ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | ออสเตรียเวียนนา | 4 - 2 | สตวร์มกราซ | 2-1 |
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 2 - 1 | ราปิด เวียนนา | 0-1 |
22:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1 - 1 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:30 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 2 - 0 | กอริติบ้า พีอาร์ | 1-0 |
02:30 | ฟลาเมงโก | 1 - 0 | โกยาส | 1-0 |
04:30 | ซานโตส | 0 - 0 | ซิเอร่า | 0-0 |
05:00 | ยูเวนตูเด้ | 0 - 3 | พัลไมรัส | 0-2 |
07:00 | คุยอาบา | 1 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-0 |
07:00 | อเมริกา เอ็มจี | 1 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:45 | เมเชเลน [65%] | 0 - 0 | [78%] ราซิ่ง เกงค์ จะชนะ | 0-0 |
01:45 | จะชนะ เคเอเอ เกนท์ [84%] | 1 - 2 | [58%] ชาเลอร์รัว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:30 | เลช พอซนาน | 2 - 1 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 2-0 |
22:30 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 3 - 0 | คราโคเวีย คราคอฟ | 0-0 |
22:30 | ปิแอส กลิวิส | 1 - 1 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 0-1 |
22:30 | โปกอน เซซิน | 2 - 2 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 1-0 |
22:30 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 3 - 0 | เลเชีย กอเดนซ์ | 2-0 |
22:30 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 3 - 4 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 3-2 |
22:30 | วิสล่า คราคอฟ | 0 - 1 | วอร์ต้า พอซแนน | 0-1 |
22:30 | จะชนะ วิสล่า พล็อค [78%] | 3 - 0 | [62%] สตอล เมียเลช | 1-0 |
22:30 | โกลนิค เลชน่า [61%] | 0 - 1 | [76%] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
22:00 | เวเจิล | 2 - 1 | โอเดนเซ่ บีเค | 0-1 |
22:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 2 - 2 | นอร์ดเจลแลนด์ | 1-1 |
22:00 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0 - 2 | วีบรอก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เอฟเค คิมกี้ | 2 - 1 | สปาร์ตัก มอสโก | 2-1 |
21:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0 - 1 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 0-0 |
21:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 4 - 0 | เอฟเค รอสตอฟ | 2-0 |
21:00 | รูบิน คาซาน | 1 - 2 | เอฟซี อูฟา | 1-0 |
21:00 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 1 - 1 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 0-0 |
21:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 1 - 2 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 1-2 |
21:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 5 | เอฟเค โซชิ | 1-4 |
21:00 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 1 - 0 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | ล็องส์ | 2 - 2 | โมนาโก | 1-1 |
02:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 1 - 2 | โอลิมปิก ลียง | 0-1 |
02:00 | แบรสต์ | 2 - 4 | บอร์กโดซ์ | 2-2 |
02:00 | ลีลล์ [59%] | 2 - 2 | [81%] แรนส์ จะชนะ | 1-1 |
02:00 | แร็งส์ [57%] | 2 - 3 | [80%] นีซ จะชนะ | 2-0 |
02:00 | น็องต์ | 1 - 1 | แซงต์ เอเตียน | 1-0 |
02:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 4 - 0 | สตารส์บูร์ก | 1-0 |
02:00 | ลอริยองต์ | 1 - 1 | ทรัวส์ | 0-1 |
02:00 | อองเช่ร์ | 2 - 0 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1-0 |
02:00 | จะชนะ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [95%] | 5 - 0 | [40%] เม็ตซ์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
21:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 1 - 0 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
14:30 | จะชนะ เอฟซี โซล [83%] | 0 - 1 | [52%] ซองนัม เอฟซี | 0-1 |
16:00 | จะชนะ โปฮัง สตีลเลอร์ [80%] | 2 - 0 | [56%] อินชอนยูไนเต็ด | 2-0 |
17:00 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0 - 2 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
21:30 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 1 - 2 | เอดีโอ เดน ฮาก | 0-2 |
01:00 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 1 - 3 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
05:35 | ดีซี ยูไนเต็ด | 2 - 2 | โตรอนโต้ เอฟซี | 1-1 |
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ [71%] | 2 - 3 | [69%] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
06:55 | โคลัมบัส ครูว์ [73%] | 0 - 2 | [66%] ลอส แอนเจลิส เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
21:00 | ซานเดฟยอร์ด | 1 - 4 | ลีลล์สตรอม | 1-3 |
22:59 | โมลด์ | 2 - 1 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
11:00 | จะชนะ ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [82%] | 3 - 1 | [54%] เกียวโต แซงก้า | 2-1 |
12:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 3 - 1 | กัมบะ โอซาก้า | 0-1 |
12:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1 - 2 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0-1 |
13:00 | เอฟซี โตเกียว | 0 - 0 | คาชิว่า เรย์โซล | 0-0 |
13:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 2 - 1 | วิสเซล โกเบ | 1-0 |
15:00 | สากัน โตสู | 0 - 0 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0-0 |
15:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ [69%] | 1 - 1 | [70%] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
17:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1 - 0 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | เอไอเค โซลน่า | 2 - 2 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 2-2 |
22:30 | เฮลซิงบอร์ก | 1 - 4 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ชีวาสสปอร์ | 2 - 1 | เคย์เซริสปอร์ | 1-0 |
20:00 | อัลเตย์สปอร์ | 2 - 4 | คาซิมปาซ่า | 1-2 |
22:59 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0 - 5 | เฟเนร์บาห์เช่ | 0-1 |
22:59 | เบซิคตัส เจเค | 1 - 1 | คอนยาสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
22:30 | บาเลนเซีย | 2 - 0 | เซลต้า บีโก้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
01:00 | ฟูเอนลาบราดา | 0 - 0 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0-0 |
01:00 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 5 - 0 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 2-0 |
01:00 | มาลาก้า | 0 - 1 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0-1 |
01:00 | ฮูเอสก้า | 3 - 2 | เรอัล โซเซียดาด บี | 2-0 |
03:00 | ลาส พัลมาส | 2 - 1 | เรอัล โอเบียโด | 1-1 |
03:00 | จะชนะ เออิบาร์ [77%] | 2 - 0 | [59%] เตเนริเฟ่ | 1-0 |
03:00 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0 - 3 | เลกาเนส | 0-2 |
03:00 | อัลเมเรีย | 1 - 1 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-0 |
03:00 | คิโรน่า | 2 - 0 | มิรานเดส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
22:15 | เจนัว | 0 - 1 | โบโลญญ่า | 0-0 |
01:45 | อตาลันต้า | 0 - 1 | เอ็มโปลี | 0-0 |
01:45 | ฟิออเรนติน่า | 2 - 0 | ยูเวนตุส | 1-0 |
01:45 | ลาซิโอ | 3 - 3 | เวโรน่า | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | ซันเดอร์แลนด์(N) | 2 - 0 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
22:59 | ปิซ่า | 1 - 0 | เบเนเวนโต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดเอฟเบโพคาล |
||||
01:00 | ไฟร์บวร์ก(N) | 1 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส(N) | 0 - 0 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:30 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 3 - 1 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 2-1 |
00:30 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 4 - 0 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 2-0 |
00:50 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0 - 2 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | เอ็นเค เครสโก | 2 - 1 | เอ็นเค บริซิเซ่ | 1-0 |
01:00 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 2 - 0 | เอ็นดี กอริก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:15 | อารัว | 1 - 2 | วาดุซ | 0-1 |
01:15 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 5 - 2 | เอฟซี วิล 1900 | 2-0 |
01:15 | เอสซี เครียนส์ | 0 - 5 | วินเตอร์ทูร์ | 0-2 |
01:15 | เอฟซี ธูน | 2 - 1 | อีเวอร์ดอน | 2-0 |
01:15 | สเตด โลซาน อูชชี | 1 - 2 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
