ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
02:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 0 - 2 | เชลบอร์น | 0-0 |
02:45 | โบฮีเมี่ยนส์ | 2 - 2 | ดันดาล์ค | 2-1 |
02:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 2 - 1 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 0-0 |
02:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 1 - 2 | สลิโก โรเวอร์ส | 0-1 |
02:45 | ยูซี ดับลิน | 0 - 0 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:15 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 3 - 2 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 2-1 |
07:30 | ซีเอ พลาเทนเซ่ [69%] | 0 - 1 | [68%] บานฟิลด์ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | เบียรส์ชอทวิลริค | 2 - 3 | ชาเลอร์รัว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 2 - 0 | วิสล่า พล็อค | 1-0 |
02:30 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 2 - 1 | วิสล่า คราคอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
01:00 | เวเจิล [57%] | 3 - 2 | [79%] อาร์ฮุส เอจีเอฟ จะชนะ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
02:30 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 2 - 1 | สตุ๊ตการ์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 3 - 3 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 1-0 |
00:30 | ฮันโนเวอร์ 96 | 2 - 0 | โฮลสไตน์ คีล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
03:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 2 - 4 | แรนส์ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
02:00 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 1 - 2 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 2 - 0 | โรด้า เจซี | 2-0 |
02:00 | เดอ กราฟสคัป | 0 - 0 | เดน บอสช์ | 0-0 |
02:00 | ดอร์เดรชท์ | 3 - 1 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 0-1 |
02:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 1 - 3 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-1 |
02:00 | เอฟซี ออสส์ | 4 - 1 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 4-0 |
02:00 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 0 - 1 | วีวีวี เวนโล | 0-1 |
02:00 | จะชนะ เอ็มเมน [74%] | 2 - 1 | [65%] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0-1 |
02:00 | เอ็นเอซี เบรด้า | 3 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 1-1 |
02:00 | โวเลนดัม | 4 - 1 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
03:15 | เบเลเนนส์ | 0 - 2 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 0 - 0 | อันตัลยาสปอร์ | 0-0 |
00:00 | จะชนะ แทร็บซอนสปอร์ [86%] | 3 - 2 | [52%] เคย์เซริสปอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | เลบานเต้ | 3 - 0 | เอลเช่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | อัลเมเรีย | 3 - 1 | ฟูเอนลาบราดา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
00:45 | เอซี มิลาน | 1 - 1 | อูดิเนเซ่ | 1-0 |
03:00 | เจนัว | 0 - 0 | อินเตอร์ มิลาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
03:00 | เซาแธมป์ตัน | 2 - 0 | นอริช ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | ซัลยุต | 6 - 1 | ซนามย่า ทรูด้า | 2-0 |
16:00 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 1 - 0 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | 0-0 |
18:00 | ลีลล์สตรอม | 1 - 1 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 0-1 |
19:00 | อักฮซายิก โอรอล | 0 - 1 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 0-0 |
19:30 | บัลแคทต้า (ญ) | 0 - 3 | นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | 0-2 |
19:30 | ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 0-1 |
20:00 | บัลติก้า | 2 - 2 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 1-0 |
22:00 | อาซาเน่ ฟุตบอล [68%] | 2 - 1 | [72%] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ จะชนะ | 1-0 |
22:15 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 3 - 2 | โรเซนบอร์ก | 2-2 |
22:59 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 3 - 2 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-0 |
22:59 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 1 - 0 | นาร์โด เอฟเค | 1-0 |
23:30 | อัสเคอร์ | 1 - 0 | ลิน ออสโล | 1-0 |
00:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 2 - 0 | เอฟเค เจิร์ฟ | 1-0 |
00:00 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) | 2 - 4 | รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) | 0-1 |
00:00 | นาเอสเวด | 0 - 1 | บีเค เฟรม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:30 | สเตด โลซาน อูชชี | 2 - 0 | วาดุซ | 1-0 |
01:30 | อารัว | 2 - 1 | เอฟซี วิล 1900 | 1-0 |
01:30 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 2 - 1 | เอสซี เครียนส์ | 2-1 |
01:30 | อีเวอร์ดอน | 2 - 2 | เอฟซี ธูน | 2-1 |
02:15 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 3 - 2 | วินเตอร์ทูร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | จะชนะ ยูทีเอ อารัด [82%] | 2 - 0 | [96%] เอฟซีคลินเซนิ | 1-0 |
01:30 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1 - 0 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | เฟรมัด อเมเจอร์ [67%] | 4 - 2 | [73%] เอสเบิร์ก จะชนะ | 1-1 |
