ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | ดันดาล์ค | 2 - 0 | ยูซี ดับลิน | 1-0 |
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส | 0 - 1 | เชลบอร์น | 0-1 |
01:45 | โบฮีเมี่ยนส์ | 1 - 2 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 1-0 |
01:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 1 - 1 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 0-1 |
02:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ [48%] | 0 - 3 | [84%] แชมร็อค โรเวอร์ส จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
02:30 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 2 - 1 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0-1 |
05:00 | ปาโตรนาโต ปารานา | 2 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1-0 |
05:00 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 2 - 2 | ซีเอ ฮูราแคน | 2-1 |
07:30 | บานฟิลด์ [73%] | 0 - 2 | [60%] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส จะชนะ/เสมอ | 0-2 |
07:30 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:45 | จะชนะ เบียรส์ชอทวิลริค [89%] | 1 - 3 | [86%] คลับบรูซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | สตอล เมียเลช [71%] | 1 - 2 | [67%] คราโคเวีย คราคอฟ จะชนะ/เสมอ | 0-2 |
01:30 | สลาสค์ วรอคลาวน์ [49%] | 0 - 1 | [85%] เลช พอซนาน จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | วีบรอก | 2 - 1 | ซอนเดอร์ไจสกี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
01:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 1 - 0 | โคโลญจน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | ดินาโม เดรสเดน | 1 - 2 | ชาลเก้ 04 | 0-1 |
23:30 | อิงโกลสตัดท์ | 3 - 2 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | จะชนะ รูบิน คาซาน [67%] | 2 - 3 | [69%] เอฟเค คิมกี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 1 - 2 | เดน บอสช์ | 0-1 |
01:00 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 3 - 0 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 0-0 |
01:00 | วีวีวี เวนโล | 0 - 5 | เอดีโอ เดน ฮาก | 0-1 |
01:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 1 - 2 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 1-0 |
01:00 | โรด้า เจซี | 2 - 1 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เดอ กราฟสคัป | 1 - 1 | เอ็มเมน | 1-1 |
01:00 | โวเลนดัม | 1 - 2 | เอฟซี ออสส์ | 0-1 |
01:00 | เอ็นเอซี เบรด้า | 0 - 0 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [74%] | 2 - 0 | [69%] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
01:00 | ดอร์เดรชท์ | 0 - 1 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:15 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 3 - 2 | เบนฟิก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0 - 0 | สากัน โตสู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | คิโรน่า | 1 - 0 | มาลาก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0 - 1 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
13:30 | เจีย ดินห์ | 3 - 3 | ด่งท้าป | 0-3 |
15:30 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) [35%] | 0 - 0 | [96%] คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) จะชนะ | 0-0 |
06:30 | เกาะ กรีน เอเอฟซี | 1 - 0 | โนเมดส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
23:30 | ทริงลาฟ คราน | 6 - 0 | ดราว่า | 4-0 |
00:00 | เอ็นเค ครักคา | 2 - 1 | เอ็นเค เครสโก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:30 | อีเวอร์ดอน | 1 - 4 | วาดุซ | 0-3 |
00:30 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 2 - 1 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 0-0 |
01:50 | เอฟซี วิล 1900 [68%] | 3 - 4 | [75%] อารัว จะชนะ | 3-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
21:30 | คราอิโอว่า | 1 - 1 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0-0 |
00:30 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 0 - 2 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | เฟรเดอริเซีย | 2 - 1 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 1-0 |
00:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 4 - 1 | เจมส์เมอบังค์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:30 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 0 - 2 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 0-1 |
23:30 | ลาฟนิทซ์ | 3 - 2 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 2-2 |
23:30 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1 - 0 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 0-0 |
23:30 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 1 - 1 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 1-0 |
01:25 | กราเซอร์ เอเค [60%] | 1 - 0 | [76%] เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:15 | โบแร็ค คาแค็ก | 1 - 0 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1-0 |
23:30 | โคลูบารา | 2 - 2 | มัลโดส ลูการ์นี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 0 - 2 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
01:45 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 1 - 0 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 0-0 |
01:45 | แกลร์นาร์ฟอน | 0 - 3 | เดอะ นิว เซนต์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:00 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 1 - 0 | กีไอร์มอต เอสอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | ลีแอร์ส | 2 - 0 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [58%] | 0 - 1 | [79%] คอร์ก ซิตี้ จะชนะ | 0-1 |
01:45 | แอธโลน ทาวน์ | 1 - 1 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 0-1 |