01:00 | เอสเค บรานน์ | 3 - 0 | เฟรดริกซ์สตรัด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
19:30 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า [63%] | 2 - 1 | [72%] ชินเดียทาร์โกวิสเต้ จะชนะ | 0-0 |
00:30 | จะชนะ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ [68%] | 2 - 0 | [65%] ดินาโม บูคาเรสต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:00 | เคซิโอเรนกูคู | 1 - 2 | อันคารากูคู | 1-1 |
20:00 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 2 - 4 | อุมรานิเยสปอร์ | 1-2 |
22:59 | โคแคลิสปอร์ | 4 - 1 | อดาน่าสปอร์ | 1-0 |
22:59 | บูร์ซาสปอร์ | 1 - 0 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
23:15 | พีริน บลากอเยฟกราด | 3 - 5 | โบเตฟ วราตซา | 2-2 |
23:15 | ทแซร์สโค เซโล | 1 - 1 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | สโลวาน บราติสลาวา | 2 - 2 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 1-2 |
22:00 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 0 - 2 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 0-1 |
22:00 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 1 - 0 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0-0 |
22:00 | จะชนะ เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค [89%] | 3 - 1 | [47%] เอสเคเอฟซีเรด | 3-1 |
22:00 | เทรนซิน | 2 - 2 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ริเยก้า | 1 - 0 | ดราโกโวลแยค | 1-0 |
22:05 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1 - 1 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1-0 |
01:00 | จะชนะ ดินาโม ซาเกร็บ [83%] | 3 - 1 | [52%] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 3 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
22:59 | จะชนะ คาตันซาโร่ [76%] | 1 - 0 | [66%] เอซี โมโนโปลี | 1-0 |
01:30 | จะชนะ ปาโดวา [81%] | 0 - 1 | [57%] ยูเวนตุส(ยู 23) | 0-1 |
02:00 | ปาแลร์โม่ | 2 - 2 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
02:00 | จีดี ชาเวซ | 2 - 0 | โมไรเรนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 0 - 3 | อาริส ลิมาสซอล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ |
||||
10:00 | มาบาริ เอฟซี | 1 - 4 | โอกินาวะ เอสวี | 1-0 |
11:00 | เอฟซี กิฟู | 3 - 2 | มหาวิทยาลัยชูเกียว | 1-1 |
11:00 | มหาวิทยาลัยซัปโปโร | 1 - 0 | มหาวิทยาลัยยามานาชิรูเบน เปกาซ | 1-0 |
11:00 | โซนี่ เซนได | 3 - 1 | มหาวิทยาลัยนานาชาติโตเกียว | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ |
||||
00:30 | พานาธิไนกอส | 1 - 0 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
22:59 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 1 - 1 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 1-0 |
22:59 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 0 - 0 | อัคราเนส | 0-0 |
22:59 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 0 - 2 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เฮชบี เชลกูมเลด | 2 - 0 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 0-0 |
22:00 | เอเอสโอ ชเลฟ | 0 - 0 | เอ็นซี มากร้า | 0-0 |
22:05 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 3 - 5 | อาร์ซี รีไลแซน | 3-2 |
23:45 | เจเอส คาบิลี่ | 2 - 0 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1-0 |
00:00 | เจเอส ซาอัวร่า | 4 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
21:00 | จะชนะ เคพีวี คอคคูล่า [75%] | 0 - 3 | [64%] เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 0-3 |
21:00 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 3 - 0 | ยาโร | 1-0 |
21:00 | จะชนะ อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล [80%] | 2 - 1 | [57%] พีเค-35 วานตา | 1-0 |
21:00 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0 - 0 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ซูดูว่า | 2 - 1 | บอลติกปาเนเวจิส | 2-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 0 - 4 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 0-0 |
18:00 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 4 - 1 | ยูเมีย เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ไอเค ออเดวอร์ด | 2 - 1 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 1-1 |
21:00 | คาร์ลสเตด บีเค | 3 - 2 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 3-2 |
21:00 | ลุงสกิล | 2 - 1 | ลุนด์ บีเค | 1-0 |
21:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 1 - 2 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1-0 |
21:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 2 - 0 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 1-0 |
21:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 1 - 2 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 0-1 |
21:00 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 3 - 1 | แอตวิดาเบิร์ก | 2-0 |
21:00 | จะชนะ ออสคาร์แชมส์ เอไอเค [80%] | 0 - 3 | [61%] บีเค โอลิมปิค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
19:00 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค [63%] | 2 - 1 | [76%] เอฟเค อิสล็อก มินส์ค จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 0 - 3 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0-0 |
16:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1 - 3 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 0-1 |
18:00 | จะชนะ ทอม ทอมสค์ [78%] | 2 - 2 | [60%] เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 1-1 |
18:00 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 1 - 3 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 0-1 |
19:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 3 - 2 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 2-1 |
19:00 | บัลติก้า | 0 - 1 | เฟเคิล | 0-0 |
19:00 | โดลโกพรูดนี่ | 2 - 4 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 0-1 |
19:00 | ตอร์ปิโด มอสโก | 2 - 2 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0-1 |
19:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 2 - 2 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 1-2 |
19:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 3 - 2 | เวเลส | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
00:30 | ซีเอ เรนติสตัส | 2 - 0 | เซอร์โร ลาร์โก | 0-0 |
05:30 | ซีเอ เพนาโรล | 1 - 0 | บอสตัน ริเวอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | เซียนเซียโน่ | 3 - 2 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 1-0 |
07:00 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 1 - 1 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | รีดอมเลีย | 3 - 3 | ดอมซาเล่ | 1-1 |
01:15 | เอ็นเค อลูมินิจ | 2 - 2 | ทาบอร์เซซานา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:15 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1 - 4 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-1 |
05:15 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 2 - 0 | ลา อีคูดัด | 1-0 |
07:30 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 1 - 1 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | ดาลุ่ม [58%] | 2 - 0 | [83%] วีเอสเค อาร์ฮุส จะชนะ | 0-0 |
19:00 | นาสบี้ [60%] | 2 - 1 | [81%] บีเค เฟรม จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
14:15 | จะชนะ เมลเบิร์น วิคตอรี่(N) [81%] | 1 - 4 | [57%] เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 1 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0-0 |
12:00 | บรัวบริทอากีต้า | 3 - 3 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0-1 |
12:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 2 - 4 | เวกัลตา เซนได | 0-2 |
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 3 - 0 | โยโกฮามา เอฟซี | 2-0 |
12:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 1 - 1 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 1-0 |
12:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0 - 1 | โทชิกิ เอสซี | 0-0 |
14:00 | จะชนะ มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [77%] | 3 - 0 | [60%] กรุลล่า โมริโอกะ | 1-0 |
16:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 1 - 0 | โออิตะ ตรินิต้า | 0-0 |
17:00 | เอฟซี เรียวเคียว | 1 - 1 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:59 | อัล อิตติฟาค | 5 - 2 | อัล ฮาเซม | 2-1 |
