ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1 - 2 | พอร์ทเวล | 0-2 |
02:45 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1 - 2 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0-1 |
02:45 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 1 - 4 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0-3 |
02:45 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 4 - 1 | สวินดอน ทาวน์ | 1-1 |
02:45 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 0 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:45 | จะชนะ นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [74%] | 3 - 2 | [65%] ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 0-2 |
02:45 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0 - 1 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0-0 |
02:45 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 1 - 1 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 1-1 |
02:45 | วอลซอลล์ | 1 - 1 | คราวเลย์ ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:45 | พอร์ทสมัธ | 0 - 0 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 0-0 |
02:45 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2 - 0 | อิปสวิช ทาวน์ | 1-0 |
02:45 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 3 - 0 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1-0 |
02:45 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 5 - 1 | จิลลิ่งแฮม | 2-1 |
02:45 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 0 - 2 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0-0 |
02:45 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1 - 2 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-1 |
02:45 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0 - 5 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
02:45 | จะชนะ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [72%] | 2 - 1 | [65%] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 2-0 |
02:45 | ซันเดอร์แลนด์ | 5 - 0 | มอร์แคมบ์ | 2-0 |
02:45 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 2 - 0 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) | 4 - 0 | เจียงซี เหลียนเชง | 1-0 |
18:30 | เสฉวน(N) | 0 - 0 | ซูโจว ดองวู | 0-0 |
18:30 | หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) | 5 - 0 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด | 2-0 |
18:30 | เสิ่นหยาง เออบาน(N) [71%] | 0 - 2 | [67%] ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
02:45 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 0 - 3 | โคฟ เรนเจอร์ | 0-1 |
02:45 | กรีน็อค มอร์ตัน | 1 - 1 | อินเวอร์เนสส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
00:45 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 4 - 1 | คลับบรูซ | 3-0 |
00:45 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 2 - 1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
03:00 | เอซี มิลาน | 1 - 2 | ลิเวอร์พูล | 1-1 |
03:00 | ปอร์โต้ | 1 - 3 | แอตเลติโก้ มาดริด | 0-0 |
03:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 4 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 2-1 |
03:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 5 - 0 | เบซิคตัส เจเค | 2-0 |
03:00 | เรอัล มาดริด | 2 - 0 | อินเตอร์ มิลาน | 1-0 |
03:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 1 - 1 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
20:00 | เอฟเค วอซโดวัค | 3 - 1 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:45 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:45 | มอนโทรส | 2 - 1 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
00:00 | ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี | 1 - 1 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 0-1 |
00:00 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 2 - 0 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0 - 4 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 0-1 |
00:00 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 2 - 1 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 1-0 |
00:00 | จะชนะ คาฟร์ กาซิม [84%] | 0 - 2 | [50%] ฮาโปเอล รานาน่า | 0-1 |
00:00 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 4 - 0 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1-0 |
00:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน [62%] | 0 - 1 | [72%] บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 18) | 3 - 1 | บริสตอล ซิตี้ ยู18 | 0-0 |
02:00 | เบิร์นลี่ย ยู18 | 3 - 0 | ลูตัน ทาวน์ ยู18 | 0-0 |
02:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 18) | 0 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 18) | 0-0 |
02:00 | โคเวนทรี ยู18 | 1 - 4 | ลีดส์ ยูไนเต็ด ยู18 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เกทส์เฮด | 2 - 0 | ยอร์ค ซิตี้ | 1-0 |
02:45 | กุยเซลีย์ | 0 - 2 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:30 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 3 - 1 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 1-1 |
00:30 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 3 - 2 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:45 | เคเอส ดินาโม ติรานา(N) | 0 - 1 | ตูตา เดอร์เรซ | 0-0 |
22:45 | เอสเค ติรานา(N) | 3 - 0 | เคเอส คาสตริโอติ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | อัล ซาวิ เอ | 2 - 0 | อัล-ชาต | 1-0 |
22:59 | อัล-ตาฮัดดี้ | 1 - 0 | คาห์ลีจ ซาร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:45 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 0 - 0 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 0-0 |
02:45 | วอลตัน แคชชวลส์ | 3 - 2 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 0 - 0 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 0-0 |
02:45 | เฮอรินจี โบโรห์ [58%] | 2 - 2 | [82%] วอร์ทติ้ง จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
02:30 | บูเรลา(ฟุตซอล) | 0 - 2 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มอลตา คัพ |
||||
02:30 | มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 2 | เซนต์.จอร์จ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
พลาซ่า โคโลเนีย(N) | 1 - 1 | ซีเอ เพนาโรล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
02:45 | บักซ์ตัน เอฟซี | 5 - 1 | สการ์โบโรห์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:20 | อัล-จาบาลีน | 0 - 0 | อัล กาดาซิย่า | 0-0 |
21:30 | ฮาเจอร์ | 2 - 0 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
18:30 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 0 - 0 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 0-0 |
19:00 | ฮาโปเอล อิกซาล | 1 - 5 | มัคคาบิ ทามร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิ U19 |
||||
19:40 | ดิบบา อัล-ฟูไจราห์(ยู19) | 1 - 1 | อัลฮัมริยา (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
19:00 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) | 2 - 0 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | 1-0 |
19:30 | บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) | 5 - 3 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 1-1 |
