ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
02:45 | สลิโก โรเวอร์ส | 0 - 0 | ดันดาล์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ซาน ลอเรนโซ่ [55%] | 0 - 1 | [81%] ริเวอร์เพลท จะชนะ | 0-1 |
05:15 | จะชนะ ปาโตรนาโต ปารานา [72%] | 0 - 1 | [63%] ซาร์เมียนโต้ | 0-1 |
07:30 | ราซิ่ง คลับ | 1 - 0 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:59 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [92%] | 4 - 0 | [65%] เรนดอร์ฟ อัลทัช จะชนะ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
22:15 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 2 - 2 | ราซิ่ง เกงค์ | 1-0 |
00:30 | คอร์ไทรจ์ | 2 - 3 | แซงต์ กิลลุส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
21:00 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 1 - 0 | วอร์ต้า พอซแนน | 0-0 |
23:30 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 0 - 0 | ปิแอส กลิวิส | 0-0 |
02:00 | เลเชีย กอเดนซ์ | 1 - 1 | วิสล่า คราคอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 1 - 1 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1-1 |
21:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1 - 4 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0-1 |
21:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 1 - 1 | ไฟร์บวร์ก | 0-1 |
21:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 2 - 1 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 1-0 |
21:30 | โวล์ฟสบวร์ก | 1 - 0 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 1-0 |
00:30 | สตุ๊ตการ์ต | 3 - 2 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | จะชนะ ชาลเก้ 04 [83%] | 3 - 4 | [57%] ฮันซ่า รอสต๊อค | 2-2 |
19:30 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 3 - 1 | ฮันโนเวอร์ 96 | 2-1 |
19:30 | ซังค์ เพาลี | 3 - 1 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 3-0 |
02:30 | เนิร์นแบร์ก [63%] | 2 - 1 | [77%] ฮัมบูร์ก จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1 - 0 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:59 | จะชนะ ล็องส์ [86%] | 0 - 1 | [50%] แบรสต์ | 0-0 |
03:00 | นีซ [58%] | 1 - 0 | [83%] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | นีมส์ | 1 - 1 | ปารีส เอฟซี | 1-1 |
01:00 | โซโชซ์ | 1 - 0 | แก็งก็อง | 0-0 |
01:00 | โรเดซ อเวรอน | 1 - 3 | เอเจ โอแซร์ | 0-1 |
01:00 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0 - 1 | อฌักซิโอ้ | 0-0 |
01:00 | เกววีลย์ อูแอส | 0 - 2 | เลอ อาฟร์ | 0-1 |
01:00 | จะชนะ ปัว เอฟซี [72%] | 2 - 1 | [62%] อาเมียงส์ | 0-1 |
01:00 | น็องซี่ | 0 - 1 | เกรอน็อบล์ | 0-0 |
01:00 | บาสเตีย | 1 - 1 | วาล็องเซียนส์ | 1-1 |
01:00 | ดิฌง | 1 - 0 | ก็อง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | ซองนัม เอฟซี | 2 - 2 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0-0 |
14:30 | แกงวัน เอฟซี [69%] | 2 - 0 | [66%] แดกู เอฟซี จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
17:00 | อินชอนยูไนเต็ด [66%] | 0 - 1 | [71%] โปฮัง สตีลเลอร์ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
22:30 | วิลเลม 2 | 0 - 0 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0-0 |
00:45 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 1 - 1 | อูเทร็คท์ | 1-0 |
03:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 1 - 1 | โกรนิงเก้น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
01:30 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 1 - 0 | เอฟซี ดัลลัส | 1-0 |
02:00 | โตรอนโต้ เอฟซี | 1 - 4 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 1-4 |
03:50 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 1 - 0 | ฮุสตัน ไดนาโม | 0-0 |
04:00 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 1 - 2 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 1-0 |
05:40 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 3 - 3 | โคลัมบัส ครูว์ | 1-1 |
06:05 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0-1 |
06:05 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 0 - 0 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
06:05 | เอฟซี ซินซินเนติ [72%] | 0 - 1 | [67%] ดีซี ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-0 |
06:05 | โคโลราโด ราปิดส์ | 3 - 0 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
06:05 | ชิคาโก ไฟร์ | 0 - 0 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:30 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 0-1 |
01:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 1 - 2 | เบนฟิก้า | 1-1 |
03:30 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 2 - 0 | อารัวก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | เกียวโต แซงก้า | 1 - 4 | จูบิโล อิวาตะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
00:00 | ยัง บอยส์ | 2 - 2 | ลูเซิร์น | 2-1 |
02:30 | ลัวซานนี สปอร์ท | 0 - 2 | เอฟซี ซูริค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
22:00 | ดันดี ยูไนเต็ด | 2 - 2 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0-1 |
22:00 | จะชนะ ฮิเบอร์เนี่ยน [80%] | 0 - 0 | [57%] เซนต์ จอห์นสโตน | 0-0 |
22:00 | มาเธอร์เวลล์ | 1 - 1 | ดันดี | 1-1 |
22:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 1 - 0 | อเบอร์ดีน | 0-0 |
22:00 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 1 - 0 | เซนต์ เมียร์เรน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | กัซเทป | 2 - 3 | คาซิมปาซ่า | 1-1 |
20:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ [70%] | 1 - 2 | [70%] กิริซันสปอร์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
22:59 | คอนยาสปอร์ | 2 - 0 | กาลาตาซาราย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | โอซาซูน่า | 1 - 0 | บียาร์เรอัล | 0-0 |
22:15 | เอสปันญ่อล | 2 - 0 | เกตาเฟ่ | 2-0 |
00:30 | บาเลนเซีย | 3 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ | 0-0 |
03:00 | เรอัล มาดริด | 4 - 1 | เรอัล โซเซียดาด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:00 | จะชนะ ฟูเอนลาบราดา [77%] | 1 - 2 | [56%] บูร์โกส ซีเอฟ | 0-1 |
22:00 | ฮูเอสก้า | 0 - 0 | ลาส พัลมาส | 0-0 |
00:15 | เตเนริเฟ่ | 1 - 4 | เรอัล บายาโดลิด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
21:00 | อูดิเนเซ่ | 2 - 1 | ซามพ์โดเรีย | 2-1 |
00:00 | เอเอส โรม่า | 1 - 0 | อตาลันต้า | 1-0 |
02:45 | กาญารี่ | 0 - 3 | ลาซิโอ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 1 - 2 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | บาร์โรว์ | 1 - 1 | วอลซอลล์ | 1-0 |
22:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 2 | สวินดอน ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | พอร์ทเวล | 0-0 |
22:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 0 - 0 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 2 - 2 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 1-2 |
22:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 1 - 0 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1-0 |
22:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 3 - 2 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 2-0 |
22:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 1 - 2 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 1 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 1-0 |
22:00 | จะชนะ ซัตตั้น ยูไนเต็ด [78%] | 3 - 0 | [59%] โรชเดล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
19:30 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 0 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เบิร์นลี่ย์ | 0 - 4 | เชลซี | 0-0 |
22:00 | นอริช ซิตี้ | 1 - 3 | เบรนท์ฟอร์ด | 0-1 |
22:00 | แอสตัน วิลล่า | 4 - 0 | เซาแธมป์ตัน | 2-0 |
22:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0 - 2 | คริสตัล พาเลซ | 0-2 |
22:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 2-0 |
00:30 | ลิเวอร์พูล | 1 - 0 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
19:30 | จะชนะ ฟูแล่ม [86%] | 2 - 0 | [50%] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 2-0 |
22:00 | สวอนซี ซิตี้ | 3 - 1 | โคเวนทรี ซิตี้ | 2-0 |
22:00 | บริสตอล ซิตี้ | 1 - 2 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0-2 |
22:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0 - 2 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0-1 |
22:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 2 - 1 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 0-0 |
22:00 | เร้ดดิ้ง | 0 - 1 | มิลล์วอลล์ | 0-1 |
22:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 0 - 1 | แบล็คพูล | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [75%] | 1 - 2 | [62%] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | จะชนะ มิดเดิลสโบรห์ [83%] | 2 - 1 | [50%] ลูตัน ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 2 - 0 | บาร์นสลีย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
22:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0 - 0 | ซันเดอร์แลนด์ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [78%] | 1 - 2 | [59%] มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1-0 |
22:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 3 - 1 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 1-1 |
22:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 0 - 2 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | จิลลิ่งแฮม | 0 - 3 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0-1 |
22:00 | วีแกน แอธเลติก | 1 - 0 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 1-0 |
22:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 4 - 0 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 2-0 |
22:00 | พอร์ทสมัธ | 4 - 0 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 2-0 |
22:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 4 - 1 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 4-1 |
22:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 2 - 0 | มอร์แคมบ์ | 2-0 |
22:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1 - 3 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
20:00 | ปาร์ม่า | 1 - 1 | เรจจิน่า | 1-0 |
