ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
00:00 | ราซิ่ง คลับ | 4 - 1 | ซาร์เมียนโต้ | 0-1 |
02:30 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 3 - 3 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1-0 |
02:30 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 3 - 1 | ลานุส | 1-1 |
05:00 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 1 - 2 | ริเวอร์เพลท | 0-1 |
07:30 | โบคา จูเนียร์ส | 2 - 2 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | จะชนะ ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [72%] | 0 - 1 | [66%] ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 0-1 |
22:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 2 - 2 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 0-1 |
22:00 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0 - 2 | เอสวี รีด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:15 | ซูลเต้ วาเรเกม | 0 - 2 | แซงต์ ทรุยด็อง | 0-0 |
23:30 | เมเชเลน | 3 - 2 | คอร์ไทรจ์ | 1-1 |
01:45 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 0 - 1 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | วอร์ต้า พอซแนน | 0 - 2 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0-1 |
22:30 | โกลนิค เลชน่า | 0 - 4 | โปกอน เซซิน | 0-2 |
01:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 2 - 1 | เลเชีย กอเดนซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | ไฟร์บวร์ก [49%] | 1 - 4 | [88%] บาเยิร์น มิวนิค จะชนะ | 0-0 |
20:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 2 - 1 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 2-1 |
20:30 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [66%] | 1 - 1 | [72%] สตุ๊ตการ์ต | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
20:30 | จะชนะ ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [87%] | 1 - 2 | [49%] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 0-1 |
20:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0 - 0 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 0-0 |
23:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 1 - 4 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | ดาร์มสตัดท์ | 3 - 1 | โฮลสไตน์ คีล | 2-0 |
18:30 | จะชนะ ฮัมบูร์ก [80%] | 1 - 2 | [60%] เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 0-1 |
18:30 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1 - 1 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 1-1 |
01:30 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 1 - 0 | ซังค์ เพาลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 1 - 2 | เอฟซี อูฟา | 0-1 |
18:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 0 - 0 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 0-0 |
20:30 | เอฟเค รอสตอฟ | 1 - 2 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 1-2 |
00:30 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 1 - 0 | สปาร์ตัก มอสโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | นีซ [67%] | 1 - 1 | [73%] แรนส์ จะชนะ | 0-0 |
00:00 | ลีลล์ | 0 - 0 | บอร์กโดซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | จะชนะ ตูลูส [84%] | 2 - 1 | [53%] ปารีส เอฟซี | 0-1 |
00:00 | นีมส์ | 0 - 2 | แก็งก็อง | 0-0 |
00:00 | บาสเตีย | 1 - 1 | เอเจ โอแซร์ | 1-0 |
00:00 | เกววีลย์ อูแอส | 0 - 2 | โซโชซ์ | 0-1 |
00:00 | ก็อง | 2 - 1 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 1-0 |
00:00 | วาล็องเซียนส์ | 0 - 2 | อาเมียงส์ | 0-2 |
00:00 | โรเดซ อเวรอน | 1 - 1 | ชามัวร์ นิออร์ท | 1-1 |
00:00 | ดิฌง | 1 - 0 | เกรอน็อบล์ | 0-0 |
00:00 | ปัว เอฟซี | 2 - 1 | เลอ อาฟร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
19:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 1 - 0 | ฮอนก้าเอสพู | 0-0 |
21:00 | คูพีเอส | 2 - 1 | อินเตอร์ ตูร์คู | 2-1 |
21:00 | วีพีเอส วาซ่า | 2 - 2 | เอซี โอลู | 1-0 |
21:00 | เอฟซี ฮาก้า | 2 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ | 2-1 |
21:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 2 - 1 | เฮดไอเอฟเค | 0-0 |
22:30 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 0 - 0 | ลาห์ติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | อินชอนยูไนเต็ด | 1 - 1 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 0-0 |
12:00 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | แดกู เอฟซี | 0-0 |
14:30 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 1 - 1 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1-0 |
17:00 | แกงวัน เอฟซี | 1 - 2 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
21:30 | โกรนิงเก้น | 1 - 3 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 1-2 |
23:45 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 3 - 3 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 3-1 |
01:00 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 1 - 1 | อูเทร็คท์ | 0-1 |
01:00 | อาแซด อัลค์มาร์ | 3 - 1 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 1-0 |
02:00 | จะชนะ เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [89%] | 2 - 0 | [90%] วิลเลม 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
02:50 | ชิคาโก ไฟร์ | 0 - 0 | เอฟซี ดัลลัส | 0-0 |
03:00 | โตรอนโต้ เอฟซี | 2 - 1 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 2-0 |
03:00 | เอฟซี ซินซินเนติ | 3 - 4 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 2-3 |
05:00 | โคลัมบัส ครูว์ | 0 - 1 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0-1 |
06:30 | จะชนะ นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [72%] | 0 - 1 | [66%] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 0-0 |
06:35 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 2 - 4 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 2-2 |
06:35 | ดีซี ยูไนเต็ด | 0 - 1 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 0-0 |
07:00 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 1 - 0 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 0-0 |
07:05 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 2 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
21:00 | ฮามคาม [67%] | 2 - 2 | [72%] ลีลล์สตรอม | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
22:59 | โมลด์ | 1 - 0 | วาเลเรนก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | เบเลเนนส์ | 2 - 0 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 1-0 |
00:00 | อารัวก้า [64%] | 2 - 1 | [72%] กิล วิเซนเต้ จะชนะ | 0-0 |
00:00 | เอสโตริล | 1 - 2 | วิเซล่า | 1-1 |
02:30 | จะชนะ ฟามาลิเคา [76%] | 1 - 2 | [64%] เบาวิสต้า เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | กัมบะ โอซาก้า | 3 - 1 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 1-0 |
13:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 1 - 4 | เซเรโซ โอซาก้า | 0-3 |
13:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 2 - 0 | จูบิโล อิวาตะ | 1-0 |
13:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 0 - 1 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0-0 |
14:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 2 - 1 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0-0 |
14:00 | จะชนะ วิสเซล โกเบ [75%] | 1 - 3 | [60%] เกียวโต แซงก้า | 0-0 |
17:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1 - 1 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0-1 |
17:00 | จะชนะ โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [82%] | 2 - 1 | [57%] เอฟซี โตเกียว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | ฮัมมาร์บี้ | 2 - 1 | เฮลซิงบอร์ก | 1-0 |
22:30 | ฮัคเค่น | 4 - 2 | เอไอเค โซลน่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:30 | เอฟซี ซูริค | 1 - 1 | กราสฮ็อปเปอร์ | 0-0 |
01:30 | เอฟซี ซิยง | 0 - 3 | เซนต์ กัลเลน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | ดันดี | 2 - 2 | อเบอร์ดีน | 0-1 |
21:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 1 - 1 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | จะชนะ มาเธอร์เวลล์ [73%] | 4 - 2 | [63%] เซนต์ เมียร์เรน | 3-2 |
21:00 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 1 - 1 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 1-1 |
21:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | 1 - 0 | ลิฟวิงสตัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | กิริซันสปอร์ | 2 - 2 | ชีวาสสปอร์ | 0-2 |
20:00 | เคย์เซริสปอร์ | 0 - 4 | เฟเนร์บาห์เช่ | 0-2 |
20:00 | อัลเตย์สปอร์ | 1 - 2 | อันตัลยาสปอร์ | 0-1 |
00:30 | จะชนะ กาลาตาซาราย [84%] | 2 - 0 | [52%] คารากูมรัค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | เกตาเฟ่ | 1 - 0 | มายอร์ก้า | 0-0 |
21:15 | เลบานเต้ | 2 - 0 | บียาร์เรอัล | 0-0 |
23:30 | เซลต้า บีโก้ | 1 - 2 | เรอัล มาดริด | 0-1 |
02:00 | แอตเลติโก้ มาดริด | 4 - 1 | อลาเบส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | เลเมีย | 1 - 2 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0-1 |
21:15 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0 - 0 | พีเออี อโตรมิตอส | 0-0 |
22:15 | ไอโอนิกอส | 2 - 2 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 1-0 |
00:30 | อโพลลอน สมายร์นิส | 1 - 0 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
21:00 | เรอัล โซเซียดาด บี | 2 - 4 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 2-2 |
21:00 | เรอัล บายาโดลิด | 4 - 1 | ซีดี ลูโก้ | 1-0 |
01:30 | จะชนะ เตเนริเฟ่ [84%] | 1 - 1 | [46%] เรอัล ซาราโกซ่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | สเปเซีย | 1 - 0 | เอซี เวนิช | 0-0 |
22:59 | ลาซิโอ | 2 - 1 | ซัสเซาโล่ | 1-0 |
01:45 | ซาแลร์นิตาน่า | 0 - 1 | โตริโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | บาร์โรว์ | 1 - 2 | พอร์ทเวล | 1-0 |
21:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 2 - 1 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 1 - 0 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 1 - 2 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
21:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0-2 |
21:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 0 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0 - 1 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | โรชเดล | 0 - 0 | สวินดอน ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0 - 1 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0-1 |
21:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 2 - 2 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | วอลซอลล์ | 0 - 2 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | ลิเวอร์พูล | 2 - 0 | วัดฟอร์ด | 1-0 |
21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน [67%] | 2 - 1 | [69%] แอสตัน วิลล่า | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
21:00 | เชลซี | 1 - 4 | เบรนท์ฟอร์ด | 0-0 |
21:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เซาแธมป์ตัน | 1-0 |
21:00 | เบิร์นลี่ย์ | 0 - 2 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-2 |
21:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0 - 0 | นอริช ซิตี้ | 0-0 |
