ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
22:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 3 - 0 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 2-0 |
02:00 | ราซิ่ง คลับ | 1 - 1 | บานฟิลด์ | 0-0 |
02:00 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 3 - 2 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 3-1 |
05:00 | โบคา จูเนียร์ส | 2 - 0 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 1-0 |
05:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 2 - 0 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
07:30 | ซาร์เมียนโต้ [50%] | 0 - 7 | [86%] ริเวอร์เพลท จะชนะ | 0-3 |
07:30 | ลานุส | 1 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:30 | ซิเอร่า | 0 - 1 | บรากันติโน้ | 0-1 |
02:30 | อเมริกา เอ็มจี | 1 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
04:30 | โกยาส | 2 - 2 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-1 |
05:00 | คุยอาบา | 1 - 1 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
23:30 | ชาเลอร์รัว | 1 - 3 | เคเอเอ เกนท์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 1 - 1 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 0-0 |
22:30 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 2 - 2 | เลเชีย กอเดนซ์ | 0-2 |
01:00 | สตอล เมียเลช | 2 - 1 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 3 - 1 | บาเยิร์น มิวนิค | 2-1 |
20:30 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 1 - 1 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 0-0 |
20:30 | เอาก์สบวร์ก | 1 - 4 | โคโลญจน์ | 0-2 |
20:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 3 - 4 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 2-2 |
20:30 | สตุ๊ตการ์ต | 1 - 1 | โวล์ฟสบวร์ก | 0-1 |
23:30 | จะชนะ ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [73%] | 3 - 4 | [67%] ไฟร์บวร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | อิงโกลสตัดท์ | 0 - 4 | ฮัมบูร์ก | 0-2 |
18:30 | ดินาโม เดรสเดน | 1 - 1 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 0-0 |
18:30 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 0 - 0 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 0-0 |
01:30 | ดาร์มสตัดท์ | 6 - 0 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 4-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 3 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 1-2 |
18:00 | รูบิน คาซาน | 0 - 6 | เอฟเค โซชิ | 0-2 |
20:30 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 2 - 1 | เอฟเค รอสตอฟ | 2-1 |
23:30 | จะชนะ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [85%] | 3 - 1 | [100%] โลโคโมทีฟ มอสโก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | ล็องส์ | 2 - 2 | น็องต์ | 0-2 |
02:00 | แรนส์ | 2 - 0 | แซงต์ เอเตียน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เอเจ โอแซร์ | 1 - 0 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 0-0 |
00:00 | โซโชซ์ | 2 - 1 | บาสเตีย | 0-0 |
00:00 | อฌักซิโอ้ | 2 - 1 | เลอ อาฟร์ | 2-1 |
00:00 | แก็งก็อง | 2 - 1 | ก็อง | 0-1 |
00:00 | น็องซี่ | 1 - 3 | นีมส์ | 0-1 |
00:00 | ชามัวร์ นิออร์ท | 1 - 3 | ดิฌง | 1-1 |
00:00 | ปารีส เอฟซี | 1 - 1 | วาล็องเซียนส์ | 1-1 |
00:00 | เกววีลย์ อูแอส | 1 - 2 | ปัว เอฟซี | 1-0 |
00:00 | เกรอน็อบล์ | 1 - 1 | อาเมียงส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
23:45 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 3 - 0 | พีอีซี ซโวลล์ | 1-0 |
01:00 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 1 - 1 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 1-1 |
02:00 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 1 - 1 | อาแซด อัลค์มาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
02:05 | จะชนะ โตรอนโต้ เอฟซี [81%] | 1 - 2 | [60%] เอฟซี ซินซินเนติ | 0-1 |
02:55 | รีล ซอลต์ เลค | 1 - 0 | แอลเอ กาแลกซี่ | 0-0 |
03:00 | จะชนะ มอนทรีออล อิมแพ็ค [74%] | 2 - 1 | [62%] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
06:35 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 2 - 0 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 1-0 |
06:40 | จะชนะ โคลัมบัส ครูว์ [83%] | 3 - 0 | [54%] ดีซี ยูไนเต็ด | 2-0 |
07:30 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 2 - 2 | เอฟซี ดัลลัส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | ไวกิ้ง เอฟเค | 5 - 1 | เฮาเกซุนด์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:00 | อารัวก้า | 1 - 0 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 0-0 |
22:59 | มาริติโม่ | 0 - 1 | เบนฟิก้า | 0-1 |
01:00 | ปอร์โต้ | 4 - 2 | วิเซล่า | 2-1 |
03:00 | เบเลเนนส์ [52%] | 0 - 1 | [84%] สปอร์ติ้ง บราก้า จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | จะชนะ เยอร์การ์เด้น [88%] | 4 - 0 | [47%] ไอเคซิริอุสเอฟเค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | ลูกาโน | 1 - 1 | กราสฮ็อปเปอร์ | 0-0 |
01:30 | จะชนะ เซอร์เวตต์ [74%] | 0 - 2 | [65%] เซนต์ กัลเลน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | ลิฟวิงสตัน | 1 - 0 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 0-0 |
21:00 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0 - 0 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 0-0 |
21:00 | อเบอร์ดีน | 1 - 0 | ดันดี | 0-0 |
21:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0 - 1 | เซนต์ เมียร์เรน | 0-0 |
21:00 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1 - 0 | มาเธอร์เวลล์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | คอนยาสปอร์ | 1 - 2 | คารากูมรัค | 1-0 |
20:00 | คาซิมปาซ่า [63%] | 2 - 3 | [74%] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค จะชนะ | 1-2 |
00:30 | ฮาเตย์สปอร์ | 0 - 1 | อัลเตย์สปอร์ | 0-1 |
00:30 | แทร็บซอนสปอร์ | 2 - 2 | อันตัลยาสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | อลาเบส | 2 - 1 | บียาร์เรอัล | 2-0 |
21:15 | เรอัล มาดริด | 4 - 0 | เอสปันญ่อล | 2-0 |
23:30 | บาเลนเซีย | 1 - 1 | เลบานเต้ | 1-0 |
02:00 | แอธเลติก บิลเบา | 2 - 0 | แอตเลติโก้ มาดริด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
21:30 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0 - 1 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 0-0 |
00:30 | จะชนะ โวลอส เอ็นเอฟซี [80%] | 1 - 1 | [57%] พีเออี อโตรมิตอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
21:00 | เรอัล โอเบียโด | 3 - 0 | มิรานเดส | 1-0 |
23:15 | เออิบาร์ | 2 - 0 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0-0 |
01:30 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0 - 2 | อัลเมเรีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | กาญารี่ | 1 - 2 | เวโรน่า | 0-2 |
20:00 | จะชนะ นาโปลี [87%] | 6 - 1 | [51%] ซัสเซาโล่ | 4-0 |
22:59 | จะชนะ ซามพ์โดเรีย [73%] | 1 - 0 | [65%] เจนัว | 1-0 |
01:45 | สเปเซีย [53%] | 3 - 4 | [84%] ลาซิโอ จะชนะ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 2 - 1 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [71%] | 2 - 2 | [64%] วอลซอลล์ | 1-1 |
21:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 0 - 2 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0-1 |
21:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 1 - 3 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 1 - 1 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | โรชเดล | 3 - 4 | บริสตอล โรเวอร์ส | 2-0 |
21:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1 - 4 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | สวินดอน ทาวน์ | 2 - 1 | บาร์โรว์ | 1-0 |
21:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 2 - 0 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ลิเวอร์พูล | 0-1 |
21:00 | วัดฟอร์ด | 1 - 2 | เบิร์นลี่ย์ | 1-0 |
21:00 | แอสตัน วิลล่า | 2 - 0 | นอริช ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | เซาแธมป์ตัน | 1 - 2 | คริสตัล พาเลซ | 1-0 |
21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน [68%] | 0 - 3 | [65%] ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
23:30 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 0 - 4 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:30 | บาร์นสลีย์ | 1 - 3 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1-1 |
21:00 | แบล็คพูล | 0 - 2 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0-0 |
21:00 | โคเวนทรี ซิตี้ [72%] | 1 - 2 | [67%] ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1 - 1 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | เร้ดดิ้ง | 0 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0-0 |
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0 - 3 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 0-1 |
21:00 | มิดเดิลสโบรห์ | 3 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ | 2-0 |
21:00 | บริสตอล ซิตี้ | 5 - 0 | ฮัลล์ ซิตี้ | 3-0 |
21:00 | มิลล์วอลล์ | 3 - 0 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 5 - 1 | สวอนซี ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
18:30 | มอร์แคมบ์ | 0 - 1 | ซันเดอร์แลนด์ | 0-1 |
18:30 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0 - 5 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0-3 |
18:30 | อิปสวิช ทาวน์ | 4 - 0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2-0 |
18:30 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 4 - 1 | พอร์ทสมัธ | 3-1 |
18:30 | ลินคอล์น ซิตี้ | 2 - 1 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-1 |
18:30 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 4 - 2 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1-1 |
18:30 | จิลลิ่งแฮม | 0 - 2 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-1 |
18:30 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1-1 |
18:30 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0 - 3 | วีแกน แอธเลติก | 0-1 |
18:30 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1-0 |
18:30 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 3 - 4 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 0-3 |
18:30 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 1 - 2 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | แตร์นาน่า | 1 - 0 | เปรูจา | 1-0 |
19:00 | วิเชนซ่า | 2 - 1 | เลชเช่ | 0-0 |
19:00 | ชิตตาเดลล่า | 1 - 0 | เบรสชา | 0-0 |
19:00 | ปาร์ม่า | 2 - 2 | อาเลซซานเดรีย | 1-1 |
19:00 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 3 - 3 | โครโตเน่ | 0-1 |
19:00 | เครโมเนเซ่ | 0 - 1 | อัสโคลี่ | 0-0 |
19:00 | สปอล | 3 - 0 | โฟรซิโนเน่ | 2-0 |
19:00 | มอนซ่า 1912 | 3 - 0 | เบเนเวนโต้ | 0-0 |
19:00 | ปิซ่า | 1 - 1 | โคเซนซ่า 1914 | 1-0 |
21:15 | เรจจิน่า | 1 - 4 | โคโม | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
22:00 | เอฟซี ซูริค (ญ) | รอ | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