20:00 | ชิตตาเดลล่า | 1 - 2 | มอนซ่า 1912 | 1-1 |
20:00 | โคโม | 0 - 2 | สปอล | 0-1 |
20:00 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 0 - 1 | ปิซ่า | 0-1 |
22:15 | เครโมเนเซ่ | 2 - 1 | เบรสชา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
10:00 | จะชนะ ทารูนา [77%] | รอ | [70%] มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | |
12:00 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | รอ | เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | |
12:00 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | รอ | บีช ซิตี้ | |
14:30 | คูม่า ไทเกอร์ | รอ | โมนาโร แพนเธอร์ส | |
16:00 | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | รอ | โลโคโมติว่า โคซิเช | |
16:00 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | รอ | สลาเวีย ปราก 2 | |
16:00 | จะชนะ วอนลอส [75%] | รอ | [70%] เอบี ทาร์นดี | |
16:15 | เอฟเค โคลิน | รอ | โลโค ทาวิน | |
16:30 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 2 - 0 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | 0-0 |
17:00 | โซคอล โบรซานี่ | รอ | สเตโชไวซ์ | |
17:00 | เบอโน่ 2 | รอ | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | |
17:15 | ทีพีเอส ตูร์คู | 3 - 0 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 2-0 |
17:50 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 3 - 1 | ไอสโวล์ด TF | 1-0 |
18:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | รอ | ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | |
18:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | รอ | ซลูตัสค์ | |
18:00 | ทิซเตด เอฟซี | รอ | วีเอสเค อาร์ฮุส | |
18:00 | อมาโซน กริมต้า (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) | |
18:00 | เคทีพี ค็อตก้า | 0 - 1 | พีเค-35 วานตา | 0-0 |
19:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | รอ | สลาเวีย โมซีร์ | |
19:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | รอ | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | |
19:00 | โซล่า | รอ | สตอร์ท ไอแอล | |
19:00 | วาเลเรนก้า บี | รอ | โนท็อดเด้น เอฟเค | |
19:15 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0 - 1 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 0-1 |
19:45 | คาริเนน โปเจ็ท | รอ | ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ | |
20:00 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 2 - 1 | สคีด ออสโล | 2-0 |
20:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | รอ | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | |
20:00 | เฟรม ลาวิค | รอ | สปินท์ เจลอย | |
20:00 | แบรัมเอสเค | รอ | อัสเคอร์ | |
20:00 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | รอ | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) | |
20:15 | จะชนะ ยาโร [82%] | 3 - 0 | [57%] เจเอพีเอส | 2-0 |
21:00 | โคลดิ้ง | รอ | ดาลุ่ม | |
21:00 | รัวฟอส | รอ | เอลเวอร์รัม | |
21:00 | ฮอนก้าเอสพู | 2 - 1 | เฮลซิงบอร์ก | 0-0 |
21:00 | จะชนะ เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [86%] | 1 - 2 | [48%] คองสวิงเกอร์ | 1-0 |
22:00 | สตรอมก็อดเซ็ท | รอ | ออด เกรนแลนด์ | |
22:00 | บรอนชอยจ์ | รอ | เอบี โคเปนฮาเกน | |
22:00 | ควิด ฮอลเด้น | รอ | ฟริกก์ | |
22:30 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 1 - 0 | เคพีวี คอคคูล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
22:59 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 0 - 3 | โบโด กลิมท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
19:00 | ไอเค บราเก้ | 1 - 2 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 1-2 |
19:00 | เยอร์การ์เด้น | 1 - 1 | ฮาล์มสตัด | 0-0 |
21:15 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 1 - 1 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:15 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 2 - 1 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 0-1 |
23:30 | จะชนะ มัลโม่ เอฟเอฟ [90%] | 2 - 0 | [44%] ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 2-0 |
23:30 | จะชนะ จีเอไอเอส [81%] | 1 - 0 | [58%] แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
20:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1 - 1 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 1-0 |
22:30 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 3 - 1 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 0-0 |
22:59 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 1 - 0 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 0-0 |
00:50 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 0 - 1 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:00 | เอสซี เครียนส์ [60%] | 0 - 1 | [80%] เอฟซี ธูน จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
20:00 | ยูทีเอ อารัด | 2 - 1 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 1-1 |
01:30 | จะชนะ ราปิด บูคาเรสต์ [79%] | 1 - 0 | [92%] เอฟซีคลินเซนิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:45 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 0 - 1 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
20:30 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 2 - 2 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 1-1 |
20:30 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 1 - 2 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | อัลตินอร์ดู | 1 - 0 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 1-0 |
20:00 | ซัมซั่นสปอร์ | 2 - 4 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 2-2 |
22:59 | อันคารากูคู | 1 - 0 | บันไดมาสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
20:00 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 1 - 1 | พีริน บลากอเยฟกราด | 0-0 |
22:30 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 2 - 1 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1 - 0 | เทรนซิน | 1-0 |
21:00 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0 - 1 | เอสเคเอฟซีเรด | 0-1 |
21:00 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 2 - 1 | เอฟเค เซนิก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | จะชนะ ดินาโม ซาเกร็บ [94%] | 3 - 0 | [33%] เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 1-0 |
23:05 | ริเยก้า | 3 - 0 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
21:30 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0 - 3 | แกลร์นาร์ฟอน | 0-2 |
21:30 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 0 - 1 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 0-0 |
21:30 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 0 - 0 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:30 | ปาคซิ เซ | 4 - 0 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 1-0 |
22:59 | อูจเปสต์ | 2 - 1 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 1-1 |
01:30 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 4 - 2 | เดเบรเซน วีเอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 3 - 3 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 1-1 |
21:00 | จะชนะ ซิกม่า โอโลมุช [82%] | 0 - 0 | [51%] เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-0 |
21:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 1 - 2 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 1-1 |
00:00 | บานิค ออสตราว่า | 1 - 1 | สโลวาน ลิเบอเรช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | ลีแอร์ส | 0 - 2 | เควีเอสเค ลอมเมล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
02:30 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 0 | คอร์ก ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:00 | เอฟซี ฮัวเรซ | 0 - 1 | คลับ เลออน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | เมสสิน่า | 0 - 1 | ยูเว่ สตาเบีย | 0-1 |
23:30 | บารี | 2 - 1 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 1-0 |
23:30 | จะชนะ ลาติน่า [81%] | 0 - 3 | [53%] โปเทนซ่า | 0-0 |
23:30 | เอซี โมโนโปลี | 2 - 1 | คาตันซาโร่ | 2-1 |
23:30 | ปากาเนเซ่ | 0 - 2 | อเวลลิโน่ | 0-1 |
23:30 | ปาแลร์โม่ | 3 - 0 | วิโบเนเซ่ | 0-0 |
23:30 | ทารันโต้ [70%] | 1 - 1 | [66%] ฟอกเจีย | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:00 | บาร์เน็ต | 6 - 0 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 1-0 |
22:00 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 2 - 2 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | อีสต์ไลก์ | 4 - 1 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1-0 |
22:00 | จะชนะ กริมสบี้ ทาวน์ [79%] | 1 - 0 | [58%] วอคกิ้ง | 0-0 |
22:00 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0 - 0 | อัลทริงแคม | 0-0 |
22:00 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1 - 1 | เยโอวิล ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 2 - 2 | คิงส์ ลินน์ | 0-1 |
22:00 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | บรอมลีย์ | 0-0 |
22:00 | เวย์เม้าท์ [58%] | 0 - 2 | [79%] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น จะชนะ | 0-0 |
00:20 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 0 - 2 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | อาร์บรอท | 1 - 0 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 1-0 |
22:00 | คิลมาร์น็อค | 2 - 0 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 1-0 |
22:00 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 3 - 0 | กรีน็อค มอร์ตัน | 2-0 |
22:00 | เรธโรเวอร์ส | 0 - 4 | อายร์ ยูไนเต็ด | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | อัลลัว แอทเลติค | 0 - 2 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | ไคลด์ | 1 - 1 | ฟัลเคิร์ก | 0-1 |
22:00 | โคฟ เรนเจอร์ | 5 - 2 | ปีเตอร์เฮด | 3-1 |
22:00 | มอนโทรส | 0 - 0 | อีสต์ ไฟฟ์ | 0-0 |
22:15 | ดัมบาร์ตัน | 0 - 3 | ควีนส์ ปาร์ค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0 - 1 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | แอนนัน แอธเลติก | 4 - 1 | สแตรนแรร์ | 3-1 |
22:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 0 - 0 | เอลจิน ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 0 - 1 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:00 | อคาเดมีโค วิสุ | 0 - 4 | อมาดอร่า | 0-3 |
