ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 1 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1-1 |
05:15 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 1 - 1 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 0-1 |
05:15 | จะชนะ เบเลซ ซาร์สฟิลด์ [88%] | 2 - 0 | [45%] อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 0-0 |
07:30 | บานฟิลด์ | 0 - 0 | ซาน ลอเรนโซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
01:30 | ราปิด เวียนนา | 1 - 2 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | โกลนิค เลชน่า [63%] | 1 - 1 | [73%] สลาสค์ วรอคลาวน์ จะชนะ | 1-0 |
02:30 | คราโคเวีย คราคอฟ | 2 - 0 | เลเชีย กอเดนซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
02:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 3 - 1 | โคโลญจน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 1 - 2 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0-0 |
00:30 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 2 - 3 | โฮลสไตน์ คีล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
03:00 | จะชนะ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [87%] | 1 - 0 | [51%] แรนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 1 - 0 | อูเทร็คท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 2 - 2 | เอสซี เทลสตาร์ | 1-1 |
02:00 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 6 - 2 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 3-1 |
02:00 | โวเลนดัม | 2 - 1 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 1-1 |
02:00 | เดอ กราฟสคัป | 2 - 2 | ดอร์เดรชท์ | 1-0 |
02:00 | จะชนะ เอฟซี ออสส์ [70%] | 1 - 2 | [65%] เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 1-1 |
02:00 | เอดีโอ เดน ฮาก | 2 - 3 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 0-2 |
02:00 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 0 - 0 | เอ็มเมน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
03:15 | ปอร์โต้ | 2 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | อัลเตย์สปอร์ | 0 - 0 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | เซบีย่า | 2 - 0 | เอลเช่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | เลกาเนส | 2 - 1 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
11:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 - 1 | คาชิว่า เรย์โซล | 0-1 |
15:00 | เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) | 3 - 1 | มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | 3-0 |
16:00 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส [58%] | 0 - 1 | [87%] โฮบาร์ทซีบรา จะชนะ | 0-1 |
16:00 | สลาเวีย โมซีร์ | 0 - 3 | เนเมน กร็อดโน่ | 0-1 |
17:00 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 4 - 0 | สลาเวีย ปราก 2 | 1-0 |
19:00 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 1 - 0 | อักฮซายิก โอรอล | 1-0 |
19:00 | จะชนะ อัลบอร์ก [83%] | 0 - 0 | [57%] ซอนเดอร์ไจสกี | 0-0 |
19:00 | ฮัมมาร์บี้(N) | 1 - 3 | โมลด์ | 0-1 |
19:30 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 1 - 1 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 1-1 |
20:00 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 1 - 2 | ไวสคอป | 0-0 |
20:00 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 1 - 3 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 1-0 |
20:00 | ซิลเคบอร์ก | 3 - 0 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 3-0 |
20:00 | สปาร์ตัก มอสโก | 1 - 1 | เอฟซี พิวนิค | 0-0 |
20:30 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0 - 0 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 0-0 |
20:30 | แรนเดอร์ส | 1 - 1 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-1 |
21:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0 - 2 | อัคโตเบ | 0-1 |
21:00 | โดลโกพรูดนี่ | 4 - 0 | เอสเบิร์ก | 0-0 |
21:00 | โกรลุด | 1 - 4 | สคีด ออสโล | 0-2 |
21:00 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 0 - 1 | เอฟเค คัสไป | 0-0 |
21:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 3 - 2 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-0 |
21:30 | เอฟซี ลวีฟ | 1 - 0 | ดินาโม บาตูมี | 1-0 |
22:00 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) [68%] | 2 - 1 | [77%] เอสเคยู อัมเสตทเทน จะชนะ | 0-0 |
22:00 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 0 - 0 | ฮัคเค่น | 0-0 |
22:00 | มอเตรอ รูบิน | 4 - 2 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 1-0 |
22:00 | คองสวิงเกอร์ | 2 - 3 | ซองน์ดาล | 0-1 |
22:00 | เอไอเค โซลน่า | 3 - 0 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 1-0 |
22:30 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 3 - 1 | เอสวี วิลดอน | 2-0 |
22:59 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 3 - 1 | เอสเค บรานน์ | 2-0 |
23:00 | เฟริส เวียนนา 1894 | 0 - 4 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0-2 |
23:00 | บราท์เวก | 1 - 3 | โฮดด์ | 0-1 |
23:30 | เฟคเกรอย | 5 - 2 | วินด์ยาร์ต | 2-2 |
23:30 | วินด์ยาร์ต | 2 - 5 | เฟคเกรอย | 2-2 |
00:30 | โซล่า | 3 - 2 | บรอดด์ | 1-1 |
00:30 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 4 - 2 | สเจลคาวิค | 2-2 |
00:30 | ฮามคาม | 3 - 0 | ไอสโวล์ด TF | 3-0 |
01:00 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 1 - 3 | ยูซี ดับลิน | 1-2 |
01:00 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 0 - 1 | ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) | 0-0 |
01:00 | ยูซี ดับลิน | 3 - 1 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 2-1 |
01:00 | ลาฟนิทซ์ | 2 - 1 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 0-0 |
