ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
23:30 | แรนเดอร์ส | 1 - 3 | มิดทิลแลนด์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก คัพ |
||||
16:30 | เกียวโต แซงก้า | 3 - 2 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1-2 |
17:00 | กัมบะ โอซาก้า | 2 - 0 | โออิตะ ตรินิต้า | 1-0 |
17:00 | สากัน โตสู | 1 - 3 | คาชิว่า เรย์โซล | 0-2 |
17:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 2 - 1 | เอฟซี โตเกียว | 1-0 |
17:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 1 - 3 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 0-1 |
17:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 4 - 1 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1-0 |
17:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ [69%] | 2 - 1 | [66%] จูบิโล อิวาตะ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
17:30 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 1 - 2 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:00 | โคโล โคโล่ | 2 - 1 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 1-0 |
05:00 | จะชนะ ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง [83%] | 2 - 1 | [100%] คาราคาส เอฟซี | 2-1 |
07:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1 - 0 | เดปอร์ติโว กาลี | 0-0 |
07:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 0-0 |
07:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 1 - 1 | อเมริกา เอ็มจี | 0-0 |
07:00 | ริเวอร์เพลท | 2 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | ลิเวอร์พูล | 3 - 3 | เบนฟิก้า | 1-1 |
02:00 | แอตเลติโก้ มาดริด | 0 - 0 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | เอพี เทอร์ริส | 1 - 0 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส คัพ |
||||
22:59 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0 - 0 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:00 | สโกดา ซานธี | 3 - 3 | อิราคลิส | 2-0 |
19:00 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 2 - 1 | อปอลล่อน คาลามาเรีย | 0-1 |
19:00 | จะชนะ เออี คาไรสคาคิส [87%] | 3 - 1 | [41%] อีกาเลโอเอเธนส์ | 1-0 |
19:00 | โอลิมเปียกอส โวลัว | 2 - 0 | ตริคาล่า | 1-0 |
19:00 | เปียริกอส | 2 - 1 | เวเรีย เอฟซี | 0-1 |
19:30 | คาลามาต้า เอโอ | 1 - 0 | เลวาเดียกอส | 0-0 |
20:00 | ดิโอโกรัส | 2 - 0 | ซาคินทอส | 1-0 |
22:00 | เออร์โกเทลิส [67%] | 0 - 2 | [67%] คาลิเทีย จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:45 | เฮชบี เชลกูมเลด [63%] | 1 - 3 | [71%] เจเอส คาบิลี่ จะชนะ | 1-1 |
04:00 | จะชนะ ยูเอส บิสกรา [75%] | 2 - 2 | [59%] เอ็มซี โอราน | 1-0 |
04:00 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ [84%] | 1 - 1 | [44%] เอเอสโอ ชเลฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย คัพ |
||||
22:59 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 2 - 3 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
21:30 | จีบีเค คอคโคล่า | 0 - 5 | เอซี โอลู | 0-2 |
22:59 | คาพา | 1 - 1 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 0-1 |
22:59 | อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ [67%] | 0 - 4 | [92%] พีเค-35 วานตา จะชนะ | 0-2 |
00:15 | วัลท์ติ | 0 - 3 | แอตแลนติส 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
01:00 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 1 - 1 | ฟจอลเนอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | เอฟบีซี เมลการ์ | 2 - 0 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1-0 |
05:15 | ซานโตส | 3 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 1-2 |
05:15 | จะชนะ ราซิ่ง คลับ [85%] | 2 - 0 | [49%] คุยอาบา | 1-0 |
07:30 | จะชนะ ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [79%] | 0 - 2 | [60%] อินติกัส เดปอร์เตส | 0-1 |
07:30 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 3 - 0 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:05 | เพิร์ท กลอรี่(N) | 0 - 1 | เวลริงตัน โฟนิค | 0-0 |
16:05 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 2 - 2 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
21:30 | ทริเน็ค | 1 - 1 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 0-0 |
21:30 | ดูก้า ปรากซ์ | 3 - 1 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 2-1 |
21:30 | ไวสคอป [72%] | 0 - 1 | [66%] ไพรบราม | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:30 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1 - 1 | สปาร์ตาปราก 2 | 0-1 |
22:59 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 1 - 0 | เอสเค ลิเซน | 0-0 |
22:59 | โอปาว่า | 2 - 1 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 1-1 |