21:00 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | อโปเอล นิโคเซีย | 1 - 1 | อาริส ลิมาสซอล | 1-0 |
00:30 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 1 - 3 | เออีเค ลาร์นาคา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:45 | นิกี โวลอส | รอ | เปียริกอส |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
02:00 | เซาเปาโล | 1 - 0 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1-0 |
06:30 | ซานโต อังเดร | 0 - 0 | อิทัวโน่ เอสพี | 0-0 |
06:30 | จะชนะ ปอนเต เปรตา [73%] | 0 - 1 | [60%] อา โซ ซานต้า เอสพี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
21:00 | โนว่า อีกูอาคุ | 1 - 0 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 0-0 |
02:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ [41%] | 0 - 4 | [89%] ฟลูมิเนนเซอาร์เจ จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ลีกคัพ |
||||
19:45 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 1 - 0 | เฮดไอเอฟเค | 1-0 |
19:45 | คูพีเอส | 1 - 3 | อินเตอร์ ตูร์คู | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | อาร์ซี รีไลแซน [67%] | 1 - 1 | [67%] ยูเอส บิสกรา จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
20:30 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 0 - 2 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 0-0 |
20:30 | เฮชบี เชลกูมเลด | 1 - 1 | อาร์ซี อาร์บา | 0-0 |
20:30 | จะชนะ เอ็มซี โอราน [86%] | 0 - 1 | [46%] โอลิมปิก เมเดีย | 0-1 |
00:00 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 0 - 0 | เจเอส ซาอัวร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
17:15 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 6 - 0 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:00 | บูโลญจน์ | 1 - 2 | อาวรองเช่ | 0-0 |
01:00 | บรูค พีรอนนาส | 1 - 1 | เซเต้ เอฟซี | 0-0 |
01:00 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 3 - 1 | เกรไตล์ | 2-1 |
01:00 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1 - 2 | วิลเลฟรองเช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
18:40 | เอลเคเอสลอดซ์ | 0 - 0 | โคโรน่า คีลเซ่ | 0-0 |
00:00 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 1 - 0 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 0-0 |
02:30 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 2 - 3 | จีเคเอส ทิคี | 2-2 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | จะชนะ เอล อาห์ลี [92%] | รอ | [34%] อัล เมอร์รีคห์ |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:30 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1 - 1 | เซอร์โร ลาร์โก | 1-0 |
02:30 | ดานูบิโอ เอฟซี [52%] | 0 - 1 | [82%] ซีเอ เพนาโรล จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 2 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 1-0 |
07:00 | จะชนะ ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ [83%] | 1 - 1 | [54%] สปอร์ต บอยส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | รอ | รีดอมเลีย | |
23:30 | ดอมซาเล่ | รอ | เอ็นเค มูรา 05 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:05 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 3 - 1 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 2-0 |
06:10 | เดปอร์ติโว กาลี | 0 - 1 | อเมริกา เด กาลี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
11:05 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 2 - 1 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 1-0 |
13:05 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 2 - 1 | บริสแบน โรว์ | 0-0 |
15:45 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 2 - 0 | ซิดนีย์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1 - 2 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 1-0 |
11:30 | จะชนะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [84%] | 1 - 1 | [51%] รีโนฟา ยามากูชิ | 0-0 |
12:00 | โทชิกิ เอสซี | 0 - 1 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0-0 |
12:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1 - 2 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1-1 |
14:00 | จะชนะ เอฟซี เรียวเคียว [74%] | 1 - 2 | [60%] กรุลล่า โมริโอกะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
02:30 | วัดฟอร์ด (ญ) | รอ | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
16:15 | ไวสคอป | 4 - 1 | โอปาว่า | 1-1 |
20:30 | ไพรบราม | 2 - 1 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:40 | จะชนะ อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) [82%] | 1 - 0 | [53%] อัล ฮาเซม | 1-0 |
22:45 | จะชนะ อัล ราเอ็ด [72%] | 1 - 0 | [63%] อัล-ไฟฮา | 1-0 |
00:45 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 4 - 0 | อัล บาเดน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
22:00 | จะชนะ เอเอฟซี ฟิลด์ [90%] | 2 - 0 | [42%] แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 1-0 |
22:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2 - 3 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เลมิงตัน | 0-1 |
22:00 | เชสเตอร์ เอฟซี [60%] | 1 - 2 | [78%] ชอร์เล่ย์ เอฟซี จะชนะ | 0-2 |
22:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 1 - 2 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | ดาร์ลิงตัน | 1 - 0 | บลายท์ สปราตันส์ | 0-0 |
22:00 | ฟาสเลย์ เซลติก | 1 - 2 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 0-2 |
22:00 | เกทส์เฮด | 4 - 0 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 2-0 |
22:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ยอร์ค ซิตี้ | 0-1 |
22:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0 - 0 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
22:00 | บาธ ซิตี้ | 0 - 2 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 2 - 2 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 2-1 |
22:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 1 - 0 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | ดาร์ทฟอร์ด | 3 - 2 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 2-0 |
22:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 1 - 0 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 2 - 1 | ดัลลิช แฮมเลต | 1-1 |
22:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 2 - 1 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 3 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 1-2 |
22:00 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 5 - 0 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:45 | จะชนะ อัล นาเซอร์ ดูไบ [90%] | 4 - 0 | [43%] เอมิเรตส์ คลับ | 0-0 |
20:45 | อัล ด๊าฟร่า | 4 - 1 | กอร์ ฟัคเค่น | 2-1 |
23:15 | อัล วาเซิ่ล | 1 - 1 | อิตติฮัต คาลบา | 0-0 |
23:15 | จะชนะ อัจมาน [73%] | 0 - 2 | [65%] บานนี่ ยาส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 1 - 2 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0-1 |
20:30 | บาโรก้า เอฟซี | 1 - 0 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 1-0 |
22:30 | จะชนะ ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด [75%] | 2 - 0 | [60%] อามาซูลู | 1-0 |
00:30 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด [50%] | 2 - 1 | [81%] มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
01:45 | เอสเค ติรานา | รอ | ปาร์ติซานี ทิราน่า |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 1 - 0 | มะละกา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:15 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 | รอ | กลันตัน |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | เอ็มซีโอ อุจดา | 0 - 0 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0-0 |
22:00 | เอฟยูเอส ราบัท | 2 - 1 | เฟร์ ราเบท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
21:00 | คาซม่า | 2 - 1 | อัล นาสเซอร์ | 1-0 |
23:30 | อัล ซัลมิย่า [69%] | 3 - 2 | [69%] อัล-อราบิคลับ (คูเวต) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | คลับ แอฟริเคน | 1 - 1 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | บีคอนส์ฟิลด์ | รอ | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | |
22:00 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | รอ | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | |
22:00 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | รอ | เมอร์ธีร์ทาวน์ | |
22:00 | จะชนะ โกสปอร์ท โบโรห์ [78%] | รอ | [61%] เฮนดอน | |
22:00 | แฮร์โรว์ โบโร่ | รอ | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | |
22:00 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | รอ | คิงส์ แลงลีย์ | |
22:00 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | รอ | วอลตัน แคชชวลส์ | |
22:00 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | รอ | ทอนตัน ทาวน์ | |
22:00 | ทรูโร ซิตี้ | รอ | วิมบอร์น ทาวน์ | |
22:00 | จะชนะ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี [79%] | รอ | [61%] พูล ทาวน์ | |
22:00 | เยท ทาวน์ | รอ | ติเวอร์ตัน ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
22:00 | เบรซิน ซิตี้ | รอ | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | |
22:00 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | รอ | ฮันท์ลี | |
22:00 | เดเวรอนเวล | รอ | รอทส์ | |
22:00 | ฟอร์เรส | รอ | อินเวอร์รูเรีย | |
22:00 | คีธ | รอ | เฟรเซอร์เบิร์ก | |
22:00 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | รอ | ฟอร์ท วิลเลียม |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค | รอ | เตอร์บูนี่ ปูเก้ | |
20:00 | ลุชเนีย เคเอส | รอ | เคเอส บีริซ บอลช์ | |
20:00 | เอฟเค โวร่า | รอ | เบซีลีดจา เลซ |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
18:30 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | รอ | เอฟเค โคซิค | |
20:00 | พาริซอน บาดิจอฟ | รอ | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | |
23:00 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า [67%] | รอ | [70%] สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า จะชนะ |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
23:10 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ [69%] | 2 - 0 | [65%] เอฟเค ซาราเยโว | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
