 | กเจลแซส | 0-0 |
22:00 | จะชนะ สตรอมเมน [83%] | 4 - 0 | [57%] โนท็อดเด้น เอฟเค | 2-0 |
23:15 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 2 - 1 | ฟริกก์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
17:00 | ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) [51%] | 0 - 4 | [90%] ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | สโตรกิโน่ มอสโก | 2 - 1 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 0-1 |
17:00 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 0 - 3 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 0-2 |
17:00 | คิมกี้(สำรอง) | 3 - 3 | ดินาโม บรีอันสค์ | 0-1 |
18:00 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 1 - 2 | เอฟซี มูรอม | 1-2 |
19:00 | สปาร์ตัก นาลชิค | 2 - 0 | โรเตอร์ โวลโกกราด บี | 1-0 |
19:00 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 1 - 0 | คาชานก้า มอสโก | 1-0 |
20:00 | เอฟซี โอดินต์โซโว | 0 - 1 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0-0 |
20:00 | เอฟเค ไบโอลอก | 3 - 3 | สตาฟโรพอล-2009 | 1-0 |
20:00 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 3 - 0 | เชอตาโนโว มอสโก | 2-0 |
20:00 | โรดิน่ามอสควา | 1 - 0 | ซัลยุต | 0-0 |
20:30 | ลีเจียน ไดนาโม | 1 - 1 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 1-1 |
21:00 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 1 - 2 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 0-1 |
22:00 | มอร์โด้เวีย ซารานสค์ | 0 - 2 | โซโคล ซาลาตอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
21:15 | เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) | รอ | อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) | |
21:15 | อัล-ดาฟรา (ยู 21) | รอ | อัล นาสร์ (ยู 21) | |
21:15 | วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) | รอ | อัล โอรูบา (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 1 - 2 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 0-1 |
21:00 | อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | 2 - 6 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 1-3 |
21:00 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 1 - 0 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 1-0 |
22:00 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | 2 - 2 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 0 - 2 | บานดาริ | 0-2 |
19:00 | ทัสเคอร์ | 2 - 2 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
09:00 | เอฟซี เดวิส | 2 - 1 | อคาเดมิก้า เอสซี | 0-0 |
09:00 | โกลเด้น สเตท โฟซ | 1 - 2 | เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น | 0-1 |
03:00 | นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) | รอ | โทแบคโค โร้ด | |
06:00 | ซีดาร์สตาร์ | รอ | เอฟซี โมทาวน์ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
00:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 2 - 0 | เรอัล พิลาร์ | 1-0 |
00:00 | เคลย์โพล | 0 - 2 | เบรัสเตกี | 0-1 |
00:00 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 2 - 1 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
00:00 | ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล | รอ | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
20:00 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 0 - 2 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
17:30 | แอตแลนติส (ยู 20) | 8 - 2 | ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
01:00 | เอลวายเอส ซาสซานดรา | รอ | สปอร์ติ้งเจนัว |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
01:00 | ซานโตส เอฟซี ลิมา | 1 - 2 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 0-1 |
03:30 | ยูเนียน ฮัวอเรล | 1 - 1 | คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส | 1-0 |
03:30 | ฮวน อูริช | 3 - 3 | เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
06:00 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 0 - 0 | เทาโร เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
20:00 | พีเอส เคมิ อคาเดมี่ | 0 - 0 | ทีพี 47 โตริโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:30 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ | 1 - 3 | เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
22:00 | ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส | 1 - 0 | ทรูจิลลานอส | 0-0 |
03:00 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย | 5 - 1 | ยูเรนา เอสซี | 3-0 |
04:00 | ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ | 3 - 1 | ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
20:00 | แอฟเซ ลีแอช | 1 - 0 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ | 2 - 1 | โปกอน เซซิน 2 | 1-0 |
21:00 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 | 1 - 6 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | 1-1 |