23:30 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:30 | แบล็คพูล | 1 - 4 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 0-3 |
21:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0 - 4 | มิดเดิลสโบรห์ | 0-1 |
21:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [62%] | 0 - 2 | [78%] ฟูแล่ม จะชนะ | 0-1 |
21:00 | โคเวนทรี ซิตี้ | 2 - 2 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 1-0 |
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0 - 4 | สวอนซี ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 1 - 0 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ลูตัน ทาวน์ [75%] | 2 - 2 | [61%] มิลล์วอลล์ | 1-1 |
21:00 | บาร์นสลีย์ | 1 - 1 | เร้ดดิ้ง | 1-0 |
21:00 | จะชนะ บอร์นมัธ เอเอฟซี [87%] | 3 - 2 | [50%] บริสตอล ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1 - 0 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
18:30 | วีแกน แอธเลติก | 1 - 1 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1-0 |
21:00 | ซันเดอร์แลนด์ | 1 - 0 | จิลลิ่งแฮม | 0-0 |
21:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 4 - 4 | เชลแน่ม ทาวน์ | 2-1 |
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 2 - 0 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 2 - 1 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 1-1 |
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 1 - 2 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1 - 0 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | อิปสวิช ทาวน์ | 0 - 1 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | มอร์แคมบ์ | 3 - 0 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 2-0 |
21:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1 - 3 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 2 - 0 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | โคเซนซ่า 1914 [64%] | 1 - 3 | [75%] ปาร์ม่า | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
19:00 | เครโมเนเซ่ | 1 - 1 | เรจจิน่า | 0-0 |
19:00 | จะชนะ อัสโคลี่ [80%] | 1 - 0 | [56%] ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 0-0 |
19:00 | เลชเช่ | 1 - 0 | โฟรซิโนเน่ | 1-0 |
19:00 | อาเลซซานเดรีย [69%] | 2 - 2 | [66%] สปอล จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
19:00 | จะชนะ ชิตตาเดลล่า [73%] | 1 - 2 | [63%] แตร์นาน่า | 0-1 |
21:15 | เบเนเวนโต้ | 5 - 1 | ปิซ่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | ฟูทูร่า ปอร์โว | 1 - 4 | คาพา | 1-3 |
17:00 | ชลบุรี เอฟซี | 0 - 3 | คิตฉี | 0-2 |
17:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 0 - 1 | อัสเคอร์ | 0-1 |
17:00 | กเจลแซส | 5 - 2 | ลิน ออสโล | 3-0 |
18:00 | แบรัมเอสเค | 1 - 1 | ไอสโวล์ด TF | 1-1 |
18:00 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 3 - 1 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 2-0 |
18:30 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0 - 0 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 0-0 |
19:00 | สเจลคาวิค | 0 - 0 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 0-0 |
19:00 | วินด์ยาร์ต | 0 - 3 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 0-1 |
19:00 | โฮดด์ | รอ | โวลด้า | |
19:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 5 - 2 | โซล่า | 0-0 |
19:15 | จีวาคีล่า เจเค | 2 - 0 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 2-0 |
19:15 | แจส พอริ | 0 - 0 | นาร์เปส คราฟท์ | 0-0 |
20:00 | พีเค-35 วานตา | 3 - 1 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 2-1 |
20:30 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 3 - 6 | บราท์เวก | 0-0 |
21:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0 - 1 | สตรอมเมน | 0-0 |
21:00 | เอฟเคอเรนดัล | 5 - 1 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 4-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
20:00 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 0 - 0 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 0-0 |
22:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0 - 0 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0-0 |
00:00 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 1 - 1 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-1 |
00:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 2 - 1 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | เอ็นเค บริซิเซ่ | 1 - 1 | เอ็นเค นาฟต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | วินเตอร์ทูร์ | 2 - 1 | สเตด โลซาน อูชชี | 0-1 |
22:59 | เอฟซี ธูน | 3 - 1 | เอสซี เครียนส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
20:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 2 - 1 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 1-1 |
20:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 2 - 3 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
21:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 2 - 1 | ไบรน์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
16:00 | ยูทีเอ อารัด | 4 - 0 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 3-0 |
21:30 | ซีเอส โวลุนทารี | 1 - 0 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 0-0 |
00:30 | ราปิด บูคาเรสต์ | 3 - 0 | โบโตซานี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 3 - 0 | เวนด์ซีเซล | 1-0 |
19:00 | ลิงบี้ | 5 - 0 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | ราดนิคกี้ 1923 | 3 - 2 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 2-0 |
19:00 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 2 - 0 | บัซคา โทโพลา | 2-0 |
21:15 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 1 - 5 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 1-1 |
23:30 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค [70%] | 2 - 0 | [67%] เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เคซิโอเรนกูคู | 2 - 1 | บูร์ซาสปอร์ | 1-0 |
17:30 | โบลูสปอร์ | 1 - 2 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
20:00 | อิสตันบูลสปอร์ | 0 - 0 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0-0 |
00:30 | ซัมซั่นสปอร์ | 0 - 1 | บันไดมาสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:30 | สลาเวีย โซเฟีย | 1 - 0 | อาร์ดา | 0-0 |
00:00 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 1 - 0 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 0 - 3 | เทรนซิน | 0-2 |
22:59 | จะชนะ ดูนาจสก้า สเตรด้า [85%] | 0 - 0 | [52%] เอสเคเอฟซีเรด | 0-0 |
22:59 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 3 - 2 | เอฟเค เซนิก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0 - 1 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 0-1 |
00:05 | อิสทรา 1961 พูลา | 0 - 2 | ริเยก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
18:45 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 2 - 1 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
20:30 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 1 - 0 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 0-0 |
20:30 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0 - 5 | บาลา ทาวน์ | 0-3 |
20:30 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 3 - 2 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
19:45 | เดเบรเซน วีเอสซี | 0 - 0 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 0-0 |
22:00 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 5 - 3 | วาร์ดา เซ | 2-3 |
00:30 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 1 - 1 | ปาคซิ เซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 2 - 2 | ฟาสตาฟ ซลิน | 1-1 |
21:00 | จะชนะ สโลวาน ลิเบอเรช [81%] | 0 - 1 | [53%] เทปลิเซ่ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ สโลวัคโก้ [82%] | 1 - 0 | [50%] ซิกม่า โอโลมุช | 0-0 |
00:00 | สปาร์ตาปราก | 2 - 1 | บานิค ออสตราว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | เควีเอสเค ลอมเมล | 2 - 1 | เวสเตอร์โล | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 1 - 0 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 0-0 |
06:00 | ครูซ อาซูล | 1 - 0 | อัตลาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | โปร ปาเทรีย | 0 - 0 | ตริเอสติน่า | 0-0 |
19:30 | ซุดติโรล อัลโต้ | 1 - 1 | เลชโก้ | 0-1 |
19:30 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 1 - 1 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1-1 |
20:00 | โปร เวอร์เซลลี่ [61%] | 0 - 1 | [74%] ปาโดวา จะชนะ | 0-0 |
22:30 | ปากาเนเซ่ [61%] | 0 - 1 | [73%] เอซี โมโนโปลี จะชนะ | 0-1 |
22:30 | เจียน่า เออมินิโอ | 0 - 0 | เซเรกโน่ | 0-0 |
22:30 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 1 - 1 | เฟอรัลพิซาโล | 0-0 |
22:30 | ปิอาเชนซา | 2 - 1 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 1-0 |
22:30 | เรนาเต้ เอซี | 3 - 1 | มานโตวา | 1-1 |
22:30 | เทรนโต้ | 0 - 0 | โปรเซดโต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 0 - 2 | อีสต์ไลก์ | 0-2 |
21:00 | บาร์เน็ต | 2 - 2 | เยโอวิล ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 1 - 4 | กริมสบี้ ทาวน์ | 1-2 |
21:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 1 - 1 | คิงส์ ลินน์ | 1-0 |
21:00 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 2 - 0 | วีลด์สโตน เอฟซี | 0-0 |
21:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 3 - 1 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0-1 |
23:20 | จะชนะ บอร์แฮม วู๊ด [79%] | 0 - 1 | [56%] วอคกิ้ง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | แพททริค ทริสเทล | 0 - 0 | อาร์บรอท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อัลลัว แอทเลติค | 2 - 3 | ดัมบาร์ตัน | 0-0 |
21:00 | ไคลด์ | 0 - 3 | ปีเตอร์เฮด | 0-1 |
21:00 | อีสต์ ไฟฟ์ | 0 - 2 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | ฟัลเคิร์ก | 0 - 3 | มอนโทรส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0 - 0 | เอลจิน ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | คาวเดนบีท | 0 - 0 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 0-0 |
21:00 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 0 - 1 | แอนนัน แอธเลติก | 0-1 |
21:00 | สแตรนแรร์ | 0 - 2 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | ซีดี มาฟรา | 2 - 1 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 2-0 |
20:00 | เฟยเรนเซ่ | 2 - 1 | อคาเดมีโค วิสุ | 1-0 |
02:00 | ริโอ อาฟ | 1 - 0 | โทรเฟนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี [67%] | 1 - 0 | [70%] โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:59 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 4 - 1 | อโปเอล นิโคเซีย | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
18:45 | จะชนะ โอลิมเปียกอส โวลัว [71%] | 1 - 2 | [63%] นิกี โวลอส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
18:30 | เร็กซ์แฮม | 2 - 0 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-0 |
21:10 | บรอมลีย์ | 3 - 1 | ยอร์ค ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
04:00 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1 - 1 | ฟลาเมงโก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 3 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 2-1 |