19:30 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 1 - 2 | ทรานส์ นาร์ว่า | 0-0 |
22:00 | วาปรัส ปาร์นู | 0 - 8 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 0-2 |
00:30 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 1 - 1 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 2 - 2 | ก๋วยลีน่า | 1-0 |
06:15 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 4 - 0 | โซล เดอ อเมริกา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 3 - 0 | ซูเลีย เอฟซี | 1-0 |
06:15 | การาโบโบ เอฟซี | 1 - 2 | โมนาคัส เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 3 - 2 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 3-0 |
04:00 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1 - 0 | ฮัวชิปาโต้ | 0-0 |
06:30 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1 - 1 | คูริโก้ ยูนิโด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:00 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 1 - 2 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0-1 |
03:00 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 1 - 1 | เบลกราโน่ | 1-0 |
04:00 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 2 - 2 | เอลมาโกล | 1-1 |
05:30 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 2 - 1 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 2-0 |
07:30 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 2 - 2 | วิลล่า ดาลมิเน | 2-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
20:30 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | รอ | เอฟเค เบลูซา |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
11:15 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0 - 1 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0-1 |
13:30 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 2 - 0 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 0-0 |
15:30 | อัลโตน่า เมจิค | 0 - 1 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 3 - 2 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง สวีเดน |
||||
20:00 | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) | รอ | ฮัมมาร์บี้(ญ) | |
21:00 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | รอ | เคไอเอฟ โอเรโบร ดียูเอฟเอฟ(ญ) |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
15:00 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 1 - 1 | มาคฮ์ทาเรล | 1-1 |
16:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0 - 0 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0-0 |
17:00 | เอฟเค คัสไป | 1 - 0 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 0-0 |
18:00 | เอฟเค อรีส | 0 - 0 | เอฟเค ทารัซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | อลาชเคิร์ต | 2 - 0 | เอฟเค แวน | 1-0 |
20:00 | อรารัต เยเรวาน | 0 - 0 | บานานต์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | รอ | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | |
18:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | รอ | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | |
18:00 | เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) | รอ | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | |
19:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | รอ | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เอดี กรีเชีย | 2 - 0 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 2-0 |
06:00 | กัวดาลูเป เอฟซี [64%] | 1 - 1 | [75%] เฮเรดิอาโน จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | แอตเลติโก้ มาร์เต | รอ | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | กัดจา ยูไนเต็ด | รอ | จีซีร่า ยูไนเต็ด | |
22:00 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | รอ | บัลซาน เอฟซี | |
00:00 | มอลตาเอฟซี | รอ | วัลเล็ตตา เอฟซี |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก(W) คัพ |
||||
01:00 | จะชนะ โคลดิ้ง บี (ญ) [76%] | รอ | [62%] นอร์ดเยลลันด์(ญ) |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
20:00 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | รอ | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | |
21:00 | โอเอฟเคเปโตรวัค | รอ | เอฟเครูดาร์ | |
23:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | รอ | เอฟเคเซต้า |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
17:00 | เอฟซี ซิโอนี่ [70%] | 0 - 2 | [69%] เอฟซี เทลาวี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:00 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 3 - 1 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
22:00 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | รอ | ฮอร์สแฮม | |
22:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | รอ | โบเวร์ส พิทซี | |
22:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | รอ | เฮอรินจี โบโรห์ | |
22:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | รอ | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | |
22:00 | คิงสโตเนียน | รอ | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | |
22:00 | เลเวส | รอ | วอร์ทติ้ง | |
22:00 | เมอร์สทัมเอฟซี | รอ | เลเธอร์เฮด | |
22:00 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | รอ | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | 07 Vestur Sorvagur | รอ | ไวกิงเกอร์ โกตู |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
07:00 | โคบาน อิมเพเรียล | รอ | กัวสตาโตยา |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
00:00 | บูเรลา(ฟุตซอล) | รอ | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | |
00:00 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | รอ | ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | จะชนะ แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ [80%] | 1 - 0 | [56%] คลับ กัวบิร่า | 1-0 |
04:15 | จะชนะ เดอะ สตรองเกสต์ [90%] | 1 - 1 | [43%] นาซิอองนาล โปโตซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 1 - 3 | มาชัค รูนา | 1-3 |
05:30 | แอลดียู กีโต้ | 2 - 1 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
20:00 | ซีล่า เอฟเค | 1 - 0 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 0-0 |
22:15 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 2 - 0 | ซาบาลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค [54%] | 2 - 3 | [84%] มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ จะชนะ | 1-2 |
14:45 | จะชนะ ซิดนีย์ โอลิมปิก [78%] | 0 - 1 | [60%] แมนลี่ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
10:45 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 1 - 2 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 1-0 |
13:30 | อัลโทน่า เมจิค ยู21 [74%] | 0 - 4 | [73%] อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) | แพ้ชนะ 50/50 0-3 |
15:30 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 1 - 1 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
20:00 | โมลเด้ (ยู 19) | รอ | คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) | |
22:00 | สตาเบ็ค (ยู 19) | รอ | สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 0 - 1 | ม็อกโป ซิตี้ | 0-1 |
12:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 1 - 2 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 0-2 |
13:00 | อินชอน โคเรียล | 2 - 1 | อุลซันซิติเซ่น | 0-0 |
13:00 | เชนันซิตี้ | 1 - 1 | กังเนือง ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:30 | จะชนะ ซัสเซาโล่(เยาวชน) [74%] | 2 - 0 | [65%] กาญารี่(เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | เลชเช่(ยู20) [60%] | 2 - 1 | [80%] อตาลันต้า (เยาวชน) จะชนะ | 1-0 |
19:00 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 2 - 2 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 1-1 |
19:00 | สปอล(เยาวชน) | 2 - 2 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 2-1 |
21:00 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 2 - 1 | เปสคารา(เยาวชน) | 0-0 |
21:00 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 2 - 0 | เวโรน่า (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20 |
||||
03:00 | เม็กซิโก (ญ) ยู 20 | รอ | คูราเซา ( ญ ) ยู 20 | |
03:15 | ปานามา ( ญ ) ยู 20 | 3 - 0 | จาเมกา (ญ) ยู 20 | 2-0 |
06:00 | กัวเตมาลา (ญ) ยู 20 | รอ | เบอร์มิวดา (ญ) ยู 20 | |
06:00 | เฮติ ( ญ ) ยู 20 | 2 - 1 | กูยาน่า (ญ) ยู 20 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
20:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0 - 1 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 0-0 |
20:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 2 - 0 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 0-0 |
20:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 1 - 0 | ซวิคเกา | 1-0 |
20:00 | มักเดเบิร์ก | 1 - 1 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0 - 1 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 0-0 |
20:00 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0 - 1 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 1 - 0 | การท่าเรือ เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด [63%] | 0 - 1 | [74%] สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
18:00 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด [72%] | 1 - 1 | [67%] บางกอกกล๊าส เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
19:00 | จะชนะ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [88%] | 2 - 0 | [47%] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | ดอลนี่ บินิซอฟ | รอ | เวลเก เมซิริคิ | |
20:30 | สโลแวน โรซิค | รอ | ฟรีเดค-มิสตัค | |
21:00 | เอสเอฟเค โชวิน่า | รอ | ซลิน 2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
22:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | รอ | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | |
22:00 | นานท์วิช ทาวน์ | รอ | ไวท์บี้ ทาว์น | |
22:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | รอ | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | |
22:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | รอ | มัตล็อค ทาวน์ | |
22:00 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | รอ | ไฮด์ เอฟซี | |
22:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท | รอ | บักซ์ตัน เอฟซี | |
22:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | รอ | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | |
22:00 | แกรนแธม ทาวน์ | รอ | มอร์เพธ ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | ดูบา อัลฮัสซัน | รอ | อัล อราบี | |
20:30 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | รอ | อัลบาเตห์ |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | ดันเดลา เอฟซี | รอ | อินสติตูเต้ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:40 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | รอ | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | |
20:05 | อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) | รอ | อัล ทาย(เยาวชน) | |
20:25 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | รอ | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | |
20:25 | อุฮุด(เยาวชน) | รอ | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | |
20:25 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | รอ | อัล-ทาวอน(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:00 | เบซิคตัส(ญ) | 6 - 3 | อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) | 2-2 |
16:00 | อาเหม็ดสปอร์(ญ) | รอ | กิเรคเบอร์นู (ญ) | |
16:00 | โคเนค เบล (ญ) | 2 - 0 | แทร็บซอนสปอร์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ คัพ |
||||
22:00 | ครูซาเดอร์ | 4 - 2 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 1-1 |
22:00 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [54%] | 3 - 3 | [82%] ลาร์นเอฟซี จะชนะ | 2-3 |
22:00 | เกล็นโตรัน | 1 - 0 | นิวรี่ ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
19:15 | เดอะ คอง | 2 - 0 | ไซ่ ง่อน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
18:00 | เฟรม เรย์จาวิค | 1 - 7 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 1-5 |
19:00 | อัคราเนส | 3 - 1 | ฟจอลเนอร์ | 2-1 |
19:00 | กอเดรนเกอร์ | 3 - 0 | ไอเอฟ เวสตรี | 1-0 |
21:00 | เควี เวสตูร์แบร์ | 0 - 5 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 0-4 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
01:30 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | รอ | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 3 - 1 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 0-0 |
16:30 | โอปาว่า (ยู 19) | 1 - 2 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | เมทีโอปราก(ยู 19) [58%] | 1 - 1 | [84%] เบอโน่ (ยู 19) จะชนะ | 1-0 |
18:15 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 1 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 0-1 |
19:15 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 0 - 1 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 0-0 |
19:30 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 1 - 0 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
18:00 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | รอ | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | |
19:00 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | รอ | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | |
19:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | รอ | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | |
19:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | รอ | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | |
19:00 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | รอ | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | |
19:30 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | รอ | ฮอร์เซนส์(ยู19) | |
20:00 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | รอ | เวเจิล (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เจเอสเอ็ม เบอจายา | รอ | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | |
20:00 | จะชนะ เจเอสเอ็ม สกิกดา [71%] | รอ | [60%] เอ็มโอ เบไจอา | |
20:00 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา | รอ | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | |
20:00 | จะชนะ ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ [73%] | รอ | [60%] เอเอสเอ็ม ออราน | |
20:00 | ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส | รอ | อาร์ซี คูบา |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
16:00 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | รอ | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | |
16:00 | ซาเลเกอร์เซค ยู19 | รอ | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | |
16:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | รอ | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | |
18:00 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | รอ | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | |
19:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | รอ | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | คูเนห์ เบ คูเนห์ [75%] | รอ | [91%] ซาฮิน บูเชอร์ จะชนะ | |
18:15 | เมส เคอมัน | รอ | ไซปา | |
18:15 | แคชไค | รอ | มาลาวัน |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | ริชาร์ดส์ เบย์ | รอ | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | |
20:30 | ทีเอส สปอร์ติง | รอ | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | จะชนะ เนีย ซาลามิส [80%] | 0 - 2 | [57%] คาร์มิโอทิสซ่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
03:00 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 0 - 0 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 0-0 |
03:00 | คานัวลาส เอฟซี | 1 - 0 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0-0 |
03:00 | อัล คิว ซา | 2 - 2 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 1-0 |
03:00 | ซีเอ ซาน มิเกล | 0 - 1 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 0-0 |
05:10 | ลอส อันเดส | 2 - 2 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 1 - 0 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 0-0 |
17:10 | เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) [70%] | 2 - 3 | [66%] เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) | แพ้ชนะ 50/50 2-2 |
17:35 | ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21 | 1 - 0 | เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) | 1-0 |
21:00 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | รอ | อีเอสเซติฟ(ยู21) |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
20:45 | อัล โอรูบา (ยู 21) | รอ | อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) | |
20:45 | อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) [49%] | รอ | [86%] อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:25 | อัล เอ็นเทซาร์ | รอ | อัล บูกาย์รียาห์ |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
21:45 | ซีดีเบติ โอนัค [60%] | รอ | [74%] ซีดี ซูบิซ่า จะชนะ | |
22:00 | อลาเบส 2 | รอ | เอสดี เบียไซน์ | |
22:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | รอ | ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด | |
22:00 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | รอ | เบติ โคซโค เคอี | |
22:30 | โทโลซา | รอ | บาราคแอลโด ซีเอฟ | |
22:30 | นูมานเซีย 2 [66%] | รอ | [68%] แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า จะชนะ/เสมอ | |
22:30 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | รอ | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | |
22:30 | จะชนะ ซีดี กัวร์นิโซ [72%] | รอ | [62%] เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | |
22:59 | เอฟซี อัสโค [41%] | รอ | [88%] ยูอี โอลอต จะชนะ | |
22:59 | ซีดี โรด้า | รอ | โฆเว่ เอสปันญอล | |
22:59 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | รอ | อัลมาซาน | |
22:59 | โพลโวลีน | รอ | ยูดี โซโมซาส | |
22:59 | ยูดี รอตเรต โมลินาล | รอ | ลัวเซเตนเซ่ | |
22:59 | ยูดี ลอส บาร์ริออส | รอ | กอร์โดบา บี | |
23:30 | ซีดี มานาคอร์ | รอ | คอนสตานเซีย | |
23:30 | เอสดี ไลเนา | รอ | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | |
23:30 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | รอ | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | |
00:00 | โปรตุเกตเรเต้ | รอ | เอสดี ดิวส์โต | |
00:00 | ซีดี การีนา | รอ | ซีดี เตรรา | |
00:00 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล [51%] | รอ | [81%] เรอัล โอเบียโด้ บี จะชนะ | |
00:30 | จะชนะ เฆเรซ เดปอร์ติโว [71%] | รอ | [63%] ลูเซน่า | |
01:00 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | รอ | ซีดี เอสตราเดนเซ่ |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
02:30 | โกเอียเนเซีย จีโอ | รอ | อนาโปลิส เอฟซี |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:30 | บัสควอ เอฟซี | รอ | ฟิกูเรนเซ่ | |
02:30 | ยูเวนตุสเอสซี | รอ | คัมโบริว เอสซี | |
02:30 | จะชนะ บาร์ราเอฟซี [76%] | รอ | [62%] จอยวิลล์ เอสเซ | |
02:30 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | รอ | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
02:30 | จะชนะ ซานตา ครูซ พีอี [88%] | รอ | [48%] เวราครูซ พีอี |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
02:30 | โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส | รอ | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | |
05:00 | จะชนะ ยาปิรันก้า [78%] | รอ | [58%] คาเซียส อาร์เอส |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | รอ | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | |
22:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) [67%] | รอ | [71%] แอตลาส (ยู20) จะชนะ | |
22:00 | ครูซ อซูล(ยู20) | รอ | พูเอบลา (ยู20) | |
22:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) [72%] | รอ | [67%] คลับ อเมริกา (ยู 20) | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
02:00 | ทอมเบนเซ่ | รอ | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | |
02:30 | จะชนะ อเมริกา เอ็มจี [85%] | รอ | [47%] วิลล่า โนว่า-เอ็มจี |
ผลบอลวันที่ Conmebol-Sudamericano Women U17 |
||||
02:00 | เปรู (ญ) ยู17 | รอ | เอกวากอร์ (ญ) ยู17 | |
04:30 | โคลัมเบีย (ญ) ยู17 | รอ | ชิลี (ญ) ยู 17 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
02:00 | จะชนะ โปติกัวร์-ซีเอ็น อาร์เอ็น [87%] | รอ | [44%] เอเอสเอสยู อาร์เอ็น |