00:00 | เบอโน่ | 2 - 1 | อัสติ นาดลาเบม | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
01:40 | จะชนะ คาซม่า [87%] | 2 - 1 | [48%] อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก |
||||
20:05 | อัล-อันซาร์(เลบานอน) | 2 - 0 | ชาบับ ซาเฮล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | จะชนะ คลับ แอฟริเคน [89%] | 1 - 0 | [38%] เชบบา | 0-0 |
19:30 | จะชนะ ยูเอส โมนาสตีร์ [89%] | 0 - 1 | [36%] อีเอส ซาร์ซิส | 0-1 |
19:30 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 2 - 2 | โอลิมปิก เด เบจา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
01:15 | จะชนะ อัล นาเซอร์ (โอมาน) [80%] | 3 - 1 | [85%] ซาฮัม | 1-1 |
01:15 | โอมาน คลับ [55%] | 0 - 3 | [80%] อัล ซีบ จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
01:45 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | 1 - 1 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 0-0 |
01:45 | รอทส์ | 3 - 1 | อินเวอร์รูเรีย | 1-0 |
02:00 | ฮันท์ลี | 0 - 1 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก |
||||
09:00 | ครูซ อาซูล | 0 - 0 | พูมาส ยูนัม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
21:30 | จะชนะ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ [95%] | 5 - 0 | [34%] ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 2-0 |
22:00 | จะชนะ ทรานส์ นาร์ว่า [88%] | 5 - 0 | [48%] เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 2-0 |
23:30 | จะชนะ เลวาเดีย ทัลลินน์ [83%] | 1 - 1 | [52%] นอมเม่ เจเค คาลจู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | ซีดี ฟาส | 1 - 1 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 1-0 |
04:15 | จะชนะ อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ [87%] | 2 - 2 | [50%] ซานต้า เทคล่า | 2-1 |
07:00 | ซีดี อากีลา | 1 - 3 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
18:00 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 | 0 - 2 | สเปน(ญ) ยู17 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา คัพ |
||||
20:00 | ซิมบรู ชิซินู [59%] | 0 - 3 | [77%] เอฟซี มิลซามี่ จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:00 | มาราธอน | 0 - 3 | ซีดี โมตากัว | 0-0 |
06:00 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 0 - 2 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
02:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 2 - 0 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 1-0 |
04:00 | โคบาน อิมเพเรียล | 1 - 1 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:45 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 2 - 2 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Conmebol-Sudamericano Women U20 |
||||
03:00 | ปารากวัย(ญ) ยู20(N) | 3 - 2 | โบลิเวีย (ญ) ยู20 | 2-1 |
05:30 | เอกวาดอร์(ญ) ยู20(N) [50%] | 0 - 4 | [93%] บราซิล(ญ) ยู20 จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
18:30 | คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) | 4 - 2 | อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) | 4-2 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย คัพ |
||||
19:45 | จะชนะ เคเอฟ ลาซี [84%] | 1 - 1 | [46%] ตูตา เดอร์เรซ | 1-1 |
22:45 | จะชนะ วัลลัซเนีย [73%] | 1 - 1 | [58%] ปาร์ติซานี ทิราน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
13:15 | เจียงซูซูหนิง(ญ) | 6 - 0 | เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) | 1-0 |
15:30 | เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) | 0 - 1 | ชานตง(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | จะชนะ อตาลันต้า (เยาวชน) [80%] | 3 - 2 | [60%] เอ็มโปลี(เยาวชน) | 3-0 |
16:00 | เวโรน่า (เยาวชน) | 1 - 1 | เจนัว(เยาวชน) | 1-0 |
18:00 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 1 - 3 | เลชเช่(ยู20) | 0-1 |
18:00 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 0 - 4 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 2 - 1 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 5 - 1 | เปสคารา(เยาวชน) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:20 | อัล-อดาลห์ | 3 - 3 | อัล โอลูบัช | 1-2 |
01:30 | อัล-คาว์แคบ | 1 - 2 | อัล-จีล | 1-2 |
01:40 | นาจราน [62%] | 1 - 1 | [71%] อัล-เวห์ด้า เมกกะ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
17:00 | รูบิ ชาปิร่า | 3 - 0 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0-0 |
20:15 | ฮาโปเอล อิกซาล | 3 - 3 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 1-2 |
20:15 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 8 - 0 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 4-0 |
20:15 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 7 - 0 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 3-0 |