22:30 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0 - 2 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 0-0 |
22:30 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 0 - 2 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 0-1 |
22:30 | เบต้าเยรูซาเล็ม [69%] | 2 - 2 | [66%] มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า จะชนะ | 2-1 |
00:15 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 1 - 0 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | เอฟซี ธูน | 3 - 0 | วาดุซ | 2-0 |
22:59 | เอสซี เครียนส์ [58%] | 2 - 1 | [82%] สเตด โลซาน อูชชี จะชนะ | 2-1 |
22:59 | เอฟซี วิล 1900 | 2 - 2 | อีเวอร์ดอน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 2 - 1 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 0-1 |
20:00 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 2 - 2 | ไอเค บราเก้ | 0-0 |
20:00 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 1 - 2 | สค็อปดี้ เอไอเค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
16:30 | จะชนะ ดินาโม บูคาเรสต์ [93%] | 5 - 1 | [40%] เอฟซีคลินเซนิ | 0-0 |
00:00 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1 - 0 | ซีเอส โวลุนทารี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
17:45 | ลิงบี้ | 2 - 1 | เฮลซิงกอร์ | 1-0 |
19:00 | เวนด์ซีเซล | 0 - 1 | โฮโบร | 0-1 |
20:00 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 2 - 3 | เฟรเดอริเซีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 1 - 1 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 1-0 |
19:30 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 2 - 1 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | โบแร็ค คาแค็ก | 2 - 1 | ราดนิคกี้ 1923 | 0-1 |
23:30 | โคลูบารา | 3 - 0 | มัลโดส ลูการ์นี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:30 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 2 - 0 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 2-0 |
00:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 5 - 0 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | เอฟเค เซนิก้า | 0 - 0 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 0-0 |
22:59 | เอสเคเอฟซีเรด | 0 - 0 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0-0 |
22:59 | เทรนซิน | 5 - 2 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 2 - 1 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 0-1 |
00:05 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 3 - 5 | ริเยก้า | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
19:45 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 3 - 1 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 2-1 |
22:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 1 - 1 | วาร์ดา เซ | 1-0 |
00:30 | เดเบรเซน วีเอสซี | 0 - 3 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | จะชนะ สโลวัคโก้ [81%] | 3 - 1 | [55%] บานิค ออสตราว่า | 0-1 |
21:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 1 - 0 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 0-0 |
21:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0 - 2 | ซิกม่า โอโลมุช | 0-1 |
00:00 | สปาร์ตาปราก | 1 - 1 | ฮราเดตส์กราลอเว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 2 - 1 | พูอีบลา | 0-0 |
05:00 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 4 - 0 | เอฟซี ฮัวเรซ | 2-0 |
07:00 | อัตลาส | 1 - 1 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 0-0 |
07:05 | มอนเทอร์เรย์ | 2 - 0 | คลับ ตีฮัวนา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
21:30 | บารี | 1 - 2 | ซุดติโรล อัลโต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 3 - 1 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 2-1 |
21:00 | บาร์เน็ต [55%] | 2 - 2 | [85%] กริมสบี้ ทาวน์ จะชนะ | 1-0 |
21:00 | บรอมลีย์ | 4 - 2 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 3-2 |
21:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก [55%] | 0 - 1 | [85%] อัลทริงแคม จะชนะ | 0-1 |
21:00 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 1 - 0 | เยโอวิล ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | คิงส์ ลินน์ | 3 - 3 | อีสต์ไลก์ | 1-0 |
21:00 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1 - 2 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 0-1 |
21:00 | เวย์เม้าท์ | 2 - 4 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 0-2 |
21:00 | เร็กซ์แฮม | 1 - 0 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
23:20 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 1 - 2 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ปีเตอร์เฮด | 0-1 |
21:00 | อัลลัว แอทเลติค | 4 - 1 | มอนโทรส | 1-1 |
21:00 | ดัมบาร์ตัน | 2 - 1 | ไคลด์ | 1-1 |
21:00 | อีสต์ ไฟฟ์ | 2 - 3 | โคฟ เรนเจอร์ | 2-1 |
21:00 | จะชนะ ควีนส์ ปาร์ค [79%] | 1 - 1 | [61%] ฟัลเคิร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | คาวเดนบีท | 0 - 1 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก [76%] | 0 - 0 | [61%] สเตนเฮาส์มัวร์ | 0-0 |
21:00 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 5 - 0 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 4-0 |
21:00 | สแตรนแรร์ | 2 - 0 | เอลจิน ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 0 - 2 | ซีดี มาฟรา | 0-0 |
17:00 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 1 - 2 | จีดี ชาเวซ | 0-1 |
20:00 | อมาดอร่า | 0 - 2 | เปนาฟิลด์ | 0-0 |
21:30 | ไลซอส | 0 - 1 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 0-1 |
01:15 | วาร์ซิม | 0 - 2 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 1 - 1 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
23:30 | เกล็นโตรัน | 1 - 2 | คลิฟตันวิลล์ | 0-1 |
23:30 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 1 - 2 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
23:30 | พอร์ทาดาวน์ | 0 - 5 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 0-3 |
23:30 | ครูซาเดอร์ [60%] | 1 - 2 | [79%] ลาร์นเอฟซี จะชนะ | 0-0 |
23:30 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 2 - 0 | โคเลอไรน์ | 2-0 |
23:50 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 1 - 2 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | จะชนะ วาลูร์ เรย์ยาวิค [75%] | 2 - 1 | [64%] เคอาร์ เรย์ยาวิค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
07:00 | พัลไมรัส | 2 - 1 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
16:00 | จะชนะ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่(N) [98%] | 1 - 0 | [28%] กว่างโจว เอฟซี | 1-0 |
16:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม(N) | 2 - 1 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 1-1 |
18:00 | ซานตง ไท่ซาน(N) | 0 - 5 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0-3 |
18:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี(N) | 0 - 0 | ชุนนัมดรากอนส์ | 0-0 |
21:00 | เซเรส เอฟซี(N) | 0 - 3 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
19:00 | กนิสตัน เฮลซิงกิ [70%] | 1 - 1 | [69%] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
20:00 | ตูกุมส์-2000 | 0 - 1 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | สปายริส เคานาส [59%] | 2 - 1 | [77%] บอลติกปาเนเวจิส จะชนะ | 0-1 |
22:59 | ซิอัวลิอาย | 0 - 1 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 1 - 2 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 1-0 |
18:00 | ทีจี เอสเค | 0 - 5 | คาร์ลสเตด บีเค | 0-3 |
18:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 5 - 2 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 2-2 |
19:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 2 - 2 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 1-1 |
19:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 3 - 1 | จีเอไอเอส | 0-1 |
19:00 | บีเค โอลิมปิค | 1 - 1 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 1-0 |
21:00 | จะชนะ เกเฟล ไอเอฟ [82%] | 1 - 0 | [60%] โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 1-0 |
21:00 | ลุงสกิล | 3 - 0 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1-0 |
21:00 | แอตวิดาเบิร์ก | 1 - 2 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 2 - 2 | ลุนด์ บีเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | เมียดิซ เลกนิก้า | 1 - 0 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0-0 |
22:59 | โคโรน่า คีลเซ่ | 2 - 1 | เคเอส พอลโควิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
17:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 1 - 3 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 1-2 |
20:00 | ซลูตัสค์ | 1 - 0 | สลาเวีย โมซีร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 2 - 1 | เฟเคิล | 0-1 |
14:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 0 - 0 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-0 |
18:00 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 2 - 5 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 2-1 |
18:00 | ตอร์ปิโด มอสโก | 2 - 0 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1-0 |
18:00 | เวเลส | 1 - 2 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 1-1 |
20:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 2 - 2 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 1-0 |
20:00 | สปาร์ตัก มอสโก 2 [67%] | 0 - 4 | [70%] เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | แพ้ชนะ 50/50 0-3 |
20:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 2 - 2 | บัลติก้า | 2-1 |
21:00 | โดลโกพรูดนี่ | 1 - 0 | ทอม ทอมสค์ | 0-0 |
22:59 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 2 - 1 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:15 | จะชนะ สปอร์ติ้งคริสตัล [87%] | 1 - 0 | [51%] อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 0-0 |
03:30 | เอฟบีซี เมลการ์ | 1 - 0 | เซียนเซียโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:30 | ทาบอร์เซซานา | 1 - 2 | รีดอมเลีย | 0-1 |
01:15 | มาริบอร์ | 1 - 1 | เอฟซี โคเปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | ลา อีคูดัด | 1 - 1 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 1-1 |
04:05 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 0 - 0 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 0-0 |
06:10 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 4 - 0 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | วอนลอส | รอ | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | |
22 | ดาลุ่ม | 0 - 0 | บีเค เฟรม | - |
18:30 | วีเอสเค อาร์ฮุส | รอ | โรสกิลด์ | |
20:00 | จะชนะ บี 73 สลาเกลเซ่ [82%] | รอ | [58%] แฮร์เลว ไอเอฟ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
13:05 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 1 - 0 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 0-0 |