01:00 | เฮลซิงกอร์ | 2 - 0 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
00:30 | กราเซอร์ เอเค | 1 - 3 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 0-0 |
00:30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 3 - 2 | เอสวี ฮอร์น | 2-1 |
00:30 | ซังค์ พอลเท่น | 1 - 1 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0-1 |
02:25 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 2 - 5 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
20:00 | ราดนิคกี้ 1923 [68%] | 1 - 0 | [70%] เอฟเค วอซโดวัค | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:00 | มัลโดส ลูการ์นี | 2 - 1 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 1-0 |
22:00 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 1 - 1 | โบแร็ค คาแค็ก | 1-0 |
00:00 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 1 - 2 | คูคาริคกิ สตานคอม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:00 | เดนิซลิสปอร์ | 2 - 0 | โบลูสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
20:00 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1 - 0 | ทแซร์สโค เซโล | 1-0 |
22:30 | จะชนะ ซีเอสเคเอ โซเฟีย [94%] | 4 - 0 | [33%] โบเตฟ วราตซา | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | จะชนะ สลาเวน โคปริฟนิก้า [87%] | 1 - 0 | [49%] ดราโกโวลแยค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
02:00 | ปาคซิ เซ | 3 - 2 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เวสเตอร์โล | 2 - 1 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
02:45 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 1-0 |
02:45 | โคห์บ รัมเบลอ | 2 - 3 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 1-0 |
02:45 | คอร์ก ซิตี้ | 0 - 1 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:05 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 1 - 1 | โตลูก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:45 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 1 - 1 | อินเวอร์เนสส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 1 - 0 | คาวเดนบีท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
01:00 | จีดี ชาเวซ | 1 - 1 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 2 - 4 | อโปเอล นิโคเซีย | 0-1 |
00:00 | เออีพี ปาฟอส | 1 - 1 | อาริส ลิมาสซอล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 1 - 1 | ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0 - 0 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล ริซอน | 0 - 0 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0-0 |
20:00 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 2 - 1 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
02:00 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 1 - 2 | มาดูเดดา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | จะชนะ ยูเอส บิสกรา [84%] | 1 - 0 | [50%] อาร์ซี อาร์บา | 1-0 |
21:00 | จะชนะ เจเอส คาบิลี่ [91%] | 1 - 0 | [36%] โอลิมปิก เมเดีย | 1-0 |
21:00 | เอ็นซี มากร้า | 1 - 0 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1-0 |
21:00 | เอ็มซี โอราน [66%] | 2 - 1 | [72%] ซีเอส กงส์ต็องตีน จะชนะ/เสมอ | 2-0 |
22:59 | เอเอสโอ ชเลฟ [69%] | 0 - 0 | [67%] ปาราดัว เอซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
00:00 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ [89%] | 1 - 0 | [45%] เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 0 - 2 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย คัพ |
||||
19:00 | อัล วัทบา | 1 - 0 | จาเบิลช | 0-0 |
19:00 | อัล จาอิส (SYR) | 4 - 0 | อัล-โชต้าดามัสกัส | 1-0 |
19:00 | เทชริน เอสซี | 2 - 0 | อัล-โมฮาฟซา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:00 | อาวรองเช่ [61%] | 1 - 1 | [75%] อูแอส กงการ์กโน่ จะชนะ | 0-0 |
01:00 | บาสเตีย ซีเอ | 4 - 0 | เอฟซี แซมบี | 1-0 |
01:00 | ชาโตรูซ์ | 1 - 1 | บรูค พีรอนนาส | 0-0 |
01:00 | โชเลท เอสโอ | 2 - 2 | บูโลญจน์ | 2-0 |
01:00 | เกรไตล์ | 1 - 2 | เซอด็อง | 0-2 |
01:00 | วิลเลฟรองเช | 0 - 0 | เรด สตาร์ 93 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
00:00 | จะชนะ ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [76%] | 1 - 1 | [59%] ออดราออปอเล | 1-0 |
02:30 | วิดซอว์ ลอดส์ | 2 - 5 | อาร์ก้า กดิเนีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
22:59 | อัล เมอร์รีคห์ | 2 - 1 | อัล-ฮิลาล | 2-1 |
22:59 | อามาซูลู | 1 - 0 | อีเอส เซทิฟ | 1-0 |
02:00 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 1 - 0 | โฮโรย่า เอซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | บอสตัน ริเวอร์ | 3 - 0 | เซอร์โร ลาร์โก | 1-0 |
05:15 | พลาซ่า โคโลเนีย | 1 - 1 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 3 - 2 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 2-1 |
07:00 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 3 - 2 | เซียนเซียโน่ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
23:30 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 3 - 2 | เอ็นเค อลูมินิจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:30 | กอร์ ฟัคเค่น | 4 - 0 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 2-0 |