20:15 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 2 - 1 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 1-0 |
20:15 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 2 - 0 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 1-0 |
20:15 | เอฟซี ดิโมนา | 1 - 1 | บีไน ไอลัท | 0-0 |
20:30 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 3 - 3 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 1-2 |
20:30 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 1 - 3 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 0-0 |
20:30 | มัคคาบิ ทามร่า | 4 - 3 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 0-0 |
20:30 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 1 - 1 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 1-0 |
20:30 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 4 - 7 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 0-6 |
20:35 | จะชนะ ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา [85%] | 3 - 0 | [54%] ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:30 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | 1 - 0 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 0 - 4 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | 0-3 |
18:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 3 - 1 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
19:00 | โซรัซ FK อูลกัช | 0 - 3 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 0-1 |
19:00 | มาเชล มูบาเร็ค | 0 - 0 | เอฟเค กิฟดูวอน | 0-0 |
20:05 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 0 - 1 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:30 | จะชนะ เรอัล เบติส (ยู 19) [80%] | 0 - 5 | [59%] เรอัล มาดริด (ยู 19) | 0-1 |
00:00 | เอสปันญ่อล(ยู 19) | 3 - 0 | เซลต้า บีโก้(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | จะชนะ ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [69%] | 2 - 0 | [66%] เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 1-0 |
05:00 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 1 - 0 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | อิซ่า ทาวน์ | 1 - 2 | บาห์เลน เอสซี | 0-1 |
01:30 | บูไสทีน | 3 - 4 | อัล ทัดมัน | 1-3 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย [68%] | 1 - 0 | [66%] ริชาร์ดส์ เบย์ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
21:00 | อัลคอร์ค่อน บี | 0 - 0 | ลาส โรซัส | 0-0 |
22:59 | บียาร์เรอัล ซี | 5 - 0 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 3-0 |
22:59 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 1 - 0 | โอริฮูร่า | 0-0 |
23:30 | ซีดี พราวิอาโน | 1 - 4 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 1-0 |
23:30 | กัวดาล | 3 - 1 | อูรากา | 2-0 |
00:00 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 3 - 1 | คลับ มาริโน่ | 0-1 |
00:00 | คอนสตานเซีย | 2 - 0 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 0-0 |
00:30 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 1 - 1 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 0-1 |
00:30 | โทโลซา [63%] | 2 - 3 | [74%] ซีดี ลากุล โอแนค จะชนะ | 1-0 |
01:00 | จะชนะ เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา [74%] | 1 - 0 | [61%] เบติ โคซโค เคอี | 0-0 |
01:00 | เอสดี ไลเนา | 2 - 2 | เอสดี ดิวส์โต | 0-1 |
01:00 | อะเซโร | 1 - 0 | โฆเว่ เอสปันญอล | 1-0 |
01:30 | ซีดี ช็อกโก | 2 - 2 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 2-1 |
01:30 | โอเรนเซ | 1 - 0 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 0-0 |
01:45 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 6 - 1 | ซิลวา เอสดี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | ยูเอสเอ็ม อุจดา | 2 - 0 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
06:30 | เอบีซี อาร์เอ็น | 4 - 2 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0 - 0 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:45 | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) | 2 - 2 | บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
02:00 | อัล นาจาฟ | 1 - 1 | นาฟิต อัลวาซาต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 2 - 1 | พิวนิค บี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
15:00 | อันคารากูคู(ยู19) [63%] | 5 - 2 | [75%] อัลตินอร์ดู (ยู 19) จะชนะ | 4-0 |
16:00 | อดานาสปอร์ ยู19 | 1 - 0 | ซัมซุงสปอร์ ยู19 | 1-0 |
16:00 | เดนิซลิสปอร์(ยู19) | 1 - 2 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 2 - 1 | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
