ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 1 - 2 | เชลบอร์น | 1-1 |
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 1 - 2 | ดันดาล์ค | 0-1 |
01:45 | จะชนะ โบฮีเมี่ยนส์ [76%] | 2 - 1 | [61%] สลิโก โรเวอร์ส | 0-0 |
01:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 3 - 1 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
00:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 2 - 1 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 1-0 |
00:00 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 3 - 1 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 3-0 |
00:00 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [68%] | 1 - 1 | [58%] เอสวี รีด จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
01:30 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 0 - 0 | ดินาโม เดรสเดน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | จะชนะ เอเจ โอแซร์ [75%] | 0 - 0 | [61%] โซโชซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | ฮอนก้าเอสพู | 0 - 0 | อิลเวส แทมเปเร่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | จะชนะ อันตัลยาสปอร์ [76%] | 1 - 1 | [63%] กาลาตาซาราย | 1-0 |
00:00 | กาเซียนเท็ป B.B. | 2 - 0 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
02:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 2 - 4 | เลบานเต้ | 1-3 |
02:00 | จะชนะ เรอัล มาดริด [82%] | 0 - 0 | [59%] เรอัล เบติส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | จะชนะ เรอัล ซาราโกซ่า [78%] | 1 - 0 | [58%] ซีดี ลูโก้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
01:45 | โตริโน่ | 0 - 3 | เอเอส โรม่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | โคเซนซ่า 1914 | 2 - 0 | วิเชนซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
09:00 | เดปอร์ติโว กาลี | 3 - 0 | อัลเวย์เรดดี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
00:30 | ซีเอส คราอิโอว่า | 4 - 1 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
22:30 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 0 - 2 | โบแร็ค คาแค็ก | 0-0 |
22:30 | จะชนะ มัลโดส ลูการ์นี [81%] | 2 - 1 | [56%] เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 1-0 |
22:40 | ราดนิคกี้ 1923 | 1 - 2 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
21:00 | โบลูสปอร์ | 2 - 1 | อัลตินอร์ดู | 1-0 |
00:00 | บาลิเคซิสปอร์ | 0 - 3 | อียูบสปอร์ | 0-2 |
00:00 | อิสตันบูลสปอร์ | 0 - 0 | บันไดมาสปอร์ | 0-0 |
00:00 | เดนิซลิสปอร์ | 4 - 0 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
00:00 | อาร์ดา | 1 - 0 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1-0 |
00:00 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1 - 1 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อิสทรา 1961 พูลา | 3 - 1 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0-0 |
01:05 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 2 - 1 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | คอร์ก ซิตี้ | 1 - 1 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 1-0 |
01:45 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 3 - 0 | แอธโลน ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
01:30 | เรจเจียนา | 1 - 2 | เฟอรัลพิซาโล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | อินเวอร์เนสส์ | 2 - 2 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 1 - 1 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-0 |
22:59 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี [52%] | 1 - 2 | [86%] เออีเอล ลิมาสซอล จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันแชมป์เยาวชน |
||||
22:59 | บูกินาร์ ฟาโซ (ยู 20) | 2 - 0 | ไอวอรี่ โคสต์ (ยู 20) | 1-0 |
02:30 | เบนิน (ยู 20) | 1 - 3 | ไนจีเรีย (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ยูเอส บิสกรา | 1 - 0 | ปาราดัว เอซี | 1-0 |
00:05 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ [85%] | 2 - 0 | [40%] ซีเอส กงส์ต็องตีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | จะชนะ ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด [84%] | 1 - 0 | [57%] บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
18:30 | จะชนะ เซอร์เบีย ยู17 [77%] | 2 - 1 | [61%] ตุรกี(ยู 17) | 1-1 |
18:30 | เดนมาร์ก (ยู17) | 3 - 1 | สกอตแลนด์(ยู 17) | 1-1 |
20:30 | สเปน (ยู17) | 2 - 0 | เบลเยียม (ยู 17) | 2-0 |
20:30 | จะชนะ โปรตุเกส(ยู 17) [89%] | 4 - 2 | [48%] สวีเดน(ยู 17) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | เจเอพีเอส [65%] | 2 - 1 | [74%] เคทีพี ค็อตก้า จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 2 - 0 | เอฟเค ออดา ริกา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 1 - 0 | เกเฟล ไอเอฟ | 1-0 |
00:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 1 - 3 | จีเอไอเอส | 0-0 |
00:00 | ทอร์น ไอเอฟ [65%] | 3 - 1 | [78%] แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 1 - 0 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 0-0 |
00:00 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 0 - 2 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 0 - 1 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:30 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 0 - 1 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
02:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0 - 0 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
21:30 | อัลซอลส์ | 0 - 1 | อัล ไฟซาลี | 0-1 |
00:00 | อัล อคาบา เอสซี | 3 - 2 | อัล แรมธ่า คลับ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | กลันตันยูไนเต็ด | 0 - 0 | กูชิง เอฟเค | 0-0 |
20:00 | ตรังกานู บี | 2 - 1 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
23:30 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย [59%] | 0 - 1 | [76%] เฟร์ ราเบท จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | เอฟเค โคซิค | 2 - 2 | พาริซอน บาดิจอฟ | 0-0 |
22:00 | ฮูเมนเน่ [67%] | 2 - 1 | [75%] เอ็มเอฟเค สกาลิก้า จะชนะ | 1-0 |
22:00 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 1 - 2 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 1-0 |
22:00 | สลาโว วีเซลัด | 0 - 2 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 0-0 |
22:00 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 1 - 1 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:05 | บัสควอ เอฟซี | 1 - 0 | ทอมเบนเซ่ | 0-0 |
07:30 | จะชนะ บาเฮีย บีเอ [83%] | 2 - 1 | [50%] ปอนเต เปรตา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง [62%] | 1 - 1 | [80%] ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ จะชนะ | 0-0 |
02:15 | จะชนะ กอเดรนเกอร์ [88%] | 2 - 0 | [52%] เควี เวสตูร์แบร์ | 1-0 |
02:30 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 1 - 1 | กรินดาวิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | จะชนะ ซาโมร่า บารินาส [76%] | 1 - 0 | [58%] อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 1-0 |
06:30 | จะชนะ โมนาคัส เอสซี [86%] | 2 - 2 | [47%] เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
06:00 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 2 - 4 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
05:10 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 0 - 0 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 0-0 |
07:00 | ออล บอยส์ | 1 - 1 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 1-0 |
07:10 | เบลกราโน่ | 2 - 0 | ฟลานเดรีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
16:30 | เมลเบิร์น ไนท์ | 2 - 1 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 0-0 |
17:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย [71%] | 0 - 3 | [71%] โอคไลจ์ แคนนอนส์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
22:59 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 3 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
22:00 | อรารัต เยเรวาน | 1 - 2 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
17:00 | อูฟา (เยาวชน) [69%] | 0 - 5 | [71%] อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
22:00 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 0 - 2 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 0-1 |
22:00 | รูบิน คาซาน (สำรอง) | 0 - 1 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 0-0 |
22:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) [37%] | 2 - 5 | [94%] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) จะชนะ | 0-3 |
22:10 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 4 - 5 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 3-3 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren |
||||
22:00 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 3 - 1 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
01:00 | จะชนะ เอฟเคเซต้า [89%] | 1 - 0 | [45%] เอฟเครูดาร์ | 0-0 |
01:00 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 1 - 1 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 1-0 |
01:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 3 - 2 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ |
||||
00:00 | ซิเล็กส์ | 0 - 0 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
00:30 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 2 - 3 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 2-0 |