20:30 | เอมิเรตส์ คลับ [53%] | 0 - 3 | [86%] อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) จะชนะ | 0-2 |
22:59 | อิตติฮัต คาลบา | 0 - 2 | อัล ไอน์ | 0-1 |
22:59 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 0 - 3 | อัจมาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | จะชนะ/เสมอ มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด [70%] | 1 - 2 | [61%] ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
20:50 | อัล ชามาล(N) [69%] | 3 - 0 | [72%] อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:59 | กาตาร์ เอสซี | 1 - 1 | อัล ไซลีย่า | 0-1 |
22:59 | อัล ซาดด์ | 1 - 1 | อัล-ดูฮาอิล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:45 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 2 - 2 | วัลลัซเนีย | 1-1 |
01:45 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 0 - 0 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
21:05 | จะชนะ มานาม่า คลับ [84%] | 3 - 1 | [52%] อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 2-0 |
23:40 | อิสท์ ริฟฟา | 0 - 2 | อัล บูไดย่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 2 - 1 | เอฟยูเอส ราบัท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:25 | อัล มูซานนาห์ | 0 - 2 | อัล นาห์ด้า | 0-1 |
20:25 | จะชนะ อัล ซีบ [92%] | 5 - 0 | [44%] ซาฮัม | 4-0 |
23:40 | จะชนะ อัล ซูวาอี [79%] | 0 - 0 | [57%] โซฮาร์ คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก |
||||
10:45 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 5 - 0 | ซีดี โมตากัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
00:00 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 2 - 0 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:00 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0 - 3 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 0-0 |
00:00 | เอฟเค เวเลซ | 2 - 0 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:30 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 2 - 2 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 0 - 0 | การาโบโบ เอฟซี | 0-0 |
06:15 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 1 - 1 | ซาโมร่า บารินาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
06:00 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 1 - 1 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
05:10 | จะชนะ เดปอร์ตีโบ โมรอน [76%] | 1 - 1 | [56%] เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0-1 |
07:30 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 1 - 1 | ทริสแทน ซัวเรส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
15:30 | เมลเบิร์น ไนท์ [60%] | 0 - 3 | [80%] อาวอนดาเล่ เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
16:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 1 - 0 | อัลโตน่า เมจิค | 1-0 |
16:30 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 2 - 3 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | อลาชเคิร์ต | 0 - 1 | อารารัต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 1 - 1 | จิคาราล เซอร์โคบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ดินาโม บาตูมี | 4 - 0 | เอฟซี ซิโอนี่ | 1-0 |
00:00 | ดินาโม ทบิลิซี | 4 - 0 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | นาซิอองนาล โปโตซี | 3 - 1 | คลับ กัวบิร่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 2 - 0 | แอลดียู กีโต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
14:30 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 1 - 0 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20 |
||||
03:00 | สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 | 6 - 0 | นิการากัว (ญ) ยู 20 | 3-0 |
03:00 | ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) ยู 20 | 0 - 3 | เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20 | 0-2 |
06:00 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ญ) ยู 20 | 1 - 3 | เปอร์โตริโก ( ญ ) ยู 20 | 1-2 |
06:00 | จะชนะ แคนาดา (ญ) ยู20 [88%] | 7 - 0 | [33%] เซนต์คิตส์และเนวิส ( ญ ) ยู 20 | 6-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดน Sh คัพ |
||||
20:00 | มานน์ | 0 - 3 | อัล วีห์ดัต | 0-1 |
22:59 | อัล จาซีรา | 0 - 1 | อัล ไฟซาลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 0 - 0 | ฮาเวลเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | จะชนะ ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี [76%] | 2 - 1 | [62%] เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
13:25 | จะชนะ แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) [74%] | 3 - 0 | [68%] นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:50 | จะชนะ อัล-ชาบับ(เยาวชน) [93%] | 1 - 1 | [42%] อัล-จีล(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 0 - 1 | ซงลาม เหงะอาน | 0-0 |
18:00 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 0 - 1 | ไฮฟอง เอฟซี | 0-0 |
18:00 | บินห์ดินห์ | 0 - 2 | เดอะ คอง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Malaysia President Cup |
||||
