ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | ยูซี ดับลิน | 0 - 2 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 0-0 |
02:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 2 - 2 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | วิสล่า พล็อค | 3 - 2 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | มิดทิลแลนด์ | 3 - 2 | ซิลเคบอร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | น็องซี่ | 0 - 2 | อฌักซิโอ้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 0 - 1 | โรด้า เจซี | 0-0 |
01:00 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 1 - 0 | เอ็นเอซี เบรด้า | 0-0 |
01:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 4 - 1 | เอฟซี ออสส์ | 3-0 |
01:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 2 - 2 | โวเลนดัม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:15 | ปอร์โต้ | 3 - 0 | ซานตาคลารา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:00 | เอล์ฟส์บอร์ก | 0 - 2 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 0-0 |
00:10 | เยอร์การ์เด้น | 3 - 1 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:30 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 1 - 0 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 1-0 |
00:30 | ฮาเตย์สปอร์ | 0 - 0 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
02:00 | เรอัล โซเซียดาด | 1 - 0 | เอสปันญ่อล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | เลกาเนส | 3 - 2 | ฟูเอนลาบราดา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
23:30 | เวโรน่า | 1 - 0 | เจนัว | 1-0 |
01:45 | เอซี มิลาน | 0 - 0 | โบโลญญ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | คริสตัล พาเลซ | 3 - 0 | อาร์เซน่อล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:30 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 2 - 0 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | ไอเค บราเก้ | 3 - 0 | โอเรโบร | 3-0 |
00:00 | แลนด์สโครน่า | 1 - 3 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:30 | สคีด ออสโล | 2 - 3 | สตาเบ็ค | 1-1 |
22:59 | เฟรดริกซ์สตรัด | 2 - 2 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 2-1 |
22:59 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 1 - 0 | คองสวิงเกอร์ | 1-0 |
22:59 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 1 - 5 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 0-2 |
22:59 | ซองน์ดาล | 2 - 0 | รัวฟอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:00 | เซ็บซี่ | 6 - 0 | เอฟซีคลินเซนิ | 3-0 |
01:00 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 2 - 0 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:15 | เอฟเค วอซโดวัค | 4 - 0 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 1-0 |
23:30 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 1 - 1 | คูคาริคกิ สตานคอม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:30 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 5 - 0 | โบเตฟ วราตซา | 4-0 |
00:00 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 2 - 1 | ทแซร์สโค เซโล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 3 - 1 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
02:00 | จะชนะ อเวลลิโน่ [88%] | 1 - 0 | [44%] เอพี เทอร์ริส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
00:00 | วาร์ซิม | 2 - 1 | ปอร์โต้ บี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เออีพี ปาฟอส | 2 - 0 | เออีเค ลาร์นาคา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
22:59 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 2 - 1 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 1-0 |
22:59 | ฮาโปเอล รานาน่า | 2 - 1 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 1-0 |
00:30 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 1 - 0 | คาฟร์ กาซิม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
23:45 | จะชนะ สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี [85%] | 3 - 0 | [44%] เซอด็อง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | จีเอไอเอส | 2 - 1 | ไอเค ออเดวอร์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:00 | คอร์ตูลัว | 0 - 1 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
22:59 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์(N) | 0 - 0 | เพอร์เซโปลิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
01:00 | เอมิเรตส์ คลับ | 2 - 4 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 1-2 |
01:00 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 0 - 1 | อิตติฮัต คาลบา | 0-0 |
01:00 | อัล ด๊าฟร่า | 3 - 0 | อัจมาน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
20:00 | อัล วาห์ดา | 2 - 3 | อัล ทาลิย่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:45 | วัลลัซเนีย | 1 - 2 | เคเอส คาสตริโอติ | 0-0 |
22:45 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 2 - 1 | เคเอฟ ลาซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