01:00 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | 1 - 0 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 0-0 |
01:30 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 3 - 2 | แบรัมเอสเค | 2-2 |
02:00 | นาร์โด | 2 - 2 | สเตรนฮาม ไอเอล | 0-0 |
02:30 | จะชนะ ดันดาล์ค [79%] | 1 - 2 | [63%] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 0-1 |
02:30 | คอร์ก ซิตี้ | 1 - 1 | เชลบอร์น | 0-1 |
02:45 | โบฮีเมี่ยนส์ | 0 - 0 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:30 | สเตด โลซาน อูชชี | 2 - 1 | เอสซี เครียนส์ | 1-1 |
02:15 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 4 - 2 | วาดุซ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
00:55 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1 - 1 | เซ็บซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:00 | อัลตินอร์ดู | 1 - 2 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 1-1 |
22:59 | ซัมซั่นสปอร์ | 1 - 1 | บูร์ซาสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
23:00 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 0 - 1 | เอสเคเอฟซีเรด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | จะชนะ เฮชเอ็นเคซิเบนิค [86%] | 0 - 5 | [47%] ดราโกโวลแยค | 0-3 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
02:45 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 0 - 0 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0-0 |
02:45 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 2 - 0 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:45 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 1 - 4 | เดอะ นิว เซนต์ส | 1-1 |
02:45 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 0 - 0 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
02:00 | อูจเปสต์ [66%] | 0 - 0 | [72%] วาร์ดา เซ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 0 - 1 | ลีแอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 1 - 0 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
01:00 | คาซ่า เพีย เอซี | 1 - 0 | โทรเฟนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 1 - 1 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล อฟูล่า [66%] | 2 - 1 | [72%] บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ จะชนะ | 0-1 |
20:00 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 1 - 0 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล รานาน่า | 0 - 2 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 0-2 |
20:00 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 0 - 4 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0-2 |
20:00 | จะชนะ คาฟร์ กาซิม [74%] | 1 - 0 | [60%] ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 0 - 2 | ฮาโปเอล ริซอน | 0-0 |
20:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 2 - 1 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
02:45 | เกล็นโตรัน | 1 - 0 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ลีกคัพ |
||||
20:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 2 - 1 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:00 | จะชนะ อานซี [80%] | 3 - 2 | [56%] เอฟซี แซมบี | 2-0 |
01:00 | อาวรองเช่ | 0 - 3 | เซอด็อง | 0-2 |
01:00 | บาสเตีย ซีเอ [59%] | 1 - 1 | [77%] อูแอส กงการ์กโน่ จะชนะ | 1-0 |
01:00 | เลอ ม็องส์ [71%] | 1 - 2 | [64%] บรูค พีรอนนาส จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
22:59 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 1 - 0 | อัล-ฮิลาล | 1-0 |
22:59 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 0 - 0 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:15 | ทอร์ค | 1 - 2 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 3 - 0 | เดป.ซาน มาร์ติน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:00 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 2 - 1 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1-0 |
06:05 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 0 - 1 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:45 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 3 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
20:05 | แอ๊บฮา | 2 - 1 | อัล ฮาเซม | 0-1 |
22:10 | อัล ฟาร์ท [71%] | 0 - 1 | [70%] อัล อาห์ลี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
00:20 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) [72%] | 3 - 0 | [68%] อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:30 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) [53%] | 1 - 1 | [85%] อัล นาเซอร์ ดูไบ จะชนะ | 0-1 |
20:30 | เอมิเรตส์ คลับ [47%] | 0 - 3 | [90%] อัล ไอน์ จะชนะ | 0-1 |
22:59 | อัจมาน | 1 - 1 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | อัล จาอิส (SYR) | 0 - 0 | อัล คารามาห์ | 0-0 |
19:00 | อัล อิติฮัด | 1 - 1 | อัล ทาลิย่า | 0-0 |
19:00 | อัล วัทบา | 2 - 0 | อัล วาห์ดา | 1-0 |
19:00 | อัล ฟูโตวา | 0 - 1 | เทชริน เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
20:55 | อัล บูไดย่า [66%] | 2 - 3 | [69%] อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
20:55 | จะชนะ มานาม่า คลับ [75%] | 6 - 0 | [60%] อัล ฮัดด์ | 2-0 |
23:30 | อัล มูฮารัค | 2 - 0 | อัล ฮาล่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | แมคฮาร์บ | 0 - 0 | คลับ แซลมี | 0-0 |
00:00 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 1 - 2 | เอฟยูเอส ราบัท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
21:00 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 0 - 0 | คาซม่า | 0-0 |
23:15 | อัล คาดเซีย | 1 - 1 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | อัล อัคห์ดาร์ | 0 - 0 | อัล-ตาฮัดดี้ | 0-0 |