ผลบอลวันที่ เบลารุสซูเปอร์คัพ |
||||
19:00 | บาเต้ โบริซอฟ | รอ | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | เซนต์.จอร์จ | รอ | แพมเบิร์คแอทลีต้า | |
00:00 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | รอ | เครนดิ |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
20:00 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | รอ | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | |
00:00 | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | รอ | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ พริ้นคัพ |
||||
20:50 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) [46%] | รอ | [97%] อัล ซาดด์ จะชนะ | |
23:45 | อัล วาครา [76%] | รอ | [64%] อัล เรย์ยาน | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:30 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 2 - 2 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 0-2 |
13:30 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 5 - 1 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-0 |
16:15 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 3 - 1 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
20:00 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | 2 - 3 | ไอทรัค แบมเบิร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
17:00 | เอฟซี นิตร้า(ยู 19) | รอ | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) | |
17:00 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | รอ | เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) | |
17:00 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | รอ | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | |
17:00 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) [63%] | รอ | [76%] เทรนซีน (ยู 19) จะชนะ | |
20:00 | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | รอ | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ลำปาง เอฟซี | 7 - 1 | ขอนแก่น เอฟซี | 2-1 |
18:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี [66%] | 3 - 2 | [69%] ลำพูน วอร์ริเออร์ จะชนะ | 1-1 |
19:00 | จะชนะ ตราด เอฟซี [93%] | 2 - 1 | [38%] กรมศุลกากร เอฟซี | 1-1 |
19:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 2 - 2 | เชียงใหม่ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
03:45 | จะชนะ บาเฮีย บีเอ [79%] | รอ | [55%] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | |
03:45 | อัลโต พีไอ [47%] | รอ | [87%] ฟอร์ตาเลซ่า จะชนะ | |
05:30 | ซิเอร่า | รอ | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 3 - 0 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 1-0 |
11:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 1 - 1 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | จะชนะ เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) [88%] | 3 - 2 | [47%] กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 1 - 1 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | กัซเทป (ยู 19) | 0 - 0 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
19:00 | ดอมซาเล่ (ยู 19) | รอ | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 2 - 2 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 1-1 |
15:15 | พีเอส ติร่า | 1 - 1 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า | 1-1 |
18:15 | บาริโต ปูเตรา | 1 - 2 | อเรม่า มาลัง | 0-2 |
20:00 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 2 - 0 | เปอเซล่า ลามังกัน | 1-0 |
20:45 | เปอร์ซิบ บันดุง | 3 - 1 | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 0 - 1 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 0-1 |
19:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 4 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
18:00 | เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) | รอ | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | |
19:00 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | รอ | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | แยงไกเยอร์ | รอ | เอฟเค กิฟดูวอน | |
16:30 | ชูตัน กูซาร์ | รอ | ทูรัน |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
22:59 | จะชนะ ซีดี ตากอน(ญ) [86%] | 2 - 0 | [51%] แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
17:15 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | รอ | สโลวัคโก้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ |
||||
00:15 | จะชนะ เชลซี เอฟซี (ญ) [79%] | รอ | [59%] แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
22:00 | แทรฟฟอร์ด | รอ | มอสลีย์เอเอฟซี | |
22:00 | คอร์บี้ ทาวน์ | รอ | ฮิสตัน |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) | รอ | เอ็มโปลี (ญ) |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ซีเอส กอบ้า | รอ | อี.จีเอส กัฟซ่า |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
20:00 | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | รอ | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | |
20:00 | เอฟเค โอโซโกโว | รอ | เอฟเค โคซุส |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เกิ่น เทอ เอฟซี | 0 - 0 | บิ่ญ เฟือก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
17:30 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 3 - 0 | มินยอร์ เพอร์นิค | 0-0 |
20:30 | จะชนะ พีเอฟเค มอนทาน่า [78%] | 1 - 0 | [58%] โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 0-0 |
20:30 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 3 - 1 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ |
||||
00:30 | คาตาเนีย(ฟุตซอล) | รอ | นาโปลี (ฟุตซอล) |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0 - 1 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0-0 |
14:00 | ปูซานไอปาร์ค | 1 - 1 | แทจอน ซิติเซน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
01:30 | คาสแตนฮาล พีเอ | 4 - 0 | เอสซี เปซานดูปารา | 3-0 |
01:30 | บรากันติโน พีเอ | 3 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ พีเอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | การ์บาเนียกราโกล [63%] | 0 - 2 | [73%] รุช ซอร์ซอฟ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
19:00 | เลช พอซนาน 2 | 0 - 4 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 0-3 |
22:00 | มอเตรอ รูบิน | 1 - 0 | โปกอน ซีดล์เซ | 0-0 |
22:59 | จะชนะ ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช [84%] | 3 - 1 | [55%] วิสลา พูลาเว่ | 1-1 |
00:00 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 1 - 1 | โซกอล ออสโตรดา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
22:00 | แคนาดา (ญ) ยู17 | 1 - 1 | เบลเยียม(ญ) ยู17 | 0-0 |
01:00 | สวีเดน(ญ) ยู17 | 2 - 3 | โปแลนด์(ญ) ยู17 | 1-3 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | อีสต์ เบงกอล [59%] | 0 - 1 | [80%] เบงกาลูรู จะชนะ | 0-1 |
22:59 | จะชนะ ไฮเดอราบัด [74%] | 2 - 1 | [68%] มุมไบ ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
21:00 | โอเอสเต้ | รอ | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | |
01:00 | เซา คาเอตาโน่ | รอ | เซา เบนโต้ | |
01:00 | เลเมนเชเอสพี | รอ | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | |
04:30 | เตาบาแต | รอ | พรีมาเวร่า |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
13:30 | อาน ซาง (ยู19) | 0 - 5 | ด่งท้าป(ยู 19) | 0-2 |
15:30 | ไซ่ง่อน เอฟซี(ยู19) | 3 - 2 | เกิ่นเทอ(ยู 19) | 0-2 |
15:40 | เตนินห์(ยู 19) | 0 - 0 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | กาปิ วาเรียโน | รอ | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | |
01:00 | ริโอ เพรโต [58%] | รอ | [76%] โคเมอเชียล-เอสพี จะชนะ | |
02:00 | โนโรเอสเต้ | รอ | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | |
05:30 | มาริเลีย | รอ | อีซี เซา โชเซ เอสพี | |
06:00 | บาร์เรโตส เอสพี | รอ | เซอร์เทาซินโญ่ |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 2 - 1 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 1-1 |
20:00 | เอนด์ราต อาลาส (ญ) | 2 - 1 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 0-0 |
22:00 | คลับบรูซ(ญ) | 0 - 6 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | ฮาร์เบอร์วิว | 0 - 2 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 0-2 |
03:15 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | 3 - 1 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
17:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) | 2 - 1 | เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | โคโลญจน์ (ยู 17) | 5 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | 0-0 |
18:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) | 1 - 2 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) | 0-0 |
19:00 | ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) | 0 - 2 | เชมนิตเซอร์(ยู 17) | 0-0 |
19:00 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) | 0 - 1 | รอสต็อก ยู17 | 0-0 |
19:00 | เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) | 3 - 2 | โบคุ่ม (ยู 17) | 0-0 |
20:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) | 3 - 0 | ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) | 1-0 |
21:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | 1 - 1 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | ยูดี เลบานเต้ บี | 2 - 0 | เอร์กูเลส | 1-0 |
22:45 | ซีดี คายอน | 1 - 0 | นาซาร่า | 1-0 |
23:30 | ซีดี อาร์ดรอย | 0 - 2 | เซสต้าโอ | 0-1 |
00:00 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0-0 |
00:00 | เอสดี ลาเรโด | 3 - 1 | ซีดี โตรเปโซน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | รอ | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | |
17:00 | โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) | รอ | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) | |
17:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) | รอ | ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) | |
17:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) [66%] | รอ | [76%] เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) จะชนะ | |
17:00 | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | รอ | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) | |
