ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส | 1 - 1 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 0-1 |
01:45 | จะชนะ โบฮีเมี่ยนส์ [91%] | 3 - 0 | [42%] ยูซี ดับลิน | 1-0 |
01:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 0 - 4 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 0-3 |
01:45 | ดันดาล์ค | 4 - 1 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 1 - 0 | เชลบอร์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 2 - 1 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 1-0 |
07:30 | ปาโตรนาโต ปารานา | 0 - 6 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 0-3 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:45 | ราซิ่ง เกงค์ | 4 - 2 | เมเชเลน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | วอร์ต้า พอซแนน | 2 - 3 | ปิแอส กลิวิส | 1-1 |
01:30 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 0 - 0 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | วีบรอก | 1 - 1 | นอร์ดเจลแลนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
01:30 | จะชนะ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [92%] | 1 - 1 | [37%] กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [59%] | 1 - 2 | [80%] ชาลเก้ 04 จะชนะ | 0-0 |
23:30 | ซังค์ เพาลี | 1 - 1 | เนิร์นแบร์ก | 0-0 |
23:30 | ฮันโนเวอร์ 96 | 2 - 0 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 1-0 |
23:30 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 1 - 3 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0-2 |
23:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 2 - 3 | โฮลสไตน์ คีล | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | สตารส์บูร์ก [59%] | 3 - 3 | [79%] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | จะชนะ อินเตอร์ ตูร์คู [86%] | 4 - 0 | [48%] ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 4-0 |
22:00 | ลาห์ติ | 0 - 2 | ฮอนก้าเอสพู | 0-0 |
22:00 | เอซี โอลู | 3 - 0 | เอฟซี ฮาก้า | 2-0 |
22:00 | อิลเวส แทมเปเร่ | 3 - 1 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 1-1 |
22:00 | จะชนะ คูพีเอส [90%] | 3 - 1 | [41%] วีพีเอส วาซ่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
01:00 | อูเทร็คท์ | 1 - 0 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | เดน บอสช์ | 1 - 0 | โรด้า เจซี | 0-0 |
01:00 | วีวีวี เวนโล [68%] | 2 - 2 | [75%] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี จะชนะ | 0-0 |
01:00 | ดอร์เดรชท์ [56%] | 3 - 2 | [86%] โวเลนดัม จะชนะ | 3-1 |
01:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 0 - 1 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 0-0 |
01:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 1 - 3 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | เอ็นเอซี เบรด้า | 3 - 0 | เอฟซี ออสส์ | 2-0 |
01:00 | เอดีโอ เดน ฮาก [73%] | 1 - 0 | [69%] อัลเมเร่ ซิตี้ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:00 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 1 - 0 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เดอ กราฟสคัป | 1 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 1 - 0 | เอ็มเมน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:15 | จะชนะ ฟามาลิเคา [78%] | 3 - 1 | [59%] เอสโตริล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
11:05 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1 - 0 | โชนัน เบลมาเร่ | 0-0 |
12:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 2 - 2 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1-0 |
13:00 | เกียวโต แซงก้า | 0 - 1 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0-1 |
14:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 1 - 4 | สากัน โตสู | 0-2 |
14:00 | เซเรโซ โอซาก้า [61%] | 0 - 3 | [76%] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส จะชนะ | 0-2 |
17:00 | จะชนะ เอฟซี โตเกียว [83%] | 2 - 0 | [51%] กัมบะ โอซาก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:30 | จะชนะ เฟเนร์บาห์เช่ [88%] | 3 - 2 | [49%] กาเซียนเท็ป B.B. | 1-0 |
00:30 | กิริซันสปอร์ | 2 - 0 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
02:00 | เซบีย่า | 1 - 1 | กาดิซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | ลาส พัลมาส | 2 - 1 | มาลาก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 1 - 3 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
20:00 | เฟรดริกซ์สตรัด [70%] | 0 - 2 | [73%] ออด เกรนแลนด์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
21:00 | โรเซนบอร์ก | 3 - 0 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
09:00 | อัลเวย์เรดดี้ | 2 - 2 | เดปอร์ติโว กาลี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:30 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 0 - 3 | อารัว | 0-2 |
01:15 | วินเตอร์ทูร์ | 1 - 1 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 2 - 1 | ไบรน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
21:30 | จะชนะ เซ็บซี่ [96%] | 3 - 1 | [30%] กาซ เมตาน เมดิอัส | 2-1 |
00:30 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 0 - 0 | ราปิด บูคาเรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 0 - 1 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 0-0 |
00:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 2 - 0 | เอสเบิร์ก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:10 | จะชนะ ซังค์ พอลเท่น [86%] | 4 - 1 | [51%] คัพเฟ่นเบิร์ก | 2-1 |
23:30 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 0 - 5 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 0-2 |
23:30 | ลาฟนิทซ์ | 1 - 0 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1-0 |
23:30 | จะชนะ เอฟซี ไลเฟริ่ง [82%] | 1 - 1 | [57%] กราเซอร์ เอเค | 1-0 |
23:40 | เอสวี ฮอร์น | 0 - 3 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:35 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 2 - 2 | อาร์ดา | 1-0 |
00:00 | จะชนะ ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย [77%] | 1 - 0 | [58%] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 2 - 1 | ดราโกโวลแยค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:00 | ปาคซิ เซ | 1 - 2 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | คอร์ก ซิตี้ | 4 - 1 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 1-1 |
01:45 | แอธโลน ทาวน์ [65%] | 0 - 3 | [76%] เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) จะชนะ | 0-1 |
01:45 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 1 - 1 | โคห์บ รัมเบลอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
07:00 | เนกาซ่า | 0 - 1 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | อาร์บรอท | 3 - 0 | กรีน็อค มอร์ตัน | 1-0 |
01:45 | อายร์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | แพททริค ทริสเทล | 2-0 |
01:45 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 1 - 2 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 1-0 |
01:45 | อินเวอร์เนสส์ | 4 - 0 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 4-0 |
01:45 | เรธโรเวอร์ส | 1 - 1 | คิลมาร์น็อค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
00:00 | อคาเดมีโค วิสุ | 1 - 1 | ปอร์โต้ บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0 - 4 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-2 |
22:59 | เออีพี ปาฟอส | 1 - 1 | อาริส ลิมาสซอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 4 - 3 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 1-2 |
20:00 | คาฟร์ กาซิม | 4 - 1 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 2-1 |
20:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0 - 0 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 0-0 |
20:00 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 1 - 2 | ฮาโปเอล รานาน่า | 1-1 |
20:00 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 2 - 0 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 0-0 |
20:00 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 2 - 0 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 1-0 |
20:00 | ฮาโปเอล ริซอน | 0 - 1 | ฮาโปเอล แอคโค่ | 0-0 |
20:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0 - 0 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:45 | อาร์ซี รีไลแซน | 4 - 5 | เอเอสโอ ชเลฟ | 2-3 |
21:45 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0 - 1 | เฮชบี เชลกูมเลด | 0-1 |
21:45 | จะชนะ ซีเอส กงส์ต็องตีน [90%] | 1 - 1 | [36%] อาร์ซี อาร์บา | 1-1 |
21:45 | เอ็นซี มากร้า [66%] | 1 - 0 | [69%] ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ จะชนะ | 0-0 |
21:45 | โอลิมปิก เมเดีย | 1 - 4 | อีเอส เซทิฟ | 1-2 |
22:00 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 0 - 3 | ยูเอส บิสกรา | 0-2 |
04:30 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 2 - 0 | เจเอส ซาอัวร่า | 1-0 |
04:30 | เอ็มซี โอราน [66%] | 0 - 0 | [69%] เจเอส คาบิลี่ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
04:30 | ปาราดัว เอซี | 1 - 1 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:00 | วิลเลฟรองเช | 2 - 1 | ชาโตรูซ์ | 0-0 |
00:00 | อานซี | 3 - 0 | เซเต้ เอฟซี | 2-0 |
00:00 | บาสเตีย ซีเอ | 2 - 0 | เกรไตล์ | 1-0 |
00:00 | บูโลญจน์ | 1 - 0 | อูแอส กงการ์กโน่ | 1-0 |
00:00 | โชเลท เอสโอ | 1 - 0 | เลอ ม็องส์ | 1-0 |
00:00 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 0 - 0 | บรูค พีรอนนาส | 0-0 |
00:00 | เรด สตาร์ 93 | 0 - 1 | เซอด็อง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 0 - 3 | ยาโร | 0-1 |
22:30 | เจเอพีเอส | 0 - 0 | เคพีวี คอคคูล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | ไอเค ออเดวอร์ด | 5 - 0 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
01:15 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 1 - 3 | เอ็นเค มูรา 05 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:45 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 3 - 1 | เวลริงตัน โฟนิค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FA คัพ |
||||
21:00 | ตรังกานู | 2 - 1 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | ฟาร์โค | 0 - 0 | สโมฮา เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
20:00 | อัล ทาลิย่า | 0 - 1 | อัล ฟูโตวา | 0-0 |
20:00 | จาเบิลช | 0 - 0 | อัล จาอิส (SYR) | 0-0 |
20:00 | อัล คารามาห์ | 0 - 3 | เทชริน เอสซี | 0-2 |
20:00 | อัล วาห์ดา | 0 - 3 | อัล-โชต้าดามัสกัส | 0-2 |
20:00 | ฮัททีน | 2 - 2 | อัล นาวัล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:45 | เคเอฟ ลาซี | 1 - 0 | เอสเค ติรานา | 1-0 |
21:50 | จะชนะ ปาร์ติซานี ทิราน่า [86%] | 3 - 1 | [45%] เคเอส ดินาโม ติรานา | 2-1 |