16:00 | เอ็นเค บราโว (ยู 19) | 2 - 1 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 0-0 |
18:05 | เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) | 0 - 1 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
07:00 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1 - 1 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19 |
||||
21:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) [62%] | 0 - 4 | [77%] เบนฟิก้า(ยู 19) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
00:00 | เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู16 | 2 - 2 | นอร์เวย์(ญ) ยู16 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
22:00 | โฟรย่า FK | 2 - 1 | เซนจา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
00:30 | เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) | 2 - 0 | อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | แรนส์(ยู 19) [67%] | 1 - 2 | [72%] แก็งก็อง(ยู 19) จะชนะ | 1-1 |
20:00 | โซโชซ์(ยู 19) | รอ | ทรัวส์(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
18:00 | จะชนะ โคโลญจน์ (ยู 19) [93%] | 2 - 0 | [63%] ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) | 2-0 |
22:59 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) [63%] | 0 - 1 | [82%] ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:00 | บาลินเกอร์ | 1 - 3 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 0-1 |
22:59 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 1 - 5 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 1-2 |
22:59 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 3 - 0 | เอฟซี เมมมินเก้น | 2-0 |
22:59 | จะชนะ เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ [73%] | 0 - 0 | [65%] กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 0-0 |
22:59 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช [64%] | 0 - 0 | [73%] ทีเอสวี บุชบัช จะชนะ | 0-0 |
23:30 | จะชนะ เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น [78%] | 0 - 0 | [62%] มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 0-0 |
00:00 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 4 - 3 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 1-1 |
00:00 | วีเอฟบีเออร์บัค | 0 - 1 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 0-0 |
00:00 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 1 - 2 | ชามนิตเซอร์ | 1-1 |
00:00 | จะชนะ เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค [80%] | 1 - 0 | [58%] แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 0-0 |
00:15 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 1 - 0 | เอฟซี กีสเซิน | 1-0 |
00:30 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 3 - 2 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
01:15 | เดเลมอน | 0 - 1 | ซูก 94 | 0-1 |
01:00 | บาเดน | 2 - 0 | เอฟซี ทุคเกน | 1-0 |
01:00 | เอฟซี กอสเซา | 0 - 0 | เอฟซี ลินท์ 04 | 0-0 |
01:00 | ทาลวิล | 1 - 1 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | พาซาสปอร์ | 2 - 2 | ซองกุลดัค | 1-2 |
18:00 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 0 - 1 | โซมาสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
19:00 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 0 - 1 | คิซิลคาบอลัคสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
21:30 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | 2 - 2 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | 0-2 |
21:30 | นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา | 0 - 1 | ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | โตเว โปลี [62%] | 2 - 1 | [79%] วีจี 62 จะชนะ | 0-1 |
00:00 | จะชนะ แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท [90%] | 6 - 1 | [62%] ไพร์คาเลน JK | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
21:00 | เซตีเนีย | 2 - 0 | เอฟเค เบราเน | 1-0 |
21:00 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 1 - 1 | โอเอฟเค พอดโกริก้า | 1-0 |
21:00 | เอฟเค การ์เบจ | 2 - 1 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:00 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | 1 - 0 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค | 1-0 |
22:00 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | 1 - 1 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
14:50 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 3 - 1 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 1-1 |
17:35 | จะชนะ ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) [89%] | 2 - 3 | [47%] ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 1-1 |