16:45 | เพิร์ท กลอรี่ [61%] | 1 - 1 | [77%] เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ จะชนะ | 1-0 |
16:45 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | บริสแบน โรว์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 - 3 | โออิตะ ตรินิต้า | 0-1 |
12:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 2 - 1 | โทชิกิ เอสซี | 0-0 |
14:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 2 - 1 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 2-0 |
16:00 | เอฟซี เรียวเคียว | 1 - 1 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 0 - 0 | ไวสคอป | 0-0 |
15:15 | ทริเน็ค | 4 - 1 | ไพรบราม | 1-0 |
15:15 | ดูก้า ปรากซ์ | 2 - 2 | สปาร์ตาปราก 2 | 0-1 |
22:00 | เอสเค ลิเซน | 2 - 0 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 1-0 |
22:00 | โอปาว่า | 3 - 1 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | จะชนะ เอเอฟซี ฟิลด์ [77%] | 0 - 0 | [60%] เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 0 - 0 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 0 - 1 | บลายท์ สปราตันส์ | 0-0 |
21:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 0 - 0 | ดาร์ลิงตัน | 0-0 |
21:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 1 - 2 | เลมิงตัน | 0-1 |
21:00 | ฟาสเลย์ เซลติก [61%] | 0 - 2 | [76%] ยอร์ค ซิตี้ จะชนะ | 0-0 |
21:00 | เกทส์เฮด | 3 - 1 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 2-1 |
21:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 1 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 3 - 0 | กุยเซลีย์ | 2-0 |
21:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 1 - 0 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | บาธ ซิตี้ | 1 - 0 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 1-0 |
21:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 3 - 1 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 1 - 2 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 0-2 |
21:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 1 - 2 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 1-2 |
21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 2 - 2 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 3 - 0 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 1-0 |
21:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 2 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | สลอค ทาวน์ | 0 - 6 | ดาร์ทฟอร์ด | 0-3 |
21:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ [56%] | 1 - 0 | [82%] ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
01:00 | อัล ชาร์จาห์ | 5 - 0 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 4-0 |
01:00 | จะชนะ อัล ไอน์ [84%] | 1 - 0 | [51%] อัล อาห์ลี ดูไบ | 1-0 |
01:00 | บานนี่ ยาส [69%] | 1 - 1 | [68%] อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 3 - 0 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 1-0 |
02:30 | ทาลา เอล เจช | 1 - 0 | เอล อิสไมลี่ | 0-0 |
02:30 | เซรามิกา | 1 - 1 | เอล อาห์ลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ไกเซอร์ ชีฟ | 1 - 2 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัล ไฟซาลี | 2 - 1 | อัล ซาเร | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:45 | จะชนะ วัลลัซเนีย [88%] | รอ | [41%] สเกนเดอร์บู กอร์ซ |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:00 | จะชนะ รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน [83%] | 4 - 3 | [45%] คลับ แซลมี | 4-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | รอ | บอนนี่ริกก์โรส |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ปอกราเดตส์ | รอ | เตอร์บูนี่ ปูเก้ | |
20:00 | เอฟเค โวร่า | รอ | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค | |
20:00 | เบซีลีดจา เลซ | รอ | เบซ่า |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | รอ | พาริซอน บาดิจอฟ | |
22:59 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | รอ | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:00 | จะชนะ โบแรกซ์ บันจา ลูกา [79%] | รอ | [60%] เอฟเค ซาราเยโว | |
00:00 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | รอ | เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
21:00 | วาปรัส ปาร์นู [47%] | รอ | [93%] นอมเม่ เจเค คาลจู จะชนะ | |
23:30 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 6 - 0 | ทรานส์ นาร์ว่า | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0 - 1 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0-1 |
06:45 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 1 - 0 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 1 - 0 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-0 |
02:30 | จะชนะ แซมปายโอ้ คอเรีย [73%] | 1 - 1 | [60%] โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 0-1 |
02:30 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 2 - 0 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 2-0 |
05:00 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 0 - 2 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 0-0 |
06:30 | ปอนเต เปรตา | 2 - 0 | บัสควอ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | คาราคาส เอฟซี | 2 - 2 | โมนาคัส เอสซี | 1-1 |
06:30 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 2 - 3 | การาโบโบ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
22:00 | เบรกัลนิก้า สติป | รอ | เอฟเค ชคูปิ | |
22:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | รอ | ราบ็อตนิคกี้ |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:59 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 1 - 0 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:10 | วิลล่า ดาลมิเน [59%] | 0 - 1 | [72%] เบลกราโน่ จะชนะ | 0-0 |
01:30 | เอลมาโกล [67%] | 1 - 1 | [66%] เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
01:30 | เดปอร์ติโวมาดรีน [64%] | 3 - 2 | [66%] ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
01:30 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 3 - 1 | ซาน เทลโม่ | 2-0 |
01:30 | ฟลานเดรีย [72%] | 0 - 1 | [62%] ออล บอยส์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
04:00 | จะชนะ อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย [79%] | 2 - 3 | [57%] ชาคาริตา จูเนียร์ส | 0-2 |
05:30 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 3 - 1 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 1-1 |
07:15 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 1 - 1 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:15 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0 - 0 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 0-0 |
15:45 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 3 - 0 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 3-0 |
16:00 | จะชนะ ฮูม ซิตี้ [87%] | 1 - 0 | [49%] อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 0-0 |
16:45 | จะชนะ เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ [83%] | 0 - 0 | [52%] อัลโตน่า เมจิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
03:00 | จะชนะ ดีทรอยต์ ซิตี้ [86%] | 2 - 0 | [53%] นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 0-0 |
06:30 | จะชนะ หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี [80%] | 2 - 0 | [59%] พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 2-0 |
07:00 | เมมฟิส 901 [70%] | 1 - 2 | [71%] ไมอามี่เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
07:35 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 1 - 2 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:30 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 6 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) | 0-2 |
13:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 0 - 3 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | รอ | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | |
11:00 | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) | รอ | สึกูบะ เอฟซี(ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | เอฟซี โนอาห์ | 1 - 1 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต อิมมิเรต คัพ |
||||
02:00 | อัล คูเวต เอสซี | 0 - 1 | คาซม่า | 0-0 |
02:35 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 1 - 2 | อัล ซัลมิย่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
21:00 | สตาเบ็ค (ญ) | รอ | โรอาร์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | เคยูพีเอส (ญ) | 4 - 0 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | บัลแคทต้า เอฟซี | 2 - 5 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 0-2 |
14:00 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | รอ | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | |
18:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | รอ | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | |
20:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | รอ | เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 6 - 0 | กัวดาลูเป เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน | รอ | วิคตอเรีย โรสพอร์ท |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | วัลเล็ตตา เอฟซี | รอ | มอลตาเอฟซี | |
21:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี | รอ | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | |
23:15 | ไซเรนซ์ เอฟซี | รอ | บัลซาน เอฟซี |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
22:59 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 2 - 0 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-0 |
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 1 - 2 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
21:00 | เอฟเครูดาร์ | รอ | โอเอฟเคเปโตรวัค | |
22:00 | เอฟเคเซต้า | รอ | เอฟเค พ๊อดโกริซา | |
23:00 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | รอ | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
21:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) | รอ | อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) | |
21:00 | เควีเคไทอ์เนน(ญ) | รอ | เกนท์ บี (ญ) |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
00:30 | จะชนะ เคไอ แคร๊กสวิก [88%] | รอ | [51%] ไวกิงเกอร์ โกตู |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
04:00 | กัวสตาโตยา | 2 - 0 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0-0 |
04:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 3 - 1 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
18:30 | ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) | รอ | คอร์โดบา(ฟุตซอล) |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | จะชนะ เดอะ สตรองเกสต์ [91%] | 1 - 1 | [43%] เรอัล ซานต้า ครูซ | 0-0 |
