ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:00 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 1 - 0 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 0-0 |
03:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 1 - 3 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 1-1 |
05:15 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1 - 3 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 1-0 |
05:15 | ซาร์เมียนโต้ | 2 - 2 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 0-1 |
07:30 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0 - 1 | ซาน ลอเรนโซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:59 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 0 - 0 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 0-0 |
22:59 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 2 - 0 | เอสวี รีด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
22:15 | เมเชเลน | 2 - 2 | ชาเลอร์รัว | 2-0 |
00:30 | ซูลเต้ วาเรเกม | 3 - 0 | เคเอเอส ยูเปน | 1-0 |
00:30 | จะชนะ เซอร์เคอร์ บรูซ [80%] | 2 - 0 | [58%] คอร์ไทรจ์ | 0-0 |
02:45 | ออสเทนเด้ | 1 - 3 | คลับบรูซ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
21:00 | วอร์ต้า พอซแนน | 2 - 1 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1-1 |
23:30 | ปิแอส กลิวิส | 1 - 0 | เลเชีย กอเดนซ์ | 0-0 |
02:00 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1 - 1 | โปกอน เซซิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 1 - 1 | บาเยิร์น มิวนิค | 1-1 |
21:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 1 - 1 | สตุ๊ตการ์ต | 1-0 |
21:30 | ไฟร์บวร์ก | 3 - 2 | โวล์ฟสบวร์ก | 2-0 |
00:30 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 2 - 0 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | ดินาโม เดรสเดน | 1 - 1 | ซังค์ เพาลี | 1-1 |
19:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 1 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0-1 |
02:30 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 2 - 1 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี อูฟา | 0 - 0 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-0 |
20:30 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 1 - 4 | ดินาโม มอสโก | 1-1 |
22:59 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 1 - 2 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:59 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 0 - 0 | นีซ | 0-0 |
03:00 | ทรัวส์ | 1 - 0 | น็องต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อฌักซิโอ้ | 0 - 1 | บาสเตีย | 0-1 |
21:00 | เอเจ โอแซร์ | 3 - 2 | โซโชซ์ | 2-1 |
01:00 | ก็อง | 4 - 1 | ตูลูส | 2-0 |
01:00 | เกรอน็อบล์ | 0 - 0 | โรเดซ อเวรอน | 0-0 |
01:00 | เลอ อาฟร์ | 0 - 1 | นีมส์ | 0-1 |
01:00 | วาล็องเซียนส์ | 0 - 0 | ดิฌง | 0-0 |
01:00 | แก็งก็อง | 1 - 1 | เกววีลย์ อูแอส | 1-1 |
01:00 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 1 - 0 | ปัว เอฟซี | 1-0 |
01:00 | ปารีส เอฟซี | 2 - 0 | ชามัวร์ นิออร์ท | 1-0 |
01:20 | อาเมียงส์ | 1 - 0 | น็องซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 1-0 |
14:30 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [67%] | 1 - 1 | [70%] โปฮัง สตีลเลอร์ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
22:30 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 1 - 0 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0-0 |
00:45 | โกรนิงเก้น | 4 - 3 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 2-3 |
03:00 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 0 - 0 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
01:10 | จะชนะ นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [88%] | 4 - 1 | [46%] มอนทรีออล อิมแพ็ค | 2-0 |
01:30 | โคลัมบัส ครูว์ | 2 - 1 | โตรอนโต้ เอฟซี | 0-1 |
01:30 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 0 - 2 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 0-1 |
03:55 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 3 - 2 | แอลเอ กาแลกซี่ | 2-1 |
06:40 | ฮุสตัน ไดนาโม | 2 - 1 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 1-1 |
07:35 | ดีซี ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ชิคาโก ไฟร์ | 0-1 |
07:35 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 2 - 3 | รีล ซอลต์ เลค | 1-0 |
07:35 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 1 - 2 | เอฟซี ซินซินเนติ | 1-1 |
07:35 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 2 - 0 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:30 | เอสโตริล | 2 - 0 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 1-0 |
22:30 | ฟามาลิเคา | 0 - 0 | ซานตาคลารา | 0-0 |
01:00 | อารัวก้า | 0 - 1 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 0-1 |
03:30 | เบเลเนนส์ | 0 - 0 | เบาวิสต้า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1 - 1 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0-0 |
12:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1 - 3 | เซเรโซ โอซาก้า | 0-1 |
12:00 | จูบิโล อิวาตะ | 1 - 1 | กัมบะ โอซาก้า | 1-0 |
13:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 1 - 1 | เกียวโต แซงก้า | 0-0 |
13:00 | จะชนะ เอฟซี โตเกียว [71%] | 2 - 1 | [64%] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0-0 |
14:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 1 - 0 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1-0 |
15:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 1 - 0 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
00:00 | เอฟซี ซูริค | 0 - 3 | เซนต์ กัลเลน | 0-2 |
02:30 | เอฟซี ซิยง | 0 - 3 | ลูกาโน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | ฮาเตย์สปอร์ | 3 - 0 | คารากูมรัค | 2-0 |
20:00 | คาซิมปาซ่า | 3 - 1 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1-0 |
20:00 | อัลเตย์สปอร์ | 1 - 0 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 1-0 |
22:59 | แทร็บซอนสปอร์ | 4 - 2 | กัซเทป | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | เลบานเต้ | 1 - 1 | เอสปันญ่อล | 0-0 |
22:15 | กรานาดา ซีเอฟ | 0 - 1 | เอลเช่ | 0-1 |
00:30 | บียาร์เรอัล | 1 - 0 | เซลต้า บีโก้ | 0-0 |
03:00 | เกตาเฟ่ | 0 - 0 | บาเลนเซีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:00 | มิรานเดส | 2 - 1 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
00:15 | ลาส พัลมาส | 1 - 3 | คิโรน่า | 1-0 |
00:15 | อัลเมเรีย | 3 - 3 | ซีดี ลูโก้ | 1-1 |
03:00 | มาลาก้า | 0 - 0 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
21:00 | ซาแลร์นิตาน่า | 2 - 2 | ซัสเซาโล่ | 1-2 |
21:00 | สเปเซีย | 2 - 0 | กาญารี่ | 0-0 |
00:00 | ซามพ์โดเรีย | 1 - 3 | ยูเวนตุส | 0-2 |
02:45 | เอซี มิลาน | 1 - 0 | เอ็มโปลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 3 - 0 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 2-0 |
22:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 2 - 1 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0 - 0 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [81%] | 0 - 2 | [54%] แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ พอร์ทเวล [79%] | 4 - 1 | [55%] คราวเลย์ ทาวน์ | 2-1 |
22:00 | โรชเดล | 0 - 0 | บาร์โรว์ | 0-0 |
22:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 1 - 3 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0 - 2 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0-0 |
22:00 | สวินดอน ทาวน์ | 1 - 0 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0-0 |
22:00 | วอลซอลล์ | 1 - 0 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
19:30 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [47%] | 0 - 2 | [88%] ลิเวอร์พูล จะชนะ | 0-1 |
22:00 | เบรนท์ฟอร์ด | 2 - 0 | เบิร์นลี่ย์ | 0-0 |
00:30 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 3 - 2 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
19:30 | บาร์นสลีย์ | 1 - 1 | ฟูแล่ม | 1-0 |
22:00 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 2 - 0 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1-0 |
22:00 | มิลล์วอลล์ | 0 - 0 | มิดเดิลสโบรห์ | 0-0 |
22:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0 - 0 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0-0 |
22:00 | แบล็คพูล | 1 - 0 | สวอนซี ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | สโต๊ค ซิตี้ | 1-1 |
22:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 4 - 0 | เร้ดดิ้ง | 1-0 |
22:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0 - 0 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0 - 1 | บริสตอล ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | โคเวนทรี ซิตี้ | 4 - 1 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
22:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 2 - 1 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2-1 |
22:00 | จะชนะ อิปสวิช ทาวน์ [77%] | 0 - 0 | [58%] พอร์ทสมัธ | 0-0 |
22:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0 - 1 | จิลลิ่งแฮม | 0-1 |
22:00 | จะชนะ ซันเดอร์แลนด์ [91%] | 2 - 0 | [40%] ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-0 |
22:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0 - 0 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 3 - 2 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1 - 1 | วีแกน แอธเลติก | 0-0 |
22:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0 - 2 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-1 |
22:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0 - 1 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0-1 |
22:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1 - 2 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 6 - 0 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 4-0 |
22:00 | มอร์แคมบ์ | 1 - 3 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
20:00 | เรจจิน่า | 0 - 1 | เปรูจา | 0-0 |
20:00 | จะชนะ เลชเช่ [75%] | 1 - 1 | [59%] เบรสชา | 1-1 |
20:00 | จะชนะ แตร์นาน่า [81%] | 2 - 0 | [54%] โคเซนซ่า 1914 | 2-0 |
22:15 | มอนซ่า 1912 | 4 - 0 | วิเชนซ่า | 1-0 |
22:15 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1 - 1 | โคโม | 1-0 |
22:15 | โฟรซิโนเน่ | 3 - 0 | อาเลซซานเดรีย | 1-0 |
22:15 | เบเนเวนโต้ | 3 - 1 | โครโตเน่ | 2-1 |
22:15 | สปอล | 1 - 2 | อัสโคลี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ [64%] | รอ | [68%] สมอร์กอน เอฟซี จะชนะ/เสมอ | |
15:00 | เอฟซี มูรอม | รอ | ซนามย่า ทรูด้า | |
17:00 | เอเอสเอ อาร์ฮุส | 1 - 1 | โฮลสเตโบร บีเค | 0-0 |
18:00 | แบรัมเอสเค | 0 - 1 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 0-0 |
18:00 | จะชนะ เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) [87%] | รอ | [54%] อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | |
18:30 | เกเฟล ไอเอฟ | รอ | ไอเอฟเค อุปซอลา | |
19:00 | โนท็อดเด้น เอฟเค | รอ | เฟคเกรอย | |
19:00 | โอเคเอส | รอ | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | |
19:00 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | รอ | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | |
19:00 | เคทีพี ค็อตก้า | 1 - 1 | คูพีเอส | 0-1 |
19:00 | แลนด์สโครน่า | รอ | ออร์ไกร์ท | |
19:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | รอ | อัตซิคเท็นส์ บีเค | |
19:00 | กเจลแซส | รอ | ฟริกก์ | |
19:00 | สตาเบ็ค (ญ) | รอ | โคลบอทน์ | |
19:15 | ลาห์ติ | 3 - 1 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 2-0 |
19:30 | นอร์บี้ ไอเอฟ | รอ | เอฟซีโทรลฮัทตัน | |
20:00 | เฮลซิงบอร์ก | 2 - 1 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 0-1 |
20:00 | จะชนะ สเตรนฮาม ไอเอล [79%] | รอ | [65%] โมลด์ บี | |
20:00 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 3 - 0 | จีเอไอเอส | 1-0 |
20:00 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 2 - 0 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 1-0 |
20:00 | จะชนะ เฟรดริกซ์สตรัด บี [87%] | รอ | [53%] สปินท์ เจลอย | |
21:00 | จะชนะ อีเกอร์ซันด์ ไอเค [89%] | รอ | [51%] โซต้า | |
21:00 | อโวลเนส (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) | |
21:00 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | รอ | สค็อปดี้ เอไอเค | |
21:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | รอ | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | |
22:00 | ฮามคาม | รอ | ทรอมโซ่ ไอแอล | |
22:00 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | รอ | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | |
22:00 | ควิด ฮอลเด้น | 3 - 0 | สตรอมเมน | 2-0 |
22:59 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | รอ | สคีด ออสโล |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
21:00 | คองสวิงเกอร์ | 0 - 2 | ไวกิ้ง เอฟเค | 0-1 |
21:00 | รัวฟอส | 0 - 0 | สตรอมก็อดเซ็ท | 0-0 |
21:00 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 1 - 0 | เอสเค บรานน์ | 0-0 |
21:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 2 - 0 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
19:00 | คัลมาร์ [62%] | 0 - 2 | [75%] เยอร์การ์เด้น จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
02:45 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 4 - 2 | เซนต์ เมียร์เรน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
20:00 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 2 - 0 | แอชดอด เอ็มเอส | 1-0 |
00:00 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 0 - 2 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-2 |
00:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0 - 1 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 2 - 2 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | เอ็นเค เครสโก | รอ | ดราว่า |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:00 | จะชนะ เอฟซี วิล 1900 [73%] | 2 - 0 | [65%] เนอชาแตล ซามักซ์ | 1-0 |
00:00 | เอฟซี ธูน | 2 - 1 | สเตด โลซาน อูชชี | 0-0 |
00:00 | วาดุซ | 3 - 2 | เอสซี เครียนส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ [68%] | 0 - 0 | [63%] คราอิโอว่า จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
01:30 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 3 - 1 | ซีเอส โวลุนทารี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:45 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 0 - 4 | เฮลซิงกอร์ | 0-2 |
20:00 | เจมส์เมอบังค์ | 0 - 1 | เวนด์ซีเซล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
20:30 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 2 - 1 | เอสวี ฮอร์น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
20:30 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 0 - 2 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 0-0 |
22:59 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 1 - 0 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1-0 |
01:00 | คูคาริคกิ สตานคอม | 1 - 1 | บัซคา โทโพลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
17:30 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 1 - 0 | โบเตฟ วราตซา | 1-0 |
20:00 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 2 - 0 | อาร์ดา | 0-0 |
22:30 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0 - 0 | ทแซร์สโค เซโล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เอสเคเอฟซีเรด | 1 - 1 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 1-0 |
21:00 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 0 - 1 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 0-0 |
21:00 | สโลวาน บราติสลาวา | 1 - 1 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 1-0 |
21:00 | เอฟเค เซนิก้า | 2 - 1 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0 - 0 | อิสทรา 1961 พูลา | 0-0 |
00:00 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0 - 0 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
19:45 | เดอะ นิว เซนต์ส | 3 - 3 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0-2 |
21:30 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 2 - 0 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 1-0 |
21:30 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 0 - 2 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 0-0 |
21:30 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 6 - 1 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:30 | เดเบรเซน วีเอสซี [61%] | 1 - 2 | [77%] อูจเปสต์ จะชนะ | 0-2 |
22:59 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 0 - 0 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 0-0 |
01:30 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 1 - 0 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 2 - 2 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 1-1 |
21:00 | ฮราเดตส์กราลอเว | 2 - 1 | ฟาสตาฟ ซลิน | 2-0 |
21:00 | สโลวัคโก้ | 0 - 0 | บานิค ออสตราว่า | 0-0 |
00:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 1 - 0 | เทปลิเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:05 | มอนเทอร์เรย์ | 2 - 1 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 2-0 |
10:05 | เอฟซี ฮัวเรซ | 1 - 2 | อัตลาส | 0-1 |
06:00 | คลับ เลออน | 0 - 3 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | อันคอน่า | 2 - 2 | วิเทอเบเซ่ | 2-0 |
20:30 | คาร์ราเรเซ่ | 2 - 3 | โมเดน่า | 0-1 |
20:30 | ไอโมเลเซ่ | 1 - 1 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-1 |
20:30 | ปิสโทลเซ่ [54%] | 0 - 1 | [81%] เชเซน่า จะชนะ | 0-1 |
20:30 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 1 - 2 | กุบบิโอ | 1-0 |
20:30 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 1 - 0 | เลชโก้ | 0-0 |
23:30 | โอลเบีย | 1 - 2 | เปสคารา | 1-0 |
23:30 | จะชนะ ปอนเทเดร่า [81%] | 1 - 2 | [51%] เฟอร์มาน่า | 0-1 |
23:30 | จะชนะ เตราโม่ [73%] | 0 - 1 | [63%] มอนเตวาชี | 0-1 |
23:30 | วิส เปซาโร | 2 - 1 | กรอสเซโต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:00 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 2 - 1 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 1-1 |
22:00 | อัลทริงแคม | 4 - 0 | อีสต์ไลก์ | 2-0 |
22:00 | คิงส์ ลินน์ | 2 - 3 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
22:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | 3 - 2 | เวย์เม้าท์ | 0-1 |
22:00 | วอคกิ้ง | 1 - 0 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 0 - 2 | กริมสบี้ ทาวน์ | 0-1 |
00:20 | บอร์แฮม วู๊ด | 1 - 1 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 2 - 2 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 1-1 |
22:00 | อินเวอร์เนสส์ | 3 - 0 | อาร์บรอท | 2-0 |
22:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | 2 - 1 | แพททริค ทริสเทล | 0-1 |
22:00 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 0 - 1 | เรธโรเวอร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | โคฟ เรนเจอร์ | 4 - 1 | ไคลด์ | 2-1 |