00:30 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 5 - 1 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 3-0 |
00:30 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 1 - 1 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
02:00 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | 2 - 1 | เลบันเต(ฟุตซอล) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด [65%] | 0 - 0 | [73%] ซิดนีย์ โอลิมปิก จะชนะ | 0-0 |
16:00 | จะชนะ เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส [89%] | 4 - 1 | [53%] เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
19:30 | เจนัว(เยาวชน) | 2 - 2 | นาโปลี(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:00 | เอสซี ซนอย์โม | 1 - 1 | บานิค ออสตราว่า 2 | 0-1 |
22:59 | จิสครา โดแมซลิซ | 2 - 1 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
00:00 | โคลดิ้ง บี (ญ) [42%] | 0 - 3 | [91%] เฮชบี โคเก(ญ) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
17:00 | จะชนะ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) [84%] | 0 - 0 | [54%] สโลวัคโก้ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | รอ | ดนีโปร-1 (ยู 21) | |
17:00 | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | รอ | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) | |
17:00 | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) | รอ | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) | |
17:00 | เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) | รอ | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | |
17:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | รอ | ลวีฟ(ยู 21) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
00:25 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 2 - 0 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
22:50 | นาฟิต อัลวาซาต | 1 - 0 | นาฟิต อัล ยันนูป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | จะชนะ มอร์แลนด์ เซบราส [91%] | 2 - 2 | [46%] แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 1-0 |
17:30 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 4 - 0 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 0 - 2 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:15 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 2 - 1 | ไออาร์ เรกยะวิก | 1-0 |
02:15 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 0 - 2 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | จะชนะ กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) [75%] | 3 - 0 | [63%] เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) | 0-0 |
18:30 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 3 - 0 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 0 - 0 | บูโซโร เอฟเค | 0-0 |
19:30 | เอฟเค กิฟดูวอน | 3 - 1 | ซามิน | 1-0 |
20:00 | โซรัซ FK อูลกัช | 1 - 1 | ทูรัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
21:00 | โอลิมปิกเอล เควนาร์ | 2 - 1 | มาเร็ค | 1-0 |
21:00 | เทอร์ซาน่า เอสซี | 0 - 1 | เอล ดัคเลยาห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | สตาดิ ตูนิเซียน | 2 - 2 | อีโอ ซีดี บูซิด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 3 - 1 | ฟีลเคียร์(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
20:00 | คีร์กิสถาน(ยู16) | 2 - 3 | อุซเบกิสถาน (ยู 16) | 2-2 |
22:59 | ทาจิกิสถาน (ยู 16) | 0 - 7 | อิหร่าน(ยู16) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) | 1 - 2 | อิทัวโน่ (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม Second Division |
||||
15:25 | เจีย ดินห์ | 5 - 1 | เตวียนกวาง | 3-0 |
15:30 | จะชนะ กอน ตูม [74%] | 0 - 3 | [61%] เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2 | 0-1 |
15:30 | พีวีเอฟ เวียดนาม | รอ | ลัม ด่อง | |
15:30 | ด่งท้าป | รอ | ดง หน่าย เอฟซี | |
18:00 | บินห์ ทวน | รอ | หวิง ลอง |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) [54%] | 3 - 3 | [85%] บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) จะชนะ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:00 | คูพีเอส (เยาวชน) [58%] | 0 - 2 | [84%] แอตแลนติส จะชนะ | 0-1 |
22:59 | จีวาคีล่า เจเค | 4 - 0 | เอฟซี วาจากอสกิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
23:30 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | 2 - 0 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | 0-0 |
23:35 | เอสวี โกรดิก | 0 - 2 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 0-0 |
00:00 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 5 - 2 | เอฟซี เวลส์ | 2-0 |