01:45 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 1 - 0 | โคห์บ รัมเบลอ | 0-0 |
01:45 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | อายร์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 0-1 |
01:45 | กรีน็อค มอร์ตัน [61%] | 1 - 1 | [76%] คิลมาร์น็อค จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
00:00 | จะชนะ ไลซอส [74%] | 0 - 1 | [61%] เปนาฟิลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี [69%] | 3 - 1 | [66%] บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล แอคโค่ | 0 - 0 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 0-0 |
20:00 | จะชนะ มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ [76%] | 3 - 0 | [61%] เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 1-0 |
20:00 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 1 - 2 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 1-2 |
20:00 | ฮาโปเอล ริซอน [72%] | 2 - 2 | [66%] ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอเอสโอ ชเลฟ | 2 - 0 | ยูเอส บิสกรา | 1-0 |
21:00 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 1 - 0 | ปาราดัว เอซี | 0-0 |
21:30 | จะชนะ เอ็มซี แอลเจอร์ [91%] | 0 - 0 | [40%] โอลิมปิก เมเดีย | 0-0 |
21:30 | จะชนะ เอ็นซี มากร้า [72%] | 1 - 0 | [60%] เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 1-0 |
00:00 | เจเอส คาบิลี่ | 1 - 1 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 1 - 1 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:00 | อานซี | 4 - 1 | อาวรองเช่ | 3-0 |
00:00 | บูโลญจน์ [72%] | 1 - 0 | [63%] เซเต้ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
00:00 | เอฟซี แซมบี [61%] | 0 - 2 | [75%] ชาโตรูซ์ จะชนะ | 0-0 |
00:00 | อูแอส กงการ์กโน่ | 1 - 1 | บรูค พีรอนนาส | 1-1 |
00:00 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 2 - 1 | เลอ ม็องส์ | 2-1 |
00:00 | เรด สตาร์ 93 | 1 - 1 | เกรไตล์ | 0-0 |
00:00 | จะชนะ วิลเลฟรองเช [85%] | 3 - 2 | [48%] โชเลท เอสโอ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
21:00 | ริก้า เอฟซี | 2 - 0 | ซูเปอร์โนวา | 2-0 |
22:00 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 0 - 2 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 5 - 0 | เลียตาว่า โจนาว่า | 2-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 2 - 2 | โคโรน่า คีลเซ่ | 0-0 |
01:30 | จะชนะ ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [71%] | 1 - 1 | [67%] เอลเคเอสลอดซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
00:00 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 2 - 3 | เอชไอเอฟเค 2 | 2-1 |
00:00 | ทูลอน ทีเอสโต | 0 - 0 | โปซีท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
22:59 | โฮโรย่า เอซี(N) | 1 - 1 | อามาซูลู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | ซีเอ เรนติสตัส | 0 - 0 | ซีเอ เพนาโรล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:15 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 4 - 1 | เดป.ซาน มาร์ติน | 1-1 |
03:30 | อินติกัส เดปอร์เตส | 3 - 2 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
07:40 | ลา อีคูดัด | 0 - 0 | เดปอร์ติโว กาลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
00:00 | โรสกิลด์ | 4 - 0 | วอนลอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
19:30 | นาซซาจี้ มาซานดาราน [60%] | 0 - 2 | [65%] ฟูแลด ครูเซสตัน จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
20:30 | ซาแนท นาฟ [41%] | 2 - 4 | [84%] เซปาฮัน จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:59 | เบอโน่ | 1 - 0 | ไพรบราม | 1-0 |
22:59 | จะชนะ โอปาว่า [84%] | 1 - 0 | [53%] วิโซซิน่า จิคลาวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์ |
||||
22:59 | มาคาส ทุลคาล์ม | 2 - 4 | ฮิลาล อัล คูดส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | เอฟเค โคซิค | 0 - 0 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:59 | จะชนะ เอฟเค เวเลซ [70%] | 1 - 0 | [64%] เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:59 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0 - 3 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 2 - 0 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 0-0 |
07:15 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 2 - 1 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 0 - 0 | การาโบโบ เอฟซี | 0-0 |
04:15 | ซาโมร่า บารินาส | 1 - 1 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 0-1 |
06:30 | จะชนะ เดปอร์ติโบ ลา กัวรา [75%] | 1 - 1 | [61%] เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
03:30 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 1 - 3 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1-0 |
06:30 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 2 - 1 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
07:00 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0 - 0 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 0-0 |
07:10 | จะชนะ เบลกราโน่ [82%] | 2 - 1 | [53%] ออล บอยส์ | 0-0 |
07:30 | กิมนาเซีย จูจุย | 1 - 1 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
15:30 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 0 - 4 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 0-3 |
15:30 | เมลเบิร์น ไนท์ | 3 - 0 | ฮูม ซิตี้ | 0-0 |
16:30 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 3 - 0 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
00:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) [68%] | 3 - 1 | [74%] เอไอเคโซลน่า (ญ) จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 1 - 2 | ลาส เวกัส ไลท์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต อิมมิเรต คัพ |