15:15 | ซาบาห์ (ยู21) | 0 - 3 | ปาหัง (ยู 21) | 0-1 |
15:15 | กูชิ่ง เอฟเอ (ยู21) [67%] | 0 - 3 | [73%] ซาราวัค (ยู 21) จะชนะ | 0-0 |
15:45 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3(ยู 21) | 1 - 1 | มะละกา(ยู 21) | 1-0 |
15:45 | เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21) | 0 - 0 | พีดีอาร์เอ็ม (ยู 21) | 0-0 |
15:45 | เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 21) | 0 - 0 | เซลังงอร์(ยู 21) | 0-0 |
15:45 | จะชนะ เคดาห์ (ยู 21) [85%] | 0 - 2 | [47%] กลันตัน(ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
02:00 | จะชนะ ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [95%] | 4 - 1 | [38%] กรินดาวิค | 3-1 |
03:00 | ฟจอลเนอร์ | 1 - 3 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
16:00 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม [70%] | 1 - 2 | [68%] ไอโรนี่ เนเชอร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
16:00 | รูบิ ชาปิร่า | 0 - 4 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 0-1 |
17:00 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 0 - 0 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 0-0 |
17:00 | เอฟซี ดิโมนา | 0 - 1 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 0-1 |
17:40 | จะชนะ บีไน ไอลัท [84%] | 1 - 0 | [51%] อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 0-0 |
18:00 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 2 - 1 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 1-0 |
18:15 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 2 - 1 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 1-1 |
18:30 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 0 - 2 | มัคคาบิ ทามร่า | 0-1 |
18:30 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 0 - 3 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 0-0 |
18:30 | มัคคาบี้ ชารายิม | 0 - 0 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
20:00 | ซาเลเกอร์เซค ยู19 | 0 - 0 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิ U19 |
||||
20:30 | อัล เดด (ยู 19) | 0 - 1 | ชาบับ อัล อาลี ดูไบ(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | ดิบบา อัล-ฟูไจราห์(ยู19) | 0 - 2 | อัล ไอน์ เอสซีซี (ยู 19) | 0-0 |
20:35 | ชาร์จาห์เอสซีซี(ยู 19) | 1 - 0 | คอร์ ฟักแคน(ยู19) | 0-0 |
20:35 | อัจมาน เอสซีซี (ยู 19) | 3 - 0 | อัลฮัมริยา (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
03:00 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 0 - 2 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:10 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 3 - 0 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:05 | อัล บูกาย์รียาห์ | 2 - 0 | อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | เนกาซ่า (ยู20) | 0 - 3 | ลีออน(ยู20) | 0-1 |
22:59 | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 0 - 4 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 0-2 |
06:45 | จะชนะ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) [85%] | 2 - 1 | [51%] แอตลาส (ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series |
||||
17:30 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 1 - 3 | เพิร์ธ เอสซี | 0-2 |
19:30 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 3 - 2 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Estonia Super Cup |
||||
00:00 | จะชนะ เลวาเดีย ทัลลินน์ [75%] | 0 - 0 | [62%] เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
05:00 | เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี | 5 - 0 | สปอร์ท ลากัว เซค่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
22:59 | เครนดิ | 1 - 2 | ฟกูรายูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
16:00 | จะชนะ อดิไลเด้ โอลิมปิค [81%] | 4 - 2 | [60%] ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 1-2 |
16:00 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 2 - 3 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 1-2 |
16:45 | โครย์ดอน คิงส์ | 0 - 0 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
17:00 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 3 - 2 | เชียงใหม่ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
17:30 | อัล นาจาฟ | 0 - 0 | อาร์บิล | 0-0 |
19:45 | จะชนะ อัล โชลต้า [92%] | 2 - 0 | [29%] นาฟิต อัล ยันนูป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | มอดบูรี่ เจ็ท | 5 - 0 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | จะชนะ แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) [90%] | 1 - 1 | [46%] เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | เดนิซลิสปอร์(ยู19) | 3 - 2 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
18:15 | เปอร์ซิบ บันดุง | 1 - 1 | เปอเซล่า ลามังกัน | 0-0 |
20:45 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 0 - 0 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:00 | จะชนะ เปโตรเจ็ท [84%] | 1 - 1 | [50%] เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ | 0-0 |
20:00 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 0 - 0 | สูซ มอนตากฮาบ | 0-0 |