22:00 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ [72%] | 2 - 1 | [69%] ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:00 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 1 - 3 | ริเวอร์เพลท(ญ) | 0-1 |
22:59 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | 0 - 1 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ | 3 - 0 | โอปาว่า 2 | 0-0 |
22:00 | โปลันกา | 3 - 1 | เอสเอสเค บิโลเวก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | 1 - 0 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 0-0 |
20:00 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | รอ | อดัม แซม บีค | |
20:00 | เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ | รอ | เอฟซี เพสช์ 1956 | |
20:00 | ฮัวร์ท | 0 - 4 | เฮนเนส 05 | 0-3 |
20:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น | 4 - 1 | เอสซี เฟลเบิร์ท | 3-1 |
20:00 | เวย์น | 1 - 0 | สปีลเบิร์ก | 1-0 |
20:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | รอ | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | |
20:00 | วัตเทินไชด์ 09 | 2 - 0 | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | 0-0 |
20:00 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 1 - 1 | เรติงเกน เอสวี | 1-0 |
20:00 | จะชนะ แบร์กิช กลัดบลัค 09 [92%] | 3 - 1 | [44%] เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ | 3-0 |
20:30 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 1 - 4 | จาห์น เฮียร์เฟลด์ | 1-1 |
20:30 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | รอ | เอสเฟา ดุทซ์ 05 | |
21:00 | เอฟซี คลีฟ | 0 - 2 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 0-1 |
21:00 | ทีเอสจี เฟดเดอเชม | 0 - 1 | เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร | 0-0 |
21:00 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 2 - 1 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
16:00 | ปาคซิ เซ 2 | 0 - 3 | เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | 0-0 |
16:00 | ปุชกาช อคาเดเมีย 2 | 2 - 1 | บีวีเอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
19:00 | เอดีโอ 20 | รอ | เฮชเอสซี 21 ไบรน์ |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:00 | วาร์เท็กซ์ | 2 - 1 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 1-0 |
22:30 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 0 - 2 | อินเตอร์ ซาเปรซิค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟิจิ คัพ |
||||
10:00 | บา เอฟซี | 0 - 1 | ซูวา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
14:30 | ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) | 2 - 0 | ซีดี แซมเปอร์(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
19:30 | เอเอสดี ลานุเซอิ | 2 - 2 | เอเอสออสเตียแมร์ | 2-0 |
21:00 | คลอเดียนเซ่ | 2 - 0 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 1-0 |
21:00 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 0 - 0 | เอเอสดี บรา | 0-0 |
21:00 | เลคนาโน | 2 - 0 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 0-0 |
21:00 | ยูเอส เอดลิเซ [73%] | 2 - 1 | [66%] ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
21:00 | คาร์ปิ | 6 - 2 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 3-0 |
21:00 | เมซโซลาร่า | 1 - 5 | ทริเทียม | 1-2 |
21:00 | นาร์โด | 5 - 4 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 2-2 |
21:00 | บิสเซลเย 1913 | 4 - 0 | เอสเอส โนล่า 1925 | 4-0 |
21:00 | เอฟบีซี กราวิน่า | 4 - 1 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 1-1 |
21:00 | กุยเกลียโน่ | 2 - 0 | กัสซีโน | 0-0 |
21:00 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 1 - 0 | การาวัจจิโอ | 0-0 |
21:00 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 1 - 2 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | 1-1 |
21:00 | ออด๊าซ เชริโนลา | 2 - 0 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 0-0 |
21:00 | ยูเอสดี บิตอนโต | 1 - 2 | โนเซริน่า | 0-1 |
21:00 | กลาดิเอเตอร์ | 0 - 1 | วิสอาร์ทิน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
23:30 | ทรี ฟิโอริ [62%] | รอ | [75%] เตร เพนน์ จะชนะ |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
16:30 | คอร์โดบา(ญ) | 3 - 2 | ลา โซลานา(ญ) | 2-0 |
16:30 | กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) | 4 - 1 | มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) | 3-0 |
16:30 | รีล โอเวียโด (ญ) | 2 - 3 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 1-1 |
16:30 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 2 - 2 | ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) | 0-0 |
16:30 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 3 - 2 | ซีอี ซีกัลป์ (ญ) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
21:00 | โบค่า ยูนิดอส [62%] | 3 - 3 | [72%] เซนทรัล นอร์ ซัลตา | แพ้ชนะ 50/50 2-3 |
21:00 | จะชนะ คลับ ซิโพลเล็ตติ [70%] | 0 - 2 | [63%] โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 0-0 |
21:00 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 3 - 1 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 2-1 |
