ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
02:45 | อเบอร์ดีน | 1 - 1 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 0-1 |
02:45 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เซนต์ เมียร์เรน | 0-1 |
02:45 | จะชนะ ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [85%] | 2 - 0 | [46%] เซนต์ จอห์นสโตน | 0-0 |
02:45 | ลิฟวิงสตัน | 2 - 0 | ดันดี | 0-0 |
02:45 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 3 - 1 | มาเธอร์เวลล์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | คารากูมรัค | 0 - 1 | เบซิคตัส เจเค | 0-1 |
00:00 | จะชนะ คอนยาสปอร์ [75%] | 1 - 0 | [64%] อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
02:00 | เรอัล เบติส | 4 - 0 | อลาเบส | 3-0 |
03:30 | คาดิส | 2 - 2 | เอสปันญ่อล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | พอร์ทเวล | 0 - 1 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
02:45 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 2 - 1 | คราวเลย์ ทาวน์ | 1-1 |
02:45 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 3 - 2 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
02:45 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
03:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 1 - 1 | เชลซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:45 | ฟูแล่ม | 6 - 2 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 4-1 |
02:45 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 2 - 2 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:45 | มอร์แคมบ์ | 1 - 2 | วีแกน แอธเลติก | 1-1 |
02:45 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0 - 0 | พอร์ทสมัธ | 0-0 |
02:45 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | เอฟเค วอซโดวัค | 2 - 0 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 2-0 |
19:00 | ราบ็อตนิคกี้ | 2 - 1 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 1-1 |
19:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 2 - 1 | เอฟเค กาบาล่า | 0-1 |
19:00 | จะชนะ เอ็นเคโอซีเยค 2 [73%] | 2 - 2 | [66%] เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 1-1 |
19:00 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 4 - 2 | พาริซอน บาดิจอฟ | 2-1 |
19:20 | ซลิน 2 | 0 - 1 | บานิค ออสตราว่า 2 | 0-0 |
20:30 | อิสทรา 1961 พูลา(N) | 2 - 1 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0-0 |
21:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 3 - 1 | เอสวี รีด | 1-1 |
21:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 2 - 0 | ซเซจ เอเค | 1-0 |
21:00 | เลช พอซนาน | 4 - 1 | เอฟเค ชคูปิ | 2-0 |
21:00 | ปาคซิ เซ | 2 - 0 | เอฟซี อูฟา | 0-0 |
21:00 | จะชนะ เอ็นเค อลูมินิจ(N) [80%] | 2 - 2 | [58%] ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส | 1-1 |
21:00 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 1 - 1 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 0-0 |
21:30 | วิสล่า คราคอฟ | 1 - 1 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 0-1 |
21:30 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 2 - 1 | บัซคา โทโพลา | 1-1 |
22:00 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 2 - 0 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ยัง บอยส์ [88%] | 6 - 0 | [51%] เอฟซี ซิยง | 1-0 |
00:30 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 4 - 0 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 1-0 |
02:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 6 - 2 | จิวเนสเซ่ | 1-1 |
02:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 3 - 0 | อัลบอร์ก | 1-0 |
02:30 | โคห์บ รัมเบลอ | 0 - 3 | ดันดาล์ค | 0-0 |
02:30 | ยูซี ดับลิน | 0 - 2 | คอร์ก ซิตี้ | 0-0 |
03:30 | ดานูบิโอ เอฟซี [66%] | 0 - 1 | [72%] เบลกราโน่ จะชนะ | 0-0 |
07:30 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 0 - 2 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เดเอฟเบโพคาล |
||||
00:30 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 0 - 1 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0-0 |
00:30 | โคโลญจน์ | 0 - 0 | ฮัมบูร์ก | 0-0 |
02:45 | ซังค์ เพาลี | 2 - 1 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 2-0 |
02:45 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 3 - 1 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ |
||||
00:45 | จะชนะ อาร์เคซี วาลไวก์ [79%] | 2 - 2 | [58%] เอดีโอ เดน ฮาก | 1-2 |
02:00 | จะชนะ วิเทสส์ อาร์นเฮม [97%] | 2 - 0 | [27%] ดีวีเอส 33 เออร์เมโล | 1-0 |
03:00 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0 - 1 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย |
||||
23:30 | ลาซิโอ | 0 - 0 | อูดิเนเซ่ | 0-0 |