16:30 | ยัง ไลอ้อนส์ [62%] | 2 - 3 | [77%] ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด จะชนะ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
17:00 | เอฟเค ออดา ริกา | 1 - 0 | ตูกุมส์-2000 | 0-0 |
19:00 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ [41%] | 0 - 0 | [91%] เอฟเค วัลเมียรา จะชนะ | 0-0 |
23:30 | เมตต้า/ลู ริกา | 1 - 1 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | บอลติกปาเนเวจิส [65%] | 2 - 1 | [72%] ซูดูว่า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:00 | สปายริส เคานาส [53%] | 2 - 2 | [83%] เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส จะชนะ | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เกเฟล ไอเอฟ | 1 - 0 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 1-0 |
18:00 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 4 - 0 | ลุนด์ บีเค | 0-0 |
18:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 1 - 2 | บีเค โอลิมปิค | 1-1 |
18:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 3 - 4 | ลุงสกิล | 2-1 |
21:00 | ทีจี เอสเค | 1 - 4 | เทบีย์ไอเอส | 0-1 |
21:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0 - 3 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 0-1 |
21:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1 - 1 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 1-1 |
21:00 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 4 - 0 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 2-0 |
21:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1 - 1 | แอตวิดาเบิร์ก | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ฟัลเค่นเบิร์ก [88%] | 1 - 0 | [45%] ทอร์น ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | เมียดิซ เลกนิก้า | 2 - 1 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 2-1 |
20:00 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1 - 2 | ออดราออปอเล | 0-1 |
22:59 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 1 - 2 | เคเอส พอลโควิค | 0-1 |
01:30 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 2 - 1 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
17:00 | ซลูตัสค์ [59%] | 0 - 0 | [77%] เนเมน กร็อดโน่ จะชนะ | 0-0 |
19:00 | ดินาโม มินส์ค | 1 - 1 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 0-1 |
21:15 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 0 - 3 | บาเต้ โบริซอฟ | 0-1 |
23:15 | ดินาโม เบรสต์ | 2 - 2 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 3 - 3 | โดลโกพรูดนี่ | 1-1 |
16:00 | ทอม ทอมสค์ [66%] | 0 - 1 | [73%] เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:00 | จะชนะ กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [75%] | 1 - 0 | [62%] ตอร์ปิโด มอสโก | 0-0 |
19:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 1 - 0 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1-0 |
19:00 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 0 - 3 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 0-2 |
19:00 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 0 - 3 | เวเลส | 0-0 |
19:30 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1 - 1 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-1 |
20:00 | เฟเคิล | 0 - 0 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0-0 |
20:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1 - 1 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 0-1 |
22:00 | บัลติก้า | 0 - 1 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 3 - 0 | อัล เมอร์รีคห์ | 1-0 |
04:00 | เอสเปรานซ์ เอสที | 2 - 1 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 2-1 |
04:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | 5 - 1 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:30 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0 - 0 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 0-0 |
04:30 | จะชนะ เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ [85%] | 1 - 0 | [48%] พลาซ่า โคโลเนีย | 0-0 |
07:00 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 3 - 2 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | สปอร์ต บอยส์ | 1 - 3 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 0-2 |
01:15 | จะชนะ อลิอันซ่า แอตเลติโก [74%] | 2 - 2 | [63%] เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:30 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 1 - 0 | ทาบอร์เซซานา | 0-0 |
01:15 | ดอมซาเล่ [61%] | 0 - 2 | [77%] มาริบอร์ จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 2 - 1 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1-0 |
04:05 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 0 - 2 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-2 |
06:10 | ปาตริโอตาสเอฟซี [57%] | 0 - 2 | [77%] อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:30 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 4 - 0 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 2-0 |
19:00 | บีเค เฟรม | 5 - 0 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
10:05 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 2 - 2 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 0-1 |
12:35 | เวลริงตัน โฟนิค(N) [56%] | 0 - 6 | [82%] เมลเบิร์น ซิตี้ จะชนะ | 0-1 |
15:45 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด [63%] | 0 - 1 | [76%] เมลเบิร์น วิคตอรี่ จะชนะ | 0-1 |
15:45 | จะชนะ ซิดนีย์ เอฟซี [77%] | 3 - 2 | [59%] เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1 - 0 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 0-0 |
15:15 | ทริเน็ค | 3 - 1 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 1-0 |
15:15 | ไวสคอป | 2 - 1 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1-1 |
19:30 | ดูก้า ปรากซ์ | 4 - 2 | เอสเค ลิเซน | 1-2 |
21:30 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1 - 0 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 0-0 |
22:59 | อัสติ นาดลาเบม | 0 - 3 | สปาร์ตาปราก 2 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2 - 1 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 1 - 1 | บลายท์ สปราตันส์ | 0-1 |
21:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 1 - 0 | เกทส์เฮด | 0-0 |
21:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 0 - 0 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 0-0 |
21:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 2 - 0 | กุยเซลีย์ | 1-0 |
21:00 | จะชนะ ครูซอน แอชตัน เอฟซี [77%] | 0 - 3 | [60%] สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 0-2 |
21:00 | เลมิงตัน [61%] | 0 - 1 | [74%] ดาร์ลิงตัน จะชนะ | 0-0 |
21:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0 - 1 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 3 - 1 | ฟาสเลย์ เซลติก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | บาธ ซิตี้ | 0 - 0 | ดัลลิช แฮมเลต | 0-0 |
21:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 0 - 1 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 0 - 1 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี [91%] | 5 - 0 | [44%] สลอค ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 2 - 0 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 0-0 |
21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 2 - 2 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 4 - 0 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 3-0 |
21:00 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 1 - 1 | ดาร์ทฟอร์ด | 1-1 |
21:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 1 - 0 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 1 - 4 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 1-2 |
22:00 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 1 - 3 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0-1 |
00:30 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 3 - 2 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:45 | เคเอส กูเกซี | 0 - 0 | เอสเค ติรานา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
00:30 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 1 - 0 | อัล ซูวาอี | 1-0 |
00:30 | บาห์ลา | 1 - 2 | อัล มูซานนาห์ | 0-2 |
00:30 | โซฮาร์ คลับ | 0 - 1 | อัล นาห์ด้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 0 - 0 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | เฮนดอน | 2 - 0 | บีคอนส์ฟิลด์ | 0-0 |
21:00 | คิงส์ แลงลีย์ [65%] | 0 - 0 | [74%] โกสปอร์ท โบโรห์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:00 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 5 - 0 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 2-0 |
21:00 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 1 - 1 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 0-1 |
21:00 | พูล ทาวน์ | 0 - 2 | เยท ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน [67%] | 0 - 1 | [73%] ทรูโร ซิตี้ จะชนะ | 0-1 |
21:00 | จะชนะ ทอนตัน ทาวน์ [77%] | 3 - 2 | [62%] เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 2-1 |
21:00 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 0 - 2 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 0-1 |
21:00 | วอลตัน แคชชวลส์ | 0 - 1 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | วิมบอร์น ทาวน์ | 0 - 1 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
20:00 | อินเวอร์รูเรีย | 4 - 0 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 1-0 |
21:00 | เดเวรอนเวล | 0 - 4 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 0-2 |
21:00 | ฟอร์เรส | 3 - 1 | ฮันท์ลี | 0-1 |
21:00 | คีธ | 3 - 1 | ฟอร์ท วิลเลียม | 1-0 |
21:00 | เนิร์น เคาน์ตี้ | 0 - 1 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | รอทส์ | 1 - 3 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 1-2 |
21:00 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | 1 - 7 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 0-5 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
15:30 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 2 - 1 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 1-1 |
21:00 | ฮูเมนเน่ | 1 - 1 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 0-0 |
22:00 | จะชนะ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า [80%] | 1 - 1 | [58%] เคเอฟซี โคมาร์โน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
20:00 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 2 - 1 | สโลโบดา | 2-0 |
22:00 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 5 - 0 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
18:30 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 2 - 4 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 1-3 |
23:30 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 4 - 0 | ทาร์ตู เจเค มัก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | ก๋วยลีน่า | 2 - 3 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1-1 |
07:15 | โซล เดอ อเมริกา | 2 - 3 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | จะชนะ อารากัว เอฟซี [81%] | 0 - 0 | [52%] ซูเลีย เอฟซี | 0-0 |