00:00 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 1 - 2 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 0-2 |
00:00 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 0 - 3 | ดักลาส เฮก | 0-0 |
01:00 | แอตเลติโก้ ปารานา | 0 - 0 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 0-0 |
02:00 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 1 - 0 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 1-0 |
05:00 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | 2 - 1 | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:00 | เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | 0 - 0 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
04:00 | เซ็นทรัลเอฟซี | รอ | โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) | 0 - 11 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | 0-5 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:59 | เลคา | 0 - 2 | วิลาเวอเดินเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) | 0 - 3 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
01:00 | เดปอร์ติโว กาลี(ญ) | รอ | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 1 - 1 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | 3 - 3 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 1-3 |
19:00 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 2 - 1 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 1-0 |
19:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 6 - 1 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เออร์โกเทลิส(ญ) | 2 - 3 | ลาริซา(ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | บิลเบา(ยู19) | 1 - 2 | เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | ซีดี อลาเบส(ยู 19) | 2 - 2 | โอซาซูนา (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | เซบีย่า (ยู 19) | 1 - 2 | คาดิส (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | 2 - 1 | ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) | 2-0 |
17:00 | ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) | 0 - 1 | เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) | 0-1 |
17:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) | 1 - 0 | มารีน่าสปอร์ต(ยู19) | 0-0 |
17:00 | เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) | 3 - 1 | ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | 5 - 0 | บูร์โกส(ยู19) | 3-0 |
17:00 | เกตาเฟ่(ยู 19) | 1 - 1 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | ราโย บาเยกาโน (ยู 19) | 3 - 1 | ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) | 1-1 |
18:00 | เตเนริเฟ่ (ยู 19) | 2 - 2 | ลาส ปาลมาส ยู 19 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:00 | เอสวีดาโคตา | รอ | ราซิ่ง คลับอรูบา |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | กัวรานี่ ซีอี | รอ | อิตาปิโปกา ซีอี | |
01:00 | จะชนะ มาชารังกัวเป ซีอี [81%] | รอ | [52%] กัวรานี่ ซีอี | |
01:00 | โฮริซอนเต ซีอี | รอ | ทิราเดนเตส ซีอี |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | นาซิอองนาล เอซี เซา เปาโล (เยาวชน) | รอ | อูเบอร์ลันเดีย(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | อูลานบาตอร์ซิตี้ | 3 - 3 | คานการิด | 2-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:30 | โอซีเยค (ญ) | รอ | แซดเอ็นเค ดินาโม(ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 2 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พีบีเอ ฟิลิปปิน คัพ |
||||
19:35 | คายาเอฟซี | 2 - 3 | เซเรส เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) | รอ | ดันดาล์ค(ยู19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | ยังพย็อง | 1 - 1 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 2 - 0 | ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) | 1-0 |
01:00 | 7 de Abril U20 | รอ | เซา กอนซาโล (ยู 20) |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | 1 - 0 | มาริติโม่(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:45 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | รอ | มาคา เซิร์ล หญิง | |
14:45 | มาคา เซิร์ล หญิง | 1 - 1 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เลอปุย(ญ) | รอ | โรเดซ อเวรอน (ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 1 - 2 | เวกัลตา เซนได (ญ) | 1-0 |
11:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 1 - 1 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) | 0-1 |
11:00 | อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) | 2 - 2 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เอฟซี นิตร้า (ญ) | 2 - 5 | สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) | 1-4 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:30 | แคเมอรูน(ญ) ยู 17 | รอ | แทนซาเนีย(ญ) ยู17 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | บอนนี่ริกก์โรส(N) [73%] | รอ | [75%] อัคชินเล็คทัลบอต | แพ้ชนะ 50/50 |