01:00 | อัล ราเอ็ด [60%] | 0 - 3 | [80%] อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | ยอร์ค ซิตี้ | 2 - 0 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 2 - 2 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
21:15 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 1 - 2 | อัล ด๊าฟร่า | 1-2 |
21:15 | อัล ชาร์จาห์ | 2 - 1 | เอมิเรตส์ คลับ | 2-1 |
21:15 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 1 - 1 | อัล วาเซิ่ล | 1-0 |
00:00 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 1 - 2 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ทาลา เอล เจช | 1 - 0 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 0-0 |
02:00 | เอนพ์พี | 1 - 2 | เอล อาห์ลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 0-0 |
20:00 | ไกเซอร์ ชีฟ | 2 - 2 | โมโรคา สวอลโลส์ | 1-0 |
20:00 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 1 - 0 | บาโรก้า เอฟซี | 0-0 |
20:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 1 - 0 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
21:00 | ชบับ อลอร์ดอน | 3 - 2 | มานน์ | 0-1 |
01:00 | อัล วีห์ดัต | 1 - 0 | ซาฮับ เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 2 - 1 | เอสเค ติรานา | 1-0 |
22:00 | เคเอส กูเกซี | 1 - 0 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 1-0 |
22:00 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 4 - 0 | เคเอส คาสตริโอติ | 0-0 |
22:00 | ตูตา เดอร์เรซ | 2 - 1 | เคเอฟ ลาซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:15 | เปรัค | 0 - 2 | ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | คลับ แอฟริเคน [71%] | 2 - 1 | [63%] ยูเอส โมนาสตีร์ จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ AFC คัพ |
||||
18:00 | จะชนะ โมฮัน บากอน(อินเดีย) [76%] | 4 - 0 | [61%] พสุนธรา คิงส์ | 2-0 |
22:00 | มาซิย่า เอส อาร์ซี | 1 - 0 | โกคูลัม เคราล่า เอฟซี | 0-0 |
22:00 | อัล คูเวต เอสซี | 2 - 1 | อัล ซีบ | 1-1 |
22:00 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 1 - 0 | ซแบ๊บ อัลคาลิล | 1-0 |
22:00 | ฮิลาล อัล คูดส์ | 0 - 2 | อัล-เนจ์เมห์ | 0-0 |
02:00 | จาเบิลช | 1 - 0 | อัล-อันซาร์(เลบานอน) | 0-0 |
02:00 | ดูฟาร์ | 2 - 3 | อัล ริฟฟา | 1-2 |
02:00 | อิสท์ ริฟฟา [70%] | 2 - 0 | [67%] เทชริน เอสซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0 - 0 | โซล เดอ อเมริกา | 0-0 |
06:00 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0 - 4 | กัวรานี อาซุนซิยง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 3 - 2 | อิทัวโน่ เอสพี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 0 - 0 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า | 0-0 |
04:15 | ซูเลีย เอฟซี | 1 - 0 | คาราคาส เอฟซี | 0-0 |
06:30 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า [59%] | 1 - 2 | [77%] เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 3 - 2 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 2-1 |
02:00 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 2 - 2 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 0-1 |
04:30 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 3 - 2 | ฮัวชิปาโต้ | 1-0 |
07:00 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 1 - 1 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:10 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 2 - 1 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 0-0 |
01:10 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0 - 0 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 0-0 |
01:30 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 0 - 3 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 0-1 |
01:30 | จะชนะ วิลล่า ดาลมิเน [74%] | 3 - 0 | [60%] กิมนาเซีย จูจุย | 1-0 |
02:00 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 3 - 1 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 1-1 |
05:10 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 2 - 1 | คิลเมส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
22:00 | จะชนะ ทาทราน ปรีซอฟ [92%] | 4 - 0 | [49%] เอฟเค โปปาร์ด | 2-0 |
22:00 | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | 2 - 4 | เทสล่า สตรอปคอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 0 - 1 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 0-0 |
12:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส [49%] | 0 - 1 | [88%] พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค จะชนะ | 0-1 |
16:00 | ฮูม ซิตี้ | 3 - 0 | อัลโตน่า เมจิค | 2-0 |
16:45 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 1 - 1 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
20:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 3 - 2 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 2 - 0 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 2-0 |
06:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 0 - 4 | ไมอามี่เอฟซี | 0-3 |
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 3 - 1 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 1-1 |
06:45 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 3 - 1 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | จะชนะ คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) [94%] | 2 - 0 | [40%] บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 1-0 |
12:30 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 5 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
12:00 | สึกูบะ เอฟซี(ญ) | 1 - 0 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) [69%] | 0 - 1 | [67%] มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
12:00 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 0 - 1 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เอฟเค อะตีราอู | 1 - 1 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0-0 |
20:00 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 2 - 0 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:45 | เอฟเค แวน | 1 - 0 | เอฟซี โนอาห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 1 - 2 | เคยูพีเอส (ญ) | 0-1 |
18:00 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 0 - 4 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 0-1 |
21:00 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 0 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | จะชนะ เบยวอเตอร์ ซิตี้ [83%] | 1 - 1 | [59%] อาร์มาเดล เอสซี | 0-0 |
14:00 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 0 - 0 | บัลแคทต้า เอฟซี | 0-0 |
14:00 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 1 - 3 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 3 - 2 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 0 - 1 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 3 - 2 | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | 2-0 |
17:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 2 - 2 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 0-1 |
22:30 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 3 - 0 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
00:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 1 - 3 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 0 - 2 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-1 |
20:00 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 3 - 0 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-0 |
23:00 | เอฟซี เทลาวี | 0 - 2 | ดินาโม บาตูมี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง |
||||
16:00 | ฟิลิปปินส์ (ญ)(N) | 2 - 1 | เมียนมาร์ (ญ) | 0-1 |
19:00 | ไทย(ญ)(N) | 0 - 1 | เวียดนาม(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
07:00 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 0 - 0 | ซีดี มาลากาเตโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
23:30 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) | 4 - 4 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | จะชนะ เรอัล ซานต้า ครูซ [76%] | 1 - 2 | [63%] แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 0-0 |
02:00 | จะชนะ นาซิอองนาล โปโตซี [73%] | 4 - 2 | [68%] โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 2-1 |
02:00 | จะชนะ เดอะ สตรองเกสต์ [88%] | 1 - 0 | [51%] ออโรร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | เดลฟินเอสซี | 1 - 0 | กัวเลซีโอเอสซี | 0-0 |