00:45 | ตูตา เดอร์เรซ | 4 - 1 | เคเอส กูเกซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เซลังกอร์ พีบี | 3 - 1 | พีบี ปาหัง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:10 | วีแดด คาซาบลานก้า | 3 - 0 | เฟร์ ราเบท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก |
||||
20:00 | อัล-อันซาร์(เลบานอน) | 1 - 1 | อัล อาเฮด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | ยูเอส เบน กัวเดน | 1 - 5 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 1-1 |
19:30 | จะชนะ เอสเปรานซ์ เอสที [86%] | 2 - 1 | [43%] สฟาเคซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
01:15 | บาห์ลา | 2 - 1 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 0-0 |
01:15 | อัล มูซานนาห์ | 2 - 1 | อัลรูสตัก | 0-1 |
01:15 | ซาฮัม | 2 - 1 | โอมาน คลับ | 1-0 |
01:15 | อัล ซูวาอี | 0 - 4 | อัล ซีบ | 0-2 |
01:15 | มัสแคท | 0 - 1 | โซฮาร์ คลับ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
01:55 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 1 - 1 | เบร้นท์วู๊ด ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 8 - 0 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 3-0 |
22:59 | จะชนะ เอฟเค โคซิค [88%] | 4 - 1 | [46%] สลาโว วีเซลัด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
01:00 | จะชนะ เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [89%] | 1 - 0 | [58%] เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:59 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 1 - 0 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:15 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 2 - 0 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 2 - 2 | วิลา โนวา | 1-0 |
07:30 | อิทัวโน่ เอสพี [68%] | 1 - 0 | [67%] บาเฮีย บีเอ จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
20:00 | ดินาโม ออโต | 0 - 3 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 3 - 3 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 2-2 |
06:30 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 1 - 0 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
01:00 | จะชนะ ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ [73%] | 2 - 0 | [64%] ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
06:10 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 3 - 1 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
23:30 | เอสเอฟเอ็ม เซเนค | 0 - 0 | ดูนาจสก้า ลูซน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
17:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 4 - 0 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
22:59 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 4 - 1 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | 1 - 2 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
22:59 | อารารัต | 1 - 1 | เอฟซี พิวนิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต อิมมิเรต คัพ |
||||
02:00 | อัล นาสเซอร์ | 2 - 1 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 1-0 |
02:00 | ยาร์มุค | 1 - 2 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
22:05 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 2 - 1 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 1-1 |
23:00 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 2 - 1 | เอชพีเอส(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
17:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 0 - 2 | รูบิน คาซาน (สำรอง) | 0-0 |
19:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) | 1 - 1 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 4 - 1 | อูฟา (เยาวชน) | 3-0 |
20:00 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 3 - 0 | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) [70%] | 2 - 0 | [70%] ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) จะชนะ | 1-0 |
23:30 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 1 - 0 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:30 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) [65%] | 0 - 0 | [76%] เพิร์ธ เอสซี จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 6 - 3 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:00 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 3 - 0 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-0 |
19:00 | เอฟซี กากรา | 1 - 0 | ดีลา กอริ | 0-0 |
19:00 | เอฟซี ซิโอนี่ [44%] | 1 - 1 | [90%] ดินาโม บาตูมี จะชนะ | 0-1 |
22:59 | เอฟซี เทลาวี | 5 - 0 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 4-0 |
00:00 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 1 - 2 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
00:30 | ซโวลเล่ (ญ) | 0 - 2 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 0-1 |
00:30 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 0 - 2 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 0-1 |
00:30 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 7 - 0 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
01:45 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | 3 - 3 | บูเรลา(ฟุตซอล) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | คลับ กัวบิร่า | 1 - 2 | นาซิอองนาล โปโตซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | กัวเลซีโอเอสซี | 2 - 1 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:00 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 1 - 1 | โคเบรลัว | 0-1 |