22:59 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ | 5 - 0 | ดาร์เนส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 1 - 1 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ปาเลสติโน่ | 1 - 0 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 1-0 |
06:30 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 2 - 0 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
06:00 | จะชนะ เดปอร์ตีโบ โมรอน [74%] | 0 - 0 | [59%] ทริสแทน ซัวเรส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
03:00 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 8 - 0 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 3-0 |
03:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 5 - 0 | ดีฌง(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
00:10 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 4 - 2 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
01:30 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 1 - 3 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
07:00 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 2 - 0 | ออโรร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจัน คัพ |
||||
21:00 | เคสลา เอฟเค | 0 - 6 | คาราบัค | 0-4 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [69%] | 2 - 0 | [69%] ซวิคเกา | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
03:00 | เดิร์กวิว เอฟซี | 0 - 2 | นิวรี่ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
01:00 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 0 - 5 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 0-3 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ลีกคัพ |
||||
23:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 0 - 1 | บาโรก้า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
16:00 | รูบิ ชาปิร่า [43%] | 0 - 5 | [94%] ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา จะชนะ | 0-3 |
16:00 | บีไน ไอลัท | 1 - 4 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 1-3 |
17:00 | เอฟซี ดิโมนา | 4 - 1 | ฮาโปเอล อิกซาล | 2-1 |
17:00 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 0 - 1 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 0-0 |
17:30 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 3 - 0 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 1-0 |
18:00 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 0 - 2 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 0-1 |
18:00 | จะชนะ ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี [72%] | 3 - 0 | [63%] มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 1-0 |
18:00 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 0 - 3 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0-2 |
18:00 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 0 - 3 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 0-2 |
18:00 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 4 - 2 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 1-1 |
18:15 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 3 - 1 | มัคคาบี้ ชารายิม | 2-1 |
18:30 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 4 - 1 | ฮาโปเอล อิกซาล | 3-0 |
18:30 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 0 - 0 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 0-0 |
19:40 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 0 - 1 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:00 | จะชนะ ซีเอฟ แอตแลนเต้ [81%] | 1 - 0 | [53%] แทมปิโก มาเดโร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ โอมาน สุลต่าน คัพ |
||||
20:20 | ฟานจา เอสซี [58%] | 0 - 2 | [80%] อัล นาเซอร์ (โอมาน) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
20:30 | อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) [68%] | 1 - 3 | [73%] อัล ชาร์จาห์(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
20:30 | อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) | 2 - 2 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) | 1-2 |
20:30 | อัล วาเซิ่ล(สำรอง) | 2 - 0 | คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:45 | อัล ลิยาช | 1 - 1 | อัล เอ็นเทซาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 1 - 2 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน | 0-1 |
21:30 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 0 - 1 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | จะชนะ พูเอบลา (ยู20) [70%] | 1 - 2 | [69%] แอตลาส (ยู20) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:30 | สวาน ยูไนเต็ด [59%] | 1 - 3 | [82%] มอร์เลย์ วินด์มิลส์ จะชนะ | 1-1 |
19:30 | เวสเทิร์น ไนท์ส [67%] | 3 - 1 | [75%] เฟรแมนเทล ซิตี้ จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series |
||||
19:30 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ [70%] | 1 - 2 | [76%] ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
22:59 | จะชนะ เซบบูคเรนเจอร์ [84%] | 4 - 1 | [54%] เซงลีอา แอทเลติค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
02:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 5 - 0 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 1 - 3 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | ซัมซุงสปอร์ ยู19 | 0 - 1 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 0-1 |
16:10 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 0 - 1 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | พีเอส ติร่า | 1 - 1 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง | 1-0 |
20:15 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ [61%] | 0 - 1 | [75%] ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