05:30 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 0 - 1 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
23:30 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 5 - 0 | เปอร์โต มอนต์ | 2-0 |
23:30 | จะชนะ ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ [73%] | 2 - 0 | [62%] เดปอร์เตส อิควิกกัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
20:00 | เอฟเค กาบาล่า [70%] | 1 - 1 | [68%] ซาบาห์ เอฟเค | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:00 | ซีล่า เอฟเค | 0 - 0 | เคสลา เอฟเค | 0-0 |
22:00 | จะชนะ สแตนดาร์ด ซัมเควียท [77%] | 5 - 0 | [61%] ซาบาลี | 3-0 |
22:30 | คาราบัค | 4 - 1 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:00 | นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส | 2 - 6 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 1-6 |
16:00 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 2 - 1 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:15 | อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) | 4 - 0 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 1-0 |
09:30 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 1 - 1 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 0-1 |
12:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 0 - 2 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 0-0 |
12:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 1 - 1 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 0-0 |
13:00 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 2 - 1 | อัลโทน่า เมจิค ยู21 | 1-0 |
14:30 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 0 - 2 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | จะชนะ ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น [76%] | 1 - 1 | [60%] โปชอน เอฟซี | 0-1 |
15:00 | จะชนะ เชนันซิตี้ [73%] | 1 - 2 | [61%] อินชอน โคเรียล | 0-0 |
15:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 2 - 1 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ |
||||
22:59 | บาเต้ โบริซอฟ | 1 - 2 | เอฟซี โกเมล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ |
||||
22:59 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 0 - 0 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | เอฟซี วราทิมอฟ | 1 - 2 | เออเฮิสกี้ บรอด | 0-1 |
15:15 | โลโค ทาวิน | 1 - 1 | โซคอล ฮุสตัน | 0-1 |
15:15 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 0 - 2 | โอโตรโควิซ | 0-0 |
15:15 | สโลแวน โรซิค | 2 - 0 | ฮลูชิน | 0-0 |
15:15 | เอสเค รากอฟนิก | 0 - 3 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 0-2 |
15:30 | เอฟเค พรีเปเร่ | 3 - 2 | สโลวาน เวลวารี่ | 1-1 |
22:00 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 2 - 1 | ยาบโลเนช 2 | 1-1 |
22:00 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 1 - 7 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 0-1 |
22:00 | เอฟเค ไพรบราม บี | 1 - 2 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:00 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 4 - 0 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 1-0 |
19:00 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 4 - 0 | อัลบอร์ก (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
20:00 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | 5 - 0 | อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) | 0-0 |
22:30 | อัล-จีล(เยาวชน) | 2 - 2 | อัล ทาย(เยาวชน) | 0-0 |
00:45 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | 1 - 0 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | 0-0 |
00:45 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | 4 - 4 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 0-0 |
00:45 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | 2 - 0 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 0-0 |
00:45 | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | 0 - 2 | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
13:00 | เวียร์เทียน คูวานะ | 1 - 1 | โอซาก้า เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
05:00 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 0 - 2 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | ไพรบราม (ยู 19) | 2 - 2 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 2-0 |
16:00 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 2 - 1 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 4 - 2 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 2-1 |
17:30 | เมทีโอปราก(ยู 19) | 1 - 5 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 0-3 |
17:45 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 4 - 0 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | เบอโน่ (ยู 19) | 2 - 1 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 0 - 1 | โอปาว่า (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:30 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | 3 - 1 | เวเจิล (ยู 19) | 0-0 |
17:30 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 1 - 3 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | 4 - 0 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 0 - 4 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | 3 - 1 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 1 - 1 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | 0-0 |
18:30 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 2 - 1 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
23:30 | เวเนซูเอลา(ฟุตบอลชายหาด) | 4 - 2 | โบลิเวีย (ฟุตบอลชายหาด) | 2-1 |
01:00 | โคลัมเบีย(ฟุตบอลชายหาด) | 2 - 2 | หมู่เกาะอาร์เจนติน่า(ฟุตบอลชายหาด) | 1-2 |
02:30 | บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) | 5 - 3 | เปรู (ฟุตบอลชายหาด) | 2-1 |
04:00 | ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด) | 2 - 1 | ชิลี (ฟุตบอลชายหาด) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค | 5 - 1 | จีซี มาสคาร่า | 3-1 |
20:30 | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | 3 - 1 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 2-1 |
20:30 | ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ | 0 - 1 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช | 0-1 |
20:45 | จะชนะ เอ็มโอ คอนสแตนติน [95%] | 3 - 0 | [30%] ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
01:30 | ซีอี คาร์โรอิ | 1 - 1 | เอฟซี ออร์ดิโน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
14:30 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 2 - 2 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 1-0 |
15:00 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 3 - 2 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 2-0 |
16:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | รอ | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | |
17:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 2 - 1 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 2-1 |
17:00 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | 5 - 0 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) | 4-0 |
18:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) [70%] | 3 - 2 | [70%] วิดีโอตอน(ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 0 - 1 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 0-0 |
01:30 | จะชนะ คานัวลาส เอฟซี [75%] | 5 - 0 | [57%] เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 2-0 |
01:30 | อัล คิว ซา | 0 - 0 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 0-0 |
01:30 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส [70%] | 1 - 2 | [64%] ยูเอไอ อากุยซ่า จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
01:30 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 1 - 0 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 0-0 |
03:10 | ลอส อันเดส | 2 - 0 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
17:10 | เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) | 3 - 1 | เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) | 2-0 |
22:00 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) | 1 - 2 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 2 - 0 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | ซีดี เตรรา(N) | 1 - 1 | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | 1-1 |