05:00 | เมไลพิลล่า | 2 - 1 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 1-1 |
07:30 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 2 - 2 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 0-0 |
07:30 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 1 - 1 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจัน คัพ |
||||
20:30 | คาราบัค | 5 - 0 | เอฟเค กาบาล่า | 4-0 |
23:30 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 0 - 0 | ซีล่า เอฟเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
20:00 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 3 - 1 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 1-1 |
22:00 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 3 - 1 | สปอล(เยาวชน) | 1-1 |
00:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 4 - 1 | โตริโน่(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 2 - 1 | มักเดเบิร์ก | 0-0 |
00:00 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 2 - 1 | ซาบรุคเค่น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:59 | ฮลูชิน | 3 - 3 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 2-1 |
00:00 | จะชนะ บัลโดซิ คาร์โลวีวารี [87%] | 4 - 1 | [51%] เอสเค รากอฟนิก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
00:00 | จะชนะ เฮชบี โคเก(ญ) [93%] | 1 - 1 | [39%] นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | จะชนะ ดิบา ฟูไจรัช [91%] | 2 - 1 | [44%] ฮัทต้า คลับ | 1-1 |
01:00 | อัลบาเตห์ | 4 - 2 | อัล ฮัมริยา | 1-2 |
01:00 | อัล รัมซ์ | 1 - 0 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 0-0 |
01:00 | จะชนะ อัล อราบี [79%] | 2 - 1 | [58%] อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 0-1 |
01:00 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 3 - 2 | มาซาฟี่ | 0-1 |
01:00 | ดูบา อัลฮัสซัน | 3 - 0 | อัล ไทด์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
21:30 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ | 2 - 1 | ราชาสถาน คลับ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
17:45 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 0 - 0 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 0-0 |
17:45 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 3 - 3 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 4 - 1 | ไพรบราม (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | จะชนะ/เสมอ ไพโอนีรอส เด แคนคูน [69%] | 0 - 1 | [64%] เซเลยา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | เนเวซิส | 2 - 1 | เอฟเค ทราไก 2 | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 3 - 2 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 1-1 |
01:30 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 3 - 1 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 1-0 |
04:05 | ลอส อันเดส | 1 - 0 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:59 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 2 - 1 | เฮอร์คิวลีส2 | 1-1 |
00:30 | โทโลซา | 3 - 4 | ซานทูซู เอฟซี | 1-0 |
01:45 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 6 - 0 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | เนกาซ่า (ยู20) | 0 - 3 | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ | 5 - 1 | อิสกร้า สตาลี่ | 0-0 |
20:00 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 3 - 0 | เอฟซี คาฮูล-2005 | 0-0 |
21:00 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0 - 0 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 1 - 0 | โครย์ดอน คิงส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
00:00 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | 2 - 1 | เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
02:05 | อัล ซอลรา | 2 - 1 | นาฟิต อัล ยันนูป | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | จะชนะ มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด [82%] | 9 - 0 | [59%] คาปาลาบา บูลด็อก | 5-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ |
||||
02:00 | ฟีลเคียร์(ญ) | 0 - 3 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 0-1 |
02:00 | อัคราเนส(ญ) | 6 - 1 | ฟจอลเนอร์(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
03:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 2 - 0 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 1-0 |
05:15 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 3 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
20:55 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) [57%] | 0 - 1 | [81%] อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
19:00 | ชักดิดี้ | 0 - 1 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:15 | ชูตัน กูซาร์ | 6 - 0 | เอรัล นิวคัส | 3-0 |
19:15 | ทูรัน | 1 - 2 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 0-1 |
21:30 | บูโซโร เอฟเค | 3 - 2 | โซรัซ FK อูลกัช | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | มาบาริ เอฟซี | 0 - 0 | มิยาซากิ | 0-0 |
12:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 0 - 1 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 0-0 |
12:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 3 - 2 | ไกนาเร โตโตริ | 2-1 |
12:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 0 - 0 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
13:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 2 - 1 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
19:50 | แซมเบีย (ญ) | 1 - 0 | บอตสวานา ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
17:45 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | 2 - 0 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | จะชนะ ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) [74%] | 2 - 1 | [66%] แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 0 - 1 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 0-0 |
23:30 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 1 - 1 | ชามนิตเซอร์ | 1-0 |
00:00 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 2 - 3 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 1-2 |
00:00 | วีเอฟบีเออร์บัค | 1 - 4 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 1-2 |
00:00 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 1 - 1 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0-1 |
00:00 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 2 - 2 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 1-2 |
00:00 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 0 - 1 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 0-0 |
00:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 1 - 1 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 0-1 |
00:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 0 - 2 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 0-1 |
00:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 2 - 1 | บาลินเกอร์ | 1-1 |
00:30 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 3 - 0 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 1-0 |
00:30 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 3 - 1 | วีกเบอร์ก บีค | 2-0 |
00:30 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 0 - 1 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 0-1 |
00:30 | เอฟซี เมมมินเก้น | 2 - 3 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 2-1 |
00:30 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 5 - 0 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 1 - 4 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 0-3 |
22:30 | คาริเนน โปเจ็ท | 0 - 2 | อีพีเอส เอสโป | 0-1 |
22:30 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 3 - 3 | แจส พอริ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เล เออบิเยรส์ | 1 - 1 | อองเช่ร์ 2 | 1-0 |
00:00 | ลอริยองต์ บี | 0 - 1 | กรานวิลเล | 0-1 |
00:30 | เอฟซี เบอเกอรัก | 0 - 1 | อ็องกูแลม | 0-1 |
01:00 | โอลิมปิก ลียง 2 | 2 - 0 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | 0-0 |
01:00 | มาริกนาเน่ จีเนค | 0 - 0 | ไฮอีเรส | 0-0 |
01:00 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี [70%] | 1 - 1 | [67%] เอปินาล | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
23:45 | เอสวีจี ไรชีเนา | 0 - 3 | คิทซ์บูเฮล | 0-3 |
00:00 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 1 - 1 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 1-1 |
00:00 | อัลเลอไฮเลเกน | 1 - 1 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 1-0 |
00:00 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 6 - 0 | เอสเฟา รีด บี | 3-0 |
00:00 | วอคลามาร์ค | 2 - 1 | เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า | 2-1 |
00:00 | ซานตาอานา | 2 - 2 | เอสซี คาลสดอฟ | 0-2 |
00:00 | เอฟซี เวลส์ | 2 - 2 | ยูนิออน กรูเทน | 1-0 |
00:00 | น็อยซีเดิล | 2 - 2 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | 1-1 |
00:30 | เฟริส เวียนนา 1894 | 2 - 0 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | 2-0 |
01:00 | เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ | 3 - 1 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 2 - 1 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 1-0 |
00:00 | อัสซีริสก้า บีเค | 4 - 0 | โทโล IF | 3-0 |
00:00 | เอสโลฟ บีเค | 2 - 2 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) [69%] | 0 - 2 | [92%] เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
15:45 | จะชนะ เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) [82%] | 1 - 1 | [60%] มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | 1-0 |
16:30 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง | 2 - 1 | เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | จะชนะ มาพีเอส มาส์คู [87%] | 0 - 0 | [54%] วีจี 62 | 0-0 |
22:59 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 3 - 0 | อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ | 2-0 |
23:10 | ทีไอพีเอส วันตา | 0 - 0 | จาพีเอส/47 | 0-0 |
23:15 | พอนนี่สตาร์เกท | 4 - 1 | เอฟซี โพฮู | 2-0 |
00:00 | ตัวโกลัน เตราส | 2 - 0 | เฮอร์โต | 0-0 |
00:00 | คิงส์ คัวปิโอ | 2 - 3 | พีเค-37 | 1-2 |
00:15 | วัลท์ติ | 1 - 1 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | พสุนธรา คิงส์ | 6 - 0 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 3-0 |
16:30 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 2 - 1 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