04:15 | จะชนะ ออโรร่า [84%] | 3 - 0 | [53%] ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | มาชัค รูนา | 2 - 0 | กวายากิล ซิตี้ | 0-0 |
05:30 | 9 de Octubre | 0 - 1 | เดลฟินเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
01:30 | เปอร์โต มอนต์ | 3 - 0 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 1-0 |
01:30 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 4 - 0 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 2-0 |
04:00 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 2 - 3 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:00 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 2 - 4 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 1-2 |
16:00 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 2 - 0 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:15 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 10 - 1 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 5-1 |
12:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 4 - 5 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 2-2 |
12:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 1 - 3 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 1-2 |
13:00 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 1 - 2 | อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) | 1-2 |
14:30 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 2 - 2 | อัลโทน่า เมจิค ยู21 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
13:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 2 - 1 | โปชอน เอฟซี | 0-0 |
13:00 | ชองจู จิคจิ | 1 - 0 | ยังจู ซิตี้เซน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 1 - 0 | เลชเช่(ยู20) | 0-0 |
17:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 1 - 0 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 1-0 |
18:00 | นาโปลี(เยาวชน) | 1 - 1 | เจนัว(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เปสคารา(เยาวชน) | รอ | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | |
22:00 | อตาลันต้า (เยาวชน) | รอ | เวโรน่า (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17 |
||||
03:00 | สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17 | รอ | คูราเซา (ญ) ยู 17 | |
03:00 | เม็กซิโก (ญ) ยู17 | รอ | กายอานา ( ญ ) ยู 17 | |
06:00 | ปานามา (ญ) ยู17 | รอ | เปอร์โตริโก้ (ญ) ยู17 | |
06:00 | คอสตาริก้า (ญ) ยู17 | รอ | นิการากัว (ญ) ยู17 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) [61%] | 4 - 1 | [77%] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค จะชนะ | 1-1 |
19:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 1 - 1 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 1-1 |
19:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 1 - 3 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 2 - 4 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 2-1 |
19:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 3 - 0 | ฮาเวลเซ่ | 0-0 |
19:00 | เอสซี เวิร์ล | 3 - 0 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 2 - 1 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 1-0 |
18:00 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด [65%] | 1 - 0 | [73%] โปลิศ เทโร เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
18:15 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 2 - 2 | ชลบุรี เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | โอโตรโควิซ | 2 - 0 | ซลิน 2 | 1-0 |
15:15 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก [75%] | 3 - 1 | [65%] เอฟซี ปิเซ็ค | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
15:15 | ยาบโลเนช 2 | 3 - 1 | เทปลิซ บี | 2-1 |
15:15 | เอฟซี วราทิมอฟ | รอ | บานิค ออสตราว่า 2 | |
15:15 | บีเนโซว | 1 - 0 | โลโค ทาวิน | 0-0 |
15:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 0 - 2 | แอดมิร่า ปราฮา | 0-1 |
19:30 | ฟรีเดค-มิสตัค | รอ | เวลเก เมซิริคิ | |
21:30 | เออเฮิสกี้ บรอด [75%] | รอ | [66%] บลานส์โค | แพ้ชนะ 50/50 |
22:00 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | รอ | เอสเค ซาปี้ | |
22:00 | จะชนะ สโลวาน เวลวารี่ [76%] | รอ | [65%] โซโคล ซิวาไนซ์ |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 0 - 2 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 0-1 |
18:00 | วาลเด้ (ญ) | 1 - 0 | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | นิวรี่ ซิตี้ | รอ | เดิร์กวิว เอฟซี | |
21:00 | มหาวิทยาลัยควีนส์ | รอ | อาดส์ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:00 | อาเหม็ดสปอร์(ญ) | รอ | เบซิคตัส(ญ) | |
16:00 | ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) | 4 - 0 | อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) | 2-0 |
16:00 | อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) | 1 - 1 | โคเนค เบล (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส | 1 - 1 | โกคูลัม เคราล่า เอฟซี | 1-1 |
21:30 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 2 - 0 | เนโรกา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:40 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 1 - 1 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ลีกคัพ |
||||
00:00 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | รอ | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 0 - 2 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 0 - 4 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 0-3 |
17:00 | โอปาว่า (ยู 19) | 1 - 0 | เมทีโอปราก(ยู 19) | 1-0 |
18:00 | จะชนะ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) [80%] | 0 - 6 | [61%] ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 0-0 |
18:15 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) | |
19:30 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | รอ | เอสเบิร์ก (ยู 19) | |
17:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | รอ | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | |
17:30 | เวเจิล (ยู 19) | รอ | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | |
17:30 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | รอ | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | |
17:30 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | รอ | บรอนด์บี้ (ยู 19) | |
18:00 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | รอ | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | |
18:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 0 - 5 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 0 - 0 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 0 - 1 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 0-0 |
15:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | รอ | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | |
15:00 | จะชนะ เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) [73%] | 2 - 0 | [66%] ซาเลเกอร์เซค ยู19 | 1-0 |
16:00 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 1 - 2 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | รอ | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ซาฮิน บูเชอร์ | รอ | เมส เคอมัน |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | โจโม คอสมอส | รอ | ทีเอส สปอร์ติง |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อัลกิ โอโรกลินี | รอ | เนีย ซาลามิส |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 0 - 3 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 0-2 |
05:10 | อิตูไซย์โง | 1 - 1 | คานัวลาส เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 3 - 0 | กอมเบยูไนเต็ด | 3-0 |
22:00 | ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี | 2 - 1 | เคโน พิลเลร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
21:30 | ปาเซ เคอี [65%] | รอ | [70%] ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) จะชนะ/เสมอ | |
22:00 | ซิวดัด โรดรีโก | รอ | อัลมาซาน | |
22:59 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | รอ | ซาลามังก้า 2 | |
22:59 | นูมานเซีย 2 | รอ | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | |
22:59 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | รอ | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | |
22:59 | เอสดี ไลเนา | รอ | เอสดี เบียไซน์ | |
22:59 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | รอ | เอสดี ดิวส์โต | |
22:59 | ซีดี กวาดาลาฮารา | รอ | ซีพี บียาร์โลเบลโด | |
22:59 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | รอ | อารันดิน่า | |
22:59 | เอสซีดี ดูรานโก้ | รอ | โปรตุเกตเรเต้ | |
22:59 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ [68%] | รอ | [68%] ยูซี คาร์เทส จะชนะ/เสมอ | |
22:59 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | รอ | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | |
00:00 | โมราโล ซีพี | รอ | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
13:00 | ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) | 2 - 5 | เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) | 1-1 |
15:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 4 - 2 | บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) | 2-1 |
15:00 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) [71%] | 0 - 0 | [71%] มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
15:00 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) [68%] | 1 - 0 | [75%] ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) จะชนะ | 0-0 |
15:30 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 0 - 0 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) | 0-0 |
15:30 | ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 | 1 - 0 | ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) | 1-0 |
16:00 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | 1 - 2 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 1-0 |
16:15 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) | 1 - 1 | ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) | 1-0 |
19:55 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) [73%] | รอ | [70%] มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) | แพ้ชนะ 50/50 |
20:00 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) [42%] | รอ | [95%] มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) จะชนะ | |
22:59 | ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) | รอ | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | |
22:59 | เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) | รอ | แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | รอ | ครูซ อซูล(ยู20) | |
21:00 | จะชนะ เกเรตาโร่ (ยู20) [78%] | รอ | [64%] เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | |
21:00 | แอตลาส (ยู20) | รอ | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | |
21:00 | จะชนะ มอนเทอร์เรย์ (ยู20) [69%] | รอ | [73%] คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | โดรเชีย | รอ | ซีเอสเอฟ สปาร์ตา | |
21:00 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0 - 0 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:00 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 0 - 1 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 0-1 |
12:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 1 - 2 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 0-2 |
12:30 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 2 - 4 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
12:30 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 3 - 0 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:30 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | รอ | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | |
19:30 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | รอ | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | |
20:00 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | รอ | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | |
20:15 | อัลบอร์ก(ยู 17) | รอ | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | |
20:15 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | รอ | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | |
20:30 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | รอ | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) | รอ | เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) | |
16:00 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | รอ | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | |
16:00 | เอฟซี นิตร้า(ยู 19) | 1 - 2 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | 4 - 2 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
18:00 | เอฟซี สโลนิม 2017 | รอ | เอฟซี โมโลเดชโน |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ราชประชา เอฟซี | 4 - 1 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 1-1 |
18:00 | เมืองกาญจน์เอฟซี | 1 - 3 | ลำปาง เอฟซี | 0-1 |
18:00 | อุดรธานี [75%] | 0 - 1 | [64%] ระนอง เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:00 | ราชนาวีสโมสร | 1 - 3 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
18:00 | อยุธยายูไนเต็ด | 1 - 2 | สุโขทัย เอฟซี | 0-1 |
18:00 | ระยอง เอฟซี | 3 - 2 | เชียงใหม่ เอฟซี | 2-0 |
18:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 1 - 0 | ขอนแก่น เอฟซี | 1-0 |
18:00 | นครปฐม เอฟซี | 1 - 1 | ตราด เอฟซี | 0-0 |
18:00 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 0 - 3 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | ชีรัค | รอ | อรารัต-อาร์เมเนียบี |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
11:15 | วอลเดน เวสทอน | 1 - 1 | คูม่า ไทเกอร์ | 0-1 |
12:00 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 1 - 3 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 3 - 3 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 0-1 |
16:00 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน [65%] | 2 - 2 | [75%] ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 4 - 1 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 2-0 |
12:30 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 6 - 0 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 3-0 |
12:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 2 - 2 | มอดบูรี่ เจ็ท | 2-0 |
12:30 | จะชนะ เวสต์ แอดิเลด เอสซี [88%] | 2 - 1 | [51%] ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | แลงวาร์ริน | 2 - 2 | มอร์แลนด์ เซบราส | 0-1 |
12:00 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 1 - 3 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 0-2 |
12:00 | บรันสวิก ซิตี้ [54%] | 0 - 5 | [87%] มอร์แลนด์ ซิตี้ จะชนะ | 0-2 |
12:00 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 0 - 1 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 0-1 |
13:00 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | 1 - 3 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ |
||||
21:00 | อัลฟ์ตาเนส (ญ) | รอ | กรินดาวิค (ญ) | |
21:00 | เฟรม เรย์จาวิค (ญ) | รอ | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | อัสตานาบี | 2 - 1 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 2-0 |
16:00 | จะชนะ อ็อคเซเปส [77%] | 2 - 1 | [62%] เซตีซู | 0-1 |
21 | ไครัต อคาเดมี่ | 0 - 0 | อีกิบาสตัซ | - |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
21:30 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | รอ | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | ซัมซุงสปอร์ ยู19 | 1-1 |
16:00 | จะชนะ อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) [92%] | 2 - 0 | [38%] อดานาสปอร์ ยู19 | 1-0 |
16:00 | โคคแคลิสปอร์ (ยู19) | 1 - 1 | อัลตินอร์ดู (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 6 - 1 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 2 - 3 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | จะชนะ คอนยาสปอร์(ยู19) [83%] | 1 - 0 | [52%] ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 0-0 |
17:00 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 3 - 0 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 3-0 |
18:00 | เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) | รอ | กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | |
18:00 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | รอ | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
17:30 | จะชนะ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) [96%] | 7 - 2 | [35%] ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) | 2 - 2 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | 1-1 |
17:00 | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | รอ | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | |
17:45 | ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) | 2 - 3 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:00 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) [64%] | 2 - 1 | [75%] ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
16:00 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | รอ | สลาเวีย ปราก (ญ) |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
21:00 | มาร์สค์ ยูไนเต็ด | รอ | สต็อกตันทาวน์ | |
21:00 | รันคอร์น ลินเน็ต | รอ | มาร์รีน | |
21:00 | เชสทาวน์ | รอ | เบลเปอร์ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
22:00 | เอฟเค โคซุส | รอ | เอฟเค โอโซโกโว | |
22:00 | ซิเล็กส์ | รอ | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
16:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 1 - 5 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 1-2 |
16:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 2 - 3 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 0-2 |
16:00 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 2 - 0 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 0-0 |
16:00 | จะชนะ เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ [86%] | 1 - 3 | [57%] สปิริต เอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
21:00 | เอฟซี โซโสโพล | รอ | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ |
||||
21:00 | คาตาเนีย(ฟุตซอล) | รอ | เปสคารา (ฟุตซอล) |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
12:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ [59%] | 2 - 1 | [76%] เอฟซี กิฟู จะชนะ | 1-1 |
17:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 1 - 0 | อซูส คราโร นูมาซู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
01:00 | จะชนะ โวลตา เรดอนดา [88%] | 4 - 0 | [43%] อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 2-0 |
03:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 1 - 1 | ยาปิรันก้า | 1-1 |
04:00 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 1 - 1 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 1-0 |
05:00 | วิตอเรีย บีเอ | 1 - 0 | มานุส (สมัครเล่น) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | คาร์โต ซีอี | รอ | อิกาซ่า อีซี | |
01:00 | โนว่า อีกูอาคุ | รอ | ปารานา พีอาร์ | |
01:00 | ซานโต อังเดร | รอ | เซา เบอร์นาร์โด้ | |
02:00 | เกรมิโอ อนาโปลิส [60%] | รอ | [72%] อนาโปลิส เอฟซี จะชนะ/เสมอ | |
02:00 | โอเอสเต้ | รอ | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | |
02:00 | ยูอาร์ที เอ็มจี [45%] | รอ | [88%] โปซูอาเลกรี จะชนะ | |
03:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | รอ | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | |
03:00 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 1 - 2 | เรอัล โนโรสเต้ | 1-1 |
06:00 | คาล์เด้นเซเอ็มจี [70%] | รอ | [64%] บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:05 | การ์บาเนียกราโกล | รอ | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
13:00 | ตองกา (ญ) | รอ | ฟิลิปปินส์ (ญ) | |
17:00 | สวีเดน (ยู 16) | รอ | เดนมาร์ก ยู16 | |
19:00 | เนเธอร์แลนด์(ยู16) | รอ | เบลเยียม (ยู 16) |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | รอ | โนโรเอสเต้ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 5 - 2 | เดอะ แกป บีพีแอล | 2-1 |
15:10 | อคาเซีย ริดจ์ | 0 - 3 | เดอะ เลค | 0-2 |
16:00 | ทูวอง | 1 - 1 | เมาท์ กราเวท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | เตชิมันซิตี้ | รอ | อักกรา เกรท โอลิมปิกส |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
10:00 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) [64%] | รอ | [72%] เปเรซ(ยู20) จะชนะ | |
12:00 | บัลแคทต้า(ยู20) | 2 - 4 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 1-3 |
12:00 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 2 - 2 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | รอ | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | |
19:00 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | รอ | คลับบรูซ(ญ) | |
20:00 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | รอ | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
25 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี | 0 - 0 | โวลด้า | - |
24 | บรัมมันดาล [70%] | 0 - 0 | [72%] อาเลซุนด์เอฟเค บี | แพ้ชนะ 50/50 - |
19:00 | สตอร์ท ไอแอล | รอ | โซล่า | |
19:00 | ฟอลโล่ | รอ | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี | |
19:00 | สเตรนฮาม ไอเอล | รอ | เบียเซ่น | |
19:00 | เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ | รอ | ฟอร์ด | |
19:00 | ซานด์เนส บี | รอ | บรอดด์ | |
19:00 | อูราเอด เอฟเค | รอ | ฮาลเซ่น | |
20:00 | ทรอมโซ่ บี | รอ | โลเรนสโคก | |
21:00 | สตาเบ็ค บี | รอ | นอร์สแตน | |
21:00 | เฟรม ลาวิค | รอ | วินด์ยาร์ต | |
21:00 | จะชนะ นาร์โด เอฟเค [82%] | รอ | [60%] ทิลเลอร์ | |