06:30 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส [64%] | 2 - 0 | [74%] โมนาคัส เอสซี จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
01:00 | นูเบลนเซ่ | 1 - 1 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 0-0 |
04:00 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 2 - 1 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:30 | ฟลานเดรีย | 4 - 0 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 1-0 |
01:30 | วิลล่า ดาลมิเน | 1 - 5 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 1-2 |
03:10 | จะชนะ เอลมาโกล [78%] | 1 - 3 | [60%] ชาคาริตา จูเนียร์ส | 1-3 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
20:30 | โดลนีย์ กูบิน | 4 - 1 | ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค | 3-1 |
20:30 | ทาทราน ปรีซอฟ | 1 - 0 | โอเดว่า ลิปานี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
13:30 | จะชนะ พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค [84%] | 1 - 0 | [53%] อัลโตน่า เมจิค | 0-0 |
14:45 | เซ้าท์ เมลเบิร์น [88%] | 5 - 0 | [79%] อีสเทิร์น ไลออน เอสซี จะชนะ | 3-0 |
15:10 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 2 - 1 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
19:30 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 1 - 2 | แร็งส์(ญ) | 1-0 |
19:30 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 0 - 1 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | 0-0 |
21:35 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 3 - 0 | อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 2 - 0 | โคโลญจน์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
03:00 | จะชนะ ดีทรอยต์ ซิตี้ [71%] | 1 - 1 | [65%] เมมฟิส 901 | 0-1 |
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 1 - 1 | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 | 0-1 |
06:00 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 1 - 2 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 0-1 |
06:00 | ไมอามี่เอฟซี | 1 - 2 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 0-1 |
06:30 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน [73%] | 0 - 0 | [66%] หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
07:30 | ซาน อันโตนิโอ [68%] | 0 - 2 | [73%] ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
07:35 | ทัลซ่า รัฟเนค | 3 - 2 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
11:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 5 - 1 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 4-0 |
12:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) [79%] | 0 - 3 | [66%] เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | สึกูบะ เอฟซี(ญ) | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 0 - 0 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 0-0 |
11:00 | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) | 2 - 2 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) | 1-1 |
12:00 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 3 - 0 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | เอฟซี โนอาห์ | 1 - 0 | อลาชเคิร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 1 - 0 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 1-0 |
21:00 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 1 - 1 | เอชพีเอส(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 1 - 4 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 2 - 2 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 1 - 4 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 1-3 |
19:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 5 - 0 | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:40 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 0 - 1 | เอดี กรีเชีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | ซีดี อากีลา | 1 - 0 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 0 - 0 | ซีเอส เพแทนจ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | ไซเรนซ์ เอฟซี [68%] | 0 - 3 | [72%] วัลเล็ตตา เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
19:00 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 0 - 2 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 0-1 |
22:00 | เอฟเคเซต้า | 3 - 1 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 2-0 |
22:59 | เอฟเค มอร์นาร์ | 0 - 2 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0 - 2 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0-2 |
23:30 | จะชนะ ดินาโม บาตูมี [95%] | 1 - 0 | [28%] เอฟซี เทลาวี | 1-0 |
00:00 | ดินาโม ทบิลิซี | 2 - 1 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 1-1 |
00:00 | ดีลา กอริ | 1 - 0 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 3 - 0 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1-0 |
21:00 | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เมอร์สทัมเอฟซี | 1-0 |
21:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 0 | ฮอร์สแฮม | 0-0 |
21:00 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 3 - 3 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 3-2 |
21:00 | คิงสโตเนียน | 1 - 1 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 0-1 |
21:00 | เลเธอร์เฮด [69%] | 2 - 1 | [78%] เครย์วันเดอร์เรอร์ส จะชนะ | 0-0 |
21:00 | เลเวส | 2 - 3 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 2-2 |
21:00 | มาร์เกต | 0 - 1 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | วอร์ทติ้ง | 1 - 0 | เฮอรินจี โบโรห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
22:00 | อาร์เออีซี มงส์(ญ) | 2 - 4 | อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
08:00 | เรอัล ซีดี เอสปานา | รอ | มาราธอน |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 2 - 1 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 0-1 |
07:00 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 2 - 0 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
09:00 | จะชนะ คลับสปอร์ต เอเมเลค [75%] | 2 - 0 | [62%] แอลดียู กีโต้ | 1-0 |
04:30 | กัวเลซีโอเอสซี | 1 - 3 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 0-2 |
07:00 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 1 - 1 | 9 de Octubre | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:00 | โคเบรลัว | 2 - 1 | เปอร์โต มอนต์ | 1-0 |
06:30 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0 - 0 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
19:00 | จะชนะ คาราบัค [93%] | 5 - 1 | [47%] ซาบาลี | 2-0 |
21:15 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 0 - 3 | ซาบาห์ เอฟเค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
11:30 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 3 - 4 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 1-4 |
13:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส | 0-0 |
15:00 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 1 - 2 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:15 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 2 - 1 | อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) | 1-0 |
10:45 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 3 - 3 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 0-2 |
11:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 1 - 0 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 0-0 |
13:00 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 0 - 5 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 0-1 |
15:30 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) [77%] | 2 - 0 | [64%] อัลโทน่า เมจิค ยู21 | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
18:00 | โรเซนบอร์ก (ยู 19) | 1 - 9 | อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) | 1-5 |
20:00 | ซองดาล (ยู 19) | 0 - 5 | บรานน์ (ยู 19) | 0-4 |
20:00 | สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) | 0 - 7 | สตาเบ็ค (ยู 19) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | ยังจู ซิตี้เซน | 0 - 1 | โปชอน เอฟซี | 0-1 |
13:00 | เชนันซิตี้ | 0 - 1 | ฮวาซอง เอฟซี | 0-0 |
13:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 0 - 0 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 0-0 |
13:00 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 3 - 1 | อินชอน โคเรียล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
15:30 | กาญารี่(เยาวชน) | 3 - 4 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 0-2 |
16:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) [56%] | 3 - 0 | [84%] เอเอส โรม่า(เยาวชน) จะชนะ | 2-0 |
18:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 4 - 1 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 2-0 |
18:00 | เวโรน่า (เยาวชน) | 2 - 1 | เปสคารา(เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | จะชนะ ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) [77%] | 1 - 1 | [62%] เอ็มโปลี(เยาวชน) | 0-1 |
22:00 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 0 - 1 | เจนัว(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 3 - 2 | ฮาเวลเซ่ | 1-1 |
19:00 | จะชนะ ไกเซอร์สเลาเทิร์น [83%] | 5 - 1 | [51%] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 1-0 |
19:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 1 - 1 | ซาบรุคเค่น | 0-0 |
19:00 | จะชนะ เอสซี เวิร์ล [73%] | 3 - 1 | [66%] เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 2-1 |
19:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 0 - 2 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 2 - 1 | การท่าเรือ เอฟซี | 2-0 |
18:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0 - 0 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:30 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 0 - 2 | เอฟซี วราทิมอฟ | 0-1 |
15:15 | บีเนโซว | 0 - 1 | เอฟซี ปิเซ็ค | 0-1 |
15:15 | โลโค ทาวิน | 2 - 3 | แอดมิร่า ปราฮา | 2-0 |
15:15 | เออเฮิสกี้ บรอด | 0 - 0 | ฟรีเดค-มิสตัค | 0-0 |
15:15 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 1 - 0 | พัลเซ่น 2 | 0-0 |
15:30 | เอฟเค พรีเปเร่ | 1 - 0 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 0-0 |
20:30 | สโลแวน โรซิค | 0 - 0 | บลานส์โค | 0-0 |
21:30 | เอฟเค ไพรบราม บี | 1 - 3 | สลาเวีย ปราก 2 | 0-2 |
21:30 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | 0 - 0 | เทปลิซ บี | 0-0 |
21:30 | จิสครา โดแมซลิซ | รอ | เอสเค รากอฟนิก | |
21:30 | สโลวาน เวลวารี่ | 5 - 0 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
21:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 0 - 3 | ไฮด์ เอฟซี | 0-2 |
21:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 2 - 0 | วิตตัน อัลเบียน | 1-0 |
21:00 | บักซ์ตัน เอฟซี | 0 - 0 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 2 - 0 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 0-0 |
21:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 1 - 1 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 0-1 |
21:00 | มัตล็อค ทาวน์ | 0 - 0 | มอร์เพธ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | นานท์วิช ทาวน์ | 2 - 1 | สการ์โบโรห์ | 1-1 |
21:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 4 - 1 | แกรนแธม ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 0 - 2 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 0-1 |
21:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 0 - 1 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 0-0 |
21:00 | ไวท์บี้ ทาว์น | 0 - 0 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 0 - 2 | เฮชบี โคเก(ญ) | 0-1 |
18:00 | วาลเด้ (ญ) | 0 - 4 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 0-3 |
19:00 | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) | 1 - 2 | อัลบอร์ก (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | อัล อราบี | 1 - 0 | อัล รัมซ์ | 0-0 |
01:00 | ดูบา อัลฮัสซัน | 3 - 2 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 0-1 |
01:00 | ฮัทต้า คลับ | 1 - 3 | อัลบาเตห์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
01:30 | อัล ฮัดด์ | 1 - 1 | อัล มูฮารัค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:00 | อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) | 5 - 1 | กิเรคเบอร์นู (ญ) | 0-0 |
16:00 | โคเจลี บายัน (ญ) | 1 - 7 | 1207 Antalya Muratpasa (w) | 0-4 |
18:00 | เบซิคตัส(ญ) | 2 - 0 | คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
16:30 | รีล แคชเมียร์ เอฟซี | 1 - 1 | อินเดียน แอโรว์ | 0-0 |
21:30 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 0 - 2 | ราชาสถาน คลับ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 0 - 1 | นาซาฟ การ์ชิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | ฮอนด้า เอฟซี | 2 - 1 | เวียร์เทียน คูวานะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | ไพรบราม (ยู 19) | 1 - 2 | เมทีโอปราก(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 0 - 3 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 0-1 |
17:15 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 2 - 1 | เบอโน่ (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 0 - 1 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 0 - 1 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 0-0 |
18:15 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 0 - 0 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 2 - 0 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
18:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 1 - 1 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | 3 - 1 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 2 - 0 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
13:00 | ชางยอง (ญ) | 1 - 0 | กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) | 0-0 |
13:00 | ฮวาชอน (ญ) | 1 - 2 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 1-2 |
13:00 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 2 - 0 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
16:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 4 - 1 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 4-0 |
16:00 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 2 - 4 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 2-0 |
17:00 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 1 - 0 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 0 - 2 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 0-1 |
17:00 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) | 0 - 2 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | วิดีโอตอน(ยู 19) | 4 - 2 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | 1 - 1 | เจดีอาร์ สตาร์ | 0-0 |
20:00 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 2 - 0 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | โอโมเนีย อราดิปปู | 1 - 0 | เอร์มิส อราดิปปู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | คานัวลาส เอฟซี | 0 - 2 | อัล คิว ซา | 0-1 |
01:30 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 3 - 1 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 1-0 |
01:30 | ลอส อันเดส | 0 - 0 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 0-0 |
01:30 | โกมูนิกาซิโอเนส | 3 - 0 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | อควายูไนเต็ด | 1 - 1 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
21:00 | อัลคอร์ค่อน บี | 4 - 1 | ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด | 4-1 |
21:30 | ซีอีแคมโพส | 1 - 3 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 0-1 |
21:30 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 1 - 2 | ปาเซ เคอี | 0-0 |
22:00 | ซีดี บาสโคเนีย | 1 - 1 | เอสดี เบียไซน์ | 1-0 |
22:00 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 1 - 0 | ซานทูซู เอฟซี | 1-0 |
22:00 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 0 - 0 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 1 - 0 | อารันดิน่า | 0-0 |
22:00 | ซาลามังก้า 2 | 2 - 1 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 0-0 |
22:00 | ซีเอซิลบอลเนโร | 0 - 0 | ซีดี ซูบิซ่า | 0-0 |
22:30 | เอสดี ไลเนา | 0 - 2 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 0-2 |
22:30 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 1 - 3 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 0-0 |
22:59 | อูเตโบ เอฟซี | 1 - 1 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 0-1 |
00:30 | อะเซโร | 1 - 0 | โอริฮูร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
13:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | 3 - 1 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) | 1-1 |
14:00 | เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) | 5 - 0 | ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) | 3-0 |
22:59 | ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) | 4 - 0 | มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
02:30 | โกยาส | 1 - 3 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:30 | บัสควอ เอฟซี | 0 - 0 | คัมโบริว เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
02:30 | เนาติโก (พีอี) | 0 - 0 | ซานตา ครูซ พีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
02:30 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 2 - 1 | ยาปิรันก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | 2 - 1 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 1-1 |
22:00 | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 3 - 2 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 0-0 |
22:00 | ครูซ อซูล(ยู20) | 1 - 0 | แอตลาส (ยู20) | 1-0 |
22:00 | เนกาซ่า (ยู20) | 1 - 2 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
02:30 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 3 - 1 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
03:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 1 - 0 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
02:00 | เทรเซ่ พาไรบา | 6 - 0 | สปอร์ท ลากัว เซค่า | 3-0 |
06:15 | เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี | 0 - 3 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
22:00 | ลิจา แอทเลติก | 4 - 3 | มกับบา เอฟซี | 2-0 |
22:00 | เซบบูคเรนเจอร์ | 2 - 1 | เครนดิ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ | 2 - 1 | ซีเอสเอฟ สปาร์ตา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
11:30 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 4 - 0 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 1-0 |
11:30 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 4 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 0-1 |
11:30 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 4 - 2 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 2-2 |
11:30 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 1 - 1 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:45 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | 0 - 6 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | 0-0 |
20:15 | อัลบอร์ก(ยู 17) | 2 - 1 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | 0-0 |
21:15 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | 3 - 3 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) [68%] | 4 - 2 | [71%] สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) จะชนะ | 1-1 |
16:00 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | 0 - 1 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
16:30 | เอฟซี เอลวา | 0 - 0 | ปาร์นู เจเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ลำปาง เอฟซี | 2 - 0 | ระนอง เอฟซี | 1-0 |
18:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 2 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 0-1 |
19:00 | ระยอง เอฟซี [52%] | 0 - 1 | [85%] ลำพูน วอร์ริเออร์ จะชนะ | 0-0 |
19:00 | อุดรธานี [72%] | 1 - 1 | [66%] กรมศุลกากร เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
19:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | 7 - 1 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | 0 - 1 | อินดิจา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | รอ | แกนด์ซาซาร์ กาแพน |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | จะชนะ เบลแคนนอล ยูไนเต็ด [78%] | 0 - 3 | [64%] โมนาโร แพนเธอร์ส | 0-1 |
11:10 | คูม่า ไทเกอร์ | 2 - 2 | กาการิน ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
13:30 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 3 - 1 | บริสแบน ซิตี้ | 1-1 |
15:30 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด [63%] | 2 - 3 | [80%] บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี จะชนะ | 2-1 |
15:35 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 5 - 0 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 0-0 |
16:00 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 6 - 1 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | จะชนะ อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ [79%] | 2 - 2 | [65%] อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 2-2 |
11:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 2 - 0 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 0-0 |
11:30 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 3 - 0 | แอดิเลด ฮิลล์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:00 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | 0 - 2 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 0-0 |
11:00 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 1 - 2 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 1-2 |
11:00 | บรันสวิก ซิตี้ | 0 - 3 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 0-1 |
11:00 | แลงวาร์ริน | 2 - 2 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 2-1 |
11:00 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 1 - 2 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อติรา เอฟซี | 1 - 2 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 0-1 |
21:00 | มาร์ตินเลเดสมา | 0 - 2 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