03:00 | ยูเวนตุส | 4 - 1 | ซามพ์โดเรีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ |
||||
22:59 | มาลาวี(N) | 0 - 0 | เซเนกัล | 0-0 |
22:59 | ซิมบับเว(N) | 2 - 1 | กินี | 2-0 |
02:00 | กาบอง(N) | 2 - 2 | โมร็อกโก | 1-0 |
02:00 | กานา(N) | 2 - 3 | คอโมโรส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
00:00 | ลุคเชเซ่ | 3 - 3 | ไอโมเลเซ่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:45 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 3 - 2 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 2-1 |
02:45 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 3 - 0 | อีสต์ไลก์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
01:00 | จะชนะ ซีดี มาฟรา [83%] | 2 - 2 | [54%] อมาดอร่า | 0-1 |
03:15 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา(N) [66%] | 2 - 2 | [69%] เฟยเรนเซ่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
02:45 | สตัวร์บริดจ์(N) [65%] | 0 - 0 | [74%] กุยเซลีย์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด(ยู 18) | 1 - 2 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 18) | 0-0 |
02:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู18) | 1 - 0 | เบรสตันนอร์ทเอนด์(ยู 18) | 0-0 |
02:00 | ลิเวอร์พูล(ยู 18) | 4 - 1 | เบิร์นลี่ย ยู18 | 0-0 |
02:00 | แอคคริงตัน สแตนลีย์ ยู18 | 1 - 2 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 18) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C ซูเปอร์คัพ |
||||
21:00 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 0 - 4 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เกทส์เฮด | 4 - 1 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2-1 |
02:45 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2 - 0 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 1-0 |
02:45 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 1 - 0 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | ดัลลิช แฮมเลต [70%] | 1 - 3 | [73%] ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-3 |
02:45 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 0 - 1 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 0-1 |
02:45 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 2 - 4 | เบรนทรี ทาวน์ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
20:20 | อัล ชามาล(N) | 1 - 5 | อัล ซาดด์ | 1-1 |
22:30 | อัมม์ ซาลาล [65%] | 3 - 1 | [75%] อัล การาฟา จะชนะ | 1-1 |
22:30 | อัล คอร์ [55%] | 0 - 0 | [82%] อัล เรย์ยาน จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | อัล ฟูโตวา | 1 - 3 | อัล ทาลิย่า | 0-2 |
19:00 | อัล นาวัล | 0 - 2 | ฮัททีน | 0-2 |
19:00 | อัล-โชต้าดามัสกัส | 0 - 2 | อัล วาห์ดา | 0-1 |
19:10 | เทชริน เอสซี | 0 - 0 | อัล คารามาห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | อัล อัคห์ดาร์ | 3 - 0 | ดาร์เนส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:45 | คิงส์ แลงลีย์ | 0 - 1 | วอลตัน แคชชวลส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano |
||||
07:15 | ทัลเลเรส กอร์โดบา(N) | 1 - 3 | อินดิเพนเดนเต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Tipsport คัพ |
||||
00:00 | จะชนะ เทรนซิน [91%] | 1 - 1 | [47%] ไวสคอป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 1 - 3 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 0-2 |
01:00 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 1 - 1 | ไซเรนซ์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 3 - 1 | โบเวร์ส พิทซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน คัพ |
||||
17:30 | เมส ราฟซานจาน | 0 - 0 | ปาดิสเด เอฟซี | 0-0 |
17:30 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 3 - 1 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
02:45 | มัตล็อค ทาวน์ | 0 - 0 | สการ์โบโรห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:45 | อัล-จาบาลีน | 2 - 1 | อัล โอลูบัช | 1-1 |
19:55 | โอฮูด มีดินา | 1 - 0 | นาจราน | 0-0 |
21:50 | อัล-จีล [63%] | 1 - 5 | [72%] อัล คาลีจ จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิล โคปา SP Juniores |
||||
05:00 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | 1 - 0 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 1-0 |
07:30 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน)(N) | 2 - 2 | ซานโตส(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
18:30 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 1 - 4 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 1-1 |
19:00 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 0 - 1 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0-0 |