21:00 | สเจลคาวิค | รอ | เอลเวอร์รัม | |
21:00 | เมลฮิส | รอ | สเทรินจาร์ | |
22:00 | แมนดาล | รอ | เฟรดริกซ์สตรัด บี | |
23:30 | โลโคโมทีฟ ออสโล | รอ | ออปเซล ฟุตบอล |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
21:00 | ยูดี เลบานเต้ บี | 0 - 5 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0-2 |
21:30 | โอซาซูน่า บี | 2 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0-0 |
22:00 | เปน่า สปอร์ต | 1 - 6 | เอสดี ลาเรโด | 0-3 |
22:30 | ซีดี อาร์ดรอย | 1 - 1 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 0-0 |
23:30 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 2 - 2 | เอสดี อีเจีย | 2-1 |
23:30 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 2 - 1 | กอมโปสเตลา | 1-0 |
23:30 | ยูซี เซียราส | 1 - 3 | ปอนเตเบดรา | 0-1 |
00:00 | ดอน เบนิโต้ | 1 - 0 | ซีดี มอนติโฆ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | 4 - 0 | เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) | 1-0 |
16:00 | คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) | 3 - 2 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) | 3 - 2 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 0-2 |
18:00 | อาเค่น ยู19 | 1 - 1 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | 0 - 1 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 0-1 |
18:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | รอ | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) | |
18:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | 1 - 2 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) | 1-1 |
18:00 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 7 - 0 | อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) | 3-0 |
18:00 | จะชนะ ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) [91%] | รอ | [49%] พาเดอร์บอร์น(ยู 19) | |
18:00 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | 5 - 3 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) | 0-2 |
18:00 | เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) | รอ | โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) | |
18:00 | ชามนิตเซอร์(ยู 19) | รอ | ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) | |
18:00 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | รอ | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) | |
18:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) | รอ | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | |
18:00 | โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) | 2 - 0 | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | รอ | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | |
18:00 | วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) | รอ | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | |
18:00 | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | 2 - 0 | มักเดเบิร์ก(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 1 - 1 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) | 0 - 2 | ซาร์บรัคเค่น ยู19 | 0-0 |
18:00 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) [60%] | รอ | [81%] เอาก์สบวร์ก(ยู 19) จะชนะ | |
18:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) [52%] | รอ | [88%] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) จะชนะ | |
18:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | 1 - 1 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) | 0 - 2 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 0 - 2 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 0-1 |
18:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 2 - 1 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 0-0 |
19:00 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 0 - 2 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 2 - 1 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 1-1 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 0 - 0 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0-0 |
19:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 2 - 1 | ไวเด้นบรูค | 2-0 |
19:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 1 - 1 | บอนเนอร์ | 0-1 |
19:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 2 - 1 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 1-0 |
19:00 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 2 - 2 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 0-1 |
19:00 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 4 - 3 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 2-0 |
19:00 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม [50%] | 2 - 2 | [88%] ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
19:00 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 1 - 3 | ทีเอสวี บุชบัช | 1-0 |
19:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 2 - 1 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 0-1 |
19:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก [71%] | 1 - 2 | [65%] เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
19:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 4 - 0 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0-0 |
19:00 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 2 - 0 | เอฟซี กีสเซิน | 0-0 |
19:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 0 - 0 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 0-0 |
20:00 | โอเบิร์นนูแลนด์ [52%] | 0 - 6 | [86%] ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท จะชนะ | 0-2 |
20:10 | บีเอสวี เรห์เด้น | 4 - 0 | ไฮเดอร์ เอสวี | 2-0 |
21:00 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 1 - 0 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
17:00 | วันตา | 4 - 0 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 1-0 |
18:00 | นาร์เปส คราฟท์ | 2 - 1 | เอฟซี วาจากอสกิ | 0-1 |
18:00 | วีไอเอฟเค | 0 - 1 | คาจฮา | 0-0 |
18:00 | จีบีเค คอคโคล่า | 0 - 3 | โอแอลเอส โอลู | 0-3 |
18:00 | นูรมิจาร์เวน | 2 - 0 | แอตแลนติส | 1-0 |
18:00 | แทมเปเร่ ยูไนเต็ด | 4 - 1 | ซัลปา | 3-1 |
18:30 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 2 - 2 | ฟูทูร่า ปอร์โว | 1-0 |
19:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 1 - 1 | เจบีเค เพียตาร์ซาริ | 0-1 |
20:00 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 0 - 4 | มูซ่า | 0-1 |
22:00 | โอทีพี โออูลู | 0 - 3 | จีวาคีล่า เจเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
21:00 | แก็งก็อง บี | รอ | วานส์ | |
22:00 | โบบิกนี เอ.ซี. | รอ | ล็องส์ บี | |
22:59 | อันเดรซัก | รอ | มง-เดอ-มาร์ซ็อง | |
22:59 | โคโลเมียร์ส | รอ | อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ | |
22:59 | มงต์เปลลิเย่ร์ บี | รอ | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | |
22:59 | เอฟซี น็องต์ บี | รอ | อีเซอร์ เอเอส | |
22:59 | โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี [67%] | รอ | [71%] ลียง ดูเชรี่ | แพ้ชนะ 50/50 |
22:59 | จูรา ซูด ฟุต | รอ | โมนาโก 2 | |
22:59 | จะชนะ โอแซร์ บี [79%] | รอ | [58%] เม็ตซ์ บี | |
22:59 | บิวแวร์ส | รอ | แซง กวองแตง | |
22:59 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | รอ | อองตองต์ เอสเอสจี | |
22:59 | บลัว เอฟ.41 | รอ | โรโมแรนติน | |
22:59 | ก็อง 2 | รอ | ชาร์เทรส เอฟซี | |
22:59 | พลาเบนเนค | รอ | วิเทร | |
22:59 | แซ็ง-มาโล | รอ | แวร์กซายส์ 78 | |
22:59 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | เอฟซี รูออง | |
23:30 | โกเบลินซ์ | รอ | เอฟซี เฟลอรี่ 91 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 6 - 0 | ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา | 2-0 |
15:00 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 3 - 0 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 2-0 |
15:00 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 0 - 6 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 0-3 |
15:00 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 1 - 4 | ยูนิเรีย เดจ | 1-2 |
16:00 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 1 - 1 | เมต้าล๊อกโลบูส | 0-0 |
19:00 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 1 - 2 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี แบลค สทาร์ | รอ | เบียล เบียนนี่ | |
21:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | รอ | เบลลินโซนา | |
21:00 | จะชนะ สตาเด้ นยอนเนียส [81%] | รอ | [61%] ยัง บอยส์ (ยู 21) | |
21:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | รอ | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | |
21:00 | เอฟซี บัลเซอร์ | รอ | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | |
21:00 | โซล็อตเทิร์น | รอ | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | |
21:00 | โวห์เลน | รอ | เอฟซี โคโซโวซูริค | |
21:30 | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | รอ | เอฟซี เนเทอร์ส | |
22:00 | เมแร็ง | รอ | ลาโชฟอนด์ | |
22:00 | อูซี่ | รอ | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | |
22:30 | ทาลวิล | รอ | บาเดน | |
22:59 | บาสเซโคร์ท | รอ | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
21:00 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | รอ | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | |
21:00 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | รอ | เอสวี คูเคิล | |
21:00 | เอสวี เซเคอเคน | รอ | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | |
21:00 | จะชนะ เอสวี โกรดิก [86%] | รอ | [53%] เอสวี วาลส์-กรูนัว | |
21:00 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | รอ | ยูเอสเค อานิฟ | |
22:00 | เอสซี ชวาส | รอ | อดมิรา ดอร์นเบิร์น |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | รอ | ทิซเตด เอฟซี | |
19:00 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | รอ | โคลดิ้ง | |
19:00 | มิดเดลฟาร์ท | รอ | เอฟเค 2000 | |
19:00 | ฮิลลิร็อด | รอ | บี 93 โคเปนเฮเกน | |
19:00 | บราแบรนด์ | รอ | สคีฟซ์ ไอเค |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
20:00 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 1 - 4 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 0-3 |
21:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 2 - 0 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 1-0 |
21:00 | ฟริกก์ | 4 - 1 | แบรัมเอสเค | 2-0 |
21:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 1 - 1 | กเจลแซส | 0-0 |
00:00 | โฮดด์ | 3 - 0 | วาเลเรนก้า บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) | รอ | ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
00:30 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 1 - 0 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
13:00 | จะชนะ เอฟเค ชิต้า [79%] | 1 - 2 | [63%] เชอตาโนโว มอสโก | 0-1 |