17:00 | ซีดี มานาคอร์(N) | 0 - 2 | อัลคอร์ค่อน บี | 0-0 |
00:00 | ออร์ฟาโร(N) | 0 - 0 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 0-0 |
00:00 | อูเตโบ เอฟซี(N) | 1 - 1 | อัลเมเรีย บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
20:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 4 - 1 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 3-0 |
21:15 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 1 - 0 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 1-0 |
21:15 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 3 - 4 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 2-2 |
21:15 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 1 - 0 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 3 - 1 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
02:00 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 1 - 0 | โบตาโฟโก้ พีบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:00 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 2 - 1 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 0-1 |
12:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 2 - 0 | โครย์ดอน คิงส์ | 0-0 |
12:30 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 1 - 0 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 1-0 |
12:30 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 4 - 2 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
12:30 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 1 - 1 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 1-1 |
15:30 | อดิไลเด้ โอลิมปิค [53%] | 0 - 2 | [86%] อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
19:00 | 1. FC Sand | 6 - 2 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 4-0 |
19:00 | เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น | รอ | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | |
19:00 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | 5 - 1 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | 4-1 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | 7 - 0 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ลำปาง เอฟซี | 2 - 2 | ตราด เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) [56%] | 0 - 4 | [79%] ซแวซด้า 2005 (ญ) จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
17:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 5 - 1 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
01:30 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 2 - 1 | อาร์บิล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
19:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | 2 - 1 | ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
11:15 | วอลเดน เวสทอน | 1 - 2 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 0-0 |
12:00 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 0 - 1 | กาการิน ยูไนเต็ด | 0-0 |
12:00 | คูม่า ไทเกอร์ | 0 - 1 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 7 - 3 | คาปาลาบา บูลด็อก | 2-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 1 - 0 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
12:30 | แอดิเลด ฮิลล์ | 3 - 1 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 1-0 |
12:30 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 1 - 1 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 0-1 |
12:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 0 - 1 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 3 - 1 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 3-1 |
12:00 | แลงวาร์ริน | 1 - 2 | บรันสวิก ซิตี้ | 0-1 |
12:00 | จะชนะ กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน [59%] | 1 - 4 | [81%] คิงส์ตัน ซิตี้ | 0-3 |
12:00 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 2 - 3 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | 2 เด มาโย พีเจซี [56%] | 1 - 2 | [78%] เดปอร์ตีโบ ซานทานิ จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 1 - 3 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
20:00 | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) | 0 - 9 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | ซัมซุงสปอร์ ยู19 | 2 - 1 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) | 3 - 1 | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) | 1-0 |
16:00 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 7 - 1 | เดนิซลิสปอร์(ยู19) | 3-0 |
16:00 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 1 - 2 | เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) | 1-1 |
16:30 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 0 - 1 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | มาเชล มูบาเร็ค | 0 - 2 | ชูตัน กูซาร์ | 0-1 |
20:00 | เอรัล นิวคัส | 1 - 4 | แยงไกเยอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | 1 - 2 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
16:00 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 1 - 2 | สปิริต เอฟซี | 0-1 |
16:00 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 1 - 2 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 0-1 |
16:00 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 0 - 2 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 0-1 |
16:00 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 7 - 1 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 5-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
20:45 | จะชนะ พีเอฟเค มอนทาน่า [77%] | 1 - 1 | [60%] สปาร์ตัก วาร์นา | 1-1 |
20:45 | เอฟซี โซโสโพล | 0 - 4 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ (W) |
||||
17:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 7 - 1 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | แทจอน ซิติเซน | 1 - 0 | บูโชน เอฟซี 1995 | 1-0 |
16:30 | จะชนะ ชุนนัมดรากอนส์ [82%] | 2 - 3 | [56%] อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
01:00 | จะชนะ/เสมอ เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี [73%] | 1 - 0 | [58%] โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0-0 |
03:00 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี [64%] | 0 - 1 | [75%] เอบีซี อาร์เอ็น จะชนะ | 0-0 |
04:00 | บราซิล เด เปโลตัส | 0 - 1 | ฟิกูเรนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | คาร์โต ซีอี | 2 - 1 | โกลโบ | 1-0 |
01:00 | โนว่า อีกูอาคุ | 2 - 1 | โอเอสเต้ | 0-1 |
01:00 | ยูเวนตุสเอสซี | 1 - 1 | คาสคาเวล พีอาร์ | 1-1 |
01:00 | ซานโต อังเดร | 1 - 0 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 1-0 |
01:00 | คาเซียส อาร์เอส | 3 - 1 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 0-0 |
01:30 | เซียลันเดีย ดีเอฟ | 0 - 0 | อิโพรา อีซี | 0-0 |
02:00 | ซูซา พีบี | 3 - 2 | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | 0-2 |
02:00 | ยูอาร์ที เอ็มจี | 1 - 0 | เรอัล โนโรสเต้ | 0-0 |
03:00 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0 - 1 | โปซูอาเลกรี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
02:00 | โคเมอเชียล-เอสพี | 2 - 2 | โนโรเอสเต้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
20:00 | จะชนะ เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) [72%] | 1 - 0 | [64%] เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 2 - 1 | บัลแคทต้า(ยู20) | 1-1 |
12:00 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 2 - 1 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 2-0 |
12:00 | จะชนะ ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) [86%] | 1 - 1 | [61%] ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | บอสเซคอป | 2 - 3 | ไมจอลเนอร์ | 1-0 |
19:00 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 | 2 - 2 | อูราเอด เอฟเค | 1-1 |
19:00 | นาร์โด เอฟเค | 1 - 0 | ออรเคล | 1-0 |
20:00 | ทรอมโซ่ บี | 0 - 2 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 0-0 |
21:00 | สเจ็ทเทน | 0 - 4 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
00:30 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 2 - 4 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0-4 |