20:00 | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) | 3 - 1 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | รอ | กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | |
16:00 | จะชนะ แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) [81%] | รอ | [58%] เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | |
16:00 | อดานาสปอร์ ยู19 | 2 - 0 | บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | อันคารากูคู(ยู19) | 2-1 |
16:00 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) [38%] | 2 - 1 | [87%] ชีวาสสปอร์(ยู19) จะชนะ | 0-0 |
16:00 | จะชนะ เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) [72%] | 1 - 2 | [65%] โคคแคลิสปอร์ (ยู19) | 1-0 |
16:00 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) [60%] | 1 - 0 | [78%] อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
17:00 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 3 - 3 | เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
22:00 | เอ็นเค ครึคา (ยู 19) | 1 - 3 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
17:30 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) [43%] | 0 - 2 | [94%] แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | เอฟเค กิฟดูวอน | 1 - 1 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 0-0 |
17:00 | แยงไกเยอร์ | 0 - 1 | บูโซโร เอฟเค | 0-1 |
18:00 | เอรัล นิวคัส | 0 - 0 | มาเชล มูบาเร็ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 6 - 1 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 0-1 |
17:30 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 0 - 1 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 0-1 |
22:00 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 1 - 1 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
17:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | 5 - 0 | ดูก้าปรากซ์(ญ) | 3-0 |
18:00 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 7 - 0 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | 3-0 |
19:00 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | 4 - 0 | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | 2-0 |
20:00 | จะชนะ สปาร์ตา ปราก (ญ) [97%] | 2 - 0 | [40%] สโลวัคโก้ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
21:00 | เคมบริดจ์ ซิตี้ | 1 - 2 | อีกส์สตัน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | จะชนะ อินเตอร์ มิลาน(ญ) [77%] | 2 - 0 | [64%] ฟิออเรนติน่า (ญ) | 2-0 |
19:30 | จะชนะ นาโปลี(หญิง) [83%] | 0 - 1 | [53%] ลาซิโอ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
20:00 | ซิเล็กส์ | 1 - 0 | เอฟเค โอครีด 2004 | 0-0 |
20:00 | คาเมนิคา-ซาซ่า | 2 - 0 | เอฟเค โอโซโกโว | 0-0 |
20:00 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | 2 - 0 | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ด่องตัมลองอัน [57%] | 2 - 3 | [76%] บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
15:00 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 2 - 1 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 1-0 |
15:00 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 2 - 3 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 2-2 |
15:30 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 2 - 2 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 0-1 |
15:35 | สปิริต เอฟซี | 0 - 0 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
19:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 2 - 1 | เอฟซี ฮีบาร์ | 2-1 |
21:00 | สปาร์ตัก วาร์นา | 0 - 1 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1 - 1 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0-1 |
14:00 | เอฟซี อันยาง | 3 - 2 | กิมโป เอฟซี | 2-1 |
16:30 | บูโชน เอฟซี 1995 | 2 - 1 | แทจอน ซิติเซน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
21:00 | เกรทน่า เอฟซี | 1 - 4 | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0 - 1 | เอฮิเมะเอฟซี | 0-0 |
12:00 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 1 - 0 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | โซกอล ออสโตรดา | 2 - 2 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0-1 |
22:00 | เลช พอซนาน 2 | 3 - 0 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 0-0 |
00:00 | จะชนะ สเตล รุสซ์โซว [85%] | 2 - 0 | [51%] วิสลา พูลาเว่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
01:00 | ริโอ คลาโร่ | 0 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0-0 |
06:00 | เซา เบนโต้ | 2 - 2 | โอเอสเต้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | จะชนะ อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี [74%] | 2 - 0 | [60%] มาริเลีย | 0-0 |
01:00 | กาปิ วาเรียโน | 2 - 0 | โนโรเอสเต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
12:00 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 5 - 2 | อคาเซีย ริดจ์ | 0-0 |
14:00 | เดอะ แกป บีพีแอล | รอ | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | |
15:00 | เวสต์เทิร์นสปิริท | รอ | เมาท์ กราเวท | |
15:00 | ทูวอง | 0 - 3 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
10:00 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 8 - 0 | ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) | 3-0 |
12:00 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 2 - 1 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 2-1 |
12:00 | เปเรซ(ยู20) | 3 - 1 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 2 - 2 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
16:00 | เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) | 0 - 2 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | 0-0 |
16:00 | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) | 4 - 1 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) | 0-0 |
16:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | 2 - 1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) | 0-0 |
16:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) | 3 - 0 | ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) | 0-0 |
16:00 | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | 4 - 0 | รอสต็อก ยู17 | 0-0 |
16:00 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) | 1 - 1 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | 0-0 |
16:00 | โคโลญจน์ (ยู 17) | 0 - 1 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) | 0-0 |
17:30 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | 4 - 0 | เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) | 0-0 |
18:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 4 - 3 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) | 0-0 |
18:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | 2 - 1 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) | 0-0 |
18:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) | 0 - 3 | เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | เรอัล เอวิเลส | 1 - 0 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 0-0 |
22:00 | เอดี ซานฮวน | 1 - 1 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 0-1 |
22:00 | บูร์โกส เปอเมซาส | 2 - 3 | ซีดี โตรเปโซน | 0-3 |
22:00 | เปน่า สปอร์ต | 1 - 2 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 1-2 |
22:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0 - 3 | โอซาซูน่า บี | 0-2 |
22:59 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1 - 2 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 0-1 |
22:59 | ยูดี ออร์ซิร่า | 2 - 2 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 1-2 |
00:30 | ยูดี เลบานเต้ บี | 1 - 1 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
15:00 | ตูลูส (ยู 19) | รอ | นีซ (ยู 19) | |
20:00 | จะชนะ แบรสต์(ยู 19) [85%] | 1 - 1 | [52%] แรนส์(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | น็องต์(ยู 19) | 3 - 1 | ตูร์(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | 4 - 2 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | 1-2 |
16:00 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | 4 - 1 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) | 0 - 3 | ชาลเก้ 04 (ยู 19) | 0-2 |
17:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 1 - 1 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | 1-0 |
17:30 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | 3 - 0 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | มักเดเบิร์ก(ยู 19) | 4 - 0 | ชามนิตเซอร์(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 6 - 1 | อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | 3-0 |
18:00 | พาเดอร์บอร์น(ยู 19) | 0 - 0 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 0-0 |
18:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) | 1 - 2 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 1-0 |
19:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 1 - 0 | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) | 2 - 1 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 [65%] | 0 - 0 | [74%] เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน จะชนะ | 0-0 |
18:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 1 - 1 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 0-0 |
18:30 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ [60%] | 0 - 1 | [79%] วีเอสจี อัลท์ไลนิค จะชนะ | 0-0 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 1 - 4 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 0-2 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 1 - 1 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 0-1 |
19:00 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 3 - 0 | บอนเนอร์ | 2-0 |
19:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 1 - 1 | ไวเด้นบรูค | 0-0 |
19:00 | วีกเบอร์ก บีค | 1 - 0 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 0-0 |
19:00 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 4 - 0 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 1-0 |
19:00 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 2 - 2 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 1-2 |
19:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 3 - 2 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 2-2 |
19:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ [68%] | 0 - 0 | [70%] เฮสเซ่น คาสเซล | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
19:05 | ชามนิตเซอร์ | 1 - 3 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0-1 |
20:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 1 - 1 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 0-1 |
20:00 | บีเอสวี เรห์เด้น | 5 - 0 | ซังค์ เพาลี 2 | 2-0 |
20:00 | โอเบิร์นนูแลนด์ | 2 - 2 | อัลโตน่า 93 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | เอฟซี เบอเกอรัก | 2 - 0 | เอฟซี น็องต์ บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 0 - 5 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 0-2 |
15:00 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 1 - 0 | ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา | 0-0 |