07:35 | คูริโก้ ยูนิโด [71%] | 0 - 0 | [67%] ปาเลสติโน่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
05:05 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 1 - 1 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 0-1 |
07:10 | คิลเมส [71%] | 2 - 2 | [65%] ซานมาร์ติน ทูคูมัน | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
18:30 | ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21) | 4 - 2 | แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) | 2-1 |
21:00 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) | 2 - 3 | เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:00 | อักฮซายิก โอรอล | 0 - 0 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-0 |
20:00 | โทบอล คอสตาเนย์ | 3 - 0 | เอฟเค อรีส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต อิมมิเรต คัพ |
||||
01:30 | อัล คาดเซีย | 0 - 1 | คาซม่า | 0-0 |
01:30 | อัล ซาเฮล | 1 - 2 | อัล ซัลมิย่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 2 - 1 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 1-1 |
22:00 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 1 - 0 | มอลตาเอฟซี | 0-0 |
01:15 | บัลซาน เอฟซี | 0 - 3 | ซานตา ลูเซีย | 0-1 |
01:15 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 3 - 0 | กัดจา ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
02:45 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 0 - 1 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 0-0 |
05:00 | จะชนะ ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน [72%] | 2 - 2 | [63%] เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Saudi King Cup of Champions |
||||
02:00 | อัล-ไฟฮา | 1 - 0 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
20:00 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 2 - 1 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 2 - 1 | มักเดเบิร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:20 | อัล กาดาซิย่า | 0 - 2 | อัล-อดาลห์ | 0-0 |
02:00 | โอฮูด มีดินา | 1 - 1 | อัล-จาบาลีน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
19:15 | เดอะ คอง | 0 - 1 | ฮานอย ทีแอนด์ที | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
01:00 | อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) | 2 - 2 | อัล จาซิล่า(สำรอง) | 1-0 |
01:00 | อัล ชาร์จาห์(สำรอง) | 1 - 0 | อัล นาสเซอร์ (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
21:00 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | 5 - 2 | ลีร์เซ(ยู21) | 1-0 |
22:59 | ราซิ่ง เกงค์(ยู21) | 5 - 0 | รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) | 3-0 |
00:30 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) | 0 - 5 | เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) | 0-4 |
00:30 | รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) | 1 - 1 | คลับ บรูซ(ยู21) | 1-0 |
00:30 | เคเอเอ เกนท์(ยู21) | 0 - 4 | อันเดอร์เลช(ยู21) | 0-2 |
00:30 | เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) | 3 - 0 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | 0-0 |
01:00 | โลมเมิล เอสเค (ยู 21) | 3 - 1 | เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) | 2-0 |
01:00 | เวสเทอโล(ยู 21) | 1 - 2 | คอร์ตจิค (ยู 21) | 1-1 |
01:00 | เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) | 1 - 2 | เอเอสยูเปน (ยู 21) | 0-1 |
01:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) | 1 - 2 | สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) | 1-2 |
01:00 | เควี เมชิลิน(ยู 21) | 0 - 2 | ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
01:15 | เซงลีอา แอทเลติค | 2 - 3 | ฟกูรายูไนเต็ด | 0-2 |
01:30 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี [65%] | 2 - 2 | [74%] ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 2-0 |
22:59 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 4 - 0 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
19:30 | อัล-นาฟ | 1 - 2 | อัล นาจาฟ | 1-0 |
02:00 | นาฟิต อัลวาซาต | 2 - 1 | อัล โชลต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | 2 เด มาโย พีเจซี | 0 - 2 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
17:00 | โฮโบร(สำรอง) | 2 - 1 | มิดทิลแลนด์ (สำรอง) | 0-1 |
18:00 | ฮอร์เซ่นส์ (สำรอง) | 0 - 1 | วีบรอก(สำรอง) | 0-1 |
19:00 | โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) | 1 - 1 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 0-1 |
17:30 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 0 - 1 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | ทีทีบีดี ฟูดอง | 1 - 5 | ฟ๋อเฮียนเอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | การ์บาเนียกราโกล | 0 - 1 | มอเตรอ รูบิน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
05:00 | พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด(N) [67%] | 1 - 1 | [68%] ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 5 - 1 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 4-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