||||
21:15 | ไคตัน | 2 - 2 | ยาร์มุค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
16:00 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 0 - 4 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 0-2 |
17:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 4 - 1 | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) | 0-1 |
18:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 1 - 0 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 1 - 3 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 1-1 |
20:30 | จะชนะ เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) [81%] | 0 - 1 | [58%] สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:30 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 1 - 3 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:30 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 0 - 0 | จิคาราล เซอร์โคบา | 0-0 |
07:15 | อลาจูเรนเซ่ | 0 - 2 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
00:30 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 2 - 0 | ซโวลเล่ (ญ) | 0-0 |
00:30 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 1 - 0 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 0-0 |
00:30 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 0 - 5 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
05:00 | นาซิอองนาล โปโตซี | 2 - 1 | ออโรร่า | 0-1 |
07:30 | จะชนะ บลูมมิ่ง [83%] | 1 - 0 | [53%] อัลเวย์เรดดี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า [68%] | 1 - 2 | [70%] บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
15:15 | จะชนะ เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส [81%] | 2 - 0 | [58%] เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
14:20 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 2 - 0 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
21:00 | วาเลเรนก้า (ยู 19) | 5 - 2 | โบโด กลิมท์ (ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 0 - 4 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:00 | เอสซี ซนอย์โม | 2 - 1 | ซลิน 2 | 0-1 |
22:00 | โอโตรโควิซ | 2 - 1 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
22:59 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 0 - 4 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:40 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 3 - 0 | อัล-จีล(เยาวชน) | 2-0 |
19:55 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | 2 - 0 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | 2 - 0 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | 1-0 |
20:10 | อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) | 0 - 0 | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | 0-0 |
20:20 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 2 - 1 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | 1-0 |
20:25 | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) | 0 - 2 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ คัพ |
||||
01:45 | คลิฟตันวิลล์ | 1 - 2 | ครูซาเดอร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
18:35 | อิซาว์ลเอฟซี | 1 - 2 | โกคูลัม เคราล่า เอฟซี | 0-0 |
21:35 | เนโรกา เอฟซี | 2 - 4 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 3 - 0 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 1-0 |
20:30 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 1 - 2 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 0-1 |
21:00 | ปัคตากอร์ | 1 - 0 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
15:30 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 7 - 0 | ฮาโปเอล อิกซาล | 5-0 |
16:00 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 5 - 0 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 3-0 |
17:30 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 3 - 0 | บีไน ไอลัท | 1-0 |
17:45 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 7 - 1 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 2-0 |
17:45 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 0 - 2 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 0-1 |
17:45 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 0 - 0 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 0-0 |
17:45 | เอฟซี ดิโมนา [73%] | 0 - 3 | [65%] ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
17:45 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 5 - 0 | มัคคาบี้ ชารายิม | 3-0 |
18:30 | มัคคาบิ ทามร่า | 1 - 1 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0-1 |
18:30 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 1 - 0 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 0-0 |
19:00 | จะชนะ ไอโรนี่ เนเชอร์ [75%] | 1 - 1 | [61%] ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 1-0 |
19:00 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 1 - 3 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 0-1 |
19:00 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 1 - 3 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 0-1 |
19:00 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี [71%] | 3 - 1 | [66%] ฮาโปเอล คัวแคบ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
19:00 | รูบิ ชาปิร่า | 1 - 3 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 0-0 |
19:15 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 1 - 2 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