15:00 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 3 - 0 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 0-0 |
15:00 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 1 - 3 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | รอ | ลูกาโน่(ยู21) | |
20:00 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | 0 - 2 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 0-2 |
20:00 | เบลลินโซนา | 3 - 0 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 0-0 |
22:00 | สตาเด้ นยอนเนียส | 3 - 3 | เอสซี แชม | 1-3 |
22:30 | เวอแวสปอร์ต | 3 - 1 | เมแร็ง | 2-1 |
01:00 | บาเดน | 2 - 0 | เอฟซี ทุคเกน | 1-0 |
01:00 | เอฟซี กอสเซา | 0 - 0 | เอฟซี ลินท์ 04 | 0-0 |
01:00 | ทาลวิล | 1 - 1 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
20:00 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 4 - 0 | เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า | 3-0 |
20:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 2 - 0 | เอสวี วาลส์-กรูนัว | 1-0 |
21:00 | ยูเอสเค อานิฟ | 1 - 1 | เอสวี คูเคิล | 1-0 |
21:00 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 1 - 2 | เอสวี เซเคอเคน | 1-1 |
22:00 | เอสวีจี ไรชีเนา | 4 - 1 | เอสวี ฮอลล์ | 1-0 |
22:00 | เอสวี อินส์บรุค | 2 - 6 | คุฟซไตน์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 1 - 2 | เอฟเค 2000 | 0-1 |
19:00 | บราแบรนด์ [62%] | 3 - 3 | [77%] บี 93 โคเปนเฮเกน จะชนะ | 1-1 |
19:00 | มิดเดลฟาร์ท | 1 - 3 | โคลดิ้ง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
20:00 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 0 - 1 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | คิมกี้(สำรอง) | 1 - 1 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 0-0 |
18:00 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0 - 3 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0-0 |
20:00 | เอฟซี มูรอม | 2 - 0 | เอฟซี โอดินต์โซโว | 0-0 |
20:00 | โรดิน่ามอสควา | 2 - 2 | โซโคล ซาลาตอฟ | 1-1 |
22:00 | มอร์โด้เวีย ซารานสค์ | 0 - 2 | ซัลยุต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | 2 - 0 | คิรูน่า เอฟเอฟ | 0-0 |
18:30 | เอฟบีเค บอลข่าน | 1 - 0 | อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | 0-0 |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | 6 - 0 | วาร์มโบลเอฟซี | 2-0 |
19:00 | ออนซาล่า บีเค | 0 - 1 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ อันเจเรด บีเค [84%] | 0 - 1 | [59%] นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 0-1 |
19:00 | อโครโพลิส ไอเอฟ | 0 - 28 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 0-13 |
19:00 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 1 - 1 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 1-0 |
19:00 | สเมดบี้ เอไอเอส | 3 - 0 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 3-0 |
19:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 2 - 1 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 0-1 |
21:00 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 3 - 1 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1 |
||||
02:30 | คุยอาบา | 4 - 0 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
01:50 | อีตาบายานา | 1 - 0 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
10:30 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 0 - 4 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 0-1 |
12:30 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 1 - 1 | โฮบาร์ต ใต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
02:00 | จะชนะ บราซิลเลียนเซ่ [77%] | 2 - 1 | [60%] เซียลันเดีย ดีเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 3 - 1 | เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 2 - 1 | บานดาริ | 2-0 |
19:00 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 4 - 0 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 1-0 |
19:00 | วาซิโต้ เอฟซี | 1 - 2 | กอร์ มาเฮีย | 1-1 |
19:00 | ทัสเคอร์ | 1 - 1 | เคซีบี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
05:30 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 4 - 0 | เอฟซี ทูซอน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
22:00 | อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | 2 - 0 | ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด | 2-0 |
22:00 | นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา | 1 - 2 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
09:45 | เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) | 3 - 0 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
09:10 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 0 - 1 | เซาท์แอดิเลด(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
20:00 | จะชนะ เซอโร่ มอนเตวิเดโอ [75%] | 1 - 0 | [58%] ซีเอ แอตเทนาส | 1-0 |
02:00 | วิลล่า เอสปาโนลา | 1 - 2 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
18:00 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 1 - 0 | ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) | 0-0 |
20:00 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | 1 - 5 | แอตแลนติส (ยู 20) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0 - 1 | เทาโร เอฟซี | 0-0 |
06:00 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 1 - 2 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:45 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 4 - 0 | เวลลิงตัน ยูไนเต็ด | 1-0 |
09:00 | เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ | รอ | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | ปทุมธานี ยูไนเต็ด | 1 - 2 | กระบี่ เอฟซี | 1-1 |
15:30 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 0 - 0 | สระบุรี เอฟซี | 0-0 |
16:00 | นครศรีธรรมราช เอฟซี | 5 - 1 | บางกอก เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
03:00 | ทรูจิลลานอส | 2 - 0 | รอยัลฟูเอนเตลา | 2-0 |
03:00 | ยูเรนา เอสซี | 2 - 1 | ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
09:00 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 2 - 3 | เบย์โอลิมปิก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | เควีเค ไทอ์เนน | 0 - 0 | เคเอสเค ไฮสท์ | 0-0 |
01:00 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | 0 - 0 | เดสเซล สปอร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
22:30 | ยูเอสซี คิตะ | รอ | เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | โปกอน เซซิน 2 | 4 - 0 | บอลเทค จีเนีย | 1-0 |
21:00 | เคเอสคุทโน | 1 - 3 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | จะชนะ สะเวย์ เรียง เอฟซี [84%] | รอ | [56%] นากาเวิลด์ เอฟซี | |
18:30 | วิสาขเอฟซี | 1 - 2 | เบือง เกต อังกอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
00:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) [68%] | 4 - 2 | [74%] เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
17:50 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 2 - 2 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
18:00 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา | รอ | ฮาเบนเฮาเซอร์ | |
18:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน 3 | 2 - 3 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 1-2 |
19:00 | แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 | 3 - 0 | 1. FC Lok Stendal | 1-0 |
19:00 | วีเอฟซี พลูเอน | 3 - 0 | เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา | 1-0 |
19:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 | 1 - 1 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 0-0 |
19:00 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 3 - 1 | เอฟวี เดียฟเฟลน | 0-1 |
19:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | รอ | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | |
20:00 | เอฟซี ฮาเนา 93 | รอ | บาด วิลเบล | |
20:30 | ทูเอส เมชเทอร์เชียม | รอ | ทียูเอสโคเบลนซ์ | |
21:00 | กอนเซนไฮม์ | รอ | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | |
22:30 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | รอ | เอฟซี คลีฟ | |
01:00 | เอสเฟา ดุทซ์ 05 | 0 - 2 | เฟาเอฟแอล วิชทาล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
07:00 | ซาน มาร์คอส | 2 - 0 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
02:00 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 2 - 0 | คลับ ออโรร่า | 1-0 |
03:00 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 1 - 3 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) | 2 - 1 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 1-1 |
18:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | 2 - 2 | เชลซี(ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
06:00 | จะชนะ ยูเวนตุส มานากัว [84%] | 1 - 1 | [52%] เรอัลมาดริซเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
20:00 | จะชนะ อมาโซน กริมต้า (ญ) [83%] | 3 - 0 | [56%] เมดกิลา (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
10:30 | เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี | 0 - 8 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 0-3 |
10:30 | ลอนเซสตันยูไนเต็ด | 3 - 1 | เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) | 2-1 |
12:30 | โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | 0 - 6 | เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | 0-1 |
12:30 | ลอนเซสตันซิตี้ บี | 3 - 2 | ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | 1 - 1 | นูร์ดวิก | 0-1 |
19:30 | ชีเวนนินเกน | 0 - 2 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 0-1 |
20:00 | จะชนะ โคซัคเค่น บอยส์ [81%] | 2 - 3 | [62%] เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 2-2 |
20:00 | ควิก บอยส์ | 2 - 0 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 0-0 |
20:00 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 5 - 0 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 2-0 |
20:30 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 2 - 0 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 2-0 |
22:59 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 0 - 4 | ทีอีซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | บี 1908 | 1 - 0 | สคอฟโชเว็ด | 0-0 |
18:00 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | 2 - 1 | มาเรียไลน์ | 0-1 |
18:00 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 0 - 4 | โอเคเอส | 0-1 |
19:00 | ยูเนี่ยน | รอ | บรอนชอยจ์ |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:30 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 2 - 2 | อินเตอร์ ซาเปรซิค | 1-1 |
21:30 | รูเดส | 3 - 2 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 1-0 |
22:59 | วาร์เท็กซ์ | 1 - 0 | เอ็นเค โซลิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 2 - 3 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
17:00 | เอฟซี นิตร้า (ญ) | รอ | เอเอส เทรนซิน(ญ) |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า | 5 - 0 | เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า | 0-0 |
21:00 | เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ | 4 - 0 | พาสคานี | 2-0 |
