ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | ซิลเคบอร์ก | 1 - 4 | มิดทิลแลนด์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | จะชนะ โบโด กลิมท์ [88%] | 1 - 1 | [47%] ทรอมโซ่ ไอแอล | 0-0 |
22:59 | โรเซนบอร์ก | 3 - 0 | ซานเดฟยอร์ด | 1-0 |
22:59 | ลีลล์สตรอม | 1 - 0 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 0-0 |
22:59 | จะชนะ คริสเตียนซุนด์ บีเค [74%] | 0 - 3 | [65%] สตรอมก็อดเซ็ท | 0-2 |
22:59 | จะชนะ ไวกิ้ง เอฟเค [91%] | 3 - 0 | [42%] เอฟเค เจิร์ฟ | 0-0 |
22:59 | ออด เกรนแลนด์ | 0 - 4 | เฮาเกซุนด์ | 0-2 |
22:59 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 0 - 2 | โมลด์ | 0-2 |
01:00 | วาเลเรนก้า | 1 - 1 | ฮามคาม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:10 | เยอร์การ์เด้น | 4 - 0 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | กาลาตาซาราย | 3 - 2 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 1-1 |
00:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ [65%] | 1 - 2 | [73%] ชีวาสสปอร์ จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | เรอัล โอเบียโด | 3 - 3 | เรอัล ซาราโกซ่า | 2-3 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
23:30 | ซามพ์โดเรีย | 4 - 1 | ฟิออเรนติน่า | 2-0 |
01:45 | ยูเวนตุส | 2 - 2 | ลาซิโอ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 2 - 0 | อาร์เซน่อล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 0 | ลูตัน ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:30 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 0 - 0 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0-0 |
00:30 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 1 - 1 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:59 | เอสเค บรานน์ | 3 - 0 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 2-0 |
22:59 | จะชนะ สตาเบ็ค [84%] | 1 - 1 | [56%] โกรลุด | 0-1 |
22:59 | เฟรดริกซ์สตรัด | 2 - 0 | สคีด ออสโล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
00:30 | ดาเชีย มิโอวินี่ [53%] | 3 - 2 | [81%] ราปิด บูคาเรสต์ จะชนะ | 1-0 |
00:30 | เอฟซีคลินเซนิ [34%] | 0 - 4 | [96%] โบโตซานี่ จะชนะ | 0-2 |
00:30 | คราอิโอว่า | 0 - 5 | เซ็บซี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
01:30 | เอฟเค วอซโดวัค | 0 - 3 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:30 | โบเตฟ วราตซา | 0 - 0 | ทแซร์สโค เซโล | 0-0 |
00:00 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 1 - 0 | พีริน บลากอเยฟกราด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | จะชนะ โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี [80%] | 1 - 1 | [54%] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 0-1 |
22:59 | เออีเอล ลิมาสซอล | 3 - 1 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 0 - 3 | เบรย์ดาบลิค | 0-0 |
02:15 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 1 - 2 | เฟรม เรย์จาวิค | 0-1 |
02:15 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 1 - 0 | เคฟลาวิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
21:30 | อิตาลี (ยู 17) | 2 - 3 | เยอรมนี(ยู 17) | 1-2 |
21:30 | ฝรั่งเศส(ยู 17) | 6 - 1 | โปแลนด์(ยู 17) | 4-0 |
00:00 | อิสราเอล(ยู 17) | 3 - 0 | ลักเซมเบิร์ก(ยู 17) | 0-0 |
00:00 | บัลแกเรีย(ยู 17) | 1 - 3 | เนเธอร์แลนด์(ยู 17) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | จะชนะ ไอเค ออเดวอร์ด [76%] | 0 - 0 | [63%] ลุงสกิล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | เคเอส พอลโควิค | 3 - 0 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | จะชนะ สปาร์ตัก มอสโก 2 [71%] | 3 - 0 | [65%] คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | บอสตัน ริเวอร์ | 2 - 3 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:30 | จะชนะ เอฟซี โคเปอร์ [82%] | 1 - 3 | [57%] รีดอมเลีย | 1-2 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
22:59 | บัลแกเรีย (ญ) ยู19 | 0 - 0 | ยูเครน (ญ) ยู19 | 0-0 |
22:59 | จะชนะ นอร์เวย์ (ญ) ยู19 [82%] | 1 - 0 | [61%] ออสเตรีย (ญ) ยู19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล |
||||
16:00 | มาเลเซีย (ยู 23)(N) | 2 - 2 | กัมพูชา (ยู23) | 0-1 |
19:00 | ลาว (ยู 23)(N) | 0 - 1 | ไทย (ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | สโมฮา เอสซี | 2 - 1 | เอล มาสรี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
22:59 | ซิทรา | 1 - 0 | เมลคิยา | 1-0 |
23:05 | อัล บูไดย่า | 1 - 2 | อัล ฮัดด์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:15 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 2 - 2 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 1-1 |
02:30 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 2 - 2 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
00:20 | จะชนะ เอฟเค เซลเยซนิการ์ [89%] | 1 - 1 | [45%] รัดนิก บิเยลจิน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | กัวรานี อาซุนซิยง | 3 - 0 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
06:00 | อิทัวโน่ เอสพี [58%] | 1 - 1 | [75%] เกรมิโอ้ ปอร์โต้ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
07:30 | จะชนะ คูริโก้ ยูนิโด [77%] | 4 - 1 | [58%] ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 1 - 0 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 1-0 |
05:00 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 1 - 0 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 1-0 |
05:10 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 0 - 0 | ออล บอยส์ | 0-0 |
07:10 | จะชนะ อัลมิแรนเต้ บราวน์ [79%] | 2 - 2 | [55%] วิลล่า ดาลมิเน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
00:00 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 2 - 1 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | 0-0 |
00:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 0 - 2 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 0-1 |
00:00 | ฮัมมาร์บี้(ญ) [69%] | 0 - 2 | [70%] คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
00:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 2 - 0 | โอเรโบร (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
20:00 | นอร์โคปิ้ง ไอเอฟเค (ยู 21) | 4 - 0 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:00 | จะชนะ ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี [73%] | 1 - 5 | [67%] เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ดินาโม ทบิลิซี | 0 - 0 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | กัวเลซีโอเอสซี | 2 - 1 | กวายากิล ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
02:30 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 1 - 1 | เมไลพิลล่า | 0-0 |
05:00 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 0 - 0 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 0-0 |
05:00 | เปอร์โต มอนต์ | 2 - 1 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์คัพ |
||||
01:00 | นอร์สแตน (ยู 19) | 0 - 5 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 0 - 0 | บุนยอดกอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | โคเชห์ ทาเลย์ | 1 - 1 | อาร์แมน โกฮาร์ | 1-0 |
22:00 | จะชนะ ไซปา [82%] | 0 - 0 | [85%] ซาฮิน บูเชอร์ | 0-0 |
22:00 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 3 - 1 | แคชไค | 1-0 |
22:10 | บาดราน เอฟซี | 0 - 0 | มาลาวัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
00:00 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค (ญ) | 2 - 0 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | ชีรัค | 7 - 0 | อลาชเคิร์ท บี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | มาร์ตินเลเดสมา | 1 - 0 | อติรา เอฟซี | 0-0 |
05:15 | จะชนะ สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ [78%] | 3 - 0 | [60%] 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
18:00 | ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) | 1 - 2 | วีบรอก(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) | 5 - 2 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
22:10 | เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) | 4 - 0 | ดอมซาเล่ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
20:00 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 4 - 2 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 1-0 |
20:00 | ชักดิดี้ | 0 - 0 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
06:00 | อนาโปลิส เอฟซี | 1 - 0 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
20:00 | อิหร่าน(ยู16) | 2 - 0 | คีร์กิสถาน(ยู16) | 1-0 |
22:59 | ทาจิกิสถาน (ยู 16) | 0 - 0 | อัฟกานิสถาน (ยู 16) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม Second Division |
||||
15:30 | ด่งท้าป | รอ | บินห์ ทวน | |
15:30 | ลัม ด่อง | รอ | เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2 | |
15:30 | ดง หน่าย เอฟซี | รอ | หวิง ลอง | |
17:00 | พีวีเอฟ เวียดนาม | รอ | กอน ตูม |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
21:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 1 - 2 | สตรอมก็อดเซ็ท 2 | 1-2 |
22:59 | โฟลโร | 2 - 0 | ฟอร์ด | 2-0 |
22:59 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี | 2 - 2 | รัวฟอส ไอเอล บี | 0-0 |
22:59 | ฟอลโล่ | 3 - 2 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 | 2-1 |
23:30 | แมนดาล | 2 - 2 | วินด์ยาร์ต | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
05:00 | เวเร ยูไนเต็ด [69%] | 0 - 0 | [69%] พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
20:00 | โบดรุมสปอร์ | 1 - 0 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
00:00 | อาเหม็ดสปอร์ | 0 - 0 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
20:00 | โรเตอร์ โวลโกกราด บี | 2 - 2 | มาชูค- เคเอ็มวี | 0-1 |
20:30 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 1 - 0 | สปาร์ตัก นาลชิค | 1-0 |
21:00 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 2 - 2 | เอฟเค ไบโอลอก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
22:59 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 0 - 0 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 0-0 |
01:15 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 1 - 1 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
00:50 | เกลนวิลล์ เอฟซี | 2 - 2 | เซนต์ แพทริค ไซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:00 | รูวู ชูตติ้ง | 1 - 1 | เคเอ็มซี เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
01:00 | เพนาโรล(สำรอง) | 1 - 1 | วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) | 1-0 |
01:00 | ดานูบิโอ(สำรอง) | 1 - 0 | เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
19:00 | จะชนะ เอฟซี อิสลอช(สำรอง) [90%] | 2 - 0 | [47%] สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | เกรมิโอ (ญ) | 3 - 0 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
07:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 2 - 0 | ไทเกรส(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชาลีกคัพ |
||||
18:30 | พนมเปญ เอฟซี | 3 - 1 | เบือง เกต อังกอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) | 0 - 1 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:00 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) [67%] | 1 - 2 | [72%] สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | อัตเลติโก คาริโอคา | 0 - 1 | เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ | 0-1 |