00:30 | เซสต้าโอ | 0 - 0 | เยย์ดา | 0-0 |
02:30 | เมริดา เอดี | 2 - 1 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 1-0 |
02:30 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 1 - 1 | เอร์กูเลส | 1-1 |
02:30 | จะชนะ ซีเอฟ ลา นูเซีย [84%] | 2 - 0 | [49%] ซีดี โคเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 0 - 5 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 0-2 |
19:00 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 3 - 1 | เอฟซี เมมมินเก้น | 1-0 |
19:00 | ทีเอสวี บุชบัช | 5 - 2 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 3-0 |
19:00 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 2 - 3 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 1-2 |
19:00 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 2 - 1 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 0-1 |
19:00 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 5 - 0 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 4-0 |
19:00 | จะชนะ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท [88%] | 1 - 0 | [48%] เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ | 1-0 |
20:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 3 - 0 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 2-0 |
20:00 | โอลเดนเบอร์ก | 1 - 1 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
19:00 | วันตา | 1 - 0 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 0-0 |
20:00 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 2 - 3 | นูรมิจาร์เวน | 1-1 |
20:00 | จะชนะ แทมเปเร่ ยูไนเต็ด [80%] | 3 - 2 | [61%] อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 3-1 |
21:00 | แจส พอริ | 1 - 1 | อีพีเอส เอสโป | 0-0 |
21:00 | ฟูทูร่า ปอร์โว | 1 - 3 | จิปโป | 1-1 |
22:00 | เจเอส เฮอร์คิวลีส | 2 - 2 | นาร์เปส คราฟท์ | 0-1 |
22:30 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 3 - 2 | มูซ่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | บลัว เอฟ.41 | 5 - 4 | วิเทร | 1-2 |
22:59 | ชาร์เทรส เอฟซี | 1 - 1 | วานส์ | 0-0 |
22:59 | แก็งก็อง บี | 1 - 2 | โรโมแรนติน | 1-2 |
22:59 | ลอริยองต์ บี | 1 - 1 | เอฟซี รูออง | 0-0 |
22:59 | พลาเบนเนค | 0 - 6 | แซ็ง-มาโล | 0-1 |
22:59 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | 1 - 0 | แวร์กซายส์ 78 | 1-0 |
22:59 | อันเดรซัก | 0 - 1 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 0-1 |
22:59 | อ็องกูแลม | 0 - 0 | อีเซอร์ เอเอส | 0-0 |
22:59 | ชามาเลียเรสเอฟซี | 1 - 0 | อองเช่ร์ 2 | 1-0 |
22:59 | มงต์เปลลิเย่ร์ บี | 1 - 0 | เล เออบิเยรส์ | 1-0 |
22:59 | เอฟซี น็องต์ บี | 2 - 2 | มง-เดอ-มาร์ซ็อง | 1-1 |
22:59 | เตรลิสซาค | 0 - 4 | เอฟซี เบอเกอรัก | 0-1 |
22:59 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | 0 - 1 | ตูลง | 0-0 |
22:59 | โอลิมปิก ลียง 2 | 0 - 4 | ลียง ดูเชรี่ | 0-0 |
22:59 | มาริกนาเน่ จีเนค | 0 - 3 | โมนาโก 2 | 0-2 |
22:59 | โอแซร์ บี | 4 - 1 | อองตองต์ เอสเอสจี | 0-0 |
22:59 | ล็องส์ บี | 2 - 2 | บิวแวร์ส | 0-0 |
22:59 | โกเบลินซ์ | 1 - 0 | เม็ตซ์ บี | 0-0 |
22:59 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | 1 - 2 | เอปินาล | 1-0 |
22:59 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | 3 - 3 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | 0-0 |
22:59 | แซง กวองแตง | 0 - 2 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
16:30 | เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ | 1 - 0 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | 2 - 1 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 1-0 |
21:00 | เดเลมอน | 1 - 4 | โวห์เลน | 1-2 |
21:00 | ลังเงนทาล | 1 - 1 | โซล็อตเทิร์น | 1-0 |
21:00 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | 4 - 0 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | 3-0 |
21:00 | ซูก 94 | 5 - 3 | บาสเซโคร์ท | 1-0 |
21:00 | แกรนด์ แลนซี | 3 - 5 | เอฟซี เนเทอร์ส | 1-3 |
21:00 | เอฟซี ธูน (ยู 21) | 2 - 2 | เมแร็ง | 0-0 |
21:00 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | 4 - 1 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | 1-1 |
21:00 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | 2 - 2 | เอฟซี ลินท์ 04 | 0-2 |
21:00 | เอฟซี บัลเซอร์ | 1 - 2 | ลูกาโน่(ยู21) | 0-1 |
21:00 | อูซี่ | 1 - 2 | เอฟซี ทุคเกน | 0-2 |
21:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 3 - 2 | เบียล เบียนนี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
21:00 | อดมิรา ดอร์นเบิร์น | 4 - 2 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | 2-1 |
22:00 | เอสวี วาลส์-กรูนัว | 0 - 2 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:45 | เอฟเค 2000 | 1 - 2 | โคลดิ้ง | 0-1 |
19:00 | มิดเดลฟาร์ท [71%] | 1 - 1 | [70%] สคีฟซ์ ไอเค | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
19:00 | ทิซเตด เอฟซี | 0 - 3 | นาเอสเวด | 0-2 |
19:00 | บราแบรนด์ | 1 - 4 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 0-3 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
20:00 | ทรอมส์ดาเลน | 1 - 0 | ไอสโวล์ด TF | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
20:00 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 8 - 1 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | 5-1 |
20:00 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 2 - 0 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
14:00 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 2 - 0 | ซาเทิร์นมอสโก | 1-0 |
17:00 | เอฟเค โคลอมนา | 1 - 2 | เอฟเค การูก้า | 0-1 |
17:00 | ไดนาโม บรานัวล์ | 3 - 0 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 3-0 |
18:00 | เออทิช 1946ออมส์ | 4 - 0 | โนสต้า โนโวทรอย | 2-0 |
18:00 | คแวนท์ ออบนินส์ค | 0 - 1 | อาร์เซน่อล ตูล่า 2 | 0-1 |
20:00 | เอฟเค ทิวเมน | 1 - 0 | อัมคาร์ เพิร์ม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 2 - 0 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | 2-0 |
19:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 0 - 1 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 0-0 |
19:00 | สเมดบี้ เอไอเอส | 5 - 1 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | 1-0 |
19:00 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 3 - 0 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 0-0 |
19:00 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 0 - 1 | ไอเอฟเค คูมลา | 0-0 |
19:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 2 - 0 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 0-0 |
19:00 | ไอเอฟ อัลการ์น่า | 1 - 0 | โบเดน บีเค | 0-0 |
19:00 | ทอลสแลนด้าไอเค | 4 - 1 | อัสซีริสก้า บีเค | 2-0 |
19:00 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 1 - 2 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 1-1 |
20:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 3 - 3 | อัสซีริสก้า | 2-2 |
21:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 2 - 1 | เอสโลฟ บีเค | 1-1 |
21:00 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 1 - 0 | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 1 - 0 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 1-0 |
21:00 | วาร์มโบลเอฟซี | 3 - 2 | เอ็นสเคเด้ไอเค | 0-1 |
22:00 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 3 - 2 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | 1-1 |
22:00 | เอฟซี กูเต้ | 0 - 5 | สควิลเจโบ เอสเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | โฮบาร์ต ใต้ | 7 - 0 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 2-0 |
11:30 | โฮบาร์ทซีบรา | 1 - 1 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 1-0 |
11:30 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก [100%] | 0 - 6 | [87%] เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
11:30 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 5 - 1 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
13:30 | จะชนะ เมทแลนด์ [75%] | 4 - 2 | [67%] แฮมิลตัน โอลิมปิค | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 1 - 1 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 1 - 1 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 0-0 |
19:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | รอ | วาซิโต้ เอฟซี | |
19:00 | เคซีบี | 3 - 2 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 1-1 |