16:30 | เอฟเค อูราล-2 | รอ | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | |
17:00 | สโตรกิโน่ มอสโก | 2 - 5 | ดินาโม บรีอันสค์ | 0-2 |
17:00 | คิมกี้(สำรอง) | 2 - 3 | โซโคล ซาลาตอฟ | 2-1 |
18:00 | โนสต้า โนโวทรอย | รอ | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | |
18:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า 2 | รอ | เอฟเค โคลอมนา | |
19:00 | เชลยาบินสค์ | รอ | อัมคาร์ เพิร์ม | |
20:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | รอ | วอลกา อูลยานอฟสค์ | |
20:00 | เอฟเค ไบโอลอก | รอ | เอฟเค มาฮัชกาลา | |
20:00 | สตาฟโรพอล-2009 | รอ | เอสเคเอ รอสตอฟ | |
20:00 | จะชนะ โรดิน่ามอสควา [86%] | รอ | [52%] เอฟเค อาร์ยาซาน | |
20:00 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ [66%] | รอ | [68%] ชินนิค ยาโรสลาฟ จะชนะ/เสมอ | |
20:00 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | รอ | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | |
21:00 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | รอ | ดรูซบ้า เมย์คอพ | |
21:00 | เอฟเค การูก้า | รอ | ซาเทิร์นมอสโก |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | รอ | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | |
18:00 | เอฟบีเค บอลข่าน | 2 - 2 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 1-0 |
18:00 | ไอเอฟ อัลการ์น่า | รอ | ไอเอฟเค ลูเลีย | |
18:30 | อูลเลเรดส์ | รอ | วาสต้า ฟลอรุนด้า | |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สเมดบี้ เอไอเอส | |
19:00 | จะชนะ คาร์ลเบิร์ก บีเค [93%] | รอ | [36%] ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | |
19:00 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | รอ | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | |
19:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | รอ | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | |
19:00 | จะชนะ ไอเคสเล็ปเนอร์ [79%] | รอ | [60%] ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | |
20:00 | แร็ปป์ กอล์ฟ | รอ | โนซาบี้ ไอเอฟ | |
20:00 | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | รอ | เอฟซี กูเต้ | |
21:00 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | รอ | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | โฮบาร์ต ใต้ | 4 - 0 | โฮบาร์ทซีบรา | 2-0 |
11:30 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 4 - 1 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 3-1 |
13:30 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 0 - 6 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 0-1 |
15:40 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 0 - 5 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 3 - 3 | เมทแลนด์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | รอ | เวสตัน พุด (ญ) | |
15:00 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 0 - 0 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | รอ | แมทารี่ ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 2 - 1 | โอมาฮา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0 - 1 | เรอัล พิลาร์ | 0-0 |
01:30 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 3 - 1 | เจนเนอรัลลามาดริด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
20:00 | เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ | รอ | แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต | รอ | กอริลล่าเอฟซี | |
20:00 | โปลิศ(รวันดา) | รอ | เรยอน สปอร์ต เอฟซี |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
10:15 | เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) | 3 - 2 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 2-1 |
10:15 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 0 - 1 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 0-1 |
10:43 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | 0 - 3 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) | 0-3 |
10:43 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 3 - 0 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 2-0 |
10:45 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 5 - 2 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) | 1-0 |
10:45 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 3 - 2 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
20:15 | มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี | รอ | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | |
22:45 | ซีเอยูเวนตูเด้ | รอ | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | |
01:15 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | รอ | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | |
01:15 | ไอเอ ซูด อเมริกา | รอ | ซีเอ แอตเทนาส | |
01:15 | วิลล่า เอสปาโนลา | รอ | แรมปรา จูเนียร์ | |
01:30 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | รอ | ลาลุซ |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | ราซิ่ง คลับ อาบีจาน | รอ | เอเอสไอ อเบนกัวรูว |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
03:00 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 2 - 0 | ปิราต้า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
03:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | รอ | พลาซ่า อมาดอร์ | |
04:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | รอ | ซานฟานซิสโก เอฟซี | |
06:05 | เทาโร เอฟซี | รอ | คอสตา เดล เอสเต |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
16:00 | ตูยูซูล่า | 1 - 2 | อัตเลตีโก เมลมิ | 0-1 |
17:00 | โตเว โปลี | 2 - 1 | เพอแมรี่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | ไมปา | รอ | ริ ปา | |
19:30 | เอชไอเอฟเค 2 | รอ | แอตแลนติส 2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:30 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 5 - 0 | เวลลิงตัน ยูไนเต็ด | 0-0 |
09:30 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 1 - 1 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 1-0 |
10:00 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 4 - 2 | เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
03:00 | ทิทาเนส เอฟซี | รอ | ทรูจิลลานอส | |
04:00 | ลิเบอทาดอร์ เอฟซี | รอ | อัลกอสตูร่า เอฟซี |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
12:00 | ริชมอนด์ | 1 - 1 | 28150 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
21:00 | เอฟวี ออสเตรีย 13 | รอ | ฟาโวริตเนอร์ เอซี |
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
01:00 | เซา โฮเซ่ ดอส แคมโพส/เอสพี | รอ | กัวรุลฮอส เอสพี | |
01:00 | ริโอ บรานโก้เอสพี | รอ | เปาลิสต้า |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 3 - 0 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 1-0 |
10:00 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | แอฟเซ ลีแอช | รอ | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 4 - 2 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 2-0 |
16:30 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | 1 - 2 | เชค รัสเซล เคซี | 0-1 |
16:45 | อาบาฮานี | 2 - 1 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 2 - 1 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 | 0-1 |
00:35 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | 2 - 4 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
22:59 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | รอ | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | |
01:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | รอ | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
15:43 | เอฟเค แรด (ยู 19) | 1 - 0 | โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) | 0-0 |
17:17 | คูการิค(ยู 19) [67%] | 1 - 2 | [73%] ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
15:00 | จีลอง เอสซี | 2 - 1 | บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
18:00 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา | รอ | แวร์เดอร์ เบรเมน 3 | |
19:00 | ทีเอสจี บัคนัง | รอ | ฟอร์ซไฮม์ | |
19:00 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | รอ | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | |
19:00 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | รอ | ทียูเอสโคเบลนซ์ | |
19:30 | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | รอ | ไอน์ทรัค เทรียร์ | |
20:30 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | รอ | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | |
20:30 | จะชนะ ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ [79%] | รอ | [61%] เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส | |
21:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | รอ | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | |
21:30 | วีเอฟบี ฮิลเดน | รอ | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | |
22:00 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | รอ | กอนเซนไฮม์ |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
11:00 | ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | 2 - 1 | เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) | 1-0 |
11:20 | ลอนเซสตันยูไนเต็ด | 0 - 5 | นอร์เทิร์น วานเดอริง | 0-4 |
11:30 | บีช ซิตี้ | 1 - 2 | เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | 1-0 |
11:45 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 3 - 1 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | 1-1 |
13:15 | อัลเวอร์สโตนเอฟซี | 6 - 0 | ลอนเซสตันซิตี้ บี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
17:30 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 1 - 2 | นูร์ดวิก | 0-0 |
19:30 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | รอ | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | |
19:30 | ชีเวนนินเกน | รอ | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | |
20:00 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | รอ | เอเอสดับเบิลยูเอช | |
20:00 | โคซัคเค่น บอยส์ | รอ | โวเลนดัม (เยาวชน) | |
20:00 | จะชนะ ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ [87%] | รอ | [53%] เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | |
20:00 | สปาเคนเบิร์ก | รอ | เดอ ทริฟเฟอร์ส | |
20:30 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | รอ | ทีอีซี |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบียลีก หญิง |
||||
01:00 | เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) | รอ | แซดเอฟเค สโลก้า(ญ) |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | เกรฟ | รอ | ยูเนี่ยน | |
18:30 | นอร์เรสซันด์บี | รอ | เอเอสเอ อาร์ฮุส |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
20:00 | จะชนะ รูเดส [76%] | รอ | [57%] วาร์เท็กซ์ | |
22:00 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | รอ | เอ็นเค โซลิน | |
22:00 | จะชนะ เอ็นเค จารูน [80%] | รอ | [55%] เอ็นเค โอปาติยา |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