02:00 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 0 - 1 | ยูเอสซี คิตะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
01:15 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | 0 - 1 | ราซิ่ง คลับ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
22:59 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | 0 - 4 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 0-2 |
23:15 | ฮัลเลน | 0 - 0 | วีเอฟซี พลูเอน | 0-0 |
00:30 | เอฟซี มอนไฮม์ | 1 - 1 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 1-1 |
01:00 | เอฟซี คลีฟ | 3 - 1 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 3-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 4 - 0 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 0 - 3 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) | 0-2 |
01:00 | จะชนะ ฟูแล่ม(ยู 23) [82%] | 5 - 3 | [56%] เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) | 1-1 |
01:00 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) [73%] | 0 - 2 | [72%] วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
01:00 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) | 2 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) | 1-1 |
01:00 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 1 - 1 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-0 |
01:00 | จะชนะ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) [88%] | 7 - 0 | [51%] เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | โทโร ยูไนเต็ด | 0 - 2 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0 - 2 | อิปสวิช (ยู 23) | 0-0 |
21:00 | จะชนะ มิลล์วอลล์(ยู 23) [81%] | 2 - 3 | [57%] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
23:30 | จีวีไอ | 2 - 1 | เอบี ทาร์นดี | 1-0 |
23:30 | จะชนะ บีเค อวาลต้า [76%] | 4 - 0 | [63%] บรอนชอยจ์ | 1-0 |
23:30 | โอเคเอส | 3 - 2 | มาเรียไลน์ | 2-0 |
23:45 | คเจลเลอรูบ | 4 - 2 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | 1-0 |
23:45 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 1 - 1 | วาลเด้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:45 | คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด | 3 - 0 | เซนต์ แมรี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 4 - 2 | ติเกร (สำรอง) | 1-1 |
19:00 | บานฟิลด์(สำรอง) | 2 - 0 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 2 - 0 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 1 - 0 | โคลอน (สำรอง) | 0-0 |
20:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 2 - 2 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 1-1 |
21:00 | ลานุส(สำรอง) | 1 - 2 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | 3 - 0 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 1-0 |
21:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 1 - 2 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
20:00 | เพนาโรล(สำรอง) | 3 - 0 | แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 2 - 2 | กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ | 1-2 |
21:00 | อเวนทัล เรกฮิน | 2 - 4 | กลอเรีย บิสตริต้า | 1-2 |
21:15 | เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว | 3 - 1 | ซีเอส สตินก้า บาเกา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ India Santosh Trophy |
||||
22:00 | มณีปุระ | 0 - 3 | เวสท์ เบงกอล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
22:59 | มิลเลียนนาริออส (ญ) | 1 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) | 0-1 |
02:00 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) | 0 - 4 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เอสเอล เบนฟิก้า(ฟุตซอล) | 4 - 4 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
05:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 3 - 1 | เกเรตาโร(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) | 8 - 0 | ซีดี มาริโน่ (ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | ไออาร์ เรกยะวิก | 1 - 1 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
01:00 | คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) | 0 - 2 | อาไว (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) [70%] | 2 - 3 | [68%] วาสโก ( เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 2-2 |
01:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) | 1 - 2 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 0-1 |
01:30 | วิลา โนวา(เยาวชน) | 0 - 0 | โกยาส (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | มูอิเทอร์เอสซี | 3 - 5 | อัล ชามาล | 0-2 |
01:30 | อัล อราบี | 2 - 1 | อัล คูไรติอัต | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | คาสเตลล่อน | 1 - 0 | อัลเจซีราส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 0 - 0 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 0-0 |
12:00 | อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) | 2 - 0 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:30 | โมร็อกโก(ญ) ยู17 | 7 - 0 | ไนเจอร์(ญ) ยู17 | 4-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:45 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 3 - 3 | ทารินก้า โรเวอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 0 - 3 | บราก้า(ยู 23) | 0-2 |