21:30 | จะชนะ มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) [82%] | 1 - 2 | [58%] ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 0-1 |
21:45 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | รอ | มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) | |
00:30 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | 1 - 3 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 1-1 |
00:45 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) | 0 - 2 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1 |
||||
02:30 | บีร์คีร์คารา (ญ) | 3 - 1 | สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี นอร์ดเจลแลนด์ (สำรอง) | 0 - 0 | ลิงบี้(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
16:00 | ทบิลีซี ซิตี้ | 2 - 3 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1-1 |
18:00 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 0 - 0 | เอฟซี โคลเคติ โปติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | จะชนะ พีเอสเอส สเลมัน(N) [76%] | 1 - 1 | [60%] เปอซิปูร่า จายาปูร่า | 0-0 |
18:15 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง(N) [69%] | 2 - 3 | [67%] พีเอสไอเอส เซมารัง | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
20:45 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) | 0 - 3 | เปรซียา จาการ์ตา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
19:00 | เอฟเค โอครีด 2004 | 4 - 2 | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | 2-2 |
19:00 | ซิเล็กส์ | 3 - 1 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | 3-0 |
19:00 | เอฟเค โอโซโกโว | 1 - 3 | โปเบด้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | จอร์แดน(N) | 5 - 1 | ปาเลสไตน์ | 2-1 |
22:00 | โมร็อกโก(N) | 1 - 0 | ซาอุดีอาระเบีย | 1-0 |
02:00 | จะชนะ แอลจีเรีย(N) [72%] | 1 - 1 | [63%] อียิปต์ | 1-0 |
02:00 | เลบานอน(N) | 1 - 0 | ซูดาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19 |
||||
17:00 | ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19)(N) | 6 - 0 | เอฟซี เชอร์ริฟ(ยู 19) | 3-0 |
19:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) [51%] | 0 - 1 | [89%] แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
20:00 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | 3 - 2 | คลับ บรูซ(ยู 19) | 0-2 |
20:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 6 - 2 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 3-1 |
20:30 | เอซี มิลาน(U19) | 1 - 1 | ลิเวอร์พูล (ยู19) | 0-1 |
20:30 | จะชนะ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) [73%] | 2 - 3 | [68%] สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 2-1 |
21:30 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 1 - 2 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 0-1 |
22:00 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 2 - 1 | อินเตอร์ มิลาน(ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:30 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส(N) [37%] | 2 - 1 | [95%] เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ จะชนะ | 1-0 |
15:30 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 0 - 1 | เวลริงตัน โฟนิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
20:30 | อิตาลี (ยู 17) | 3 - 1 | ฝรั่งเศส(ยู 17) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | อีสต์ เบงกอล(N) [65%] | 3 - 4 | [72%] เอฟซี กัว จะชนะ | 2-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) | 0 - 1 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) | 3 - 0 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 3 - 0 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ |
||||
19:00 | ปาเลสไตน์ (ยู 16)(N) | 0 - 2 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 16) | 0-2 |
21:00 | อิรัก(ยู 16)(N) | 3 - 0 | เลบานอน (ยู 16) | 1-0 |
22:45 | เยเมน (ยู 16)(N) | 3 - 1 | จอร์แดน (ยู 16) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ |
||||
17:15 | จะชนะ เดมโป [85%] | 3 - 0 | [48%] ปัณชิม ฟุตบอลเลอร์ส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
22:00 | จะชนะ ปิโตรลูล โปรเอสติ [75%] | 1 - 0 | [60%] ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | 2 - 0 | มบารารา ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
00:30 | อัลเมเร่ ซิตี้ (สำรอง) | 2 - 2 | เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) | 3 - 1 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-1 |
20:30 | ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) | 0 - 2 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) | 0-2 |
02:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 2 - 0 | ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) | 0 - 3 | คิลเมส(สำรอง) | 0-1 |
19:00 | ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง) | 0 - 2 | เบลกราโน่(สำรอง) | 0-0 |
19:00 | เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) | 2 - 0 | ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) | 2-0 |
19:00 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) | 3 - 1 | อัลมาโกร(สำรอง) | 0-0 |
19:15 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 2 - 0 | ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) | 1-0 |
19:40 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 3 - 2 | ออล บอยส์(สำรอง) | 1-1 |
19:45 | ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) | 1 - 3 | ติเกร (สำรอง) | 1-0 |
19:55 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 1 - 0 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 0-0 |
03:00 | นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | 0 - 1 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
02:00 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | 0 - 1 | ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | เอฟบีซี กราวิน่า | รอ | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | ซีร่า เอฟเค 2 | 2 - 2 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 1-1 |
17:00 | ซาบาห์ 2 | 1 - 1 | คาราบัค 2 | 1-0 |
17:30 | ซาเบล 2 | 2 - 3 | เคชล่าเอฟเค 2 | 2-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:45 | อาบาฮานี | 3 - 1 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
10:00 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 1 - 1 | ตีฮัวนา (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:00 | รีเบคก้า แม็กซ์(ยู 21) | 3 - 2 | คิวเอ็นเค กว๋างนาม(ยู 21) | 1-1 |
15:00 | ซองลาม เหง่อัน(ยู 21) | 0 - 2 | เวียทเทล เอฟซี (ยู 21) | 0-1 |
15:00 | ทีที ฮานอย (ยู21) | 2 - 1 | ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:45 | อัลเวเชิร์ช | 2 - 1 | แทมเวิร์ธ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:15 | เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด | 3 - 0 | บียู เอฟซี | 2-0 |
17:15 | เอเอสซี | 0 - 4 | บังคาลอร์ บี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) | 1 - 1 | อปาฟัท อาร์เอส(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | แซมเบีย ยู 17(N) | 3 - 1 | มาลาวี(ยู17) | 0-0 |
18:00 | แองโกลา (ยู17)(N) | 3 - 0 | สวาซิแลนด์(ยู 17) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ลูซิเทเนีย | 0 - 1 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 0-0 |
22:00 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล(N) | 0 - 1 | เรอัลสปอร์ต คลับ | 0-0 |