19:00 | พอสต้า เรนเจอร์ | 1 - 1 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
05:00 | ฮาร์ตฟอร์ดซิตี้ เอฟซี | 2 - 1 | ซีราคิวส์ | 2-1 |
06:00 | ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี | รอ | คริสโต เอฟซี | |
06:00 | จะชนะ เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด [84%] | รอ | [57%] จูเนียร์โลนสตาร์ | |
06:00 | เวสต์เวอร์จิเนียอัลไลแอนซ์เอฟซี | รอ | ชาร์ลอ อีเกิลส์ | |
06:45 | นอร์ท แคโรไลนา | 1 - 0 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 1-0 |
07:00 | เอฟเอ ยูโร | 2 - 0 | เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ | 0-0 |
07:00 | ฮิวสตัน เอฟซี | 3 - 2 | บารอสโซแวลลีย์ | 2-1 |
07:00 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 1 - 2 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 0-1 |
09:00 | เอฟซี เดวิส | 2 - 1 | อคาเดมิก้า เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 1 - 3 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 0-1 |
06:05 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 1 - 1 | เอล พอร์เวเนอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
22:00 | อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | 0 - 0 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | 0-0 |
22:00 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | 2 - 0 | เอเวียน อคาเดมี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
20:00 | ทิมพูซิตี้ | 2 - 3 | ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
09:45 | จะชนะ เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) [75%] | 1 - 1 | [70%] อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 0-0 |
10:15 | แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) | 2 - 2 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | 1-1 |
10:15 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) [49%] | 3 - 2 | [90%] ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) จะชนะ | 0-2 |
10:15 | เซาท์แอดิเลด(สำรอง) | 1 - 1 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) | 1-1 |
10:15 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 3 - 1 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 1-1 |
14:45 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 2 - 1 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
20:00 | แรมปรา จูเนียร์ | 1 - 2 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 1-0 |
01:00 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 2 - 1 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
18:15 | อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) | 2 - 3 | โลปา(ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
17:15 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 1 - 2 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 1-0 |
17:15 | ทีเอสวี ชไตน์บัค [71%] | 0 - 1 | [71%] คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
19:15 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 1 - 0 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 0-0 |
19:15 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก [51%] | 1 - 1 | [84%] เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก จะชนะ | 0-1 |
21:15 | ชามนิตเซอร์ | 2 - 1 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 1-1 |
21:15 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 0 - 0 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 0-0 |
21:40 | เบรเมอร์ เอสวี | 1 - 0 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน | 1-0 |
21:40 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 1 - 1 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 0-0 |
21:40 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 1 - 1 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
17:30 | คอยพีเอส [47%] | 1 - 2 | [89%] เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า จะชนะ | 1-0 |
18:00 | ตัวโกลัน เตราส | 3 - 1 | เอฟซี โพฮู | 2-0 |
19:00 | โอพีเอส อูลู | รอ | โรลล่อน โปเจ็ท |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:30 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 2 - 2 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 1-1 |
10:00 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 1 - 0 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 1-0 |
10:00 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 2 - 2 | เวลลิงตัน ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
15:15 | ฟิตซรอย ซิตี้ | 1 - 0 | ริชมอนด์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ [43%] | 1 - 4 | [91%] โอคแลนด์ ซิตี้ จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
09:00 | โคซแท็ล สปิริท | 2 - 2 | มอสเจล เอเอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:00 | โปโลเนีย ไบตอม | 1 - 1 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 1-0 |
22:00 | โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | 3 - 4 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ | 1-4 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 1 - 0 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 0-0 |
01:00 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 8 - 0 | ฮูราแคน(ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
20:00 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 2 - 3 | ซินดรี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
18:00 | บูดิสซ่า บัวซอน | 2 - 1 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 1-0 |
18:00 | เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน | 7 - 0 | 1. FC Lok Stendal | 3-0 |
19:00 | เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา | รอ | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | |
19:00 | วีเอฟซี พลูเอน | รอ | เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ | |
19:00 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | รอ | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | |
19:00 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 0 - 2 | เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 | 0-2 |
19:00 | แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 | 1 - 1 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | 1-1 |
19:30 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 1 - 3 | เวลลิงเก้น | 0-3 |
20:30 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 0 - 4 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 0-1 |
21:00 | กอนเซนไฮม์ | รอ | ทูเอส เมชเทอร์เชียม |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
03:00 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส | 0 - 3 | ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส | 0-2 |
08:00 | ซาน มาร์คอส | 1 - 0 | ดี.คอนเซ็ป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
07:00 | ดิเรียนเกน | 0 - 2 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
19:30 | จะชนะ เอซีวี แอสเซ่น [82%] | 3 - 1 | [59%] วีวีโอจี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
17:00 | แกรนด์ โบโด ( ญ ) | 4 - 1 | เมดกิลา (ญ) | 2-0 |
21:00 | อมาโซน กริมต้า (ญ) | 1 - 0 | ฟอร์ทูน่า (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
11:30 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | 3 - 3 | ทารูนา | 1-0 |
13:30 | ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | 1 - 7 | นอร์เทิร์น วานเดอริง | 1-4 |
13:30 | โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | 1 - 2 | เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี | 0-1 |
13:40 | จะชนะ เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) [77%] | 6 - 1 | [70%] อัลเวอร์สโตนเอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | ชีเวนนินเกน | 2 - 1 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 1-1 |
20:00 | เอเอสดับเบิลยูเอช [56%] | 3 - 3 | [83%] เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม จะชนะ | 1-3 |
20:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 1 - 2 | นูร์ดวิก | 0-1 |
20:00 | ควิก บอยส์ | 2 - 0 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | 2-0 |
20:00 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 1 - 1 | โคซัคเค่น บอยส์ | 0-1 |
20:30 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 2 - 3 | สปาเคนเบิร์ก | 1-2 |