00:00 | เอสซี คาลสดอฟ | 1 - 1 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 0-0 |
00:00 | เอสซี ไวซ์ | 0 - 3 | อัลเลอไฮเลเกน | 0-3 |
00:00 | เอสเฟา รีด บี | 0 - 0 | วอคลามาร์ค | 0-0 |
00:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 3 - 1 | ซานตาอานา | 1-1 |
00:00 | เอสวี คูเคิล | 6 - 4 | ยูเอสเค อานิฟ | 5-3 |
00:30 | เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า | 1 - 6 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 1-1 |
00:30 | เวียนเนอร์ เอสซี | 2 - 1 | น็อยซีเดิล | 1-1 |
00:30 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | 0 - 2 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | 0-1 |
00:30 | เอสวี เซเคอเคน | 1 - 1 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
00:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 1 - 2 | ฮิลลิร็อด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
20:00 | โบดรุมสปอร์ | 3 - 1 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | 1 - 0 | ออนซาล่า บีเค | 0-0 |
00:00 | ไอเค กัวติออส | 3 - 1 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
05:00 | ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนชิป | 0 - 3 | ไมอามี่ เอซี | 0-0 |
06:30 | เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ | 5 - 2 | บอสตัน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | จะชนะ ซีเอ อัตลาส [75%] | 1 - 3 | [58%] เจนเนอรัลลามาดริด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
22:00 | ซีเอ แอตเทนาส | 2 - 3 | วิลล่า เอสปาโนลา | 1-0 |
01:05 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | 2 - 1 | มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี | 0-0 |
06:30 | ลาลุซ | 2 - 1 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | สปอร์ติ้ง คริสตินา | 2 - 1 | คิอิสโต้ วาซ่า | 1-0 |
22:30 | อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ | 5 - 0 | เอฟซี คุไซซิ | 1-0 |
22:30 | วีจี 62 | 1 - 2 | พี ไอร็อต | 1-0 |
22:59 | เอฟซีคอนตู | 6 - 4 | พอนนี่สตาร์เกท | 2-3 |
23:15 | แอลพีเอส เฮลซิงกิ [73%] | 4 - 0 | [71%] อัตเลตีโก เมลมิ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
00:15 | วัลท์ติ | 5 - 1 | เฮอร์โต | 2-1 |
00:20 | เอฟซี ฟินน์ครูด | 1 - 3 | ซาปา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
22:30 | เอฟเค เบราเน | 2 - 2 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 1-1 |
22:30 | เอฟเค การ์เบจ | 0 - 3 | โอเอฟเค พอดโกริก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด [74%] | 4 - 1 | [72%] แคสเมียร์ เทคนิค | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
02:15 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 3 - 1 | เคเอช ฮลิดาเรนดิ | 1-1 |
02:15 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 2 - 1 | ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
17:30 | สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล | 5 - 2 | ไวท์เทิร์ลซี เซบราส | 4-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | 2 - 0 | ฮัลเลน | 1-0 |
00:15 | เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน [87%] | 1 - 3 | [85%] ทูเอส เอ็นเนเปเทล จะชนะ | 0-1 |
01:00 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | 7 - 3 | เอสเฟา ดุทซ์ 05 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
23:30 | เอฟซี ซีสเวส | 0 - 3 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | 0-2 |
00:00 | บี 1913 โอเดนเซ่ [66%] | 3 - 0 | [75%] มาเรียไลน์ จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | ซีเอสเอ็ม โฟกชานี | 3 - 1 | ซีเอส สตินก้า บาเกา | 0-1 |
22:00 | ดินาโม บูคาเรสต์ 2 | 1 - 4 | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ | 0-1 |
22:00 | อเวนทัล เรกฮิน | 1 - 1 | ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ |
||||
16:45 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | 1 - 3 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
07:30 | เดซามปาราดอส [69%] | 0 - 0 | [63%] เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:30 | นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) | 0 - 0 | เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชาลีกคัพ |
||||
18:30 | วิสาขเอฟซี | 2 - 0 | เบือง เกต อังกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 | 1 - 1 | บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
23:05 | ซานโตส เด กัวปิเลส(ยู 20) | 1 - 2 | เอเรเดียโน่(ยู20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) | 4 - 5 | มาดูเดดา(เยาวชน) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 5 - 0 | วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เอธิโอเปีย(ญ) ยู17 | 0 - 1 | ไนจีเรีย (ญ) ยู17 | 0-1 |
22:00 | กาน่า (ญ) ยู17 | 2 - 0 | โมร็อกโก(ญ) ยู17 | 1-0 |