22:00 | อีสต์ ไฟฟ์ | 2 - 0 | ดัมบาร์ตัน | 1-0 |
22:00 | ฟัลเคิร์ก | 1 - 4 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | ปีเตอร์เฮด | 0 - 1 | มอนโทรส | 0-0 |
22:00 | ควีนส์ ปาร์ค | 1 - 1 | อัลลัว แอทเลติค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 0 - 1 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 0-1 |
22:00 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 0 - 0 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | สแตรนแรร์ | 3 - 0 | คาวเดนบีท | 2-0 |
22:00 | แอนนัน แอธเลติก | 2 - 1 | เอลจิน ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:00 | อมาดอร่า | 1 - 2 | เฟยเรนเซ่ | 1-0 |
21:00 | ริโอ อาฟ | 2 - 0 | เปนาฟิลด์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 2 - 2 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0-0 |
00:00 | อาริส ลิมาสซอล | 2 - 1 | เออีพี ปาฟอส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
22:00 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 0 - 1 | เกล็นโตรัน | 0-1 |
22:00 | จะชนะ เกล็นนาโวน ลูร์กัน [81%] | 2 - 0 | [56%] คาร์ริค แรนเจอร์ส | 0-0 |
22:00 | พอร์ทาดาวน์ | 1 - 0 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:45 | จะชนะ โอลิมเปียกอส โวลัว [69%] | 1 - 0 | [67%] สโกดา ซานธี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
22:00 | บรอมลีย์ | 3 - 1 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 1-1 |
22:00 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 0 - 3 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-3 |
22:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 1 - 1 | ยอร์ค ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
01:00 | อา โซ ซานต้า เอสพี | 1 - 1 | ซานโต อังเดร | 0-0 |
02:00 | กัวรานี่ เอสพี | 2 - 1 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 1-1 |
04:30 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 5 - 0 | ปอนเต เปรตา | 3-0 |
06:30 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 2 - 1 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
02:00 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 0 - 0 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0-0 |
02:00 | จะชนะ ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) [78%] | 1 - 1 | [57%] โวลตา เรดอนดา | 1-0 |
05:30 | บันกู | 0 - 6 | ฟลาเมงโก | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ลีกคัพ |
||||
22:15 | เอฟซี ฮาก้า [64%] | 0 - 0 | [72%] อินเตอร์ ตูร์คู จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | อาร์ซี อาร์บา | 0 - 0 | เจเอส คาบิลี่ | 0-0 |
20:30 | จะชนะ เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ [77%] | 0 - 2 | [55%] เอเอสโอ ชเลฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | รอ | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | |
16:30 | ยัง ไลอ้อนส์ [41%] | รอ | [92%] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี จะชนะ |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
19:00 | ริก้า เอฟซี | 2 - 1 | เอฟเค วัลเมียรา | 1-1 |
21:00 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 2 - 3 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 0 - 1 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 0-1 |
22:00 | ซูดูว่า | 3 - 0 | บันก้า การ์ซได | 2-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
18:40 | ออดราออปอเล [59%] | 1 - 3 | [77%] อาร์ก้า กดิเนีย จะชนะ | 0-3 |
00:00 | เอลเคเอสลอดซ์ | 0 - 2 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 0-1 |
02:30 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 0 - 2 | เมียดิซ เลกนิก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | ทอม ทอมสค์ | 1 - 0 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 1-0 |
16:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 2 - 1 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 1-1 |
18:00 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 1 - 1 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 0-1 |
18:00 | ตอร์ปิโด มอสโก | 2 - 2 | บัลติก้า | 1-0 |
18:00 | เวเลส | 3 - 2 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 2-1 |
19:30 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 0 - 0 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0-0 |
20:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 2 - 0 | โดลโกพรูดนี่ | 2-0 |
20:00 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 0 - 3 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 0-1 |
21:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 1 - 3 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-2 |
22:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1 - 2 | เฟเคิล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส [69%] | 1 - 0 | [69%] เอล อาห์ลี จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
20:00 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 0 - 2 | เอสเปรานซ์ เอสที | 0-0 |
22:59 | โฮโรย่า เอซี [68%] | 2 - 1 | [66%] ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก จะชนะ/เสมอ | 2-1 |
02:00 | อีเอส เซทิฟ | 2 - 0 | อามาซูลู | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:30 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0 - 2 | บอสตัน ริเวอร์ | 0-0 |
05:00 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 0 - 0 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | จะชนะ อลิอันซ่า แอตเลติโก [82%] | 3 - 1 | [54%] เดป.ซาน มาร์ติน | 2-1 |
03:30 | เอฟบีซี เมลการ์ | 1 - 0 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 1-0 |
07:30 | จะชนะ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส [80%] | 1 - 1 | [56%] เซียนเซียโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | จะชนะ ดอมซาเล่ [77%] | 0 - 0 | [63%] รีดอมเลีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | ดาลุ่ม [57%] | รอ | [81%] บีเค เฟรม จะชนะ | |
19:30 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | รอ | นาสบี้ | |
21:00 | บี 73 สลาเกลเซ่ | รอ | โรสกิลด์ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
13:05 | บริสแบน โรว์ | 2 - 1 | เวลริงตัน โฟนิค | 1-0 |
13:05 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 2 - 2 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 2-1 |
15:05 | เพิร์ท กลอรี่ | 0 - 2 | ซิดนีย์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
17:30 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ [52%] | 1 - 1 | [78%] เมส ราฟซานจาน จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
18:30 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 1 - 2 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0-2 |
19:30 | ฟาร์ เซปาซี่ | 0 - 1 | ปาดิสเด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | เวกัลตา เซนได | 3 - 0 | กรุลล่า โมริโอกะ | 1-0 |
12:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1 - 1 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0-1 |
12:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 2 - 2 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 1-1 |
12:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 2 - 3 | เอฟซี เรียวเคียว | 1-1 |
12:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 4 - 1 | โออิตะ ตรินิต้า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
19:30 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1 - 1 | ดูก้า ปรากซ์ | 1-1 |
20:30 | เอสเค ลิเซน | 1 - 3 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 0-1 |
20:30 | โอปาว่า | 3 - 0 | ทริเน็ค | 0-0 |
20:30 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 0 - 2 | อัสติ นาดลาเบม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:50 | อัล ฮาเซม | 0 - 1 | อัล ดาฮัม | 0-1 |
00:45 | อัล อาห์ลี | 3 - 1 | อัล ทาย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
22:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 0 - 0 | ฟาสเลย์ เซลติก | 0-0 |
22:00 | บลายท์ สปราตันส์ | 1 - 3 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0-2 |
22:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 2 - 1 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2-1 |
22:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 2 - 3 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 1-2 |
22:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 2 - 1 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0-1 |
22:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ [52%] | 2 - 4 | [83%] เกทส์เฮด จะชนะ | 1-2 |
22:00 | กุยเซลีย์ | 0 - 1 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 0 - 1 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 0-1 |
22:00 | เลมิงตัน | 0 - 0 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 2 - 1 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
22:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 1 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 0-0 |
22:00 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 4 - 2 | ดาร์ทฟอร์ด | 1-1 |
22:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 2 - 1 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | ดัลลิช แฮมเลต | 0 - 1 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 0-0 |
22:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 3 - 1 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 1-0 |
22:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 4 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 0-3 |