17:00 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | รอ | คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) | |
17:00 | อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | รอ | ซาร์บรัคเค่น ยู19 | |
17:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) [54%] | รอ | [86%] บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) จะชนะ | |
17:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | รอ | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | |
17:00 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 0 - 0 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 0-0 |
17:00 | จะชนะ ชาลเก้ 04 (ยู 19) [88%] | รอ | [51%] พาเดอร์บอร์น(ยู 19) | |
17:00 | เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) [51%] | รอ | [87%] มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) จะชนะ | |
18:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | รอ | มักเดเบิร์ก(ยู 19) | |
18:00 | เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) | 3 - 2 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) | 3 - 2 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 3-1 |
19:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | รอ | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | |
19:00 | อาเค่น ยู19 [50%] | รอ | [89%] พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) จะชนะ | |
19:00 | อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) | รอ | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) | |
19:00 | โคโลญจน์ (ยู 19) | รอ | โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) | |
20:00 | ชามนิตเซอร์(ยู 19) | รอ | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | |
21:00 | วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) | รอ | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 5 - 3 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 2-0 |
19:00 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 2 - 4 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 0-2 |
19:00 | จะชนะ เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน [75%] | 3 - 3 | [62%] แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 2-2 |
19:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 1 - 0 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 0-0 |
20:00 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 0 - 0 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 0-0 |
20:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 3 - 2 | อเลมานเนีย อาเค่น | 1-1 |
20:00 | จะชนะ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) [80%] | 1 - 2 | [60%] บอนเนอร์ | 0-1 |
20:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 1 - 1 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 0-1 |
20:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 1 - 1 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 0 - 1 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 0-1 |
20:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 2 - 1 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 2-0 |
20:00 | วีกเบอร์ก บีค | 1 - 0 | ไวเด้นบรูค | 0-0 |
20:00 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 0 - 0 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 0 - 2 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 0-0 |
20:00 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 3 - 2 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 3-1 |
20:00 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 2 - 0 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 0-0 |
20:00 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 2 - 2 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 0-1 |
20:00 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 1 - 0 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 0-0 |
20:00 | เอฟซี เมมมินเก้น | 0 - 2 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 0-0 |
20:00 | วีเอฟอาร์ อาเล่น [61%] | 0 - 2 | [79%] ทีเอสวี ชไตน์บัค จะชนะ | 0-1 |
20:00 | บาลินเกอร์ | 0 - 0 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 0-0 |
20:00 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 3 - 2 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 0-1 |
20:00 | เฮสเซ่น คาสเซล [66%] | 0 - 0 | [72%] เอสเอสวีอูล์ม 1846 จะชนะ | 0-0 |
20:00 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 0 - 1 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0-0 |
21:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 1 - 1 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:00 | เอฟซี น็องต์ บี | รอ | ชามาเลียเรสเอฟซี | |
22:00 | ล็องส์ บี | รอ | เอปินาล | |
23:00 | เตรลิสซาค | รอ | อองเช่ร์ 2 | |
23:00 | แก็งก็อง บี [69%] | รอ | [68%] เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | แพ้ชนะ 50/50 |
23:00 | ลอริยองต์ บี | รอ | บลัว เอฟ.41 | |
00:00 | โคโลเมียร์ส | รอ | อันเดรซัก | |
00:00 | โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี | รอ | จูรา ซูด ฟุต | |
00:00 | โมนาโก 2 | รอ | ตูลง | |
00:00 | โบบิกนี เอ.ซี. | รอ | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | |
00:00 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | รอ | อองตองต์ เอสเอสจี | |
00:00 | เม็ตซ์ บี | รอ | บิวแวร์ส | |
00:00 | แซง กวองแตง | รอ | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | |
00:00 | โกเบลินซ์ | รอ | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | |
00:00 | ชาร์เทรส เอฟซี | รอ | แซ็ง-มาโล | |
00:00 | กรานวิลเล | รอ | เอฟซี รูออง | |
00:00 | โรโมแรนติน | รอ | ก็อง 2 | |
00:30 | อีเซอร์ เอเอส | รอ | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | |
00:30 | มง-เดอ-มาร์ซ็อง | รอ | เอฟซี เบอเกอรัก | |
00:30 | วานส์ | รอ | วิเทร |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
16:00 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 0 - 8 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0-3 |
16:00 | เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ | 0 - 2 | เมต้าล๊อกโลบูส | 0-2 |
16:00 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 1 - 0 | ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา | 1-0 |
16:00 | ยูนิเรีย เดจ | 1 - 0 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 1-0 |
17:30 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 0 - 3 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 0-0 |
22:30 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0 - 0 | กลอเรีย บูซัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | รอ | เอฟซี บัลเซอร์ | |
22:00 | บาเดน | รอ | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | |
22:00 | เอฟซี กอสเซา | รอ | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | |
22:00 | เอสซี แชม | รอ | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | |
22:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | รอ | ซูก 94 | |
22:30 | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | รอ | ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
20:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 1 - 1 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 1-0 |
20:00 | ยูนิออน กรูเทน | รอ | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | |
21:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 2 - 0 | เอสซี ไวซ์ | 2-0 |
22:00 | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | 0 - 2 | เฟริส เวียนนา 1894 | 0-0 |
22:59 | ซานตาอานา | 2 - 3 | อัลเลอไฮเลเกน | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | 24 Erzincanspor | 4 - 0 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 1-0 |
18:00 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 0 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
18:00 | เพนดิคสปอร์ | 4 - 0 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 2-0 |
18:00 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 2 - 1 | อันคารา เดไมสปอร์ | 1-0 |
18:00 | ซองกุลดัค | 1 - 0 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 0-0 |
18:00 | อดิยามานสปอร์ | 0 - 1 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 0-0 |
18:00 | โบดรุมสปอร์ | 3 - 0 | ซาริเยอร์ | 1-0 |
18:00 | โครัม เอฟเค | 3 - 1 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
18:00 | อินโกลสปอร์ | 3 - 0 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 1-0 |
18:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 2 - 3 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 1-2 |
18:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1 - 1 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
18:00 | จะชนะ ดัคซีสปอร์ [86%] | รอ | [47%] คิซิลคาบอลัคสปอร์ | |
18:00 | ยอมราสปอร์ | รอ | 76 Igdir Belediye spor | |
18:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ [59%] | รอ | [75%] เฟธิเยสปอร์ จะชนะ | |
18:00 | ออฟสปอร์ | รอ | อีร็อกสปอร์ | |
18:00 | อลาซิกสปอร์ | รอ | ซานคักเทเป เอฟเค | |
18:00 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | รอ | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
21:45 | อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) | รอ | อัล จาซิล่า(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin |
||||
20:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) [70%] | 1 - 3 | [91%] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) จะชนะ | 0-1 |
20:30 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 1 - 1 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์ |
||||
20:00 | เอฟซี แพลทินัม | 1 - 0 | ฮาราเร ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:30 | เอสอี ตู กาม่า | รอ | แคปปิตอลซีเอฟ | |
02:00 | บราซิลเลียนเซ่ | รอ | เซียลันเดีย ดีเอฟ |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0-3 |
17:00 | พอสต้า เรนเจอร์ | 1 - 3 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 1-3 |
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 2 - 1 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 2-0 |
19:00 | ทัสเคอร์ | 1 - 1 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 1-1 |