21:00 | ยัง แอฟริกันส์ | รอ | ซิมบ้า |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | รอ | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | |
21:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | รอ | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | |
02:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | รอ | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | ไครซัล ชิสินิว คริส | รอ | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า | |
21:00 | สเตนต้า มิรอสราว่า | รอ | เอฟซี วาสลูอี | |
21:00 | ทูนาริ | รอ | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | |
21:00 | ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ | รอ | ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 2 - 2 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 2-1 |
16:00 | เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล [52%] | 0 - 1 | [90%] เวสเทิร์น ไนท์ส จะชนะ | 0-0 |
17:00 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 2 - 4 | แมนดูราท ซิตี้ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี | รอ | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | |
22:00 | โนเซริน่า | รอ | ทีมอัลตามูรา | |
22:00 | ราเวนน่า | 0 - 3 | คาร์ปิ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
16:00 | เอลเช่ (ญ) | 1 - 0 | ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) | 0-0 |
17:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 1 - 2 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 1-1 |
00:00 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | รอ | บาร์เซโลนา บี (ญ) |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
23:30 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | รอ | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | |
00:30 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | รอ | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | |
01:00 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | รอ | โซล เดอ เมโย | |
01:00 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ [65%] | รอ | [69%] ดักลาส เฮก จะชนะ/เสมอ | |
01:15 | จะชนะ สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส [78%] | รอ | [54%] ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | |
02:00 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | รอ | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | |
03:00 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | รอ | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | |
04:30 | จะชนะ วิลล่า มิเตร [81%] | รอ | [51%] เดซามปาราดอส | |
05:00 | แอตเลติโก้ ปารานา | รอ | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | |
07:00 | โบค่า ยูนิดอส | 2 - 3 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | รอ | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | |
17:00 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | รอ | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | |
17:00 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | รอ | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
21:00 | กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี [72%] | รอ | [89%] เอฟซี ลินคอล์น | แพ้ชนะ 50/50 |
23:30 | มอนส์คัลปีเอสซี | รอ | ยูโรปาเอฟซี |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) | 4 - 1 | ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ) | 0-0 |
18:00 | ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) | รอ | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | เอสพี เอสพินโฮ | รอ | กอนโดมาร์ |
ผลบอลวันที่ San Marino cup |
||||
01:45 | ทรี ฟิโอริ [71%] | รอ | [68%] โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ Cuban Championship |
||||
03:00 | มาตันซัส | รอ | วิลล่า คลาร่า |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 2 - 0 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
03:00 | ออร์โซมาร์โซ (ญ) | 3 - 1 | อัตเลติโก ฮุยล่า (ญ) | 1-1 |
04:00 | จูเนียร์ (ญ) | 4 - 0 | ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:00 | จะชนะ อเมริกา อาร์เจ [90%] | รอ | [34%] โอลาเรีย | |
01:00 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | รอ | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ | |
01:00 | อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ | รอ | อเมริกาโน่ อาร์เจ |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
00:00 | ครูไซโร่ (อาร์เอส) | รอ | เกาโช่อาร์เอส |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | รอ | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 3 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 3-0 |
18:00 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) [70%] | รอ | [75%] ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) จะชนะ | |
19:00 | บีเยลอวาร์(ยู 19) [43%] | รอ | [95%] แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:45 | เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) | 2 - 9 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) | 2-3 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
00:00 | ครูซ อซูล(ญ) | รอ | พูอีบลา(ญ) | |
07:00 | ปาชูกา(ญ) | 1 - 1 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | โอซาซูนา (ยู 19) | 0 - 0 | ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) | 0-0 |
17:30 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | 0 - 1 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | จะชนะ เรอัล เบติส (ยู 19) [95%] | รอ | [40%] กอร์โดบา(ยู 19) | |
21:00 | ยูดี อัลซีรา(ยู 19) | รอ | ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) | |
22:00 | ซีอี ยูโรปา(ยู 19) | รอ | ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) | |
22:00 | จะชนะ คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) [73%] | รอ | [69%] อัลเมเรีย(ยู19) | |
22:30 | ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19) | รอ | เอสปันญ่อล(ยู 19) | |
22:30 | ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) [53%] | รอ | [86%] วาลาโดลิด(ยู 19) จะชนะ | |
00:00 | จะชนะ เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) [78%] | รอ | [62%] กอมโปสเตลา(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 2 - 1 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 1-1 |
20:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | รอ | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | |
21:00 | นาซิโอนัล (ยู19) | รอ | เบเลเนนส์(ยู 19) | |
22:00 | บราก้า(ยู 19) | รอ | ริโอ อาฟ(ยู 19) | |
22:00 | วิเซล่า (ยู 19) | รอ | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | |
22:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) [69%] | รอ | [69%] เฟยเรนเซ่ (ยู19) จะชนะ | |
22:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | รอ | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | |
22:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | รอ | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | |
22:00 | แอตเลติโก้ อาร์คอส(ยู19) | รอ | เฟรียมุนเด้ (ยู19) | |
22:00 | จะชนะ เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) [72%] | รอ | [66%] ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | |
22:00 | ไลซอส(ยู 19) | รอ | ทอนเดล่า (ยู 19) | |
22:00 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | รอ | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | 2 - 3 | โรชเดล โรเวอร์ | 0-2 |
16:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 1 - 2 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลีก 3 |
||||
22:00 | เอ็นเค ซาวรัค | รอ | บิสทริกา |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เดเรนเอฟซี | 2 - 1 | อูลานบาตอร์ซิตี้ | 1-0 |
22 | แอทเลติก 220 เอฟซี | 0 - 0 | คานการิด | - |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) | 3 - 0 | อัคซายิค โอรัล (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:30 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) | 4 - 3 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 3-1 |
15:00 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) | 2 - 0 | บาโรก้า เอฟซี(สำรอง) | 1-0 |
17:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) | 1 - 2 | สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | อลาจูเรนเซ่(ยู20) | รอ | เอดีอาร์ จิคาราล(ยู20) | |
01:30 | คาร์ตากิเนส(ยู20) [62%] | รอ | [81%] ซานโตส เด กัวปิเลส(ยู 20) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | รอ | เอฟซี เอดมันตัน |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:30 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี | 2 - 1 | ซีฟอร์ด เรนเจอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | จะชนะ อัมมันฟอร์ด [73%] | รอ | [72%] แอลลาเนลี | |
20:30 | คุมบราน เซลติก [48%] | รอ | [89%] ลันวิท เมเจอร์ จะชนะ | |
20:30 | จะชนะ กอยเตร ยูไนเต็ค [82%] | รอ | [57%] ทาฟฟ์ เวลล์ | |
20:30 | มหาวิทยาลัยสวอนซี | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค | รอ | เอ็นเคลุคโก้ |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | จะชนะ ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) [85%] | รอ | [51%] เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | ลาซิโอ(เยาวชน) | รอ | เบรสชา(เยาวชน) | |
20:00 | เปรูจา(เยาวชน) | รอ | ปาร์ม่า(เยาวชน) | |
20:00 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | รอ | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | รอ | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | |
22:59 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | รอ | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | |
22:59 | จะชนะ อัลแวร์กา [81%] | รอ | [56%] เอฟซี เฟลเกยราส |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 5 - 0 | ยูอี คอร์เนลล่า | 3-0 |
22:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1 - 1 | ซาลามังก้า | 0-0 |
22:00 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0 - 2 | บาร์เซโลน่า บี | 0-0 |
22:00 | บาดาโฮซ | 1 - 0 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0-0 |
22:00 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 1 - 0 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0-0 |
00:00 | เรอัล เบติส 2 | 3 - 2 | อันดอร์ราซีเอฟ | 3-0 |
00:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 1 - 1 | เซบีย่า แอตเลติโก | 0-1 |
00:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 3 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:30 | แคเมอรูน(ญ) ยู 17 | รอ | แซมเบีย(ญ) ยู 17 | |
22:00 | กาน่า (ญ) ยู17 | รอ | กินี(ญ) ยู17 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:15 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 2 - 4 | บริสแบน วูลฟ์ | 1-3 |
16:30 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 1 - 4 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 1-0 |