22:00 | สลอค ทาวน์ | 2 - 1 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0 - 1 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 0-0 |
22:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 0 - 0 | เบรนทรี ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 1 - 1 | บาธ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:45 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 0 - 2 | อัล วาเซิ่ล | 0-0 |
23:15 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 0 - 1 | อัล ไอน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:45 | วัลลัซเนีย | 1 - 2 | เอสเค ติรานา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:35 | ซาฮัม | รอ | โซฮาร์ คลับ | |
20:40 | อัล นาห์ด้า | รอ | อัล ซีบ | |
20:45 | ดูฟาร์ | รอ | โอมาน คลับ |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | จะชนะ แฮร์โรว์ โบโร่ [77%] | รอ | [62%] ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | |
22:00 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | รอ | พูล ทาวน์ | |
22:00 | จะชนะ เมโทรโพลิแทน โปลิศ [74%] | รอ | [65%] เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | |
22:00 | เยท ทาวน์ | รอ | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | |
22:00 | ทอนตัน ทาวน์ | รอ | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | |
22:00 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | รอ | วิมบอร์น ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เคเอส บีริซ บอลช์ | รอ | เอฟเค โวร่า |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | รอ | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | |
20:00 | จะชนะ สลาโว วีเซลัด [73%] | รอ | [65%] พาริซอน บาดิจอฟ | |
20:00 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | รอ | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
19:00 | เอฟเค ซาราเยโว | 1 - 1 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 1-0 |
21:00 | เอฟเค เวเลซ | 1 - 2 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
19:30 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0 - 3 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ทรานส์ นาร์ว่า [75%] | 0 - 2 | [63%] ทาร์ตู เจเค มัก | 0-1 |
00:30 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 2 - 0 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | โซล เดอ อเมริกา | 1 - 1 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0-0 |
06:15 | กัวรานี อาซุนซิยง | 3 - 1 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | คาราคาส เอฟซี | 1 - 1 | ซาโมร่า บารินาส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | เอฟเค ชคูปิ | รอ | ราบ็อตนิคกี้ |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 0 - 1 | นูเบลนเซ่ | 0-0 |
04:00 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 0 - 1 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 0-0 |
06:30 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 1 - 0 | ฮัวชิปาโต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:00 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 1 - 1 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 0-0 |
03:00 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1 - 1 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 1-1 |
03:00 | จะชนะ ฟลานเดรีย [71%] | 2 - 1 | [61%] แอดเตริโค ราแฟล่า | 0-1 |
03:00 | คิลเมส | 1 - 1 | ซาคาชิสพาส | 0-0 |
05:05 | เทมเปอร์ลีย์ | 0 - 1 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0-0 |
07:10 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 1 - 0 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
11:00 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี [54%] | 0 - 3 | [85%] พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค จะชนะ | 0-2 |
15:00 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 0 - 2 | อัลโตน่า เมจิค | 0-0 |
15:00 | ฮูม ซิตี้ | 0 - 3 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
20:30 | แก็งก็อง (ญ) [70%] | รอ | [70%] แร็งส์(ญ) | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | รอ | บอร์กโดซ์ (ญ) | |
20:30 | อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) | รอ | โอลิมปิก ลียง (ญ) | |
22:30 | ดีฌง(ญ) | รอ | อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) [48%] | 2 - 4 | [88%] บาเยิร์น มิวนิค (ญ) จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
07:00 | ไมอามี่เอฟซี | 2 - 0 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 1-0 |
07:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 1 - 0 | ทัลซ่า รัฟเนค | 1-0 |
07:00 | เมมฟิส 901 | 0 - 3 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0-1 |
07:30 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 1 - 0 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ |
||||
22:59 | จะชนะ เอล อิสไมลี่ [79%] | 0 - 0 | [58%] เปโตรเจ็ท | 0-0 |
22:59 | เซรามิกา | 2 - 1 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง สวีเดน |
||||
19:30 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | รอ | ลิงโคปิ้ง (ญ) |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ |
||||
21:00 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 0 - 3 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 0-1 |
21:00 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 1 - 0 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | 0-0 |
00:00 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 0 - 0 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0-0 |
02:30 | เรพิด คลับ อวด เซม | 1 - 3 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | รอ | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | |
16:00 | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | รอ | เลช พอซนาน (เยาวชน) | |
18:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | รอ | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | |
18:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | รอ | เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) | |
18:00 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | รอ | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 4 - 2 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 0 - 2 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren |
||||
17:00 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) [59%] | 0 - 0 | [86%] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 1 - 1 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 1-0 |
20:00 | กัดจา ยูไนเต็ด | 1 - 0 | มอลตาเอฟซี | 1-0 |
20:00 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ไซเรนซ์ เอฟซี | 0-1 |
00:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 1 - 4 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก(W) คัพ |
||||
22:00 | จะชนะ นอร์ดเยลลันด์(ญ) [75%] | รอ | [62%] ทิซเตด เอฟซี (ญ) |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
22:00 | จะชนะ บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด [90%] | รอ | [44%] เมอร์สทัมเอฟซี | |
22:00 | จะชนะ โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ [82%] | รอ | [56%] เครย์วันเดอร์เรอร์ส | |
22:00 | โบเวร์ส พิทซี | รอ | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | |
22:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | รอ | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | |
22:00 | โครินเธียน-แคชวลส์ | รอ | เลเธอร์เฮด | |
22:00 | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด [61%] | รอ | [81%] คิงสโตเนียน จะชนะ | |
22:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | รอ | เลเวส | |
22:00 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | รอ | เอนฟิลด์ ทาวน์ | |
22:00 | วอร์ทติ้ง | รอ | มาร์เกต |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
21:30 | เควีเคไทอ์เนน(ญ) | รอ | อาร์เออีซี มงส์(ญ) |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
02:00 | เคไอ แคร๊กสวิก | 1 - 0 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 1-0 |
02:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 1 - 2 | อีบีสเทิลมูล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
06:05 | จะชนะ มาราธอน [73%] | 1 - 1 | [61%] ซีดี วิด้า | 1-1 |
07:00 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 1 - 0 | เรอัลโซเซียดัดโทเคา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
04:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 2 - 1 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 2-0 |
04:30 | โคบาน อิมเพเรียล | 2 - 1 | ซีเอสดี โซโลลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
00:00 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | รอ | บูเรลา(ฟุตซอล) | |
00:00 | เลบันเต(ฟุตซอล) | 1 - 2 | ปัลมา (ฟุตซอล) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 0 - 1 | อัลเวย์เรดดี้ | 0-0 |
07:00 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 1 - 2 | บลูมมิ่ง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
05:30 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 1 - 2 | แอลดียู กีโต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
19:45 | ซาบาลี | 0 - 3 | เคสลา เอฟเค | 0-2 |
22:00 | ซาบาห์ เอฟเค | 0 - 1 | คาราบัค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
11:30 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 2 - 3 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 2 - 0 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 1-0 |
11:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 1 - 2 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 0-1 |
12:00 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 4 - 4 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 1-3 |
13:00 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 1 - 2 | อัลโทน่า เมจิค ยู21 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 0 - 1 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 0-0 |
12:00 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 0 - 0 | ชองจู จิคจิ | 0-0 |
13:00 | กังเนือง ซิตี้ | 2 - 1 | อินชอน โคเรียล | 0-1 |
13:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 2 - 1 | โปชอน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ |
||||
19:00 | เอฟซี โกเมล | 3 - 1 | ดินาโม มินส์ค | 2-1 |
22:59 | ดินาโม เบรสต์ | รอ | เอฟเค วิเท็บส์ค |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
17:00 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 1 - 0 | กาญารี่(เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | นาโปลี(เยาวชน) | 2 - 2 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 1-0 |
21:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 1 - 0 | เจนัว(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20 |
||||
01:00 | เปอร์โตริโก ( ญ ) ยู 20 | รอ | แคนาดา (ญ) ยู20 | |
04:00 | จะชนะ สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 [91%] | รอ | [41%] เม็กซิโก (ญ) ยู 20 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดน Sh คัพ |
||||
19:00 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 0 - 1 | อัล แรมธ่า คลับ | 0-0 |
22:59 | อัล ไฟซาลี | 1 - 1 | ชบับ อลอร์ดอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
20:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0 - 2 | ซาบรุคเค่น | 0-1 |
20:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 3 - 0 | ฮาเวลเซ่ | 1-0 |
20:00 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 2 - 1 | มักเดเบิร์ก | 1-0 |
20:00 | เอสซี เวิร์ล | 1 - 3 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 1-0 |
20:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 2 - 1 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | รอ | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | |
16:15 | เอฟซี ปิเซ็ค | รอ | โลโค ทาวิน | |
16:15 | ยาบโลเนช 2 | รอ | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | |
16:30 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | รอ | บีเนโซว | |
20:30 | เออเฮิสกี้ บรอด [68%] | รอ | [74%] โอโตรโควิซ จะชนะ | |
20:30 | ฟรีเดค-มิสตัค | รอ | บานิค ออสตราว่า 2 | |
21:00 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | รอ | สโลแวน โรซิค |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
22:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 1-1 |
22:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 2 - 1 | แกรนแธม ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 0-1 |
22:00 | บักซ์ตัน เอฟซี | 3 - 0 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 3-0 |
22:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 0 - 0 | ไฮด์ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | มัตล็อค ทาวน์ | 0 - 1 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 0-0 |
22:00 | มอร์เพธ ทาวน์ | 3 - 1 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 1-0 |
22:00 | นานท์วิช ทาวน์ | 2 - 0 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 1-0 |
22:00 | สการ์โบโรห์ | 1 - 1 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 0-1 |
22:00 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก [68%] | 0 - 3 | [73%] แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
22:00 | วิตตัน อัลเบียน | 0 - 2 | ไวท์บี้ ทาว์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:35 | ฮัทต้า คลับ | 1 - 2 | ดูบา อัลฮัสซัน | 0-0 |
20:35 | อัล รัมซ์ | 3 - 4 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 0 - 1 | มหาวิทยาลัยควีนส์ | 0-0 |
22:00 | นิวรี่ ซิตี้ | 4 - 0 | อาดส์ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
20:00 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | รอ | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | |
20:10 | อัล ทาย(เยาวชน) | รอ | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | |
22:30 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | รอ | อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) | |
23:10 | อุฮุด(เยาวชน) | รอ | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | |
23:10 | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) | รอ | อัล-จีล(เยาวชน) | |
23:40 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | รอ | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 2 - 0 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส | 1-0 |
21:00 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 4 - 0 | อินเดียน แอโรว์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | ทันห์ เฮาห์ เอฟซี | 3 - 0 | เอสเอชบี ดานัง | 3-0 |
19:15 | จะชนะ ฮานอย ทีแอนด์ที [86%] | 0 - 0 | [47%] โฮจิมินห์ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
20:00 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 2 - 3 | เอชเค โคปาโวกค์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 4 - 1 | เมทีโอปราก(ยู 19) | 3-1 |
16:30 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 4 - 0 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 1 - 0 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 0 - 1 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 3 - 1 | โอปาว่า (ยู 19) | 3-1 |
17:00 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 3 - 0 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 2-0 |
19:00 | เบอโน่ (ยู 19) | 12 - 1 | ไพรบราม (ยู 19) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
18:30 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | รอ | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | |
19:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | รอ | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | |
19:00 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | รอ | เวเจิล (ยู 19) | |
19:00 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | รอ | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | |
19:00 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | รอ | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | |
19:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | รอ | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | |
19:30 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | รอ | เอสเบิร์ก (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | อาร์ซี คูบา | รอ | ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค | |
20:00 | จะชนะ เอ็มซี ไซดาร์ [77%] | รอ | [56%] จีซี มาสคาร่า | |
20:00 | จะชนะ/เสมอ เอเอส เอน เอ็มลิล่า [69%] | รอ | [62%] ยูเอสเอ็ม อันนาบา | |
20:00 | เอ็มโอ เบไจอา | รอ | เอ็มโอ คอนสแตนติน |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
16:00 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | รอ | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | |
18:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | รอ | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | |
18:00 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | รอ | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | |
18:30 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | รอ | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
03:00 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 1 - 2 | อัล คิว ซา | 0-1 |
03:00 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 1 - 1 | อิตูไซย์โง | 0-1 |
03:00 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 0 - 0 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 0-0 |
03:00 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 2 - 0 | ซีเอ ซาน มิเกล | 0-0 |
03:00 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 1 - 0 | คานัวลาส เอฟซี | 0-0 |
03:00 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0 - 1 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0-0 |
03:00 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 0 - 0 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
21:00 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | รอ | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | |
21:00 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | รอ | เอ็มซี โอราน (ยู21) | |
21:00 | จะชนะ ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) [91%] | รอ | [39%] ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 1 - 1 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี | 1 - 0 | รีโมสตาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:55 | อัล ลิยาช | รอ | อัล บูกาย์รียาห์ | |
20:25 | อัล เอ็นเทซาร์ | รอ | อัล-อราบี(ซาอุฯ) |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | รอ | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | |
18:30 | ลาส พัลมาส ซี | รอ | เตเนริเฟ่ 2 | |
22:00 | อัลคอร์ค่อน บี | รอ | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | |
22:30 | จะชนะ ซีดี บินิสซาเลม [85%] | รอ | [46%] ยูดี รอตเรต โมลินาล | |
22:30 | ลัวเซเตนเซ่ | รอ | ซานราฟาเอล | |
22:30 | จะชนะ สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี [74%] | รอ | [59%] ซีดี ลีอัลตัดท์ | |