20:00 | อัลเนสร์ไคโร | 1 - 2 | เอล ดัคเลยาห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ (W) |
||||
01:30 | ซโวลเล่ (ญ) | 1 - 3 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
17:30 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 1 - 1 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
02:45 | อีสต์ สเตอร์ลิง | 0 - 0 | สปาร์ตันส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
18:00 | ฝรั่งเศส(ยู 17) | 1 - 0 | เดนมาร์ก (ยู17) | 1-0 |
20:00 | เบลารุส(ญ) ยู17 | 1 - 2 | สโลวะเกีย(ญ) ยู17 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด(N) [54%] | 2 - 3 | [84%] จามเชดปูร์ เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
13:30 | ด่งเติมล็องอาน(ยู19) | 2 - 0 | เตนินห์(ยู 19) | 0-0 |
13:30 | จะชนะ ด่งท้าป(ยู 19) [87%] | 1 - 0 | [74%] ดอง ไน (ยู 19) | 1-0 |
15:15 | บิญเฟื้อก (ยู19) | 1 - 0 | เกิ่นเทอ(ยู 19) | 0-0 |
15:30 | อาน ซาง (ยู19) | 3 - 4 | ไซ่ง่อน เอฟซี(ยู19) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
22:00 | อาเค่น ยู19 | 0 - 5 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 0-2 |
00:00 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 0 - 1 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 1 - 4 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 1-1 |
01:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 1 - 1 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 0-0 |
01:00 | ชามนิตเซอร์ | 1 - 0 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 0-0 |
01:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 4 - 0 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 2-0 |
01:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 1 - 0 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0 - 2 | ทัสเคอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
17:30 | กอริลล่าเอฟซี | 1 - 2 | โปลิศ(รวันดา) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
14:45 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) [45%] | 5 - 3 | [91%] อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) จะชนะ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:00 | เอสวี ดานูบ | 2 - 0 | เอเอสวี 13 เวียนนา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 2 - 1 | สวาดฮินาต้า เคเอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
03:00 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 0 - 1 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:00 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 0 - 1 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 0-1 |
01:30 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 2 - 0 | สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น | 1-0 |
02:00 | เอฟซี คลีฟ | 3 - 1 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 1-0 |
02:30 | เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) | 2 - 2 | เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 1 - 4 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | 0-1 |
02:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 5 - 2 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 1-0 |
02:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 2 - 1 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | โคลอน (สำรอง) | 3 - 2 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 1-1 |
19:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 4 - 1 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 1-1 |
19:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 2 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1-0 |
19:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 1 - 0 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 1-0 |
19:00 | ลานุส(สำรอง) | 1 - 1 | ติเกร (สำรอง) | 0-1 |
19:00 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 1 - 1 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
43 | ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | 0 - 0 | เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท | กำลังประมวลผล - |
17:30 | จะชนะ ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน [74%] | 2 - 2 | [65%] ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
07:00 | ลา อีคูดัด (ญ) | 0 - 4 | อเมริกา เด กาลี (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | บีเยลอวาร์(ยู 19) | 0 - 2 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | จะชนะ กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี [79%] | 0 - 1 | [92%] ไบร์ท สตาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 0 - 1 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:30 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | 1 - 2 | อาแฟน ลิโด้ | 1-1 |
02:30 | แอลลาเนลี | 1 - 0 | พอร์ท ทัลบ็อต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | คลับ กัวรานี่(ญ) | 2 - 5 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ลูซิเทเนีย | 2 - 3 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | เรอัล เบติส 2 | 0 - 1 | คาสเตลล่อน | 0-0 |
03:00 | แอธเลติก บิลเบา บี | 3 - 0 | เรอัล บายาโดลิด บี | 1-0 |