20:30 | ทีอีซี | 2 - 0 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 1-0 |
22:59 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 2 - 1 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | บียูเอล เอฟซี | 1 - 0 | เอสซี วิลล่า | 0-0 |
20:00 | ไบร์ท สตาร์ | 2 - 0 | มบารารา ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | จีวีไอ | 4 - 1 | บี 1908 | 1-0 |
18:00 | อัลเรโรด เอฟเค | 2 - 2 | เกรฟ | 2-2 |
19:00 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | 1 - 3 | เอเอสเอ อาร์ฮุส | 0-2 |
20:30 | คเจลเลอรูบ | รอ | นอร์เรสซันด์บี |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:30 | เอ็นเค จารูน | 3 - 0 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 2-0 |
22:30 | เอ็นเค โซลิน | 2 - 4 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 2-3 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
45+ | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 0 - 0 | เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี | - |
20:00 | มทิปวา ชูการ์ | 1 - 2 | อาซาม เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | รอ | แมนดูราท ซิตี้ | |
14:00 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 1 - 1 | ร็อคคิงแฮม ซิตี้ เอฟซี | 1-0 |
16:00 | เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล | 0 - 2 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | 0 - 1 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 0-1 |
02:00 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 0 - 0 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | รอ | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | |
17:00 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | รอ | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | |
19:00 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 2 - 1 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:30 | อูเบอราบา | 0 - 1 | ทูปิ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 1 - 0 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 1-0 |
14:00 | จะชนะ แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) [74%] | 2 - 1 | [66%] ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) | 2-0 |
14:30 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 1 - 4 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 0-2 |
15:30 | จะชนะ เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) [89%] | 3 - 1 | [48%] ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | ยัง บอยส์ (ญ) | 1 - 5 | เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) | 0-3 |
22:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | 0 - 1 | เอฟซี ซูริค (ญ) | 0-1 |
01:15 | บาเซิล (ญ) | 2 - 0 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | 1 - 3 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 0-2 |
22:00 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 2 - 4 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:00 | ปาชูกา(ญ) [65%] | 2 - 4 | [73%] ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 1 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 0-1 |
22:59 | จะชนะ กิล วิเซนเต้(ยู 19) [70%] | 5 - 1 | [66%] ไลซอส(ยู 19) | 2-1 |
22:59 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 3 - 1 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 1-0 |
22:59 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 2 - 1 | วิเซล่า (ยู 19) | 1-0 |
22:59 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 3 - 1 | นาซิโอนัล (ยู19) | 0-0 |
22:59 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) | 1 - 2 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | 0-1 |
22:59 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | 1 - 2 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | 1-2 |
22:59 | เมียเรอเลนเซ่(ยู19) | 5 - 0 | แอตเลติโก้ อาร์คอส(ยู19) | 3-0 |
22:59 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) [56%] | 3 - 1 | [87%] ทอนเดล่า (ยู 19) จะชนะ | 1-1 |
22:59 | จะชนะ จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) [76%] | 0 - 4 | [62%] วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 0-2 |
22:59 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 1 - 2 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 1-0 |
22:59 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 1 - 1 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | 0-1 |
22:59 | บราก้า(ยู 19) | 0 - 1 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 0-1 |
22:59 | มารินยาส เอฟซี(ยู19) | 1 - 2 | ชาเวช (ยู 19) | 0-0 |
22:59 | เฟรียมุนเด้ (ยู19) | รอ | โตรเฟนเซ่(ยู19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:10 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 1 - 3 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 1-1 |
17:15 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 1 - 4 | แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) | 0 - 4 | เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:00 | แปซิฟิก เอฟซี | 0 - 0 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:30 | เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 [82%] | 3 - 1 | [100%] เอ็นเค กราดิชกา | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 2 - 4 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 0-2 |
13:00 | ชุนชอนซิติเซ็น | 2 - 1 | ชุงจูซิติเซ็น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | โนว่า อีกูอาคุ(เยาวชน) | 2 - 2 | โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 | 1-0 |
01:00 | วาสโก ( เยาวชน) | 0 - 0 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | 0-0 |
01:00 | บันกู (ยู 20) | 0 - 0 | เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | โนวา ซิดาเด(ยู 20) | 2 - 0 | ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 4 - 2 | เบรสชา(เยาวชน) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | อัลแวร์กา | 0 - 0 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0 - 2 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-0 |
01:30 | แอธเลติก บิลเบา บี | 2 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 2-0 |
01:30 | เซลต้า บีโก้ บี | 0 - 1 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0-0 |
01:30 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0 - 5 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0-1 |
01:30 | เอซเตรมาดูรา | 0 - 2 | เรอัล ยูนิโอน | 0-0 |
01:30 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 3 - 1 | เอสดี โลโกรเนส | 1-0 |
01:30 | ยูดี โลโกรนเยส | 1 - 0 | บาดาโฮซ | 0-0 |
01:30 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 3 - 2 | ซาโมรา ซีเอฟ | 1-1 |
01:30 | ซาลามังก้า | 3 - 0 | กาลาฮอร์รา | 1-0 |
01:30 | เรอัล บายาโดลิด บี | 0 - 4 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 0-2 |
01:30 | อัลเจซีราส | 1 - 1 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 0-1 |
01:30 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1 - 0 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 1-0 |
01:30 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 0 - 0 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0-0 |
01:30 | บาร์เซโลน่า บี | 5 - 0 | คาสเตลล่อน | 2-0 |
01:30 | เรอัล เบติส 2 | 0 - 2 | อัลบาเซเต้ | 0-1 |
01:30 | ยูอี คอร์เนลล่า | 2 - 0 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0-0 |
01:30 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1 - 0 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1-0 |
01:30 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 2 - 0 | ซาบาเดย์ | 0-0 |
01:30 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 1 - 1 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0-0 |
01:30 | บียาร์เรอัล บี | 0 - 0 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) | 0 - 2 | สโลวาน บราติสลาวา (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:00 | โรเชสเตอร์ เรกกิ้ง ไรห์นอส [69%] | 3 - 0 | [73%] เบธเลเฮม สตีล | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 3 - 1 | มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ | 2-1 |
01:00 | โอลาเรีย | 2 - 1 | คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) | 1-0 |