22:30 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | รอ | ซีอี เมร์คาดัล | |
22:59 | จะชนะ แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า [86%] | รอ | [47%] ซิวดัด โรดรีโก | |
22:59 | จะชนะ คอนสตานเซีย [86%] | รอ | [47%] ซีอี เฟลานิทซ์ | |
22:59 | ซีเอสดี อาร์ซัว | รอ | โพลโวลีน | |
22:59 | ซีดี ลากุล โอแนค | รอ | ซีดี บาสโคเนีย | |
23:15 | ซีดี พราวิอาโน | รอ | กัวดาล | |
23:15 | โฆเว่ เอสปันญอล | รอ | ชิลลา ซีเอฟ | |
23:30 | ยากิว ซีเอฟ | รอ | โอโยเนซา | |
23:45 | ยูซีดี บูร์ลาเดส | รอ | ซีเอซิลบอลเนโร | |
00:00 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | รอ | เอสซีดี ดูรานโก้ | |
00:00 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | รอ | คลับ มาริโน่ | |
00:15 | ซิลวา เอสดี | รอ | ซีเอฟ โนอาห์ |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
15:04 | ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) | 0 - 0 | เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) | 0-0 |
15:30 | บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) | 0 - 2 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 0-1 |
16:00 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 2 - 0 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 1-0 |
16:50 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 6 - 1 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | 3-0 |
16:55 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 1 - 0 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 1-0 |
17:00 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) [47%] | 2 - 1 | [91%] มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) จะชนะ | 1-0 |
17:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) | 0 - 3 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 0-1 |
17:10 | จะชนะ ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) [74%] | 1 - 0 | [62%] มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) | 1-0 |
18:30 | จะชนะ ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) [90%] | 3 - 0 | [90%] ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
02:00 | จะชนะ อีกาตู ซีอี [79%] | 1 - 1 | [57%] คัวคาเอีย ซีอี | 0-1 |
03:45 | ฟอร์ตาเลซ่า | 2 - 1 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
04:30 | คาสคาเวล พีอาร์ | 0 - 1 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
02:30 | วิลา โนวา | 3 - 1 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
05:00 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 1 - 1 | คัมโบริว เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
01:00 | เวราครูซ พีอี | 1 - 2 | ซัลเกโร เอซี | 0-0 |
02:30 | เนาติโก (พีอี) | 1 - 2 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
02:30 | บราซิล เด เปโลตัส | 1 - 0 | ยูเวนตูเด้ | 1-0 |
02:30 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 2 - 0 | ยาปิรันก้า | 1-0 |
02:30 | อิมอเร่ อาร์เอส | 1 - 0 | เซา หลุยซ์(อาร์เอส) | 0-0 |
02:30 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 1 - 0 | โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
00:00 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 4 - 2 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
02:00 | จะชนะ ทอมเบนเซ่ [85%] | 2 - 0 | [49%] ยูอาร์ที เอ็มจี | 1-0 |
02:30 | เดโมคราต้า | 0 - 1 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-0 |
05:00 | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | 2 - 1 | อเมริกา เอ็มจี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | บาเฮีย บีเอ | 4 - 1 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series |
||||
18:15 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 4 - 0 | เพิร์ธ เอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
02:00 | โบตาโฟโก้ พีบี | 1 - 0 | ออโต้ เอสปอร์เต้ คลับ พีบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
17:00 | มาร์ซา | 1 - 0 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 0-0 |
20:00 | เครนดิ | 1 - 1 | สวีอิยูไนเต็ด | 1-1 |
00:00 | มกับบา เอฟซี | 4 - 1 | เซนต์.จอร์จ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
21:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 2 - 1 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) | 1-1 |
22:00 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 7 - 0 | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
11:00 | โครย์ดอน คิงส์ | 1 - 2 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 0-0 |
11:30 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 2 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 0-1 |
11:30 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 5 - 2 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 2-2 |
11:30 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 2 - 3 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 1-0 |
13:30 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 1 - 1 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 1-1 |
15:30 | จะชนะ อดิไลเด้ โอลิมปิค [84%] | 2 - 2 | [56%] เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
17:00 | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | รอ | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | |
17:00 | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | รอ | เอฟซี นิตร้า(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 1 - 3 | เมืองกาญจน์เอฟซี | 0-1 |
18:00 | ระนอง เอฟซี [57%] | 1 - 0 | [81%] แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
19:00 | อยุธยายูไนเต็ด | 1 - 1 | อุดรธานี | 0-0 |
19:00 | สุโขทัย เอฟซี | 2 - 1 | ลำปาง เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | จะชนะ ชีรัค [89%] | 2 - 0 | [50%] พิวนิค บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 1-1 |
15:30 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 1 - 2 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
17:20 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 2 - 2 | วาปรุส แปร์นู(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
21:00 | เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) | 0 - 0 | เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกคัพ |
||||
18:00 | จะชนะ ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี [86%] | รอ | [51%] อุทัยธานี ฟอเรสท์ |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 1 - 1 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 1 - 3 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-3 |
00:30 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 3 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | รอ | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | |
19:00 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | รอ | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ชูตัน กูซาร์ | รอ | บูโซโร เอฟเค | |
19:50 | ทูรัน | รอ | เอรัล นิวคัส |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | เออิบาร์ (ญ) | 1 - 2 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 0-1 |
18:15 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 2 - 1 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 2-1 |
19:00 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 0 - 3 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | อี.จีเอส กัฟซ่า | รอ | สตาดา จาบีเซ็น |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20 |
||||
23:30 | เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 | รอ | ไนจีเรีย (ญ) ยู20 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
21:00 | โปเบด้า | รอ | เอฟเค โคซุส | |
21:00 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | รอ | เอฟเค โอครีด 2004 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | จะชนะ ดั๊ก ลั๊ก [74%] | รอ | [59%] เกิ่น เทอ เอฟซี | |
17:00 | จะชนะ/เสมอ บิ่ญ เฟือก [73%] | รอ | [61%] ด่องตัมลองอัน | |
18:00 | บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี | รอ | คองเอ็น เนนเดน เอฟซี |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
20:30 | เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) | รอ | แวคเกอร์ ติโรล (ญ) |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
13:05 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 0 - 1 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 0-0 |
15:00 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 8 - 2 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 2-2 |
15:00 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 3 - 0 | สปิริต เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0 - 2 | กวางจู เอฟซี | 0-1 |
11:30 | กิมโป เอฟซี [64%] | 2 - 2 | [69%] โซล อี-แลน เอฟซี จะชนะ | 1-0 |
14:00 | แทจอน ซิติเซน [71%] | 1 - 1 | [67%] เอฟซี อันยาง | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
22:00 | เบอร์วิค เรนเจอร์ส | รอ | บอนนี่ริกก์โรส |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โยโกฮามา เอสซีซี [63%] | 0 - 0 | [73%] เอฟซี กิฟู จะชนะ | 0-0 |
12:00 | จะชนะ ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี [80%] | 3 - 0 | [57%] ไกนาเร โตโตริ | 3-0 |
17:30 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 1 - 0 | อซูส คราโร นูมาซู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 0 - 4 | การ์บาเนียกราโกล | 0-1 |
22:00 | มอเตรอ รูบิน | 1 - 0 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | ไฮเดอราบัด | 3 - 1 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