19:10 | เคซีบี | 0 - 0 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:00 | เอล พอร์เวเนอร์ | รอ | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | |
03:00 | เรอัล พิลาร์ | รอ | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
09:25 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | 1 - 4 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 0-3 |
10:15 | ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) | 4 - 2 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 2-0 |
11:15 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 0 - 2 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
21:00 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | รอ | อิลเวส(ยู 20) | |
22:00 | ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) | รอ | แอตแลนติส (ยู 20) |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0 - 0 | เทาโร เอฟซี | 0-0 |
04:00 | พลาซ่า อมาดอร์ | 0 - 0 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
02:00 | เคเอสเค ไฮสท์ | รอ | เดสเซล สปอร์ต |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | พสุนธรา คิงส์ | 2 - 0 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
18:00 | โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | รอ | พิลิแกน โลวิส |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | รอ | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:45 | เบือง เกต อังกอร์ | รอ | นากาเวิลด์ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
19:00 | ลานุส (ญ) | 1 - 0 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 1-0 |
03:00 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 2 - 0 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา | 3 - 2 | บีเอสซี ฮาสเตดท์ | 1-2 |
20:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 2 - 0 | ทีเอสจี บัคนัง | 1-0 |
21:30 | เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 | 2 - 2 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 0-0 |
21:30 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 4 - 2 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
04:00 | จะชนะ ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี [84%] | รอ | [48%] เดปอร์ติโว ซานาราเต้ |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
21:00 | ควิก บอยส์ [69%] | รอ | [69%] เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | แพ้ชนะ 50/50 |
21:00 | จะชนะ ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ [83%] | รอ | [61%] โวเลนดัม (เยาวชน) | |
21:00 | จะชนะ สปาเคนเบิร์ก [85%] | รอ | [53%] ทีอีซี | |
21:30 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | รอ | เอเอสดับเบิลยูเอช |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบียลีก หญิง |
||||
21:00 | แซดเอฟเค สโลก้า(ญ) | รอ | เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:30 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 2 - 1 | เอ็นเค จารูน | 2-1 |
21:30 | เอ็นเค โซลิน | 0 - 0 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
22:59 | อาซาม เอฟซี | 0 - 1 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | รอ | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | |
19:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | รอ | พลาเทนเซ่(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
21:00 | จะชนะ เอสพี โดมัญญาโน [76%] | รอ | [61%] เอส.เอส.มูราต้า | |
21:00 | ซาน โจวันนี | รอ | เตร เพนน์ |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
22:59 | อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) | 2 - 1 | บาร์เซโลนา บี (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
22:00 | ยูโรปาเอฟซี | รอ | มอนส์คัลปีเอสซี | |
00:30 | จะชนะ ลิงซ์ เอฟซี [82%] | รอ | [58%] แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
01:50 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 5 - 0 | ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ | 3-0 |
02:00 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 2 - 2 | เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | โอลฮาเนนเซ่ | รอ | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:15 | จะชนะ เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) [46%] | รอ | [88%] แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | |
17:20 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | รอ | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) [70%] | รอ | [67%] โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 |
17:00 | อโตรมิโตส (ยู 19) | รอ | พานาธิไนกอส(ยู19) | |
20:00 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | รอ | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ Cuban Championship |
||||
01:00 | ซังก์ติเอสปิริตุส | รอ | กามากูเอย์ | |
03:00 | อิสลาเดลาฮูเบนตุด | รอ | ปีนาร์เดลรีโอ | |
03:00 | วิลล่า คลาร่า | รอ | ลา ฮาบานา |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
00:00 | มิลเลียนนาริออส (ญ) | รอ | ลา อีคูดัด (ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) | 2 - 0 | คินเดอร์มาน (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 1 - 0 | ริเยกา (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | มาริติโม่(ญ) | 2 - 1 | คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | อัตลาส(ญ) | 6 - 1 | ตีฮัวนา (ญ) | 2-0 |
01:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 1 - 0 | ปาชูกา(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:15 | กอร์โดบา(ยู 19) | 0 - 2 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 0-1 |
22:00 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 5 - 0 | วาลาโดลิด(ยู 19) | 1-0 |
22:30 | บูร์โกส(ยู19) | 3 - 1 | ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) | 0-0 |
23:30 | ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19) | 0 - 0 | ซีอี ยูโรปา(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
23:15 | เอเอสเอซี คองคอร์ด | รอ | เอซีเอส เคซาร์ |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | รอ | เคเอช ฮลิดาเรนดิ | |
21:00 | ไออาร์ เรกยะวิก | รอ | คาริ อัคราเนส | |
21:00 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | รอ | ซินดรี้ |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:30 | ราซิ่ง คลับอรูบา | รอ | เอสวีคาราเวล | |
07:30 | เอสวี ริเวอร์ เพลท | 1 - 0 | เอสวีบริแทนเนีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | บาร์เวล | 2 - 1 | รอยสตัน ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | เลสตัน เอฟซี | 2 - 1 | ฮิทชิน ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | โลเวสทอฟต์ ทาวน์ | 2 - 3 | รัชเดน ไดมอนด์ | 0-1 |
22:00 | นูเนียตัน โบโรห์ | 1 - 1 | สตัวร์บริดจ์ | 0-0 |
22:00 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 3 - 0 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 1-0 |
22:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 1 - 0 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | รูเชล โอลิมปิค | 1 - 2 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | แทมเวิร์ธ | 1 - 0 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | ฟามาลิเคา(ยู 23) | 1 - 1 | มาริติโม่(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | ชุนชอนซิติเซ็น | 1 - 2 | โซล ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | เรจจิน่า(ยู19) | 1 - 0 | สเปเซีย(เยาวชน) | 1-0 |
17:00 | เชเซน่า (เยาวชน) | 3 - 1 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 2-0 |
17:30 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 1 - 1 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | 0 - 5 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 2 - 1 | ปิซา(ยู 19) | 1-0 |
20:30 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 3 - 3 | เบรสชา(เยาวชน) | 1-1 |
20:30 | วิเชนซ่า(ยู20) | 1 - 1 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | เบลา วิสต้า [66%] | รอ | [72%] พัลมาส | แพ้ชนะ 50/50 |
02:00 | ซีอาร์อี โตกันชีนส์ จีโอ | รอ | กูรูปิ |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | จะชนะ ซานโจเนนเซ่ [76%] | รอ | [61%] ซีเอฟคาเนลาส 2010 | |
21:00 | แอนาเดีย | รอ | เฟฟ | |
21:00 | มอนตาเรเกร | รอ | เอฟซี เฟลเกยราส | |
21:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | รอ | ลูซิเทเนีย | |
23:00 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | รอ | อโมร่า เอฟซี | |
23:00 | วิตอเรีย เซตูบัล | รอ | อัลแวร์กา | |
23:00 | คัลดัส | รอ | อูเนียว ไลเรีย | |
23:00 | เรอัลสปอร์ต คลับ | รอ | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | คาสเตลล่อน | 3 - 0 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 3-0 |
22:59 | บียาร์เรอัล บี | 0 - 3 | ซาบาเดย์ | 0-0 |
22:59 | เอซเตรมาดูรา | 0 - 2 | เซลต้า บีโก้ บี | 0-0 |
22:59 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1 - 2 | บาดาโฮซ | 1-1 |
01:00 | บาร์เซโลน่า บี | 0 - 2 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0-2 |
01:00 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 1 - 2 | เรอัล เบติส 2 | 0-1 |
01:00 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 3 - 3 | อัลบาเซเต้ | 1-3 |
01:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 0 - 0 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0-0 |
01:00 | เอสดี โลโกรเนส | 1 - 0 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
10:00 | ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) | 1 - 1 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 0-0 |
12:00 | อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) | 2 - 0 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 1-0 |
12:00 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 4 - 0 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:00 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 6 - 1 | โลรอส เดอ โคลิม่า | 3-1 |
00:00 | ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 | 0 - 1 | เอสตูเดียนเตส เตคอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | ลุคเชเซ่(ยู 19) [46%] | รอ | [91%] เอดีซี วีแตร์เบเซ (ยู 19) จะชนะ | |
20:30 | อเวลลิโน่ (เยาวชน) | รอ | ปากาเนเซ่ (ยู 19) | |
20:30 | บารี่ (เยาวชน) | รอ | โมโนโพลี (ยู 19) |