19:00 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | 2 - 1 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 1-1 |
21:30 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 0 - 4 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 0-2 |
22:00 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | 1 - 1 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
07:00 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 1 - 1 | แทมปิโก มาเดโร | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
21:00 | โวลิน ลุตส์ค | รอ | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | เอครานาส | 2 - 0 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิ U19 |
||||
20:45 | ดิบบา อัล-ฟูไจราห์(ยู19) | 5 - 0 | อัล อิตติฮัด คัลบา(ยู 19) | 3-0 |
20:50 | อัจมาน เอสซีซี (ยู 19) | 0 - 0 | ชาร์จาห์เอสซีซี(ยู 19) | 0-0 |
20:50 | อัลฮัมริยา (ยู 19) | 2 - 1 | อัล โอรูบา (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | รีล คิงส์ | 2 - 1 | ฟรี สเตท สตาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 3 - 0 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 1-0 |
06:35 | อิตูไซย์โง | 1 - 3 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ยูเนี่ยน วิเอร่า | 0 - 1 | ลาส พัลมาส ซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | 3 - 2 | ยูเอสเอ็ม อุจดา | 2-2 |
22:30 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน | 2 - 1 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
22:00 | ซาน กวานน์ เอฟซี | 2 - 2 | แพมเบิร์คแอทลีต้า | 2-0 |
01:15 | สวีอิยูไนเต็ด | 2 - 1 | มาร์ซา | 1-1 |
01:30 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 2 - 0 | เซนต์.จอร์จ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
02:15 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 1 - 2 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
16:00 | จะชนะ เมโทรสตาร์ เอสซี [74%] | 1 - 1 | [68%] อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 1-0 |
16:45 | จะชนะ โครย์ดอน คิงส์ [84%] | 0 - 0 | [57%] เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
22:59 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | 2 - 0 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | 0-0 |
00:00 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | 4 - 0 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | 0-0 |
01:00 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | 3 - 2 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 0-0 |
01:00 | เวเจิล(ยู 17) | รอ | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ราชนาวีสโมสร [58%] | 3 - 0 | [79%] ขอนแก่น เอฟซี จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | โลแกน ไลท์นิ่ง [70%] | 1 - 0 | [74%] โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
16:30 | มอร์แลนด์ เซบราส | 2 - 0 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
03:00 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 2 - 2 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 1-1 |
05:15 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 2 - 1 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:15 | ไออาร์ เรกยะวิก | 3 - 0 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
17:30 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | 7 - 0 | โกเมล(W) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
18:00 | ซามเตรเดีย | 3 - 1 | ชักดิดี้ | 1-0 |
18:00 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 3 - 2 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 0-1 |
18:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1 - 2 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
01:00 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 0 - 0 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | โซรัซ FK อูลกัช | 3 - 2 | ชูตัน กูซาร์ | 2-1 |
18:00 | ซามิน | 1 - 2 | ทูรัน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
05:30 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 2 - 0 | ลาเนรอส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
23:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 2 - 1 | มินยอร์ เพอร์นิค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
20:05 | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า | 2 - 0 | สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 4 - 2 | คลับบรูซ(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 1 - 2 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 1-1 |
00:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 3 - 0 | วีเอฟบีเออร์บัค | 1-0 |
00:00 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 1 - 3 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 1-2 |
00:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 0 - 3 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 0-1 |
00:00 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ [53%] | 0 - 1 | [82%] เอสเอสวีอูล์ม 1846 จะชนะ | 0-0 |
00:00 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 1 - 2 | โอลเดนเบอร์ก | 1-0 |
00:30 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 2 - 0 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
23:30 | ยูนิออน กรูเทน | 2 - 1 | วอคลามาร์ค | 2-1 |
00:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ [72%] | 3 - 3 | [73%] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | แพ้ชนะ 50/50 3-2 |
00:00 | เอสซี คาลสดอฟ | 2 - 1 | เอสซี ไวซ์ | 0-1 |
00:00 | เอสเฟา รีด บี | 1 - 1 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี เวลส์ | 1 - 0 | ซานตาอานา | 0-0 |