21:00 | อูแด็กซ์ เซา เปาโล | 1 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0-0 |
01:00 | พรีมาเวร่า | 2 - 1 | เรด บูลล์ บราซิล เอสพี | 0-1 |
04:30 | เตาบาแต | 0 - 0 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ |
||||
20:30 | เอซี มิลาน(ญ) | 1 - 6 | ยูเวนตุส(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | โอลิมเปีย เอสพี | 1 - 2 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 0-1 |
01:00 | กาปิ วาเรียโน [59%] | 2 - 2 | [74%] อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี จะชนะ | 1-0 |
01:00 | ริโอ เพรโต | 2 - 2 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 2-1 |
02:00 | จะชนะ โนโรเอสเต้ [79%] | 1 - 0 | [55%] นาซีอองนัล เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 1 - 0 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
03:00 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 2 - 1 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | 2-0 |
05:15 | ฮาร์เบอร์วิว | 1 - 0 | เวเร ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
16:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) | 5 - 0 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) | 0-0 |
16:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) | 3 - 0 | ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) | 0-0 |
16:00 | พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) | 4 - 1 | เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) | 0-0 |
16:00 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) | 1 - 2 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) | 0-0 |
16:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) | 1 - 1 | โคโลญจน์ (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | 1 - 0 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) | 1 - 1 | เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) | 1 - 6 | เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) | 0-0 |
20:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) | 2 - 2 | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | 0-0 |
20:00 | เชมนิตเซอร์(ยู 17) | 0 - 1 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0 - 0 | บูร์โกส เปอเมซาส | 0-0 |
22:59 | ยูซี เซียราส | 0 - 1 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 0-1 |
22:59 | โอซาซูน่า บี | 5 - 0 | ซีดี อาร์ดรอย | 4-0 |
00:00 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 3 - 1 | เตรูเอล | 2-0 |
01:00 | ปอนเตเบดรา | 3 - 0 | จี.เซโกเบียน่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) [59%] | 0 - 2 | [80%] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) จะชนะ | 0-1 |
19:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 0 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | 1 - 0 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | มักเดเบิร์ก(ยู 19) | รอ | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 1 - 1 | วีเอฟบีเออร์บัค | 1-0 |
19:00 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 1 - 1 | เอฟซี เมมมินเก้น | 1-0 |
19:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก [60%] | 0 - 0 | [79%] โอลเดนเบอร์ก จะชนะ | 0-0 |
20:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 1 - 0 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 0-0 |
20:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 0 - 2 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 4 - 1 | วีกเบอร์ก บีค | 2-0 |
20:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 1 - 2 | เอสเฟา สแตรเลน | 1-0 |
20:00 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 1 - 1 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 1-0 |
20:00 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 1 - 1 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 0-0 |
20:00 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 0 - 1 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 0-0 |
20:00 | ไฮเดอร์ เอสวี | 0 - 3 | บีเอสวี เรห์เด้น | 0-1 |
20:00 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 4 - 1 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 2-1 |
20:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 1 - 3 | บาลินเกอร์ | 1-2 |
20:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 2 - 0 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 1-0 |
20:05 | ชามนิตเซอร์ | 4 - 1 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 1-0 |
20:15 | บอนเนอร์ | 1 - 1 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:00 | ก็อง 2 | รอ | ลอริยองต์ บี | |
22:00 | แวร์กซายส์ 78 | 1 - 0 | วานส์ | 0-0 |
22:59 | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | รอ | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | |
22:59 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | รอ | ล็องส์ บี | |
22:59 | เอปินาล | รอ | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | |
22:59 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | รอ | โบบิกนี เอ.ซี. | |
22:59 | พลาเบนเนค | รอ | ชาร์เทรส เอฟซี | |
00:00 | อองเช่ร์ 2 | รอ | อีเซอร์ เอเอส | |
00:00 | เอฟซี เบอเกอรัก | รอ | โคโลเมียร์ส | |
00:00 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | รอ | อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ | |
00:00 | เล เออบิเยรส์ | รอ | เตรลิสซาค | |
00:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ บี | รอ | อ็องกูแลม | |
00:00 | จูรา ซูด ฟุต | รอ | มาริกนาเน่ จีเนค | |
00:00 | ตูลง | รอ | โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี | |
00:00 | โอแซร์ บี | รอ | โกเบลินซ์ | |
00:00 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | รอ | แซง กวองแตง | |
00:00 | บลัว เอฟ.41 | รอ | แก็งก็อง บี | |
00:00 | เอฟซี รูออง | รอ | โรโมแรนติน | |
00:00 | วิเทร | รอ | กรานวิลเล |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
19:00 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 1 - 2 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1-1 |
19:00 | ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา | 0 - 1 | ยูนิเรีย เดจ | 0-0 |
19:00 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 1 - 1 | เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ | 1-1 |
19:00 | กลอเรีย บูซัว | 0 - 1 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 0-1 |
19:00 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 3 - 1 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 1-0 |
19:00 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 1 - 0 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 1-0 |
19:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 1 - 0 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | 0 - 1 | เคียสโซ | 0-1 |
22:00 | เอฟซี บัลเซอร์ | รอ | ทาลวิล | |
22:00 | เอฟซี ทุคเกน | รอ | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | |
22:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 1 - 1 | เอสซี แชม | 0-1 |
22:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | รอ | เอฟซี แบลค สทาร์ | |
22:00 | โซล็อตเทิร์น | รอ | บาสเซโคร์ท | |
22:00 | ซูก 94 | รอ | เอฟซี โคโซโวซูริค | |
22:30 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | รอ | บาเดน | |
22:59 | อูซี่ | รอ | เอฟซี กอสเซา | |
23:30 | เวอแวสปอร์ต | รอ | แกรนด์ แลนซี |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
20:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 3 - 0 | เอสเฟา รีด บี | 0-0 |
20:30 | เอสวี อินส์บรุค | รอ | เอสวีจี ไรชีเนา | |
21:00 | เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า | รอ | ยูนิออน กรูเทน |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:45 | เอฟเค 2000 | 2 - 1 | นาเอสเวด | 1-0 |
20:00 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 1 - 0 | มิดเดลฟาร์ท | 0-0 |
20:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 0 - 3 | บราแบรนด์ | 0-0 |
21:00 | โคลดิ้ง | 0 - 0 | เอบี โคเปนฮาเกน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:45 | คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) | รอ | เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) | |
20:45 | อัล-ดาฟรา (ยู 21) | รอ | อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
02:00 | คอนฟิแองก้า | 1 - 1 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:30 | แคปปิตอลซีเอฟ | 1 - 2 | บราซิลเลียนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี | 0 - 1 | เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | เคซีบี | รอ | วาซิโต้ เอฟซี | |
19:00 | ทัสเคอร์ | รอ | คาริโอแบงกิ ชาคส์ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:00 | ซีเอ อัตลาส | 3 - 2 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
09:15 | แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) | 0 - 1 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 0-1 |
09:15 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) | 4 - 3 | พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) | 2-1 |
09:15 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 0 - 1 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) | 0-1 |
09:15 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) | 0 - 2 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 0-0 |
11:15 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 0 - 1 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