20:30 | พีเอสเอส สเลมัน [42%] | 1 - 2 | [88%] เปอร์ซิบ บันดุง จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
02:45 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0 - 0 | อาร์เซน่อล (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา Libertadores U20 |
||||
03:00 | บลูมมิ่ง(ยู 20) | 0 - 3 | อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ (ยู 20) | 0-1 |
05:30 | การากัส ฟุตบอล คลับ (ยู 20) | 5 - 1 | สปอร์ติ้ง คริสตัล(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ | 0 - 2 | เอล ดัคเลยาห์ | 0-0 |
19:30 | เปโตรเจ็ท | 1 - 0 | มาเร็ค | 0-0 |
19:30 | อัลเนสร์ไคโร | 0 - 2 | อิยิปต์ เทเลคอม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
17:30 | เอซี คาริน่า | 0 - 2 | บริสเบน เคไนท์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:30 | อิตาลี(ญ) ยู17 | 7 - 0 | เอสโตเนีย(ญ) ยู17 | 4-0 |
19:00 | เวลส์(ญ) ยู17 | 2 - 1 | สกอตแลนด์(ญ) ยู17 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เบงกาลูรู | 1 - 2 | ไฮเดอราบัด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 0 - 1 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 0-0 |
01:00 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 0 - 3 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0-2 |
01:00 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล [72%] | 1 - 1 | [66%] อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:00 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 1 - 2 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
01:00 | ลียง ดูเชรี่ | 2 - 0 | ตูลง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:30 | วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) | 2 - 0 | คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
23:30 | เอฟซี มาร์ดู | 2 - 0 | วาปรัส ปาร์นู | 1-0 |
23:30 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 1 - 3 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 0 - 1 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
04:00 | จะชนะ เอดี การ์เมลิต้า [76%] | 0 - 1 | [60%] มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
01:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 2 - 2 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | 2 - 2 | โทโร ยูไนเต็ด | 0-0 |
20:00 | เอสซี วิลล่า | 1 - 2 | ไบร์ท สตาร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
21:00 | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | 1 - 0 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) | 1-0 |
01:00 | จะชนะ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) [76%] | 2 - 1 | [67%] มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | 1-1 |
02:00 | บอร์นมัธ (ยู 23) | 2 - 2 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 0-1 |
02:00 | เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) [71%] | 2 - 1 | [71%] เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:45 | ลิฟฟีย์ เพลียส์ | 1 - 1 | บังกอร์ เซลติก | 1-0 |
03:00 | เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี | 1 - 2 | เชอร์รี โอรชาร์ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 5 - 1 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 2-0 |
19:00 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 0 - 2 | ติเกร (สำรอง) | 0-2 |
19:00 | จะชนะ พลาเทนเซ่(สำรอง) [75%] | 1 - 1 | [60%] ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 1-0 |
19:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 0 - 0 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 0-0 |
19:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 3 - 3 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 3-2 |
19:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | 0 - 2 | ลานุส(สำรอง) | 0-2 |
19:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 2 - 1 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
22:00 | จะชนะ อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) [84%] | 0 - 1 | [57%] อัล ซาดด์(สำรอง) | 0-1 |
22:00 | อัล คอร์(สำรอง) | 2 - 2 | อัล ไซลีย่า เอสซี (สำรอง) | 1-1 |
22:00 | อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) | 1 - 3 | อัล วาครา(สำรอง) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
16:00 | มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า | 1 - 1 | มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท | 1-0 |
16:30 | เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา [71%] | 1 - 1 | [70%] เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
10:00 | ตีฮัวนา (ญ) | 1 - 1 | ปาชูกา(ญ) | 1-0 |
06:00 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 1 - 3 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | จะชนะ ฮาล์มสตัด [79%] | 2 - 1 | [60%] เบรนท์ฟอร์ด(สำรอง) | 2-1 |
20:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 1 - 2 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-0 |
23:00 | เบรย์ดาบลิค | 3 - 4 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 2-0 |
01:30 | มิดทิลแลนด์ | 3 - 1 | วาเลเรนก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | มูนิซิปัลเปเรซเซเลดอน (ยู 20) | 4 - 2 | ซานโตส เด กัวปิเลส(ยู 20) | 2-1 |
04:30 | เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) | 2 - 3 | เอเรเดียโน่(ยู20) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:30 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | 1 - 1 | คาร์มาร์เธ็น | 1-0 |
02:30 | กอยเตร ยูไนเต็ค | 6 - 1 | พอร์ท ทัลบ็อต | 2-1 |
02:30 | ทาฟฟ์ เวลล์ | 2 - 1 | แอลลาเนลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | อูเนียว ไลเรีย | 3 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 1 - 1 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 0-0 |