01:00 | บาเดน | 2 - 0 | เอฟซี ทุคเกน | 1-0 |
01:00 | เอฟซี กอสเซา | 0 - 0 | เอฟซี ลินท์ 04 | 0-0 |
01:00 | ทาลวิล | 1 - 1 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
22:59 | อดมิรา ดอร์นเบิร์น | 0 - 2 | เอสซี เบรเกนซ์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | เอฟเค โคลอมนา | 1 - 2 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 0-0 |
17:00 | เชอตาโนโว มอสโก | 0 - 8 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 0-2 |
19:00 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | 0 - 4 | เอฟเค อูราล-2 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
01:00 | อัล อาห์ลี ดูไบ (ยู 21) | 2 - 2 | อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) | 1-0 |
01:00 | อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) | 1 - 0 | อัล นาสร์ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | จะชนะ เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล [70%] | 0 - 0 | [62%] เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 0-0 |
01:30 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 2 - 0 | เคลย์โพล | 2-0 |
01:30 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 0 - 0 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | ยูเอสซี บัสซาม | 1 - 0 | บัวเค เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | เชค รัสเซล เคซี | 1 - 1 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 1-1 |
16:30 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 0 - 0 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
01:00 | ฮูราแคน(ญ) | 1 - 0 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | 1-0 |
01:00 | ลานุส (ญ) | 2 - 1 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | จะชนะ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) [78%] | 2 - 0 | [64%] สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) | 1-0 |
01:00 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 3 - 3 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 1-1 |
01:00 | ไบรท์ตัน (ยู 23) | 5 - 1 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 3-1 |
01:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | 0 - 2 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 0-1 |
01:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 4 - 0 | คริสตัล พาเลซ(ยู 23) | 1-0 |
01:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 3 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 3-0 |
01:00 | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | 3 - 1 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
19:00 | เอสซี ฮีเรนวีน (สำรอง) | 2 - 1 | เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
17:30 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) | 2 - 2 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 2-0 |
20:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) | 3 - 3 | โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | เกล็นโตรัน(สำรอง) | 1 - 3 | ครูซาเดอร์ส(สำรอง) | 1-1 |
01:45 | เกล็นนาโวน(สำรอง) | 2 - 3 | ลินฟีลด์(สำรอง) | 0-2 |
01:45 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) | 3 - 1 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | 1-0 |
02:00 | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | 1 - 0 | ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 1 - 1 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 0-1 |
19:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 1 - 1 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 0-1 |
20:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 1 - 2 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 1-2 |
21:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 1 - 0 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
16:00 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 4 - 2 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 1-1 |
17:00 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 1 - 4 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 0-1 |
20:00 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 5 - 3 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:30 | อัล คาโบร่า | 2 - 1 | บูแชร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เบเลเนนเซส(ยู 23) | 3 - 0 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | 1-0 |
22:00 | มาริติโม่(ยู 23) | 3 - 1 | วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พีบีเอ ฟิลิปปิน คัพ |
||||
16:00 | เม็นดิโอล่า เอฟซี | 0 - 0 | เซเรส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:00 | ติมอร์-เลสเต(ฟุตซอล) | รอ | ออสเตรเลีย(ฟุตซอล) | |
15:00 | อินโดนีเซีย(ฟุตซอล) | รอ | มาเลเซีย(ฟุตซอล) | |
17:00 | บรูไน(ฟุตซอล) | รอ | กัมพูชา (ฟุตซอล) |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | กาตาร์ เอสซี | 1 - 4 | อัล เมไซเมีย | 1-0 |
02:00 | อัล คอร์ | 0 - 1 | รัสเซลล์ซิตี้ | 0-0 |