19:30 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 2 - 0 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:00 | จะชนะ ไพโอนีรอส เด แคนคูน [73%] | 1 - 2 | [62%] ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | จะชนะ จีซี มาสคาร่า [73%] | 1 - 0 | [61%] ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค | 0-0 |
20:00 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช [84%] | 1 - 2 | [49%] ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ | 1-1 |
20:10 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 2 - 0 | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | 0-0 |
20:10 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 1 - 4 | เอ็มโอ คอนสแตนติน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) | 3 - 0 | ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21 | 2-0 |
16:40 | เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) | 2 - 0 | เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:00 | มาราคานา ซีอี | 1 - 1 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 1-1 |
02:00 | คัวคาเอีย ซีอี | 3 - 1 | คาร์โต ซีอี | 1-0 |
05:00 | อีกาตู ซีอี | 4 - 0 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | 1 - 0 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 0 - 0 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 0 - 0 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | พีเอสเอส สเลมัน | 1 - 1 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
15:15 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 0 - 0 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 0-0 |
15:15 | พีเอส ติร่า | 1 - 1 | บาริโต ปูเตรา | 1-1 |
18:15 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) | 0 - 1 | เปอร์ซิบ บันดุง | 0-0 |
20:45 | จะชนะ บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) [71%] | 2 - 1 | [65%] เปอร์เซบายา สุราบายา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | เอชเค โคปาโวกค์ [60%] | 3 - 5 | [83%] เคฟลาวิค จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
02:45 | ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี | 0 - 2 | เวิร์คคิงตัน | 0-1 |
02:45 | มาร์รีน | 0 - 3 | มอสลีย์เอเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:00 | ซิดนีย์ เอฟซี | 0 - 1 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
21:00 | มอลโดวา(N) | 2 - 3 | ยูกันดา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | เดลี ไดนามอส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
03:15 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 5 - 1 | ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
02:00 | เอดี ซานฮวน | 2 - 1 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0-0 |
03:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 2 - 2 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์ |
||||
02:30 | ฟจอลเนอร์(ญ) | 4 - 1 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) | 1 - 1 | วัตฟอร์ด (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
02:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) [62%] | 0 - 3 | [81%] เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) จะชนะ | 0-0 |
02:00 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 4 - 0 | บอร์นมัธ (ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม(N) | 4 - 2 | คลอเดียนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
19:00 | มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท | 2 - 1 | ไอออนนิ โมดิอิน | 1-1 |
01:30 | บีไน มาจ์ดอัล ครัม | 1 - 4 | บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | กายันซ่า ยูไนเต็ด | 0 - 1 | แอตเลติโก้ โอลิมปิก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
10:00 | คลับ ลีออน (ญ) | 1 - 3 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 0-2 |
06:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 1 - 1 | ครูซ อซูล(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:45 | เอชเค โคปาโวกค์ | รอ | เคฟลาวิค |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:45 | รัชเดน ไดมอนด์ | 2 - 0 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | จะชนะ มาริติโม่(ยู 23) [71%] | 1 - 3 | [71%] ฟามาลิเคา(ยู 23) | 0-2 |
21:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) | 3 - 0 | เบเลเนนเซส(ยู 23) | 1-0 |
01:00 | เลชอยส์ (ยู 23) | 2 - 1 | เอสโตริล(ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | บียาร์เรอัล บี | 3 - 2 | คาสเตลล่อน | 1-1 |
01:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1 - 0 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | ฟาร์โค | 2 - 0 | ซามาเล็ค | 1-0 |
22:00 | เอนพ์พี | 0 - 0 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 0-0 |
22:00 | ทาลา เอล เจช | 0 - 0 | เซรามิกา | 0-0 |