19:10 | อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) | 0 - 0 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 0-0 |
00:25 | แอตแลนติส (ยู 20) | 4 - 3 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | คอสตา เดล เอสเต | 2 - 0 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 1-0 |
06:00 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 1 - 0 | เทาโร เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | เมืองเลย ยูไนเต็ด | 0 - 1 | พิษณุโลก เอฟซี | 0-0 |
17:00 | ศรีสะเกษ เอฟซี | 2 - 0 | ฉะเชิงเทรา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
14:55 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ | 1 - 3 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
20:00 | เซตีเนีย | รอ | เอฟเค การ์เบจ | |
20:00 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | รอ | โบเคลจ์ โคเตอร์ |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:30 | เดสเซล สปอร์ต | รอ | ฟราน โบเรียนส์ | |
02:00 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | รอ | เควีเค ไทอ์เนน |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 0 - 0 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 0-0 |
16:30 | เชค รัสเซล เคซี | 0 - 3 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 0-1 |
18:30 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 1 - 2 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
01:30 | เอเอส โปลิศ | 0 - 0 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:00 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | รอ | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | |
21:00 | สเตล บิเซค [71%] | รอ | [70%] ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:45 | ฟอร์ซไฮม์ | 0 - 2 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 0-2 |
19:45 | ทีเอสจี บัคนัง | 4 - 1 | เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | รอ | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | |
01:00 | คริสตัล พาเลซ(ยู 23) | 1 - 2 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:30 | นูร์ดวิก | รอ | ชีเวนนินเกน | |
20:30 | จะชนะ เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม [83%] | รอ | [55%] ควิก บอยส์ | |
21:00 | เอเอสดับเบิลยูเอช [61%] | รอ | [79%] โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี จะชนะ | |
21:00 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | รอ | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | |
21:30 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | รอ | โคซัคเค่น บอยส์ |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | 0 - 0 | เอสซี วิลล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
21:00 | เกล็นโตรัน(สำรอง) | รอ | ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | |
21:00 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) | รอ | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
10:30 | โคราส เดอ นายาริท | 2 - 2 | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:30 | เอ็นเค จารูน | รอ | อินเตอร์ ซาเปรซิค | |
21:30 | เอ็นเค โอปาติยา | รอ | ดีนาโมซาเกร็บ 2 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
21:00 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | รอ | เอส.เอส.มูราต้า | |
21:00 | ซาน โจวันนี | รอ | เอสพี ลา ฟิโอริต้า |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
22:00 | บาร์เซโลนา บี (ญ) | 2 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟิจิ National League |
||||
08:57 | ซูวา เอฟซี | 4 - 2 | นาซินูเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
01:28 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 2 - 0 | เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) | รอ | แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) | |
16:00 | ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ) | รอ | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | |
18:00 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | รอ | วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) | 3 - 2 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 1-0 |
19:00 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 1 - 0 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 3 - 3 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ Cuban Championship |
||||
02:55 | ออลกิน | 2 - 0 | ซังก์ติเอสปิริตุส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:30 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 3 - 0 | ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) | 1-0 |
13:05 | เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) | 2 - 2 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) | 1-2 |
13:05 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) | 4 - 0 | แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) | 1-0 |
73 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 1 - 0 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 0-0 |
08:57 | ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) | 2 - 1 | รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | เกรมิโอ (ญ) | 1 - 1 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | ครูซ อซูล(ญ) | 2 - 3 | ซานโตส ลากูน่า(ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 [58%] | รอ | [80%] เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) จะชนะ | |
22:00 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | รอ | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | |
22:00 | ไลซอส(ยู 19) | รอ | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | |
22:00 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | รอ | เบเลเนนส์(ยู 19) | |
22:00 | จะชนะ วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) [86%] | รอ | [50%] ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | |
22:00 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | รอ | บราก้า(ยู 19) | |
22:00 | วิเซล่า (ยู 19) | รอ | ทอนเดล่า (ยู 19) | |
22:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) | รอ | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | |
22:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | รอ | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | |
22:00 | จะชนะ นาซิโอนัล (ยู19) [87%] | รอ | [50%] วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | รอ | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | รอ | เรยเนียร ซานเกอร์ได |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:30 | เอสวีเอสเทรลล่า | รอ | เอสวีดาโคตา |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | จะชนะ วิตอเรีย อีเอส [71%] | รอ | [64%] เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | รูเชล โอลิมปิค | รอ | เลสตัน เอฟซี | |
22:00 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | รอ | โคลวิลล์ ทาวน์ | |
22:00 | ฮิทชิน ทาวน์ | รอ | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | |
22:00 | บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ | รอ | นูเนียตัน โบโรห์ |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 2 - 0 | เอสโตริล(ยู 23) | 2-0 |
18:00 | มาริติโม่(ยู 23) | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | 1-1 |
22:00 | โกอิมบรา อีซี(ยู 23) | 4 - 1 | วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) | 5 - 2 | อามาซูลู(สำรอง) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | มูริซี่ [57%] | รอ | [76%] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ จะชนะ |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | โคโม (ยู 20) | รอ | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | |
17:00 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | รอ | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | |
17:30 | ลาซิโอ(เยาวชน) | รอ | อัสโคลี่(เยาวชน) | |
18:00 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | รอ | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | |
20:30 | ปิซา(ยู 19) [73%] | รอ | [67%] สเปเซีย(เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | รอ | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | |
20:30 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | รอ | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | |
20:30 | เปรูจา(เยาวชน) | รอ | เชเซน่า (เยาวชน) | |
20:30 | เบรสชา(เยาวชน) | รอ | เรจเจียนา (ยู 20) | |
20:30 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) [64%] | รอ | [76%] วิเชนซ่า(ยู20) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | กูรูปิ | รอ | อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:30 | เซลต้า บีโก้ บี | 0 - 2 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0-2 |
22:59 | อันดอร์ราซีเอฟ | 2 - 1 | บาร์เซโลน่า บี | 2-0 |
22:59 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0 - 3 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0-1 |
22:59 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 2 - 1 | เรอัล ยูนิโอน | 1-0 |
22:59 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0 - 3 | กาลาฮอร์รา | 0-2 |
01:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0 - 2 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-1 |
01:00 | ซาบาเดย์ | 1 - 3 | คาสเตลล่อน | 1-1 |
01:00 | บาดาโฮซ | 3 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 0 - 1 | ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า | 0 - 1 | อินเทล พาจา | 0-1 |