18:00 | โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) [68%] | 1 - 2 | [74%] คูการิค(ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
00:00 | คลับ ออโรร่า [63%] | 3 - 2 | [72%] ซีดี ซากาปา จะชนะ | 1-1 |
00:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | รอ | เดปอร์ติโวมีชโก |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
15:55 | จะชนะ บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 [73%] | 1 - 0 | [67%] เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | 1-0 |
21:00 | เอฟซี ดาบาส | 1 - 1 | อีเอสเอ็มทีเค | 0-0 |
21:00 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | 4 - 1 | โกมาโรม วีเอสอี | 2-0 |
21:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | 0 - 2 | โมโนริ เอสอี | 0-1 |
23:00 | คาโปสวาร์ | 1 - 1 | บีวีเอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
06:30 | จะชนะ วอลเตอร์เฟอร์เรตติ [86%] | 2 - 1 | [51%] ยูเวนตุส มานากัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | โทโร ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ไบร์ท สตาร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | จะชนะ คลิฟตันวิลล์(สำรอง) [77%] | 2 - 1 | [66%] ลินฟีลด์(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:00 | โฮม ฟาร์ม เอฟซี | 0 - 2 | เซนต์ มอชแทส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) | 1 - 1 | ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) | 1-0 |
19:00 | บานฟิลด์(สำรอง) | 1 - 3 | ลานุส(สำรอง) | 0-2 |
20:00 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) | 3 - 2 | คิลเมส(สำรอง) | 2-1 |
20:00 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 1 - 0 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 1-0 |
20:00 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 2 - 2 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 0-1 |
21:00 | ติเกร (สำรอง) | 1 - 3 | ฮูรากัน(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 0-0 |
21:00 | จะชนะ เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) [73%] | 2 - 0 | [66%] อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | โคลอน (สำรอง) | 0 - 1 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-1 |
01:00 | ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) | 1 - 1 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
19:30 | กลาดิเอเตอร์ | 2 - 1 | เอเอสออสเตียแมร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup |
||||
23:30 | สโลวาน เอชเอซี | 1 - 1 | เอฟวี ออสเตรีย 13 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:00 | ซาเบล 2 | 0 - 1 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 0-1 |
18:00 | เคชล่าเอฟเค 2 | 2 - 2 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 2-1 |
18:00 | ตูราน โตวูซ | 3 - 2 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
01:45 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี | 1 - 2 | เอฟซี ลินคอล์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 1 - 2 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
02:00 | ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) | 0 - 3 | อเมริกา เด กาลี (ญ) | 0-2 |
02:00 | ออร์โซมาร์โซ (ญ) | 0 - 0 | อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) | 0-0 |
03:00 | อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) | 2 - 2 | เดปอร์เตส โตลิมา (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
05:00 | ฮูไมตาเอซี | 2 - 0 | แกลเวซ เอซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:10 | ควีน ปาร์ค ( ญ ) | 1 - 4 | คิลมาร์น็อค (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | มูนิซิปัลเปเรซเซเลดอน (ยู 20) | 1 - 1 | คาร์ตากิเนส(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:30 | เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ | 1 - 1 | เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 0 - 2 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | เซาเปาลู เอพี (เยาวชน) | 1 - 0 | ซานตาน่า อีซี (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:15 | อาซาม เอฟซี | 3 - 0 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | 1 - 1 | โอเปราริโอ้ เอ็มเอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:15 | ฮวิติ ริดดารินน์ | 2 - 0 | อัลฟ์ทาเนส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | จะชนะ อัล วาครา [84%] | 0 - 1 | [53%] อัล ชาฮานียา | 0-0 |
02:00 | อัล ชามาล [72%] | 2 - 3 | [68%] อัล ไซลีย่า | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 3 - 0 | เรอัล เบติส 2 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:45 | ฮอร์สแฮม | 4 - 0 | มาร์เกต | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | อัลโต พีไอ | 2 - 0 | ปาร์นาฮีบ้า พีไอ | 0-0 |