00:00 | น็อยซีเดิล | 1 - 0 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) | 0-0 |
00:00 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 1 - 1 | เอสวี โกรดิก | 0-1 |
00:30 | เอสซี ชวาส | 0 - 2 | คิทซ์บูเฮล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
00:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 0 - 0 | เอบี โคเปนฮาเกน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | อัสซีริสก้า บีเค | 0 - 2 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
15:45 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 4 - 0 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 3-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
14:45 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 2 - 2 | เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
07:30 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) | 1 - 3 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:09 | เคเอซี 1909 | 2 - 2 | เอสวี เลนดอร์ฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
01:00 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 2 - 2 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
16:30 | เปรสตัน ไลออนส์ | 5 - 0 | จีลอง เอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | น็อตตินเก้น | 2 - 5 | ฟอร์ซไฮม์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
04:00 | ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด [69%] | 2 - 0 | [68%] ซีดี บาริโอเม็กซิโก | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 1 - 4 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) | 1-2 |
01:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 3 - 0 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 2-0 |
01:00 | จะชนะ นอริช ซิตี้ (ยู 23) [82%] | 1 - 1 | [58%] ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | 0-1 |
01:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) | 1 - 0 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) | 1-0 |
01:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | 4 - 2 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 2-0 |
01:00 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 1 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | จะชนะ มิลล์วอลล์(ยู 23) [73%] | 1 - 0 | [70%] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:45 | สโคฟ วันเดอเรอร์ | 1 - 3 | มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 1 - 1 | รูวู ชูตติ้ง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 1 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 0-1 |
19:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 2 - 0 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 1-0 |
21:00 | ติเกร (สำรอง) | 1 - 3 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 1-1 |
21:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 2 - 1 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ | 1 - 2 | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:30 | เอฟเค โมอิก บากู [75%] | 0 - 0 | [67%] ซาบาห์ 2 | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
17:30 | ตูราน โตวูซ [59%] | 2 - 2 | [80%] คาราบัค 2 จะชนะ | 1-1 |
18:00 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 2 - 0 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 0-0 |
18:00 | เคชล่าเอฟเค 2 | 2 - 0 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 3 - 0 | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:30 | มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) | 0 - 2 | เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
10:00 | คลับ ลีออน (ญ) | 2 - 3 | ครูซ อซูล(ญ) | 1-1 |
10:00 | ซานโตส ลากูน่า(ญ) | 0 - 0 | พูอีบลา(ญ) | 0-0 |
04:45 | จะชนะ คลับ อเมริกา (ญ) [95%] | 2 - 1 | [41%] ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 2-0 |
06:00 | เกเรตาโร(ญ) | 0 - 2 | ตีฮัวนา (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:00 | เอสวีบริแทนเนีย | 6 - 2 | สปอร์ต คลับยูไนเต็ด | 4-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:30 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 | 0 - 6 | เคไอ คลากสวิก 2 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:45 | เนกรีเซมบีลัน(ยู 19) [67%] | 2 - 0 | [76%] มะละกา ยูไนเต็ด (ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
15:45 | ปูเลาปีนัง(ยู 19) | 0 - 1 | เตรังกานู(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | จะชนะ เซอลาโงร์ เอฟเอ (ยู 19) [84%] | 0 - 1 | [51%] ยูไอทีเอ็ม เอฟซี (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | อาแฟน ลิโด้ | 0 - 1 | ลันวิท เมเจอร์ | 0-0 |
01:30 | อัมมันฟอร์ด | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยสวอนซี | 0-0 |
01:30 | กอยเตร ยูไนเต็ค | 3 - 1 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | 1-0 |
01:30 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 2 - 1 | เกรสฟอร์ดแอธเลติก | 1-0 |
01:30 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 1 - 0 | ลานดูเนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) | 1 - 1 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | 0-1 |
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) | 3 - 0 | เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | อัลแวร์กา | 2 - 0 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | คาสเตลล่อน | 0 - 0 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0-0 |
02:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:15 | อัลบานี ครีก | 5 - 2 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 1-0 |