21:00 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | 1 - 1 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | แมนดูราท ซิตี้ | 1 - 1 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 0-1 |
14:00 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | 0 - 1 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 0-0 |
20:00 | เอสพี โดมัญญาโน | 1 - 0 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
16:00 | คอร์โดบา(ญ) | 2 - 1 | ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) | 0-0 |
21:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) | 1 - 1 | ลา โซลานา(ญ) | 1-1 |
22:59 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 2 - 2 | เอลเช่ (ญ) | 1-0 |
00:30 | รีล โอเวียโด (ญ) | 4 - 1 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
02:30 | สปอร์ติโว เพนาโรล | 2 - 2 | เดซามปาราดอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | รอ | เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | |
17:00 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | รอ | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:30 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) | 1 - 2 | มานุส (สมัครเล่น) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
21:00 | มาร์ ติโน | 2 - 2 | วิลาเวอเดินเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 3 - 1 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:30 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 2 - 2 | ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
13:45 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 0 - 0 | เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
22:59 | เดปอร์ติโว กาลี(ญ) | 0 - 4 | อเมริกา เด กาลี (ญ) | 0-1 |
01:00 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) | 3 - 0 | เดปอร์เตส โตลิมา (ญ) | 1-0 |
03:00 | จะชนะ อัตเลติโก ฮุยล่า (ญ) [82%] | 1 - 2 | [54%] ลา อีคูดัด (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | บาเซิล (ญ) | รอ | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | |
23:00 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 5 - 0 | เซนต์ กาลเลิน(ญ) | 4-0 |
01:00 | อีแวร์ดง (ญ) | 0 - 3 | เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
04:00 | นาอัส เอซี | 0 - 1 | แกลเวซ เอซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เซา โฮเซ่ (ญ) | 1 - 6 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | 1 - 4 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:00 | บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) | 3 - 2 | เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เอลพิเดอร์ คาร์ดิทซา (ญ) | 0 - 1 | ตริกาลา 2011(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 0 - 1 | ไทเกรส(ญ) | 0-1 |
01:00 | อัตลาส(ญ) | 3 - 2 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | บียารีล (ยู 19) | 1 - 3 | บาเลนเซีย (ยู 19) | 1-2 |
16:30 | เรอัล เบติส (ยู 19) | 1 - 0 | คาดิส (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | มายอร์กา(ยู 19) | 1 - 3 | ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) | 1-2 |
17:15 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | 0 - 2 | มาลาก้า(ยู 19) | 0-1 |
18:00 | ซีดี มาริโน่ (ยู 19) | 1 - 1 | อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) | 0-1 |
21:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | 2 - 2 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) | 1-1 |
22:15 | ซีอี ยูโรปา(ยู 19) | 1 - 0 | เอสปันญ่อล(ยู 19) | 1-0 |
22:30 | ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19) | 1 - 1 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | นาซิโอนัล (ยู19) | 5 - 1 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 1-0 |
21:00 | บาร์เรียเรนเซ่ ยู19 | 1 - 3 | ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) | 1-2 |
22:00 | แอตเลติโก้ อาร์คอส(ยู19) | 1 - 3 | เมียเรอเลนเซ่(ยู19) | 0-1 |
22:00 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 5 - 0 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | 2-0 |
22:00 | ไลซอส(ยู 19) | 0 - 0 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 3 - 1 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 1-0 |
22:00 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 3 - 1 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 0-0 |
22:00 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 4 - 0 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 2-0 |
22:00 | วิเซล่า (ยู 19) | 1 - 1 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | 3 - 1 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | 3-0 |
22:00 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | 1 - 1 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 0-1 |
01:30 | จะชนะ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) [87%] | 3 - 1 | [48%] ริโอ อาฟ(ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | เซา โฮเซ่ มา | 0 - 0 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 1 - 0 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 0-0 |
16:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 3 - 2 | มิทเชลตัน เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 1 - 0 | วอลซันกูร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:30 | เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล | 2 - 4 | เอสวี ลา ฟาม่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | วิตอเรีย อีเอส | 2 - 0 | เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลีก 3 |
||||
21:30 | เอ็นเค ซาวรัค | 2 - 0 | เอ็นเค ซเรเซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | รัชเดน ไดมอนด์ | 3 - 3 | เลสตัน เอฟซี | 1-1 |
21:00 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 1 - 1 | แทมเวิร์ธ | 0-1 |
21:00 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 1 - 0 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 0-0 |
21:00 | ฮิทชิน ทาวน์ | 3 - 2 | โลเวสทอฟต์ ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 1 - 2 | นูเนียตัน โบโรห์ | 0-1 |
21:00 | รอยสตัน ทาวน์ | 1 - 2 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 0-2 |
21:00 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 3 - 2 | รูเชล โอลิมปิค | 1-1 |
21:00 | จะชนะ สตัวร์บริดจ์ [74%] | 0 - 1 | [65%] อัลเวเชิร์ช | 0-1 |
21:00 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 2 - 0 | บาร์เวล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:30 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) | 0 - 0 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | มาเลเซีย(ฟุตซอล) | รอ | กัมพูชา (ฟุตซอล) | |
17:00 | ไทย(ฟุตซอล) | รอ | บรูไน(ฟุตซอล) |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:30 | โปโมแรค | 0 - 3 | คริดเวนิกา เอ็นเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | เอเอสเอฟ โบโบ | 0 - 2 | ซาลิ ตาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | มาลากาเตโก(สำรอง) | 0 - 2 | เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) | 0-2 |
02:00 | กัวสตาโตยา(สำรอง) | 2 - 1 | ซานต้าลูเซีย เอฟซี (สำรอง) | 1-1 |
04:00 | เซลาฆู(สำรอง) [71%] | 1 - 5 | [71%] โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 3 - 2 | โซล ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:05 | ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 2 - 0 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ [65%] | 0 - 1 | [70%] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | มาดูเดดา(เยาวชน) | 2 - 1 | โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 | 0-0 |
20:00 | โนว่า อีกูอาคุ(เยาวชน) | รอ | บันกู (ยู 20) | |
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 1 - 2 | วาสโก ( เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | สเปเซีย(เยาวชน) | 1 - 1 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 1-0 |
16:30 | เรจจิน่า(ยู19) [62%] | 1 - 0 | [77%] อัสโคลี่(เยาวชน) จะชนะ | 1-0 |
19:00 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 2 - 2 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) [57%] | 1 - 1 | [81%] ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) จะชนะ | 1-0 |
20:00 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) [71%] | 4 - 2 | [72%] ปาร์ม่า(เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
20:00 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 1 - 0 | ปิซา(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 0 - 0 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 0-0 |
20:00 | เรจเจียนา (ยู 20) | 0 - 2 | โคโม (ยู 20) | 0-0 |
20:00 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 7 - 0 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 3-0 |
20:00 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 2 - 2 | เปรูจา(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
05:00 | พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) | 1 - 1 | ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี [68%] | 1 - 1 | [67%] เรอัลสปอร์ต คลับ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:59 | จะชนะ เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ [76%] | 2 - 1 | [58%] เอฟซี เฟลเกยราส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:30 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 2 - 1 | เซบีย่า แอตเลติโก | 2-0 |
22:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 2 - 0 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1-0 |
22:00 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 1 - 1 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 2 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส | 1-0 |
22:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1 - 2 | เรอัล บายาโดลิด บี | 1-0 |
00:00 | จะชนะ บียาร์เรอัล บี [80%] | 3 - 0 | [55%] อัลเจซีราส | 0-0 |
00:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 2 - 1 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 2-0 |
00:00 | ซาลามังก้า | 2 - 1 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 2 - 0 | เวกัลตา เซนได (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:00 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 1 - 1 | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | 0-1 |
00:00 | ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 | 2 - 2 | มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล | 1-0 |
07:00 | คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า [78%] | 8 - 0 | [100%] คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า จะชนะ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | เอดีซี วีแตร์เบเซ (ยู 19) [70%] | 3 - 3 | [71%] อัลบิโนเลฟเฟ่ (ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 1-3 |
20:00 | เอซี เฟอรัลพิซาโล (ยู 19) | 5 - 1 | เลคโค่(ยู19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 4 - 0 | บริสแบน วูลฟ์ | 2-0 |
15:30 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 3 - 2 | ทารินก้า โรเวอร์ | 0-2 |
15:30 | นอร์ธ สตาร์ | 2 - 1 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | เรอัล โมนาร์ช [65%] | 2 - 2 | [74%] แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์(สำรอง) จะชนะ/เสมอ | 0-0 |